ทีเด็ดบอล Afumati vs FC Bacau
‹ คู่ก่อนหน้าFC Famalicao vs FC Arouca · คืนนี้ 03:45 น. คู่ที่ 135 / 164เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Concordia Chiajna vs FCM Targu Mures · ส. 7 พ.ย. 16:00 น.
Romania - Liga 2 Seria
🕒 07-11-2026 16:00 น.
Afumatiเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6คู่ที่ 135 / 16416:00 น.📦 ข้อมูล 50%ข้อมูลพอใช้2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุลVSAfumatiFC Bacauใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ53% @2.3047% @2.55สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.80 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.75 · เยือน 1.95
FC Bacauทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านAfumatiต่อ 0 @1.75แนวรุก🔥10.8 vs 9.0Afumatiการ์ดยิงดุ🔥10.8Afumatiการ์ดรับหลวม🕳️7.2FC Bacauการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFC Bacauรอง 0 @1.95พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️7.2 vs 9.6FC Bacauการ์ดรับหลวม🕳️9.6Afumatiการ์ดยิงดุ🔥9.0FC Bacauการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.80แนวรุก🔥10.8 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·1.5ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Afumatiเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
คู่ที่ 135 / 16416:00 น.📦 ข้อมูล 50%ข้อมูลพอใช้
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุลVS
AfumatiFC Bacau
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
53% @2.3047% @2.55
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.80 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.75 · เยือน 1.95
FC Bacauทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านAfumati
ต่อ 0 @1.75
แนวรุก🔥10.8 vs 9.0Afumati
การ์ดยิงดุ🔥10.8Afumati
การ์ดรับหลวม🕳️7.2FC Bacau
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFC Bacau
รอง 0 @1.95
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️7.2 vs 9.6FC Bacau
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Afumati
การ์ดยิงดุ🔥9.0FC Bacau
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.80
แนวรุก🔥10.8 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·1.5ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Afumati vs FC Bacau
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFC Bacau รอง 0 @1.95การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.80การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งAfumatiโอกาสชนะ 39%
🛡️พิศดารติด 1 แผน2
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Afumati · บิลหลัก 1X2 @2.30
ความเสี่ยงของบิล59%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Afumati ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.30 · ควรเป็น @2.19 (+5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Afumati 4 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Afumati ต่อ 0
ได้ 41%คืนทุน 25%เสีย 34%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 21%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Afumati · คาดสกอร์ 1.6 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Afumati ชนะ 1 ลูก20%
Afumati ชนะ 2 ลูก12%
Afumati ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ25%
FC Bacau ชนะ 1 ลูก18%
FC Bacau ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
Afumati ชนะ41%
Afumati ไม่แพ้66%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป21%
Afumati คลีนชีท23%
FC Bacau ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Afumati ไม่แพ้66%
FC Bacau ไม่แพ้59%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)60%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)37%
ยิงได้ทั้งคู่62%
ต่ำ 2.540%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-28%1-07%0-17%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Afumati)
- โอกาส Afumati ชนะ 41% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 66%
- Afumati ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- โอกาส FC Bacau ชนะ 34%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
คู่อื่นใน Liga 2 Seria 5 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.94 | 2.15 | 3.20 | 2.94 | 2.15 | 3.20 | 1.77 | 1 | 1.93 | 1.77 | 1 | 1.93 | 1.77 | 0 | 1.93 | 1.77 | 0 | 1.93 | |
| Initial | 2.30 | 3.40 | 2.55 | 2.30 | 3.40 | 2.55 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.75 | 0 | 1.95 | 1.75 | 0 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 0.3 | 1.8 | Goal | 1.5 |
| 2.7 | Loss | 1.7 | 1.6 | Loss | 1.2 |
| 12.3 | Shot(OT) | 7 | 10.9 | Shot(OT) | 8.7 |
| 5.7 | Corner | 4.3 | 5.5 | Corner | 4.9 |
| 1.3 | Yellow Card | 2.7 | 1.7 | Yellow Card | 2.3 |
| 6 | Fouls | 0 | 10 | Fouls | 20.7 |
| 51.3% | Possession | 48.3% | 48.2% | Possession | 44.7% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Afumati ( 40 Matches) | FC Bacau ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 5 | 9 | 4 |
| HT-D / FT-W | 5 | 1 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-W | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 2 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-L | 2 | 2 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 2 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-L | 6 | 4 | 1 | 8 |
Concordia Chiajna
FCM Targu Mures
FC Gloria Bistrita
Cetate Suceava
Metaloglobus
ACS Dumbravita
ACS Viitorul Selimbar
Lindab Stefanesti
FC Unirea 2004 Slobozia
CSM Satu Mare