ทีเด็ดบอล KFC Komarno vs Michalovce
‹ คู่ก่อนหน้าCFR Cluj vs CS Universitatea Craiova · จ. 9 พ.ย. 00:00 น. คู่ที่ 326 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›APOEL Nicosia vs Aris Limassol · จ. 9 พ.ย. 00:00 น.
Slovak Super Liga
🕒 09-11-2026 00:00 น.
KFC Komarnoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 326 / 35100:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★68⚖️ เสี่ยง 44% ★★สมดุลVSKFC KomarnoMichalovceใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ74% @1.6026% @4.58สูง/ต่ำ 3 สูง 1.92 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
Michalovceทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี46%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านKFC Komarnoต่อ 0.5/1 @1.80กองกลาง🎯52% vs 46%KFC Komarnoแนวรับ🛡️4.8 vs 10.2KFC Komarnoการ์ดยิงดุ🔥6.6KFC Komarnoการ์ดรับหลวม🕳️10.2Michalovceการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนMichalovceรอง 0.5/1 @2.00แนวรุก🔥7.8 vs 6.6Michalovceการ์ดยิงดุ🔥7.8Michalovceการ์ด 2 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.92แนวรุก🔥6.6 · 7.8รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.87พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.5เส้น 3การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 3 ใบ
KFC Komarnoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6
⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 326 / 35100:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★68⚖️ เสี่ยง 44% ★★สมดุลVS
KFC KomarnoMichalovce
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
74% @1.6026% @4.58
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.92 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
Michalovceทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี46%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านKFC Komarno
ต่อ 0.5/1 @1.80
กองกลาง🎯52% vs 46%KFC Komarno
แนวรับ🛡️4.8 vs 10.2KFC Komarno
การ์ดยิงดุ🔥6.6KFC Komarno
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Michalovce
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนMichalovce
รอง 0.5/1 @2.00
แนวรุก🔥7.8 vs 6.6Michalovce
การ์ดยิงดุ🔥7.8Michalovce
การ์ด 2 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.92
แนวรุก🔥6.6 · 7.8รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.87
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.5เส้น 3
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 3 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์KFC Komarno vs Michalovce
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านKFC Komarno ต่อ 0.5/1 @1.80การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 3 @1.87การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งKFC Komarnoโอกาสชนะ 57%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 368/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: KFC Komarno · บิลหลัก 1X2 @1.60
ความเสี่ยงของบิล44%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา KFC Komarno ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.60 · ควรเป็น @1.63 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง KFC Komarno 37 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป KFC Komarno ต่อ 0.5/1
ได้ 28%ได้ครึ่ง 28%เสีย 44%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 28%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง KFC Komarno · คาดสกอร์ 1.5 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
KFC Komarno ชนะ 1 ลูก28%
KFC Komarno ชนะ 2 ลูก17%
KFC Komarno ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ24%
Michalovce ชนะ 1 ลูก13%
Michalovce ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
KFC Komarno ชนะ56%
KFC Komarno ไม่แพ้80%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป28%
KFC Komarno คลีนชีท37%
Michalovce ยิงไม่ได้22%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
KFC Komarno ไม่แพ้80%
Michalovce ไม่แพ้44%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)71%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)46%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)24%
ยิงได้ทั้งคู่49%
ต่ำ 2.554%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-012%1-112%2-09%2-19%0-08%0-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง KFC Komarno)
- โอกาส KFC Komarno ชนะ 56% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 80%
- KFC Komarno คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 37%
- Michalovce เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- KFC Komarno ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด Michalovce เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Michalovce ชนะ 20%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
KFC Komarno
ช4-2ส1-1พ0-1ส0-0ส0-0ช2-1
Michalovce
ส1-1พ0-3ช3-0ส1-1พ1-4พ1-4
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
KFC Komarnoยิง 1.1 · เสีย 0.8 ต่อนัด
Michalovceยิง 1.3 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
KFC Komarno
1.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 10
Michalovce
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
KFC Komarno
13%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 7
Michalovce
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
KFC Komarno
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 6
Michalovce
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
KFC Komarno ชนะ 2เสมอ 3Michalovce ชนะ 3
- 08-08-2026Michalovce1 - 1KFC Komarno
- 02-11-2025KFC Komarno1 - 1Michalovce
- 02-08-2025Michalovce3 - 1KFC Komarno
- 11-05-2025Michalovce4 - 5KFC Komarno
- 30-03-2025KFC Komarno0 - 1Michalovce
- 07-12-2024Michalovce0 - 0KFC Komarno
- 31-08-2024KFC Komarno1 - 3Michalovce
- 10-11-2021KFC Komarno2 - 1Michalovce
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน KFC Komarno@1.67 → @1.60▼ 4.2%
เสมอ@3.83 → @3.881.3%
ทีมเยือน Michalovce@4.13 → @4.58▲ 10.9%
คู่อื่นใน Super Liga 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.60 | 4.10 | 4.30 | 1.94 | 3 | 1.86 | 1.80 | 0.5/1 | 2.02 | |
| Live | 1.60 | 4.00 | 4.45 | 2.11 | 3 | 1.66 | 1.77 | 0.5/1 | 1.99 | ||
| Bet365 | Initial | 1.83 | 3.75 | 3.80 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 1.62 | 4.00 | 5.00 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | ||
| Vcbet | Initial | 1.62 | 3.90 | 4.60 | 1.83 | 2.5/3 | 1.97 | 1.83 | 0.5/1 | 1.97 | |
| Live | 1.65 | 3.80 | 4.50 | 1.84 | 2.5/3 | 1.96 | 1.84 | 0.5/1 | 1.95 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.64 | 3.85 | 3.90 | 1.78 | 2.5/3 | 1.98 | 1.78 | 0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 1.63 | 3.85 | 4.10 | 1.76 | 2.5/3 | 2.00 | 1.77 | 0.5/1 | 1.99 | ||
| 12BET | Initial | 1.64 | 3.85 | 3.90 | 1.78 | 2.5/3 | 1.98 | 1.78 | 0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 1.63 | 3.85 | 4.10 | 1.76 | 2.5/3 | 2.00 | 1.77 | 0.5/1 | 1.99 | ||
| Sbobet | Initial | 1.58 | 3.63 | 4.30 | 1.83 | 2.5/3 | 1.97 | 1.82 | 0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 1.58 | 3.63 | 4.30 | 1.83 | 2.5/3 | 1.97 | 1.82 | 0.5/1 | 2.00 | ||
| wewbet | Initial | 1.66 | 3.84 | 4.25 | 1.79 | 2.5/3 | 2.01 | 1.86 | 0.5/1 | 1.96 | |
| Live | 1.62 | 3.88 | 4.52 | 1.82 | 2.5/3 | 1.98 | 1.80 | 0.5/1 | 2.02 | ||
| 18Bet | Initial | 1.62 | 3.70 | 4.00 | 1.76 | 3 | 1.76 | 1.64 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.58 | 3.80 | 4.40 | 1.70 | 2.5/3 | 1.88 | 1.71 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| pinnacle | Initial | 1.66 | 3.91 | 4.53 | 1.82 | 2.5/3 | 1.93 | 1.85 | 0.5/1 | 1.92 | |
| Live | 1.68 | 4.14 | 4.63 | 1.81 | 2.5/3 | 2.03 | 1.86 | 0.5/1 | 1.98 | ||
| Interwetten | Initial | 1.65 | 3.90 | 4.30 | 1.65 | 2.5 | 2.05 | 1.65 | 0.5 | 2.05 | |
| Live | 1.70 | 3.80 | 4.30 | 1.65 | 2.5 | 2.05 | 1.65 | 0.5 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 1.62 | 4.20 | 4.56 | 1.65 | 2.5/3 | 2.10 | 1.75 | 0.5/1 | 1.96 | |
| Live | 1.69 | 3.90 | 4.35 | 1.84 | 2.5/3 | 1.89 | 1.44 | 0/0.5 | 2.43 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0.5/1 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SVK D1-11] KFC Komarno | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 1 | 7 | 5 | 11 | 17 | 10 | 11 | 7.7% |
| Home Field | 6 | 0 | 2 | 4 | 2 | 8 | 2 | 12 | 0.0% |
| Away Field | 7 | 1 | 5 | 1 | 9 | 9 | 8 | 7 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 6 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 5 | 4 | 6 | 6 | 17 | 6 | 30.8% |
| Home Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 3 | 5 | 11 | 16.7% |
| Away Field | 7 | 3 | 3 | 1 | 5 | 3 | 12 | 6 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 2 | 11 | 50.0% |
| [SVK D1-7] Michalovce | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 2 | 7 | 12 | 23 | 14 | 7 | 30.8% |
| Home Field | 8 | 3 | 2 | 3 | 9 | 11 | 11 | 3 | 37.5% |
| Away Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 3 | 12 | 3 | 11 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 15 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 2 | 5 | 6 | 5 | 9 | 11 | 10 | 15.4% |
| Home Field | 8 | 2 | 3 | 3 | 4 | 4 | 9 | 7 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 1 | 5 | 2 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 1 | 5 | 2 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| KFC Komarno Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 | ||||||||||||||
| Win 2 (25%) Draw 3 (38%) Lose 3 (38%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 25% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK D1 | 08-08-2026 | Michalovce | 1-1 (0-1) | KFC Komarno | 4-7 (0-3) | 2.70 | 3.40 | 2.40 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| SVK D1 | 02-11-2025 | KFC Komarno | 1-1 (0-0) | Michalovce | 5-5 (1-4) | 2.70 | 3.30 | 2.45 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| SVK D1 | 02-08-2025 | Michalovce | 3-1 (1-1) | KFC Komarno | 3-5 | 1.80 | 4.00 | 3.60 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| SVK D1 | 11-05-2025 | Michalovce | 4-5 (2-3) | KFC Komarno | 5-5 (2-2) | 1.85 | 3.50 | 3.70 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| SVK D1 | 30-03-2025 | KFC Komarno | 0-1 (0-1) | Michalovce | 2-7 (0-4) | 2.55 | 2.90 | 2.88 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| SVK D1 | 07-12-2024 | Michalovce | 0-0 (0-0) | KFC Komarno | 8-2 (5-2) | 1.91 | 3.50 | 3.30 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| SVK D1 | 31-08-2024 | KFC Komarno | 1-3 (0-1) | Michalovce | 2-2 (1-2) | 2.10 | 3.30 | 3.20 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| SVK Cup | 10-11-2021 | KFC Komarno | 2-1 (0-0) | Michalovce | 5-2 (3-1) | 3.50 | 3.50 | 1.83 | W | 1.75 | -0.5 | 2.05 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| KFC Komarno Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 5 (50%) Lose 2 (20%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 11% Over 11% Draw 78% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK D1 | 31-10-2026 | Spartak Trnava | 1-2 (1-1) | KFC Komarno | 5-4 (2-1) | 1.57 | 4.00 | 4.80 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | O |
| SVK D1 | 25-10-2026 | KFC Komarno | 0-0 (0-0) | Trencin | 4-3 (2-0) | 1.85 | 3.70 | 3.60 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| SVK Cup | 21-10-2026 | Zlate Moravce | 0-0 (0-0) | KFC Komarno | 3-5 (1-3) | 3.80 | 3.60 | 1.75 | D | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | U |
| SVK D1 | 17-10-2026 | KFC Komarno | 0-1 (0-1) | MFK Ruzomberok | 9-4 (5-1) | 1.95 | 3.50 | 3.40 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| SVK D1 | 10-10-2026 | FK Kosice | 1-1 (0-1) | KFC Komarno | 6-5 (3-2) | 1.62 | 4.00 | 4.50 | D | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | U |
| INT CF | 02-10-2026 | KFC Komarno | 4-2 (2-1) | FC Ajka | - | W | ||||||||
| SVK D1 | 20-09-2026 | KFC Komarno | 1-2 (1-0) | Slovan Bratislava | 5-5 (1-3) | 4.50 | 4.00 | 1.65 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | D |
| SVK D1 | 13-09-2026 | Sport Podbrezova | 1-1 (0-1) | KFC Komarno | 7-4 (4-1) | 1.85 | 3.70 | 3.60 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| SVK Cup | 08-09-2026 | Novohrad Lucenec | 0-2 (0-0) | KFC Komarno | 1-15 (1-6) | 21.00 | 15.00 | 1.05 | W | 1.83 | -3/3.5 | 1.98 | L | U |
| SVK D1 | 05-09-2026 | KFC Komarno | 0-0 (0-0) | MFK Skalica | 5-5 (4-2) | 1.80 | 3.70 | 3.90 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| SVK D1 | 30-08-2026 | Dukla Banska Bystrica | 2-2 (1-1) | KFC Komarno | 2-7 (0-5) | 2.80 | 3.40 | 2.30 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| SVK D1 | 24-08-2026 | MSK Zilina | 2-1 (0-0) | KFC Komarno | 14-4 (9-3) | 1.70 | 3.75 | 4.50 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| SVK Cup | 19-08-2026 | Slovan Tomasovce | 0-5 (0-4) | KFC Komarno | - | W | ||||||||
| SVK D1 | 17-08-2026 | KFC Komarno | 0-3 (0-1) | Dunajska Streda | 9-6 (8-2) | 3.00 | 3.30 | 2.25 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| SVK D1 | 08-08-2026 | Michalovce | 1-1 (0-1) | KFC Komarno | 4-7 (0-3) | 2.70 | 3.40 | 2.40 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| SVK D1 | 03-08-2026 | KFC Komarno | 1-2 (0-1) | Spartak Trnava | 1-9 (0-7) | 3.00 | 3.25 | 2.20 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| SVK D1 | 25-07-2026 | Trencin | 1-1 (1-0) | KFC Komarno | 3-9 (1-5) | 2.30 | 3.40 | 2.88 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | MTK Hungaria | 1-1 (0-1) | KFC Komarno | 6-1 (0-1) | D | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | KFC Komarno | 5-0 (1-0) | FK Pohronie | 7-2 (4-1) | 1.48 | 4.00 | 5.25 | W | 1.88 | 1 | 1.93 | W | O |
| INT CF | 08-07-2026 | KFC Komarno | 0-0 (0-0) | MFK Lokomotiva Zvolen | 4-2 (4-0) | 1.65 | 4.00 | 3.90 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| No Data |
| Michalovce Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK D1 | 31-10-2026 | MSK Zilina | 4-1 (1-0) | Michalovce | 5-1 (2-1) | 1.48 | 4.50 | 5.00 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | O |
| SVK D1 | 24-10-2026 | Michalovce | 1-4 (0-1) | Sport Podbrezova | 5-3 (2-1) | 2.75 | 3.60 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| SVK D1 | 18-10-2026 | Michalovce | 1-1 (1-1) | FK Kosice | 6-11 (3-0) | 3.00 | 3.80 | 2.00 | D | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| SVK Cup | 13-10-2026 | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 0-3 (0-1) | Michalovce | 8-7 (4-3) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | W | 1.95 | -1 | 1.85 | W | O |
| SVK D1 | 10-10-2026 | Michalovce | 0-3 (0-1) | Dunajska Streda | 2-10 (1-8) | 4.10 | 3.90 | 1.70 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | D |
| INT CF | 02-10-2026 | Nyiregyhaza | 1-1 (0-0) | Michalovce | 8-4 (6-2) | 1.80 | 3.50 | 3.80 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| SVK D1 | 19-09-2026 | Michalovce | 1-0 (0-0) | Dukla Banska Bystrica | 6-5 (4-4) | 1.67 | 3.90 | 4.33 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| SVK D1 | 12-09-2026 | MFK Ruzomberok | 3-0 (1-0) | Michalovce | 5-0 (4-0) | 2.15 | 3.50 | 3.00 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| SVK Cup | 08-09-2026 | MFK Spartak Medzev | 0-2 (0-0) | Michalovce | 2-6 (0-4) | 11.00 | 7.00 | 1.17 | W | 1.83 | -2/2.5 | 1.98 | L | U |
| SVK D1 | 05-09-2026 | Michalovce | 3-1 (2-0) | Trencin | 4-5 (4-2) | 1.80 | 3.75 | 3.75 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| SVK D1 | 30-08-2026 | Slovan Bratislava | 1-2 (1-1) | Michalovce | 12-2 (6-1) | 1.25 | 5.50 | 9.00 | W | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | W | U |
| SVK Cup | 26-08-2026 | MFK Velke KapuSany | 0-3 (0-2) | Michalovce | 0-8 (0-2) | W | ||||||||
| SVK D1 | 22-08-2026 | Michalovce | 2-0 (1-0) | MFK Skalica | 6-2 (2-2) | 2.00 | 3.40 | 3.40 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| SVK D1 | 16-08-2026 | Spartak Trnava | 2-0 (0-0) | Michalovce | 10-2 (3-1) | 1.48 | 4.20 | 6.00 | L | 1.78 | 1 | 2.03 | L | U |
| SVK D1 | 08-08-2026 | Michalovce | 1-1 (0-1) | KFC Komarno | 4-7 (0-3) | 2.70 | 3.40 | 2.40 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| SVK D1 | 02-08-2026 | Michalovce | 0-1 (0-0) | MSK Zilina | 6-6 (4-3) | 3.70 | 3.80 | 1.80 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | U |
| SVK D1 | 26-07-2026 | Sport Podbrezova | 2-0 (2-0) | Michalovce | 12-4 (4-4) | 1.67 | 3.90 | 4.50 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Kisvarda FC | 4-6 (4-3) | Michalovce | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Kisvarda FC | 1-0 (1-0) | Michalovce | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Michalovce | 1-1 (1-1) | FC Bukovyna chernivtsi | 4-1 (2-0) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SVK D1 | 21-11 | Away | Dunajska Streda | 13 Days |
| SVK D1 | 28-11 | Home | MSK Zilina | 20 Days |
| SVK D1 | 05-12 | Home | Dukla Banska Bystrica | 27 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SVK Cup | 11-11 | Away | FK Nove Zamky | 3 Days |
| SVK D1 | 21-11 | Home | Spartak Trnava | 13 Days |
| SVK D1 | 28-11 | Away | MFK Skalica | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.12 | 2.36 | 4.45 | 2.13 | 2.32 | 4.55 | 1.96 | 1/1.5 | 1.84 | 2.04 | 1/1.5 | 1.72 | 1.76 | 0/0.5 | 2.06 | 1.73 | 0/0.5 | 2.03 | |
| Initial | 1.60 | 4.10 | 4.30 | 1.60 | 4.00 | 4.45 | 1.94 | 3 | 1.86 | 2.11 | 3 | 1.66 | 1.80 | 0.5/1 | 2.02 | 1.77 | 0.5/1 | 1.99 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.83 | 3.75 | 3.80 | 1.62 | 4.00 | 5.00 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.09 | 2.30 | 4.37 | 2.09 | 2.30 | 4.37 | 2.07 | 1/1.5 | 1.73 | 2.07 | 1/1.5 | 1.73 | 1.78 | 0/0.5 | 2.04 | 1.78 | 0/0.5 | 2.04 | |
| Initial | 1.58 | 3.63 | 4.30 | 1.58 | 3.63 | 4.30 | 1.83 | 2.5/3 | 1.97 | 1.83 | 2.5/3 | 1.97 | 1.82 | 0.5/1 | 2.00 | 1.82 | 0.5/1 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.95 | 10 | 1.85 | Live | 1.95 | 10 | 1.85 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1 | 1.1 | Goal | 1.3 |
| 0.3 | Loss | 3 | 0.8 | Loss | 1.7 |
| 11.7 | Shot(OT) | 19.3 | 12.6 | Shot(OT) | 18 |
| 4.3 | Corner | 4 | 6.2 | Corner | 4.1 |
| 1.7 | Yellow Card | 2.3 | 1.9 | Yellow Card | 2.4 |
| 18.3 | Fouls | 13 | 15.7 | Fouls | 13 |
| 42.3% | Possession | 41% | 51.7% | Possession | 46.2% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| KFC Komarno ( 47 Matches) | Michalovce ( 45 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 0 | 5 | 2 |
| HT-D / FT-W | 2 | 4 | 5 | 5 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 5 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 5 | 2 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 3 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 3 | 3 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-L | 8 | 6 | 8 | 6 |
Sport Podbrezova
MFK Ruzomberok