ทีเด็ดบอล Oud-Heverlee Leuven vs Mechelen
‹ คู่ก่อนหน้าNK Bravo vs Maribor · อา. 8 พ.ย. 00:00 น. คู่ที่ 364 / 387เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Nottingham Forest vs Manchester City · อา. 8 พ.ย. 00:30 น.
Belgian Pro League
🕒 08-11-2026 00:15 น.
Oud-Heverlee Leuvenเจ้าบ้าน · อันดับ #14 · 9 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 364 / 38700:15 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุล67.1พลังทีม67.0Oud-Heverlee LeuvenMechelenใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ56% @2.2444% @2.83สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.02 · เยือน 1.84
Mechelenทีมเยือน · อันดับ #10 · 12 แต้ม🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🛡️
✓ ชนะ
Roggerio NyakossiDF · 22 ปี£5Mคะแนน 6.8VS1⚽
Myron van BrederodeFW · 23 ปี£5Mคะแนน 6.72⚽
Robin MirisolaFW · 19 ปี£4Mคะแนน 6.7VS2🛡️
Therence KoudouDF · 21 ปี£4Mคะแนน 6.73🎯
Lukasz LakomyMF · 25 ปี£2Mคะแนน 6.3VS3🛡️
✓ ชนะ
Jose Martinez MarsaDF · 24 ปี£4Mคะแนน 6.6ศึกดาวเด่นเสมอ ชนะดวลฝั่งละ 1 คู่พลังทีม67.8พลังที่แท้จริง67.1พลังโค้ช×0.99▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+0.1Oud-Heverlee Leuven นำ 0.1 · ตลาดให้เต็ง 41%พลังทีม68.4พลังที่แท้จริง67.0พลังโค้ช×0.98▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านOud-Heverlee Leuvenต่อ 0/0.5 @2.02แนวรับ🛡️8.4 vs 10.2Oud-Heverlee Leuvenดาวเด่น 1
£5MNyakossiการ์ดยิงดุ🔥6.0Oud-Heverlee Leuvenการ์ดรับหลวม🕳️10.2Mechelenการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนMechelenรอง 0/0.5 @1.84แนวรุก🔥10.2 vs 6.0Mechelenดาวเด่น 3
£4MMarsaการ์ดรับหลวม🕳️8.4Oud-Heverlee Leuvenการ์ดยิงดุ🔥10.2Mechelenการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.90แนวรุก🔥6.0 · 10.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️8.4 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.95ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Oud-Heverlee Leuvenเจ้าบ้าน · อันดับ #14 · 9 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 364 / 38700:15 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุล
67.1พลังทีม67.0
Oud-Heverlee LeuvenMechelen
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
56% @2.2444% @2.83
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.02 · เยือน 1.84
Mechelenทีมเยือน · อันดับ #10 · 12 แต้ม🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🛡️
✓ ชนะ
Roggerio NyakossiDF · 22 ปี£5Mคะแนน 6.8
VS
✓ ชนะ
Roggerio NyakossiDF · 22 ปี£5Mคะแนน 6.81⚽
Myron van BrederodeFW · 23 ปี£5Mคะแนน 6.7

Myron van BrederodeFW · 23 ปี£5Mคะแนน 6.72⚽
Robin MirisolaFW · 19 ปี£4Mคะแนน 6.7
VS
Robin MirisolaFW · 19 ปี£4Mคะแนน 6.72🛡️
Therence KoudouDF · 21 ปี£4Mคะแนน 6.7

Therence KoudouDF · 21 ปี£4Mคะแนน 6.73🎯
Lukasz LakomyMF · 25 ปี£2Mคะแนน 6.3
VS
Lukasz LakomyMF · 25 ปี£2Mคะแนน 6.33🛡️
✓ ชนะ
Jose Martinez MarsaDF · 24 ปี£4Mคะแนน 6.6
✓ ชนะ
Jose Martinez MarsaDF · 24 ปี£4Mคะแนน 6.6ศึกดาวเด่นเสมอ ชนะดวลฝั่งละ 1 คู่
พลังทีม67.8
พลังที่แท้จริง67.1
พลังโค้ช×0.99▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+0.1
Oud-Heverlee Leuven นำ 0.1 · ตลาดให้เต็ง 41%
พลังทีม68.4
พลังที่แท้จริง67.0
พลังโค้ช×0.98▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านOud-Heverlee Leuven
ต่อ 0/0.5 @2.02
แนวรับ🛡️8.4 vs 10.2Oud-Heverlee Leuven
ดาวเด่น 1
£5MNyakossi
£5MNyakossiการ์ดยิงดุ🔥6.0Oud-Heverlee Leuven
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Mechelen
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนMechelen
รอง 0/0.5 @1.84
แนวรุก🔥10.2 vs 6.0Mechelen
ดาวเด่น 3
£4MMarsa
£4MMarsaการ์ดรับหลวม🕳️8.4Oud-Heverlee Leuven
การ์ดยิงดุ🔥10.2Mechelen
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.90
แนวรุก🔥6.0 · 10.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️8.4 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.95
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Oud-Heverlee Leuven = วงกลม · Mechelen = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Oud-Heverlee Leuvenตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Mechelenตัวจริงที่คาดว่าจะลง
1D.van den Heuvel6.0
34R.Nyakossi6.8
28Pletinckx E.6.3
5Lawrence J.6.0
26Ogiwara T.5.9
8Schrijvers S.6.2
6George W.6.0
99Davis Opoku6.0
21Balikwisha W.5.8
18Mirisola R.6.7
24Lakomy L.6.3
1De Wolf O.5.9
3Marsa J.6.6
44Eerdhuijzen M.6.1
20K.Corbanie6.0
7T.Koudou6.7DM30Decherf M.6.1
6Hammar F.6.5
23S.Michez5.9
9van Brederode M.6.7LM19Lohunanu-Mbasi M.6.1
RB14Raman B.6.0
Oud-Heverlee Leuven3-4-3บุกเต็มที่กองหน้าสามตัว เพรสสูงทั้งสนาม
Mechelen3-4-1-2เน้นกลางกองกลาง 5 คน
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Oud-Heverlee Leuven vs แนวรุก Mechelen
3vs219.0 – 12.0 คะแนน
Oud-Heverlee Leuven คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
4vs524.0 – 31.8 คะแนน
Mechelen คนเยอะกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Oud-Heverlee Leuven vs แนวรับ Mechelen
3vs318.7 – 18.7 คะแนน
สูสี
🧠 ระบบอ่านเกม แผนสองทีมไม่สุดทางใดทางหนึ่ง เกมค่อนข้างสมดุล · Mechelen คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Oud-Heverlee Leuven vs Mechelen
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.90การ์ด 3 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงOud-Heverlee Leuven +0.167.1 vs 67.0
🃏ศึกดาวเด่นเสมอกันชนะดวลฝั่งละ 1 คู่
📈ตลาดให้เต็งOud-Heverlee Leuvenโอกาสชนะ 41%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Oud-Heverlee Leuven · บิลหลัก 1X2 @2.24
ความเสี่ยงของบิล59%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Oud-Heverlee Leuven ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.24 · ควรเป็น @2.23 (+0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Oud-Heverlee Leuven 9 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Oud-Heverlee Leuven ต่อ 0/0.5
ได้ 41%เสียครึ่ง 26%เสีย 33%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 19%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Oud-Heverlee Leuven · คาดสกอร์ 1.5 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Oud-Heverlee Leuven ชนะ 1 ลูก22%
Oud-Heverlee Leuven ชนะ 2 ลูก12%
Oud-Heverlee Leuven ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ26%
Mechelen ชนะ 1 ลูก17%
Mechelen ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
Oud-Heverlee Leuven ชนะ41%
Oud-Heverlee Leuven ไม่แพ้67%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป19%
Oud-Heverlee Leuven คลีนชีท23%
Mechelen ยิงไม่ได้23%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Oud-Heverlee Leuven ไม่แพ้67%
Mechelen ไม่แพ้59%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)79%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)56%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)34%
ยิงได้ทั้งคู่59%
ต่ำ 2.544%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-28%2-18%0-18%1-08%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Oud-Heverlee Leuven)
- โอกาส Oud-Heverlee Leuven ชนะ 41% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 67%
- Mechelen เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- Oud-Heverlee Leuven ยิงเฉลี่ยแค่ 1.0 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- Mechelen ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Mechelen เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Mechelen ชนะ 33%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Oud-Heverlee Leuven
ส1-1ช2-0ส1-1ช1-0ส2-2ช2-1
Mechelen
ส0-0พ2-3ช4-3ช5-1ช1-0ช3-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Oud-Heverlee Leuvenยิง 1.0 · เสีย 1.4 ต่อนัด
Mechelenยิง 1.7 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Oud-Heverlee Leuven
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 6ครึ่งหลัง 18
Mechelen
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Oud-Heverlee Leuven
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
Mechelen
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Oud-Heverlee Leuven
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
Mechelen
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Oud-Heverlee Leuven ชนะ 1เสมอ 3Mechelen ชนะ 4
- 02-02-2026Oud-Heverlee Leuven2 - 2Mechelen
- 25-10-2025Mechelen1 - 1Oud-Heverlee Leuven
- 03-05-2025Oud-Heverlee Leuven1 - 2Mechelen
- 13-04-2025Mechelen1 - 1Oud-Heverlee Leuven
- 01-02-2025Oud-Heverlee Leuven1 - 0Mechelen
- 05-10-2024Mechelen5 - 0Oud-Heverlee Leuven
- 27-04-2024Mechelen3 - 0Oud-Heverlee Leuven
- 31-03-2024Oud-Heverlee Leuven2 - 3Mechelen
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Oud-Heverlee Leuven@2.30 → @2.24▼ 2.5%
เสมอ@3.31 → @3.310.1%
ทีมเยือน Mechelen@2.74 → @2.83▲ 3.0%
คู่อื่นใน Pro League 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (3-4-3 / 3-4-1-2)
Oud-Heverlee Leuven
1D.van den Heuvel
34R.Nyakossi
28Pletinckx E.
5Lawrence J.
26Ogiwara T.
8Schrijvers S.
6George W.
99Davis Opoku
21Balikwisha W.
18Mirisola R.
24Lakomy L.
Mechelen
14Raman B.
19Lohunanu-Mbasi M.
9van Brederode M.
23S.Michez
6Hammar F.
30Decherf M.
7T.Koudou
20K.Corbanie
44Eerdhuijzen M.
3Marsa J.
1De Wolf O.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.14 | 3.55 | 2.65 | 1.95 | 2.5/3 | 1.77 | 1.94 | 0/0.5 | 1.84 | |
| Live | 2.16 | 3.53 | 2.63 | 1.96 | 2.5/3 | 1.76 | 1.95 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| Crown | Initial | 2.35 | 3.45 | 2.74 | 2.04 | 2.5/3 | 1.83 | 2.08 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.29 | 3.45 | 2.82 | 1.85 | 2.5 | 2.02 | 2.04 | 0/0.5 | 1.84 | ||
| Bet365 | Initial | 2.25 | 3.30 | 2.80 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.20 | 3.30 | 2.88 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| Easybet | Initial | 2.28 | 3.20 | 2.70 | 2.02 | 2.5/3 | 1.80 | 2.06 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.22 | 3.20 | 2.80 | 1.77 | 2.5 | 2.04 | 2.00 | 0/0.5 | 1.82 | ||
| Vcbet | Initial | 2.30 | 3.40 | 2.80 | 1.99 | 2.5/3 | 1.83 | 2.04 | 0/0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.25 | 3.40 | 2.88 | 2.00 | 2.5/3 | 1.82 | 2.00 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.29 | 3.50 | 2.78 | 1.77 | 2.5 | 2.07 | 2.06 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.29 | 3.50 | 2.81 | 2.04 | 2.5/3 | 1.83 | 2.02 | 0/0.5 | 1.87 | ||
| 12BET | Initial | 2.29 | 3.50 | 2.78 | 1.77 | 2.5 | 2.07 | 2.06 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.29 | 3.50 | 2.81 | 2.04 | 2.5/3 | 1.83 | 2.02 | 0/0.5 | 1.87 | ||
| Sbobet | Initial | 2.29 | 3.18 | 2.69 | 2.04 | 2.5/3 | 1.82 | 2.08 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.23 | 3.19 | 2.78 | 2.04 | 2.5/3 | 1.82 | 2.04 | 0/0.5 | 1.84 | ||
| wewbet | Initial | 2.33 | 3.23 | 2.64 | 1.82 | 2.5 | 2.04 | 2.06 | 0/0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.29 | 3.42 | 2.86 | 1.83 | 2.5 | 2.05 | 2.04 | 0/0.5 | 1.86 | ||
| 18Bet | Initial | 2.25 | 3.45 | 2.80 | 1.93 | 2.5/3 | 1.82 | 1.95 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.30 | 3.50 | 2.95 | 1.97 | 2.5/3 | 1.81 | 1.98 | 0/0.5 | 1.81 | ||
| pinnacle | Initial | 2.17 | 3.54 | 3.17 | 1.99 | 2.5/3 | 1.82 | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.29 | 3.64 | 3.08 | 2.03 | 2.5/3 | 1.85 | 2.00 | 0/0.5 | 1.89 | ||
| Willhill | Initial | 2.30 | 3.30 | 2.80 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.95 | 0/0.5 | 1.70 | |
| Live | 2.25 | 3.30 | 2.88 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.91 | 0/0.5 | 1.73 | ||
| Interwetten | Initial | 2.30 | 3.45 | 2.85 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.65 | 0 | 2.10 | |
| Live | 2.35 | 3.40 | 2.95 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.65 | 0 | 2.10 | ||
| 1xBet | Initial | 2.34 | 3.56 | 2.94 | 1.81 | 2.5 | 2.02 | 1.72 | 0 | 2.15 | |
| Live | 2.34 | 3.55 | 2.95 | 2.01 | 2.5/3 | 1.82 | 2.00 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [BEL D1-14] Oud-Heverlee Leuven | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 3 | 5 | 10 | 17 | 9 | 14 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 6 | 8 | 5 | 15 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 4 | 9 | 4 | 12 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 8 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 4 | 3 | 4 | 4 | 13 | 9 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 2 | 3 | 6 | 10 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 4 | 0 | 2 | 1 | 7 | 9 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 3 | 1 | 11 | 50.0% |
| [BEL D1-10] Mechelen | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 3 | 4 | 13 | 18 | 12 | 10 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 8 | 11 | 7 | 13 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 5 | 7 | 5 | 8 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 9 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 2 | 6 | 6 | 11 | 8 | 16 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 5 | 6 | 6 | 9 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 1 | 5 | 2 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Oud-Heverlee Leuven Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D1 | 02-02-2026 | Oud-Heverlee Leuven | 2-2 (1-0) | Mechelen | 7-5 (5-2) | 2.00 | 3.25 | 3.50 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| BEL D1 | 25-10-2025 | Mechelen | 1-1 (0-0) | Oud-Heverlee Leuven | 6-2 (4-1) | 2.00 | 3.50 | 3.30 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| BEL D1 | 03-05-2025 | Oud-Heverlee Leuven | 1-2 (0-1) | Mechelen | 6-5 (3-4) | 2.70 | 3.30 | 2.50 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| BEL D1 | 13-04-2025 | Mechelen | 1-1 (1-1) | Oud-Heverlee Leuven | 8-3 (4-2) | 1.80 | 3.50 | 4.33 | D | 1.83 | 0.5 | 2.03 | W | U |
| BEL D1 | 01-02-2025 | Oud-Heverlee Leuven | 1-0 (1-0) | Mechelen | 1-6 (0-1) | 2.38 | 3.30 | 2.90 | W | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| BEL D1 | 05-10-2024 | Mechelen | 5-0 (2-0) | Oud-Heverlee Leuven | 4-6 (2-6) | 2.35 | 3.50 | 2.88 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| BEL D1 | 27-04-2024 | Mechelen | 3-0 (0-0) | Oud-Heverlee Leuven | 4-3 (2-2) | 1.95 | 3.60 | 3.60 | L | 2.00 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| BEL D1 | 31-03-2024 | Oud-Heverlee Leuven | 2-3 (0-1) | Mechelen | 7-7 (1-6) | 2.75 | 3.20 | 2.63 | L | 1.98 | 0 | 1.88 | L | O |
| BEL D1 | 18-03-2024 | Oud-Heverlee Leuven | 1-0 (0-0) | Mechelen | 3-6 (2-4) | 2.88 | 3.40 | 2.38 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.10 | W | U |
| BEL D1 | 23-09-2023 | Mechelen | 1-2 (0-2) | Oud-Heverlee Leuven | 6-6 (4-1) | 2.00 | 3.50 | 3.50 | W | 2.05 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| BEL D1 | 08-04-2023 | Oud-Heverlee Leuven | 4-1 (2-0) | Mechelen | 2-8 (2-4) | 2.10 | 3.50 | 3.30 | W | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| BEL D1 | 17-09-2022 | Mechelen | 0-0 (0-0) | Oud-Heverlee Leuven | 9-1 (5-0) | 1.91 | 3.60 | 3.75 | D | 1.95 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| BEL D1 | 15-01-2022 | Oud-Heverlee Leuven | 5-0 (0-0) | Mechelen | - | W | ||||||||
| BEL D1 | 18-09-2021 | Mechelen | 2-0 (2-0) | Oud-Heverlee Leuven | 2-5 (1-1) | 1.75 | 3.75 | 4.20 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.88 | L | U |
| BEL D1 | 21-03-2021 | Mechelen | 2-2 (1-1) | Oud-Heverlee Leuven | 6-4 (1-1) | 1.91 | 3.60 | 3.75 | D | 1.88 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| BEL D1 | 20-12-2020 | Oud-Heverlee Leuven | 1-2 (0-2) | Mechelen | 3-3 (0-2) | 2.40 | 3.80 | 2.55 | L | 1.88 | 0 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 26-07-2020 | Oud-Heverlee Leuven | 3-0 (2-0) | Mechelen | - | W | ||||||||
| INT CF | 07-07-2019 | Oud-Heverlee Leuven | 4-4 (3-1) | Mechelen | 3-4 (1-1) | 7.00 | 4.20 | 1.36 | D | 1.82 | -1/1.5 | 1.98 | W | O |
| BEL D2 | 10-02-2019 | Mechelen | 2-1 (1-1) | Oud-Heverlee Leuven | 11-0 (7-0) | 1.33 | 5.00 | 8.50 | L | 2.00 | 1.5 | 1.85 | W | O |
| BEL D2 | 15-12-2018 | Oud-Heverlee Leuven | 1-3 (1-1) | Mechelen | 5-7 (3-2) | 4.00 | 3.40 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Oud-Heverlee Leuven Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 10% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D1 | 01-11-2026 | Sint-Truidense | 1-2 (0-0) | Oud-Heverlee Leuven | 15-9 (9-2) | 1.62 | 4.20 | 4.75 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | D |
| BEL D1 | 24-10-2026 | Oud-Heverlee Leuven | 2-2 (0-1) | KVSK Lommel | 7-5 (4-2) | 1.90 | 3.60 | 3.50 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| BEL Cup | 17-10-2026 | Oud-Heverlee Leuven | 1-0 (0-0) | Francs Borains | 11-2 (6-0) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| BEL D1 | 11-10-2026 | Saint Gilloise | 1-1 (0-1) | Oud-Heverlee Leuven | 9-4 (4-2) | 1.25 | 5.50 | 9.00 | D | 1.88 | 1.5/2 | 1.93 | W | U |
| BEL D1 | 19-09-2026 | Oud-Heverlee Leuven | 2-0 (1-0) | LaLouviere | 3-5 (3-1) | 2.00 | 3.30 | 3.40 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| BEL D1 | 13-09-2026 | Oud-Heverlee Leuven | 1-1 (1-0) | Cercle Brugge | 2-11 (2-5) | 2.50 | 3.40 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| BEL D1 | 07-09-2026 | Red Star Waasland | 3-0 (0-0) | Oud-Heverlee Leuven | 7-5 (4-1) | 2.00 | 3.50 | 3.40 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| BEL D1 | 04-09-2026 | KAA Gent | 1-0 (0-0) | Oud-Heverlee Leuven | 10-1 (6-0) | 1.62 | 3.70 | 5.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| BEL D1 | 30-08-2026 | Oud-Heverlee Leuven | 1-2 (0-1) | Standard Liege | 6-3 (5-2) | 2.88 | 3.20 | 2.30 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| BEL D1 | 16-08-2026 | Oud-Heverlee Leuven | 0-3 (0-1) | Club Brugge | 4-16 (3-9) | 6.00 | 4.75 | 1.44 | L | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | L | U |
| BEL D1 | 09-08-2026 | Charleroi | 3-1 (1-1) | Oud-Heverlee Leuven | 6-2 (1-1) | 1.80 | 3.50 | 4.00 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Oud-Heverlee Leuven | 3-6 (2-2) | Lille | 2-7 (0-5) | 4.33 | 3.80 | 1.62 | L | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | SC Heerenveen | 4-4 (2-2) | Oud-Heverlee Leuven | - | D | ||||||||
| INT CF | 24-07-2026 | Club Brugge Ⅱ | 3-0 (3-0) | Oud-Heverlee Leuven | 3-3 (2-0) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Oud-Heverlee Leuven | 1-0 (1-0) | Lierse SK | - | 1.57 | 4.20 | 4.20 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | D | U |
| INT CF | 15-07-2026 | Oud-Heverlee Leuven | 5-1 (0-0) | KVSK Lommel | - | 1.80 | 4.00 | 3.25 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Olympiakos Piraeus | 1-1 (0-0) | Oud-Heverlee Leuven | 6-7 (2-3) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Oud-Heverlee Leuven | 7-0 (4-0) | Schaerbeek Evere | 6-2 (4-1) | 1.07 | 10.00 | 19.00 | W | 1.98 | 3 | 1.83 | W | O |
| BEL D1 | 24-05-2026 | Oud-Heverlee Leuven | 0-2 (0-2) | Racing Genk | 4-4 (1-4) | 3.50 | 3.60 | 1.95 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| BEL D1 | 20-05-2026 | Charleroi | 1-1 (0-1) | Oud-Heverlee Leuven | 14-6 (5-3) | 1.73 | 3.60 | 4.33 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| No Data |
| Mechelen Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D1 | 05-11-2026 | Kortrijk | 1-3 (0-0) | Mechelen | 2-4 | 2.55 | 3.40 | 2.45 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| BEL D1 | 31-10-2026 | Mechelen | 1-0 (1-0) | Racing Genk | 3-8 (2-5) | 3.75 | 3.75 | 1.85 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| BEL Cup | 18-10-2026 | Mechelen | 5-1 (2-1) | KAS Eupen | 7-3 (5-2) | 1.67 | 4.00 | 3.75 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| BEL D1 | 12-10-2026 | Mechelen | 4-3 (3-1) | Sint-Truidense | 2-8 (1-4) | 3.20 | 3.50 | 2.05 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 03-10-2026 | Mechelen | 2-3 (0-1) | FC Karpaty Lviv | 4-1 (4-1) | 2.00 | 4.00 | 2.75 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| BEL D1 | 20-09-2026 | KVSK Lommel | 0-0 (0-0) | Mechelen | 5-6 (2-2) | 2.55 | 3.30 | 2.55 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| BEL D1 | 12-09-2026 | Mechelen | 0-1 (0-1) | Anderlecht | 10-5 (2-3) | 3.75 | 3.50 | 1.85 | L | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | U |
| BEL D1 | 05-09-2026 | Mechelen | 0-4 (0-2) | Westerlo | 5-6 (3-4) | 2.05 | 3.50 | 3.10 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| BEL D1 | 29-08-2026 | LaLouviere | 2-2 (2-1) | Mechelen | 1-6 (0-2) | 2.30 | 3.20 | 2.88 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| BEL D1 | 22-08-2026 | Charleroi | 2-0 (1-0) | Mechelen | 3-2 (2-0) | 1.75 | 3.60 | 4.20 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| BEL D1 | 16-08-2026 | Mechelen | 3-3 (1-2) | Standard Liege | 5-2 (0-1) | 2.50 | 3.30 | 2.75 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | O |
| BEL D1 | 09-08-2026 | KAA Gent | 2-0 (2-0) | Mechelen | 4-1 (4-1) | 2.00 | 3.40 | 3.40 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Mechelen | 0-0 (0-0) | USL Dunkerque | - | 1.57 | 4.20 | 4.20 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Willem II | 1-0 (0-0) | Mechelen | 4-9 (1-5) | 3.40 | 3.75 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Mechelen | 2-3 (1-0) | ADO Den Haag | - | 2.25 | 3.75 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 16-07-2026 | KSK Heist | 0-1 (0-0) | Mechelen | 6-7 (6-3) | 10.00 | 6.00 | 1.18 | W | 1.80 | -2 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Mechelen | 2-0 (1-0) | Hasselt | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Mechelen | 3-0 (1-0) | Rupel Boom | - | W | ||||||||
| BEL D1 | 24-05-2026 | Sint-Truidense | 3-0 (2-0) | Mechelen | 2-2 (0-1) | 1.75 | 4.10 | 3.60 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | D |
| BEL D1 | 22-05-2026 | Mechelen | 2-2 (0-1) | Club Brugge | 3-5 (2-0) | 6.50 | 4.75 | 1.42 | D | 1.80 | -1.5 | 2.00 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL D1 | 21-11 | Away | Anderlecht | 14 Days |
| BEL D1 | 28-11 | Home | Kortrijk | 21 Days |
| BEL D1 | 12-12 | Away | Racing Genk | 35 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL D1 | 21-11 | Home | Club Brugge | 14 Days |
| BEL D1 | 28-11 | Away | Cercle Brugge | 21 Days |
| BEL D1 | 12-12 | Home | Saint Gilloise | 35 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.81 | 2.33 | 3.20 | 2.77 | 2.32 | 3.25 | 2.09 | 1/1.5 | 1.78 | 2.12 | 1/1.5 | 1.76 | 1.82 | 0 | 2.06 | 1.74 | 0 | 2.16 | |
| Initial | 2.35 | 3.45 | 2.74 | 2.29 | 3.45 | 2.82 | 2.04 | 2.5/3 | 1.83 | 1.85 | 2.5 | 2.02 | 2.08 | 0/0.5 | 1.80 | 2.04 | 0/0.5 | 1.84 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.00 | 2.25 | 3.40 | 2.88 | 2.25 | 3.50 | 1.75 | 1 | 2.05 | 1.75 | 1 | 2.05 | 1.78 | 0 | 2.03 | 1.73 | 0 | 2.08 | |
| Live | 2.25 | 3.30 | 2.80 | 2.20 | 3.30 | 2.88 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.78 | 2.19 | 3.27 | 2.78 | 2.19 | 3.27 | 1.79 | 1 | 2.07 | 1.79 | 1 | 2.07 | 1.76 | 0 | 2.11 | 1.76 | 0 | 2.11 | |
| Initial | 2.29 | 3.18 | 2.69 | 2.23 | 3.19 | 2.78 | 2.04 | 2.5/3 | 1.82 | 2.04 | 2.5/3 | 1.82 | 2.08 | 0/0.5 | 1.80 | 2.04 | 0/0.5 | 1.84 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.85 | 10.5 | 1.95 | Live | 1.85 | 10.5 | 1.95 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 3 | 1 | Goal | 1.7 |
| 1 | Loss | 0.7 | 1.4 | Loss | 1.7 |
| 15.3 | Shot(OT) | 14.3 | 14.5 | Shot(OT) | 13.9 |
| 9 | Corner | 4.7 | 5.2 | Corner | 4.9 |
| 2 | Yellow Card | 2 | 2.3 | Yellow Card | 2 |
| 13.3 | Fouls | 12 | 11.8 | Fouls | 12.8 |
| 44% | Possession | 50.7% | 47% | Possession | 48.9% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Oud-Heverlee Leuven ( 50 Matches) | Mechelen ( 50 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 1 | 8 | 5 |
| HT-D / FT-W | 2 | 4 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 3 | 3 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 3 | 3 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 3 | 3 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 7 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-L | 8 | 5 | 3 | 9 |
Westerlo
Charleroi