ทีเด็ดบอล Real Aviles vs Extremadura
‹ คู่ก่อนหน้าParis Saint Germain (W) vs Le Havre (W) · ส. 7 พ.ย. 03:00 น. คู่ที่ 152 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FC Famalicao vs FC Arouca · ส. 7 พ.ย. 03:45 น.
Spain Primera Division RFEF
🕒 07-11-2026 03:15 น.
Real Avilesเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8คู่ที่ 152 / 15303:15 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 62% ★สมดุลVSReal AvilesExtremaduraใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ51% @2.3949% @2.49สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.84 · เยือน 1.93
Extremaduraทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านReal Avilesต่อ 0 @1.84กองกลาง🎯55% vs 50%Real Avilesการ์ดยิงดุ🔥10.8Real Avilesการ์ดรับหลวม🕳️6.0Extremaduraการ์ดได้ราคา💰6/10Real Avilesการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนExtremaduraรอง 0 @1.93แนวรุก🔥12.0 vs 10.8Extremaduraแนวรับ🛡️6.0 vs 7.8Extremaduraการ์ดรับหลวม🕳️7.8Real Avilesการ์ดยิงดุ🔥12.0Extremaduraการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.83พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 12.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·2.0ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 9 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.93ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Real Avilesเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
คู่ที่ 152 / 15303:15 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 62% ★สมดุลVS
Real AvilesExtremadura
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
51% @2.3949% @2.49
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.84 · เยือน 1.93
Extremaduraทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านReal Aviles
ต่อ 0 @1.84
กองกลาง🎯55% vs 50%Real Aviles
การ์ดยิงดุ🔥10.8Real Aviles
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Extremadura
การ์ดได้ราคา💰6/10Real Aviles
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนExtremadura
รอง 0 @1.93
แนวรุก🔥12.0 vs 10.8Extremadura
แนวรับ🛡️6.0 vs 7.8Extremadura
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Real Aviles
การ์ดยิงดุ🔥12.0Extremadura
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.83
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 12.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·2.0ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 9 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.93
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Real Aviles vs Extremadura
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.83การ์ด 9 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งReal Avilesโอกาสชนะ 37%
🛡️พิศดารติด 4 แผน7 · 10 · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Real Aviles · บิลหลัก 1X2 @2.39
ความเสี่ยงของบิล62%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Real Aviles ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.39 · ควรเป็น @2.31 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Real Aviles 1 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Real Aviles ต่อ 0
ได้ 38%คืนทุน 26%เสีย 36%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 18%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Real Aviles · คาดสกอร์ 1.5 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Real Aviles ชนะ 1 ลูก20%
Real Aviles ชนะ 2 ลูก11%
Real Aviles ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ26%
Extremadura ชนะ 1 ลูก18%
Extremadura ชนะ 2 ลูกขึ้นไป18%
สรุป
Real Aviles ชนะ38%
Real Aviles ไม่แพ้64%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป18%
Real Aviles คลีนชีท21%
Extremadura ยิงไม่ได้22%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Real Aviles ไม่แพ้64%
Extremadura ไม่แพ้62%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)59%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)37%
ยิงได้ทั้งคู่62%
ต่ำ 2.541%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-29%2-18%0-17%1-07%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Real Aviles)
- โอกาส Real Aviles ชนะ 38% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 64%
- Real Aviles ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- Extremadura รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- Extremadura ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- โอกาส Extremadura ชนะ 36%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Real Aviles
ส3-3พ1-2ช2-0ช3-0พ1-3ช3-0
Extremadura
ช3-1ช4-2ส2-2ช5-0ส2-2ช3-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Real Avilesยิง 1.8 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Extremaduraยิง 2.0 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Real Aviles
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 21
Extremadura
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Real Aviles
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
Extremadura
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Real Aviles
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
Extremadura
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Real Aviles@2.35 → @2.391.4%
เสมอ@3.26 → @3.240.5%
ทีมเยือน Extremadura@2.54 → @2.491.7%
คู่อื่นใน Primera Division RFEF 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.38 | 3.40 | 2.46 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.88 | 0 | 1.94 | |
| Live | 2.38 | 3.40 | 2.46 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.82 | 0 | 1.88 | ||
| Bet365 | Initial | 2.30 | 3.30 | 2.63 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.40 | 3.25 | 2.50 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | 0 | 1.95 | ||
| Easybet | Initial | 2.39 | 3.20 | 2.60 | 1.84 | 2.5 | 1.92 | 1.84 | 0 | 1.92 | |
| Live | 2.39 | 3.20 | 2.60 | 1.83 | 2.5 | 1.93 | 1.83 | 0 | 1.94 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.40 | 3.25 | 2.53 | 1.83 | 2.5 | 1.93 | 1.83 | 0 | 1.93 | |
| Live | 2.38 | 3.25 | 2.55 | 1.82 | 2.5 | 1.94 | 1.81 | 0 | 1.95 | ||
| 12BET | Initial | 2.40 | 3.25 | 2.53 | 1.83 | 2.5 | 1.93 | 1.83 | 0 | 1.93 | |
| Live | 2.38 | 3.25 | 2.55 | 1.82 | 2.5 | 1.94 | 1.81 | 0 | 1.95 | ||
| Sbobet | Initial | 2.38 | 3.08 | 2.52 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | 0 | 1.97 | |
| Live | 2.38 | 3.08 | 2.52 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | 0 | 1.97 | ||
| wewbet | Initial | 2.39 | 3.32 | 2.65 | 1.80 | 2.5 | 1.96 | 1.77 | 0 | 2.01 | |
| Live | 2.47 | 3.30 | 2.57 | 1.82 | 2.5 | 1.94 | 1.83 | 0 | 1.95 | ||
| 18Bet | Initial | 2.30 | 3.20 | 2.60 | 1.71 | 2.5 | 1.81 | 1.67 | 0 | 1.86 | |
| Live | 2.40 | 3.25 | 2.50 | 1.73 | 2.5 | 1.83 | 1.73 | 0 | 1.83 | ||
| pinnacle | Initial | 2.43 | 3.29 | 2.57 | 1.85 | 2.5/3 | 1.88 | 1.82 | 0 | 1.93 | |
| Live | 2.53 | 3.22 | 2.64 | 1.85 | 2.5 | 1.93 | 1.85 | 0 | 1.93 | ||
| Interwetten | Initial | 2.40 | 3.40 | 2.70 | 1.75 | 2.5 | 1.90 | 2.30 | 0.5 | 1.50 | |
| Live | 2.50 | 3.25 | 2.55 | 1.75 | 2.5 | 1.90 | 2.45 | 0.5 | 1.45 | ||
| 1xBet | Initial | 2.32 | 3.40 | 2.70 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.73 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.39 | 3.18 | 2.60 | 1.79 | 2.5 | 1.88 | 1.76 | 0 | 1.90 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D3-9] Real Aviles | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 2 | 4 | 18 | 13 | 14 | 9 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 8 | 7 | 6 | 18 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 10 | 6 | 8 | 4 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 13 | 8 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 5 | 0 | 8 | 2 | 20 | 2 | 50.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 4 | 1 | 11 | 3 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 4 | 1 | 9 | 2 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 6 | 0 | 16 | 83.3% |
| [SPA D3-5] Extremadura | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 1 | 4 | 19 | 10 | 16 | 5 | 50.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 6 | 4 | 7 | 12 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 13 | 6 | 9 | 3 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 17 | 6 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 3 | 4 | 6 | 7 | 12 | 12 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 1 | 2 | 6 | 15 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 5 | 5 | 6 | 8 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 5 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Real Aviles Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Real Aviles Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 01-11-2026 | Real Union Irun | 0-3 (0-1) | Real Aviles | 3-7 (0-4) | 1.83 | 3.40 | 3.50 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D3 | 24-10-2026 | Real Aviles | 1-3 (1-0) | UD Logrones | 2-5 (2-2) | 2.50 | 3.30 | 2.45 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| SPA D3 | 18-10-2026 | Real Aviles | 3-0 (1-0) | UD Ourense | 9-0 (4-0) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| SPA D3 | 11-10-2026 | Ponferradina | 0-2 (0-0) | Real Aviles | 5-1 (2-0) | 1.80 | 3.25 | 3.90 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D3 | 03-10-2026 | Real Aviles | 1-2 (1-0) | CD Lugo | 3-6 (1-5) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| SPA D3 | 27-09-2026 | Barakaldo CF | 3-3 (0-2) | Real Aviles | 6-4 (3-2) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA D3 | 19-09-2026 | CD Coria | 1-1 (0-0) | Real Aviles | 8-3 (4-2) | 2.30 | 3.00 | 2.88 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| SPA D3 | 12-09-2026 | Real Aviles | 3-1 (1-1) | Unionistas de Salamanca | 6-4 (2-2) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| SPA D3 | 06-09-2026 | Athletic Bilbao B | 2-1 (1-1) | Real Aviles | 7-2 (2-0) | 2.10 | 3.00 | 3.30 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| SPA D3 | 29-08-2026 | Real Aviles | 0-1 (0-0) | Pontevedra | 4-4 (2-3) | 2.60 | 3.10 | 2.50 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 22-08-2026 | Real Aviles | 4-2 (1-1) | Sporting de Gijon B | 7-4 (3-1) | W | ||||||||
| INT CF | 16-08-2026 | CD Mosconia | 0-2 (0-2) | Real Aviles | 4-3 (2-1) | 5.25 | 5.25 | 1.36 | W | 2.03 | -1 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 14-08-2026 | Racing de Ferrol | 1-1 (1-1) | Real Aviles | 1-6 (0-5) | 2.10 | 3.30 | 2.90 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 08-08-2026 | Rayo Cantabria | 2-1 (1-1) | Real Aviles | 2-3 (2-2) | 3.50 | 4.00 | 1.70 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 06-08-2026 | Cultural Leonesa | 1-1 (0-1) | Real Aviles | 3-3 (0-3) | 1.80 | 3.70 | 3.50 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 02-08-2026 | Ponferradina | 1-1 (1-0) | Real Aviles | 0-7 (2-0) | 2.00 | 3.25 | 3.20 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 30-07-2026 | Marino luanco | 1-0 (1-0) | Real Aviles | 1-2 (0-1) | 4.50 | 3.50 | 1.65 | L | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Real Oviedo B | 0-0 (0-0) | Real Aviles | 3-2 (3-1) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D3 | 23-05-2026 | Pontevedra | 2-2 (0-1) | Real Aviles | 6-1 (3-1) | 1.53 | 3.60 | 5.50 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | W | O |
| SPA D3 | 17-05-2026 | Real Aviles | 1-4 (1-2) | Barakaldo CF | 4-5 (1-2) | 3.10 | 3.20 | 2.05 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| No Data |
| Extremadura Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 02-11-2026 | Extremadura | 3-0 (1-0) | Unionistas de Salamanca | 3-6 (1-1) | 1.67 | 3.50 | 4.20 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| SPA CUP | 28-10-2026 | Don Benito | 2-2 (2-0) | Extremadura | 2-5 (1-5) | 3.00 | 3.60 | 1.96 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D3 | 24-10-2026 | Deportivo La Coruna B | 0-5 (0-3) | Extremadura | 5-8 (3-6) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| SPA D3 | 17-10-2026 | Extremadura | 2-2 (0-2) | Real Union Irun | 7-2 (2-2) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | D | 2.20 | 0.5 | 1.65 | L | O |
| SPA D3 | 11-10-2026 | CD Coria | 2-4 (2-0) | Extremadura | 6-2 (0-1) | 2.45 | 3.00 | 2.70 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| SPA D3 | 04-10-2026 | Athletic Bilbao B | 1-3 (1-2) | Extremadura | 8-2 (2-1) | 2.00 | 3.10 | 3.25 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D3 | 26-09-2026 | Extremadura | 0-1 (0-0) | Zamora CF | 2-2 (2-1) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| SPA D3 | 21-09-2026 | Extremadura | 0-1 (0-0) | Cultural Leonesa | 4-4 (3-3) | 2.75 | 3.00 | 2.40 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | U |
| SPA D3 | 12-09-2026 | Barakaldo CF | 1-0 (1-0) | Extremadura | 3-6 (0-3) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA D3 | 06-09-2026 | Extremadura | 1-0 (0-0) | Racing de Ferrol | 4-5 (2-2) | 2.10 | 3.00 | 3.30 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA D3 | 01-09-2026 | UD Logrones | 2-1 (1-0) | Extremadura | 7-1 (2-0) | 2.40 | 3.00 | 2.75 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 23-08-2026 | Extremadura | 3-0 (2-0) | Atletico de Madrid B | 3-5 (0-3) | W | ||||||||
| INT CF | 20-08-2026 | Extremadura | 3-1 (1-1) | Real Betis B | 3-3 (3-1) | W | ||||||||
| INT CF | 20-08-2026 | Extremadura | 3-1 (1-1) | Atletico Sanluqueno | 3-3 (3-1) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 16-08-2026 | Extremadura | 1-1 (0-1) | Recreativo Huelva | 0-5 (0-4) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 15-08-2026 | CD Coria | 2-2 (1-0) | Extremadura | 3-2 (3-0) | 2.35 | 3.10 | 2.75 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | O |
| INT CF | 09-08-2026 | Don Benito | 2-2 (1-1) | Extremadura | - | D | ||||||||
| INT CF | 02-08-2026 | Zafra | 0-1 (0-0) | Extremadura | - | W | ||||||||
| INT CF | 30-07-2026 | SP Villafranca | 1-5 (1-3) | Extremadura | - | W | ||||||||
| SPA D4 | 03-05-2026 | CD Linares Deportivo | 1-2 (0-0) | Extremadura | - | 7.50 | 4.33 | 1.33 | W | 1.80 | -1.5 | 2.00 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D3 | 15-11 | Away | Zamora CF | 9 Days |
| SPA D3 | 22-11 | Away | Arenas Club de Getxo | 16 Days |
| SPA D3 | 29-11 | Home | Mirandes | 23 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D3 | 15-11 | Home | Pontevedra | 9 Days |
| SPA D3 | 22-11 | Away | Ponferradina | 16 Days |
| SPA D3 | 29-11 | Home | Cacereno | 23 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.00 | 2.15 | 3.10 | 3.00 | 2.15 | 3.10 | 1.82 | 1 | 1.98 | 1.77 | 1 | 1.93 | 1.88 | 0 | 1.94 | 1.82 | 0 | 1.88 | |
| Initial | 2.38 | 3.40 | 2.46 | 2.38 | 3.40 | 2.46 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.88 | 0 | 1.94 | 1.82 | 0 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.88 | 2.20 | 3.20 | 3.00 | 2.20 | 3.10 | 1.75 | 1 | 2.05 | 1.80 | 1 | 2.00 | 1.80 | 0 | 2.00 | 1.85 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.30 | 3.30 | 2.63 | 2.40 | 3.25 | 2.50 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | 1.85 | 0 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.91 | 2.14 | 3.02 | 2.91 | 2.14 | 3.02 | 1.80 | 1 | 2.00 | 1.80 | 1 | 2.00 | 1.87 | 0 | 1.95 | 1.87 | 0 | 1.95 | |
| Initial | 2.38 | 3.08 | 2.52 | 2.38 | 3.08 | 2.52 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | 0 | 1.97 | 1.85 | 0 | 1.97 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 3.3 | 1.8 | Goal | 2 |
| 1 | Loss | 0.7 | 1.3 | Loss | 1 |
| 14.3 | Shot(OT) | 11 | 14.9 | Shot(OT) | 11.7 |
| 6 | Corner | 5.3 | 4.1 | Corner | 4.3 |
| 1.7 | Yellow Card | 2.7 | 2.2 | Yellow Card | 2.7 |
| 10.7 | Fouls | 20.3 | 10.8 | Fouls | 15.1 |
| 52.3% | Possession | 53% | 54.5% | Possession | 49.7% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Real Aviles ( 48 Matches) | Extremadura ( 10 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 5 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-W | 3 | 3 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 3 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 3 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 3 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-L | 6 | 5 | 0 | 2 |
Cacereno
CD Lugo