ทีเด็ดบอล Linfield FC vs Coleraine
‹ คู่ก่อนหน้าLucena CF vs Badajoz · คืนนี้ 01:00 น. คู่ที่ 174 / 178เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›SV Ried vs LASK Linz · คืนนี้ 01:30 น.
Northern Ireland Premier League
🕒 08-11-2026 01:00 น.
Linfield FCเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.6📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+5.4🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 174 / 17801:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVSLinfield FCColeraineใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ47% @2.6253% @2.28สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.86 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.99 · เยือน 1.77
Coleraineทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+7.2✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านLinfield FCรอง 0 @1.99แนวรับ🛡️4.2 vs 7.2Linfield FCการ์ดยิงดุ🔥9.6Linfield FCการ์ดรับหลวม🕳️7.2Coleraineการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนColeraineต่อ 0 @1.77แนวรุก🔥14.4 vs 9.6Coleraineการ์ดยิงดุ🔥14.4Coleraineการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.86พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.6 · 14.4รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·2.4ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Linfield FCเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.6
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+5.4
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 174 / 17801:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVS
Linfield FCColeraine
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
47% @2.6253% @2.28
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.86 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.99 · เยือน 1.77
Coleraineทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+7.2✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านLinfield FC
รอง 0 @1.99
แนวรับ🛡️4.2 vs 7.2Linfield FC
การ์ดยิงดุ🔥9.6Linfield FC
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Coleraine
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนColeraine
ต่อ 0 @1.77
แนวรุก🔥14.4 vs 9.6Coleraine
การ์ดยิงดุ🔥14.4Coleraine
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.86
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.6 · 14.4รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·2.4ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Linfield FC vs Coleraine
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านLinfield FC รอง 0 @1.99การ์ด 3 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.86การ์ด 5 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งColeraineโอกาสชนะ 39%
🛡️พิศดารติด 2 แผน7 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Coleraine · บิลหลัก 1X2 @2.28
ความเสี่ยงของบิล60%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Coleraine ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.28 · ควรเป็น @2.25 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Coleraine 5 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Coleraine ต่อ 0
ได้ 40%คืนทุน 26%เสีย 34%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 19%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Coleraine · คาดสกอร์ 1.5 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Coleraine ชนะ 1 ลูก21%
Coleraine ชนะ 2 ลูก12%
Coleraine ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ26%
Linfield FC ชนะ 1 ลูก18%
Linfield FC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป17%
สรุป
Coleraine ชนะ40%
Coleraine ไม่แพ้66%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป19%
Coleraine คลีนชีท22%
Linfield FC ยิงไม่ได้23%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Linfield FC ไม่แพ้60%
Coleraine ไม่แพ้66%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)57%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)35%
ยิงได้ทั้งคู่60%
ต่ำ 2.543%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-28%1-08%0-17%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Coleraine)
- โอกาส Coleraine ชนะ 40% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 66%
- Coleraine ยิงเฉลี่ย 2.4 ลูก/นัด
- Coleraine ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Coleraine ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- Linfield FC รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.7 ลูก/นัด
- Linfield FC ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- โอกาส Linfield FC ชนะ 34%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Linfield FC
ช3-1ช2-0ส2-2ช2-1ช2-1ส1-1
Coleraine
พ1-3ช3-2ช1-0ช3-2ช5-0ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Linfield FCยิง 1.6 · เสีย 0.7 ต่อนัด
Coleraineยิง 2.4 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Linfield FC
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 15
Coleraine
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Linfield FC
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
Coleraine
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Linfield FC
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
Coleraine
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Linfield FC ชนะ 2เสมอ 2Coleraine ชนะ 4
- 26-09-2026Coleraine1 - 3Linfield FC
- 18-04-2026Linfield FC0 - 3Coleraine
- 31-12-2025Coleraine3 - 1Linfield FC
- 09-11-2025Linfield FC1 - 1Coleraine
- 29-10-2025Coleraine2 - 2Linfield FC
- 26-04-2025Coleraine1 - 0Linfield FC
- 22-02-2025Linfield FC0 - 2Coleraine
- 14-12-2024Linfield FC3 - 0Coleraine
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Linfield FC@2.52 → @2.62▲ 4.0%
เสมอ@3.28 → @3.280.0%
ทีมเยือน Coleraine@2.36 → @2.28▼ 3.2%
คู่อื่นใน Premier League 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.48 | 3.30 | 2.26 | 1.83 | 2.5 | 1.87 | 1.94 | 0 | 1.76 | |
| Live | 2.48 | 3.30 | 2.26 | 1.83 | 2.5 | 1.87 | 1.94 | 0 | 1.76 | ||
| Bet365 | Initial | 2.55 | 3.25 | 2.45 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.95 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.75 | 3.25 | 2.30 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 2.03 | 0 | 1.78 | ||
| Sbobet | Initial | 1.84 | 2.5 | 1.90 | 2.07 | 0 | 1.67 | ||||
| Live | 1.84 | 2.5 | 1.90 | 2.07 | 0 | 1.67 | |||||
| wewbet | Initial | 2.60 | 3.21 | 2.37 | 1.84 | 2.5 | 1.90 | 1.99 | 0 | 1.75 | |
| Live | 2.62 | 3.21 | 2.36 | 1.85 | 2.5 | 1.89 | 1.99 | 0 | 1.75 | ||
| 18Bet | Initial | 2.55 | 3.20 | 2.30 | 1.72 | 2.5 | 1.80 | 1.87 | 0 | 1.66 | |
| Live | 2.65 | 3.20 | 2.30 | 1.78 | 2.5 | 1.78 | 1.92 | 0 | 1.66 | ||
| pinnacle | Initial | 2.73 | 3.37 | 2.45 | 1.84 | 2.5 | 1.92 | 2.00 | 0 | 1.78 | |
| Live | 2.85 | 3.47 | 2.44 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 2.08 | 0 | 1.78 | ||
| Willhill | Initial | 2.70 | 3.20 | 2.45 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 2.00 | 0 | 1.73 | |
| Live | 2.75 | 3.20 | 2.40 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.95 | 0 | 1.70 | ||
| Interwetten | Initial | 2.75 | 3.35 | 2.35 | 1.80 | 2.5 | 1.85 | 1.50 | -0.5 | 2.30 | |
| Live | 2.75 | 3.25 | 2.35 | 1.80 | 2.5 | 1.85 | 1.50 | -0.5 | 2.30 | ||
| 1xBet | Initial | 2.75 | 3.20 | 2.47 | 1.81 | 2.5 | 1.90 | 1.96 | 0 | 1.75 | |
| Live | 2.62 | 3.25 | 2.33 | 1.80 | 2.5 | 1.87 | 1.94 | 0 | 1.73 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.03 | AH: | 0 | Away | 1.78 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [NIR D1-2] Linfield FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 10 | 3 | 1 | 21 | 11 | 33 | 2 | 71.4% |
| Home Field | 7 | 5 | 1 | 1 | 8 | 5 | 16 | 1 | 71.4% |
| Away Field | 7 | 5 | 2 | 0 | 13 | 6 | 17 | 2 | 71.4% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 12 | 6 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 6 | 6 | 2 | 8 | 3 | 24 | 2 | 42.9% |
| Home Field | 7 | 2 | 4 | 1 | 2 | 1 | 10 | 4 | 28.6% |
| Away Field | 7 | 4 | 2 | 1 | 6 | 2 | 14 | 2 | 57.1% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 2 | 11 | 50.0% |
| [NIR D1-1] Coleraine | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 11 | 2 | 1 | 32 | 13 | 35 | 1 | 78.6% |
| Home Field | 7 | 4 | 2 | 1 | 11 | 7 | 14 | 2 | 57.1% |
| Away Field | 7 | 7 | 0 | 0 | 21 | 6 | 21 | 1 | 100.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 14 | 8 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 9 | 3 | 2 | 16 | 4 | 30 | 1 | 64.3% |
| Home Field | 7 | 5 | 1 | 1 | 8 | 2 | 16 | 1 | 71.4% |
| Away Field | 7 | 4 | 2 | 1 | 8 | 2 | 14 | 1 | 57.1% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 7 | 4 | 12 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| Linfield FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NIR D1 | 26-09-2026 | Coleraine | 1-3 (0-2) | Linfield FC | 3-4 (0-3) | 1.75 | 3.50 | 3.90 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| NIR D1 | 18-04-2026 | Linfield FC | 0-3 (0-2) | Coleraine | 4-8 (3-6) | 2.15 | 3.30 | 3.10 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| NIR D1 | 31-12-2025 | Coleraine | 3-1 (0-0) | Linfield FC | 4-6 (4-3) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| NIR D1 | 09-11-2025 | Linfield FC | 1-1 (0-0) | Coleraine | 6-5 (4-1) | 2.25 | 3.30 | 3.00 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| NIR D1 | 29-10-2025 | Coleraine | 2-2 (0-2) | Linfield FC | 4-5 (1-4) | 1.85 | 3.50 | 3.70 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| NIR D1 | 26-04-2025 | Coleraine | 1-0 (1-0) | Linfield FC | - | 2.70 | 3.40 | 2.40 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | U |
| NIR D1 | 22-02-2025 | Linfield FC | 0-2 (0-1) | Coleraine | - | 1.55 | 3.70 | 5.75 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | U |
| NIR D1 | 14-12-2024 | Linfield FC | 3-0 (1-0) | Coleraine | 6-5 (5-1) | 1.42 | 5.00 | 5.50 | W | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | O |
| NIR D1 | 28-09-2024 | Coleraine | 0-3 (0-3) | Linfield FC | 4-7 (1-4) | 4.33 | 3.75 | 1.67 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | O |
| NIR D1 | 17-04-2024 | Linfield FC | 2-2 (0-1) | Coleraine | 5-3 (3-3) | 1.40 | 4.33 | 6.50 | D | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| NIR D1 | 17-02-2024 | Coleraine | 3-0 (0-0) | Linfield FC | 2-3 (0-2) | 4.33 | 3.80 | 1.65 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | O |
| NIR D1 | 23-12-2023 | Linfield FC | 2-1 (0-0) | Coleraine | 9-6 (2-2) | 1.40 | 4.50 | 5.75 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| NIR D1 | 02-09-2023 | Coleraine | 1-3 (0-1) | Linfield FC | 4-3 (0-2) | 3.30 | 3.40 | 2.00 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| NIR D1 | 15-04-2023 | Coleraine | 0-1 (0-0) | Linfield FC | 5-6 (1-3) | 3.50 | 3.40 | 2.00 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| NIR LC | 12-03-2023 | Coleraine | 0-2 (0-0) | Linfield FC | 2-4 (2-3) | 3.60 | 3.10 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| NIR D1 | 25-02-2023 | Linfield FC | 2-0 (1-0) | Coleraine | 7-8 (4-3) | 1.80 | 3.40 | 4.00 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| NIR D1 | 02-01-2023 | Linfield FC | 0-0 (0-0) | Coleraine | 6-0 (5-0) | 1.67 | 3.60 | 4.50 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| NIR D1 | 08-10-2022 | Coleraine | 0-0 (0-0) | Linfield FC | 4-5 (0-3) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| NIR D1 | 30-04-2022 | Linfield FC | 2-0 (2-0) | Coleraine | 7-0 (5-0) | 1.50 | 3.80 | 6.00 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | W | U |
| NIR D1 | 29-01-2022 | Coleraine | 3-0 (1-0) | Linfield FC | 6-5 (3-1) | 3.00 | 3.10 | 2.20 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Linfield FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 3 (30%) Lose 0 (0%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NIR D1 | 31-10-2026 | Linfield FC | 1-1 (1-0) | Dungannon Swifts | 5-2 (3-1) | 1.53 | 4.00 | 5.00 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | L | U |
| NIR D1 | 24-10-2026 | Portadown | 1-2 (0-0) | Linfield FC | 4-6 (2-4) | 5.50 | 4.00 | 1.45 | W | 2.03 | -1 | 1.78 | D | O |
| NIR D1 | 21-10-2026 | Larne FC | 1-2 (1-0) | Linfield FC | 7-7 (5-1) | 1.91 | 3.40 | 3.60 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| NIR D1 | 17-10-2026 | Carrick Rangers | 2-2 (1-2) | Linfield FC | 4-9 (2-5) | 3.30 | 3.60 | 1.85 | D | 1.88 | -0.5 | 1.93 | L | O |
| NIR D1 | 10-10-2026 | Linfield FC | 2-0 (0-0) | Bangor FC | 3-2 (1-2) | 1.22 | 5.75 | 10.00 | W | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | W | U |
| NIR D1 | 26-09-2026 | Coleraine | 1-3 (0-2) | Linfield FC | 3-4 (0-3) | 1.75 | 3.50 | 3.90 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| NIR D1 | 19-09-2026 | Linfield FC | 1-0 (0-0) | Crusaders | 6-3 (1-1) | 1.25 | 5.00 | 8.50 | W | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | L | U |
| NIR D1 | 16-09-2026 | Portadown | 1-1 (0-1) | Linfield FC | 6-6 (4-3) | 6.25 | 4.33 | 1.36 | D | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | L | U |
| NIR D1 | 13-09-2026 | Dungannon Swifts | 0-1 (0-0) | Linfield FC | 3-6 (3-3) | 3.50 | 3.50 | 1.83 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| NIR D1 | 05-09-2026 | Linfield FC | 1-0 (0-0) | Carrick Rangers | 9-2 (3-0) | 1.57 | 3.75 | 4.75 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | U |
| NIR SHCUP | 02-09-2026 | Glentoran FC | 3-1 (2-0) | Linfield FC | 4-2 (2-1) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| NIR D1 | 29-08-2026 | Limavady United | 0-2 (0-1) | Linfield FC | 2-7 (0-4) | 4.33 | 4.00 | 1.57 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | W | U |
| NIR D1 | 22-08-2026 | Linfield FC | 1-0 (0-0) | Cliftonville | 5-5 (2-3) | 1.80 | 3.60 | 3.50 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| NIR D1 | 15-08-2026 | Linfield FC | 2-1 (1-0) | Glentoran FC | 6-1 (3-1) | 2.80 | 3.25 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | O |
| NIR D1 | 08-08-2026 | Linfield FC | 0-3 (0-1) | Ballymena United | 7-3 (4-1) | 1.62 | 3.90 | 4.33 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | L | O |
| INT CF | 29-07-2026 | Dollingstown | 1-7 (0-2) | Linfield FC | - | 11.00 | 8.00 | 1.14 | W | 1.95 | -2/2.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Limavady United | 0-1 (0-1) | Linfield FC | 1-2 | 5.50 | 4.50 | 1.40 | W | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Linfield FC | 0-2 (0-2) | Doncaster Rovers | 4-11 (2-5) | 4.33 | 3.70 | 1.65 | L | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | U |
| UEFA ECL | 17-07-2026 | Linfield FC | 2-2 (1-1) | Nomme JK Kalju | 10-4 (3-0) | 1.91 | 3.10 | 3.75 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Linfield FC | 0-2 (0-2) | Aberdeen | 1-4 (1-2) | 3.40 | 3.80 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| No Data |
| Coleraine Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 1 (10%) Lose 1 (10%) 2.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NIR D1 | 31-10-2026 | Coleraine | 1-1 (1-0) | Glentoran FC | 4-3 (2-0) | 1.62 | 4.10 | 4.20 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| NIR D1 | 24-10-2026 | Crusaders | 0-5 (0-3) | Coleraine | 1-9 (0-5) | 9.00 | 5.25 | 1.22 | W | 1.95 | -1.5/2 | 1.85 | W | O |
| NIR D1 | 17-10-2026 | Larne FC | 2-3 (1-0) | Coleraine | 3-0 | 2.15 | 3.30 | 2.88 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| NIR D1 | 10-10-2026 | Coleraine | 1-0 (1-0) | Cliftonville | 4-4 (0-3) | 1.40 | 4.60 | 6.25 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| NIR D1 | 04-10-2026 | Bangor FC | 2-3 (1-2) | Coleraine | 6-4 (2-2) | 10.00 | 6.00 | 1.20 | W | 1.80 | -2 | 2.00 | L | O |
| NIR D1 | 26-09-2026 | Coleraine | 1-3 (0-2) | Linfield FC | 3-4 (0-3) | 1.75 | 3.50 | 3.90 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| NIR D1 | 20-09-2026 | Coleraine | 1-0 (1-0) | Limavady United | 5-1 (4-0) | 1.14 | 7.00 | 12.00 | W | 1.80 | 2 | 2.00 | L | U |
| NIR D1 | 16-09-2026 | Glentoran FC | 1-2 (0-0) | Coleraine | 7-3 (4-0) | 2.63 | 3.40 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| NIR D1 | 12-09-2026 | Coleraine | 3-2 (2-0) | Ballymena United | 8-2 (3-2) | 1.33 | 4.75 | 6.50 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | O |
| NIR D1 | 06-09-2026 | Coleraine | 4-1 (3-0) | Crusaders | 4-1 (2-1) | 1.14 | 7.00 | 13.00 | W | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | W | O |
| NIR D1 | 29-08-2026 | Portadown | 0-3 (0-2) | Coleraine | 3-13 (0-11) | 8.00 | 4.75 | 1.29 | W | 1.93 | -1.5 | 1.88 | W | D |
| NIR D1 | 22-08-2026 | Carrick Rangers | 0-2 (0-0) | Coleraine | 9-1 (4-0) | 3.50 | 3.75 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| NIR D1 | 15-08-2026 | Coleraine | 0-0 (0-0) | Larne FC | - | 2.10 | 3.40 | 3.10 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| NIR D1 | 08-08-2026 | Dungannon Swifts | 1-3 (0-1) | Coleraine | 5-10 (1-5) | 6.00 | 4.75 | 1.36 | W | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | W | O |
| UEFA ECL | 31-07-2026 | Coleraine | 0-3 (0-2) | HJK Helsinki | 1-5 (1-3) | 4.00 | 3.90 | 1.70 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| UEFA ECL | 23-07-2026 | HJK Helsinki | 5-0 (2-0) | Coleraine | 3-4 (1-2) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Coleraine | 3-0 (0-0) | Portadown | 6-3 (3-0) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 15-07-2026 | Sligo Rovers | 1-2 (1-1) | Coleraine | 3-6 (1-3) | 2.90 | 4.10 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | D |
| INT CF | 11-07-2026 | Newbuildings United | 2-5 (2-3) | Coleraine | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Coleraine | 3-0 (2-0) | Portstewart | - | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NIR D1 | 14-11 | Away | Ballymena United | 6 Days |
| NIR D1 | 21-11 | Home | Limavady United | 14 Days |
| NIR D1 | 28-11 | Away | Crusaders | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NIR D1 | 14-11 | Home | Portadown | 6 Days |
| NIR D1 | 21-11 | Away | Carrick Rangers | 14 Days |
| NIR D1 | 28-11 | Home | Dungannon Swifts | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.10 | 2.09 | 2.88 | 3.10 | 2.09 | 2.88 | 1.79 | 1 | 1.91 | 1.79 | 1 | 1.91 | 1.92 | 0 | 1.78 | 1.92 | 0 | 1.78 | |
| Initial | 2.48 | 3.30 | 2.26 | 2.48 | 3.30 | 2.26 | 1.83 | 2.5 | 1.87 | 1.83 | 2.5 | 1.87 | 1.94 | 0 | 1.76 | 1.94 | 0 | 1.76 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.55 | 3.25 | 2.45 | 2.75 | 3.25 | 2.30 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 1.95 | 0 | 1.85 | 2.03 | 0 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.80 | 1 | 1.94 | 1.80 | 1 | 1.94 | 2.02 | 0 | 1.72 | 2.02 | 0 | 1.72 | |||||||
| Initial | 1.84 | 2.5 | 1.90 | 1.84 | 2.5 | 1.90 | 2.07 | 0 | 1.67 | 2.07 | 0 | 1.67 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 3 | 1.6 | Goal | 2.4 |
| 1 | Loss | 1 | 0.7 | Loss | 1.2 |
| 8.3 | Shot(OT) | 3.3 | 6.3 | Shot(OT) | 4.8 |
| 6 | Corner | 4.3 | 6.1 | Corner | 4.4 |
| 2.3 | Yellow Card | 1 | 1.6 | Yellow Card | 1.2 |
| 52.7% | Fouls | 58.3% | 53.5% | Fouls | 58.2% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Linfield FC ( 53 Matches) | Coleraine ( 52 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 11 | 5 | 12 | 11 |
| HT-D / FT-W | 8 | 5 | 4 | 5 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 3 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 4 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 3 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 2 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 4 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-L | 5 | 2 | 2 | 4 |
Bangor FC
Crusaders
Carrick Rangers
Glentoran FC
Dungannon Swifts
Limavady United
Portadown
Ballymena United