ทีเด็ดบอล FC Famalicao vs FC Arouca
‹ คู่ก่อนหน้าReal Aviles vs Extremadura · ส. 7 พ.ย. 03:15 น. คู่ที่ 157 / 157เรียงตามเวลาเตะ
Liga Portugal 1
🕒 07-11-2026 03:45 น.
FC Famalicaoเจ้าบ้าน · อันดับ #11 · 10 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4⚖️กองกลางสูสี50%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4คู่ที่ 157 / 15703:45 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุล65.5พลังทีม68.9FC FamalicaoFC Aroucaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ61% @2.1239% @3.22สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.92 · ต่ำ 1.94แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 2.01
FC Aroucaทีมเยือน · อันดับ #5 · 20 แต้ม🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🎯
✓ ชนะ
Mathias De AmorimMF · 21 ปี£10Mคะแนน 7.2VS1🎯
Taichi FukuiMF · 22 ปี£5Mคะแนน 6.82🎯
✓ ชนะ
Tom van de LooiMF · 27 ปี£5Mคะแนน 6.8VS2🎯
Lee Hyun-juMF · 23 ปี£3Mคะแนน 6.43🛡️
✓ ชนะ
Leonardo Javier Realpe MontanoDF · 25 ปี£5Mคะแนน 6.8VS3🛡️
Jose Manuel Fontan MondragonDF · 26 ปี£2Mคะแนน 6.3FC Famalicao ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม71.2พลังที่แท้จริง65.5พลังโค้ช×0.92▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+3.4FC Arouca นำ 3.4 · ตลาดให้เต็ง 28%พลังทีม67.6พลังที่แท้จริง68.9พลังโค้ช×1.02▲ ดึงพลังได้เกินตัวพลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านFC Famalicaoต่อ 0/0.5 @1.86ดาวเด่น 1
£10MAmorimดาวเด่น 2
£5MLooiดาวเด่น 3
£5MMontanoการ์ดยิงดุ🔥8.4FC Famalicaoการ์ดรับหลวม🕳️6.0FC Aroucaการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFC Aroucaรอง 0/0.5 @2.01แนวรับ🛡️6.0 vs 8.4FC Aroucaการ์ดรับหลวม🕳️8.4FC Famalicaoการ์ดยิงดุ🔥9.0FC Aroucaการ์ดได้ราคา💰7/10FC Aroucaการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.92แนวรุก🔥8.4 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️8.4 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.94ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
FC Famalicaoเจ้าบ้าน · อันดับ #11 · 10 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4
⚖️กองกลางสูสี50%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
คู่ที่ 157 / 15703:45 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุล
65.5พลังทีม68.9
FC FamalicaoFC Arouca
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
61% @2.1239% @3.22
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.92 · ต่ำ 1.94แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 2.01
FC Aroucaทีมเยือน · อันดับ #5 · 20 แต้ม🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🎯
✓ ชนะ
Mathias De AmorimMF · 21 ปี£10Mคะแนน 7.2
VS
✓ ชนะ
Mathias De AmorimMF · 21 ปี£10Mคะแนน 7.21🎯
Taichi FukuiMF · 22 ปี£5Mคะแนน 6.8

Taichi FukuiMF · 22 ปี£5Mคะแนน 6.82🎯
✓ ชนะ
Tom van de LooiMF · 27 ปี£5Mคะแนน 6.8
VS
✓ ชนะ
Tom van de LooiMF · 27 ปี£5Mคะแนน 6.82🎯
Lee Hyun-juMF · 23 ปี£3Mคะแนน 6.4

Lee Hyun-juMF · 23 ปี£3Mคะแนน 6.43🛡️
✓ ชนะ
Leonardo Javier Realpe MontanoDF · 25 ปี£5Mคะแนน 6.8
VS
✓ ชนะ
Leonardo Javier Realpe MontanoDF · 25 ปี£5Mคะแนน 6.83🛡️
Jose Manuel Fontan MondragonDF · 26 ปี£2Mคะแนน 6.3

Jose Manuel Fontan MondragonDF · 26 ปี£2Mคะแนน 6.3FC Famalicao ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม71.2
พลังที่แท้จริง65.5
พลังโค้ช×0.92▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+3.4
FC Arouca นำ 3.4 · ตลาดให้เต็ง 28%
พลังทีม67.6
พลังที่แท้จริง68.9
พลังโค้ช×1.02▲ ดึงพลังได้เกินตัว
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Famalicao
ต่อ 0/0.5 @1.86
ดาวเด่น 1
£10MAmorim
£10MAmorimดาวเด่น 2
£5MLooi
£5MLooiดาวเด่น 3
£5MMontano
£5MMontanoการ์ดยิงดุ🔥8.4FC Famalicao
การ์ดรับหลวม🕳️6.0FC Arouca
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFC Arouca
รอง 0/0.5 @2.01
แนวรับ🛡️6.0 vs 8.4FC Arouca
การ์ดรับหลวม🕳️8.4FC Famalicao
การ์ดยิงดุ🔥9.0FC Arouca
การ์ดได้ราคา💰7/10FC Arouca
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.92
แนวรุก🔥8.4 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️8.4 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.94
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง FC Famalicao = วงกลม · FC Arouca = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
FC Famalicaoตัวจริงที่คาดว่าจะลง
FC Aroucaตัวจริงที่คาดว่าจะลง
25Carevic L.6.8
2Gustavo Garcia6.2
3Realpe L.6.8VR15Victor Rofino6.3
4F.van Breemen6.1
6Van de Looi T.6.8
14M.de Amorim7.2
7Sorriso6.8
10Pedro Santos5.9
18Beney R.6.2
70Koutsias G.6.3
12De Arruabarrena I.6.1
18Lebedenko O.5.9
3Fontan J.6.3
15Sanchez J.6.0
28Esgaio T.6.1
6E.van Ee6.1
21Flores M.6.1
7Djouahra N.6.2
8Fukui T.6.8
19Trezza A.6.2B17Barbero6.0
FC Famalicao4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
FC Arouca4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ FC Famalicao vs แนวรุก FC Arouca
4vs125.3 – 6.0 คะแนน
FC Famalicao คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
5vs532.8 – 31.3 คะแนน
FC Famalicao คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก FC Famalicao vs แนวรับ FC Arouca
1vs46.3 – 24.2 คะแนน
FC Arouca คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมอัดกองกลาง เกมสู้กันตรงกลาง แย่งบอลหนัก จังหวะไม่เร็ว · FC Famalicao คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Famalicao vs FC Arouca
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านFC Famalicao ต่อ 0/0.5 @1.86การ์ด 5 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.92การ์ด 2 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงFC Arouca +3.465.5 vs 68.9
🃏ศึกดาวเด่นFC Famalicao ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งFC Famalicaoโอกาสชนะ 43%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Famalicao · บิลหลัก 1X2 @2.12
ความเสี่ยงของบิล58%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา FC Famalicao ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.12 · ควรเป็น @2.18 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Famalicao 15 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป FC Famalicao ต่อ 0/0.5
ได้ 42%เสียครึ่ง 28%เสีย 30%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 18%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Famalicao · คาดสกอร์ 1.3 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Famalicao ชนะ 1 ลูก23%
FC Famalicao ชนะ 2 ลูก12%
FC Famalicao ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ28%
FC Arouca ชนะ 1 ลูก16%
FC Arouca ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
FC Famalicao ชนะ42%
FC Famalicao ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป18%
FC Famalicao คลีนชีท25%
FC Arouca ยิงไม่ได้27%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Famalicao ไม่แพ้70%
FC Arouca ไม่แพ้58%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)50%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)28%
ยิงได้ทั้งคู่54%
ต่ำ 2.550%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-110%1-09%1-28%2-18%0-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Famalicao)
- โอกาส FC Famalicao ชนะ 42% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- เจอกันล่าสุด FC Famalicao ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- FC Arouca รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- FC Arouca ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- ราคา FC Famalicao ไหลขึ้นจาก @1.97 (เงินไหลออก)
- โอกาส FC Arouca ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Famalicao
ช4-0พ1-4พ0-1ช4-0ส2-2พ0-3
FC Arouca
พ1-2ส2-2ช1-0ส3-3ช1-0ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Famalicaoยิง 1.4 · เสีย 1.4 ต่อนัด
FC Aroucaยิง 1.5 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Famalicao
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 17
FC Arouca
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Famalicao
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
FC Arouca
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Famalicao
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
FC Arouca
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 1เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
FC Famalicao ชนะ 4เสมอ 3FC Arouca ชนะ 1
- 22-07-2026FC Famalicao0 - 0FC Arouca
- 07-03-2026FC Famalicao1 - 0FC Arouca
- 05-10-2025FC Arouca1 - 1FC Famalicao
- 03-08-2025FC Famalicao4 - 1FC Arouca
- 06-04-2025FC Arouca1 - 2FC Famalicao
- 10-11-2024FC Famalicao0 - 0FC Arouca
- 24-02-2024FC Arouca3 - 2FC Famalicao
- 23-09-2023FC Famalicao1 - 0FC Arouca
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน FC Famalicao@1.97 → @2.12▲ 7.8%
เสมอ@3.36 → @3.24▼ 3.7%
ทีมเยือน FC Arouca@3.49 → @3.22▼ 7.7%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (4-2-3-1 / 4-2-3-1)
FC Famalicao
25Carevic L.
2Gustavo Garcia
3Realpe L.
15Victor Rofino
4F.van Breemen
6Van de Looi T.
14M.de Amorim
7Sorriso
10Pedro Santos
18Beney R.
70Koutsias G.
FC Arouca
17Barbero
19Trezza A.
8Fukui T.
7Djouahra N.
21Flores M.
6E.van Ee
28Esgaio T.
15Sanchez J.
3Fontan J.
18Lebedenko O.
12De Arruabarrena I.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.96 | 3.48 | 3.07 | 1.86 | 2.5 | 1.86 | 1.76 | 0/0.5 | 2.02 | |
| Live | 2.08 | 3.23 | 3.00 | 1.77 | 2/2.5 | 1.95 | 1.80 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| Crown | Initial | 2.00 | 3.45 | 3.45 | 1.96 | 2.5 | 1.90 | 2.00 | 0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.12 | 3.40 | 3.15 | 2.09 | 2.5 | 1.77 | 1.87 | 0/0.5 | 2.01 | ||
| Bet365 | Initial | 1.86 | 3.50 | 3.80 | 1.93 | 2.5 | 1.93 | 1.95 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.10 | 3.30 | 3.40 | 1.83 | 2/2.5 | 2.03 | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| Easybet | Initial | 2.01 | 3.20 | 3.60 | 2.01 | 2.5 | 1.85 | 2.02 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.12 | 3.20 | 3.30 | 1.86 | 2/2.5 | 2.01 | 1.84 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| Vcbet | Initial | 2.00 | 3.30 | 3.40 | 1.97 | 2.5 | 1.90 | 2.04 | 0.5 | 1.79 | |
| Live | 2.05 | 3.25 | 3.30 | 1.85 | 2/2.5 | 2.03 | 1.82 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.06 | 3.40 | 3.35 | 1.99 | 2.5 | 1.85 | 2.06 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.17 | 3.25 | 3.20 | 2.13 | 2.5 | 1.75 | 1.87 | 0/0.5 | 2.02 | ||
| 12BET | Initial | 2.06 | 3.40 | 3.35 | 1.99 | 2.5 | 1.85 | 2.06 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.17 | 3.25 | 3.20 | 2.13 | 2.5 | 1.75 | 1.87 | 0/0.5 | 2.02 | ||
| Sbobet | Initial | 2.04 | 3.13 | 3.21 | 1.96 | 2.5 | 1.90 | 2.04 | 0.5 | 1.84 | |
| Live | 2.14 | 3.01 | 3.10 | 1.85 | 2/2.5 | 2.01 | 1.85 | 0/0.5 | 2.03 | ||
| wewbet | Initial | 2.03 | 3.16 | 3.25 | 1.96 | 2.5 | 1.90 | 2.03 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.12 | 3.29 | 3.33 | 2.05 | 2.5 | 1.83 | 1.86 | 0/0.5 | 2.04 | ||
| 18Bet | Initial | 1.95 | 3.35 | 3.60 | 1.91 | 2.5 | 1.83 | 1.98 | 0.5 | 1.77 | |
| Live | 2.15 | 3.30 | 3.40 | 1.83 | 2/2.5 | 1.95 | 1.83 | 0/0.5 | 1.96 | ||
| pinnacle | Initial | 2.01 | 3.42 | 3.70 | 1.94 | 2.5 | 1.86 | 2.02 | 0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.18 | 3.41 | 3.52 | 1.88 | 2/2.5 | 1.99 | 1.88 | 0/0.5 | 2.01 | ||
| hkjc | Initial | 1.93 | 3.15 | 3.35 | 1.98 | 2.5 | 1.73 | 1.76 | 0/0.5 | 2.02 | |
| Live | 1.93 | 3.15 | 3.35 | 1.98 | 2.5 | 1.73 | 1.76 | 0/0.5 | 2.02 | ||
| Willhill | Initial | 1.95 | 3.30 | 3.70 | 1.91 | 2.5 | 1.80 | 2.00 | 0.5 | 1.73 | |
| Live | 2.05 | 3.30 | 3.30 | 2.00 | 2.5 | 1.73 | 1.80 | 0/0.5 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 1.80 | 3.55 | 4.20 | 1.90 | 2.5 | 1.83 | 1.97 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.15 | 3.35 | 3.40 | 2.05 | 2.5 | 1.75 | 2.15 | 0.5 | 1.67 | ||
| 1xBet | Initial | 2.05 | 3.53 | 3.84 | 1.97 | 2.5 | 1.91 | 1.50 | 0 | 2.74 | |
| Live | 2.15 | 3.49 | 3.59 | 2.06 | 2.5 | 1.84 | 1.84 | 0/0.5 | 2.05 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0/0.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [POR D1-11] FC Famalicao | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 4 | 4 | 14 | 14 | 10 | 11 | 20.0% |
| Home Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 3 | 7 | 2 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 11 | 7 | 8 | 6 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 12 | 10 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 6 | 1 | 7 | 3 | 15 | 6 | 30.0% |
| Home Field | 4 | 0 | 4 | 0 | 2 | 2 | 4 | 12 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 1 | 11 | 2 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 5 | 1 | 10 | 33.3% |
| [POR D1-5] FC Arouca | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 6 | 2 | 2 | 13 | 7 | 20 | 5 | 60.0% |
| Home Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 9 | 3 | 12 | 3 | 80.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 4 | 8 | 7 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 4 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 5 | 2 | 6 | 5 | 14 | 8 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 5 | 3 | 8 | 8 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 1 | 2 | 6 | 10 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 4 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| FC Famalicao Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 0% Draw 63% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 0% Draw 63% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 22-07-2026 | FC Famalicao | 0-0 (0-0) | FC Arouca | - | D | ||||||||
| POR D1 | 07-03-2026 | FC Famalicao | 1-0 (0-0) | FC Arouca | 5-1 (2-0) | 1.80 | 3.50 | 4.50 | W | 2.05 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| POR D1 | 05-10-2025 | FC Arouca | 1-1 (0-0) | FC Famalicao | 4-11 (4-4) | 3.00 | 3.25 | 2.37 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.10 | L | U |
| INT CF | 03-08-2025 | FC Famalicao | 4-1 (1-0) | FC Arouca | - | W | ||||||||
| POR D1 | 06-04-2025 | FC Arouca | 1-2 (0-1) | FC Famalicao | 3-7 (1-5) | 2.40 | 3.20 | 3.00 | W | 2.10 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| POR D1 | 10-11-2024 | FC Famalicao | 0-0 (0-0) | FC Arouca | 4-8 (3-3) | 1.90 | 3.40 | 4.00 | D | 1.95 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| POR D1 | 24-02-2024 | FC Arouca | 3-2 (2-1) | FC Famalicao | 3-4 (3-3) | 2.15 | 3.25 | 3.40 | L | 1.89 | 0/0.5 | 2.01 | L | O |
| POR D1 | 23-09-2023 | FC Famalicao | 1-0 (1-0) | FC Arouca | 6-8 (3-3) | 2.10 | 3.25 | 3.60 | W | 1.83 | 0/0.5 | 2.07 | W | U |
| POR D1 | 04-04-2023 | FC Famalicao | 0-1 (0-0) | FC Arouca | 7-1 (2-0) | 1.85 | 3.30 | 3.75 | L | 1.99 | 0.5 | 1.91 | L | U |
| POR D1 | 11-10-2022 | FC Arouca | 4-1 (1-1) | FC Famalicao | 3-5 (3-1) | 2.70 | 3.20 | 2.60 | L | 1.99 | 0 | 1.91 | L | O |
| POR D1 | 01-02-2022 | FC Famalicao | 0-0 (0-0) | FC Arouca | 4-4 (2-0) | 1.80 | 3.30 | 4.20 | D | 1.88 | 0.5 | 2.02 | L | U |
| POR D1 | 21-08-2021 | FC Arouca | 2-1 (0-1) | FC Famalicao | 10-9 (5-2) | 2.75 | 3.10 | 2.45 | L | 2.06 | 0 | 1.84 | L | O |
| POR D2 | 11-02-2019 | FC Arouca | 2-1 (1-0) | FC Famalicao | 6-4 (1-3) | 2.70 | 2.87 | 2.70 | L | 1.92 | 0 | 1.92 | L | O |
| POR D2 | 02-09-2018 | FC Famalicao | 2-0 (1-0) | FC Arouca | 3-7 (3-4) | 2.62 | 3.00 | 2.80 | W | 1.88 | 0 | 1.98 | W | D |
| PORLC | 22-07-2018 | FC Famalicao | 1-1 (1-0) | FC Arouca | 2-4 (2-1) | 3.20 | 2.80 | 2.37 | D | 2.00 | 0 | 1.85 | D | U |
| POR D2 | 14-01-2018 | FC Arouca | 1-0 (1-0) | FC Famalicao | 1-2 | 2.00 | 3.00 | 3.60 | L | 2.10 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| POR D2 | 06-08-2017 | FC Famalicao | 2-0 (1-0) | FC Arouca | 8-5 (5-3) | 2.87 | 2.90 | 2.50 | W | 1.72 | 0/-0.5 | 2.15 | W | U |
| INT CF | 06-07-2016 | FC Famalicao | 0-2 (0-0) | FC Arouca | 7-2 (3-1) | 4.00 | 3.50 | 1.72 | L | 1.82 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Famalicao Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D1 | 02-11-2026 | Sporting Braga | 3-0 (0-0) | FC Famalicao | 7-1 (4-0) | 1.75 | 3.60 | 4.50 | L | 1.80 | 0.5 | 2.05 | L | O |
| PORLC | 30-10-2026 | Sporting Braga | 2-2 (1-2) | FC Famalicao | 12-2 (7-1) | 1.85 | 3.40 | 3.90 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| POR D1 | 26-10-2026 | Rio Ave | 0-4 (0-0) | FC Famalicao | 4-2 (0-2) | 4.00 | 3.40 | 1.90 | W | 1.93 | -0.5 | 1.93 | W | O |
| POR CUP | 19-10-2026 | Paredes | 1-0 (1-0) | FC Famalicao | 3-2 (2-1) | 6.50 | 5.50 | 1.29 | L | 1.90 | -1.5 | 1.90 | L | U |
| POR D1 | 13-10-2026 | FC Famalicao | 1-4 (1-1) | Alverca | 8-3 (6-2) | 1.70 | 3.60 | 4.75 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| POR D1 | 19-09-2026 | Nacional da Madeira | 0-4 (0-3) | FC Famalicao | 7-3 (2-2) | 3.90 | 3.40 | 1.91 | W | 1.88 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| POR D1 | 14-09-2026 | FC Famalicao | 1-1 (0-0) | Sporting CP | 4-4 (3-3) | 6.00 | 4.00 | 1.53 | D | 1.88 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| POR D1 | 05-09-2026 | Estrela da Amadora | 2-2 (0-1) | FC Famalicao | 5-5 (4-2) | 3.30 | 3.20 | 2.15 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| POR D1 | 31-08-2026 | FC Famalicao | 0-0 (0-0) | Gil Vicente | 6-3 (3-0) | 1.95 | 3.25 | 4.00 | D | 2.00 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| POR D1 | 24-08-2026 | Santa Clara | 1-0 (1-0) | FC Famalicao | 1-9 (1-4) | 2.70 | 3.00 | 2.70 | L | 1.93 | 0 | 1.93 | L | U |
| POR D1 | 17-08-2026 | FC Famalicao | 1-2 (1-1) | Maritimo | 5-1 (3-1) | 1.68 | 3.60 | 4.50 | L | 1.93 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| POR D1 | 08-08-2026 | Estoril | 1-1 (0-1) | FC Famalicao | 7-6 (5-2) | 3.20 | 3.40 | 2.10 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 31-07-2026 | Como | 3-2 (3-1) | FC Famalicao | 4-6 (3-1) | 1.67 | 3.80 | 4.00 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 29-07-2026 | Lens | 0-0 (0-0) | FC Famalicao | - | D | ||||||||
| INT CF | 29-07-2026 | FC Famalicao | 0-0 (0-0) | Crystal Palace | 0-7 (0-7) | D | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | FC Famalicao | 2-1 (2-0) | CD Tondela | - | W | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | FC Famalicao | 0-0 (0-0) | FC Arouca | - | D | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | FC Famalicao | 0-0 (0-0) | Penafiel | - | D | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | FC Famalicao | 1-0 (0-0) | Lusitania FC | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | FC Famalicao | 5-0 (0-0) | Famalicao U23 | - | W | ||||||||
| No Data |
| FC Arouca Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 10% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D1 | 01-11-2026 | FC Arouca | 1-0 (0-0) | Nacional da Madeira | 8-2 (2-2) | 1.76 | 3.60 | 4.20 | W | 1.83 | 0.5 | 2.03 | W | U |
| POR D1 | 25-10-2026 | Alverca | 0-1 (0-1) | FC Arouca | 3-3 (1-2) | 2.15 | 3.30 | 3.10 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| POR CUP | 19-10-2026 | CF Os Belenenses | 3-3 (0-1) | FC Arouca | 3-7 (1-3) | 7.00 | 4.50 | 1.33 | D | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | L | O |
| POR D1 | 12-10-2026 | FC Arouca | 1-0 (1-0) | Estrela da Amadora | 5-6 (4-3) | 2.15 | 3.30 | 3.20 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| POR D1 | 20-09-2026 | Sporting CP | 2-2 (2-0) | FC Arouca | 4-2 (3-1) | 1.15 | 7.00 | 13.00 | D | 1.88 | 2 | 1.98 | W | O |
| POR D1 | 14-09-2026 | FC Arouca | 1-2 (0-2) | Santa Clara | 5-2 (2-1) | 2.57 | 3.10 | 2.65 | L | 1.90 | 0 | 1.95 | L | O |
| POR D1 | 08-09-2026 | Estoril | 0-0 (0-0) | FC Arouca | 8-2 (2-2) | 2.05 | 3.40 | 3.40 | D | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| POR D1 | 29-08-2026 | FC Arouca | 2-1 (1-1) | Maritimo | 2-3 (1-3) | 2.38 | 3.20 | 2.90 | W | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| POR D1 | 24-08-2026 | FC Porto | 2-0 (0-0) | FC Arouca | 12-2 (5-0) | 1.13 | 6.25 | 13.00 | L | 1.95 | 2 | 1.90 | D | U |
| POR D1 | 17-08-2026 | FC Arouca | 4-0 (3-0) | Moreirense | 5-3 (3-1) | 2.15 | 3.30 | 3.30 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| POR D1 | 09-08-2026 | Vitoria Guimaraes | 0-1 (0-0) | FC Arouca | 5-2 (3-1) | 1.91 | 3.40 | 3.80 | W | 1.98 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Lusitania FC | 0-2 (0-0) | FC Arouca | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Santa Clara | 3-0 (0-0) | FC Arouca | - | 2.38 | 3.25 | 2.60 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 22-07-2026 | FC Famalicao | 0-0 (0-0) | FC Arouca | - | D | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Feirense | 0-0 (0-0) | FC Arouca | - | D | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Rio Ave | 2-1 (0-0) | FC Arouca | - | L | ||||||||
| POR D1 | 17-05-2026 | FC Arouca | 3-1 (1-0) | CD Tondela | 5-6 (2-3) | 3.25 | 3.40 | 2.05 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.88 | W | O |
| POR D1 | 12-05-2026 | Gil Vicente | 1-3 (0-0) | FC Arouca | 6-2 (2-1) | 1.70 | 3.60 | 4.75 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| POR D1 | 02-05-2026 | FC Arouca | 2-2 (1-1) | Santa Clara | 5-6 (2-2) | 2.82 | 3.10 | 2.40 | D | 2.10 | 0 | 1.78 | D | O |
| POR D1 | 25-04-2026 | Alverca | 2-1 (1-0) | FC Arouca | 6-3 (3-2) | 2.30 | 3.10 | 3.20 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR D1 | 01-12 | Away | Benfica | 24 Days |
| POR D1 | 06-12 | Home | Viseu | 30 Days |
| POR D1 | 13-12 | Away | Moreirense | 37 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR CUP | 21-11 | Away | CD Mafra | 15 Days |
| POR D1 | 28-11 | Home | Rio Ave | 22 Days |
| POR D1 | 06-12 | Away | Sporting Braga | 30 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.58 | 2.18 | 3.95 | 2.72 | 2.15 | 3.75 | 1.88 | 1 | 1.98 | 1.97 | 1 | 1.89 | 2.12 | 0/0.5 | 1.77 | 2.19 | 0/0.5 | 1.72 | |
| Initial | 2.00 | 3.45 | 3.45 | 2.12 | 3.40 | 3.15 | 1.96 | 2.5 | 1.90 | 2.09 | 2.5 | 1.77 | 2.00 | 0.5 | 1.88 | 1.87 | 0/0.5 | 2.01 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.50 | 2.20 | 4.33 | 2.75 | 2.10 | 4.00 | 1.83 | 1 | 1.98 | 2.00 | 1 | 1.80 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | 2.20 | 0/0.5 | 1.65 | |
| Live | 1.86 | 3.50 | 3.80 | 2.10 | 3.30 | 3.40 | 1.93 | 2.5 | 1.93 | 1.83 | 2/2.5 | 2.03 | 1.95 | 0.5 | 1.90 | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.51 | 2.09 | 3.77 | 2.58 | 2.08 | 3.66 | 1.96 | 1 | 1.90 | 1.98 | 1 | 1.88 | 2.13 | 0/0.5 | 1.74 | 2.19 | 0/0.5 | 1.70 | |
| Initial | 2.04 | 3.13 | 3.21 | 2.14 | 3.01 | 3.10 | 1.96 | 2.5 | 1.90 | 1.85 | 2/2.5 | 2.01 | 2.04 | 0.5 | 1.84 | 1.85 | 0/0.5 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 2.00 | 9.5 | 1.80 | Live | 2.00 | 9.5 | 1.80 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1.7 | 1.4 | Goal | 1.5 |
| 1.7 | Loss | 1 | 1.4 | Loss | 1 |
| 16.3 | Shot(OT) | 9 | 13.4 | Shot(OT) | 11.8 |
| 1.7 | Corner | 6 | 4.2 | Corner | 4.1 |
| 2.3 | Yellow Card | 2 | 2.6 | Yellow Card | 2.4 |
| 11 | Fouls | 12.3 | 11.9 | Fouls | 11.3 |
| 41.3% | Possession | 62% | 50.3% | Possession | 53.6% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| FC Famalicao ( 44 Matches) | FC Arouca ( 44 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 2 | 4 | 3 |
| HT-D / FT-W | 4 | 6 | 6 | 4 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 3 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-D | 4 | 5 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 5 | 3 | 0 | 4 |
| HT-L / FT-L | 1 | 3 | 6 | 7 |