ทีเด็ดบอล Alverca vs Casa Pia AC
‹ คู่ก่อนหน้าAJ Auxerre vs Paris FC · คืนนี้ 01:00 น. คู่ที่ 30 / 36เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Lucena CF vs Badajoz · คืนนี้ 01:00 น.
Liga Portugal 1
🕒 08-11-2026 01:00 น.
Alvercaเจ้าบ้าน · อันดับ #11 · 11 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล42%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 30 / 3601:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★57⚖️ เสี่ยง 45% ★★ราคาคุ้ม64.8พลังทีม63.0AlvercaCasa Pia ACใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ70% @1.7730% @4.15สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.99 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 2.02 · เยือน 1.85
Casa Pia ACทีมเยือน · อันดับ #17 · 7 แต้ม💧แนวรุกน้ำ3.6🌀กองกลางเสียการครองบอล43%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🛡️
✓ ชนะ
Bastien MeupiyouDF · 20 ปี£7Mคะแนน 7.0VS1🧤
Patrick SequeiraGK · 27 ปี£4Mคะแนน 6.62⚽
✓ ชนะ
Matheus Franca de OliveiraFW · 22 ปี£6Mคะแนน 6.9VS2🧤
Andre GomesGK · 21 ปี£3Mคะแนน 6.53⚽
✓ ชนะ
Francisco ChiquinhoFW · 26 ปี£5Mคะแนน 6.8VS3🎯
Joao RegoMF · 21 ปี£3Mคะแนน 6.5Alverca ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม67.5พลังที่แท้จริง64.8พลังโค้ช×0.96▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+1.9Alverca นำ 1.9 · ตลาดให้เต็ง 52%พลังทีม67.0พลังที่แท้จริง63.0พลังโค้ช×0.94▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านAlvercaต่อ 0.5/1 @2.02แนวรุก🔥7.8 vs 3.6Alvercaแนวรับ🛡️7.2 vs 10.8Alvercaดาวเด่น 1
£7MMeupiyouดาวเด่น 2
£6MOliveiraดาวเด่น 3
£5MChiquinhoการ์ดยิงดุ🔥7.8Alvercaการ์ดรุกทื่อ💧3.6Casa Pia ACการ์ดรับหลวม🕳️10.8Casa Pia ACการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/5Alvercaการ์ด 9 ใบ✈️เต็งทีมเยือนCasa Pia ACรอง 0.5/1 @1.85การ์ดรับหลวม🕳️7.2Alvercaการ์ด 1 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.99แนวรับ🕳️7.2 · 10.8รับหลวมทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.87พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Alvercaเจ้าบ้าน · อันดับ #11 · 11 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล42%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 30 / 3601:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★57⚖️ เสี่ยง 45% ★★ราคาคุ้ม64.8พลังทีม63.0
AlvercaCasa Pia AC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
70% @1.7730% @4.15
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.99 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 2.02 · เยือน 1.85
Casa Pia ACทีมเยือน · อันดับ #17 · 7 แต้ม💧แนวรุกน้ำ3.6
🌀กองกลางเสียการครองบอล43%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🛡️
✓ ชนะ
Bastien MeupiyouDF · 20 ปี£7Mคะแนน 7.0
VS
✓ ชนะ
Bastien MeupiyouDF · 20 ปี£7Mคะแนน 7.01🧤
Patrick SequeiraGK · 27 ปี£4Mคะแนน 6.6

Patrick SequeiraGK · 27 ปี£4Mคะแนน 6.62⚽
✓ ชนะ
Matheus Franca de OliveiraFW · 22 ปี£6Mคะแนน 6.9
VS
✓ ชนะ
Matheus Franca de OliveiraFW · 22 ปี£6Mคะแนน 6.92🧤
Andre GomesGK · 21 ปี£3Mคะแนน 6.5

Andre GomesGK · 21 ปี£3Mคะแนน 6.53⚽
✓ ชนะ
Francisco ChiquinhoFW · 26 ปี£5Mคะแนน 6.8
VS
✓ ชนะ
Francisco ChiquinhoFW · 26 ปี£5Mคะแนน 6.83🎯
Joao RegoMF · 21 ปี£3Mคะแนน 6.5

Joao RegoMF · 21 ปี£3Mคะแนน 6.5Alverca ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม67.5
พลังที่แท้จริง64.8
พลังโค้ช×0.96▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+1.9
Alverca นำ 1.9 · ตลาดให้เต็ง 52%
พลังทีม67.0
พลังที่แท้จริง63.0
พลังโค้ช×0.94▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านAlverca
ต่อ 0.5/1 @2.02
แนวรุก🔥7.8 vs 3.6Alverca
แนวรับ🛡️7.2 vs 10.8Alverca
ดาวเด่น 1
£7MMeupiyou
£7MMeupiyouดาวเด่น 2
£6MOliveira
£6MOliveiraดาวเด่น 3
£5MChiquinho
£5MChiquinhoการ์ดยิงดุ🔥7.8Alverca
การ์ดรุกทื่อ💧3.6Casa Pia AC
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Casa Pia AC
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/5Alverca
การ์ด 9 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนCasa Pia AC
รอง 0.5/1 @1.85
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Alverca
การ์ด 1 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.99
แนวรับ🕳️7.2 · 10.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.87
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Alverca = วงกลม · Casa Pia AC = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Alvercaตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Casa Pia ACตัวจริงที่คาดว่าจะลง
1Mateus5.7GS21Gomez S.5.8
4Bojang Y.6.0
12James I.5.9
55Chissumba6.8GD6Gui D.5.9
25Ian Luccas5.9
2Touaizi N.6.0
10Chiquinho6.8
26Matheus Franca6.9
19D.Camara6.1
1Sequeira P.6.6
75Pedro Rosas5.8K3Kaly5.8
43David6.1
18Geraldes A.5.7
80Ofori L.6.2
24Perez S.5.9
77B.Pauwels6.0
70Rego J.6.5
29Livolant J.6.4
9H. Araújo6.1Alverca3-4-2-1คุมกลาง บุกหนักตัวรุกสองคนหลังกองหน้า วิงแบ็กเติม
Casa Pia AC4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Alverca vs แนวรุก Casa Pia AC
3vs117.7 – 6.1 คะแนน
Alverca คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
6vs538.2 – 31.0 คะแนน
Alverca คนเยอะกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Alverca vs แนวรับ Casa Pia AC
1vs46.1 – 23.4 คะแนน
Casa Pia AC คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมอัดกองกลาง เกมสู้กันตรงกลาง แย่งบอลหนัก จังหวะไม่เร็ว · Alverca คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Alverca vs Casa Pia AC
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านAlverca ต่อ 0.5/1 @2.02การ์ด 9 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2.5 @1.87การ์ด 2 : 1 ใบ
💪พลังที่แท้จริงAlverca +1.964.8 vs 63.0
🃏ศึกดาวเด่นAlverca ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งAlvercaโอกาสชนะ 52%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 2.557/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Alverca · บิลหลัก 1X2 @1.77
ความเสี่ยงของบิล45%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Alverca ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.77 · ควรเป็น @1.68 (+5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Alverca 30 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Alverca ต่อ 0.5/1
ได้ 30%ได้ครึ่ง 25%เสีย 45%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 30%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Alverca · คาดสกอร์ 1.7 - 0.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Alverca ชนะ 1 ลูก25%
Alverca ชนะ 2 ลูก17%
Alverca ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ25%
Casa Pia AC ชนะ 1 ลูก14%
Casa Pia AC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป6%
สรุป
Alverca ชนะ55%
Alverca ไม่แพ้80%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป30%
Alverca คลีนชีท43%
Casa Pia AC ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Alverca ไม่แพ้80%
Casa Pia AC ไม่แพ้45%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)72%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)46%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)25%
ยิงได้ทั้งคู่47%
ต่ำ 2.554%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-013%1-111%2-011%2-110%0-08%0-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Alverca)
- โอกาส Alverca ชนะ 55% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 80%
- Alverca คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 43%
- ราคา @1.77 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.68 (คุ้มกว่า 5%)
- Casa Pia AC เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Alverca ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- Casa Pia AC ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- ราคา Alverca ไหลขึ้นจาก @1.67 (เงินไหลออก)
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Alverca
ช3-1ช1-0ช4-1ส0-0พ0-1พ0-1
Casa Pia AC
พ1-4ช2-1พ0-1ช1-0ช2-0พ0-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Alvercaยิง 1.3 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Casa Pia ACยิง 0.6 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Alverca
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 16
Casa Pia AC
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Alverca
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Casa Pia AC
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Alverca
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
Casa Pia AC
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
5 นัดที่เจอกัน
Alverca ชนะ 3เสมอ 1Casa Pia AC ชนะ 1
- 15-07-2026Alverca1 - 0Casa Pia AC
- 12-04-2026Alverca3 - 1Casa Pia AC
- 29-11-2025Casa Pia AC0 - 2Alverca
- 03-08-2025Alverca2 - 3Casa Pia AC
- 20-07-2019Alverca0 - 0Casa Pia AC
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Alverca@1.67 → @1.77▲ 6.0%
เสมอ@3.66 → @3.57▼ 2.6%
ทีมเยือน Casa Pia AC@4.47 → @4.15▼ 7.2%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (3-4-2-1 / 4-2-3-1)
Alverca
1Mateus
21Gomez S.
4Bojang Y.
12James I.
55Chissumba
6Gui D.
25Ian Luccas
2Touaizi N.
10Chiquinho
26Matheus Franca
19D.Camara
Casa Pia AC
9H. Araújo
29Livolant J.
70Rego J.
77B.Pauwels
24Perez S.
80Ofori L.
18Geraldes A.
43David
3Kaly
75Pedro Rosas
1Sequeira P.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.58 | 3.73 | 4.35 | 1.88 | 2.5 | 1.84 | 1.95 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.73 | 3.43 | 3.95 | 1.91 | 2.5 | 1.81 | 1.98 | 0.5/1 | 1.80 | ||
| Crown | Initial | 1.71 | 3.75 | 4.40 | 1.95 | 2.5 | 1.91 | 1.92 | 0.5/1 | 1.96 | |
| Live | 1.79 | 3.65 | 4.05 | 1.95 | 2.5 | 1.91 | 2.03 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| Bet365 | Initial | 1.62 | 3.80 | 4.75 | 1.85 | 2.5 | 2.00 | 1.88 | 0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 1.75 | 3.80 | 4.33 | 1.98 | 2.5 | 1.88 | 2.03 | 0.5/1 | 1.83 | ||
| Easybet | Initial | 1.71 | 3.80 | 4.80 | 1.93 | 2.5 | 1.87 | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | |
| Live | 1.76 | 3.60 | 4.30 | 2.00 | 2.5 | 1.82 | 2.00 | 0.5/1 | 1.84 | ||
| Vcbet | Initial | 1.67 | 3.60 | 4.60 | 1.96 | 2.5 | 1.91 | 1.92 | 0.5/1 | 1.89 | |
| Live | 1.73 | 3.50 | 4.33 | 1.99 | 2.5 | 1.88 | 2.00 | 0.5/1 | 1.82 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.77 | 3.60 | 4.20 | 1.93 | 2.5 | 1.91 | 2.01 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.79 | 3.55 | 4.15 | 2.01 | 2.5 | 1.86 | 1.79 | 0.5 | 2.11 | ||
| 12BET | Initial | 1.77 | 3.60 | 4.20 | 1.93 | 2.5 | 1.91 | 2.01 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.79 | 3.55 | 4.15 | 2.01 | 2.5 | 1.86 | 1.79 | 0.5 | 2.11 | ||
| Sbobet | Initial | 1.67 | 3.44 | 4.27 | 1.94 | 2.5 | 1.92 | 1.98 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.76 | 3.25 | 4.08 | 2.04 | 2.5 | 1.82 | 2.01 | 0.5/1 | 1.87 | ||
| wewbet | Initial | 1.73 | 3.35 | 4.18 | 1.96 | 2.5 | 1.90 | 1.96 | 0.5/1 | 1.92 | |
| Live | 1.80 | 3.42 | 4.25 | 1.99 | 2.5 | 1.89 | 2.04 | 0.5/1 | 1.86 | ||
| 18Bet | Initial | 1.65 | 3.70 | 4.70 | 1.87 | 2.5 | 1.87 | 1.82 | 0.5/1 | 1.93 | |
| Live | 1.75 | 3.70 | 4.60 | 1.93 | 2.5 | 1.85 | 1.98 | 0.5/1 | 1.81 | ||
| pinnacle | Initial | 1.63 | 3.86 | 5.19 | 1.89 | 2.5 | 1.91 | 1.83 | 0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 1.80 | 3.69 | 4.70 | 1.97 | 2.5 | 1.89 | 2.06 | 0.5/1 | 1.84 | ||
| hkjc | Initial | 1.60 | 3.45 | 4.55 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.90 | 0.5/1 | 1.86 | |
| Live | 1.64 | 3.40 | 4.35 | 1.91 | 2.5 | 1.79 | 1.96 | 0.5/1 | 1.81 | ||
| Willhill | Initial | 1.70 | 3.50 | 4.60 | 1.80 | 2.5 | 1.91 | 1.83 | 0.5/1 | 1.75 | |
| Live | 1.73 | 3.50 | 4.60 | 1.91 | 2.5 | 1.80 | 1.95 | 0.5/1 | 1.70 | ||
| Interwetten | Initial | 1.70 | 3.70 | 4.90 | 1.90 | 2.5 | 1.83 | 1.70 | 0.5 | 2.10 | |
| Live | 1.75 | 3.70 | 4.50 | 1.90 | 2.5 | 1.83 | 1.75 | 0.5 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 1.75 | 3.81 | 5.05 | 1.99 | 2.5 | 1.89 | 2.91 | 1.5 | 1.46 | |
| Live | 1.81 | 3.75 | 4.69 | 1.97 | 2.5 | 1.91 | 2.03 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.03 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [POR D1-10] Alverca | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 2 | 5 | 13 | 14 | 11 | 10 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 5 | 6 | 5 | 12 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 8 | 8 | 6 | 11 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 6 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 4 | 3 | 6 | 5 | 13 | 9 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 2 | 1 | 8 | 9 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 4 | 4 | 5 | 11 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 2 | 11 | 50.0% |
| [POR D1-17] Casa Pia AC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 1 | 7 | 5 | 19 | 7 | 17 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 0 | 5 | 1 | 15 | 0 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 4 | 4 | 7 | 8 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 8 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 5 | 4 | 2 | 7 | 8 | 14 | 10.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 1 | 5 | 2 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 1 | 2 | 6 | 9 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Alverca Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 | ||||||||||||||
| Win 3 (60%) Draw 1 (20%) Lose 1 (20%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (3 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (3 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Alverca | 1-0 (0-0) | Casa Pia AC | - | W | ||||||||
| POR D1 | 12-04-2026 | Alverca | 3-1 (0-1) | Casa Pia AC | 9-11 (1-7) | 1.86 | 3.30 | 4.10 | W | 1.95 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| POR D1 | 29-11-2025 | Casa Pia AC | 0-2 (0-0) | Alverca | 6-5 (3-2) | 2.40 | 3.10 | 3.00 | W | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 03-08-2025 | Alverca | 2-3 (0-0) | Casa Pia AC | - | L | ||||||||
| INT CF | 20-07-2019 | Alverca | 0-0 (0-0) | Casa Pia AC | 2-3 (2-3) | 2.87 | 3.75 | 2.00 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Alverca Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D1 | 03-11-2026 | Benfica | 1-0 (0-0) | Alverca | 8-5 (6-1) | 1.17 | 7.50 | 13.00 | L | 2.03 | 2/2.5 | 1.83 | W | U |
| POR D1 | 25-10-2026 | Alverca | 0-1 (0-1) | FC Arouca | 3-3 (1-2) | 2.15 | 3.30 | 3.10 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| POR CUP | 18-10-2026 | CD Tondela | 0-0 (0-0) | Alverca | 2-3 (1-3) | 4.33 | 3.60 | 1.65 | D | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| POR D1 | 13-10-2026 | FC Famalicao | 1-4 (1-1) | Alverca | 8-3 (6-2) | 1.70 | 3.60 | 4.75 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| POR D1 | 20-09-2026 | Alverca | 1-0 (1-0) | Rio Ave | 8-3 (3-2) | 1.81 | 3.50 | 4.00 | W | 1.88 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| POR D1 | 12-09-2026 | Nacional da Madeira | 1-3 (0-3) | Alverca | 2-0 (1-0) | 2.35 | 3.20 | 2.82 | W | 2.13 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| POR D1 | 06-09-2026 | Alverca | 1-2 (1-0) | Sporting Braga | 2-2 (0-1) | 4.10 | 3.40 | 1.85 | L | 1.98 | -0.5 | 1.88 | L | O |
| POR D1 | 29-08-2026 | Alverca | 1-1 (0-0) | Santa Clara | 10-4 (4-2) | 2.63 | 3.10 | 2.70 | D | 1.90 | 0 | 1.95 | D | D |
| POR D1 | 23-08-2026 | Sporting CP | 3-1 (1-0) | Alverca | 3-4 (1-0) | 1.11 | 7.50 | 17.00 | L | 2.00 | 2/2.5 | 1.85 | W | O |
| POR D1 | 15-08-2026 | Alverca | 2-2 (0-0) | Estrela da Amadora | 2-0 (1-0) | 2.15 | 3.20 | 3.30 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| POR D1 | 10-08-2026 | FC Porto | 2-0 (2-0) | Alverca | 7-9 (4-5) | 1.18 | 6.25 | 13.00 | L | 2.05 | 2 | 1.80 | D | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Alverca | 1-0 (0-0) | Sporting CP B | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Alverca | 0-1 (0-1) | CD Mafra | 5-2 (5-2) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 22-07-2026 | Alverca | 2-0 (0-0) | Estoril | - | W | ||||||||
| INT CF | 17-07-2026 | Alverca | 2-1 (0-0) | CF Os Belenenses | - | W | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Alverca | 1-0 (0-0) | Casa Pia AC | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Uniao Leiria | 0-1 (0-0) | Alverca | - | W | ||||||||
| POR D1 | 17-05-2026 | FC Famalicao | 1-0 (0-0) | Alverca | 6-5 (4-4) | 1.53 | 3.90 | 5.25 | L | 2.03 | 1 | 1.83 | D | U |
| POR D1 | 11-05-2026 | Alverca | 1-1 (1-0) | Estoril | 4-4 (1-3) | 2.38 | 3.50 | 2.70 | D | 1.80 | 0 | 2.05 | D | U |
| POR D1 | 03-05-2026 | FC Porto | 1-0 (1-0) | Alverca | 5-4 (4-0) | 1.17 | 6.00 | 13.00 | L | 1.83 | 1.5/2 | 2.03 | W | U |
| No Data |
| Casa Pia AC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 0.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D1 | 31-10-2026 | Casa Pia AC | 0-2 (0-1) | Sporting CP | 3-4 (1-1) | 11.00 | 6.00 | 1.19 | L | 1.98 | -1.5/2 | 1.88 | L | U |
| POR D1 | 24-10-2026 | Estrela da Amadora | 0-2 (0-1) | Casa Pia AC | 7-5 (6-1) | 1.83 | 3.40 | 4.20 | W | 1.85 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| POR CUP | 18-10-2026 | FC Alpendorada | 0-1 (0-0) | Casa Pia AC | 3-6 (0-2) | 9.00 | 5.00 | 1.25 | W | 1.98 | -1.5 | 1.83 | L | U |
| POR D1 | 11-10-2026 | Casa Pia AC | 0-1 (0-0) | Santa Clara | 3-7 (2-1) | 4.00 | 3.20 | 2.00 | L | 1.83 | -0.5 | 2.03 | L | U |
| POR D1 | 21-09-2026 | Estoril | 1-2 (0-0) | Casa Pia AC | 7-4 (4-3) | 1.68 | 3.60 | 4.75 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| POR D1 | 13-09-2026 | Casa Pia AC | 1-4 (1-1) | FC Porto | 5-10 (1-6) | 12.00 | 5.50 | 1.19 | L | 1.83 | -1.5/2 | 2.03 | L | O |
| POR D1 | 07-09-2026 | Vitoria Guimaraes | 0-0 (0-0) | Casa Pia AC | 17-4 (8-3) | 1.57 | 3.75 | 5.75 | D | 2.05 | 1 | 1.80 | W | U |
| POR D1 | 31-08-2026 | Casa Pia AC | 0-1 (0-1) | Moreirense | 5-1 (2-1) | 2.10 | 3.20 | 3.40 | L | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| POR D1 | 25-08-2026 | Gil Vicente | 2-0 (2-0) | Casa Pia AC | 3-4 (1-2) | 1.75 | 3.40 | 4.75 | L | 2.05 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| POR D1 | 18-08-2026 | Casa Pia AC | 0-7 (0-2) | Benfica | 1-3 (1-1) | 11.00 | 5.50 | 1.25 | L | 1.83 | -1.5/2 | 2.03 | L | O |
| POR D1 | 08-08-2026 | Maritimo | 1-0 (0-0) | Casa Pia AC | 2-6 (1-0) | 2.63 | 3.40 | 2.35 | L | 2.05 | 0 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Leixoes | 6-2 (3-2) | Casa Pia AC | 3-1 (2-0) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Feirense | 2-0 (0-0) | Casa Pia AC | 6-6 (2-4) | 2.60 | 3.50 | 2.25 | L | 1.70 | 0/-0.5 | 2.10 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | SL Benfica B | 1-0 (0-0) | Casa Pia AC | - | L | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Estrela da Amadora | 1-2 (0-0) | Casa Pia AC | - | W | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Alverca | 1-0 (0-0) | Casa Pia AC | - | L | ||||||||
| POR D2 | 29-05-2026 | Casa Pia AC | 2-0 (1-0) | SCU Torreense | 6-9 (5-4) | 2.30 | 3.10 | 3.00 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | D |
| POR D2 | 21-05-2026 | SCU Torreense | 0-0 (0-0) | Casa Pia AC | 5-3 (1-3) | 2.40 | 3.10 | 2.80 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| POR D1 | 17-05-2026 | Casa Pia AC | 1-1 (1-0) | Rio Ave | 9-0 (2-0) | 1.57 | 3.80 | 5.00 | D | 1.85 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| POR D1 | 12-05-2026 | Vitoria Guimaraes | 0-1 (0-0) | Casa Pia AC | 6-4 (2-3) | 1.80 | 3.60 | 4.20 | W | 2.05 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR D1 | 29-11 | Away | Viseu | 21 Days |
| POR D1 | 06-12 | Home | Moreirense | 29 Days |
| POR D1 | 13-12 | Away | Vitoria Guimaraes | 36 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR CUP | 21-11 | Away | Atletico Clube Purtugal | 14 Days |
| POR D1 | 01-12 | Home | Sporting Braga | 23 Days |
| POR D1 | 06-12 | Away | Rio Ave | 29 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.28 | 2.20 | 4.85 | 2.36 | 2.19 | 4.55 | 1.87 | 1 | 1.99 | 1.87 | 1 | 1.99 | 1.86 | 0/0.5 | 2.02 | 1.93 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Initial | 1.71 | 3.75 | 4.40 | 1.79 | 3.65 | 4.05 | 1.95 | 2.5 | 1.91 | 1.95 | 2.5 | 1.91 | 1.92 | 0.5/1 | 1.96 | 2.03 | 0.5/1 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.25 | 2.30 | 5.00 | 2.38 | 2.20 | 4.75 | 1.78 | 1 | 2.03 | 1.85 | 1 | 1.95 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.62 | 3.80 | 4.75 | 1.75 | 3.80 | 4.33 | 1.85 | 2.5 | 2.00 | 1.98 | 2.5 | 1.88 | 1.88 | 0.5/1 | 1.98 | 2.03 | 0.5/1 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.25 | 2.14 | 4.35 | 2.31 | 2.10 | 4.27 | 1.92 | 1 | 1.94 | 1.98 | 1 | 1.88 | 1.92 | 0/0.5 | 1.94 | 1.97 | 0/0.5 | 1.89 | |
| Initial | 1.67 | 3.44 | 4.27 | 1.76 | 3.25 | 4.08 | 1.94 | 2.5 | 1.92 | 2.04 | 2.5 | 1.82 | 1.98 | 0.5/1 | 1.90 | 2.01 | 0.5/1 | 1.87 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.93 | 9.5 | 1.88 | Live | 1.93 | 9.5 | 1.88 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0 | Goal | 1 | 1.3 | Goal | 0.6 |
| 0.7 | Loss | 0.7 | 1.2 | Loss | 1.8 |
| 15.7 | Shot(OT) | 16.7 | 13.5 | Shot(OT) | 15.8 |
| 3.7 | Corner | 4.7 | 4 | Corner | 4 |
| 1.3 | Yellow Card | 2 | 1.8 | Yellow Card | 2.1 |
| 13 | Fouls | 12.3 | 14.6 | Fouls | 12.1 |
| 40% | Possession | 45.7% | 41.5% | Possession | 42.7% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Alverca ( 44 Matches) | Casa Pia AC ( 44 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 2 | 2 | 3 |
| HT-D / FT-W | 3 | 3 | 0 | 3 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 2 | 4 | 0 |
| HT-D / FT-D | 4 | 1 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 8 | 4 | 4 |
| HT-L / FT-L | 6 | 5 | 7 | 7 |