ทีเด็ดบอล Bangor FC vs Crusaders
Northern Ireland Premier League
🕒 07-11-2026 22:00 น.
Bangor FCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-2.4✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า22:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ10พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1014พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 53% ★ราคาคุ้มVSBangor FCCrusadersใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ58% @2.0542% @2.86สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.89 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 1.96
Crusadersทีมเยือน💨แนวรุกลม5.4📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-7.2🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านBangor FCต่อ 0/0.5 @1.80แนวรุก🔥7.8 vs 5.4Bangor FCแนวรับ🛡️10.2 vs 12.6Bangor FCการ์ดยิงดุ🔥7.8Bangor FCการ์ดรับหลวม🕳️12.6Crusadersการ์ดได้ราคา💰6/10Bangor FCการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนCrusadersรอง 0/0.5 @1.96การ์ดรับหลวม🕳️10.2Bangor FCการ์ดยิงดุ🔥5.4Crusadersการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.89พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะแนวรุก🔥7.8 · 5.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.2 · 12.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·2.1ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈15/20นัดล่าสุดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.86พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Bangor FCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-2.4✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า
22:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
10พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1014พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 53% ★ราคาคุ้มVS
Bangor FCCrusaders
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
58% @2.0542% @2.86
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.89 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 1.96
Crusadersทีมเยือน💨แนวรุกลม5.4
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-7.2
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านBangor FC
ต่อ 0/0.5 @1.80
แนวรุก🔥7.8 vs 5.4Bangor FC
แนวรับ🛡️10.2 vs 12.6Bangor FC
การ์ดยิงดุ🔥7.8Bangor FC
การ์ดรับหลวม🕳️12.6Crusaders
การ์ดได้ราคา💰6/10Bangor FC
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนCrusaders
รอง 0/0.5 @1.96
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Bangor FC
การ์ดยิงดุ🔥5.4Crusaders
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.89
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะแนวรุก🔥7.8 · 5.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.2 · 12.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·2.1ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈15/20นัดล่าสุด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.86
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Bangor FC vs Crusaders
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านBangor FC ต่อ 0/0.5 @1.80การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.89การ์ด 5 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBangor FCโอกาสชนะ 43%
🛡️พิศดารติด 2 แผน10 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Bangor FC · บิลหลัก 1X2 @2.05
ความเสี่ยงของบิล53%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Bangor FC ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.05 · ควรเป็น @1.88 (+9%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Bangor FC 12 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Bangor FC ต่อ 0/0.5
ได้ 47%เสียครึ่ง 25%เสีย 28%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 26%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Bangor FC · คาดสกอร์ 1.8 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Bangor FC ชนะ 1 ลูก21%
Bangor FC ชนะ 2 ลูก14%
Bangor FC ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ25%
Crusaders ชนะ 1 ลูก17%
Crusaders ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Bangor FC ชนะ47%
Bangor FC ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
Bangor FC คลีนชีท29%
Crusaders ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Bangor FC ไม่แพ้72%
Crusaders ไม่แพ้53%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)59%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)37%
ยิงได้ทั้งคู่60%
ต่ำ 2.541%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-110%1-09%2-08%1-26%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Bangor FC)
- โอกาส Bangor FC ชนะ 47% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
- ราคา @2.05 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.88 (คุ้มกว่า 9%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 47% มากกว่าตลาด (43%)
- Crusaders เสียเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- เจอกันล่าสุด Crusaders เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Crusaders ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Bangor FC
ช3-1ส0-0พ1-2พ1-2ช1-0พ0-3
Crusaders
พ0-3พ0-1พ1-2ส2-2พ0-5ช4-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Bangor FCยิง 1.2 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Crusadersยิง 1.2 · เสีย 2.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Bangor FC
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 15
Crusaders
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 22
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Bangor FC
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
Crusaders
75%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Bangor FC
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
Crusaders
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Bangor FC ชนะ 2เสมอ 2Crusaders ชนะ 4
- 26-09-2026Crusaders2 - 1Bangor FC
- 08-04-2026Crusaders1 - 1Bangor FC
- 14-02-2026Crusaders2 - 2Bangor FC
- 18-10-2025Bangor FC2 - 1Crusaders
- 20-08-2025Bangor FC1 - 3Crusaders
- 04-02-2023Bangor FC1 - 2Crusaders
- 07-02-2015Bangor FC0 - 2Crusaders
- 03-12-2014Crusaders1 - 2Bangor FC
คู่อื่นใน Premier League 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.99 | 3.40 | 2.84 | 1.88 | 2.5/3 | 1.82 | 1.77 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 1.99 | 3.40 | 2.84 | 1.88 | 2.5/3 | 1.82 | 1.77 | 0/0.5 | 1.93 | ||
| Bet365 | Initial | 2.10 | 3.50 | 2.88 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.10 | 3.50 | 2.88 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.88 | 3.45 | 3.30 | 1.88 | 2.5/3 | 1.88 | 1.71 | 0/0.5 | 2.05 | |
| Live | 1.97 | 3.45 | 3.10 | 1.88 | 2.5/3 | 1.88 | 1.80 | 0/0.5 | 1.96 | ||
| 12BET | Initial | 1.88 | 3.45 | 3.30 | 1.88 | 2.5/3 | 1.88 | 1.71 | 0/0.5 | 2.05 | |
| Live | 1.97 | 3.45 | 3.10 | 1.88 | 2.5/3 | 1.88 | 1.80 | 0/0.5 | 1.96 | ||
| Sbobet | Initial | 1.90 | 2.5/3 | 1.84 | 1.77 | 0/0.5 | 1.97 | ||||
| Live | 1.90 | 2.5/3 | 1.84 | 1.77 | 0/0.5 | 1.97 | |||||
| wewbet | Initial | 1.98 | 3.42 | 3.12 | 1.89 | 2.5/3 | 1.85 | 1.98 | 0.5 | 1.76 | |
| Live | 2.06 | 3.39 | 2.97 | 1.88 | 2.5/3 | 1.86 | 1.80 | 0/0.5 | 1.94 | ||
| 18Bet | Initial | 1.89 | 3.45 | 3.15 | 1.77 | 2.5/3 | 1.75 | 1.87 | 0.5 | 1.66 | |
| Live | 2.05 | 3.50 | 2.90 | 1.78 | 2.5/3 | 1.79 | 1.73 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| pinnacle | Initial | 2.39 | 3.59 | 2.87 | 1.96 | 2.5/3 | 1.88 | 2.04 | 0/0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.15 | 3.83 | 3.08 | 1.90 | 2.5/3 | 1.92 | 1.88 | 0/0.5 | 1.95 | ||
| Willhill | Initial | 2.00 | 3.40 | 3.30 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 1.80 | 0/0.5 | 1.91 | |
| Live | 2.10 | 3.50 | 3.00 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 2.05 | 0.5 | 1.70 | ||
| Interwetten | Initial | 2.05 | 3.55 | 3.15 | 1.70 | 2.5 | 1.95 | 2.05 | 0.5 | 1.65 | |
| Live | 2.05 | 3.40 | 3.10 | 1.70 | 2.5 | 1.95 | 2.05 | 0.5 | 1.65 | ||
| 1xBet | Initial | 1.97 | 3.60 | 3.33 | 1.70 | 2.5 | 2.02 | 1.50 | 0 | 2.45 | |
| Live | 2.04 | 3.46 | 3.06 | 1.68 | 2.5 | 2.02 | 1.78 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [NIR D1-11] Bangor FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 2 | 3 | 9 | 12 | 26 | 9 | 11 | 14.3% |
| Home Field | 7 | 1 | 2 | 4 | 8 | 15 | 5 | 11 | 14.3% |
| Away Field | 7 | 1 | 1 | 5 | 4 | 11 | 4 | 11 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 9 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 3 | 4 | 7 | 4 | 12 | 13 | 11 | 21.4% |
| Home Field | 7 | 2 | 1 | 4 | 3 | 7 | 7 | 9 | 28.6% |
| Away Field | 7 | 1 | 3 | 3 | 1 | 5 | 6 | 11 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 16.7% |
| [NIR D1-7] Crusaders | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 6 | 0 | 8 | 20 | 29 | 18 | 7 | 42.9% |
| Home Field | 7 | 4 | 0 | 3 | 11 | 14 | 12 | 5 | 57.1% |
| Away Field | 7 | 2 | 0 | 5 | 9 | 15 | 6 | 9 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 7 | 16 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 4 | 4 | 6 | 7 | 12 | 16 | 7 | 28.6% |
| Home Field | 7 | 3 | 1 | 3 | 5 | 6 | 10 | 5 | 42.9% |
| Away Field | 7 | 1 | 3 | 3 | 2 | 6 | 6 | 9 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 6 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Bangor FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NIR D1 | 26-09-2026 | Crusaders | 2-1 (1-0) | Bangor FC | 3-4 (2-1) | 1.90 | 3.50 | 3.20 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| NIR D1 | 08-04-2026 | Crusaders | 1-1 (0-1) | Bangor FC | 10-0 (6-0) | 2.50 | 3.40 | 2.38 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| NIR D1 | 14-02-2026 | Crusaders | 2-2 (0-1) | Bangor FC | 2-5 (0-3) | 2.15 | 3.70 | 2.80 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| NIR D1 | 18-10-2025 | Bangor FC | 2-1 (1-0) | Crusaders | 6-2 (2-1) | 3.00 | 3.60 | 2.20 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | O |
| NIR D1 | 20-08-2025 | Bangor FC | 1-3 (1-2) | Crusaders | 7-2 (1-0) | 3.75 | 3.60 | 1.83 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| NIR CUP | 04-02-2023 | Bangor FC | 1-2 (0-1) | Crusaders | 4-4 (1-1) | 31.00 | 15.00 | 1.05 | L | 2.00 | -3 | 1.80 | W | U |
| NIR CUP | 07-02-2015 | Bangor FC | 0-2 (0-1) | Crusaders | 7-9 | 5.00 | 3.60 | 1.57 | L | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 03-12-2014 | Crusaders | 1-2 (0-1) | Bangor FC | 8-5 | 1.28 | 5.00 | 7.50 | W | 1.73 | 1.5 | 2.08 | W | U |
| NIR LC | 12-11-2014 | Bangor FC | 2-2 (0-2) | Crusaders | - | 5.50 | 4.50 | 1.40 | D | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 29-06-2013 | Crusaders | 3-1 (1-1) | Bangor FC | - | 1.12 | 7.50 | 11.00 | L | 2.00 | 3 | 1.80 | W | D |
| NIR CUP | 16-01-2010 | Crusaders | 5-1 (0-0) | Bangor FC | - | L | ||||||||
| NIR D1 | 28-01-2009 | Bangor FC | 1-4 (1-0) | Crusaders | - | 2.75 | 3.20 | 2.25 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| NIR D1 | 15-11-2008 | Crusaders | 0-0 (0-0) | Bangor FC | - | 1.53 | 3.50 | 5.50 | D | |||||
| NIR D1 | 30-08-2008 | Bangor FC | 0-5 (0-2) | Crusaders | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Bangor FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NIR SHCUP | 04-11-2026 | Cliftonville | 3-0 (3-0) | Bangor FC | 5-1 (2-0) | 1.40 | 4.10 | 6.50 | L | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | L | O |
| NIR D1 | 31-10-2026 | Ballymena United | 0-1 (0-0) | Bangor FC | 1-0 (1-0) | 1.53 | 4.20 | 4.75 | W | 1.93 | 1 | 1.88 | W | U |
| NIR D1 | 25-10-2026 | Bangor FC | 1-2 (1-0) | Larne FC | 3-6 (2-3) | 9.50 | 5.00 | 1.22 | L | 1.85 | -1.5 | 1.95 | W | D |
| NIR LC | 21-10-2026 | Bangor FC | 1-2 (1-2) | Dungannon Swifts | 3-7 (2-6) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| NIR D1 | 17-10-2026 | Bangor FC | 0-0 (0-0) | Dungannon Swifts | 2-8 (2-4) | 3.40 | 3.60 | 1.83 | D | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | U |
| NIR SHCUP | 14-10-2026 | Ards FC | 1-3 (0-1) | Bangor FC | 7-2 (4-1) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| NIR D1 | 10-10-2026 | Linfield FC | 2-0 (0-0) | Bangor FC | 3-2 (1-2) | 1.22 | 5.75 | 10.00 | L | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | L | U |
| NIR D1 | 04-10-2026 | Bangor FC | 2-3 (1-2) | Coleraine | 6-4 (2-2) | 10.00 | 6.00 | 1.20 | L | 1.80 | -2 | 2.00 | W | O |
| NIR D1 | 26-09-2026 | Crusaders | 2-1 (1-0) | Bangor FC | 3-4 (2-1) | 1.90 | 3.50 | 3.20 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| NIR D1 | 19-09-2026 | Bangor FC | 3-1 (1-0) | Portadown | 6-1 (2-0) | 2.70 | 3.30 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| NIR D1 | 16-09-2026 | Limavady United | 3-1 (3-0) | Bangor FC | 4-2 (4-0) | 1.70 | 3.70 | 3.80 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| NIR D1 | 12-09-2026 | Glentoran FC | 1-1 (0-1) | Bangor FC | 12-6 (5-6) | 1.17 | 6.25 | 12.00 | D | 1.95 | 2 | 1.85 | W | U |
| NIR D1 | 09-09-2026 | Larne FC | 1-0 (0-0) | Bangor FC | 5-1 (2-0) | 1.20 | 6.25 | 11.00 | L | 2.00 | 2 | 1.80 | W | U |
| NIR D1 | 05-09-2026 | Bangor FC | 2-2 (0-2) | Ballymena United | 4-4 (2-4) | 3.30 | 3.50 | 1.91 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 02-09-2026 | HW Welders | 0-4 (0-0) | Bangor FC | - | W | ||||||||
| NIR D1 | 29-08-2026 | Bangor FC | 0-4 (0-1) | Carrick Rangers | 5-4 (2-2) | 4.00 | 3.75 | 1.67 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | O |
| NIR D1 | 22-08-2026 | Dungannon Swifts | 2-0 (1-0) | Bangor FC | - | 1.80 | 3.60 | 3.50 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| NIR D1 | 15-08-2026 | Bangor FC | 0-3 (0-2) | Cliftonville | 1-3 (0-1) | 3.75 | 3.50 | 1.83 | L | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Dergview FC | 1-1 (0-0) | Bangor FC | - | D | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | Ballinamallard United | 1-2 (0-2) | Bangor FC | 8-3 (5-1) | 5.50 | 4.60 | 1.40 | W | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | L | U |
| No Data |
| Crusaders Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 20% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NIR D1 | 31-10-2026 | Limavady United | 1-4 (0-0) | Crusaders | 2-6 (1-3) | 2.15 | 3.60 | 2.80 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| NIR D1 | 24-10-2026 | Crusaders | 0-5 (0-3) | Coleraine | 1-9 (0-5) | 9.00 | 5.25 | 1.22 | L | 1.95 | -1.5/2 | 1.85 | L | O |
| NIR LC | 22-10-2026 | Warrenpoint Town | 2-2 (1-0) | Crusaders | 4-4 | 4.00 | 3.75 | 1.67 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| NIR D1 | 17-10-2026 | Ballymena United | 2-1 (1-1) | Crusaders | 5-4 (3-1) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | D | D |
| NIR SHCUP | 14-10-2026 | Crusaders | 0-1 (0-1) | Ballymena United | 8-3 (3-3) | 2.45 | 4.00 | 2.20 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | U |
| NIR D1 | 10-10-2026 | Crusaders | 0-3 (0-1) | Larne FC | 2-6 (1-2) | 7.50 | 5.50 | 1.29 | L | 1.98 | -1.5 | 1.83 | L | D |
| NIR D1 | 03-10-2026 | Carrick Rangers | 4-0 (1-0) | Crusaders | 8-8 (5-2) | 1.55 | 4.00 | 5.00 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | O |
| NIR D1 | 26-09-2026 | Crusaders | 2-1 (1-0) | Bangor FC | 3-4 (2-1) | 1.90 | 3.50 | 3.20 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| NIR D1 | 19-09-2026 | Linfield FC | 1-0 (0-0) | Crusaders | 6-3 (1-1) | 1.25 | 5.00 | 8.50 | L | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | W | U |
| NIR D1 | 16-09-2026 | Crusaders | 3-0 (0-0) | Dungannon Swifts | 7-5 (2-2) | 3.30 | 3.50 | 1.85 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| NIR D1 | 12-09-2026 | Crusaders | 1-2 (0-1) | Limavady United | 4-6 (2-2) | 2.10 | 3.50 | 2.75 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | D |
| NIR D1 | 06-09-2026 | Coleraine | 4-1 (3-0) | Crusaders | 4-1 (2-1) | 1.14 | 7.00 | 13.00 | L | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | L | O |
| NIR SHCUP | 02-09-2026 | Crusaders | 2-2 (1-0) | Carrick Rangers | 5-10 (4-5) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| NIR D1 | 29-08-2026 | Glentoran FC | 1-2 (0-1) | Crusaders | 5-4 (3-2) | 1.20 | 5.75 | 9.50 | W | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | W | U |
| NIR D1 | 23-08-2026 | Crusaders | 3-2 (2-0) | Portadown | 3-3 (3-2) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| NIR D1 | 15-08-2026 | Crusaders | 2-1 (2-1) | Ballymena United | 5-7 (4-0) | 3.20 | 3.40 | 2.05 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| NIR D1 | 08-08-2026 | Cliftonville | 2-1 (1-0) | Crusaders | 1-1 (1-0) | 1.50 | 4.20 | 4.80 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | D | D |
| INT CF | 01-08-2026 | Crusaders | 2-0 (1-0) | Dundela | 4-5 (2-5) | 1.33 | 5.50 | 5.50 | W | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 29-07-2026 | Crusaders | 1-1 (1-0) | Newington | 1-8 (1-2) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Moyola Park | 2-1 (1-0) | Crusaders | 5-6 (1-3) | 6.00 | 4.75 | 1.36 | L | 1.80 | -1.5 | 2.00 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NIR D1 | 14-11 | Away | Glentoran FC | 6 Days |
| NIR D1 | 21-11 | Away | Portadown | 14 Days |
| NIR D1 | 28-11 | Away | Carrick Rangers | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NIR D1 | 14-11 | Home | Carrick Rangers | 6 Days |
| NIR D1 | 21-11 | Away | Dungannon Swifts | 14 Days |
| NIR D1 | 28-11 | Home | Linfield FC | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.53 | 2.18 | 3.40 | 2.53 | 2.18 | 3.40 | 1.66 | 1 | 2.04 | 1.66 | 1 | 2.04 | 2.07 | 0/0.5 | 1.63 | 2.07 | 0/0.5 | 1.63 | |
| Initial | 1.99 | 3.40 | 2.84 | 1.99 | 3.40 | 2.84 | 1.88 | 2.5/3 | 1.82 | 1.88 | 2.5/3 | 1.82 | 1.77 | 0/0.5 | 1.93 | 1.77 | 0/0.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.10 | 3.50 | 2.88 | 2.10 | 3.50 | 2.88 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.64 | 1 | 2.11 | 1.64 | 1 | 2.11 | 2.04 | 0/0.5 | 1.70 | 2.04 | 0/0.5 | 1.70 | |||||||
| Initial | 1.90 | 2.5/3 | 1.84 | 1.90 | 2.5/3 | 1.84 | 1.77 | 0/0.5 | 1.97 | 1.77 | 0/0.5 | 1.97 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1 | 1.3 | Goal | 0.9 |
| 1.3 | Loss | 3 | 1.7 | Loss | 2.1 |
| 10 | Shot(OT) | 19 | 8.1 | Shot(OT) | 11.6 |
| 2.7 | Corner | 3 | 3.6 | Corner | 4.4 |
| 0.7 | Yellow Card | 2.3 | 1.1 | Yellow Card | 2 |
| 41.7% | Fouls | 44.7% | 48.2% | Fouls | 46.8% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Bangor FC ( 51 Matches) | Crusaders ( 51 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 4 | 7 | 6 |
| HT-D / FT-W | 2 | 0 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 4 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 4 | 2 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 3 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 3 | 3 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-L | 11 | 10 | 11 | 11 |
Linfield FC
Coleraine