ทีเด็ดบอล FC Koper vs NK Mura 05
‹ คู่ก่อนหน้าSlavia Sofia vs Cherno More Varna · ส. 7 พ.ย. 21:00 น. คู่ที่ 202 / 388เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Borac Banja Luka vs Radnik Bijeljina · ส. 7 พ.ย. 21:00 น.
Slovenia 1.Liga
🕒 07-11-2026 21:00 น.
FC Koperเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 202 / 38821:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 38% ★★★ราคาคุ้มVSFC KoperNK Mura 05ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ75% @1.5525% @4.75สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.91 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.99 · เยือน 1.79
NK Mura 05ทีมเยือน💧แนวรุกน้ำ3.6⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านFC Koperต่อ 1 @1.99JOKERเจอกันทีไรชนะ76FC Koper ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥13.2 vs 3.6FC Koperกองกลาง🎯56% vs 48%FC Koperแนวรับ🛡️5.4 vs 9.0FC Koperการ์ดยิงดุ🔥13.2FC Koperการ์ดรุกทื่อ💧3.6NK Mura 05การ์ดรับหลวม🕳️9.0NK Mura 05การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1FC Koperการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6FC Koperการ์ดได้ราคา💰7/10FC Koperการ์ด 12 ใบ✈️เต็งทีมเยือนNK Mura 05รอง 1 @1.79ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.91ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.86การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
FC Koperเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 202 / 38821:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 38% ★★★ราคาคุ้มVS
FC KoperNK Mura 05
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
75% @1.5525% @4.75
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.91 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.99 · เยือน 1.79
NK Mura 05ทีมเยือน💧แนวรุกน้ำ3.6
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Koper
ต่อ 1 @1.99
JOKERเจอกันทีไรชนะ76FC Koper ชนะ
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥13.2 vs 3.6FC Koper
กองกลาง🎯56% vs 48%FC Koper
แนวรับ🛡️5.4 vs 9.0FC Koper
การ์ดยิงดุ🔥13.2FC Koper
การ์ดรุกทื่อ💧3.6NK Mura 05
การ์ดรับหลวม🕳️9.0NK Mura 05
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1FC Koper
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6FC Koper
การ์ดได้ราคา💰7/10FC Koper
การ์ด 12 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนNK Mura 05
รอง 1 @1.79
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.91
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.86
การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Koper vs NK Mura 05
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านFC Koper ต่อ 1 @1.99การ์ด 12 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFC Koperโอกาสชนะ 58%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 3
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Koper · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล38%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา FC Koper ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.55 · ควรเป็น @1.45 (+7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Koper 39 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป FC Koper ต่อ 1
ได้ 51%คืนทุน 12%เสีย 38%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 51% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Koper · คาดสกอร์ 2.0 - 0.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Koper ชนะ 1 ลูก12%
FC Koper ชนะ 2 ลูก25%
FC Koper ชนะ 3 ลูกขึ้นไป26%
เสมอ22%
NK Mura 05 ชนะ 1 ลูก12%
NK Mura 05 ชนะ 2 ลูกขึ้นไป4%
สรุป
FC Koper ชนะ62%
FC Koper ไม่แพ้84%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป51%
FC Koper คลีนชีท49%
NK Mura 05 ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Koper ไม่แพ้84%
NK Mura 05 ไม่แพ้38%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)51%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)29%
ยิงได้ทั้งคู่44%
ต่ำ 2.549%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-013%2-013%1-19%2-19%3-09%0-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Koper)
- โอกาส FC Koper ชนะ 62% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 84%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 51%
- FC Koper คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 49%
- ราคา @1.55 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.45 (คุ้มกว่า 7%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 62% มากกว่าตลาด (58%)
- FC Koper ยิงเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
- NK Mura 05 เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
- FC Koper ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด FC Koper ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 51%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Koper
ช2-1ส3-3ช5-0พ0-1ช4-0ช2-1
NK Mura 05
พ1-6ส0-0ส3-3ส0-0ส1-1ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Koperยิง 2.3 · เสีย 1.0 ต่อนัด
NK Mura 05ยิง 0.6 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Koper
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 20
NK Mura 05
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Koper
71%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 2
NK Mura 05
20%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 8
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Koper
63%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 3
NK Mura 05
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
FC Koper ชนะ 7เสมอ 0NK Mura 05 ชนะ 1
- 22-08-2026NK Mura 050 - 1FC Koper
- 03-05-2026NK Mura 050 - 1FC Koper
- 01-03-2026FC Koper3 - 0NK Mura 05
- 07-11-2025NK Mura 053 - 2FC Koper
- 23-08-2025FC Koper2 - 1NK Mura 05
- 25-05-2025NK Mura 051 - 3FC Koper
- 29-03-2025FC Koper1 - 0NK Mura 05
- 26-02-2025NK Mura 050 - 1FC Koper
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน FC Koper@1.53 → @1.551.5%
เสมอ@3.81 → @3.810.0%
ทีมเยือน NK Mura 05@4.83 → @4.751.7%
คู่อื่นใน 1.Liga 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.55 | 3.90 | 4.55 | 1.91 | 2.5/3 | 1.85 | 2.00 | 1 | 1.76 | |
| Live | 1.55 | 3.90 | 4.55 | 1.88 | 2.5/3 | 1.82 | 1.97 | 1 | 1.73 | ||
| Bet365 | Initial | 1.50 | 3.90 | 5.25 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.85 | 1 | 1.95 | |
| Live | 1.57 | 3.90 | 5.00 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.98 | 1 | 1.83 | ||
| Easybet | Initial | 1.52 | 3.90 | 4.60 | 1.92 | 2.5/3 | 1.85 | 2.01 | 1 | 1.77 | |
| Live | 1.52 | 4.00 | 4.50 | 1.92 | 2.5/3 | 1.85 | 1.98 | 1 | 1.80 | ||
| Vcbet | Initial | 1.57 | 3.80 | 5.00 | 1.83 | 2.5 | 1.96 | 1.77 | 0.5/1 | 2.04 | |
| Live | 1.53 | 4.00 | 5.25 | 1.91 | 2.5/3 | 1.88 | 1.95 | 1 | 1.84 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.57 | 3.85 | 4.50 | 1.90 | 2.5/3 | 1.86 | 1.98 | 1 | 1.78 | |
| Live | 1.53 | 3.90 | 4.75 | 1.88 | 2.5/3 | 1.88 | 1.91 | 1 | 1.85 | ||
| 12BET | Initial | 1.57 | 3.85 | 4.50 | 1.90 | 2.5/3 | 1.86 | 1.98 | 1 | 1.78 | |
| Live | 1.53 | 3.90 | 4.75 | 1.88 | 2.5/3 | 1.88 | 1.91 | 1 | 1.85 | ||
| Sbobet | Initial | 1.53 | 3.64 | 4.70 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 2.02 | 1 | 1.80 | |
| Live | 1.53 | 3.64 | 4.70 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 2.02 | 1 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 1.64 | 3.83 | 4.38 | 1.84 | 2.5/3 | 1.96 | 1.84 | 0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 1.56 | 3.90 | 4.97 | 1.92 | 2.5/3 | 1.88 | 1.99 | 1 | 1.83 | ||
| 18Bet | Initial | 1.62 | 3.80 | 4.50 | 1.84 | 2.5/3 | 1.84 | 1.72 | 0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 1.57 | 3.90 | 5.00 | 1.89 | 2.5/3 | 1.84 | 1.92 | 1 | 1.81 | ||
| pinnacle | Initial | 1.59 | 3.93 | 5.08 | 1.81 | 2.5 | 1.95 | 1.76 | 0.5/1 | 2.03 | |
| Live | 1.55 | 4.34 | 5.56 | 1.92 | 2.5/3 | 1.90 | 1.93 | 1 | 1.90 | ||
| 1xBet | Initial | 1.71 | 3.80 | 4.13 | 1.65 | 2.5 | 2.10 | 1.30 | 0 | 3.00 | |
| Live | 1.48 | 4.00 | 5.53 | 1.86 | 2.5/3 | 1.81 | 1.61 | 0.5/1 | 2.07 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 1 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SLO D1-1] FC Koper | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 8 | 4 | 2 | 25 | 12 | 28 | 1 | 57.1% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 14 | 5 | 11 | 3 | 50.0% |
| Away Field | 8 | 5 | 2 | 1 | 11 | 7 | 17 | 1 | 62.5% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 17 | 7 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 5 | 6 | 3 | 8 | 6 | 21 | 2 | 35.7% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 2 | 11 | 3 | 50.0% |
| Away Field | 8 | 2 | 4 | 2 | 4 | 4 | 10 | 6 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 6 | 2 | 12 | 50.0% |
| [SLO D1-9] NK Mura 05 | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 2 | 7 | 5 | 14 | 25 | 13 | 9 | 14.3% |
| Home Field | 7 | 1 | 3 | 3 | 3 | 10 | 6 | 9 | 14.3% |
| Away Field | 7 | 1 | 4 | 2 | 11 | 15 | 7 | 8 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 0 | 5 | 1 | 5 | 10 | 5 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 4 | 5 | 5 | 6 | 9 | 17 | 8 | 28.6% |
| Home Field | 7 | 1 | 4 | 2 | 1 | 4 | 7 | 8 | 14.3% |
| Away Field | 7 | 3 | 1 | 3 | 5 | 5 | 10 | 5 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 4 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| FC Koper Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 1 (10%) Lose 1 (10%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 0.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 10% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SLO D1 | 22-08-2026 | NK Mura 05 | 0-1 (0-0) | FC Koper | 5-5 (3-2) | 3.40 | 3.60 | 1.85 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| SLO D1 | 03-05-2026 | NK Mura 05 | 0-1 (0-1) | FC Koper | 5-2 (2-1) | 4.10 | 3.80 | 1.65 | W | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | W | U |
| SLO D1 | 01-03-2026 | FC Koper | 3-0 (1-0) | NK Mura 05 | 5-2 (3-1) | 1.55 | 4.00 | 5.25 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| SLO D1 | 07-11-2025 | NK Mura 05 | 3-2 (2-1) | FC Koper | 3-3 (3-2) | 3.10 | 3.30 | 2.10 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| SLO D1 | 23-08-2025 | FC Koper | 2-1 (1-0) | NK Mura 05 | 4-3 (3-0) | 1.60 | 4.00 | 5.00 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | D | O |
| SLO D1 | 25-05-2025 | NK Mura 05 | 1-3 (1-2) | FC Koper | 5-2 (1-0) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| SLO D1 | 29-03-2025 | FC Koper | 1-0 (1-0) | NK Mura 05 | 3-7 (1-2) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| SLOC | 26-02-2025 | NK Mura 05 | 0-1 (0-0) | FC Koper | 6-5 (1-2) | 2.90 | 3.25 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| SLO D1 | 08-12-2024 | NK Mura 05 | 1-3 (1-2) | FC Koper | 8-3 (2-2) | 3.10 | 3.20 | 2.15 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | O |
| SLO D1 | 22-09-2024 | FC Koper | 0-0 (0-0) | NK Mura 05 | 4-5 (3-2) | 1.95 | 3.25 | 3.40 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| SLO D1 | 14-04-2024 | NK Mura 05 | 1-1 (1-0) | FC Koper | 6-4 (1-2) | 2.80 | 3.20 | 2.38 | D | 2.05 | 0 | 1.75 | D | U |
| SLOC | 04-04-2024 | FC Koper | 1-1 (0-0) | NK Mura 05 | 7-3 (4-0) | 1.95 | 3.50 | 3.20 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| SLO D1 | 24-03-2024 | FC Koper | 2-1 (1-0) | NK Mura 05 | 2-8 (2-7) | 1.85 | 3.40 | 3.80 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| SLO D1 | 23-10-2023 | NK Mura 05 | 2-2 (1-0) | FC Koper | 4-6 (3-6) | 2.70 | 3.40 | 2.30 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| SLO D1 | 15-08-2023 | FC Koper | 1-3 (0-1) | NK Mura 05 | 5-4 (2-1) | 2.05 | 3.30 | 3.40 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| SLO D1 | 21-05-2023 | FC Koper | 1-2 (1-0) | NK Mura 05 | 12-9 (0-4) | 2.05 | 3.30 | 3.25 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| SLO D1 | 16-03-2023 | NK Mura 05 | 1-2 (0-0) | FC Koper | 5-5 (1-1) | 2.45 | 3.10 | 2.70 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| SLO D1 | 01-12-2022 | FC Koper | 0-0 (0-0) | NK Mura 05 | 6-4 (2-2) | 2.15 | 3.30 | 3.10 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| SLO D1 | 11-09-2022 | NK Mura 05 | 2-1 (1-0) | FC Koper | 5-9 (3-4) | 2.38 | 3.10 | 2.75 | L | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | L | O |
| SLO D1 | 03-04-2022 | NK Mura 05 | 1-2 (0-0) | FC Koper | 9-5 (4-2) | 2.00 | 3.30 | 3.40 | W | 1.75 | 0/0.5 | 2.05 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Koper Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (8 games) 63% Home 0% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 63% Over 13% Draw 25% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SLO D1 | 02-11-2026 | NK Bravo | 1-2 (0-0) | FC Koper | 7-2 (1-1) | 3.50 | 3.60 | 1.83 | W | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | D |
| SLO D1 | 28-10-2026 | FC Koper | 4-0 (1-0) | Maribor | 2-5 (2-1) | 2.45 | 3.40 | 2.40 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | O |
| SLOC | 23-10-2026 | Tabor Sezana | 1-0 (0-0) | FC Koper | 2-7 (1-4) | 4.75 | 3.75 | 1.57 | L | 1.78 | -1 | 2.03 | L | U |
| SLO D1 | 18-10-2026 | FC Koper | 5-0 (2-0) | NK Brinje Grosuplje | 3-2 (1-1) | 1.53 | 3.70 | 5.25 | W | 1.93 | 1 | 1.88 | W | O |
| SLO D1 | 10-10-2026 | Radomlje | 3-3 (2-2) | FC Koper | 2-10 (2-4) | 4.20 | 3.75 | 1.65 | D | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 03-10-2026 | Vicenza | 1-2 (0-2) | FC Koper | - | W | ||||||||
| INT CF | 02-10-2026 | FC Koper | 1-0 (0-0) | NK Orijent Rijeka | - | W | ||||||||
| SLO D1 | 19-09-2026 | FC Koper | 2-0 (1-0) | NK Nafta | 3-4 (1-2) | 1.62 | 3.80 | 4.33 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| SLO D1 | 12-09-2026 | FC Koper | 1-3 (0-0) | NK Olimpija Ljubljana | 4-3 (0-2) | 2.25 | 3.20 | 2.75 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| SLOC | 09-09-2026 | Jadran Dekani | 1-3 (1-2) | FC Koper | 0-8 (0-3) | 7.50 | 5.00 | 1.27 | W | 2.00 | -1.5 | 1.80 | W | O |
| SLO D1 | 07-09-2026 | NK Publikum Celje | 0-1 (0-1) | FC Koper | 5-5 (2-3) | 2.05 | 3.50 | 2.90 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| SLO D1 | 29-08-2026 | NK Aluminij | 0-1 (0-0) | FC Koper | 8-5 (1-4) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| SLO D1 | 22-08-2026 | NK Mura 05 | 0-1 (0-0) | FC Koper | 5-5 (3-2) | 3.40 | 3.60 | 1.85 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| SLO D1 | 17-08-2026 | FC Koper | 0-0 (0-0) | NK Bravo | 6-6 (3-1) | 1.75 | 3.60 | 3.75 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| SLO D1 | 10-08-2026 | Maribor | 2-0 (1-0) | FC Koper | 2-5 (0-2) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| SLO D1 | 03-08-2026 | NK Brinje Grosuplje | 1-1 (1-0) | FC Koper | 3-10 (1-3) | 5.75 | 4.20 | 1.42 | D | 1.78 | -1/1.5 | 2.03 | L | U |
| UEFA ECL | 31-07-2026 | FC Koper | 0-2 (0-1) | NSI Runavik | 5-7 (3-3) | 1.44 | 4.33 | 5.75 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | U |
| SLO D1 | 27-07-2026 | FC Koper | 2-2 (0-2) | Radomlje | 5-6 (5-3) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | D | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | O |
| UEFA ECL | 24-07-2026 | NSI Runavik | 0-2 (0-0) | FC Koper | 4-6 (2-3) | 4.20 | 3.60 | 1.67 | W | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | W | U |
| SLO D1 | 17-07-2026 | NK Nafta | 0-2 (0-1) | FC Koper | 6-4 (1-3) | 3.80 | 3.75 | 1.73 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| No Data |
| NK Mura 05 Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 6 (60%) Lose 4 (40%) 0.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SLO D1 | 01-11-2026 | NK Mura 05 | 0-0 (0-0) | NK Brinje Grosuplje | 6-4 (3-0) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| SLO D1 | 27-10-2026 | Radomlje | 1-1 (0-1) | NK Mura 05 | 6-2 (3-2) | 2.70 | 3.30 | 2.25 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| SLO D1 | 17-10-2026 | NK Mura 05 | 0-0 (0-0) | NK Nafta | 2-8 (1-6) | 2.15 | 3.30 | 2.90 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| SLO D1 | 11-10-2026 | NK Olimpija Ljubljana | 3-3 (1-0) | NK Mura 05 | 7-7 (4-5) | 1.50 | 3.70 | 5.50 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| SLO D1 | 20-09-2026 | NK Mura 05 | 0-0 (0-0) | NK Publikum Celje | 5-3 (4-1) | 3.70 | 3.80 | 1.73 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| SLO D1 | 13-09-2026 | NK Mura 05 | 1-6 (0-3) | NK Aluminij | 5-4 (2-3) | 2.05 | 3.25 | 3.10 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| SLO D1 | 06-09-2026 | Maribor | 1-1 (1-1) | NK Mura 05 | 3-0 | 1.36 | 4.33 | 7.00 | D | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | U |
| SLOC | 02-09-2026 | ND Beltinci | 1-0 (1-0) | NK Mura 05 | 4-6 (1-4) | 2.90 | 3.75 | 2.00 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| SLO D1 | 30-08-2026 | NK Bravo | 2-0 (1-0) | NK Mura 05 | 4-6 (2-2) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| SLO D1 | 22-08-2026 | NK Mura 05 | 0-1 (0-0) | FC Koper | 5-5 (3-2) | 3.40 | 3.60 | 1.85 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| SLO D1 | 16-08-2026 | NK Brinje Grosuplje | 1-2 (0-1) | NK Mura 05 | 3-2 (0-1) | 2.35 | 3.10 | 2.70 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| SLO D1 | 10-08-2026 | NK Mura 05 | 1-3 (0-1) | Radomlje | 5-0 (2-0) | 1.91 | 3.50 | 3.30 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| SLO D1 | 01-08-2026 | NK Nafta | 5-2 (2-1) | NK Mura 05 | 0-5 (0-2) | 2.60 | 3.25 | 2.38 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| SLO D1 | 25-07-2026 | NK Mura 05 | 1-0 (1-0) | NK Olimpija Ljubljana | 0-4 (0-2) | 3.30 | 3.25 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| SLO D1 | 18-07-2026 | NK Publikum Celje | 2-2 (0-1) | NK Mura 05 | 5-1 (0-1) | 1.33 | 4.75 | 6.50 | D | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 05-07-2026 | ND Beltinci | 4-1 (2-0) | NK Mura 05 | 2-3 (1-2) | 4.00 | 4.10 | 1.62 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 04-07-2026 | NK Mura 05 | 1-1 (0-1) | FC Noah | - | D | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | Sturm Graz | 5-0 (2-0) | NK Mura 05 | 14-3 (9-3) | 1.29 | 5.50 | 6.50 | L | 1.80 | 1.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 20-06-2026 | FC Ararat Armenia | 1-1 (1-0) | NK Mura 05 | - | D | ||||||||
| SLO D1 | 23-05-2026 | Radomlje | 3-2 (2-1) | NK Mura 05 | 3-4 (2-3) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SLO D1 | 22-11 | Home | NK Aluminij | 14 Days |
| SLO D1 | 29-11 | Home | NK Publikum Celje | 21 Days |
| SLO D1 | 06-12 | Away | NK Olimpija Ljubljana | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SLO D1 | 22-11 | Home | NK Bravo | 14 Days |
| SLO D1 | 29-11 | Home | Maribor | 21 Days |
| SLO D1 | 06-12 | Away | NK Aluminij | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.08 | 2.30 | 4.90 | 2.08 | 2.30 | 4.90 | 2.08 | 1/1.5 | 1.68 | 2.05 | 1/1.5 | 1.65 | 1.71 | 0/0.5 | 2.05 | 1.68 | 0/0.5 | 2.02 | |
| Initial | 1.55 | 3.90 | 4.55 | 1.55 | 3.90 | 4.55 | 1.91 | 2.5/3 | 1.85 | 1.88 | 2.5/3 | 1.82 | 2.00 | 1 | 1.76 | 1.97 | 1 | 1.73 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.50 | 3.90 | 5.25 | 1.57 | 3.90 | 5.00 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.85 | 1 | 1.95 | 1.98 | 1 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.03 | 2.28 | 4.74 | 2.03 | 2.28 | 4.74 | 1.70 | 1 | 2.11 | 1.70 | 1 | 2.11 | 1.72 | 0/0.5 | 2.11 | 1.72 | 0/0.5 | 2.11 | |
| Initial | 1.53 | 3.64 | 4.70 | 1.53 | 3.64 | 4.70 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 2.02 | 1 | 1.80 | 2.02 | 1 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3 | Goal | 0.3 | 2.2 | Goal | 0.6 |
| 0.3 | Loss | 0.3 | 0.9 | Loss | 1.5 |
| 7.7 | Shot(OT) | 9.7 | 10.2 | Shot(OT) | 10.1 |
| 4 | Corner | 3.3 | 5.2 | Corner | 4.4 |
| 2.7 | Yellow Card | 3.7 | 2.6 | Yellow Card | 3.4 |
| 13 | Fouls | 13.3 | 15.7 | Fouls | 16.2 |
| 52.3% | Possession | 48.7% | 55.5% | Possession | 47.7% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| FC Koper ( 47 Matches) | NK Mura 05 ( 48 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 11 | 7 | 5 | 2 |
| HT-D / FT-W | 5 | 3 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 1 | 4 |
| HT-D / FT-D | 1 | 4 | 7 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 2 | 6 | 8 | 14 |
NK Bravo
Maribor