ทีเด็ดบอล Nacional da Madeira vs Viseu
คู่ที่ 1 / 72เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Fortuna Sittard vs SC Telstar · วันนี้ 22:30 น.
Liga Portugal 1
🕒 07-11-2026 22:30 น.
Nacional da Madeiraเจ้าบ้าน · อันดับ #16 · 7 แต้ม💨แนวรุกลม6.0⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4คู่ที่ 1 / 7222:30 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ5พิศดาร
ทีมทำเงิน5คอมโบต่ำ🧊 ★48⚖️ เสี่ยง 58% ★ราคาคุ้ม65.1พลังทีม69.3Nacional da MadeiraViseuใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ45% @2.8555% @2.32สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.84 · ต่ำ 2.02แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.79 · เยือน 2.09
Viseuทีมเยือน · อันดับ #6 · 20 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี47%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🛡️
Jose Vitor Lima CardosoDF · 25 ปี£3Mคะแนน 6.4VS1⚽
Andre ClovisFW · 28 ปี£3Mคะแนน 6.42🎯
Igor Matheus Liziero PereiraMF · 28 ปี£2Mคะแนน 6.2VS2🛡️
✓ ชนะGCGustavo CostaDF · 21 ปี£2Mคะแนน 6.33🎯
Matheus DiasMF · 24 ปี£2Mคะแนน 6.2VS3⚽
✓ ชนะ
Alvaro Jose Zamora MataFW · 24 ปี£2Mคะแนน 6.2Viseu ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 2 จาก 3 คู่)พลังทีม (ประมาณการ)67.1พลังที่แท้จริง65.1พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+4.3Viseu นำ 4.3 · ตลาดให้เต็ง 39%พลังทีม (ประมาณการ)67.3พลังที่แท้จริง69.3พลังโค้ช×1.03▲ ดึงพลังได้เกินตัวพลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านNacional da Madeiraรอง 0/-0.5 @1.79การ์ดยิงดุ🔥6.0Nacional da Madeiraการ์ดรับหลวม🕳️6.6Viseuการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนViseuต่อ 0/-0.5 @2.09พิศดาร5
ทีมทำเงินแนวรับ🛡️6.6 vs 11.4Viseuดาวเด่น 2GC£2MCostaดาวเด่น 3
£2MMataการ์ดรับหลวม🕳️11.4Nacional da Madeiraการ์ดยิงดุ🔥6.6Viseuการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2Viseuการ์ดได้ราคา💰8/10Viseuการ์ด 8 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.84แนวรุก🔥6.0 · 6.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️11.4 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 2/2.5การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @2.02การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Nacional da Madeiraเจ้าบ้าน · อันดับ #16 · 7 แต้ม💨แนวรุกลม6.0
⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
คู่ที่ 1 / 7222:30 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ
5พิศดาร
ทีมทำเงิน5คอมโบต่ำ🧊 ★48⚖️ เสี่ยง 58% ★ราคาคุ้ม65.1พลังทีม69.3
Nacional da MadeiraViseu
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
45% @2.8555% @2.32
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.84 · ต่ำ 2.02แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.79 · เยือน 2.09
Viseuทีมเยือน · อันดับ #6 · 20 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี47%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🛡️
Jose Vitor Lima CardosoDF · 25 ปี£3Mคะแนน 6.4
VS
Jose Vitor Lima CardosoDF · 25 ปี£3Mคะแนน 6.41⚽
Andre ClovisFW · 28 ปี£3Mคะแนน 6.4

Andre ClovisFW · 28 ปี£3Mคะแนน 6.42🎯
Igor Matheus Liziero PereiraMF · 28 ปี£2Mคะแนน 6.2
VS
Igor Matheus Liziero PereiraMF · 28 ปี£2Mคะแนน 6.22🛡️
✓ ชนะGCGustavo CostaDF · 21 ปี£2Mคะแนน 6.3
✓ ชนะGCGustavo CostaDF · 21 ปี£2Mคะแนน 6.33🎯
Matheus DiasMF · 24 ปี£2Mคะแนน 6.2
VS
Matheus DiasMF · 24 ปี£2Mคะแนน 6.23⚽
✓ ชนะ
Alvaro Jose Zamora MataFW · 24 ปี£2Mคะแนน 6.2
✓ ชนะ
Alvaro Jose Zamora MataFW · 24 ปี£2Mคะแนน 6.2Viseu ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 2 จาก 3 คู่)
พลังทีม (ประมาณการ)67.1
พลังที่แท้จริง65.1
พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+4.3
Viseu นำ 4.3 · ตลาดให้เต็ง 39%
พลังทีม (ประมาณการ)67.3
พลังที่แท้จริง69.3
พลังโค้ช×1.03▲ ดึงพลังได้เกินตัว
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านNacional da Madeira
รอง 0/-0.5 @1.79
การ์ดยิงดุ🔥6.0Nacional da Madeira
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Viseu
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนViseu
ต่อ 0/-0.5 @2.09
พิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินแนวรับ🛡️6.6 vs 11.4Viseu
ดาวเด่น 2GC£2MCosta
ดาวเด่น 3
£2MMata
£2MMataการ์ดรับหลวม🕳️11.4Nacional da Madeira
การ์ดยิงดุ🔥6.6Viseu
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2Viseu
การ์ดได้ราคา💰8/10Viseu
การ์ด 8 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.84
แนวรุก🔥6.0 · 6.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️11.4 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 2/2.5
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @2.02
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Nacional da Madeira = วงกลม · Viseu = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Nacional da Madeiraประมาณการจากมูลค่านักเตะ
Viseuประมาณการจากมูลค่านักเตะ
•Renato Marin6.1
38Jose Vitor Lima Cardoso6.4
5Jose Manuel Mendes Gomes6.1
34Leonardo Rodrigues dos Santos6.1
4Ulisses Wilson Jeronymo Rocha6.1
28Igor Matheus Liziero Pereira6.2
6Matheus Dias6.2
22Filipe Miguel Barros Soares6.0
12Song Min-Kyu6.1
9Allen Obando6.0AN29Abdel Kader Njoya6.0
12Juan Soriano6.0GC57Gustavo Costa6.3
41Anthony Paulo Rodrigues Correia6.2
•Hugo Gambor6.1
2Nikolaos Michelis6.1
14Soufiane Messeguem6.2
8Cihan Kahraman6.0
29Andro Babic5.8
33Andre Clovis6.4
10Alvaro Jose Zamora Mata6.2
17Valery Fernandez6.1Nacional da Madeira4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
Viseu4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Nacional da Madeira vs แนวรุก Viseu
4vs324.6 – 18.7 คะแนน
Nacional da Madeira คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs318.4 – 18.0 คะแนน
สูสี
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Nacional da Madeira vs แนวรับ Viseu
3vs418.1 – 24.6 คะแนน
Viseu คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมบุกทั้งคู่ เกมเปิดแลกกัน คาดประตูเยอะ · กองกลางสูสี แย่งกันครองบอล
📜 บทสรุปคัมภีร์Nacional da Madeira vs Viseu
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนViseu ต่อ 0/-0.5 @2.09การ์ด 8 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.84การ์ด 3 : 1 ใบ
💪พลังที่แท้จริงViseu +4.365.1 vs 69.3
🃏ศึกดาวเด่นViseu ชนะชนะดวล 2 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งViseuโอกาสชนะ 39%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2/2.548/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน5
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Viseu · บิลหลัก 1X2 @2.32
ความเสี่ยงของบิล58%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Viseu ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.32 · ควรเป็น @2.17 (+7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Viseu 7 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Viseu ต่อ 0/-0.5
ได้ 42%เสียครึ่ง 28%เสีย 30%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Viseu · คาดสกอร์ 1.1 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Viseu ชนะ 1 ลูก22%
Viseu ชนะ 2 ลูก12%
Viseu ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ28%
Nacional da Madeira ชนะ 1 ลูก18%
Nacional da Madeira ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Viseu ชนะ42%
Viseu ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
Viseu คลีนชีท32%
Nacional da Madeira ยิงไม่ได้24%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Nacional da Madeira ไม่แพ้58%
Viseu ไม่แพ้70%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)72%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)47%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)26%
ยิงได้ทั้งคู่52%
ต่ำ 2.553%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%0-111%1-29%1-09%0-28%0-08%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Viseu)
- โอกาส Viseu ชนะ 42% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- ราคา @2.32 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.17 (คุ้มกว่า 7%)
- Nacional da Madeira เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- Viseu ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- Viseu ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด Nacional da Madeira เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Nacional da Madeira ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Nacional da Madeira
พ1-3พ0-4พ2-3พ0-1ช1-0พ0-1
Viseu
ช2-0ช2-1พ0-1ช2-1พ0-1ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Nacional da Madeiraยิง 0.8 · เสีย 1.8 ต่อนัด
Viseuยิง 1.3 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Nacional da Madeira
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 13
Viseu
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Nacional da Madeira
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
Viseu
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Nacional da Madeira
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
Viseu
80%ได้ราคา
ได้ราคา 8คืนทุน 0เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Nacional da Madeira ชนะ 3เสมอ 4Viseu ชนะ 1
- 28-07-2024Viseu0 - 2Nacional da Madeira
- 09-03-2024Nacional da Madeira1 - 1Viseu
- 29-10-2023Viseu1 - 1Nacional da Madeira
- 28-05-2023Nacional da Madeira3 - 2Viseu
- 21-01-2023Viseu1 - 1Nacional da Madeira
- 07-05-2022Nacional da Madeira1 - 2Viseu
- 29-12-2021Viseu1 - 4Nacional da Madeira
- 05-01-2020Viseu0 - 0Nacional da Madeira
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Nacional da Madeira@2.79 → @2.85▲ 2.2%
เสมอ@3.29 → @3.20▼ 2.6%
ทีมเยือน Viseu@2.30 → @2.320.7%
คู่อื่นใน Liga Portugal 1 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.61 | 3.40 | 2.23 | 1.90 | 2.5 | 1.82 | 1.77 | 0/-0.5 | 2.01 | |
| Live | 2.63 | 3.33 | 2.24 | 1.77 | 2/2.5 | 1.95 | 1.75 | 0/-0.5 | 2.03 | ||
| Crown | Initial | 2.76 | 3.35 | 2.38 | 1.97 | 2.5 | 1.89 | 2.08 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.84 | 3.30 | 2.36 | 1.82 | 2/2.5 | 2.04 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.08 | ||
| Bet365 | Initial | 2.85 | 3.40 | 2.25 | 1.90 | 2.5 | 1.95 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | |
| Live | 2.90 | 3.25 | 2.40 | 1.85 | 2/2.5 | 2.00 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.10 | ||
| Easybet | Initial | 3.00 | 3.40 | 2.38 | 1.93 | 2.5 | 1.87 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.03 | |
| Live | 2.90 | 3.20 | 2.31 | 2.09 | 2.5 | 1.73 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.07 | ||
| Vcbet | Initial | 2.63 | 3.25 | 2.45 | 1.98 | 2.5 | 1.89 | 1.97 | 0 | 1.84 | |
| Live | 2.88 | 3.20 | 2.30 | 1.84 | 2/2.5 | 2.03 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.06 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.88 | 3.30 | 2.25 | 1.98 | 2.5 | 1.86 | 1.85 | 0/-0.5 | 2.01 | |
| Live | 2.77 | 3.25 | 2.44 | 1.85 | 2/2.5 | 2.02 | 1.79 | 0/-0.5 | 2.11 | ||
| 12BET | Initial | 2.88 | 3.30 | 2.25 | 1.98 | 2.5 | 1.86 | 1.85 | 0/-0.5 | 2.01 | |
| Live | 2.77 | 3.25 | 2.44 | 1.85 | 2/2.5 | 2.02 | 1.79 | 0/-0.5 | 2.11 | ||
| Sbobet | Initial | 2.75 | 3.12 | 2.28 | 1.98 | 2.5 | 1.88 | 1.81 | 0/-0.5 | 2.07 | |
| Live | 2.85 | 3.06 | 2.25 | 1.84 | 2/2.5 | 2.02 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.08 | ||
| wewbet | Initial | 2.64 | 3.14 | 2.38 | 1.96 | 2.5 | 1.90 | 2.08 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.86 | 3.22 | 2.40 | 1.85 | 2/2.5 | 2.03 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.11 | ||
| 18Bet | Initial | 2.80 | 3.20 | 2.40 | 1.94 | 2.5 | 1.80 | 2.01 | 0 | 1.75 | |
| Live | 3.00 | 3.25 | 2.40 | 1.80 | 2/2.5 | 1.99 | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | ||
| pinnacle | Initial | 2.87 | 3.22 | 2.51 | 1.99 | 2.5 | 1.82 | 2.05 | 0 | 1.79 | |
| Live | 3.09 | 3.27 | 2.47 | 1.85 | 2/2.5 | 2.02 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.11 | ||
| hkjc | Initial | 2.75 | 2.98 | 2.31 | 1.82 | 2/2.5 | 1.88 | 2.06 | 0 | 1.73 | |
| Live | 2.75 | 2.98 | 2.31 | 1.82 | 2/2.5 | 1.88 | 2.06 | 0 | 1.73 | ||
| Willhill | Initial | 2.75 | 3.10 | 2.50 | 1.91 | 2.5 | 1.80 | 2.00 | 0 | 1.67 | |
| Live | 2.90 | 3.10 | 2.38 | 2.05 | 2.5 | 1.70 | 1.67 | 0/-0.5 | 2.00 | ||
| Interwetten | Initial | 2.75 | 3.30 | 2.40 | 1.90 | 2.5 | 1.83 | 2.00 | 0 | 1.75 | |
| Live | 3.00 | 3.30 | 2.40 | 2.05 | 2.5 | 1.73 | 2.10 | 0 | 1.67 | ||
| 1xBet | Initial | 2.83 | 3.29 | 2.68 | 1.98 | 2.5 | 1.90 | 2.01 | 0 | 1.88 | |
| Live | 3.07 | 3.32 | 2.48 | 2.07 | 2.5 | 1.83 | 1.82 | 0/-0.5 | 2.08 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.78 | AH: | 0/-0.5 | Away | 2.10 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [POR D1-16] Nacional da Madeira | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 1 | 7 | 10 | 19 | 7 | 16 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 6 | 10 | 6 | 11 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 4 | 9 | 1 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 4 | 13 | 3 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 5 | 4 | 5 | 12 | 8 | 15 | 10.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 7 | 5 | 11 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 3 | 5 | 3 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 8 | 5 | 16.7% |
| [POR D1-6] Viseu | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 6 | 2 | 2 | 15 | 12 | 20 | 6 | 60.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 6 | 7 | 9 | 6 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 9 | 5 | 11 | 5 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 6 | 0 | 0 | 11 | 4 | 18 | 100.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 1 | 4 | 7 | 6 | 16 | 5 | 50.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 1 | 5 | 4 | 13 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 6 | 1 | 12 | 1 | 80.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 5 | 1 | 13 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| Nacional da Madeira Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 5 (50%) Lose 1 (10%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 11% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 28-07-2024 | Viseu | 0-2 (0-0) | Nacional da Madeira | - | W | ||||||||
| POR D2 | 09-03-2024 | Nacional da Madeira | 1-1 (1-1) | Viseu | 7-5 (3-4) | 1.85 | 3.40 | 4.00 | D | 1.90 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| POR D2 | 29-10-2023 | Viseu | 1-1 (1-1) | Nacional da Madeira | 10-3 (4-2) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| POR D2 | 28-05-2023 | Nacional da Madeira | 3-2 (0-2) | Viseu | 12-5 (6-2) | 1.95 | 3.40 | 3.40 | W | 1.75 | 0/0.5 | 2.13 | W | O |
| POR D2 | 21-01-2023 | Viseu | 1-1 (1-1) | Nacional da Madeira | 8-5 (2-2) | 1.75 | 3.60 | 4.00 | D | 2.05 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| POR D2 | 07-05-2022 | Nacional da Madeira | 1-2 (0-2) | Viseu | 4-1 (2-1) | 2.30 | 3.20 | 2.88 | L | 1.73 | 0 | 2.15 | L | O |
| POR D2 | 29-12-2021 | Viseu | 1-4 (1-3) | Nacional da Madeira | 3-3 (1-2) | 2.75 | 3.10 | 2.30 | W | 2.13 | 0 | 1.75 | W | O |
| POR D2 | 05-01-2020 | Viseu | 0-0 (0-0) | Nacional da Madeira | 2-6 (2-0) | 2.75 | 3.30 | 2.37 | D | 2.05 | 0 | 1.80 | D | U |
| POR D2 | 18-02-2018 | Viseu | 3-3 (2-1) | Nacional da Madeira | 3-6 (0-3) | 2.25 | 2.87 | 3.10 | D | 2.02 | 0/0.5 | 1.82 | W | O |
| POR D2 | 10-09-2017 | Nacional da Madeira | 2-0 (1-0) | Viseu | 9-3 (5-2) | 1.90 | 3.10 | 3.75 | W | 2.00 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Nacional da Madeira Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 0 (0%) Lose 8 (80%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D1 | 01-11-2026 | FC Arouca | 1-0 (0-0) | Nacional da Madeira | 8-2 (2-2) | 1.76 | 3.60 | 4.20 | L | 1.83 | 0.5 | 2.03 | L | U |
| POR D1 | 26-10-2026 | Nacional da Madeira | 1-0 (1-0) | Sporting Braga | 4-6 (2-2) | 6.50 | 4.10 | 1.48 | W | 2.03 | -1 | 1.83 | W | U |
| POR CUP | 17-10-2026 | Sanjoanense | 1-0 (0-0) | Nacional da Madeira | 3-8 (3-2) | 9.00 | 7.00 | 1.17 | L | 1.90 | -2 | 1.90 | L | U |
| POR D1 | 11-10-2026 | Rio Ave | 3-2 (1-1) | Nacional da Madeira | 8-8 (4-4) | 2.10 | 3.30 | 3.40 | L | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| POR D1 | 19-09-2026 | Nacional da Madeira | 0-4 (0-3) | FC Famalicao | 7-3 (2-2) | 3.90 | 3.40 | 1.91 | L | 1.88 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| POR D1 | 12-09-2026 | Nacional da Madeira | 1-3 (0-3) | Alverca | 2-0 (1-0) | 2.35 | 3.20 | 2.82 | L | 2.13 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| POR D1 | 06-09-2026 | Sporting CP | 2-0 (1-0) | Nacional da Madeira | 12-0 (10-0) | 1.14 | 7.50 | 17.00 | L | 1.98 | 2/2.5 | 1.88 | W | U |
| POR D1 | 30-08-2026 | Nacional da Madeira | 2-3 (1-1) | Estrela da Amadora | 4-3 (3-1) | 2.30 | 3.20 | 3.10 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| POR D1 | 23-08-2026 | Vitoria Guimaraes | 1-0 (1-0) | Nacional da Madeira | 4-3 (2-3) | 1.76 | 3.50 | 4.50 | L | 1.80 | 0.5 | 2.05 | L | U |
| POR D1 | 16-08-2026 | Nacional da Madeira | 2-0 (0-0) | Estoril | 7-4 (2-3) | 2.40 | 3.40 | 2.65 | W | 1.85 | 0 | 2.00 | W | U |
| POR D1 | 11-08-2026 | Santa Clara | 2-2 (2-2) | Nacional da Madeira | 4-4 (3-2) | 2.10 | 3.20 | 3.50 | D | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| INT CF | 02-08-2026 | Maritimo | 1-0 (0-0) | Nacional da Madeira | 8-4 (3-3) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| INT CF | 23-07-2026 | Estrela da Amadora | 2-0 (1-0) | Nacional da Madeira | - | L | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | Nacional da Madeira | 0-0 (0-0) | Leganes | - | D | ||||||||
| INT CF | 19-07-2026 | CD Tondela | 1-1 (1-0) | Nacional da Madeira | - | D | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Nacional da Madeira | 3-3 (0-0) | Leixoes | - | D | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Nacional da Madeira | 1-2 (0-0) | Machico | - | L | ||||||||
| POR D1 | 17-05-2026 | Nacional da Madeira | 2-0 (0-0) | Vitoria Guimaraes | 2-6 (1-4) | 1.71 | 3.60 | 4.50 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| POR D1 | 12-05-2026 | Santa Clara | 2-0 (1-0) | Nacional da Madeira | 4-6 (1-2) | 1.95 | 3.30 | 3.90 | L | 1.98 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| POR D1 | 02-05-2026 | Nacional da Madeira | 1-2 (1-1) | AVS Futebol SAD | 8-6 (5-3) | 1.42 | 4.10 | 6.50 | L | 1.83 | 1 | 2.03 | L | O |
| No Data |
| Viseu Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 80% Home 0% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D1 | 02-11-2026 | Viseu | 2-1 (0-1) | Rio Ave | 5-6 (1-3) | 1.85 | 3.60 | 3.90 | W | 1.88 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| PORLC | 29-10-2026 | FC Porto | 1-0 (1-0) | Viseu | 9-1 (1-1) | 1.33 | 5.00 | 8.50 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | U |
| POR D1 | 26-10-2026 | Sporting CP | 1-2 (0-1) | Viseu | 11-0 (6-0) | 1.18 | 6.50 | 13.00 | W | 1.90 | 2 | 1.95 | W | U |
| POR CUP | 18-10-2026 | Fatima | 1-0 (0-0) | Viseu | 3-6 (1-5) | 13.00 | 6.50 | 1.17 | L | 1.80 | -2/2.5 | 2.00 | L | U |
| POR D1 | 11-10-2026 | Viseu | 2-1 (1-0) | Estoril | 3-5 (1-0) | 2.15 | 3.40 | 3.20 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| POR D1 | 20-09-2026 | Estrela da Amadora | 0-2 (0-2) | Viseu | 5-2 (4-2) | 2.01 | 3.40 | 3.40 | W | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| POR D1 | 13-09-2026 | Viseu | 2-1 (0-0) | Vitoria Guimaraes | 4-8 (3-5) | 3.10 | 3.20 | 2.20 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| POR D1 | 07-09-2026 | Gil Vicente | 0-1 (0-1) | Viseu | 7-1 (4-1) | 1.80 | 3.60 | 4.20 | W | 1.80 | 0.5 | 2.05 | W | U |
| POR D1 | 30-08-2026 | Viseu | 0-3 (0-3) | FC Porto | 1-1 (1-0) | 8.00 | 5.00 | 1.33 | L | 1.85 | -1.5 | 2.00 | L | D |
| POR D1 | 22-08-2026 | Maritimo | 2-2 (0-2) | Viseu | 4-5 (4-4) | 1.96 | 3.25 | 3.75 | D | 2.03 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| POR D1 | 16-08-2026 | Viseu | 0-1 (0-1) | Santa Clara | 4-2 (1-0) | 3.10 | 3.20 | 2.30 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| POR D1 | 10-08-2026 | Benfica | 2-2 (1-0) | Viseu | 10-2 (6-1) | 1.07 | 9.50 | 29.00 | D | 1.85 | 2.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 02-08-2026 | GD Chaves | 0-1 (0-1) | Viseu | 5-2 (1-2) | 4.00 | 3.50 | 1.73 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Varzim | 2-2 (0-0) | Viseu | 5-4 (3-3) | 1.57 | 3.10 | 1.57 | D | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 29-07-2026 | Celta Vigo | 2-2 (1-0) | Viseu | 3-0 (3-0) | 1.33 | 4.80 | 6.50 | D | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Lusitania FC | 1-0 (0-0) | Viseu | - | L | ||||||||
| POR D2 | 16-05-2026 | Viseu | 0-0 (0-0) | Sporting CP B | 6-2 (3-2) | 1.44 | 3.75 | 6.50 | D | 1.78 | 1 | 2.03 | L | U |
| POR D2 | 10-05-2026 | SL Benfica B | 0-2 (0-2) | Viseu | 7-3 (2-1) | 2.90 | 3.40 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| POR D2 | 02-05-2026 | Viseu | 0-0 (0-0) | Vizela | 3-6 (1-4) | 2.00 | 3.00 | 3.50 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| POR D2 | 25-04-2026 | SC Farense | 0-0 (0-0) | Viseu | 5-4 (2-0) | 2.63 | 3.00 | 2.50 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR D1 | 28-11 | Away | Maritimo | 20 Days |
| POR D1 | 06-12 | Home | Benfica | 29 Days |
| POR D1 | 13-12 | Away | Casa Pia AC | 36 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR D1 | 29-11 | Home | Alverca | 21 Days |
| POR D1 | 06-12 | Away | FC Famalicao | 29 Days |
| POR D1 | 13-12 | Home | FC Arouca | 36 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.30 | 2.17 | 2.97 | 3.35 | 2.17 | 2.93 | 1.88 | 1 | 1.98 | 1.97 | 1 | 1.89 | 2.05 | 0 | 1.83 | 2.08 | 0 | 1.80 | |
| Initial | 2.76 | 3.35 | 2.38 | 2.84 | 3.30 | 2.36 | 1.97 | 2.5 | 1.89 | 1.82 | 2/2.5 | 2.04 | 2.08 | 0 | 1.80 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.08 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.50 | 2.20 | 3.00 | 3.60 | 2.10 | 3.10 | 1.80 | 1 | 2.00 | 2.03 | 1 | 1.78 | 2.05 | 0 | 1.75 | 2.05 | 0 | 1.75 | |
| Live | 2.85 | 3.40 | 2.25 | 2.85 | 3.25 | 2.35 | 1.90 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | 2/2.5 | 2.00 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.10 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.30 | 2.09 | 2.78 | 3.42 | 2.03 | 2.80 | 1.94 | 1 | 1.92 | 2.06 | 1 | 1.80 | 2.12 | 0 | 1.75 | 2.16 | 0 | 1.72 | |
| Initial | 2.75 | 3.12 | 2.28 | 2.85 | 3.06 | 2.25 | 1.98 | 2.5 | 1.88 | 1.84 | 2/2.5 | 2.02 | 1.81 | 0/-0.5 | 2.07 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.08 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.88 | 9.5 | 1.93 | Live | 1.88 | 9.5 | 1.93 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 0.7 | 1 | Goal | 1.1 |
| 1.3 | Loss | 1 | 1.9 | Loss | 1.1 |
| 13.3 | Shot(OT) | 17.3 | 14.6 | Shot(OT) | 16.2 |
| 6.7 | Corner | 2.3 | 4.7 | Corner | 2.7 |
| 1.3 | Yellow Card | 3.3 | 1.5 | Yellow Card | 3.2 |
| 16.3 | Fouls | 10.3 | 12.1 | Fouls | 13.3 |
| 43.7% | Possession | 43.3% | 48.3% | Possession | 47.1% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Nacional da Madeira ( 43 Matches) | Viseu ( 9 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 3 | 1 | 3 |
| HT-D / FT-W | 5 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 3 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 5 | 7 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 6 | 5 | 2 | 0 |
Alverca
Casa Pia AC