ทีเด็ดบอล Paris FC (W) vs Montpellier (W)
‹ คู่ก่อนหน้าNantes (W) vs Toulouse (W) · ส. 7 พ.ย. 01:00 น. คู่ที่ 77 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›UFC Fehring vs Leoben · ส. 7 พ.ย. 01:00 น.
French Feminines D1
🕒 07-11-2026 01:00 น.
81SILVERK♣👑 เจอกันทีไรชนะ🎯 Paris FC (W) ชนะ @1.29เจอกัน 6 นัดล่าสุด: Paris FC (W) ชนะ 5 เสมอ 0 แพ้ 1
Paris FC (W)เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล45%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8คู่ที่ 77 / 15301:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน322พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222คอมโบชนะ🏆 ★★82⚖️ เสี่ยง 52% ★แพงเกินจริงVSParis FC (W)Montpellier (W)ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ85% @1.2915% @7.50สูง/ต่ำ 3 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 1.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
Montpellier (W)ทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2🌀กองกลางเสียการครองบอล40%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านParis FC (W)ต่อ 1.5 @1.90JOKERเจอกันทีไรชนะ81Paris FC (W) ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥11.4 vs 7.2Paris FC (W)กองกลาง🎯45% vs 40%Paris FC (W)การ์ดยิงดุ🔥11.4Paris FC (W)การ์ดรับหลวม🕳️10.2Montpellier (W)การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Paris FC (W)การ์ด 8 ใบ✈️เต็งทีมเยือนMontpellier (W)รอง 1.5 @1.90การ์ดรับหลวม🕳️10.8Paris FC (W)การ์ดยิงดุ🔥7.2Montpellier (W)การ์ดได้ราคา💰6/10Montpellier (W)การ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.95พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥11.4 · 7.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.8 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 3การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·1.7ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.85การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Paris FC (W)เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
คู่ที่ 77 / 15301:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน322พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222คอมโบชนะ🏆 ★★82⚖️ เสี่ยง 52% ★แพงเกินจริงVS
Paris FC (W)Montpellier (W)
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
85% @1.2915% @7.50
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 1.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
Montpellier (W)ทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2
🌀กองกลางเสียการครองบอล40%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านParis FC (W)
ต่อ 1.5 @1.90
JOKERเจอกันทีไรชนะ81Paris FC (W) ชนะ
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥11.4 vs 7.2Paris FC (W)
กองกลาง🎯45% vs 40%Paris FC (W)
การ์ดยิงดุ🔥11.4Paris FC (W)
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Montpellier (W)
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Paris FC (W)
การ์ด 8 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนMontpellier (W)
รอง 1.5 @1.90
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Paris FC (W)
การ์ดยิงดุ🔥7.2Montpellier (W)
การ์ดได้ราคา💰6/10Montpellier (W)
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.95
พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥11.4 · 7.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.8 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 3
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·1.7ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.85
การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Paris FC (W) vs Montpellier (W)
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านParis FC (W) ต่อ 1.5 @1.90การ์ด 8 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.95การ์ด 5 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งParis FC (W)โอกาสชนะ 69%
🏆คอมโบชนะขาด 1X2★★ Paris FC (W) @1.2982/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 3 · 22
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Paris FC (W) · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Paris FC (W) ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.29 · ควรเป็น @1.38 (-7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Paris FC (W) 57 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Paris FC (W) ต่อ 1.5
ได้ 48%เสีย 52%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 48% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Paris FC (W) · คาดสกอร์ 1.9 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Paris FC (W) ชนะ 1 ลูก17%
Paris FC (W) ชนะ 2 ลูก25%
Paris FC (W) ชนะ 3 ลูกขึ้นไป22%
เสมอ20%
Montpellier (W) ชนะ 1 ลูก9%
Montpellier (W) ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
Paris FC (W) ชนะ64%
Paris FC (W) ไม่แพ้84%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป48%
Paris FC (W) คลีนชีท24%
Montpellier (W) ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Paris FC (W) ไม่แพ้84%
Montpellier (W) ไม่แพ้36%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)85%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)65%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)43%
ยิงได้ทั้งคู่65%
ต่ำ 2.535%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-19%1-27%1-07%2-27%2-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Paris FC (W))
- โอกาส Paris FC (W) ชนะ 64% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 84%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 48%
- Paris FC (W) ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- Montpellier (W) เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Paris FC (W) ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.29 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.38 (7%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 48%
- ราคา Paris FC (W) ไหลขึ้นจาก @1.22 (เงินไหลออก)
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Paris FC (W)
พ2-5ส2-2ช4-1ช4-0ส1-1ส1-1
Montpellier (W)
ส0-0ส1-1ส1-1พ2-3พ0-1พ2-5
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Paris FC (W)ยิง 1.9 · เสีย 1.8 ต่อนัด
Montpellier (W)ยิง 1.2 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Paris FC (W)
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 19
Montpellier (W)
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Paris FC (W)
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
Montpellier (W)
25%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Paris FC (W)
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 3
Montpellier (W)
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Paris FC (W) ชนะ 7เสมอ 0Montpellier (W) ชนะ 1
- 22-04-2026Montpellier (W)0 - 2Paris FC (W)
- 22-11-2025Paris FC (W)2 - 1Montpellier (W)
- 29-03-2025Montpellier (W)2 - 0Paris FC (W)
- 10-11-2024Paris FC (W)4 - 2Montpellier (W)
- 30-03-2024Paris FC (W)3 - 0Montpellier (W)
- 09-12-2023Montpellier (W)1 - 4Paris FC (W)
- 11-03-2023Paris FC (W)2 - 0Montpellier (W)
- 29-10-2022Montpellier (W)1 - 3Paris FC (W)
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Paris FC (W)@1.22 → @1.29▲ 5.7%
เสมอ@5.25 → @4.75▼ 9.5%
ทีมเยือน Montpellier (W)@9.00 → @7.50▼ 16.7%
คู่อื่นใน Feminines D1 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.14 | 5.10 | 9.40 | 1.90 | 3 | 1.72 | 1.92 | 1.5/2 | 1.78 | |
| Live | 1.10 | 5.70 | 11.00 | 1.91 | 3 | 1.71 | 1.91 | 1.5/2 | 1.79 | ||
| Bet365 | Initial | 1.22 | 5.25 | 9.00 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | |
| Live | 1.29 | 4.75 | 7.50 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.90 | 1.5 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 1.21 | 5.40 | 10.10 | 1.97 | 3 | 1.78 | 1.93 | 1.5/2 | 1.82 | |
| Live | 1.24 | 5.30 | 9.30 | 1.97 | 3 | 1.78 | 1.78 | 1.5 | 1.97 | ||
| Vcbet | Initial | 1.22 | 5.50 | 10.50 | 1.96 | 3 | 1.84 | 1.97 | 1.5/2 | 1.83 | |
| Live | 1.25 | 5.25 | 9.50 | 1.98 | 3 | 1.82 | 1.81 | 1.5 | 1.99 | ||
| wewbet | Initial | 1.28 | 5.00 | 8.50 | 1.94 | 3/3.5 | 1.82 | 1.81 | 1.5 | 1.97 | |
| Live | 1.27 | 4.91 | 9.40 | 1.93 | 3 | 1.83 | 1.82 | 1.5 | 1.96 | ||
| 18Bet | Initial | 1.18 | 5.50 | 9.50 | 1.76 | 3/3.5 | 1.76 | 1.76 | 1.5/2 | 1.76 | |
| Live | 1.23 | 5.00 | 8.75 | 1.85 | 3 | 1.72 | 1.85 | 1.5/2 | 1.72 | ||
| 1xBet | Initial | 1.24 | 5.10 | 11.30 | 1.92 | 3/3.5 | 1.78 | 1.84 | 1.5/2 | 1.86 | |
| Live | 1.21 | 5.40 | 10.50 | 1.68 | 2.5/3 | 1.96 | 1.74 | 1.5 | 1.93 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 1.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FRA WD1-3] Paris FC (W) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 4 | 1 | 1 | 14 | 9 | 13 | 3 | 66.7% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 7 | 2 | 7 | 4 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 7 | 7 | 6 | 4 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 14 | 9 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 3 | 13 | 4 | 66.7% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 5 | 1 | 7 | 4 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 2 | 6 | 3 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 3 | 13 | 66.7% |
| [FRA WD1-8] Montpellier (W) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 1 | 3 | 3 | 9 | 10 | 6 | 8 | 14.3% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 8 | 7 | 5 | 5 | 25.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 3 | 1 | 9 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 4 | 9 | 3 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 4 | 1 | 2 | 8 | 2 | 13 | 3 | 57.1% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 7 | 0 | 10 | 1 | 75.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 1 | 2 | 3 | 7 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 3 | 2 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Paris FC (W) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 1 (10%) Lose 1 (10%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 11% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA WD1 | 22-04-2026 | Montpellier (W) | 0-2 (0-0) | Paris FC (W) | 4-8 (2-3) | W | ||||||||
| FRA WD1 | 22-11-2025 | Paris FC (W) | 2-1 (1-0) | Montpellier (W) | 2-5 (2-1) | 1.53 | 3.90 | 4.75 | W | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | L | U |
| FRA WD1 | 29-03-2025 | Montpellier (W) | 2-0 (0-0) | Paris FC (W) | 3-10 (0-9) | 7.50 | 6.00 | 1.22 | L | 1.90 | -1.5/2 | 1.90 | L | U |
| FRA WD1 | 10-11-2024 | Paris FC (W) | 4-2 (2-1) | Montpellier (W) | 2-3 (0-2) | 1.30 | 5.50 | 6.00 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | O |
| FRA WD1 | 30-03-2024 | Paris FC (W) | 3-0 (3-0) | Montpellier (W) | 8-2 (5-1) | 1.25 | 5.50 | 7.00 | W | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | W | D |
| FRA WD1 | 09-12-2023 | Montpellier (W) | 1-4 (0-3) | Paris FC (W) | 8-6 (3-3) | 3.60 | 4.50 | 1.65 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | O |
| FRA WD1 | 11-03-2023 | Paris FC (W) | 2-0 (2-0) | Montpellier (W) | 10-6 (4-4) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| FRA WD1 | 29-10-2022 | Montpellier (W) | 1-3 (0-2) | Paris FC (W) | 8-5 (3-3) | 2.20 | 3.30 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| FRA WD1 | 15-04-2022 | Paris FC (W) | 3-1 (3-0) | Montpellier (W) | 2-0 | 1.95 | 3.40 | 3.40 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| FRA WD1 | 04-12-2021 | Montpellier (W) | 0-0 (0-0) | Paris FC (W) | 1-4 (0-2) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | D | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | U |
| FRA WD1 | 05-06-2021 | Paris FC (W) | 2-0 (1-0) | Montpellier (W) | 4-3 (1-0) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| FRA WD1 | 03-10-2020 | Montpellier (W) | 2-1 (0-0) | Paris FC (W) | 1-6 (1-2) | 1.57 | 3.60 | 6.00 | L | 1.82 | 1 | 1.97 | D | O |
| FRA WD1 | 18-01-2020 | Montpellier (W) | 1-2 (1-0) | Paris FC (W) | 0-4 (0-4) | 1.14 | 7.00 | 13.00 | W | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | W | U |
| FRA WD1 | 26-10-2019 | Paris FC (W) | 2-5 (1-2) | Montpellier (W) | 1-11 (1-5) | 4.20 | 4.20 | 1.57 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | O |
| FRA WD1 | 24-04-2019 | Paris FC (W) | 0-1 (0-0) | Montpellier (W) | 1-6 (0-3) | 3.25 | 3.30 | 2.00 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.82 | L | U |
| FRA FCC | 06-01-2019 | Montpellier (W) | 0-1 (0-0) | Paris FC (W) | 1-3 (0-2) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | W | 1.98 | 1.5 | 1.82 | W | U |
| FRA WD1 | 03-11-2018 | Montpellier (W) | 2-0 (1-0) | Paris FC (W) | 7-4 (2-2) | 1.44 | 5.00 | 4.50 | L | 1.82 | 1 | 1.98 | L | U |
| FRA WD1 | 18-03-2018 | Montpellier (W) | 2-1 (0-0) | Paris FC (W) | 9-4 (6-0) | 1.25 | 5.50 | 7.50 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | D |
| FRA WD1 | 28-10-2017 | Paris FC (W) | 1-2 (1-0) | Montpellier (W) | 0-3 (0-3) | 5.50 | 5.50 | 1.33 | L | 1.92 | -1/1.5 | 1.88 | W | D |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Paris FC (W) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 11% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA WD1 | 01-11-2026 | Paris FC (W) | 1-1 (1-1) | Paris Saint Germain (W) | 3-9 (2-2) | 2.45 | 3.30 | 2.45 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| UEFA WUC | 30-10-2026 | Paris FC (W) | 1-1 (1-0) | BK Hacken (W) | 4-1 (2-1) | 1.62 | 3.80 | 4.33 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| FRA WD1 | 17-10-2026 | Toulouse (W) | 0-4 (0-2) | Paris FC (W) | 1-8 (0-2) | W | ||||||||
| FRA WD1 | 04-10-2026 | Paris FC (W) | 4-1 (2-0) | Lens (W) | 8-4 (4-4) | 1.17 | 6.25 | 13.00 | W | 1.90 | 2 | 1.90 | W | O |
| UEFA WUC | 30-09-2026 | Paris FC (W) | 2-2 (0-1) | Arsenal (W) | 2-9 (1-6) | 5.75 | 3.90 | 1.50 | D | 2.00 | -1 | 1.80 | W | O |
| UEFA WUC | 24-09-2026 | Barcelona (W) | 5-2 (4-1) | Paris FC (W) | 8-7 (6-3) | 1.08 | 8.00 | 27.00 | L | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | L | O |
| FRA WD1 | 19-09-2026 | Strasbourg W | 0-2 (0-1) | Paris FC (W) | 3-5 (1-1) | 5.50 | 3.90 | 1.48 | W | 1.78 | -1/1.5 | 2.03 | W | U |
| FRA WD1 | 12-09-2026 | Lyon (W) | 7-1 (2-0) | Paris FC (W) | 10-6 (6-5) | 1.17 | 6.25 | 12.00 | L | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | L | O |
| FRA WD1 | 06-09-2026 | Paris FC (W) | 2-0 (2-0) | Nantes (W) | 9-3 (6-0) | 1.62 | 3.80 | 4.33 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 23-08-2026 | Arsenal (W) | 1-0 (0-0) | Paris FC (W) | 8-2 (4-0) | 1.44 | 4.50 | 5.25 | L | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 16-08-2026 | Paris FC (W) | 1-4 (1-3) | Aston Villa (W) | - | L | ||||||||
| INT CF | 12-08-2026 | RB Leipzig (W) | 1-2 (1-0) | Paris FC (W) | - | W | ||||||||
| INT CF | 09-08-2026 | Paris FC (W) | 0-2 (0-2) | Bayern Munchen (W) | 1-3 (1-0) | 3.50 | 4.00 | 1.73 | L | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 31-07-2026 | Paris FC (W) | 1-0 (0-0) | Auxerre W | - | W | ||||||||
| FRA WD1 | 30-05-2026 | Lyon (W) | 5-0 (3-0) | Paris FC (W) | 7-0 (3-0) | 1.27 | 4.75 | 8.50 | L | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | O |
| FRA WD1 | 17-05-2026 | Paris FC (W) | 1-0 (0-0) | Paris Saint Germain (W) | 4-9 (2-5) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| FRA WD1 | 06-05-2026 | Paris FC (W) | 6-2 (2-2) | Lens (W) | 9-4 (2-1) | 1.33 | 4.75 | 6.50 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | O |
| FRA WD1 | 26-04-2026 | Dijon W | 1-2 (0-2) | Paris FC (W) | 4-3 (2-3) | 6.00 | 3.80 | 1.45 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | D | O |
| FRA WD1 | 22-04-2026 | Montpellier (W) | 0-2 (0-0) | Paris FC (W) | 4-8 (2-3) | W | ||||||||
| FRA FCC | 04-04-2026 | Paris Saint Germain (W) | 2-1 (1-1) | Paris FC (W) | 5-7 (4-2) | 1.67 | 3.60 | 4.33 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | O |
| No Data |
| Montpellier (W) Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 4 (40%) Lose 5 (50%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 13% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 25% Over 0% Draw 75% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA WD1 | 01-11-2026 | Montpellier (W) | 2-5 (1-0) | Lyon (W) | 1-5 (1-2) | 34.00 | 19.00 | 1.02 | L | 1.83 | -4/4.5 | 1.98 | W | O |
| FRA WD1 | 24-10-2026 | Paris Saint Germain (W) | 1-0 (1-0) | Montpellier (W) | 3-2 (1-2) | 1.18 | 5.75 | 12.00 | L | 2.00 | 2 | 1.80 | W | U |
| FRA LC W | 20-10-2026 | Montpellier (W) | 2-3 (1-2) | Le Havre (W) | - | L | ||||||||
| FRA WD1 | 17-10-2026 | Montpellier (W) | 1-1 (1-0) | Le Havre (W) | 4-3 (3-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| FRA WD1 | 03-10-2026 | Nantes (W) | 1-1 (0-1) | Montpellier (W) | 2-8 (0-2) | 2.05 | 3.30 | 3.00 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| FRA WD1 | 20-09-2026 | Montpellier (W) | 0-0 (0-0) | Marseille (W) | 1-3 (0-1) | 2.40 | 3.20 | 2.55 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| FRA WD1 | 12-09-2026 | Saint Malo (W) | 1-0 (1-0) | Montpellier (W) | 1-7 (1-5) | 2.90 | 3.25 | 2.15 | L | 1.78 | -0.5/1 | 2.03 | L | U |
| FRA WD1 | 05-09-2026 | Montpellier (W) | 5-1 (5-0) | Toulouse (W) | 1-1 (0-1) | 2.38 | 3.40 | 2.50 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| FRA LC W | 30-08-2026 | Montpellier (W) | 0-3 (0-1) | Marseille (W) | - | L | ||||||||
| INT CF | 15-08-2026 | Montpellier (W) | 1-1 (0-0) | Toulouse (W) | - | 1.83 | 3.50 | 3.50 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 13-08-2026 | Barcelona (W) | 3-1 (1-0) | Montpellier (W) | 12-1 (8-1) | 1.06 | 10.00 | 34.00 | L | 2.00 | 3 | 1.80 | W | D |
| INT CF | 08-08-2026 | Montpellier (W) | 5-0 (3-0) | Nice W | - | W | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | FC Levante Badalona (W) | 1-2 (0-2) | Montpellier (W) | - | 2.20 | 3.50 | 2.70 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| FRA WD1 | 06-05-2026 | Lyon (W) | 3-1 (2-0) | Montpellier (W) | 6-3 (3-0) | 1.22 | 7.00 | 7.00 | L | 1.93 | 2 | 1.88 | D | D |
| FRA WD1 | 26-04-2026 | Montpellier (W) | 1-0 (1-0) | RC Saint Etienne (W) | 2-8 (0-3) | 1.90 | 3.40 | 3.40 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| FRA WD1 | 22-04-2026 | Montpellier (W) | 0-2 (0-0) | Paris FC (W) | 4-8 (2-3) | L | ||||||||
| FRA WD1 | 29-03-2026 | Marseille (W) | 1-2 (0-1) | Montpellier (W) | 3-3 (2-2) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| FRA WD1 | 23-03-2026 | Montpellier (W) | 2-3 (1-1) | Paris Saint Germain (W) | 5-7 (2-0) | 10.00 | 5.75 | 1.20 | L | 1.85 | -2 | 1.95 | W | O |
| FRA WD1 | 12-03-2026 | Lens (W) | 2-1 (2-1) | Montpellier (W) | 3-1 (1-0) | 2.80 | 3.30 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| FRA WD1 | 21-02-2026 | Nantes (W) | 2-2 (2-0) | Montpellier (W) | 3-6 (2-2) | 1.57 | 3.80 | 4.75 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| UEFA WUC | 11-11 | Away | Real Madrid (W) | 4 Days |
| FRA WD1 | 14-11 | Away | Le Havre (W) | 8 Days |
| UEFA WUC | 20-11 | Home | HB Koge (W) | 13 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA WD1 | 14-11 | Home | Fleury 91 (W) | 8 Days |
| FRA WD1 | 21-11 | Away | Lens (W) | 15 Days |
| FRA WD1 | 12-12 | Home | Strasbourg W | 36 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.22 | 5.25 | 9.00 | 1.29 | 4.75 | 7.50 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | 1.90 | 1.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1.3 | 1.9 | Goal | 1.2 |
| 0.7 | Loss | 3 | 1.8 | Loss | 1.7 |
| 9.7 | Shot(OT) | 16.5 | 11.3 | Shot(OT) | 10.6 |
| 5 | Corner | 1.5 | 5.4 | Corner | 3.4 |
| 2 | Yellow Card | 2 | 1.1 | Yellow Card | 2.4 |
| 7.7 | Fouls | 9 | 6.7 | Fouls | 12 |
| 57.3% | Possession | 28.5% | 45.2% | Possession | 40.1% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Paris FC (W) ( 30 Matches) | Montpellier (W) ( 29 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 7 | 3 | 1 |
| HT-D / FT-W | 3 | 1 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 2 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-L | 1 | 3 | 4 | 6 |
Nantes (W)
Toulouse (W)
Paris Saint Germain (W)
Le Havre (W)