ทีเด็ดบอล Nantes (W) vs Toulouse (W)
‹ คู่ก่อนหน้าThisted FC vs Fremad Amager · ส. 7 พ.ย. 01:00 น. คู่ที่ 76 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Paris FC (W) vs Montpellier (W) · ส. 7 พ.ย. 01:00 น.
French Feminines D1
🕒 07-11-2026 01:00 น.
Nantes (W)เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 76 / 15301:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 49% ★★ราคาคุ้มVSNantes (W)Toulouse (W)ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ61% @2.0039% @3.10สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80
Toulouse (W)ทีมเยือน💨แนวรุกลม5.4⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.6⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านNantes (W)ต่อ 0.5 @2.00แนวรับ🛡️6.6 vs 15.6Nantes (W)การ์ดยิงดุ🔥6.0Nantes (W)การ์ดรับหลวม🕳️15.6Toulouse (W)การ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนToulouse (W)รอง 0.5 @1.80การ์ดรับหลวม🕳️6.6Nantes (W)การ์ดยิงดุ🔥5.4Toulouse (W)การ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.83แนวรุก🔥6.0 · 5.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 15.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 2.5การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.98การ์ดสถิติต่ำ📉13/19นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Nantes (W)เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 76 / 15301:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 49% ★★ราคาคุ้ม
VS
Nantes (W)Toulouse (W)
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
61% @2.0039% @3.10
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80
Toulouse (W)ทีมเยือน💨แนวรุกลม5.4
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.6
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านNantes (W)
ต่อ 0.5 @2.00
แนวรับ🛡️6.6 vs 15.6Nantes (W)
การ์ดยิงดุ🔥6.0Nantes (W)
การ์ดรับหลวม🕳️15.6Toulouse (W)
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนToulouse (W)
รอง 0.5 @1.80
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Nantes (W)
การ์ดยิงดุ🔥5.4Toulouse (W)
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.83
แนวรุก🔥6.0 · 5.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 15.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 2.5
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.98
การ์ดสถิติต่ำ📉13/19นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Nantes (W) vs Toulouse (W)
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านNantes (W) ต่อ 0.5 @2.00การ์ด 3 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.83การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งNantes (W)โอกาสชนะ 45%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Nantes (W) · บิลหลัก 1X2 @2.00
ความเสี่ยงของบิล49%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Nantes (W) ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.00 · ควรเป็น @1.77 (+13%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Nantes (W) 16 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Nantes (W) ต่อ 0.5
ได้ 51%เสีย 49%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 30%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Nantes (W) · คาดสกอร์ 1.9 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Nantes (W) ชนะ 1 ลูก20%
Nantes (W) ชนะ 2 ลูก16%
Nantes (W) ชนะ 3 ลูกขึ้นไป15%
เสมอ25%
Toulouse (W) ชนะ 1 ลูก16%
Toulouse (W) ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Nantes (W) ชนะ51%
Nantes (W) ไม่แพ้76%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป30%
Nantes (W) คลีนชีท39%
Toulouse (W) ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Nantes (W) ไม่แพ้76%
Toulouse (W) ไม่แพ้49%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)55%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)33%
ยิงได้ทั้งคู่53%
ต่ำ 2.545%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-011%2-010%1-110%2-110%3-07%3-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Nantes (W))
- โอกาส Nantes (W) ชนะ 51% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 76%
- Nantes (W) คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 39%
- ราคา @2.00 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.77 (คุ้มกว่า 13%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 51% มากกว่าตลาด (45%)
- Toulouse (W) เสียเฉลี่ย 2.6 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- Nantes (W) ยิงเฉลี่ยแค่ 1.0 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Toulouse (W) ชนะ 24%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Nantes (W)
พ0-1พ0-2ส1-1ช2-0ช3-2พ0-1
Toulouse (W)
พ1-2ส2-2พ0-5พ0-4พ1-2ช3-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Nantes (W)ยิง 1.0 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Toulouse (W)ยิง 0.9 · เสีย 2.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Nantes (W)
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 9
Toulouse (W)
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Nantes (W)
17%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 5
Toulouse (W)
50%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Nantes (W)
33%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 4
Toulouse (W)
25%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
Nantes (W) ชนะ 1เสมอ 0Toulouse (W) ชนะ 0
- 09-08-2025Toulouse (W)0 - 5Nantes (W)
คู่อื่นใน Feminines D1 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.78 | 3.31 | 3.15 | 1.85 | 2.5/3 | 1.77 | 1.78 | 0.5 | 1.92 | |
| Live | 1.78 | 3.32 | 3.13 | 1.82 | 2.5/3 | 1.80 | 1.78 | 0.5 | 1.92 | ||
| Bet365 | Initial | 2.00 | 3.40 | 3.10 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 2.00 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.00 | 3.40 | 3.10 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 2.00 | 0.5 | 1.80 | ||
| Easybet | Initial | 1.90 | 3.40 | 3.40 | 1.80 | 2.5 | 1.97 | 1.89 | 0.5 | 1.86 | |
| Live | 1.90 | 3.40 | 3.40 | 1.93 | 2.5/3 | 1.81 | 1.90 | 0.5 | 1.85 | ||
| Vcbet | Initial | 1.91 | 3.40 | 3.60 | 1.82 | 2.5 | 1.98 | 1.93 | 0.5 | 1.86 | |
| Live | 1.87 | 3.50 | 3.60 | 1.94 | 2.5/3 | 1.85 | 1.94 | 0.5 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 2.11 | 3.49 | 2.90 | 1.83 | 2.5/3 | 1.93 | 1.89 | 0/0.5 | 1.89 | |
| Live | 1.93 | 3.48 | 3.41 | 1.96 | 2.5/3 | 1.80 | 1.93 | 0.5 | 1.85 | ||
| 18Bet | Initial | 2.15 | 3.35 | 2.65 | 1.76 | 2.5/3 | 1.76 | 1.64 | 0 | 1.90 | |
| Live | 1.86 | 3.45 | 3.35 | 1.81 | 2.5/3 | 1.76 | 1.78 | 0.5 | 1.78 | ||
| 1xBet | Initial | 2.00 | 3.60 | 3.23 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.73 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 1.84 | 3.50 | 3.57 | 1.68 | 2.5 | 2.02 | 2.09 | 0.5/1 | 1.62 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FRA WD1-6] Nantes (W) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 2 | 2 | 3 | 7 | 8 | 8 | 6 | 28.6% |
| Home Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 5 | 4 | 5 | 6 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 3 | 7 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 6 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 2 | 2 | 3 | 4 | 5 | 8 | 6 | 28.6% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 8 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 3 | 4 | 5 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 3 | 8 | 33.3% |
| [FRA WD1-10] Toulouse (W) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 19 | 4 | 10 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 4 | 7 | 3 | 9 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 3 | 12 | 1 | 11 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 19 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 12 | 5 | 10 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 2 | 4 | 2 | 11 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 8 | 3 | 8 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 12 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Nantes (W) Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 1 (100%) Draw 0 (0%) Lose 0 (0%) 5 goals Goal Score/Loss per Game 0 goals Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 09-08-2025 | Toulouse (W) | 0-5 (0-2) | Nantes (W) | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Nantes (W) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (6 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (6 games) 17% Over 0% Draw 83% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA WD1 | 31-10-2026 | Marseille (W) | 1-0 (1-0) | Nantes (W) | 5-4 (3-2) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| FRA WD1 | 24-10-2026 | Nantes (W) | 3-2 (2-1) | Strasbourg W | 4-5 (2-4) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| FRA WD1 | 17-10-2026 | Saint Malo (W) | 0-2 (0-2) | Nantes (W) | 4-6 (2-3) | W | ||||||||
| FRA WD1 | 03-10-2026 | Nantes (W) | 1-1 (0-1) | Montpellier (W) | 2-8 (0-2) | 2.05 | 3.30 | 3.00 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| FRA LC W | 26-09-2026 | RC Saint Etienne (W) | 2-0 (0-0) | Nantes (W) | - | L | ||||||||
| FRA WD1 | 19-09-2026 | Paris Saint Germain (W) | 1-0 (0-0) | Nantes (W) | 10-1 (7-1) | 1.25 | 5.00 | 9.00 | L | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | W | U |
| FRA WD1 | 12-09-2026 | Nantes (W) | 1-1 (0-0) | Fleury 91 (W) | 0-11 (0-5) | D | ||||||||
| FRA WD1 | 06-09-2026 | Paris FC (W) | 2-0 (2-0) | Nantes (W) | 9-3 (6-0) | 1.62 | 3.80 | 4.33 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | U |
| FRA LC W | 29-08-2026 | Le Havre (W) | 0-2 (0-1) | Nantes (W) | - | W | ||||||||
| FRA LC W | 22-08-2026 | Nantes (W) | 1-1 (1-1) | Saint Malo (W) | 4-3 (1-2) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | D | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 15-08-2026 | Fleury 91 (W) | 0-0 (0-0) | Nantes (W) | - | D | ||||||||
| INT CF | 02-08-2026 | Nantes (W) | 0-2 (0-1) | Lens (W) | - | L | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Nantes (W) | 2-0 (1-0) | Le Havre (W) | - | W | ||||||||
| FRA WD1 | 16-05-2026 | Lyon (W) | 8-0 (0-0) | Nantes (W) | 7-1 (5-1) | 1.10 | 9.00 | 15.00 | L | 1.85 | 2.5 | 1.95 | L | O |
| FRA WD1 | 06-05-2026 | Le Havre (W) | 3-3 (1-2) | Nantes (W) | 2-3 (1-1) | 4.20 | 3.70 | 1.65 | D | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | O |
| FRA WD1 | 30-04-2026 | Nantes (W) | 1-1 (0-1) | Lyon (W) | 5-4 (2-3) | 6.50 | 5.25 | 1.30 | D | 1.95 | -1.5 | 1.85 | W | U |
| FRA WD1 | 22-04-2026 | Marseille (W) | 0-2 (0-1) | Nantes (W) | 3-2 (1-0) | 2.88 | 3.40 | 2.10 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| FRA WD1 | 29-03-2026 | Nantes (W) | 1-2 (0-1) | Paris Saint Germain (W) | 8-1 (4-0) | 6.50 | 4.10 | 1.36 | L | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | W | D |
| FRA WD1 | 22-03-2026 | Strasbourg W | 0-3 (0-3) | Nantes (W) | 3-2 (1-1) | 2.80 | 3.25 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| FRA FCC | 15-03-2026 | Nantes (W) | 0-1 (0-1) | Strasbourg W | 2-2 (2-1) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| No Data |
| Toulouse (W) Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 2 (20%) Lose 7 (70%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 2.6 goals Asian Handicap Odds (4 games) 25% Home 0% Draw 75% Away Over/Under Odds (4 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA WD1 | 01-11-2026 | Toulouse (W) | 3-1 (1-1) | Saint Malo (W) | 4-3 (3-0) | W | ||||||||
| FRA LC W | 21-10-2026 | Toulouse (W) | 1-2 (1-0) | Strasbourg W | - | L | ||||||||
| FRA WD1 | 17-10-2026 | Toulouse (W) | 0-4 (0-2) | Paris FC (W) | 1-8 (0-2) | L | ||||||||
| FRA WD1 | 03-10-2026 | Lyon (W) | 5-0 (3-0) | Toulouse (W) | 10-2 (7-1) | 1.02 | 23.00 | 41.00 | L | 1.83 | 4.5/5 | 1.98 | L | U |
| FRA WD1 | 19-09-2026 | Lens (W) | 2-2 (0-2) | Toulouse (W) | 2-2 (2-0) | D | ||||||||
| FRA WD1 | 12-09-2026 | Toulouse (W) | 1-2 (1-1) | Le Havre (W) | 3-7 (0-6) | L | ||||||||
| FRA WD1 | 05-09-2026 | Montpellier (W) | 5-1 (5-0) | Toulouse (W) | 1-1 (0-1) | 2.38 | 3.40 | 2.50 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | O |
| FRA LC W | 29-08-2026 | Thonon Evian FC (W) | 1-0 (1-0) | Toulouse (W) | - | L | ||||||||
| FRA LC W | 22-08-2026 | Marseille (W) | 3-0 (1-0) | Toulouse (W) | 5-5 (4-2) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 15-08-2026 | Montpellier (W) | 1-1 (0-0) | Toulouse (W) | - | 1.83 | 3.50 | 3.50 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 13-08-2026 | Toulouse (W) | 6-0 (1-0) | Albi Marssac W | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-08-2026 | Toulouse (W) | 5-0 (1-0) | Rodez Aveyron (W) | - | W | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | Toulouse (W) | 1-0 (0-0) | Eibar (W) | - | W | ||||||||
| FRA WD2 | 24-05-2026 | Toulouse (W) | 0-2 (0-1) | Le Mans (W) | 2-3 (0-1) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| FRA WD2 | 17-05-2026 | Grenoble Claix (W) | 2-2 (1-0) | Toulouse (W) | 5-4 (2-2) | 2.70 | 3.30 | 2.25 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| FRA WD2 | 03-05-2026 | Toulouse (W) | 3-2 (1-1) | Lille (W) | - | W | ||||||||
| FRA WD2 | 25-04-2026 | Rodez Aveyron (W) | 4-4 (1-1) | Toulouse (W) | - | D | ||||||||
| FRA WD2 | 05-04-2026 | Toulouse (W) | 2-0 (0-0) | Thonon Evian FC (W) | 4-1 (2-0) | 1.38 | 4.20 | 6.50 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | U |
| FRA WD2 | 28-03-2026 | Reims (W) | 0-0 (0-0) | Toulouse (W) | - | 5.00 | 4.00 | 1.50 | D | 2.00 | -1 | 1.80 | L | U |
| FRA WD2 | 22-03-2026 | Toulouse (W) | 2-0 (1-0) | Saint Malo (W) | 7-2 (3-1) | 1.55 | 3.90 | 4.50 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA WD1 | 14-11 | Home | Lens (W) | 8 Days |
| FRA WD1 | 21-11 | Away | Le Havre (W) | 15 Days |
| FRA WD1 | 12-12 | Home | Lyon (W) | 36 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA WD1 | 14-11 | Away | Strasbourg W | 8 Days |
| FRA WD1 | 21-11 | Home | Marseille (W) | 15 Days |
| FRA WD1 | 12-12 | Home | Paris Saint Germain (W) | 36 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.00 | 3.40 | 3.10 | 2.00 | 3.40 | 3.10 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 2.00 | 0.5 | 1.80 | 2.00 | 0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1.3 | 1 | Goal | 0.9 |
| 1 | Loss | 2.3 | 1.1 | Loss | 2.6 |
| 13.3 | Shot(OT) | 13.5 | 12.8 | Shot(OT) | 15.6 |
| 4.7 | Corner | 2.5 | 3 | Corner | 2.6 |
| 1.7 | Yellow Card | 1.5 | 1.8 | Yellow Card | 1.4 |
| 9.3 | Fouls | 10.5 | 9.1 | Fouls | 10.5 |
| 46.7% | Possession | 48.5% | 47.6% | Possession | 47% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Nantes (W) ( 30 Matches) | Toulouse (W) ( 6 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 6 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 2 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 2 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 2 | 4 | 1 | 2 |
Paris FC (W)
Montpellier (W)
Paris Saint Germain (W)
Le Havre (W)