ทีเด็ดบอล Sporting CP B vs CD Tondela
‹ คู่ก่อนหน้าVitoria Guimaraes vs FC Porto · จ. 9 พ.ย. 01:00 น. คู่ที่ 341 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Vojvodina Novi Sad vs Crvena Zvezda · จ. 9 พ.ย. 01:00 น.
Liga Portugal 2
🕒 09-11-2026 01:00 น.
Sporting CP Bเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0คู่ที่ 341 / 35101:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 63% ★แพงเกินจริงVSSporting CP BCD Tondelaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ45% @2.8455% @2.29สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.96แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.99 · เยือน 1.80
CD Tondelaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSporting CP Bรอง 0 @1.99แนวรุก🔥12.0 vs 9.0Sporting CP Bการ์ดยิงดุ🔥12.0Sporting CP Bการ์ดรับหลวม🕳️6.0CD Tondelaการ์ดได้ราคา💰8/10Sporting CP Bการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนCD Tondelaต่อ 0 @1.80การ์ดรับหลวม🕳️6.0Sporting CP Bการ์ดยิงดุ🔥9.0CD Tondelaการ์ดได้ราคา💰6/10CD Tondelaการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.83พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.0 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.0 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 2/2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.0·1.5ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.96พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดรับแน่น🛡️1.0·1.0ลูก/นัดการ์ด 2 ใบ
Sporting CP Bเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0
คู่ที่ 341 / 35101:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 63% ★แพงเกินจริงVS
Sporting CP BCD Tondela
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
45% @2.8455% @2.29
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.96แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.99 · เยือน 1.80
CD Tondelaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSporting CP B
รอง 0 @1.99
แนวรุก🔥12.0 vs 9.0Sporting CP B
การ์ดยิงดุ🔥12.0Sporting CP B
การ์ดรับหลวม🕳️6.0CD Tondela
การ์ดได้ราคา💰8/10Sporting CP B
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนCD Tondela
ต่อ 0 @1.80
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Sporting CP B
การ์ดยิงดุ🔥9.0CD Tondela
การ์ดได้ราคา💰6/10CD Tondela
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.83
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.0 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.0 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 2/2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.0·1.5ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.96
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดรับแน่น🛡️1.0·1.0ลูก/นัด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Sporting CP B vs CD Tondela
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSporting CP B รอง 0 @1.99การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.83การ์ด 5 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCD Tondelaโอกาสชนะ 39%
🛡️พิศดารติด 2 แผน14 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: CD Tondela · บิลหลัก 1X2 @2.29
ความเสี่ยงของบิล63%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา CD Tondela ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @2.29 · ควรเป็น @2.42 (-5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง CD Tondela 7 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป CD Tondela ต่อ 0
ได้ 37%คืนทุน 28%เสีย 35%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 15%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง CD Tondela · คาดสกอร์ 1.6 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
CD Tondela ชนะ 1 ลูก22%
CD Tondela ชนะ 2 ลูก10%
CD Tondela ชนะ 3 ลูกขึ้นไป5%
เสมอ28%
Sporting CP B ชนะ 1 ลูก17%
Sporting CP B ชนะ 2 ลูกขึ้นไป18%
สรุป
CD Tondela ชนะ37%
CD Tondela ไม่แพ้65%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป15%
CD Tondela คลีนชีท20%
Sporting CP B ยิงไม่ได้30%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Sporting CP B ไม่แพ้63%
CD Tondela ไม่แพ้65%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)53%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)31%
ยิงได้ทั้งคู่56%
ต่ำ 2.547%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-010%2-19%2-08%0-17%1-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง CD Tondela)
- โอกาส CD Tondela ชนะ 37% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 65%
- CD Tondela ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @2.29 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.42 (5%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- Sporting CP B รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- Sporting CP B ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Sporting CP B เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Sporting CP B ชนะ 35%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Sporting CP B
พ1-2ช4-2ช2-0ช3-0ช2-1ช2-1
CD Tondela
ช2-0ช5-1ช1-0ส0-0พ1-2ช3-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Sporting CP Bยิง 2.0 · เสีย 1.0 ต่อนัด
CD Tondelaยิง 1.5 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Sporting CP B
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 17
CD Tondela
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sporting CP B
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
CD Tondela
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sporting CP B
80%ได้ราคา
ได้ราคา 8คืนทุน 0เสียราคา 2
CD Tondela
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
6 นัดที่เจอกัน
Sporting CP B ชนะ 3เสมอ 2CD Tondela ชนะ 1
- 07-03-2015Sporting CP B4 - 3CD Tondela
- 01-10-2014CD Tondela0 - 0Sporting CP B
- 16-02-2014Sporting CP B0 - 1CD Tondela
- 02-10-2013CD Tondela1 - 2Sporting CP B
- 04-05-2013Sporting CP B1 - 1CD Tondela
- 16-12-2012CD Tondela1 - 2Sporting CP B
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Sporting CP B@2.64 → @2.84▲ 7.4%
เสมอ@3.06 → @3.111.9%
ทีมเยือน CD Tondela@2.47 → @2.29▼ 7.0%
คู่อื่นใน Liga Portugal 2 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.68 | 3.10 | 2.48 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.99 | 0 | 1.83 | |
| Live | 2.88 | 3.10 | 2.33 | 1.83 | 2/2.5 | 1.93 | 2.07 | 0 | 1.69 | ||
| Bet365 | Initial | 2.70 | 3.10 | 2.50 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.98 | 0 | 1.83 | |
| Live | 2.88 | 3.25 | 2.30 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | ||
| Easybet | Initial | 2.70 | 3.10 | 2.50 | 1.83 | 2/2.5 | 1.93 | 1.94 | 0 | 1.82 | |
| Live | 2.80 | 3.10 | 2.36 | 1.81 | 2/2.5 | 1.96 | 1.79 | 0/-0.5 | 1.99 | ||
| Vcbet | Initial | 2.70 | 3.13 | 2.50 | 1.86 | 2/2.5 | 1.95 | 1.97 | 0 | 1.84 | |
| Live | 2.90 | 3.20 | 2.30 | 1.84 | 2/2.5 | 1.97 | 1.79 | 0/-0.5 | 2.03 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.53 | 3.20 | 2.43 | 1.87 | 2/2.5 | 1.95 | 2.00 | 0 | 1.84 | |
| Live | 2.80 | 3.20 | 2.21 | 1.84 | 2/2.5 | 1.98 | 2.14 | 0 | 1.71 | ||
| 10BET | Initial | 2.55 | 2.95 | 2.55 | 1.78 | 2/2.5 | 1.86 | 2.10 | 0 | 1.65 | |
| Live | 2.90 | 3.25 | 2.28 | 1.78 | 2/2.5 | 1.86 | 2.10 | 0 | 1.65 | ||
| 12BET | Initial | 2.53 | 3.20 | 2.43 | 1.87 | 2/2.5 | 1.95 | 1.93 | 0 | 1.91 | |
| Live | 2.80 | 3.20 | 2.21 | 1.84 | 2/2.5 | 1.98 | 2.14 | 0 | 1.71 | ||
| Sbobet | Initial | 2.54 | 2.97 | 2.42 | 1.83 | 2/2.5 | 1.97 | 1.96 | 0 | 1.86 | |
| Live | 2.75 | 2.99 | 2.25 | 1.83 | 2/2.5 | 1.97 | 2.11 | 0 | 1.72 | ||
| wewbet | Initial | 2.74 | 3.18 | 2.58 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.98 | 0 | 1.84 | |
| Live | 2.96 | 3.21 | 2.35 | 1.87 | 2/2.5 | 1.99 | 1.82 | 0/-0.5 | 2.06 | ||
| 18Bet | Initial | 2.60 | 3.05 | 2.60 | 1.79 | 2/2.5 | 1.89 | 1.85 | 0 | 1.84 | |
| Live | 2.90 | 3.25 | 2.30 | 1.80 | 2/2.5 | 1.93 | 1.75 | 0/-0.5 | 1.98 | ||
| pinnacle | Initial | 2.68 | 3.12 | 2.67 | 1.83 | 2/2.5 | 1.93 | 1.88 | 0 | 1.88 | |
| Live | 3.03 | 3.39 | 2.35 | 1.83 | 2/2.5 | 1.99 | 1.82 | 0/-0.5 | 2.02 | ||
| Willhill | Initial | 2.70 | 2.90 | 2.50 | 2.10 | 2.5 | 1.67 | 1.91 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.80 | 3.00 | 2.30 | 2.05 | 2.5 | 1.70 | 1.73 | 0/-0.5 | 2.00 | ||
| 1xBet | Initial | 2.55 | 3.00 | 2.55 | 2.05 | 2.5 | 1.67 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.90 | 3.15 | 2.40 | 1.82 | 2/2.5 | 1.91 | 2.04 | 0 | 1.70 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0/-0.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [POR D2-1] Sporting CP B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 7 | 0 | 2 | 15 | 7 | 21 | 1 | 77.8% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 7 | 3 | 9 | 5 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 8 | 4 | 12 | 1 | 80.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 13 | 5 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 3 | 1 | 7 | 2 | 18 | 2 | 55.6% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 3 | 1 | 8 | 3 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 4 | 1 | 10 | 3 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 7 | 1 | 16 | 83.3% |
| [POR D2-7] CD Tondela | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 0 | 4 | 12 | 10 | 15 | 7 | 55.6% |
| Home Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 9 | 5 | 12 | 1 | 80.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 3 | 5 | 3 | 14 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 10 | 6 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 3 | 2 | 6 | 4 | 15 | 5 | 44.4% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 5 | 3 | 10 | 1 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 1 | 5 | 9 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 2 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Sporting CP B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 | ||||||||||||||
| Win 3 (50%) Draw 2 (33%) Lose 1 (17%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (6 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (6 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D2 | 07-03-2015 | Sporting CP B | 4-3 (2-2) | CD Tondela | 4-1 | 2.10 | 3.10 | 3.20 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| POR D2 | 01-10-2014 | CD Tondela | 0-0 (0-0) | Sporting CP B | 1-2 | 2.00 | 3.10 | 3.40 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| POR D2 | 16-02-2014 | Sporting CP B | 0-1 (0-1) | CD Tondela | - | 1.80 | 3.25 | 4.00 | L | 1.90 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| POR D2 | 02-10-2013 | CD Tondela | 1-2 (0-1) | Sporting CP B | - | 2.40 | 3.20 | 3.00 | W | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| POR D2 | 04-05-2013 | Sporting CP B | 1-1 (0-0) | CD Tondela | - | 1.80 | 3.25 | 4.00 | D | 2.03 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| POR D2 | 16-12-2012 | CD Tondela | 1-2 (1-0) | Sporting CP B | - | 4.00 | 3.40 | 1.90 | W | 1.83 | -0.5 | 2.03 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Sporting CP B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 0 (0%) Lose 2 (20%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 80% Home 0% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D2 | 31-10-2026 | Leixoes | 1-2 (0-1) | Sporting CP B | 6-6 (3-5) | 1.95 | 3.20 | 3.75 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| PLI CUP | 31-10-2026 | Leicester City U21 | 1-2 (1-0) | Sporting CP B | 4-6 (2-4) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | D |
| POR D2 | 24-10-2026 | Sporting CP B | 3-0 (1-0) | Portimonense | 3-5 (1-1) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| POR D2 | 11-10-2026 | Vizela | 0-2 (0-2) | Sporting CP B | 5-2 (1-2) | 2.15 | 3.10 | 3.25 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| PLI CUP | 01-10-2026 | Nottingham Forest U21 | 2-4 (2-1) | Sporting CP B | 3-4 (1-1) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| POR D2 | 15-09-2026 | Sporting CP B | 1-2 (1-1) | Lusitania FC | 3-4 (2-2) | 2.15 | 3.10 | 3.00 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| POR D2 | 05-09-2026 | Feirense | 1-3 (0-1) | Sporting CP B | 7-3 (3-1) | 2.63 | 3.00 | 2.50 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| POR D2 | 31-08-2026 | Sporting CP B | 2-1 (1-0) | SC Farense | 4-3 (3-2) | 2.45 | 3.00 | 2.70 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| POR D2 | 23-08-2026 | Penafiel | 2-0 (1-0) | Sporting CP B | 2-6 (1-4) | 2.45 | 3.10 | 2.63 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| POR D2 | 15-08-2026 | Sporting CP B | 1-0 (0-0) | GD Chaves | 2-4 (1-0) | 2.55 | 3.10 | 2.50 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | U |
| POR D2 | 09-08-2026 | AVS Futebol SAD | 0-1 (0-0) | Sporting CP B | 4-4 (3-3) | 1.50 | 3.75 | 5.50 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Alverca | 1-0 (0-0) | Sporting CP B | - | L | ||||||||
| POR D2 | 16-05-2026 | Viseu | 0-0 (0-0) | Sporting CP B | 6-2 (3-2) | 1.44 | 3.75 | 6.50 | D | 1.78 | 1 | 2.03 | W | U |
| POR D2 | 09-05-2026 | Sporting CP B | 0-1 (0-1) | Porto B | 6-2 (0-2) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| POR D2 | 02-05-2026 | Sporting CP B | 0-1 (0-0) | SL Benfica B | 2-3 (0-1) | 2.60 | 3.20 | 2.45 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| POR D2 | 26-04-2026 | Vizela | 1-0 (1-0) | Sporting CP B | 6-3 (4-0) | 1.75 | 3.25 | 4.10 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| POR D2 | 21-04-2026 | Sporting CP B | 0-1 (0-0) | FC Felgueiras | 4-1 (2-1) | 2.63 | 3.00 | 2.45 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| POR D2 | 11-04-2026 | SC Farense | 2-1 (2-0) | Sporting CP B | 3-7 (2-4) | 1.95 | 3.10 | 3.50 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| POR D2 | 04-04-2026 | Sporting CP B | 1-2 (1-0) | Penafiel | 4-6 (0-4) | 1.85 | 3.25 | 3.70 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| POR D2 | 22-03-2026 | Feirense | 1-2 (1-1) | Sporting CP B | 2-5 (0-2) | 2.40 | 3.10 | 2.70 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| No Data |
| CD Tondela Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D2 | 01-11-2026 | CD Tondela | 3-2 (2-1) | FC Felgueiras | 10-1 (9-1) | 1.83 | 3.20 | 4.20 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| POR D2 | 25-10-2026 | AVS Futebol SAD | 2-1 (1-0) | CD Tondela | 3-12 (2-6) | 2.90 | 3.00 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| POR CUP | 18-10-2026 | CD Tondela | 0-0 (0-0) | Alverca | 2-3 (1-3) | 4.33 | 3.60 | 1.65 | D | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | U |
| POR D2 | 10-10-2026 | CD Tondela | 1-0 (0-0) | SCU Torreense | 8-2 (4-2) | 2.25 | 3.10 | 3.10 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| POR CUP | 19-09-2026 | Imortal | 1-5 (1-3) | CD Tondela | 1-8 (1-2) | 5.50 | 4.10 | 1.45 | W | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | W | O |
| POR D2 | 12-09-2026 | Portimonense | 0-2 (0-1) | CD Tondela | 2-5 (1-2) | 2.55 | 3.00 | 2.55 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| POR D2 | 05-09-2026 | CD Tondela | 3-0 (1-0) | Porto B | 6-3 (2-3) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| POR D2 | 29-08-2026 | Uniao Leiria | 2-0 (0-0) | CD Tondela | 1-5 (1-0) | 2.30 | 3.00 | 2.80 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | U |
| POR D2 | 22-08-2026 | CD Tondela | 0-2 (0-1) | Academica Coimbra | 4-1 (1-1) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | U |
| POR D2 | 16-08-2026 | Leixoes | 1-0 (0-0) | CD Tondela | 2-7 (1-3) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| POR D2 | 09-08-2026 | CD Tondela | 2-1 (2-1) | Amarante | 3-0 (2-0) | 1.48 | 3.80 | 5.75 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | D | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Rio Ave | 3-1 (0-1) | CD Tondela | 0-4 (0-2) | 1.91 | 3.50 | 3.30 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 29-07-2026 | CD Tondela | 1-1 (0-0) | S. Joao Ver | - | D | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | CD Tondela | 1-2 (0-2) | Beira Mar | - | L | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | FC Famalicao | 2-1 (2-0) | CD Tondela | - | L | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | CD Tondela | 2-1 (0-0) | Academica Coimbra | - | W | ||||||||
| INT CF | 19-07-2026 | CD Tondela | 1-1 (1-0) | Nacional da Madeira | - | D | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | CD Tondela | 1-0 (1-0) | Varzim | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Fafe | 1-0 (1-0) | CD Tondela | - | L | ||||||||
| POR D1 | 17-05-2026 | FC Arouca | 3-1 (1-0) | CD Tondela | 5-6 (2-3) | 3.25 | 3.40 | 2.05 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR D2 | 15-11 | Away | Uniao Leiria | 7 Days |
| PLI CUP | 21-11 | Away | Fulham U21 | 12 Days |
| POR D2 | 01-12 | Home | Amarante | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR D2 | 15-11 | Home | SC Farense | 7 Days |
| POR D2 | 28-11 | Away | GD Chaves | 20 Days |
| POR D2 | 06-12 | Home | Penafiel | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.40 | 1.95 | 3.20 | 3.60 | 1.95 | 3.05 | 2.06 | 1 | 1.74 | 2.04 | 1 | 1.72 | 1.97 | 0 | 1.85 | 2.04 | 0 | 1.72 | |
| Initial | 2.68 | 3.10 | 2.48 | 2.88 | 3.10 | 2.33 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.83 | 2/2.5 | 1.93 | 1.99 | 0 | 1.83 | 2.07 | 0 | 1.69 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.40 | 2.10 | 3.25 | 3.60 | 2.10 | 3.10 | 2.05 | 1 | 1.75 | 2.03 | 1 | 1.78 | 1.95 | 0 | 1.85 | 2.08 | 0 | 1.73 | |
| Live | 2.70 | 3.10 | 2.50 | 2.88 | 3.25 | 2.30 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.98 | 0 | 1.83 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.16 | 2.02 | 3.03 | 3.29 | 2.02 | 2.92 | 2.05 | 1 | 1.75 | 2.05 | 1 | 1.75 | 1.96 | 0 | 1.86 | 2.04 | 0 | 1.78 | |
| Initial | 2.54 | 2.97 | 2.42 | 2.75 | 2.99 | 2.25 | 1.83 | 2/2.5 | 1.97 | 1.83 | 2/2.5 | 1.97 | 1.96 | 0 | 1.86 | 2.11 | 0 | 1.72 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.90 | 9 | 1.90 | Live | 1.90 | 9 | 1.90 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 1.3 | 2 | Goal | 1.5 |
| 0.7 | Loss | 1.3 | 1 | Loss | 1 |
| 16 | Shot(OT) | 11.3 | 12.2 | Shot(OT) | 8.7 |
| 5 | Corner | 8 | 3.9 | Corner | 6.7 |
| 1 | Yellow Card | 2.3 | 1.8 | Yellow Card | 3.3 |
| 11.5 | Fouls | 13.7 | 10.9 | Fouls | 16.2 |
| 43% | Possession | 54.3% | 50.7% | Possession | 50.9% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Sporting CP B ( 43 Matches) | CD Tondela ( 9 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 5 | 3 | 1 |
| HT-D / FT-W | 1 | 4 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 6 | 1 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-L | 4 | 7 | 1 | 1 |
Porto B
Portimonense
Feirense
Lusitania FC
SC Farense
SL Benfica B