ทีเด็ดบอล Paris Saint Germain (W) vs Le Havre (W)
‹ คู่ก่อนหน้าConnahs Quay Nomads FC vs Flint Town · ส. 7 พ.ย. 03:00 น. คู่ที่ 154 / 156เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Real Aviles vs Extremadura · ส. 7 พ.ย. 03:15 น.
French Feminines D1
🕒 07-11-2026 03:00 น.
Paris Saint Germain (W)เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 154 / 15603:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน322พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222คอมโบต่ำ🧊 ★46⚖️ เสี่ยง 59% ★แพงเกินจริง🛡️ ไม่แพ้ Paris Saint Germain (W) 91%★ · 7 ข้อVSParis Saint Germain (W)Le Havre (W)ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ93% @1.137% @15.00สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 2/2.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
Le Havre (W)ทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6🌀กองกลางเสียการครองบอล39%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านParis Saint Germain (W)ต่อ 2/2.5 @1.85JOKERเจอกันทีไรชนะ86Paris Saint Germain (W) ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥10.2 vs 6.6Paris Saint Germain (W)กองกลาง🎯54% vs 39%Paris Saint Germain (W)แนวรับ🛡️4.8 vs 9.6Paris Saint Germain (W)การ์ดยิงดุ🔥10.2Paris Saint Germain (W)การ์ดรับหลวม🕳️9.6Le Havre (W)การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Paris Saint Germain (W)การ์ด 9 ใบ✈️เต็งทีมเยือนLe Havre (W)รอง 2/2.5 @1.95การ์ดยิงดุ🔥6.6Le Havre (W)การ์ด 1 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.80พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.2 · 6.6รุกดีทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @2.00การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 3/3.5การ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Paris Saint Germain (W)เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 154 / 15603:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน322พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222คอมโบต่ำ🧊 ★46⚖️ เสี่ยง 59% ★แพงเกินจริง🛡️ ไม่แพ้ Paris Saint Germain (W) 91%★ · 7 ข้อVS
Paris Saint Germain (W)Le Havre (W)
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
93% @1.137% @15.00
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 2/2.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
Le Havre (W)ทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6
🌀กองกลางเสียการครองบอล39%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านParis Saint Germain (W)
ต่อ 2/2.5 @1.85
JOKERเจอกันทีไรชนะ86Paris Saint Germain (W) ชนะ
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥10.2 vs 6.6Paris Saint Germain (W)
กองกลาง🎯54% vs 39%Paris Saint Germain (W)
แนวรับ🛡️4.8 vs 9.6Paris Saint Germain (W)
การ์ดยิงดุ🔥10.2Paris Saint Germain (W)
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Le Havre (W)
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Paris Saint Germain (W)
การ์ด 9 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนLe Havre (W)
รอง 2/2.5 @1.95
การ์ดยิงดุ🔥6.6Le Havre (W)
การ์ด 1 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.80
พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.2 · 6.6รุกดีทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @2.00
การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 3/3.5
การ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Paris Saint Germain (W) vs Le Havre (W)
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านParis Saint Germain (W) ต่อ 2/2.5 @1.85การ์ด 9 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งParis Saint Germain (W)โอกาสชนะ 82%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 3/3.546/100 คะแนน
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Paris Saint Germain (W) ★โอกาสไม่แพ้ 91%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 3 · 22
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Paris Saint Germain (W) · บิลหลัก แฮนดิแคป 2/2.5
ความเสี่ยงของบิล59%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Paris Saint Germain (W) ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.13 · ควรเป็น @1.22 (-7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Paris Saint Germain (W) 76 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Paris Saint Germain (W) ต่อ 2/2.5
ได้ 26%เสียครึ่ง 31%เสีย 44%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 56% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Paris Saint Germain (W) · คาดสกอร์ 1.8 - 0.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Paris Saint Germain (W) ชนะ 1 ลูก20%
Paris Saint Germain (W) ชนะ 2 ลูก31%
Paris Saint Germain (W) ชนะ 3 ลูกขึ้นไป26%
เสมอ15%
Le Havre (W) ชนะ 1 ลูก6%
Le Havre (W) ชนะ 2 ลูกขึ้นไป3%
สรุป
Paris Saint Germain (W) ชนะ76%
Paris Saint Germain (W) ไม่แพ้91%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป56%
Paris Saint Germain (W) คลีนชีท41%
Le Havre (W) ยิงไม่ได้17%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Paris Saint Germain (W) ไม่แพ้91%
Le Havre (W) ไม่แพ้24%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Paris Saint Germain (W) ★ควรเป็น @1.09
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)50%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)28%
ยิงได้ทั้งคู่49%
ต่ำ 2.550%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-012%1-111%2-011%2-110%0-07%3-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Paris Saint Germain (W))
- โอกาส Paris Saint Germain (W) ชนะ 76% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 91%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 56%
- Paris Saint Germain (W) คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 41%
- Le Havre (W) เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Paris Saint Germain (W) ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.13 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.22 (7%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 2/2.5 ต้องชนะห่าง 3 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 56%
- Le Havre (W) ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Paris Saint Germain (W)
ช5-0ช3-1พ0-4ช1-0ส1-1ส1-1
Le Havre (W)
ช2-1ช2-0ส1-1ช3-2ส0-0ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Paris Saint Germain (W)ยิง 1.7 · เสีย 0.8 ต่อนัด
Le Havre (W)ยิง 1.1 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Paris Saint Germain (W)
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 14
Le Havre (W)
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Paris Saint Germain (W)
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
Le Havre (W)
17%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Paris Saint Germain (W)
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 3
Le Havre (W)
50%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Paris Saint Germain (W) ชนะ 5เสมอ 2Le Havre (W) ชนะ 1
- 18-01-2026Le Havre (W)0 - 4Paris Saint Germain (W)
- 01-11-2025Paris Saint Germain (W)2 - 0Le Havre (W)
- 24-04-2025Le Havre (W)2 - 2Paris Saint Germain (W)
- 05-10-2024Paris Saint Germain (W)3 - 0Le Havre (W)
- 22-08-2024Paris Saint Germain (W)4 - 0Le Havre (W)
- 02-03-2024Paris Saint Germain (W)4 - 0Le Havre (W)
- 11-12-2023Le Havre (W)1 - 1Paris Saint Germain (W)
- 12-08-2023Paris Saint Germain (W)1 - 3Le Havre (W)
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Paris Saint Germain (W)@1.08 → @1.13▲ 4.6%
เสมอ@9.50 → @8.00▼ 15.8%
ทีมเยือน Le Havre (W)@21.00 → @15.00▼ 28.6%
คู่อื่นใน Feminines D1 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.02 | 7.40 | 16.00 | 1.87 | 3/3.5 | 1.75 | 1.86 | 2/2.5 | 1.84 | |
| Live | 1.04 | 7.00 | 14.00 | 1.87 | 3/3.5 | 1.75 | 1.86 | 2/2.5 | 1.84 | ||
| Bet365 | Initial | 1.08 | 9.50 | 21.00 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | |
| Live | 1.13 | 8.00 | 15.00 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | ||
| Easybet | Initial | 1.08 | 8.00 | 17.00 | 1.88 | 3/3.5 | 1.86 | 1.87 | 2/2.5 | 1.88 | |
| Live | 1.08 | 8.00 | 17.00 | 1.88 | 3/3.5 | 1.86 | 1.87 | 2/2.5 | 1.88 | ||
| Vcbet | Initial | 1.10 | 7.50 | 19.00 | 1.91 | 3/3.5 | 1.88 | 1.89 | 2/2.5 | 1.90 | |
| Live | 1.10 | 7.50 | 19.00 | 1.91 | 3/3.5 | 1.88 | 1.89 | 2/2.5 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 1.15 | 5.85 | 17.60 | 1.94 | 3/3.5 | 1.82 | 1.90 | 2 | 1.88 | |
| Live | 1.11 | 6.75 | 20.00 | 1.85 | 3/3.5 | 1.91 | 1.86 | 2/2.5 | 1.92 | ||
| 18Bet | Initial | 1.25 | 4.50 | 8.75 | 1.84 | 3 | 1.69 | 1.71 | 1.5 | 1.81 | |
| Live | 1.08 | 7.25 | 15.00 | 1.82 | 3/3.5 | 1.74 | 1.79 | 2/2.5 | 1.77 | ||
| 1xBet | Initial | 1.06 | 8.20 | 30.00 | 1.81 | 3/3.5 | 1.90 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | |
| Live | 1.07 | 7.80 | 17.50 | 2.10 | 3.5 | 1.63 | 1.83 | 2/2.5 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 2/2.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FRA WD1-2] Paris Saint Germain (W) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 5 | 1 | 1 | 10 | 6 | 16 | 2 | 71.4% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 4 | 4 | 9 | 3 | 75.0% |
| Away Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 6 | 2 | 7 | 2 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 6 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 4 | 2 | 1 | 6 | 3 | 14 | 2 | 57.1% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 7 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 1 | 7 | 2 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 3 | 11 | 50.0% |
| [FRA WD1-5] Le Havre (W) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 2 | 3 | 2 | 6 | 11 | 9 | 5 | 28.6% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 8 | 4 | 8 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 3 | 5 | 5 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 6 | 10 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 1 | 3 | 3 | 3 | 7 | 6 | 8 | 14.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 4 | 4 | 9 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 1 | 3 | 2 | 9 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 6 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Paris Saint Germain (W) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 2.6 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 11% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA WD1 | 18-01-2026 | Le Havre (W) | 0-4 (0-1) | Paris Saint Germain (W) | 3-6 (2-1) | 12.00 | 5.50 | 1.20 | W | 1.93 | -1.5/2 | 1.88 | W | O |
| FRA WD1 | 01-11-2025 | Paris Saint Germain (W) | 2-0 (2-0) | Le Havre (W) | 9-4 (3-2) | 1.20 | 6.00 | 8.50 | W | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | W | U |
| FRA WD1 | 24-04-2025 | Le Havre (W) | 2-2 (2-1) | Paris Saint Germain (W) | 2-10 (1-7) | D | ||||||||
| FRA WD1 | 05-10-2024 | Paris Saint Germain (W) | 3-0 (1-0) | Le Havre (W) | 7-4 (4-0) | 1.03 | 19.00 | 41.00 | W | 1.95 | 3.5/4 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 22-08-2024 | Paris Saint Germain (W) | 4-0 (0-0) | Le Havre (W) | - | 1.06 | 12.00 | 29.00 | W | 1.90 | 3 | 1.90 | W | D |
| FRA WD1 | 02-03-2024 | Paris Saint Germain (W) | 4-0 (1-0) | Le Havre (W) | 5-3 (4-3) | 1.06 | 11.00 | 29.00 | W | 1.98 | 3 | 1.83 | W | O |
| FRA WD1 | 11-12-2023 | Le Havre (W) | 1-1 (1-0) | Paris Saint Germain (W) | 1-7 (0-3) | 23.00 | 8.50 | 1.09 | D | 1.80 | -2.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 12-08-2023 | Paris Saint Germain (W) | 1-3 (1-2) | Le Havre (W) | 0-6 (0-5) | 1.40 | 5.50 | 4.50 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| FRA WD1 | 05-02-2023 | Paris Saint Germain (W) | 3-1 (1-0) | Le Havre (W) | 6-1 (1-0) | 1.08 | 9.00 | 15.00 | W | 1.80 | 2.5 | 2.00 | L | O |
| FRA WD1 | 02-10-2022 | Le Havre (W) | 2-2 (1-2) | Paris Saint Germain (W) | 3-2 (3-2) | 34.00 | 15.00 | 1.03 | D | 1.90 | -4 | 1.90 | L | U |
| FRA WD1 | 09-05-2021 | Le Havre (W) | 0-2 (0-1) | Paris Saint Germain (W) | - | W | ||||||||
| FRA WD1 | 13-12-2020 | Paris Saint Germain (W) | 5-0 (3-0) | Le Havre (W) | 9-1 (5-1) | 1.02 | 21.00 | 29.00 | W | 1.90 | 4.5 | 1.90 | W | D |
| FRA FCC | 27-01-2019 | Le Havre (W) | 0-1 (0-0) | Paris Saint Germain (W) | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Paris Saint Germain (W) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 22% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA WD1 | 01-11-2026 | Paris FC (W) | 1-1 (1-1) | Paris Saint Germain (W) | 3-9 (2-2) | 2.45 | 3.30 | 2.45 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| UEFA WUC | 30-10-2026 | Manchester City (W) | 1-1 (0-0) | Paris Saint Germain (W) | 7-1 (4-1) | 1.48 | 4.20 | 5.00 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | W | U |
| FRA WD1 | 24-10-2026 | Paris Saint Germain (W) | 1-0 (1-0) | Montpellier (W) | 3-2 (1-2) | 1.18 | 5.75 | 12.00 | W | 2.00 | 2 | 1.80 | L | U |
| FRA WD1 | 18-10-2026 | Paris Saint Germain (W) | 0-4 (0-2) | Lyon (W) | 3-7 (2-5) | 7.50 | 4.50 | 1.33 | L | 1.83 | -1.5 | 1.98 | L | O |
| FRA WD1 | 04-10-2026 | Fleury 91 (W) | 1-3 (0-2) | Paris Saint Germain (W) | 1-8 (0-3) | 7.00 | 4.33 | 1.33 | W | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | W | O |
| UEFA WUC | 02-10-2026 | Paris Saint Germain (W) | 5-0 (1-0) | Oud-Heverlee Leuven (W) | 6-2 (4-1) | 1.17 | 6.25 | 13.00 | W | 1.83 | 2 | 1.98 | W | O |
| UEFA WUC | 23-09-2026 | Real Madrid (W) | 1-1 (1-0) | Paris Saint Germain (W) | 6-4 (0-3) | 1.73 | 3.80 | 3.70 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| FRA WD1 | 19-09-2026 | Paris Saint Germain (W) | 1-0 (0-0) | Nantes (W) | 10-1 (7-1) | 1.25 | 5.00 | 9.00 | W | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | L | U |
| FRA WD1 | 12-09-2026 | Paris Saint Germain (W) | 2-0 (1-0) | Strasbourg W | 5-3 (4-1) | 1.18 | 6.00 | 12.00 | W | 1.95 | 2 | 1.85 | D | U |
| FRA WD1 | 06-09-2026 | Lens (W) | 0-2 (0-1) | Paris Saint Germain (W) | 3-4 (1-1) | W | ||||||||
| UEFA WUC | 02-09-2026 | Paris Saint Germain (W) | 1-1 (1-0) | Eintracht Frankfurt (W) | 6-3 (1-1) | 1.95 | 3.50 | 3.20 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| UEFA WUC | 27-08-2026 | Eintracht Frankfurt (W) | 1-1 (1-1) | Paris Saint Germain (W) | 10-5 (2-5) | 2.20 | 3.30 | 2.75 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| INT CF | 19-08-2026 | Colegio Aleman Valencia (W) | 0-4 (0-2) | Paris Saint Germain (W) | 6-9 (6-6) | 5.75 | 4.33 | 1.42 | W | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 15-08-2026 | Paris Saint Germain (W) | 1-3 (1-2) | Union Berlin (W) | - | L | ||||||||
| INT CF | 09-08-2026 | Brighton H.A. (W) | 1-1 (0-1) | Paris Saint Germain (W) | 4-3 (3-2) | 3.20 | 3.60 | 1.91 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Paris Saint Germain (W) | 1-1 (1-0) | Saint Malo (W) | - | D | ||||||||
| FRA WD1 | 17-05-2026 | Paris FC (W) | 1-0 (0-0) | Paris Saint Germain (W) | 4-9 (2-5) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| FRA FCC | 10-05-2026 | Paris Saint Germain (W) | 1-4 (0-3) | Lyon (W) | 6-5 (3-5) | 5.50 | 4.20 | 1.44 | L | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | O |
| FRA WD1 | 06-05-2026 | Paris Saint Germain (W) | 2-0 (0-0) | Strasbourg W | 7-0 (5-0) | 1.20 | 5.50 | 10.00 | W | 2.00 | 2 | 1.80 | D | U |
| FRA WD1 | 26-04-2026 | Fleury 91 (W) | 0-2 (0-0) | Paris Saint Germain (W) | 5-6 (0-5) | 8.00 | 4.20 | 1.33 | W | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | W | U |
| No Data |
| Le Havre (W) Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (6 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (6 games) 17% Over 0% Draw 83% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA WD1 | 01-11-2026 | Strasbourg W | 0-0 (0-0) | Le Havre (W) | 4-5 (0-2) | 1.70 | 3.60 | 4.00 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| FRA WD1 | 24-10-2026 | Le Havre (W) | 0-0 (0-0) | Lens (W) | 0-2 (0-1) | 2.20 | 3.75 | 2.55 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| FRA LC W | 20-10-2026 | Montpellier (W) | 2-3 (1-2) | Le Havre (W) | - | W | ||||||||
| FRA WD1 | 17-10-2026 | Montpellier (W) | 1-1 (1-0) | Le Havre (W) | 4-3 (3-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| FRA WD1 | 03-10-2026 | Le Havre (W) | 2-0 (2-0) | Saint Malo (W) | 2-9 (2-2) | 2.15 | 3.25 | 2.90 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| FRA LC W | 26-09-2026 | FC Metz (W) | 1-2 (1-0) | Le Havre (W) | - | W | ||||||||
| FRA WD1 | 19-09-2026 | Le Havre (W) | 1-8 (0-4) | Lyon (W) | 0-6 (0-4) | 51.00 | 34.00 | 1.01 | L | 1.98 | -5 | 1.83 | L | O |
| FRA WD1 | 12-09-2026 | Toulouse (W) | 1-2 (1-1) | Le Havre (W) | 3-7 (0-6) | W | ||||||||
| FRA WD1 | 06-09-2026 | Marseille (W) | 1-0 (1-0) | Le Havre (W) | 8-4 (3-2) | 1.85 | 3.30 | 3.50 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| FRA LC W | 29-08-2026 | Le Havre (W) | 0-2 (0-1) | Nantes (W) | - | L | ||||||||
| INT CF | 21-08-2026 | Anderlecht (W) | 4-1 (1-0) | Le Havre (W) | - | 2.00 | 4.00 | 2.75 | L | |||||
| INT CF | 19-08-2026 | RAAL La Louviere (W) | 1-1 (0-1) | Le Havre (W) | - | 5.00 | 4.00 | 1.50 | D | 1.95 | -1 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 12-08-2026 | Le Havre (W) | 2-3 (0-0) | Lens (W) | - | L | ||||||||
| INT CF | 07-08-2026 | Le Havre (W) | 1-2 (1-2) | Saint Malo (W) | - | L | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | Fleury 91 (W) | 2-1 (2-0) | Le Havre (W) | - | L | ||||||||
| INT CF | 29-07-2026 | Le Havre (W) | 4-2 (3-2) | RC Roubaix Wervicq (W) | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Nantes (W) | 2-0 (1-0) | Le Havre (W) | - | L | ||||||||
| FRA WD1 | 06-05-2026 | Le Havre (W) | 3-3 (1-2) | Nantes (W) | 2-3 (1-1) | 4.20 | 3.70 | 1.65 | D | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | W | O |
| FRA WD1 | 26-04-2026 | Strasbourg W | 2-3 (1-2) | Le Havre (W) | 10-2 (5-1) | 2.00 | 3.30 | 3.20 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| FRA WD1 | 22-04-2026 | Le Havre (W) | 0-1 (0-0) | Lens (W) | 5-2 (3-1) | 2.10 | 3.25 | 3.10 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| UEFA WUC | 11-11 | Home | Bayern Munchen (W) | 4 Days |
| FRA WD1 | 14-11 | Away | Marseille (W) | 8 Days |
| UEFA WUC | 19-11 | Away | Chelsea FC (W) | 12 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA WD1 | 14-11 | Home | Paris FC (W) | 8 Days |
| FRA WD1 | 21-11 | Home | Nantes (W) | 15 Days |
| FRA WD1 | 12-12 | Away | Fleury 91 (W) | 36 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.08 | 9.50 | 21.00 | 1.13 | 8.00 | 15.00 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 2.00 | 10 | 1.80 | Live | 2.00 | 10 | 1.80 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1 | 1.7 | Goal | 1.1 |
| 0.7 | Loss | 0.7 | 0.8 | Loss | 1.6 |
| 7.7 | Shot(OT) | 11 | 7.6 | Shot(OT) | 14.4 |
| 4.3 | Corner | 2.5 | 5.3 | Corner | 3 |
| 0.7 | Yellow Card | 2 | 1.2 | Yellow Card | 2.8 |
| 15.5 | Fouls | 10.5 | 13 | Fouls | 12.3 |
| 48.7% | Possession | 36% | 53.6% | Possession | 38.9% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Paris Saint Germain (W) ( 30 Matches) | Le Havre (W) ( 29 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 8 | 1 | 3 |
| HT-D / FT-W | 5 | 3 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 1 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 3 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-L | 0 | 2 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 2 | 0 | 5 | 5 |
Nantes (W)
Toulouse (W)
Paris FC (W)
Montpellier (W)