ทีเด็ดบอล Lucena CF vs Badajoz
‹ คู่ก่อนหน้าAlverca vs Casa Pia AC · คืนนี้ 01:00 น. คู่ที่ 31 / 36เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Linfield FC vs Coleraine · คืนนี้ 01:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 08-11-2026 01:00 น.
Lucena CFเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0คู่ที่ 31 / 3601:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★59⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุลVSLucena CFBadajozใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ60% @2.0540% @3.04สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.89 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.93
Badajozทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4⚖️กองกลางสูสี48%🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านLucena CFต่อ 0/0.5 @1.83แนวรุก🔥9.6 vs 8.4Lucena CFการ์ดยิงดุ🔥9.6Lucena CFการ์ดได้ราคา💰6/10Lucena CFการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนBadajozรอง 0/0.5 @1.93แนวรับ🛡️3.6 vs 6.0Badajozการ์ดรับหลวม🕳️6.0Lucena CFการ์ดยิงดุ🔥8.4Badajozการ์ดรับเหนียว🧱3.6Badajozการ์ดได้ราคา💰7/10Badajozการ์ด 5 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.89แนวรุก🔥9.6 · 8.4รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.87พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดรับแน่น🛡️1.0·0.6ลูก/นัดการ์ด 2 ใบ
Lucena CFเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0
คู่ที่ 31 / 3601:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★59⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุลVS
Lucena CFBadajoz
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
60% @2.0540% @3.04
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.89 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.93
Badajozทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4
⚖️กองกลางสูสี48%
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านLucena CF
ต่อ 0/0.5 @1.83
แนวรุก🔥9.6 vs 8.4Lucena CF
การ์ดยิงดุ🔥9.6Lucena CF
การ์ดได้ราคา💰6/10Lucena CF
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนBadajoz
รอง 0/0.5 @1.93
แนวรับ🛡️3.6 vs 6.0Badajoz
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Lucena CF
การ์ดยิงดุ🔥8.4Badajoz
การ์ดรับเหนียว🧱3.6Badajoz
การ์ดได้ราคา💰7/10Badajoz
การ์ด 5 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.89
แนวรุก🔥9.6 · 8.4รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.87
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดรับแน่น🛡️1.0·0.6ลูก/นัด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Lucena CF vs Badajoz
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนBadajoz รอง 0/0.5 @1.93การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2/2.5 @1.87การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งLucena CFโอกาสชนะ 43%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 2/2.559/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Lucena CF · บิลหลัก 1X2 @2.05
ความเสี่ยงของบิล58%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Lucena CF ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.05 · ควรเป็น @2.07 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Lucena CF 14 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Lucena CF ต่อ 0/0.5
ได้ 42%เสียครึ่ง 28%เสีย 30%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 18%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Lucena CF · คาดสกอร์ 1.2 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Lucena CF ชนะ 1 ลูก24%
Lucena CF ชนะ 2 ลูก12%
Lucena CF ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ28%
Badajoz ชนะ 1 ลูก17%
Badajoz ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Lucena CF ชนะ42%
Lucena CF ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป18%
Lucena CF คลีนชีท32%
Badajoz ยิงไม่ได้30%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Lucena CF ไม่แพ้70%
Badajoz ไม่แพ้58%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)68%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)41%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)21%
ยิงได้ทั้งคู่47%
ต่ำ 2.559%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%1-012%0-111%0-010%2-18%1-28%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Lucena CF)
- โอกาส Lucena CF ชนะ 42% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- Lucena CF ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- Badajoz รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.6 ลูก/นัด
- โอกาส Badajoz ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Lucena CF
ช1-0ช4-2ช1-0ส2-2พ0-1ช2-1
Badajoz
ส0-0ส2-2ช1-0ช1-0ส0-0ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Lucena CFยิง 1.6 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Badajozยิง 1.4 · เสีย 0.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Lucena CF
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 13
Badajoz
2.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 11
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Lucena CF
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Badajoz
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Lucena CF
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 3
Badajoz
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Lucena CF ชนะ 2เสมอ 0Badajoz ชนะ 0
- 12-02-2012Badajoz1 - 2Lucena CF
- 18-09-2011Lucena CF4 - 0Badajoz
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Lucena CF@2.30 → @2.05▼ 10.9%
เสมอ@3.20 → @3.200.0%
ทีมเยือน Badajoz@2.68 → @3.04▲ 13.5%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.04 | 3.10 | 2.97 | 1.87 | 2/2.5 | 1.83 | 1.80 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.04 | 3.10 | 2.97 | 1.87 | 2/2.5 | 1.83 | 1.80 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| Bet365 | Initial | 2.55 | 3.30 | 2.38 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.98 | 0 | 1.83 | |
| Live | 2.05 | 3.30 | 3.10 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | ||
| wewbet | Initial | 2.53 | 3.20 | 2.44 | 1.87 | 2.5 | 1.87 | 1.93 | 0 | 1.81 | |
| Live | 2.13 | 3.05 | 3.13 | 1.87 | 2/2.5 | 1.87 | 1.83 | 0/0.5 | 1.91 | ||
| 18Bet | Initial | 2.50 | 3.25 | 2.35 | 1.76 | 2.5 | 1.76 | 1.81 | 0 | 1.71 | |
| Live | 2.10 | 3.10 | 3.15 | 1.78 | 2/2.5 | 1.79 | 1.76 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| pinnacle | Initial | 2.14 | 2.91 | 3.39 | 1.88 | 2/2.5 | 1.86 | 1.83 | 0/0.5 | 1.91 | |
| Live | 2.17 | 2.97 | 3.48 | 1.90 | 2/2.5 | 1.88 | 1.85 | 0/0.5 | 1.93 | ||
| 1xBet | Initial | 2.54 | 3.24 | 2.40 | 1.83 | 2.5 | 1.83 | 1.88 | 0 | 1.78 | |
| Live | 2.15 | 3.02 | 3.22 | 2.05 | 2.5 | 1.66 | 1.83 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-2] Lucena CF | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 3 | 1 | 16 | 9 | 18 | 2 | 55.6% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 8 | 5 | 9 | 6 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 8 | 4 | 9 | 2 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 13 | 5 | 16 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 6 | 7 | 12 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 4 | 7 | 11 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 3 | 5 | 10 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 3 | 11 | 50.0% |
| [SPA D4-4] Badajoz | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 4 | 1 | 9 | 6 | 16 | 4 | 44.4% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 5 | 3 | 10 | 3 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 4 | 3 | 6 | 6 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 5 | 3 | 10 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 4 | 2 | 4 | 3 | 13 | 7 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 2 | 1 | 8 | 9 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 9 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Lucena CF Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 2 (100%) Draw 0 (0%) Lose 0 (0%) 3 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (1 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (1 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 12-02-2012 | Badajoz | 1-2 (1-0) | Lucena CF | - | 2.87 | 3.10 | 2.25 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | O |
| SPA D4 | 18-09-2011 | Lucena CF | 4-0 (2-0) | Badajoz | - | 1.57 | 3.40 | 5.50 | W | |||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Lucena CF Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 02-11-2026 | Lucena CF | 2-1 (0-0) | Atletico Sanluqueno | 0-4 (0-4) | 1.95 | 3.40 | 3.30 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| SPA CUP | 28-10-2026 | Lucena CF | 0-1 (0-0) | CF Rayo Majadahonda | 4-5 (1-4) | 3.00 | 3.60 | 1.96 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 25-10-2026 | CD Estebona | 2-2 (1-0) | Lucena CF | 4-7 (1-2) | 1.90 | 3.30 | 3.60 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| SPA D4 | 19-10-2026 | Xerez Deportivo | 0-1 (0-0) | Lucena CF | 9-2 (4-1) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| SPA D4 | 11-10-2026 | Lucena CF | 4-2 (3-2) | Don Benito | 4-2 (4-0) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 05-10-2026 | Lucena CF | 1-0 (1-0) | Puente Genil | 3-7 (0-3) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| SPA D4 | 28-09-2026 | CA Antoniano | 0-3 (0-1) | Lucena CF | 3-2 (2-0) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Lucena CF | 1-2 (0-2) | Tenerife B | 6-2 (4-0) | 3.60 | 3.80 | 1.73 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| SPA D4 | 14-09-2026 | Mijas Las Lagunas | 1-1 (1-0) | Lucena CF | 3-2 (1-0) | 3.90 | 3.25 | 1.80 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | CD Linares Deportivo | 1-1 (1-1) | Lucena CF | - | D | ||||||||
| INT CF | 31-08-2026 | Lucena CF | 1-0 (1-0) | Atletico Mancha real | 8-0 (5-0) | 1.22 | 5.75 | 10.00 | W | 2.00 | 2 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 16-08-2026 | Lucena CF | 1-1 (0-0) | UD Melilla | - | D | ||||||||
| INT CF | 12-08-2026 | Lucena CF | 0-2 (0-2) | Atletico Malagueno | 7-2 (2-0) | 1.80 | 3.75 | 3.40 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 06-08-2026 | CD Egabrense | 3-0 (2-0) | Lucena CF | - | L | ||||||||
| INT CF | 02-08-2026 | Lucena CF | 1-1 (1-0) | Montilla CF | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 10-05-2026 | Lucena CF | 2-1 (1-0) | Dos Hermanas | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | Cadiz B | 3-0 (1-0) | Lucena CF | 2-3 (1-2) | L | ||||||||
| Spain D4 | 27-04-2026 | Lucena CF | 5-0 (3-0) | UD Tomares | 1-6 (0-2) | W | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | Lucena CF | 1-0 (1-0) | Bollullos CF | 3-0 (1-0) | W | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | Sevilla C | 0-3 (0-3) | Lucena CF | 6-2 (2-2) | 4.10 | 3.20 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| No Data |
| Badajoz Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 4 (40%) Lose 1 (10%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 0.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 02-11-2026 | Badajoz | 1-1 (0-1) | CD Linares Deportivo | 1-2 (0-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 25-10-2026 | Puente Genil | 0-0 (0-0) | Badajoz | 7-3 (3-0) | 2.80 | 3.20 | 2.25 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| SPA D4 | 18-10-2026 | Badajoz | 1-0 (1-0) | Atletico Sanluqueno | 5-4 (1-2) | 1.67 | 3.40 | 4.50 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| SPA D4 | 11-10-2026 | Badajoz | 1-0 (0-0) | UD Marbella | 7-0 (6-0) | 1.95 | 3.40 | 3.20 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Sevilla Atletico | 2-2 (2-1) | Badajoz | 0-2 (0-1) | 2.05 | 3.30 | 3.10 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Las Palmas Atletico | 0-0 (0-0) | Badajoz | 2-7 (1-2) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Badajoz | 0-1 (0-0) | Real Betis B | - | 2.50 | 3.40 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| SPA D4 | 14-09-2026 | Xerez Deportivo | 1-2 (0-1) | Badajoz | 11-4 (4-2) | 1.91 | 3.25 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Badajoz | 2-1 (1-0) | Tenerife B | 4-3 (1-1) | 2.40 | 3.25 | 2.60 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| INT CF | 31-08-2026 | Atletico Pueblonuevo | 0-5 (0-2) | Badajoz | 1-8 (0-6) | 6.50 | 5.00 | 1.30 | W | 1.93 | -1.5/2 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 20-08-2026 | Puebla Calzada | 0-2 (0-0) | Badajoz | 1-6 (0-2) | 3.90 | 3.60 | 1.73 | W | 2.03 | -0.5 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 16-08-2026 | Badajoz | 1-1 (1-0) | CD Linares Deportivo | 2-3 (1-2) | 2.10 | 3.40 | 2.88 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 06-08-2026 | Badajoz | 0-3 (0-1) | CD Coria | 4-3 (2-2) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| Spain D4 | 21-06-2026 | CD Cuarte Industrial | 1-1 (1-0) | Badajoz | - | 2.45 | 2.88 | 2.88 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| Spain D4 | 15-06-2026 | Badajoz | 2-1 (1-1) | CD Cuarte Industrial | 8-4 (4-2) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA TRFEF PO | 08-06-2026 | Badajoz | 0-0 (0-0) | Moralo CP | 7-2 (3-1) | 1.73 | 3.20 | 4.50 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| SPA TRFEF PO | 01-06-2026 | Moralo CP | 0-2 (0-0) | Badajoz | 6-2 (4-1) | 2.38 | 3.20 | 2.60 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| SPA TRFEF PO | 24-05-2026 | Badajoz | 2-0 (1-0) | CF Jaraiz | 7-5 (2-3) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | U |
| SPA TRFEF PO | 17-05-2026 | CF Jaraiz | 1-0 (0-0) | Badajoz | 3-2 (2-2) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| Spain D4 | 10-05-2026 | Badajoz | 3-0 (2-0) | CD Gevora | 10-0 (5-0) | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Away | Las Palmas Atletico | 8 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Home | Real Betis B | 15 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Away | UD Tamaraceite | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA CUP | 11-11 | Home | Tenerife | 3 Days |
| SPA D4 | 15-11 | Home | Don Benito | 8 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Away | Recreativo Huelva | 15 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.70 | 1.97 | 3.70 | 2.70 | 1.97 | 3.70 | 2.04 | 1 | 1.66 | 2.04 | 1 | 1.66 | 2.13 | 0/0.5 | 1.58 | 2.13 | 0/0.5 | 1.58 | |
| Initial | 2.04 | 3.10 | 2.97 | 2.04 | 3.10 | 2.97 | 1.87 | 2/2.5 | 1.83 | 1.87 | 2/2.5 | 1.83 | 1.80 | 0/0.5 | 1.90 | 1.80 | 0/0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.55 | 3.30 | 2.38 | 2.05 | 3.30 | 3.10 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.98 | 0 | 1.83 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 0.7 | 1.6 | Goal | 1.4 |
| 1.3 | Loss | 0.3 | 1 | Loss | 0.6 |
| 9.7 | Shot(OT) | 17.3 | 9.1 | Shot(OT) | 12.2 |
| 3.7 | Corner | 3 | 3.3 | Corner | 4.6 |
| 3.3 | Yellow Card | 2.3 | 2.8 | Yellow Card | 2.4 |
| 10 | Fouls | 18 | 10.2 | Fouls | 17.6 |
| 49% | Possession | 48.3% | 48.7% | Possession | 48% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Lucena CF ( 9 Matches) | Badajoz ( 9 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 1 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 2 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
Recreativo Huelva
Mijas Las Lagunas