ทีเด็ดบอล Connahs Quay Nomads FC vs Flint Town
‹ คู่ก่อนหน้าCF Os Belenenses vs Lusitano GC · ส. 7 พ.ย. 03:00 น. คู่ที่ 150 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Paris Saint Germain (W) vs Le Havre (W) · ส. 7 พ.ย. 03:00 น.
Welsh Premier League
🕒 07-11-2026 03:00 น.
Connahs Quay Nomads FCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 150 / 15303:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน327พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบชนะ🏆 ★72⚖️ เสี่ยง 47% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Connahs Quay Nomads FC 86%★★ · 9 ข้อVSConnahs Quay Nomads FCFlint Townใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ83% @1.3317% @6.50สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.79 · ต่ำ 1.99แฮนดิแคป 1.5 เจ้าบ้าน 2.01 · เยือน 1.78
Flint Townทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านConnahs Quay Nomads FCต่อ 1.5 @2.01JOKERเจอกันทีไรชนะ80Connahs Quay Nomads FC ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥11.4 vs 8.4Connahs Quay Nomads FCแนวรับ🛡️3.0 vs 10.2Connahs Quay Nomads FCการ์ดยิงดุ🔥11.4Connahs Quay Nomads FCการ์ดรับเหนียว🧱3.0Connahs Quay Nomads FCการ์ดรับหลวม🕳️10.2Flint Townการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Connahs Quay Nomads FCการ์ดได้ราคา💰7/10Connahs Quay Nomads FCการ์ด 10 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFlint Townรอง 1.5 @1.78การ์ดยิงดุ🔥8.4Flint Townการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.79พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥11.4 · 8.4รุกดีทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.99ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Connahs Quay Nomads FCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 150 / 15303:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน327พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบชนะ🏆 ★72⚖️ เสี่ยง 47% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Connahs Quay Nomads FC 86%★★ · 9 ข้อVS
Connahs Quay Nomads FCFlint Town
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
83% @1.3317% @6.50
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.79 · ต่ำ 1.99แฮนดิแคป 1.5 เจ้าบ้าน 2.01 · เยือน 1.78
Flint Townทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านConnahs Quay Nomads FC
ต่อ 1.5 @2.01
JOKERเจอกันทีไรชนะ80Connahs Quay Nomads FC ชนะ
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥11.4 vs 8.4Connahs Quay Nomads FC
แนวรับ🛡️3.0 vs 10.2Connahs Quay Nomads FC
การ์ดยิงดุ🔥11.4Connahs Quay Nomads FC
การ์ดรับเหนียว🧱3.0Connahs Quay Nomads FC
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Flint Town
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Connahs Quay Nomads FC
การ์ดได้ราคา💰7/10Connahs Quay Nomads FC
การ์ด 10 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFlint Town
รอง 1.5 @1.78
การ์ดยิงดุ🔥8.4Flint Town
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.79
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥11.4 · 8.4รุกดีทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.99
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Connahs Quay Nomads FC vs Flint Town
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านConnahs Quay Nomads FC ต่อ 1.5 @2.01การ์ด 10 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.79การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งConnahs Quay Nomads FCโอกาสชนะ 68%
🏆คอมโบชนะขาด 1X2★ Connahs Quay Nomads FC @1.3372/100 คะแนน
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Connahs Quay Nomads FC ★★โอกาสไม่แพ้ 86%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 3 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Connahs Quay Nomads FC · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5
ความเสี่ยงของบิล47%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Connahs Quay Nomads FC ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.33 · ควรเป็น @1.34 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Connahs Quay Nomads FC 54 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Connahs Quay Nomads FC ต่อ 1.5
ได้ 53%เสีย 47%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 53% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Connahs Quay Nomads FC · คาดสกอร์ 1.9 - 0.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Connahs Quay Nomads FC ชนะ 1 ลูก15%
Connahs Quay Nomads FC ชนะ 2 ลูก27%
Connahs Quay Nomads FC ชนะ 3 ลูกขึ้นไป26%
เสมอ19%
Flint Town ชนะ 1 ลูก9%
Flint Town ชนะ 2 ลูกขึ้นไป4%
สรุป
Connahs Quay Nomads FC ชนะ67%
Connahs Quay Nomads FC ไม่แพ้86%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป53%
Connahs Quay Nomads FC คลีนชีท41%
Flint Town ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Connahs Quay Nomads FC ไม่แพ้86%
Flint Town ไม่แพ้33%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Connahs Quay Nomads FC ★★ควรเป็น @1.16
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)54%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)32%
ยิงได้ทั้งคู่51%
ต่ำ 2.546%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-011%2-011%1-110%2-110%3-07%3-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Connahs Quay Nomads FC)
- โอกาส Connahs Quay Nomads FC ชนะ 67% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 86%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 53%
- Connahs Quay Nomads FC คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 41%
- Connahs Quay Nomads FC ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- Flint Town เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
- Connahs Quay Nomads FC ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Connahs Quay Nomads FC ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 53%
- Flint Town ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Connahs Quay Nomads FC
ช4-1ช1-0ช2-1ช4-0ช2-0ส0-0
Flint Town
ช3-0ช1-0พ0-1พ1-3ช2-0ช5-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Connahs Quay Nomads FCยิง 1.9 · เสีย 0.5 ต่อนัด
Flint Townยิง 1.4 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Connahs Quay Nomads FC
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 17
Flint Town
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Connahs Quay Nomads FC
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
Flint Town
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Connahs Quay Nomads FC
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
Flint Town
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Connahs Quay Nomads FC ชนะ 7เสมอ 0Flint Town ชนะ 1
- 31-08-2026Flint Town1 - 2Connahs Quay Nomads FC
- 26-12-2025Flint Town0 - 2Connahs Quay Nomads FC
- 25-08-2025Connahs Quay Nomads FC3 - 2Flint Town
- 12-03-2025Connahs Quay Nomads FC4 - 0Flint Town
- 25-01-2025Flint Town2 - 1Connahs Quay Nomads FC
- 26-12-2024Connahs Quay Nomads FC7 - 2Flint Town
- 26-08-2024Flint Town0 - 1Connahs Quay Nomads FC
- 10-12-2023Flint Town0 - 3Connahs Quay Nomads FC
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Connahs Quay Nomads FC@1.37 → @1.33▼ 2.6%
เสมอ@4.78 → @4.90▲ 2.6%
ทีมเยือน Flint Town@6.13 → @6.50▲ 6.1%
คู่อื่นใน Premier League 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 7 พ.ย.02:45
Ammanford
Briton Ferry Athletic
ส. 7 พ.ย.02:45
Cambrian Clydach
Barry Town United
ส. 7 พ.ย.02:45
Haverfordwest County
UWIC Inter Cardiff
ส. 7 พ.ย.02:45
Holywell
Airbus UK Broughton
ส. 7 พ.ย.02:45
Llandudno
The New Saints
ส. 7 พ.ย.02:45
Penybont FC
Caernarfon
ส. 7 พ.ย.02:45
Trefelin
Colwyn Bay
Ammanford
Briton Ferry Athletic
ส. 7 พ.ย.02:45
Cambrian Clydach
Barry Town United
ส. 7 พ.ย.02:45
Haverfordwest County
UWIC Inter Cardiff
ส. 7 พ.ย.02:45
Holywell
Airbus UK Broughton
ส. 7 พ.ย.02:45
Llandudno
The New Saints
ส. 7 พ.ย.02:45
Penybont FC
Caernarfon
ส. 7 พ.ย.02:45
Trefelin
Colwyn Bay
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.33 | 4.80 | 7.00 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 2.02 | 1.5 | 1.80 | |
| Live | 1.33 | 4.80 | 7.00 | 1.78 | 2.5/3 | 1.98 | 1.99 | 1.5 | 1.77 | ||
| Bet365 | Initial | 1.40 | 4.75 | 5.25 | 1.88 | 3 | 1.93 | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | |
| Live | 1.33 | 5.00 | 6.00 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 2.03 | 1.5 | 1.78 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.32 | 4.80 | 6.40 | 1.73 | 2.5/3 | 2.03 | 1.95 | 1.5 | 1.81 | |
| Live | 1.34 | 4.70 | 6.50 | 1.75 | 2.5/3 | 2.01 | 1.99 | 1.5 | 1.77 | ||
| 12BET | Initial | 1.32 | 4.80 | 6.40 | 1.73 | 2.5/3 | 2.03 | 1.95 | 1.5 | 1.81 | |
| Live | 1.34 | 4.70 | 6.50 | 1.75 | 2.5/3 | 2.01 | 1.99 | 1.5 | 1.77 | ||
| wewbet | Initial | 1.45 | 4.36 | 5.55 | 1.85 | 3 | 1.91 | 1.99 | 1/1.5 | 1.79 | |
| Live | 1.35 | 4.53 | 7.35 | 1.99 | 3 | 1.77 | 1.79 | 1/1.5 | 1.99 | ||
| 18Bet | Initial | 1.43 | 4.40 | 5.75 | 1.79 | 3 | 1.90 | 1.90 | 1/1.5 | 1.79 | |
| Live | 1.37 | 4.80 | 6.75 | 1.98 | 3 | 1.75 | 1.79 | 1/1.5 | 1.93 | ||
| pinnacle | Initial | 1.34 | 4.85 | 7.12 | 1.93 | 3 | 1.83 | 1.97 | 1.5 | 1.81 | |
| Live | 1.38 | 4.89 | 7.07 | 1.80 | 2.5/3 | 2.01 | 1.82 | 1/1.5 | 2.01 | ||
| Willhill | Initial | 1.36 | 4.60 | 7.00 | 1.57 | 2.5 | 2.25 | 1.80 | 1/1.5 | 1.91 | |
| Live | 1.40 | 4.50 | 7.00 | 1.62 | 2.5 | 2.20 | 1.85 | 1/1.5 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 1.45 | 4.30 | 6.00 | 1.50 | 2.5 | 2.30 | 2.05 | 1.5 | 1.65 | |
| Live | 1.37 | 4.70 | 6.50 | 1.60 | 2.5 | 2.10 | 1.95 | 1.5 | 1.70 | ||
| 1xBet | Initial | 1.45 | 4.30 | 5.94 | 2.29 | 3.5 | 1.53 | 2.13 | 1.5 | 1.61 | |
| Live | 1.36 | 4.55 | 6.64 | 1.56 | 2.5 | 2.15 | 1.81 | 1/1.5 | 1.81 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.03 | AH: | 1.5 | Away | 1.78 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Welsh PR-2] Connahs Quay Nomads FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 11 | 2 | 2 | 32 | 9 | 35 | 2 | 73.3% |
| Home Field | 8 | 6 | 1 | 1 | 18 | 3 | 19 | 3 | 75.0% |
| Away Field | 7 | 5 | 1 | 1 | 14 | 6 | 16 | 4 | 71.4% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 10 | 2 | 16 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 9 | 5 | 1 | 15 | 2 | 32 | 2 | 60.0% |
| Home Field | 8 | 4 | 4 | 0 | 6 | 0 | 16 | 2 | 50.0% |
| Away Field | 7 | 5 | 1 | 1 | 9 | 2 | 16 | 1 | 71.4% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 1 | 9 | 33.3% |
| [Welsh PR-13] Flint Town | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 4 | 2 | 9 | 19 | 25 | 14 | 13 | 26.7% |
| Home Field | 7 | 2 | 1 | 4 | 12 | 8 | 7 | 13 | 28.6% |
| Away Field | 8 | 2 | 1 | 5 | 7 | 17 | 7 | 10 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 12 | 5 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 4 | 4 | 7 | 7 | 13 | 16 | 11 | 26.7% |
| Home Field | 7 | 3 | 1 | 3 | 5 | 4 | 10 | 11 | 42.9% |
| Away Field | 8 | 1 | 3 | 4 | 2 | 9 | 6 | 13 | 12.5% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 4 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Connahs Quay Nomads FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 1 (10%) Lose 1 (10%) 2.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 20% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 20% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Welsh PR | 31-08-2026 | Flint Town | 1-2 (0-1) | Connahs Quay Nomads FC | 8-5 | 4.33 | 3.80 | 1.62 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | O |
| Welsh PR | 26-12-2025 | Flint Town | 0-2 (0-1) | Connahs Quay Nomads FC | 2-4 (0-1) | 4.50 | 4.00 | 1.62 | W | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 | W | U |
| Welsh PR | 25-08-2025 | Connahs Quay Nomads FC | 3-2 (0-2) | Flint Town | 6-2 (0-1) | 1.60 | 3.70 | 4.75 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | D | O |
| Welsh PR | 12-03-2025 | Connahs Quay Nomads FC | 4-0 (2-0) | Flint Town | 2-6 (1-5) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| Welsh PR | 25-01-2025 | Flint Town | 2-1 (1-0) | Connahs Quay Nomads FC | 6-6 (1-4) | 3.20 | 4.20 | 1.85 | L | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | D |
| Welsh PR | 26-12-2024 | Connahs Quay Nomads FC | 7-2 (6-1) | Flint Town | 3-4 (1-1) | 1.33 | 4.33 | 7.50 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| Welsh PR | 26-08-2024 | Flint Town | 0-1 (0-0) | Connahs Quay Nomads FC | 6-3 (2-1) | 5.25 | 4.10 | 1.53 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | D | U |
| WALC | 10-12-2023 | Flint Town | 0-3 (0-1) | Connahs Quay Nomads FC | 6-4 (3-3) | 6.50 | 5.50 | 1.29 | W | 2.00 | -1.5 | 1.80 | W | D |
| Welsh PR | 31-12-2022 | Flint Town | 0-0 (0-0) | Connahs Quay Nomads FC | 1-10 (0-4) | 4.75 | 3.80 | 1.62 | D | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | U |
| Welsh PR | 26-12-2022 | Connahs Quay Nomads FC | 2-0 (0-0) | Flint Town | 4-2 (3-2) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | U |
| Welsh PR | 12-02-2022 | Connahs Quay Nomads FC | 2-0 (1-0) | Flint Town | 2-3 (1-1) | 1.80 | 3.40 | 3.90 | W | 1.93 | 1 | 1.88 | W | U |
| Welsh PR | 26-01-2022 | Flint Town | 1-1 (0-1) | Connahs Quay Nomads FC | 5-7 (3-2) | 3.50 | 3.30 | 1.91 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| WALC | 16-10-2021 | Flint Town | 0-2 (0-1) | Connahs Quay Nomads FC | 5-10 (3-7) | 2.40 | 3.50 | 2.40 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| Welsh PR | 10-03-2021 | Flint Town | 0-1 (0-0) | Connahs Quay Nomads FC | 6-5 (4-2) | 5.75 | 4.00 | 1.44 | W | 1.85 | -1.5 | 1.95 | L | U |
| Welsh PR | 02-12-2020 | Connahs Quay Nomads FC | 2-0 (1-0) | Flint Town | 1-1 (1-1) | 1.28 | 5.00 | 7.50 | W | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | W | U |
| WAL CLC | 30-10-2019 | Connahs Quay Nomads FC | 4-1 (1-0) | Flint Town | 6-3 (3-2) | 1.28 | 5.50 | 7.50 | W | 1.88 | 1.5 | 1.92 | W | O |
| INT CF | 05-08-2017 | Connahs Quay Nomads FC | 3-0 (1-0) | Flint Town | 4-1 (2-1) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | U |
| WAL CA | 26-12-2011 | Flint Town | 1-2 (0-1) | Connahs Quay Nomads FC | - | W | ||||||||
| WAL CA | 24-08-2011 | Connahs Quay Nomads FC | 0-3 (0-0) | Flint Town | - | L | ||||||||
| WAL CA | 10-02-2011 | Flint Town | 1-2 (0-0) | Connahs Quay Nomads FC | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Connahs Quay Nomads FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Welsh PR | 01-11-2026 | The New Saints | 0-0 (0-0) | Connahs Quay Nomads FC | 8-2 (1-0) | 1.25 | 5.25 | 9.00 | D | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | W | U |
| Welsh PR | 24-10-2026 | Connahs Quay Nomads FC | 2-0 (1-0) | Llandudno | 5-0 (3-0) | 1.40 | 4.20 | 6.00 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | U |
| WALC | 17-10-2026 | Connahs Quay Nomads FC | 4-0 (1-0) | Porthmadog | 8-2 (5-0) | 1.10 | 8.00 | 21.00 | W | 1.93 | 2.5 | 1.88 | W | O |
| Welsh PR | 10-10-2026 | Briton Ferry Athletic | 1-2 (1-0) | Connahs Quay Nomads FC | 5-4 (3-4) | 8.00 | 4.50 | 1.30 | W | 1.85 | -1.5 | 1.95 | L | O |
| Welsh PR | 03-10-2026 | Connahs Quay Nomads FC | 1-0 (0-0) | Penybont FC | 3-3 (2-1) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| Welsh PR | 26-09-2026 | Barry Town United | 1-4 (0-3) | Connahs Quay Nomads FC | - | 3.10 | 3.40 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| Welsh PR | 19-09-2026 | Connahs Quay Nomads FC | 1-0 (0-0) | UWIC Inter Cardiff | 7-10 (2-3) | 1.57 | 3.75 | 4.75 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| Welsh PR | 16-09-2026 | Connahs Quay Nomads FC | 3-0 (0-0) | Airbus UK Broughton | 6-0 (4-0) | 1.42 | 4.20 | 5.75 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | D |
| Welsh PR | 12-09-2026 | Colwyn Bay | 2-1 (0-1) | Connahs Quay Nomads FC | 4-8 (1-4) | 3.30 | 3.50 | 1.91 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| Welsh PR | 05-09-2026 | Connahs Quay Nomads FC | 1-1 (0-0) | Haverfordwest County | 11-3 (4-2) | 1.38 | 4.33 | 6.25 | D | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| Welsh PR | 31-08-2026 | Flint Town | 1-2 (0-1) | Connahs Quay Nomads FC | 8-5 | 4.33 | 3.80 | 1.62 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | O |
| Welsh PR | 29-08-2026 | Connahs Quay Nomads FC | 3-0 (2-0) | Cambrian Clydach | 1-3 (0-2) | 1.33 | 4.75 | 6.50 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | D |
| Welsh PR | 22-08-2026 | Ammanford | 0-2 (0-1) | Connahs Quay Nomads FC | 4-6 (3-4) | 6.50 | 4.50 | 1.33 | W | 1.80 | -1.5/2 | 2.00 | W | U |
| Welsh PR | 15-08-2026 | Connahs Quay Nomads FC | 6-0 (2-0) | Trefelin | 8-4 (4-0) | 1.22 | 5.75 | 10.00 | W | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | W | O |
| Welsh PR | 08-08-2026 | Holywell | 1-3 (1-3) | Connahs Quay Nomads FC | 3-5 (1-2) | 5.00 | 4.33 | 1.48 | W | 1.78 | -1/1.5 | 2.03 | W | O |
| Welsh PR | 02-08-2026 | Connahs Quay Nomads FC | 1-2 (1-0) | Caernarfon | 8-4 (3-2) | 2.35 | 3.60 | 2.45 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| UEFA ECL | 17-07-2026 | FC Ballkani | 3-2 (1-0) | Connahs Quay Nomads FC | 6-0 (5-0) | 1.20 | 6.25 | 8.00 | L | 1.83 | 1.5/2 | 1.98 | W | O |
| UEFA ECL | 09-07-2026 | Connahs Quay Nomads FC | 0-0 (0-0) | FC Ballkani | 3-2 (1-1) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | D | 1.93 | -1 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 27-06-2026 | Queen of South | 0-1 (0-1) | Connahs Quay Nomads FC | 0-4 (0-1) | 2.38 | 3.90 | 2.30 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 23-06-2026 | Larne FC | 1-0 (0-0) | Connahs Quay Nomads FC | - | L | ||||||||
| No Data |
| Flint Town Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Welsh PR | 31-10-2026 | Flint Town | 5-0 (2-0) | Holywell | 8-4 (3-2) | 1.38 | 4.50 | 6.00 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | O |
| Welsh PR | 24-10-2026 | Trefelin | 0-2 (0-0) | Flint Town | 4-5 (3-3) | 2.70 | 3.50 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| WALC | 18-10-2026 | Flint Town | 1-3 (1-1) | Caernarfon | - | L | ||||||||
| Welsh PR | 10-10-2026 | Flint Town | 0-1 (0-1) | Colwyn Bay | 2-8 (0-3) | 4.00 | 3.75 | 1.67 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| Welsh PR | 03-10-2026 | Haverfordwest County | 0-1 (0-0) | Flint Town | 11-8 (5-4) | 1.95 | 3.50 | 3.20 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| Welsh PR | 26-09-2026 | Flint Town | 3-0 (0-0) | Ammanford | 4-2 (3-1) | 1.57 | 3.90 | 4.50 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | U |
| Welsh PR | 19-09-2026 | Airbus UK Broughton | 4-1 (3-0) | Flint Town | 6-1 (3-1) | 1.83 | 3.80 | 3.25 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| Welsh PR | 16-09-2026 | The New Saints | 5-0 (3-0) | Flint Town | 18-0 (8-0) | 1.10 | 8.00 | 19.00 | L | 1.98 | 2.5 | 1.83 | L | O |
| Welsh PR | 12-09-2026 | Flint Town | 1-1 (1-0) | UWIC Inter Cardiff | 3-5 (1-3) | 2.40 | 3.60 | 2.38 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| Welsh PR | 05-09-2026 | Caernarfon | 3-0 (1-0) | Flint Town | 13-5 (7-3) | 1.40 | 4.33 | 5.75 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| Welsh PR | 31-08-2026 | Flint Town | 1-2 (0-1) | Connahs Quay Nomads FC | 8-5 | 4.33 | 3.80 | 1.62 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | O |
| Welsh PR | 29-08-2026 | Penybont FC | 1-1 (1-0) | Flint Town | 7-3 (2-0) | 1.50 | 3.90 | 5.25 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | W | U |
| Welsh PR | 22-08-2026 | Flint Town | 0-1 (0-1) | Briton Ferry Athletic | 7-3 (2-1) | 2.15 | 3.50 | 2.75 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| Welsh PR | 15-08-2026 | Cambrian Clydach | 1-0 (0-0) | Flint Town | 7-3 (4-0) | 2.20 | 3.60 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| Welsh PR | 08-08-2026 | Flint Town | 2-3 (2-1) | Barry Town United | 4-3 (2-2) | 2.70 | 3.30 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| Welsh PR | 01-08-2026 | Llandudno | 3-2 (1-2) | Flint Town | 5-2 (3-1) | 1.75 | 3.90 | 3.50 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 27-06-2026 | Flint Town | 3-2 (2-2) | Rhyl FC | 3-3 (3-1) | 1.67 | 4.20 | 3.60 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| Welsh PR | 18-04-2026 | UWIC Inter Cardiff | 2-2 (0-1) | Flint Town | 5-9 (0-6) | 2.90 | 3.30 | 2.15 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| WALC | 12-04-2026 | Caernarfon | 3-0 (3-0) | Flint Town | 10-5 (4-2) | 1.80 | 3.60 | 3.50 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| Welsh PR | 03-04-2026 | Flint Town | 0-1 (0-1) | Haverfordwest County | 8-5 (4-4) | 2.25 | 3.40 | 2.63 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Welsh PR | 21-11 | Away | Caernarfon | 14 Days |
| Welsh PR | 28-11 | Away | Haverfordwest County | 21 Days |
| Welsh PR | 05-12 | Home | Holywell | 29 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Welsh PR | 21-11 | Home | Cambrian Clydach | 14 Days |
| Welsh PR | 28-11 | Home | The New Saints | 21 Days |
| Welsh PR | 05-12 | Away | Ammanford | 29 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.81 | 2.44 | 6.30 | 1.81 | 2.44 | 6.30 | 1.99 | 1/1.5 | 1.81 | 1.97 | 1/1.5 | 1.79 | 1.81 | 0.5 | 2.01 | 1.78 | 0.5 | 1.98 | |
| Initial | 1.33 | 4.80 | 7.00 | 1.33 | 4.80 | 7.00 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.78 | 2.5/3 | 1.98 | 2.02 | 1.5 | 1.80 | 1.99 | 1.5 | 1.77 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.40 | 4.75 | 5.25 | 1.33 | 5.00 | 6.00 | 1.88 | 3 | 1.93 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | 2.03 | 1.5 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 2.7 | 1.9 | Goal | 1.4 |
| 0 | Loss | 1 | 0.5 | Loss | 1.7 |
| 6.7 | Shot(OT) | 8.5 | 8.1 | Shot(OT) | 14.3 |
| 5 | Corner | 6.5 | 6 | Corner | 4 |
| 1 | Yellow Card | 3 | 0.9 | Yellow Card | 3 |
| 0 | Fouls | 8 | 9 | Fouls | 10 |
| 42.7% | Possession | 60% | 51.1% | Possession | 47.6% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Connahs Quay Nomads FC ( 47 Matches) | Flint Town ( 47 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 8 | 3 | 4 |
| HT-D / FT-W | 4 | 4 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-W | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 3 | 1 | 3 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 5 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-L | 2 | 2 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-L | 1 | 1 | 9 | 6 |