ทีเด็ดบอล Santa Clara vs Gil Vicente
‹ คู่ก่อนหน้าEstoril vs Maritimo · อา. 8 พ.ย. 22:30 น. คู่ที่ 263 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Zenit St. Petersburg vs Rostov FK · อา. 8 พ.ย. 22:30 น.
Liga Portugal 1
🕒 08-11-2026 22:30 น.
Santa Claraเจ้าบ้าน · อันดับ #4 · 21 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี47%🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 263 / 35122:30 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 54% ★ราคาคุ้ม69.9พลังทีม69.2Santa ClaraGil Vicenteใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ60% @2.2140% @3.28สูง/ต่ำ 2 สูง 1.86 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.94 · เยือน 1.93
Gil Vicenteทีมเยือน · อันดับ #7 · 15 แต้ม💨แนวรุกลม6.0⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🛡️
Matheus NunesDF · 25 ปี£4Mคะแนน 6.6VS1🛡️
✓ ชนะ
Marvin Gilbert ElimbiDF · 23 ปี£4Mคะแนน 6.72🛡️
Sidney LimaDF · 29 ปี£4Mคะแนน 6.6VS2🎯
✓ ชนะ
Santiago GarciaMF · 25 ปี£4Mคะแนน 6.73🎯
✓ ชนะ
Pedro FerreiraMF · 28 ปี£3Mคะแนน 6.5VS3🛡️
DMDavid MoreiraDF · 22 ปี£2Mคะแนน 6.3Gil Vicente ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 2 จาก 3 คู่)พลังทีม (ประมาณการ)68.5พลังที่แท้จริง69.9พลังโค้ช×1.02▲ ดึงพลังได้เกินตัวต่างกัน+0.7Santa Clara นำ 0.7 · ตลาดให้เต็ง 42%พลังทีม (ประมาณการ)67.9พลังที่แท้จริง69.2พลังโค้ช×1.02▲ ดึงพลังได้เกินตัวพลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSanta Claraต่อ 0/0.5 @1.94พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥9.0 vs 6.0Santa Claraแนวรับ🛡️4.8 vs 7.8Santa Claraดาวเด่น 3
£3MFerreiraการ์ดยิงดุ🔥9.0Santa Claraการ์ดรับหลวม🕳️7.8Gil Vicenteการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Santa Claraการ์ดได้ราคา💰8/10Santa Claraการ์ด 8 ใบ✈️เต็งทีมเยือนGil Vicenteรอง 0/0.5 @1.93ดาวเด่น 1
£4MElimbiดาวเด่น 2
£4MGarciaการ์ดยิงดุ🔥6.0Gil Vicenteการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2 @1.86แนวรุก🔥9.0 · 6.0รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.3เส้น 2การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2 @2.00พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Santa Claraเจ้าบ้าน · อันดับ #4 · 21 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี47%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 263 / 35122:30 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 54% ★ราคาคุ้ม69.9พลังทีม69.2
Santa ClaraGil Vicente
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
60% @2.2140% @3.28
สูง/ต่ำ 2 สูง 1.86 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.94 · เยือน 1.93
Gil Vicenteทีมเยือน · อันดับ #7 · 15 แต้ม💨แนวรุกลม6.0
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🛡️
Matheus NunesDF · 25 ปี£4Mคะแนน 6.6
VS
Matheus NunesDF · 25 ปี£4Mคะแนน 6.61🛡️
✓ ชนะ
Marvin Gilbert ElimbiDF · 23 ปี£4Mคะแนน 6.7
✓ ชนะ
Marvin Gilbert ElimbiDF · 23 ปี£4Mคะแนน 6.72🛡️
Sidney LimaDF · 29 ปี£4Mคะแนน 6.6
VS
Sidney LimaDF · 29 ปี£4Mคะแนน 6.62🎯
✓ ชนะ
Santiago GarciaMF · 25 ปี£4Mคะแนน 6.7
✓ ชนะ
Santiago GarciaMF · 25 ปี£4Mคะแนน 6.73🎯
✓ ชนะ
Pedro FerreiraMF · 28 ปี£3Mคะแนน 6.5
VS
✓ ชนะ
Pedro FerreiraMF · 28 ปี£3Mคะแนน 6.53🛡️
DMDavid MoreiraDF · 22 ปี£2Mคะแนน 6.3
DMDavid MoreiraDF · 22 ปี£2Mคะแนน 6.3Gil Vicente ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 2 จาก 3 คู่)
พลังทีม (ประมาณการ)68.5
พลังที่แท้จริง69.9
พลังโค้ช×1.02▲ ดึงพลังได้เกินตัว
ต่างกัน+0.7
Santa Clara นำ 0.7 · ตลาดให้เต็ง 42%
พลังทีม (ประมาณการ)67.9
พลังที่แท้จริง69.2
พลังโค้ช×1.02▲ ดึงพลังได้เกินตัว
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSanta Clara
ต่อ 0/0.5 @1.94
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥9.0 vs 6.0Santa Clara
แนวรับ🛡️4.8 vs 7.8Santa Clara
ดาวเด่น 3
£3MFerreira
£3MFerreiraการ์ดยิงดุ🔥9.0Santa Clara
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Gil Vicente
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Santa Clara
การ์ดได้ราคา💰8/10Santa Clara
การ์ด 8 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนGil Vicente
รอง 0/0.5 @1.93
ดาวเด่น 1
£4MElimbi
£4MElimbiดาวเด่น 2
£4MGarcia
£4MGarciaการ์ดยิงดุ🔥6.0Gil Vicente
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2 @1.86
แนวรุก🔥9.0 · 6.0รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.3เส้น 2
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2 @2.00
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Santa Clara = วงกลม · Gil Vicente = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Santa Claraประมาณการจากมูลค่านักเตะ
Gil Vicenteประมาณการจากมูลค่านักเตะ
1Lucas Oliveira de Franca5.9
32Matheus Nunes6.6
23Sidney Lima6.6
42Lucas Soares de Almeida6.2
•Ney Bahia5.9
6Pedro Ferreira6.5
17Vasconcelos6.2
•Matheuzinho6.1
70Vinicius Lopes Da Silva6.4
10Brenner Lucas Gonçalves Santos6.1
9Goncalo Paciencia6.0
30Lucas Galindo de Azevedo6.1
4Marvin Gilbert Elimbi6.7DM45David Moreira6.3
26Weverson Moreira da Costa6.0RS47Ricardo Esgaio Souza6.0
10Santiago Garcia6.7
8Mohamed Bamba6.2
6Ze Ferreira6.0
11Joelson Augusto Mendes Mango Fernandes6.1
27Agustin Moreira6.1
23Hector Hernandez Marrero6.0Santa Clara4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
Gil Vicente4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Santa Clara vs แนวรุก Gil Vicente
4vs325.3 – 18.1 คะแนน
Santa Clara คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs318.8 – 18.8 คะแนน
สูสี
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Santa Clara vs แนวรับ Gil Vicente
3vs418.5 – 24.8 คะแนน
Gil Vicente คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมบุกทั้งคู่ เกมเปิดแลกกัน คาดประตูเยอะ · กองกลางสูสี แย่งกันครองบอล
📜 บทสรุปคัมภีร์Santa Clara vs Gil Vicente
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSanta Clara ต่อ 0/0.5 @1.94การ์ด 8 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2 @1.86การ์ด 2 : 1 ใบ
💪พลังที่แท้จริงSanta Clara +0.769.9 vs 69.2
🃏ศึกดาวเด่นGil Vicente ชนะชนะดวล 2 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งSanta Claraโอกาสชนะ 42%
🛡️พิศดารติด 2 แผน3 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Santa Clara · บิลหลัก 1X2 @2.21
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Santa Clara ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.21 · ควรเป็น @2.00 (+11%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Santa Clara 14 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Santa Clara ต่อ 0/0.5
ได้ 46%เสียครึ่ง 29%เสีย 25%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 24%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Santa Clara · คาดสกอร์ 1.5 - 0.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Santa Clara ชนะ 1 ลูก22%
Santa Clara ชนะ 2 ลูก14%
Santa Clara ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ29%
Gil Vicente ชนะ 1 ลูก17%
Gil Vicente ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Santa Clara ชนะ46%
Santa Clara ไม่แพ้75%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป24%
Santa Clara คลีนชีท43%
Gil Vicente ยิงไม่ได้22%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Santa Clara ไม่แพ้75%
Gil Vicente ไม่แพ้54%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)68%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)42%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)21%
ยิงได้ทั้งคู่45%
ต่ำ 2.558%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-014%1-112%2-011%0-09%2-19%0-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Santa Clara)
- โอกาส Santa Clara ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 75%
- Santa Clara คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 43%
- ราคา @2.21 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.00 (คุ้มกว่า 11%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 46% มากกว่าตลาด (42%)
- เจอกันล่าสุด Santa Clara ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 29% ค่อนข้างสูง
- เจอกันล่าสุด Gil Vicente เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Gil Vicente ชนะ 25%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Santa Clara
ช2-1ส0-0ช1-0ส2-2พ1-2ช2-0
Gil Vicente
ช1-0ส2-2ช2-1พ0-1พ1-4ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Santa Claraยิง 1.5 · เสีย 0.6 ต่อนัด
Gil Vicenteยิง 0.8 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Santa Clara
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 12
Gil Vicente
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Santa Clara
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
Gil Vicente
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Santa Clara
80%ได้ราคา
ได้ราคา 8คืนทุน 1เสียราคา 1
Gil Vicente
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Santa Clara ชนะ 5เสมอ 1Gil Vicente ชนะ 2
- 22-03-2026Santa Clara1 - 0Gil Vicente
- 04-11-2025Gil Vicente1 - 0Santa Clara
- 15-03-2025Gil Vicente0 - 1Santa Clara
- 26-10-2024Santa Clara2 - 1Gil Vicente
- 06-05-2023Santa Clara3 - 2Gil Vicente
- 30-12-2022Gil Vicente1 - 0Santa Clara
- 06-02-2022Gil Vicente2 - 2Santa Clara
- 30-08-2021Santa Clara1 - 0Gil Vicente
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Santa Clara@2.22 → @2.210.3%
เสมอ@3.01 → @3.040.8%
ทีมเยือน Gil Vicente@3.21 → @3.28▲ 2.4%
คู่อื่นใน Liga Portugal 1 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.13 | 3.03 | 3.05 | 1.87 | 2 | 1.85 | 1.88 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.16 | 3.02 | 3.02 | 1.83 | 2 | 1.89 | 1.87 | 0/0.5 | 1.91 | ||
| Crown | Initial | 2.26 | 3.10 | 3.15 | 1.87 | 2 | 1.99 | 1.95 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.26 | 3.05 | 3.25 | 1.87 | 2 | 1.99 | 1.95 | 0/0.5 | 1.93 | ||
| Bet365 | Initial | 2.20 | 3.00 | 3.40 | 1.93 | 2 | 1.93 | 1.95 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.25 | 3.10 | 3.40 | 1.85 | 2 | 2.00 | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | ||
| Easybet | Initial | 2.25 | 3.00 | 3.50 | 1.87 | 2 | 1.94 | 1.91 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.19 | 3.00 | 3.30 | 1.83 | 2 | 1.99 | 1.92 | 0/0.5 | 1.92 | ||
| Vcbet | Initial | 2.15 | 3.00 | 3.40 | 1.96 | 2 | 1.91 | 1.87 | 0/0.5 | 1.94 | |
| Live | 2.15 | 3.00 | 3.40 | 1.90 | 2 | 1.97 | 1.89 | 0/0.5 | 1.92 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.16 | 3.10 | 3.25 | 1.84 | 2 | 2.00 | 1.92 | 0/0.5 | 1.94 | |
| Live | 2.26 | 3.10 | 3.15 | 1.86 | 2 | 2.01 | 1.95 | 0/0.5 | 1.94 | ||
| 10BET | Initial | 2.14 | 3.10 | 3.55 | 1.93 | 2 | 1.78 | 1.87 | 0/0.5 | 1.87 | |
| Live | 2.22 | 3.05 | 3.40 | 1.83 | 2 | 1.91 | 1.87 | 0/0.5 | 1.87 | ||
| 12BET | Initial | 2.16 | 3.10 | 3.25 | 1.84 | 2 | 2.00 | 1.92 | 0/0.5 | 1.94 | |
| Live | 2.26 | 3.10 | 3.15 | 1.86 | 2 | 2.01 | 1.95 | 0/0.5 | 1.94 | ||
| Sbobet | Initial | 2.19 | 2.94 | 3.07 | 1.85 | 2 | 2.01 | 1.98 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.12 | 2.96 | 3.20 | 1.85 | 2 | 2.01 | 1.94 | 0/0.5 | 1.94 | ||
| wewbet | Initial | 2.13 | 2.83 | 3.40 | 1.90 | 2 | 1.96 | 1.84 | 0/0.5 | 2.04 | |
| Live | 2.26 | 2.97 | 3.35 | 1.88 | 2 | 2.00 | 1.96 | 0/0.5 | 1.94 | ||
| 18Bet | Initial | 2.10 | 3.00 | 3.60 | 1.93 | 2 | 1.82 | 1.82 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.25 | 3.05 | 3.45 | 1.82 | 2 | 1.96 | 1.90 | 0/0.5 | 1.89 | ||
| pinnacle | Initial | 2.25 | 3.04 | 3.51 | 1.85 | 2 | 1.95 | 1.91 | 0/0.5 | 1.91 | |
| Live | 2.30 | 3.08 | 3.62 | 1.86 | 2 | 2.01 | 1.94 | 0/0.5 | 1.94 | ||
| Willhill | Initial | 2.15 | 3.00 | 3.50 | 2.45 | 2.5 | 1.50 | 1.80 | 0/0.5 | 1.91 | |
| Live | 2.20 | 3.00 | 3.40 | 2.40 | 2.5 | 1.53 | 1.85 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 2.15 | 3.10 | 3.50 | 1.50 | 1.5 | 2.50 | 2.15 | 0.5 | 1.67 | |
| Live | 2.25 | 3.10 | 3.45 | 2.45 | 2.5 | 1.53 | 2.25 | 0.5 | 1.63 | ||
| 1xBet | Initial | 2.22 | 3.25 | 3.67 | 1.57 | 1.5 | 2.53 | 1.56 | 0 | 2.56 | |
| Live | 2.26 | 3.24 | 3.57 | 2.28 | 2/2.5 | 1.69 | 1.90 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [POR D1-4] Santa Clara | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 6 | 3 | 1 | 15 | 6 | 21 | 4 | 60.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 8 | 4 | 8 | 8 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 7 | 2 | 13 | 2 | 80.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 3 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 6 | 4 | 0 | 9 | 2 | 22 | 1 | 60.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 5 | 2 | 11 | 3 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 4 | 0 | 11 | 3 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 5 | 0 | 14 | 66.7% |
| [POR D1-7] Gil Vicente | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 3 | 3 | 8 | 7 | 15 | 7 | 40.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 3 | 8 | 9 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 4 | 7 | 9 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 6 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 6 | 2 | 4 | 3 | 12 | 10 | 20.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 1 | 9 | 5 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 1 | 2 | 3 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Santa Clara Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D1 | 22-03-2026 | Santa Clara | 1-0 (0-0) | Gil Vicente | 6-6 (1-2) | 2.65 | 3.00 | 2.75 | W | 1.88 | 0 | 1.98 | W | U |
| POR D1 | 04-11-2025 | Gil Vicente | 1-0 (1-0) | Santa Clara | 2-0 (1-0) | 2.40 | 2.80 | 3.30 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| POR D1 | 15-03-2025 | Gil Vicente | 0-1 (0-1) | Santa Clara | 5-0 (1-0) | 2.80 | 3.00 | 2.70 | W | 2.01 | 0 | 1.89 | W | U |
| POR D1 | 26-10-2024 | Santa Clara | 2-1 (2-1) | Gil Vicente | 6-4 (4-3) | 1.80 | 3.40 | 4.00 | W | 1.88 | 0.5 | 2.02 | W | O |
| POR D1 | 06-05-2023 | Santa Clara | 3-2 (2-0) | Gil Vicente | 4-5 (3-1) | 2.80 | 3.10 | 2.50 | W | 2.08 | 0 | 1.82 | W | O |
| POR D1 | 30-12-2022 | Gil Vicente | 1-0 (1-0) | Santa Clara | 4-9 (4-2) | 2.20 | 3.20 | 3.40 | L | 1.97 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| POR D1 | 06-02-2022 | Gil Vicente | 2-2 (1-1) | Santa Clara | 1-9 (0-9) | 2.10 | 3.20 | 3.60 | D | 1.85 | 0/0.5 | 2.05 | W | O |
| POR D1 | 30-08-2021 | Santa Clara | 1-0 (1-0) | Gil Vicente | 5-4 (2-0) | 2.50 | 3.00 | 3.00 | W | 1.83 | 0 | 2.07 | W | U |
| INT CF | 10-07-2021 | Santa Clara | 1-2 (0-0) | Gil Vicente | - | L | ||||||||
| POR D1 | 21-02-2021 | Gil Vicente | 1-0 (0-0) | Santa Clara | 6-4 (1-4) | 2.45 | 3.20 | 2.90 | L | 1.80 | 0 | 2.10 | L | U |
| POR D1 | 03-10-2020 | Santa Clara | 0-0 (0-0) | Gil Vicente | 8-3 (7-1) | 2.25 | 3.00 | 3.50 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.92 | L | U |
| POR D1 | 09-03-2020 | Gil Vicente | 1-1 (0-0) | Santa Clara | 6-5 (4-0) | 2.05 | 3.20 | 3.75 | D | 1.79 | 0/0.5 | 2.11 | W | U |
| POR D1 | 29-09-2019 | Santa Clara | 1-0 (0-0) | Gil Vicente | 6-6 (4-2) | 2.05 | 3.30 | 3.60 | W | 2.06 | 0.5 | 1.84 | W | U |
| POR D2 | 25-02-2018 | Santa Clara | 2-1 (2-1) | Gil Vicente | 8-5 (4-1) | 1.60 | 3.40 | 7.00 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.10 | W | O |
| POR D2 | 17-09-2017 | Gil Vicente | 1-2 (1-1) | Santa Clara | 4-4 (3-3) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | W | 1.98 | 0 | 1.88 | W | O |
| POR D2 | 12-02-2017 | Gil Vicente | 2-1 (1-0) | Santa Clara | 6-7 (1-2) | 2.25 | 2.87 | 3.10 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| POR D2 | 29-08-2016 | Santa Clara | 1-0 (0-0) | Gil Vicente | 5-2 (4-1) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | W | 1.82 | 0/0.5 | 2.02 | W | U |
| POR D2 | 13-02-2016 | Gil Vicente | 2-2 (0-1) | Santa Clara | 6-5 (3-4) | 1.61 | 3.40 | 5.00 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| POR D2 | 12-09-2015 | Santa Clara | 0-2 (0-0) | Gil Vicente | 7-2 | 2.25 | 3.00 | 3.00 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| POR D2 | 03-04-2011 | Gil Vicente | 3-0 (1-0) | Santa Clara | - | 2.20 | 3.00 | 3.10 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Santa Clara Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 80% Home 10% Draw 10% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 20% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D1 | 02-11-2026 | Maritimo | 0-2 (0-1) | Santa Clara | 5-2 (0-1) | 3.30 | 3.10 | 2.25 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.98 | W | D |
| POR D1 | 27-10-2026 | Santa Clara | 1-2 (1-0) | Benfica | 2-3 (1-1) | 7.50 | 4.33 | 1.40 | L | 1.90 | -1/1.5 | 1.95 | W | O |
| POR CUP | 18-10-2026 | CD Mafra | 2-2 (1-1) | Santa Clara | 5-3 (2-2) | 10.00 | 5.25 | 1.22 | D | 1.90 | -1.5/2 | 1.90 | L | O |
| POR D1 | 11-10-2026 | Casa Pia AC | 0-1 (0-0) | Santa Clara | 3-7 (2-1) | 4.00 | 3.20 | 2.00 | W | 1.83 | -0.5 | 2.03 | W | U |
| POR D1 | 21-09-2026 | Santa Clara | 0-0 (0-0) | Sporting Braga | 5-5 (1-1) | 3.50 | 3.20 | 2.10 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| POR D1 | 14-09-2026 | FC Arouca | 1-2 (0-2) | Santa Clara | 5-2 (2-1) | 2.57 | 3.10 | 2.65 | W | 1.90 | 0 | 1.95 | W | O |
| POR D1 | 06-09-2026 | Santa Clara | 4-0 (1-0) | Rio Ave | 8-2 (6-2) | 1.80 | 3.30 | 4.50 | W | 1.83 | 0.5 | 2.03 | W | O |
| POR D1 | 29-08-2026 | Alverca | 1-1 (0-0) | Santa Clara | 10-4 (4-2) | 2.63 | 3.10 | 2.70 | D | 1.90 | 0 | 1.95 | D | D |
| POR D1 | 24-08-2026 | Santa Clara | 1-0 (1-0) | FC Famalicao | 1-9 (1-4) | 2.70 | 3.00 | 2.70 | W | 1.93 | 0 | 1.93 | W | U |
| POR D1 | 16-08-2026 | Viseu | 0-1 (0-1) | Santa Clara | 4-2 (1-0) | 3.10 | 3.20 | 2.30 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| POR D1 | 11-08-2026 | Santa Clara | 2-2 (2-2) | Nacional da Madeira | 4-4 (3-2) | 2.10 | 3.20 | 3.50 | D | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Santa Clara | 3-0 (0-0) | FC Arouca | - | 2.38 | 3.25 | 2.60 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| INT CF | 23-07-2026 | Santa Clara | 1-1 (0-0) | FC Felgueiras | - | D | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | Moreirense | 1-2 (1-1) | Santa Clara | - | 2.25 | 3.25 | 2.75 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Santa Clara | 2-0 (1-0) | Paredes | - | W | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Santa Clara | 4-0 (0-0) | Leca | - | W | ||||||||
| POR D1 | 16-05-2026 | FC Porto | 1-0 (0-0) | Santa Clara | 8-5 (4-2) | 1.37 | 4.50 | 7.50 | L | 1.93 | 1/1.5 | 1.93 | W | U |
| POR D1 | 12-05-2026 | Santa Clara | 2-0 (1-0) | Nacional da Madeira | 4-6 (1-2) | 1.95 | 3.30 | 3.90 | W | 1.98 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| POR D1 | 02-05-2026 | FC Arouca | 2-2 (1-1) | Santa Clara | 5-6 (2-2) | 2.82 | 3.10 | 2.40 | D | 2.10 | 0 | 1.78 | D | O |
| POR D1 | 27-04-2026 | Santa Clara | 2-1 (0-1) | Sporting Braga | 4-1 (4-1) | 4.00 | 3.40 | 1.86 | W | 1.90 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| No Data |
| Gil Vicente Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D1 | 03-11-2026 | Gil Vicente | 0-0 (0-0) | Vitoria Guimaraes | 2-3 (1-1) | 2.80 | 3.25 | 2.45 | D | 1.83 | 0 | 2.03 | D | U |
| PORLC | 30-10-2026 | Benfica | 4-1 (2-0) | Gil Vicente | 9-2 (5-1) | 1.33 | 4.75 | 7.50 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| POR D1 | 25-10-2026 | Gil Vicente | 0-1 (0-0) | FC Porto | 3-8 (1-8) | 7.50 | 4.20 | 1.42 | L | 1.83 | -1/1.5 | 2.03 | W | U |
| POR D1 | 20-10-2026 | Sporting Braga | 1-2 (1-0) | Gil Vicente | 4-1 (1-1) | 1.55 | 3.80 | 6.25 | W | 2.05 | 1 | 1.80 | W | O |
| POR CUP | 15-10-2026 | UD Santarem | 2-2 (0-0) | Gil Vicente | 1-7 (1-5) | 9.00 | 4.50 | 1.29 | D | 1.90 | -1.5 | 1.90 | L | O |
| POR D1 | 10-10-2026 | Moreirense | 0-1 (0-0) | Gil Vicente | 4-3 (2-2) | 3.20 | 3.20 | 2.25 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| POR D1 | 19-09-2026 | Gil Vicente | 1-1 (1-0) | Maritimo | 4-3 (1-2) | 2.10 | 3.10 | 3.40 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | L | D |
| POR D1 | 14-09-2026 | Benfica | 3-1 (1-1) | Gil Vicente | 14-0 (8-0) | 1.11 | 7.50 | 17.00 | L | 2.03 | 2/2.5 | 1.83 | W | O |
| POR D1 | 07-09-2026 | Gil Vicente | 0-1 (0-1) | Viseu | 7-1 (4-1) | 1.80 | 3.60 | 4.20 | L | 1.80 | 0.5 | 2.05 | L | U |
| POR D1 | 31-08-2026 | FC Famalicao | 0-0 (0-0) | Gil Vicente | 6-3 (3-0) | 1.95 | 3.25 | 4.00 | D | 2.00 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| POR D1 | 25-08-2026 | Gil Vicente | 2-0 (2-0) | Casa Pia AC | 3-4 (1-2) | 1.75 | 3.40 | 4.75 | W | 2.05 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| POR D1 | 10-08-2026 | Gil Vicente | 1-0 (0-0) | Rio Ave | 5-2 (1-2) | 1.67 | 3.70 | 4.75 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 02-08-2026 | Penafiel | 0-2 (0-0) | Gil Vicente | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Gil Vicente | 2-2 (0-0) | Moreirense | - | D | ||||||||
| INT CF | 23-07-2026 | Gil Vicente | 1-0 (0-0) | FC Porto | 8-4 (4-3) | 4.00 | 3.75 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Gil Vicente | 1-1 (0-0) | FC Felgueiras | - | D | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Gil Vicente | 4-3 (0-0) | Vianense | - | W | ||||||||
| POR D1 | 17-05-2026 | Sporting CP | 3-0 (2-0) | Gil Vicente | 6-1 (4-1) | 1.15 | 6.50 | 15.00 | L | 1.90 | 2 | 1.95 | L | U |
| POR D1 | 12-05-2026 | Gil Vicente | 1-3 (0-0) | FC Arouca | 6-2 (2-1) | 1.70 | 3.60 | 4.75 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| POR D1 | 04-05-2026 | Rio Ave | 0-0 (0-0) | Gil Vicente | 9-7 (6-3) | 3.75 | 3.40 | 1.91 | D | 1.88 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR D1 | 28-11 | Away | Moreirense | 20 Days |
| POR D1 | 06-12 | Home | FC Porto | 28 Days |
| POR D1 | 13-12 | Away | Estoril | 35 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR CUP | 22-11 | Home | Olhanense SC | 14 Days |
| POR D1 | 30-11 | Home | Estoril | 21 Days |
| POR D1 | 06-12 | Away | Estrela da Amadora | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.95 | 1.97 | 3.95 | 2.95 | 1.97 | 3.95 | 1.80 | 0.5/1 | 2.06 | 1.80 | 0.5/1 | 2.06 | 1.67 | 0 | 2.26 | 1.67 | 0 | 2.26 | |
| Initial | 2.26 | 3.10 | 3.15 | 2.26 | 3.05 | 3.25 | 1.87 | 2 | 1.99 | 1.87 | 2 | 1.99 | 1.95 | 0/0.5 | 1.93 | 1.95 | 0/0.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.00 | 1.95 | 4.33 | 3.00 | 1.95 | 4.33 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | 1.63 | 0 | 2.25 | 1.63 | 0 | 2.25 | |
| Live | 2.20 | 3.00 | 3.40 | 2.25 | 3.10 | 3.40 | 1.93 | 2 | 1.93 | 1.85 | 2 | 2.00 | 1.95 | 0/0.5 | 1.90 | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.84 | 1.92 | 3.71 | 2.87 | 1.90 | 3.75 | 1.80 | 0.5/1 | 2.06 | 1.84 | 0.5/1 | 2.02 | 1.66 | 0 | 2.25 | 1.66 | 0 | 2.25 | |
| Initial | 2.19 | 2.94 | 3.07 | 2.12 | 2.96 | 3.20 | 1.85 | 2 | 2.01 | 1.85 | 2 | 2.01 | 1.98 | 0/0.5 | 1.90 | 1.94 | 0/0.5 | 1.94 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Asian Handicap | ||||||||
| Initial | 1.98 | 1 | 1.83 | Live | 1.98 | 1 | 1.83 | Detail |
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.83 | 8.5 | 1.98 | Live | 1.83 | 8.5 | 1.98 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1 | 1.5 | Goal | 1 |
| 1.3 | Loss | 2 | 0.8 | Loss | 1.3 |
| 11.3 | Shot(OT) | 19 | 9.1 | Shot(OT) | 13.2 |
| 4 | Corner | 2 | 3.8 | Corner | 3.3 |
| 5 | Yellow Card | 1 | 3.3 | Yellow Card | 1.9 |
| 16 | Fouls | 12.3 | 14.1 | Fouls | 13.5 |
| 51% | Possession | 41.7% | 46.9% | Possession | 50.5% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Santa Clara ( 43 Matches) | Gil Vicente ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 2 | 6 | 4 |
| HT-D / FT-W | 3 | 3 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 2 | 3 |
| HT-D / FT-D | 4 | 7 | 1 | 5 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 5 | 3 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-L | 3 | 4 | 4 | 3 |
Nacional da Madeira
Viseu
Estoril
Maritimo
Vitoria Guimaraes
FC Porto