ทีเด็ดบอล NK Bravo vs Maribor
‹ คู่ก่อนหน้าIstra 1961 Pula vs Rijeka · อา. 8 พ.ย. 00:00 น. คู่ที่ 364 / 388เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Oud-Heverlee Leuven vs Mechelen · อา. 8 พ.ย. 00:15 น.
Slovenia 1.Liga
🕒 08-11-2026 00:00 น.
NK Bravoเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี48%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 364 / 38800:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 57% ★แพงเกินจริงVSNK BravoMariborใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ33% @3.5367% @1.81สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.91 · เยือน 1.86
Mariborทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านNK Bravoรอง 0.5 @1.91แนวรุก🔥11.4 vs 7.8NK Bravoแนวรับ🛡️6.6 vs 8.4NK Bravoการ์ดยิงดุ🔥11.4NK Bravoการ์ดรับหลวม🕳️8.4Mariborการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนMariborต่อ 0.5 @1.86กองกลาง🎯59% vs 48%Mariborการ์ดรับหลวม🕳️6.6NK Bravoการ์ดยิงดุ🔥7.8Mariborการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.85แนวรุก🔥11.4 · 7.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.92ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
NK Bravoเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 364 / 38800:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 57% ★แพงเกินจริง
VS
NK BravoMaribor
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
33% @3.5367% @1.81
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.91 · เยือน 1.86
Mariborทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านNK Bravo
รอง 0.5 @1.91
แนวรุก🔥11.4 vs 7.8NK Bravo
แนวรับ🛡️6.6 vs 8.4NK Bravo
การ์ดยิงดุ🔥11.4NK Bravo
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Maribor
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนMaribor
ต่อ 0.5 @1.86
กองกลาง🎯59% vs 48%Maribor
การ์ดรับหลวม🕳️6.6NK Bravo
การ์ดยิงดุ🔥7.8Maribor
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.85
แนวรุก🔥11.4 · 7.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.92
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์NK Bravo vs Maribor
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านNK Bravo รอง 0.5 @1.91การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.85การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMariborโอกาสชนะ 50%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Maribor · บิลหลัก 1X2 @1.81
ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Maribor ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.81 · ควรเป็น @2.08 (-13%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Maribor 25 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Maribor ต่อ 0.5
ได้ 43%เสีย 57%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 17%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Maribor · คาดสกอร์ 1.8 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Maribor ชนะ 1 ลูก27%
Maribor ชนะ 2 ลูก12%
Maribor ชนะ 3 ลูกขึ้นไป5%
เสมอ24%
NK Bravo ชนะ 1 ลูก14%
NK Bravo ชนะ 2 ลูกขึ้นไป18%
สรุป
Maribor ชนะ43%
Maribor ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป17%
Maribor คลีนชีท17%
NK Bravo ยิงไม่ได้32%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
NK Bravo ไม่แพ้57%
Maribor ไม่แพ้68%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)79%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)56%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)34%
ยิงได้ทั้งคู่57%
ต่ำ 2.544%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-110%1-010%2-09%1-26%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Maribor)
- โอกาส Maribor ชนะ 43% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
- เจอกันล่าสุด Maribor ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.81 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.08 (13%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ระบบให้ Maribor ชนะ 43% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (50%)
- โอกาส NK Bravo ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
NK Bravo
ส3-3พ0-1ส2-2ช7-0ส0-0พ1-2
Maribor
ส2-2ส1-1ช2-1ส0-0พ0-4พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
NK Bravoยิง 1.9 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Mariborยิง 1.3 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
NK Bravo
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 18
Maribor
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
NK Bravo
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
Maribor
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
NK Bravo
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 5
Maribor
10%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 2เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
NK Bravo ชนะ 2เสมอ 2Maribor ชนะ 4
- 24-08-2026Maribor3 - 1NK Bravo
- 27-04-2026NK Bravo3 - 0Maribor
- 22-02-2026Maribor2 - 0NK Bravo
- 01-11-2025NK Bravo2 - 3Maribor
- 17-08-2025Maribor3 - 3NK Bravo
- 14-04-2025NK Bravo1 - 1Maribor
- 15-02-2025Maribor2 - 3NK Bravo
- 20-10-2024NK Bravo0 - 1Maribor
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน NK Bravo@3.49 → @3.531.1%
เสมอ@3.46 → @3.58▲ 3.6%
ทีมเยือน Maribor@1.82 → @1.810.9%
คู่อื่นใน 1.Liga 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 3.50 | 3.55 | 1.80 | 1.96 | 2.5/3 | 1.80 | 1.96 | -0.5 | 1.80 | |
| Live | 3.50 | 3.55 | 1.80 | 1.85 | 2.5/3 | 1.85 | 1.93 | -0.5 | 1.77 | ||
| Bet365 | Initial | 3.40 | 3.60 | 1.85 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.88 | -0.5 | 1.93 | |
| Live | 3.60 | 3.90 | 1.80 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | ||
| Easybet | Initial | 3.70 | 3.60 | 1.71 | 1.98 | 2.5/3 | 1.80 | 1.96 | -0.5 | 1.81 | |
| Live | 3.70 | 3.70 | 1.69 | 1.83 | 2.5/3 | 1.94 | 1.99 | -0.5 | 1.79 | ||
| Vcbet | Initial | 3.70 | 3.50 | 1.85 | 1.95 | 2.5/3 | 1.84 | 1.91 | -0.5 | 1.88 | |
| Live | 3.90 | 3.70 | 1.75 | 1.84 | 2.5/3 | 1.95 | 1.79 | -0.5/1 | 2.01 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.65 | 3.55 | 1.78 | 1.95 | 2.5/3 | 1.81 | 1.98 | -0.5 | 1.78 | |
| Live | 3.65 | 3.65 | 1.74 | 1.78 | 2.5/3 | 1.98 | 2.02 | -0.5 | 1.74 | ||
| 12BET | Initial | 3.65 | 3.55 | 1.78 | 1.95 | 2.5/3 | 1.81 | 1.98 | -0.5 | 1.78 | |
| Live | 3.65 | 3.65 | 1.74 | 1.78 | 2.5/3 | 1.98 | 2.02 | -0.5 | 1.74 | ||
| Sbobet | Initial | 3.56 | 3.22 | 1.82 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 2.00 | -0.5 | 1.82 | |
| Live | 3.48 | 3.29 | 1.82 | 1.87 | 2.5/3 | 1.93 | 2.00 | -0.5 | 1.82 | ||
| wewbet | Initial | 3.29 | 3.49 | 1.98 | 1.92 | 2.5/3 | 1.88 | 1.84 | -0.5 | 1.98 | |
| Live | 3.73 | 3.63 | 1.81 | 1.86 | 2.5/3 | 1.94 | 2.01 | -0.5 | 1.81 | ||
| 18Bet | Initial | 3.70 | 3.70 | 1.80 | 1.79 | 2.5/3 | 1.90 | 1.90 | -0.5 | 1.79 | |
| Live | 3.80 | 3.80 | 1.80 | 1.78 | 2.5/3 | 1.95 | 1.97 | -0.5 | 1.76 | ||
| pinnacle | Initial | 3.95 | 3.69 | 1.81 | 1.97 | 2.5/3 | 1.79 | 1.96 | -0.5 | 1.81 | |
| Live | 3.98 | 4.05 | 1.80 | 1.80 | 2.5/3 | 2.03 | 1.81 | -0.5/1 | 2.04 | ||
| 1xBet | Initial | 3.55 | 3.80 | 1.89 | 1.68 | 2.5 | 2.05 | 2.55 | 0 | 1.45 | |
| Live | 3.87 | 3.66 | 1.74 | 1.63 | 2.5 | 2.10 | 2.24 | 0/-0.5 | 1.52 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | -0.5/1 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SLO D1-5] NK Bravo | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 5 | 5 | 4 | 15 | 15 | 20 | 5 | 35.7% |
| Home Field | 7 | 3 | 2 | 2 | 10 | 10 | 11 | 5 | 42.9% |
| Away Field | 7 | 2 | 3 | 2 | 5 | 5 | 9 | 5 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 7 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 4 | 6 | 4 | 6 | 6 | 18 | 7 | 28.6% |
| Home Field | 7 | 1 | 3 | 3 | 3 | 5 | 6 | 9 | 14.3% |
| Away Field | 7 | 3 | 3 | 1 | 3 | 1 | 12 | 1 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 2 | 4 | 4 | 0.0% |
| [SLO D1-2] Maribor | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 6 | 6 | 2 | 21 | 14 | 24 | 2 | 42.9% |
| Home Field | 7 | 3 | 3 | 1 | 11 | 5 | 12 | 1 | 42.9% |
| Away Field | 7 | 3 | 3 | 1 | 10 | 9 | 12 | 2 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 8 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 6 | 4 | 4 | 9 | 6 | 22 | 1 | 42.9% |
| Home Field | 7 | 3 | 3 | 1 | 4 | 2 | 12 | 1 | 42.9% |
| Away Field | 7 | 3 | 1 | 3 | 5 | 4 | 10 | 4 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 2 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| NK Bravo Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SLO D1 | 24-08-2026 | Maribor | 3-1 (0-1) | NK Bravo | 10-1 (6-1) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | O |
| SLO D1 | 27-04-2026 | NK Bravo | 3-0 (2-0) | Maribor | 2-13 (0-9) | 3.10 | 3.50 | 1.95 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | O |
| SLO D1 | 22-02-2026 | Maribor | 2-0 (1-0) | NK Bravo | 5-5 (2-2) | 1.53 | 3.90 | 5.25 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| SLO D1 | 01-11-2025 | NK Bravo | 2-3 (1-2) | Maribor | 9-4 (3-3) | 2.80 | 3.50 | 2.20 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| SLO D1 | 17-08-2025 | Maribor | 3-3 (0-1) | NK Bravo | 13-4 (6-1) | 1.75 | 3.75 | 4.00 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| SLO D1 | 14-04-2025 | NK Bravo | 1-1 (0-0) | Maribor | 0-9 (0-4) | 3.10 | 3.40 | 2.10 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| SLO D1 | 15-02-2025 | Maribor | 2-3 (2-1) | NK Bravo | 5-5 (2-1) | 1.73 | 3.30 | 4.33 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | W | O |
| SLO D1 | 20-10-2024 | NK Bravo | 0-1 (0-0) | Maribor | 3-4 (0-1) | 3.30 | 3.20 | 2.10 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| SLO D1 | 05-08-2024 | Maribor | 1-1 (1-0) | NK Bravo | 6-4 | 1.45 | 4.20 | 5.75 | D | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | U |
| SLO D1 | 14-04-2024 | NK Bravo | 1-1 (1-1) | Maribor | 6-7 (3-4) | 3.40 | 3.30 | 2.00 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | U |
| SLO D1 | 22-02-2024 | Maribor | 2-1 (1-1) | NK Bravo | 2-2 (0-1) | 1.62 | 3.75 | 4.75 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| SLO D1 | 22-10-2023 | NK Bravo | 2-1 (0-0) | Maribor | 5-7 (5-1) | 3.80 | 3.40 | 1.85 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| SLO D1 | 13-08-2023 | Maribor | 2-1 (2-0) | NK Bravo | 5-6 (3-3) | 1.62 | 3.80 | 5.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| SLO D1 | 20-05-2023 | Maribor | 1-1 (0-0) | NK Bravo | 7-2 (4-1) | 1.57 | 3.80 | 4.75 | D | 1.75 | 0.5/1 | 2.05 | W | U |
| SLO D1 | 15-03-2023 | NK Bravo | 2-3 (0-3) | Maribor | 5-1 (1-1) | 3.40 | 3.50 | 1.95 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| SLO D1 | 30-11-2022 | Maribor | 3-0 (3-0) | NK Bravo | 1-7 (1-6) | 1.80 | 3.50 | 4.00 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| SLO D1 | 11-09-2022 | NK Bravo | 0-1 (0-0) | Maribor | 4-4 (2-1) | 2.80 | 3.30 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| SLO D1 | 07-05-2022 | NK Bravo | 3-1 (2-1) | Maribor | 6-5 (4-3) | 5.50 | 4.00 | 1.50 | W | 1.95 | -1 | 1.85 | W | O |
| SLO D1 | 06-03-2022 | Maribor | 1-2 (0-0) | NK Bravo | 5-5 (3-2) | 1.57 | 3.40 | 5.50 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| SLO D1 | 06-11-2021 | NK Bravo | 0-2 (0-1) | Maribor | 3-4 (1-1) | 3.30 | 3.20 | 2.15 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| NK Bravo Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 11% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 11% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SLO D1 | 02-11-2026 | NK Bravo | 1-2 (0-0) | FC Koper | 7-2 (1-1) | 3.50 | 3.60 | 1.83 | L | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | D |
| SLO D1 | 29-10-2026 | NK Brinje Grosuplje | 0-0 (0-0) | NK Bravo | 4-5 (2-3) | 2.80 | 3.30 | 2.15 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| SLOC | 24-10-2026 | Velesovo Cerklje | 0-7 (0-2) | NK Bravo | 2-7 (1-3) | W | ||||||||
| SLO D1 | 17-10-2026 | NK Bravo | 2-2 (1-1) | Radomlje | 6-5 (3-1) | 1.73 | 3.60 | 3.90 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| SLO D1 | 11-10-2026 | NK Nafta | 1-0 (1-0) | NK Bravo | 6-8 (2-5) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 02-10-2026 | HNK Gorica | 3-3 (1-1) | NK Bravo | 2-8 (1-4) | 2.88 | 3.60 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| SLO D1 | 20-09-2026 | NK Bravo | 2-1 (1-1) | NK Olimpija Ljubljana | 2-6 (0-3) | 3.20 | 3.30 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| SLO D1 | 13-09-2026 | NK Bravo | 2-1 (0-1) | NK Publikum Celje | 2-6 (1-4) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| SLO D1 | 05-09-2026 | NK Aluminij | 0-0 (0-0) | NK Bravo | 2-4 (2-1) | 2.50 | 3.30 | 2.35 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | U |
| SLO D1 | 30-08-2026 | NK Bravo | 2-0 (1-0) | NK Mura 05 | 4-6 (2-2) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| SLO D1 | 24-08-2026 | Maribor | 3-1 (0-1) | NK Bravo | 10-1 (6-1) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | O |
| SLO D1 | 17-08-2026 | FC Koper | 0-0 (0-0) | NK Bravo | 6-6 (3-1) | 1.75 | 3.60 | 3.75 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| SLO D1 | 10-08-2026 | NK Bravo | 1-1 (0-1) | NK Brinje Grosuplje | 4-1 | 1.67 | 3.60 | 4.20 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| SLO D1 | 02-08-2026 | Radomlje | 1-2 (0-1) | NK Bravo | 8-4 (4-3) | 3.30 | 3.70 | 1.83 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | D |
| UEFA ECL | 31-07-2026 | FK Shkendija 79 | 3-1 (1-1) | NK Bravo | 10-7 (5-1) | 1.67 | 3.70 | 4.10 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| SLO D1 | 26-07-2026 | NK Bravo | 0-3 (0-1) | NK Nafta | 10-3 (2-2) | 1.50 | 4.10 | 5.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | D |
| UEFA ECL | 24-07-2026 | NK Bravo | 2-1 (1-1) | FK Shkendija 79 | 1-6 (0-3) | 1.38 | 4.10 | 7.00 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | D |
| SLO D1 | 19-07-2026 | NK Olimpija Ljubljana | 0-2 (0-1) | NK Bravo | 12-2 (6-0) | 2.15 | 3.40 | 2.88 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 11-07-2026 | NK Bravo | 0-1 (0-0) | FC Karpaty Lviv | 2-3 (1-1) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 04-07-2026 | NK Lokomotiva Zagreb | 3-1 (2-0) | NK Bravo | 5-4 (3-0) | 2.20 | 3.25 | 2.80 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| No Data |
| Maribor Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 10% Home 20% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SLO D1 | 31-10-2026 | Maribor | 0-1 (0-0) | NK Olimpija Ljubljana | 10-3 (6-2) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| SLO D1 | 28-10-2026 | FC Koper | 4-0 (1-0) | Maribor | 2-5 (2-1) | 2.45 | 3.40 | 2.40 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | O |
| SLO D1 | 18-10-2026 | Maribor | 0-0 (0-0) | NK Publikum Celje | 8-5 (3-3) | 2.05 | 3.60 | 2.90 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| SLO D1 | 11-10-2026 | NK Brinje Grosuplje | 1-2 (1-0) | Maribor | 4-6 (2-3) | 5.00 | 3.90 | 1.53 | W | 1.88 | -1 | 1.93 | D | O |
| INT CF | 28-09-2026 | Maribor | 1-1 (1-1) | HNK Gorica | 7-3 (4-0) | 1.91 | 3.60 | 3.25 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| SLO D1 | 20-09-2026 | Maribor | 2-2 (1-0) | NK Aluminij | 9-9 (2-6) | 1.36 | 4.20 | 6.50 | D | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | O |
| SLOC | 17-09-2026 | Prevalje | 2-1 (1-0) | Maribor | 2-7 (1-3) | 21.00 | 7.50 | 1.08 | L | 1.90 | -3.5 | 1.90 | L | U |
| SLO D1 | 14-09-2026 | Radomlje | 0-3 (0-2) | Maribor | 2-10 (0-6) | 5.75 | 4.20 | 1.42 | W | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 | W | D |
| SLO D1 | 06-09-2026 | Maribor | 1-1 (1-1) | NK Mura 05 | 3-0 | 1.36 | 4.33 | 7.00 | D | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | U |
| SLO D1 | 31-08-2026 | NK Nafta | 2-3 (1-2) | Maribor | 1-8 (0-2) | 4.75 | 3.90 | 1.55 | W | 1.85 | -1 | 1.95 | D | O |
| SLO D1 | 24-08-2026 | Maribor | 3-1 (0-1) | NK Bravo | 10-1 (6-1) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| SLO D1 | 16-08-2026 | NK Olimpija Ljubljana | 1-1 (1-0) | Maribor | 4-3 (2-1) | 2.63 | 3.30 | 2.30 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| SLO D1 | 10-08-2026 | Maribor | 2-0 (1-0) | FC Koper | 2-5 (0-2) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 05-08-2026 | Varteks Varazdin | 1-1 (0-0) | Maribor | 4-5 (1-2) | D | ||||||||
| SLO D1 | 02-08-2026 | NK Publikum Celje | 1-1 (0-1) | Maribor | 4-2 (1-1) | 1.80 | 3.70 | 3.50 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| SLO D1 | 26-07-2026 | Maribor | 3-0 (1-0) | NK Brinje Grosuplje | 5-1 (5-1) | 1.48 | 4.10 | 5.20 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| SLO D1 | 19-07-2026 | NK Aluminij | 0-0 (0-0) | Maribor | 3-5 (3-1) | 4.00 | 3.80 | 1.67 | D | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 15-07-2026 | Maribor | 3-0 (0-0) | NK Brezice | - | W | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | Maribor | 1-1 (0-0) | Charlton Athletic | 3-6 (2-2) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | D | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Maribor | 1-1 (0-0) | FK Zeleznicar Pancevo | 5-6 (3-2) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SLO D1 | 22-11 | Away | NK Mura 05 | 14 Days |
| SLO D1 | 29-11 | Home | NK Aluminij | 21 Days |
| SLO D1 | 06-12 | Away | NK Publikum Celje | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SLO D1 | 22-11 | Home | NK Nafta | 14 Days |
| SLO D1 | 29-11 | Away | NK Mura 05 | 21 Days |
| SLO D1 | 06-12 | Home | Radomlje | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.15 | 2.24 | 2.30 | 4.15 | 2.24 | 2.30 | 1.71 | 1 | 2.05 | 1.68 | 1 | 2.02 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.91 | 1.82 | 0/-0.5 | 1.88 | |
| Initial | 3.50 | 3.55 | 1.80 | 3.50 | 3.55 | 1.80 | 1.96 | 2.5/3 | 1.80 | 1.85 | 2.5/3 | 1.85 | 1.96 | -0.5 | 1.80 | 1.93 | -0.5 | 1.77 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.40 | 3.60 | 1.85 | 3.60 | 3.90 | 1.80 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 1.88 | -0.5 | 1.93 | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.95 | 2.20 | 2.31 | 3.85 | 2.23 | 2.30 | 1.75 | 1 | 2.05 | 1.68 | 1 | 2.13 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.97 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.97 | |
| Initial | 3.56 | 3.22 | 1.82 | 3.48 | 3.29 | 1.82 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.87 | 2.5/3 | 1.93 | 2.00 | -0.5 | 1.82 | 2.00 | -0.5 | 1.82 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3 | Goal | 0 | 1.9 | Goal | 1.3 |
| 0.7 | Loss | 1.7 | 1.1 | Loss | 1.4 |
| 8.3 | Shot(OT) | 11 | 9.6 | Shot(OT) | 8.6 |
| 6 | Corner | 7.7 | 4.7 | Corner | 7.3 |
| 3.5 | Yellow Card | 1.3 | 3.1 | Yellow Card | 2.1 |
| 13.5 | Fouls | 13 | 13.6 | Fouls | 13.6 |
| 54.7% | Possession | 55.7% | 47.5% | Possession | 58.5% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| NK Bravo ( 47 Matches) | Maribor ( 48 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 9 | 11 | 7 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 4 | 2 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 3 | 2 |
| HT-D / FT-D | 1 | 5 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 4 | 5 | 1 | 8 |
FC Koper
NK Mura 05