ทีเด็ดบอล Vitoria Guimaraes vs FC Porto
‹ คู่ก่อนหน้าBaltika Kaliningrad vs FK Makhachkala · จ. 9 พ.ย. 00:45 น. คู่ที่ 340 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Sporting CP B vs CD Tondela · จ. 9 พ.ย. 01:00 น.
Liga Portugal 1
🕒 09-11-2026 01:00 น.
97PLATINUMK♦🪜 ทีมบนเจอทีมล่าง🎯 ทีมเยือน FC Porto แฮนดิแคป -1 @2.07อันดับ FC Porto #1 vs Vitoria Guimaraes #13 (ห่าง 12 อันดับ จาก 18 ทีม)66BLACKK♣👑 เจอกันทีไรชนะ🎯 FC Porto ชนะ @1.59เจอกัน 6 นัดล่าสุด: FC Porto ชนะ 4 เสมอ 1 แพ้ 1
Vitoria Guimaraesเจ้าบ้าน · อันดับ #13 · 9 แต้ม💨แนวรุกลม7.2🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 340 / 35101:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★44⚖️ เสี่ยง 46% ★★แพงเกินจริง66.8พลังทีม85.4Vitoria GuimaraesFC Portoใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ25% @4.9575% @1.59สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.07
FC Portoทีมเยือน · อันดับ #1 · 30 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1⚽
OCOumar CamaraFW · 19 ปี£8Mคะแนน 7.0VS1🎯
✓ ชนะ
Victor FroholdtMF · 20 ปี£50Mคะแนน 8.22🎯
Alan de Souza GuimaraesMF · 26 ปี£5Mคะแนน 6.8VS2⚽
✓ ชนะ
Samu OmorodionFW · 22 ปี£45Mคะแนน 8.13⚽
Gustavo SilvaFW · 27 ปี£4Mคะแนน 6.7VS3🧤
✓ ชนะ
Diogo Meireles CostaGK · 27 ปี£40Mคะแนน 8.0FC Porto ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม (ประมาณการ)71.8พลังที่แท้จริง66.8พลังโค้ช×0.93▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+18.6FC Porto นำ 18.6 · ตลาดให้เต็ง 58%พลังทีม (ประมาณการ)85.4พลังที่แท้จริง85.4พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติพลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านVitoria Guimaraesรอง 1 @1.80การ์ดยิงดุ🔥7.2Vitoria Guimaraesการ์ดรับหลวม🕳️6.0FC Portoการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFC Portoต่อ 1 @2.07JOKERเจอกันทีไรชนะ66FC Porto ชนะJOKERทีมบนเจอทีมล่าง97ทีมเยือน FC Porto แฮนดิแคป -1พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥12.0 vs 7.2FC Portoดาวเด่น 1
£50MFroholdtดาวเด่น 2
£45MOmorodionดาวเด่น 3
£40MCostaการ์ดยิงดุ🔥12.0FC Portoการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6FC Portoการ์ด 9 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.88แนวรุก🔥7.2 · 12.0รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.98พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดรับแน่น🛡️0.9·1.0ลูก/นัดการ์ด 2 ใบ
Vitoria Guimaraesเจ้าบ้าน · อันดับ #13 · 9 แต้ม💨แนวรุกลม7.2
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 340 / 35101:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★44⚖️ เสี่ยง 46% ★★แพงเกินจริง66.8พลังทีม85.4
Vitoria GuimaraesFC Porto
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
25% @4.9575% @1.59
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.07
FC Portoทีมเยือน · อันดับ #1 · 30 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1⚽
OCOumar CamaraFW · 19 ปี£8Mคะแนน 7.0
VS
OCOumar CamaraFW · 19 ปี£8Mคะแนน 7.01🎯
✓ ชนะ
Victor FroholdtMF · 20 ปี£50Mคะแนน 8.2
✓ ชนะ
Victor FroholdtMF · 20 ปี£50Mคะแนน 8.22🎯
Alan de Souza GuimaraesMF · 26 ปี£5Mคะแนน 6.8
VS
Alan de Souza GuimaraesMF · 26 ปี£5Mคะแนน 6.82⚽
✓ ชนะ
Samu OmorodionFW · 22 ปี£45Mคะแนน 8.1
✓ ชนะ
Samu OmorodionFW · 22 ปี£45Mคะแนน 8.13⚽
Gustavo SilvaFW · 27 ปี£4Mคะแนน 6.7
VS
Gustavo SilvaFW · 27 ปี£4Mคะแนน 6.73🧤
✓ ชนะ
Diogo Meireles CostaGK · 27 ปี£40Mคะแนน 8.0
✓ ชนะ
Diogo Meireles CostaGK · 27 ปี£40Mคะแนน 8.0FC Porto ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม (ประมาณการ)71.8
พลังที่แท้จริง66.8
พลังโค้ช×0.93▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+18.6
FC Porto นำ 18.6 · ตลาดให้เต็ง 58%
พลังทีม (ประมาณการ)85.4
พลังที่แท้จริง85.4
พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติ
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านVitoria Guimaraes
รอง 1 @1.80
การ์ดยิงดุ🔥7.2Vitoria Guimaraes
การ์ดรับหลวม🕳️6.0FC Porto
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFC Porto
ต่อ 1 @2.07
JOKERเจอกันทีไรชนะ66FC Porto ชนะ
JOKERทีมบนเจอทีมล่าง97ทีมเยือน FC Porto แฮนดิแคป -1
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥12.0 vs 7.2FC Porto
ดาวเด่น 1
£50MFroholdt
£50MFroholdtดาวเด่น 2
£45MOmorodion
£45MOmorodionดาวเด่น 3
£40MCosta
£40MCostaการ์ดยิงดุ🔥12.0FC Porto
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6FC Porto
การ์ด 9 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.88
แนวรุก🔥7.2 · 12.0รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.98
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดรับแน่น🛡️0.9·1.0ลูก/นัด
การ์ด 2 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Vitoria Guimaraes = วงกลม · FC Porto = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Vitoria Guimaraesประมาณการจากมูลค่านักเตะ
FC Portoประมาณการจากมูลค่านักเตะ
48Oliwier Zych6.3
13Joao Mendes6.4
21Toni Borevkovic6.3
23Tony Strata6.3
2Miguel Magalhes6.2
10Alan de Souza Guimaraes6.8
8Goncalo Nogueira6.7
16Benedito Mambuene Mukendi6.7OC7Oumar Camara7.0
11Gustavo Silva6.7
18Telmo Arcanjo6.5
99Diogo Meireles Costa8.0
4Jakub Kiwior7.9
20Alberto Costa7.5
18Nehuen Perez7.3
52Martim Fernandes7.3
8Victor Froholdt8.2
22Alan Varela7.9
10Gabriel Veiga7.8
9Samu Omorodion8.1
7William Gomes7.7
77Oskar Pietuszewski7.7Vitoria Guimaraes4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
FC Porto4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Vitoria Guimaraes vs แนวรุก FC Porto
4vs325.3 – 23.5 คะแนน
Vitoria Guimaraes คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs320.1 – 23.9 คะแนน
FC Porto คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Vitoria Guimaraes vs แนวรับ FC Porto
3vs420.2 – 30.0 คะแนน
FC Porto คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมบุกทั้งคู่ เกมเปิดแลกกัน คาดประตูเยอะ · FC Porto คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Vitoria Guimaraes vs FC Porto
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFC Porto ต่อ 1 @2.07การ์ด 9 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2.5 @1.98การ์ด 2 : 1 ใบ
💪พลังที่แท้จริงFC Porto +18.666.8 vs 85.4
🃏ศึกดาวเด่นFC Porto ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งFC Portoโอกาสชนะ 58%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2.544/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 2 แผน3 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Porto · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล46%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา FC Porto ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.59 · ควรเป็น @1.70 (-7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Porto 39 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป FC Porto ต่อ 1
ได้ 33%คืนทุน 21%เสีย 46%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 33% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Porto · คาดสกอร์ 1.2 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Porto ชนะ 1 ลูก21%
FC Porto ชนะ 2 ลูก21%
FC Porto ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ24%
Vitoria Guimaraes ชนะ 1 ลูก13%
Vitoria Guimaraes ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
FC Porto ชนะ54%
FC Porto ไม่แพ้78%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป33%
FC Porto คลีนชีท30%
Vitoria Guimaraes ยิงไม่ได้25%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Vitoria Guimaraes ไม่แพ้46%
FC Porto ไม่แพ้78%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)73%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)47%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)26%
ยิงได้ทั้งคู่52%
ต่ำ 2.553%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%0-111%1-09%1-29%0-08%2-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Porto)
- โอกาส FC Porto ชนะ 54% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 78%
- FC Porto ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- FC Porto ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด FC Porto ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.59 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.70 (7%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 33%
- Vitoria Guimaraes รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.9 ลูก/นัด
- Vitoria Guimaraes ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- ชนะแค่ 1 ลูก (คืนทุนที่ต่อ 1) 21%
- โอกาส Vitoria Guimaraes ชนะ 22%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Vitoria Guimaraes
ส1-1ช1-0พ0-2ช1-0ช5-0ส0-0
FC Porto
พ2-3พ0-1ช1-0ช1-0ช4-0ช4-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Vitoria Guimaraesยิง 1.0 · เสีย 0.6 ต่อนัด
FC Portoยิง 2.4 · เสีย 0.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Vitoria Guimaraes
1.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 3ครึ่งหลัง 13
FC Porto
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 23
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Vitoria Guimaraes
20%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 8
FC Porto
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Vitoria Guimaraes
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 5
FC Porto
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Vitoria Guimaraes ชนะ 2เสมอ 1FC Porto ชนะ 5
- 19-01-2026Vitoria Guimaraes0 - 1FC Porto
- 05-12-2025FC Porto1 - 3Vitoria Guimaraes
- 12-08-2025FC Porto3 - 0Vitoria Guimaraes
- 25-02-2025FC Porto1 - 1Vitoria Guimaraes
- 22-09-2024Vitoria Guimaraes0 - 3FC Porto
- 18-04-2024FC Porto3 - 1Vitoria Guimaraes
- 08-04-2024FC Porto1 - 2Vitoria Guimaraes
- 04-04-2024Vitoria Guimaraes0 - 1FC Porto
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Vitoria Guimaraes@4.76 → @4.95▲ 4.0%
เสมอ@3.86 → @3.860.1%
ทีมเยือน FC Porto@1.60 → @1.590.8%
คู่อื่นใน Liga Portugal 1 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 4.75 | 3.93 | 1.52 | 1.79 | 2.5 | 1.93 | 1.96 | -0.5/1 | 1.82 | |
| Live | 4.95 | 3.93 | 1.50 | 1.81 | 2.5 | 1.91 | 1.74 | -1 | 2.04 | ||
| Crown | Initial | 4.40 | 3.85 | 1.69 | 1.84 | 2.5 | 2.02 | 1.99 | -0.5/1 | 1.89 | |
| Live | 4.85 | 3.90 | 1.62 | 1.90 | 2.5 | 1.96 | 1.81 | -1 | 2.07 | ||
| Bet365 | Initial | 5.20 | 4.10 | 1.53 | 2.00 | 2.5/3 | 1.85 | 1.85 | -1 | 2.00 | |
| Live | 5.00 | 4.00 | 1.60 | 1.90 | 2.5 | 1.95 | 2.10 | -0.5/1 | 1.78 | ||
| Easybet | Initial | 4.90 | 4.00 | 1.67 | 1.83 | 2.5 | 2.02 | 2.00 | -0.5/1 | 1.82 | |
| Live | 5.10 | 3.90 | 1.56 | 1.84 | 2.5 | 1.99 | 1.77 | -1 | 2.05 | ||
| Vcbet | Initial | 4.75 | 3.50 | 1.67 | 2.03 | 2.5 | 1.84 | 1.90 | -0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 5.25 | 3.75 | 1.57 | 1.90 | 2.5 | 1.97 | 2.06 | -0.5/1 | 1.77 | ||
| Mansion88 | Initial | 4.65 | 3.85 | 1.65 | 1.84 | 2.5 | 2.00 | 2.02 | -0.5/1 | 1.84 | |
| Live | 5.10 | 3.90 | 1.60 | 1.90 | 2.5 | 1.97 | 1.80 | -1 | 2.09 | ||
| 12BET | Initial | 4.65 | 3.85 | 1.65 | 1.84 | 2.5 | 2.00 | 2.02 | -0.5/1 | 1.84 | |
| Live | 5.10 | 3.90 | 1.60 | 1.90 | 2.5 | 1.97 | 1.80 | -1 | 2.09 | ||
| Sbobet | Initial | 4.67 | 3.62 | 1.58 | 1.83 | 2.5 | 2.03 | 2.04 | -0.5/1 | 1.84 | |
| Live | 4.99 | 3.68 | 1.54 | 1.83 | 2.5 | 2.03 | 1.80 | -1 | 2.08 | ||
| wewbet | Initial | 4.28 | 3.32 | 1.72 | 2.00 | 2.5 | 1.86 | 1.94 | -0.5/1 | 1.94 | |
| Live | 5.10 | 3.72 | 1.63 | 1.91 | 2.5 | 1.97 | 1.81 | -1 | 2.09 | ||
| 18Bet | Initial | 4.90 | 3.60 | 1.65 | 1.93 | 2.5 | 1.82 | 1.93 | -0.5/1 | 1.82 | |
| Live | 5.25 | 4.00 | 1.60 | 1.88 | 2.5 | 1.90 | 1.76 | -1 | 2.04 | ||
| pinnacle | Initial | 4.57 | 3.86 | 1.71 | 1.92 | 2.5 | 1.88 | 1.89 | -0.5/1 | 1.93 | |
| Live | 5.41 | 4.21 | 1.62 | 1.93 | 2.5 | 1.94 | 1.81 | -1 | 2.10 | ||
| hkjc | Initial | 4.70 | 3.55 | 1.56 | 1.86 | 2.5 | 1.84 | 1.91 | -0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 4.95 | 3.60 | 1.53 | 1.86 | 2.5 | 1.84 | 1.97 | -0.5/1 | 1.80 | ||
| Willhill | Initial | 4.60 | 3.50 | 1.73 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.80 | -0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 5.00 | 3.80 | 1.62 | 1.80 | 2.5 | 1.91 | 2.25 | -0.5 | 1.57 | ||
| Interwetten | Initial | 4.80 | 3.60 | 1.70 | 1.95 | 2.5 | 1.80 | 2.10 | -0.5 | 1.70 | |
| Live | 5.50 | 4.10 | 1.60 | 1.83 | 2.5 | 1.95 | 1.75 | -1 | 2.00 | ||
| 1xBet | Initial | 5.03 | 3.78 | 1.76 | 2.04 | 2.5 | 1.85 | 1.44 | -1.5 | 2.99 | |
| Live | 5.31 | 4.05 | 1.68 | 1.91 | 2.5 | 1.97 | 2.05 | -0.5/1 | 1.84 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.10 | AH: | -0.5/1 | Away | 1.78 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [POR D1-13] Vitoria Guimaraes | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 3 | 5 | 10 | 10 | 9 | 13 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 7 | 2 | 8 | 7 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 3 | 8 | 1 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 7 | 5 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 6 | 2 | 2 | 4 | 12 | 12 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 2 | 0 | 9 | 7 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 0 | 4 | 3 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 1 | 1 | 7 | 16.7% |
| [POR D1-1] FC Porto | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 10 | 0 | 0 | 25 | 4 | 30 | 1 | 100.0% |
| Home Field | 5 | 5 | 0 | 0 | 13 | 2 | 15 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 5 | 5 | 0 | 0 | 12 | 2 | 15 | 1 | 100.0% |
| Last 6 | 6 | 6 | 0 | 0 | 16 | 4 | 18 | 100.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 5 | 0 | 11 | 3 | 20 | 3 | 50.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 5 | 1 | 11 | 2 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 6 | 2 | 9 | 4 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 5 | 3 | 10 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Vitoria Guimaraes Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 1 (10%) Lose 7 (70%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D1 | 19-01-2026 | Vitoria Guimaraes | 0-1 (0-0) | FC Porto | 6-1 (4-0) | 7.00 | 3.75 | 1.46 | L | 2.10 | -1 | 1.78 | D | U |
| PORLC | 05-12-2025 | FC Porto | 1-3 (1-1) | Vitoria Guimaraes | 8-4 (3-2) | 1.36 | 4.50 | 8.00 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | O |
| POR D1 | 12-08-2025 | FC Porto | 3-0 (2-0) | Vitoria Guimaraes | 7-4 (4-3) | 1.73 | 3.60 | 4.75 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.88 | L | O |
| POR D1 | 25-02-2025 | FC Porto | 1-1 (0-0) | Vitoria Guimaraes | 6-7 (5-1) | 1.62 | 3.80 | 5.50 | D | 1.84 | 0.5/1 | 2.06 | W | U |
| POR D1 | 22-09-2024 | Vitoria Guimaraes | 0-3 (0-0) | FC Porto | 5-6 (1-4) | 4.50 | 3.10 | 1.80 | L | 2.04 | -0.5 | 1.86 | L | O |
| POR CUP | 18-04-2024 | FC Porto | 3-1 (2-1) | Vitoria Guimaraes | 11-1 (8-0) | 1.36 | 4.75 | 7.00 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | O |
| POR D1 | 08-04-2024 | FC Porto | 1-2 (1-2) | Vitoria Guimaraes | 6-1 (4-1) | 1.36 | 5.00 | 8.00 | W | 1.85 | 1/1.5 | 2.05 | W | O |
| POR CUP | 04-04-2024 | Vitoria Guimaraes | 0-1 (0-0) | FC Porto | 4-10 (1-8) | 3.75 | 3.60 | 1.91 | L | 1.88 | -0.5 | 1.93 | L | U |
| POR D1 | 12-11-2023 | Vitoria Guimaraes | 1-2 (1-1) | FC Porto | 10-6 (3-3) | 4.75 | 3.80 | 1.70 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.95 | L | O |
| POR D1 | 28-05-2023 | FC Porto | 3-0 (3-0) | Vitoria Guimaraes | 8-2 (7-1) | 1.18 | 7.00 | 13.00 | L | 1.75 | 1.5/2 | 2.17 | L | U |
| POR D1 | 22-01-2023 | Vitoria Guimaraes | 0-1 (0-1) | FC Porto | 3-6 (2-3) | 7.00 | 4.50 | 1.40 | L | 1.90 | -1/1.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 16-07-2022 | FC Porto | 2-1 (1-1) | Vitoria Guimaraes | - | L | ||||||||
| POR D1 | 11-04-2022 | Vitoria Guimaraes | 0-1 (0-1) | FC Porto | 3-1 | 5.50 | 3.75 | 1.57 | L | 2.01 | -1 | 1.89 | D | U |
| POR D1 | 29-11-2021 | FC Porto | 2-1 (1-1) | Vitoria Guimaraes | 5-2 (1-1) | 1.30 | 4.50 | 8.00 | L | 2.03 | 1.5 | 1.87 | W | O |
| POR D1 | 23-04-2021 | FC Porto | 1-0 (0-0) | Vitoria Guimaraes | 8-4 (5-1) | 1.36 | 4.75 | 8.00 | L | 1.86 | 1/1.5 | 2.04 | W | U |
| POR D1 | 30-12-2020 | Vitoria Guimaraes | 2-3 (1-1) | FC Porto | 0-3 (0-2) | 4.33 | 4.00 | 1.61 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.90 | L | O |
| POR D1 | 17-02-2020 | Vitoria Guimaraes | 1-2 (0-1) | FC Porto | 4-5 (0-4) | 3.60 | 3.30 | 2.05 | L | 1.79 | -0.5 | 2.11 | L | O |
| PORLC | 23-01-2020 | Vitoria Guimaraes | 1-2 (0-0) | FC Porto | 6-5 (1-3) | 4.75 | 4.00 | 1.66 | L | 1.92 | -0.5/1 | 1.92 | L | O |
| POR D1 | 02-09-2019 | FC Porto | 3-0 (1-0) | Vitoria Guimaraes | 7-5 (2-1) | 1.16 | 7.00 | 15.00 | L | 1.91 | 2 | 1.99 | L | D |
| POR D1 | 04-02-2019 | Vitoria Guimaraes | 0-0 (0-0) | FC Porto | 1-9 (1-5) | 5.50 | 3.60 | 1.65 | D | 1.96 | -0.5/1 | 1.94 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Vitoria Guimaraes Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 0.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 20% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D1 | 03-11-2026 | Gil Vicente | 0-0 (0-0) | Vitoria Guimaraes | 2-3 (1-1) | 2.80 | 3.25 | 2.45 | D | 1.83 | 0 | 2.03 | D | U |
| POR D1 | 24-10-2026 | Vitoria Guimaraes | 5-0 (1-0) | Maritimo | 6-5 (2-2) | 1.70 | 3.60 | 5.00 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| POR CUP | 17-10-2026 | Recreativa de Lamelas | 0-1 (0-0) | Vitoria Guimaraes | 5-6 (0-2) | 15.00 | 9.00 | 1.10 | W | 1.80 | -2.5 | 2.00 | L | U |
| POR D1 | 12-10-2026 | Benfica | 2-0 (1-0) | Vitoria Guimaraes | 11-6 (9-1) | 1.18 | 6.50 | 13.00 | L | 1.98 | 2 | 1.88 | D | U |
| INT CF | 26-09-2026 | GD Chaves | 0-1 (0-0) | Vitoria Guimaraes | 4-9 (1-2) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | U |
| POR D1 | 20-09-2026 | Vitoria Guimaraes | 1-1 (0-0) | Moreirense | 3-0 | 1.46 | 3.80 | 7.00 | D | 1.98 | 1 | 1.88 | L | U |
| POR D1 | 13-09-2026 | Viseu | 2-1 (0-0) | Vitoria Guimaraes | 4-8 (3-5) | 3.10 | 3.20 | 2.20 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| POR D1 | 07-09-2026 | Vitoria Guimaraes | 0-0 (0-0) | Casa Pia AC | 17-4 (8-3) | 1.57 | 3.75 | 5.75 | D | 2.05 | 1 | 1.80 | L | U |
| POR D1 | 01-09-2026 | Sporting Braga | 1-0 (0-0) | Vitoria Guimaraes | 2-2 (1-0) | 1.73 | 3.60 | 4.50 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| POR D1 | 23-08-2026 | Vitoria Guimaraes | 1-0 (1-0) | Nacional da Madeira | 4-3 (2-3) | 1.76 | 3.50 | 4.50 | W | 1.80 | 0.5 | 2.05 | W | U |
| POR D1 | 15-08-2026 | Sporting CP | 3-2 (3-0) | Vitoria Guimaraes | 5-1 (3-1) | 1.22 | 6.25 | 12.00 | L | 2.05 | 2 | 1.80 | W | O |
| POR D1 | 09-08-2026 | Vitoria Guimaraes | 0-1 (0-0) | FC Arouca | 5-2 (3-1) | 1.91 | 3.40 | 3.80 | L | 1.98 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 02-08-2026 | Varzim | 1-1 (0-0) | Vitoria Guimaraes | 2-6 (0-3) | 8.00 | 4.20 | 1.33 | D | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Vitoria Guimaraes | 2-0 (0-0) | GD Chaves | 4-2 (1-1) | 1.57 | 4.00 | 4.50 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 26-07-2026 | Vitoria Guimaraes | 1-1 (0-0) | Nottingham Forest | - | D | ||||||||
| INT CF | 24-07-2026 | Vitoria Guimaraes | 3-1 (3-0) | Al-Ahli SFC | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Vitoria Guimaraes | 2-0 (0-0) | Academica Coimbra | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Vitoria Guimaraes | 5-0 (0-0) | Penafiel | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Vitoria Guimaraes | 3-1 (2-1) | FC Felgueiras | - | W | ||||||||
| POR D1 | 17-05-2026 | Nacional da Madeira | 2-0 (0-0) | Vitoria Guimaraes | 2-6 (1-4) | 1.71 | 3.60 | 4.50 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| No Data |
| FC Porto Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 0 (0%) Lose 2 (20%) 2.4 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA CL | 05-11-2026 | FC Porto | 4-1 (1-1) | Napoli | 5-5 (3-3) | 2.05 | 3.40 | 3.50 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.05 | W | O |
| POR D1 | 01-11-2026 | FC Porto | 4-0 (1-0) | Estoril | 8-0 (7-0) | 1.15 | 7.50 | 12.00 | W | 2.05 | 2/2.5 | 1.80 | W | O |
| PORLC | 29-10-2026 | FC Porto | 1-0 (1-0) | Viseu | 9-1 (1-1) | 1.33 | 5.00 | 8.50 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | U |
| POR D1 | 25-10-2026 | Gil Vicente | 0-1 (0-0) | FC Porto | 3-8 (1-8) | 7.50 | 4.20 | 1.42 | W | 1.83 | -1/1.5 | 2.03 | L | U |
| UEFA CL | 21-10-2026 | FC Porto | 0-1 (0-0) | PSV Eindhoven | 2-3 (1-1) | 1.73 | 3.75 | 4.50 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.88 | L | U |
| UEFA CL | 15-10-2026 | Real Betis | 3-2 (0-0) | FC Porto | 5-1 (4-0) | 2.20 | 3.75 | 2.90 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| POR D1 | 11-10-2026 | Maritimo | 1-2 (1-1) | FC Porto | 2-6 (1-3) | 9.00 | 5.00 | 1.30 | W | 1.88 | -1.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 03-10-2026 | Deportivo La Coruna | 1-3 (1-0) | FC Porto | 2-5 (1-3) | 3.20 | 3.50 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| POR D1 | 21-09-2026 | FC Porto | 3-1 (1-0) | Benfica | 3-3 (2-3) | 2.55 | 3.30 | 2.45 | W | 1.98 | 0 | 1.88 | W | O |
| POR D1 | 13-09-2026 | Casa Pia AC | 1-4 (1-1) | FC Porto | 5-10 (1-6) | 12.00 | 5.50 | 1.19 | W | 1.83 | -1.5/2 | 2.03 | W | O |
| UEFA CL | 09-09-2026 | FC Porto | 0-2 (0-0) | Manchester City | 2-5 (0-1) | 4.20 | 3.90 | 1.75 | L | 1.85 | -0.5/1 | 2.00 | L | U |
| POR D1 | 05-09-2026 | FC Porto | 2-1 (1-1) | Moreirense | 9-1 (4-1) | 1.10 | 7.50 | 17.00 | W | 2.05 | 2/2.5 | 1.80 | L | D |
| POR D1 | 30-08-2026 | Viseu | 0-3 (0-3) | FC Porto | 1-1 (1-0) | 8.00 | 5.00 | 1.33 | W | 1.85 | -1.5 | 2.00 | W | D |
| POR D1 | 24-08-2026 | FC Porto | 2-0 (0-0) | FC Arouca | 12-2 (5-0) | 1.13 | 6.25 | 13.00 | W | 1.95 | 2 | 1.90 | D | U |
| POR D1 | 16-08-2026 | Rio Ave | 0-2 (0-1) | FC Porto | 6-6 (2-2) | 7.00 | 4.75 | 1.40 | W | 1.93 | -1/1.5 | 1.93 | W | U |
| POR D1 | 10-08-2026 | FC Porto | 2-0 (2-0) | Alverca | 7-9 (4-5) | 1.18 | 6.25 | 13.00 | W | 2.05 | 2 | 1.80 | D | U |
| POR SC | 02-08-2026 | FC Porto | 1-0 (1-0) | SCU Torreense | 4-2 (2-2) | 1.06 | 13.00 | 34.00 | W | 1.93 | 3 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 26-07-2026 | FC Porto | 2-1 (2-1) | Aston Villa | 4-2 (2-0) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 23-07-2026 | Gil Vicente | 1-0 (0-0) | FC Porto | 8-4 (4-3) | 4.00 | 3.75 | 1.67 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 19-07-2026 | Birmingham City | 1-2 (0-0) | FC Porto | - | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR CUP | 22-11 | Home | Sporting Braga | 13 Days |
| POR D1 | 29-11 | Home | Estrela da Amadora | 20 Days |
| POR D1 | 06-12 | Away | Estoril | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR CUP | 21-11 | Home | Paredes | 12 Days |
| UEFA CL | 25-11 | Away | Feyenoord | 16 Days |
| POR D1 | 30-11 | Home | Sporting CP | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.75 | 2.25 | 2.25 | 5.10 | 2.23 | 2.19 | 1.78 | 1 | 2.08 | 1.85 | 1 | 2.01 | 2.05 | 0/-0.5 | 1.83 | 2.12 | 0/-0.5 | 1.77 | |
| Initial | 4.40 | 3.85 | 1.69 | 4.85 | 3.90 | 1.62 | 1.84 | 2.5 | 2.02 | 1.90 | 2.5 | 1.96 | 1.99 | -0.5/1 | 1.89 | 1.81 | -1 | 2.07 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 5.50 | 2.38 | 2.10 | 5.50 | 2.30 | 2.20 | 1.70 | 1 | 2.10 | 1.80 | 1 | 2.00 | 1.73 | -0.5 | 2.08 | 2.05 | 0/-0.5 | 1.75 | |
| Live | 5.20 | 4.10 | 1.53 | 5.00 | 4.00 | 1.60 | 2.00 | 2.5/3 | 1.85 | 1.90 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | -1 | 2.00 | 1.80 | -1 | 2.05 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.62 | 2.22 | 2.11 | 4.84 | 2.23 | 2.05 | 1.81 | 1 | 2.05 | 1.81 | 1 | 2.05 | 2.06 | 0/-0.5 | 1.80 | 2.12 | 0/-0.5 | 1.75 | |
| Initial | 4.67 | 3.62 | 1.58 | 4.99 | 3.68 | 1.54 | 1.83 | 2.5 | 2.03 | 1.83 | 2.5 | 2.03 | 2.04 | -0.5/1 | 1.84 | 1.80 | -1 | 2.08 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Asian Handicap | ||||||||
| Initial | 1.85 | -1.5 | 1.95 | Live | 1.85 | -1.5 | 1.95 | Detail |
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.93 | 9 | 1.88 | Live | 1.93 | 9 | 1.88 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 2 | 1.2 | Goal | 2 |
| 0.7 | Loss | 0 | 0.9 | Loss | 1 |
| 12.3 | Shot(OT) | 9 | 9.2 | Shot(OT) | 12.5 |
| 6 | Corner | 8.3 | 6.2 | Corner | 5.4 |
| 4.3 | Yellow Card | 1 | 3 | Yellow Card | 1.5 |
| 18.3 | Fouls | 14.3 | 16.6 | Fouls | 13 |
| 54.7% | Possession | 62% | 55.2% | Possession | 52.5% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Vitoria Guimaraes ( 43 Matches) | FC Porto ( 44 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 2 | 14 | 9 |
| HT-D / FT-W | 4 | 2 | 5 | 10 |
| HT-L / FT-W | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 6 | 2 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 5 | 4 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 1 | 9 | 0 | 2 |

Nacional da Madeira
Viseu
Estoril
Maritimo
Santa Clara
Gil Vicente