ทีเด็ดบอล Penybont FC vs Caernarfon
‹ คู่ก่อนหน้าLlandudno vs The New Saints · ส. 7 พ.ย. 02:45 น. คู่ที่ 134 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Trefelin vs Colwyn Bay · ส. 7 พ.ย. 02:45 น.
Welsh Premier League
🕒 07-11-2026 02:45 น.
Penybont FCเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ15.0🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 134 / 15302:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบVIPQ♦บอลสูง🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ17พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30คอมโบสูง🔥 ★79⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุลVSPenybont FCCaernarfonใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ49% @2.4951% @2.44สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.95 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.91 · เยือน 1.88
Caernarfonทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ18.0✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว62%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6🏠เต็งเจ้าบ้านPenybont FCรอง 0 @1.91การ์ดยิงดุ🔥15.0Penybont FCการ์ดรับหลวม🕳️6.6Caernarfonการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Penybont FCการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนCaernarfonต่อ 0 @1.88แนวรุก🔥18.0 vs 15.0Caernarfonกองกลาง🎯62% vs 57%Caernarfonการ์ดรับหลวม🕳️6.0Penybont FCการ์ดยิงดุ🔥18.0Caernarfonการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.95JOKERบอลสูง74สูง 2.5/3พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥15.0 · 18.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.0 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 2.5/3การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.5·3.0ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุดการ์ด 14 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.83ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Penybont FCเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ15.0
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 134 / 15302:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
VIPQ♦บอลสูง
🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ17พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30คอมโบสูง🔥 ★79⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุลVS
Penybont FCCaernarfon
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
49% @2.4951% @2.44
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.95 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.91 · เยือน 1.88
Caernarfonทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ18.0✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว62%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6
🏠เต็งเจ้าบ้านPenybont FC
รอง 0 @1.91
การ์ดยิงดุ🔥15.0Penybont FC
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Caernarfon
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Penybont FC
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนCaernarfon
ต่อ 0 @1.88
แนวรุก🔥18.0 vs 15.0Caernarfon
กองกลาง🎯62% vs 57%Caernarfon
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Penybont FC
การ์ดยิงดุ🔥18.0Caernarfon
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.95
JOKERบอลสูง74สูง 2.5/3
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥15.0 · 18.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.0 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 2.5/3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.5·3.0ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุด
การ์ด 14 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.83
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Penybont FC vs Caernarfon
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนCaernarfon ต่อ 0 @1.88การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.95การ์ด 14 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCaernarfonโอกาสชนะ 37%
🔥คอมโบสูงเด่น★ สูง 2.5/379/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 8 แผน1 · 7 · 10 · 17a · 20 · 22 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Caernarfon · บิลหลัก 1X2 @2.44
ความเสี่ยงของบิล61%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Caernarfon ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.44 · ควรเป็น @2.33 (+5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Caernarfon 1 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Caernarfon ต่อ 0
ได้ 39%คืนทุน 25%เสีย 36%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 21%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Caernarfon · คาดสกอร์ 1.9 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Caernarfon ชนะ 1 ลูก18%
Caernarfon ชนะ 2 ลูก11%
Caernarfon ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ25%
Penybont FC ชนะ 1 ลูก16%
Penybont FC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป20%
สรุป
Caernarfon ชนะ39%
Caernarfon ไม่แพ้64%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป21%
Caernarfon คลีนชีท14%
Penybont FC ยิงไม่ได้15%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Penybont FC ไม่แพ้61%
Caernarfon ไม่แพ้64%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)90%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)54%
ยิงได้ทั้งคู่73%
ต่ำ 2.526%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-18%2-18%1-28%2-27%3-15%1-35%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Caernarfon)
- โอกาส Caernarfon ชนะ 39% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 64%
- Caernarfon ยิงเฉลี่ย 3.0 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- Penybont FC รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- Penybont FC ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Penybont FC เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Penybont FC ชนะ 36%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Penybont FC
ช5-1ช2-1พ0-1ช3-1ช3-2ช5-0
Caernarfon
ส2-2พ0-1ช2-1ช3-1ช3-1พ2-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Penybont FCยิง 2.5 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Caernarfonยิง 3.0 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Penybont FC
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 20ครึ่งหลัง 15
Caernarfon
4.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 24
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Penybont FC
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
Caernarfon
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Penybont FC
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 4
Caernarfon
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Penybont FC ชนะ 4เสมอ 1Caernarfon ชนะ 3
- 08-08-2026Caernarfon1 - 2Penybont FC
- 18-04-2026Caernarfon2 - 0Penybont FC
- 24-01-2026Penybont FC0 - 0Caernarfon
- 25-10-2025Penybont FC0 - 2Caernarfon
- 20-09-2025Caernarfon1 - 2Penybont FC
- 13-04-2025Penybont FC3 - 1Caernarfon
- 22-02-2025Caernarfon3 - 2Penybont FC
- 02-11-2024Caernarfon1 - 5Penybont FC
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Penybont FC@2.50 → @2.490.4%
เสมอ@3.48 → @3.40▼ 2.2%
ทีมเยือน Caernarfon@2.39 → @2.44▲ 2.1%
คู่อื่นใน Premier League 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 7 พ.ย.02:45
Ammanford
Briton Ferry Athletic
ส. 7 พ.ย.02:45
Cambrian Clydach
Barry Town United
ส. 7 พ.ย.02:45
Haverfordwest County
UWIC Inter Cardiff
ส. 7 พ.ย.02:45
Holywell
Airbus UK Broughton
ส. 7 พ.ย.02:45
Llandudno
The New Saints
ส. 7 พ.ย.02:45
Trefelin
Colwyn Bay
ส. 7 พ.ย.03:00
Connahs Quay Nomads FC
Flint Town
Ammanford
Briton Ferry Athletic
ส. 7 พ.ย.02:45
Cambrian Clydach
Barry Town United
ส. 7 พ.ย.02:45
Haverfordwest County
UWIC Inter Cardiff
ส. 7 พ.ย.02:45
Holywell
Airbus UK Broughton
ส. 7 พ.ย.02:45
Llandudno
The New Saints
ส. 7 พ.ย.02:45
Trefelin
Colwyn Bay
ส. 7 พ.ย.03:00
Connahs Quay Nomads FC
Flint Town
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.49 | 3.55 | 2.40 | 1.96 | 2.5/3 | 1.84 | 1.94 | 0 | 1.88 | |
| Live | 2.52 | 3.40 | 2.43 | 1.95 | 2.5/3 | 1.81 | 1.91 | 0 | 1.85 | ||
| Bet365 | Initial | 2.50 | 3.40 | 2.38 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 2.00 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.45 | 3.40 | 2.45 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.90 | 0 | 1.90 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.45 | 3.35 | 2.42 | 1.91 | 2.5/3 | 1.85 | 1.89 | 0 | 1.87 | |
| Live | 2.37 | 3.35 | 2.50 | 1.91 | 2.5/3 | 1.85 | 1.83 | 0 | 1.93 | ||
| 12BET | Initial | 2.45 | 3.35 | 2.42 | 1.91 | 2.5/3 | 1.85 | 1.89 | 0 | 1.87 | |
| Live | 2.37 | 3.35 | 2.50 | 1.91 | 2.5/3 | 1.85 | 1.83 | 0 | 1.93 | ||
| wewbet | Initial | 2.60 | 3.42 | 2.38 | 1.89 | 2.5/3 | 1.87 | 1.99 | 0 | 1.79 | |
| Live | 2.52 | 3.40 | 2.46 | 1.91 | 2.5/3 | 1.85 | 1.89 | 0 | 1.89 | ||
| 18Bet | Initial | 2.70 | 3.45 | 2.30 | 1.84 | 2.5/3 | 1.84 | 1.98 | 0 | 1.72 | |
| Live | 2.50 | 3.40 | 2.55 | 1.91 | 2.5/3 | 1.82 | 1.84 | 0 | 1.89 | ||
| pinnacle | Initial | 2.60 | 3.24 | 2.51 | 1.93 | 2.5/3 | 1.83 | 1.93 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.57 | 3.32 | 2.63 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.88 | 0 | 1.93 | ||
| Willhill | Initial | 2.63 | 3.10 | 2.50 | 1.75 | 2.5 | 2.00 | 1.91 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.50 | 3.10 | 2.63 | 1.75 | 2.5 | 2.00 | 1.85 | 0 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 2.65 | 3.35 | 2.45 | 1.65 | 2.5 | 2.05 | 1.50 | -0.5 | 2.30 | |
| Live | 2.50 | 3.30 | 2.55 | 1.65 | 2.5 | 2.05 | 2.45 | 0.5 | 1.45 | ||
| 1xBet | Initial | 2.60 | 3.35 | 2.40 | 1.69 | 2.5 | 2.04 | 1.92 | 0 | 1.78 | |
| Live | 2.53 | 3.26 | 2.40 | 1.69 | 2.5 | 2.01 | 1.87 | 0 | 1.79 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Welsh PR-3] Penybont FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 10 | 3 | 1 | 30 | 11 | 33 | 3 | 71.4% |
| Home Field | 7 | 5 | 2 | 0 | 12 | 6 | 17 | 4 | 71.4% |
| Away Field | 7 | 5 | 1 | 1 | 18 | 5 | 16 | 3 | 71.4% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 18 | 6 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 9 | 4 | 1 | 20 | 5 | 31 | 3 | 64.3% |
| Home Field | 7 | 5 | 1 | 1 | 8 | 3 | 16 | 3 | 71.4% |
| Away Field | 7 | 4 | 3 | 0 | 12 | 2 | 15 | 3 | 57.1% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 3 | 13 | 66.7% |
| [Welsh PR-4] Caernarfon | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 9 | 2 | 4 | 42 | 19 | 29 | 4 | 60.0% |
| Home Field | 7 | 4 | 0 | 3 | 21 | 8 | 12 | 8 | 57.1% |
| Away Field | 8 | 5 | 2 | 1 | 21 | 11 | 17 | 1 | 62.5% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 18 | 9 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 9 | 1 | 5 | 19 | 10 | 28 | 4 | 60.0% |
| Home Field | 7 | 4 | 0 | 3 | 9 | 6 | 12 | 9 | 57.1% |
| Away Field | 8 | 5 | 1 | 2 | 10 | 4 | 16 | 2 | 62.5% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 4 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Penybont FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Welsh PR | 08-08-2026 | Caernarfon | 1-2 (1-2) | Penybont FC | 3-3 (2-0) | 1.95 | 3.40 | 3.25 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| Welsh PR | 18-04-2026 | Caernarfon | 2-0 (2-0) | Penybont FC | 5-5 (3-4) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| Welsh PR | 24-01-2026 | Penybont FC | 0-0 (0-0) | Caernarfon | 3-6 (1-3) | 1.95 | 3.40 | 3.30 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| Welsh PR | 25-10-2025 | Penybont FC | 0-2 (0-0) | Caernarfon | 8-1 (4-0) | 2.10 | 3.60 | 2.75 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| Welsh PR | 20-09-2025 | Caernarfon | 1-2 (0-0) | Penybont FC | 3-8 (2-4) | 2.20 | 3.50 | 2.87 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| Welsh PR | 13-04-2025 | Penybont FC | 3-1 (1-1) | Caernarfon | 8-2 (4-1) | 1.70 | 3.75 | 4.20 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| Welsh PR | 22-02-2025 | Caernarfon | 3-2 (1-0) | Penybont FC | 4-8 (3-2) | 2.63 | 3.60 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| Welsh PR | 02-11-2024 | Caernarfon | 1-5 (0-2) | Penybont FC | 2-3 (1-2) | 4.20 | 4.00 | 1.67 | W | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | W | O |
| Welsh PR | 07-09-2024 | Penybont FC | 2-0 (1-0) | Caernarfon | 8-6 (3-3) | 1.75 | 3.70 | 4.00 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| Welsh PR | 18-05-2024 | Caernarfon | 3-1 (3-0) | Penybont FC | 4-7 (1-2) | 2.38 | 3.60 | 2.38 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| Welsh PR | 04-11-2023 | Caernarfon | 2-4 (0-2) | Penybont FC | 3-2 (1-1) | 2.25 | 3.75 | 2.55 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| Welsh PR | 16-09-2023 | Penybont FC | 3-2 (1-1) | Caernarfon | 10-9 (2-8) | 1.65 | 4.00 | 4.33 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| Welsh PR | 07-01-2023 | Penybont FC | 5-1 (3-0) | Caernarfon | 4-5 (3-0) | 1.67 | 4.00 | 3.80 | W | 1.70 | 0.5 | 2.10 | W | O |
| Welsh PR | 05-11-2022 | Caernarfon | 0-2 (0-1) | Penybont FC | 4-4 (3-0) | 2.25 | 3.50 | 2.88 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| Welsh PR | 15-04-2022 | Caernarfon | 1-0 (0-0) | Penybont FC | 12-1 (6-1) | 2.60 | 3.50 | 2.25 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| Welsh PR | 05-03-2022 | Penybont FC | 0-3 (0-2) | Caernarfon | 9-1 (3-0) | 1.75 | 3.75 | 4.00 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| Welsh PR | 04-12-2021 | Caernarfon | 1-2 (0-1) | Penybont FC | 7-3 (5-0) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| WALC | 16-10-2021 | Penybont FC | 0-0 (0-0) | Caernarfon | 4-0 (2-0) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| Welsh PR | 02-10-2021 | Penybont FC | 1-1 (1-0) | Caernarfon | 4-3 (3-1) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| Welsh PR | 01-05-2021 | Caernarfon | 2-2 (1-1) | Penybont FC | 4-10 (3-5) | 3.25 | 3.80 | 1.91 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Penybont FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 1 (10%) Lose 1 (10%) 2.5 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 20% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Welsh PR | 31-10-2026 | UWIC Inter Cardiff | 0-5 (0-3) | Penybont FC | 1-2 (1-1) | 4.00 | 3.60 | 1.70 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | O |
| WALC | 18-10-2026 | Afan Lido | 2-3 (1-1) | Penybont FC | 2-14 (0-9) | 8.50 | 5.75 | 1.22 | W | 2.00 | -1.5/2 | 1.80 | L | O |
| Welsh PR | 10-10-2026 | Penybont FC | 3-1 (2-1) | Barry Town United | 9-1 (5-1) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| Welsh PR | 03-10-2026 | Connahs Quay Nomads FC | 1-0 (0-0) | Penybont FC | 3-3 (2-1) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| Welsh PR | 26-09-2026 | Penybont FC | 2-1 (0-1) | Airbus UK Broughton | 3-3 (2-1) | 1.48 | 4.00 | 5.25 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | D | O |
| Welsh PR | 19-09-2026 | Ammanford | 1-5 (0-4) | Penybont FC | 2-3 (0-2) | 12.00 | 6.00 | 1.17 | W | 1.85 | -2 | 1.95 | W | O |
| Welsh PR | 16-09-2026 | Penybont FC | 3-2 (3-1) | Briton Ferry Athletic | 1-7 (0-3) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | W | 1.93 | 1 | 1.88 | D | O |
| Welsh PR | 12-09-2026 | Trefelin | 0-1 (0-0) | Penybont FC | 1-11 (0-7) | 6.25 | 4.50 | 1.36 | W | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | L | U |
| Welsh PR | 05-09-2026 | Penybont FC | 1-0 (1-0) | Colwyn Bay | 3-6 (2-1) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| Welsh PR | 31-08-2026 | Cambrian Clydach | 2-2 (1-1) | Penybont FC | 2-5 (1-2) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| Welsh PR | 29-08-2026 | Penybont FC | 1-1 (1-0) | Flint Town | 7-3 (2-0) | 1.50 | 3.90 | 5.25 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | L | U |
| Welsh PR | 22-08-2026 | Penybont FC | 2-1 (1-0) | Llandudno | 4-5 (1-3) | 1.80 | 3.50 | 3.70 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| Welsh PR | 15-08-2026 | Haverfordwest County | 0-3 (0-2) | Penybont FC | 1-4 (0-3) | 3.20 | 3.50 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| Welsh PR | 08-08-2026 | Caernarfon | 1-2 (1-2) | Penybont FC | 3-3 (2-0) | 1.95 | 3.40 | 3.25 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| Welsh PR | 02-08-2026 | Penybont FC | 0-0 (0-0) | The New Saints | 1-7 (1-3) | 3.75 | 3.75 | 1.73 | D | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | U |
| UEFA ECL | 17-07-2026 | FC Santa Coloma | 3-0 (1-0) | Penybont FC | 4-4 (1-3) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| UEFA ECL | 10-07-2026 | Penybont FC | 0-1 (0-1) | FC Santa Coloma | 3-2 (1-1) | 2.55 | 3.40 | 2.35 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 24-06-2026 | Penybont FC | 3-0 (2-0) | Trey Thomas Drossel | 5-0 (3-0) | 1.17 | 6.50 | 12.00 | W | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | W | U |
| Welsh PR | 02-05-2026 | Penybont FC | 2-0 (1-0) | Haverfordwest County | 1-4 (1-1) | 2.20 | 3.30 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| Welsh PR | 25-04-2026 | Colwyn Bay | 0-0 (0-0) | Penybont FC | 5-3 (3-1) | 2.00 | 3.30 | 3.10 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| No Data |
| Caernarfon Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 3 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 11% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Welsh PR | 31-10-2026 | Airbus UK Broughton | 3-2 (1-1) | Caernarfon | 2-9 (2-0) | 3.50 | 3.90 | 1.75 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | O |
| Welsh PR | 24-10-2026 | Caernarfon | 3-1 (2-0) | Briton Ferry Athletic | 6-10 (5-5) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | W | 1.88 | 1.5 | 1.93 | W | O |
| WALC | 18-10-2026 | Flint Town | 1-3 (1-1) | Caernarfon | - | W | ||||||||
| Welsh PR | 10-10-2026 | Haverfordwest County | 1-2 (0-1) | Caernarfon | 5-8 (1-6) | 4.50 | 3.90 | 1.55 | W | 1.83 | -1 | 1.98 | D | O |
| Welsh PR | 03-10-2026 | Caernarfon | 0-1 (0-1) | Barry Town United | 5-5 (3-1) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | U |
| Welsh PR | 26-09-2026 | UWIC Inter Cardiff | 2-2 (1-0) | Caernarfon | 2-11 (1-4) | 4.33 | 4.20 | 1.55 | D | 1.85 | -1 | 1.95 | L | O |
| Welsh PR | 19-09-2026 | Caernarfon | 9-1 (3-1) | Cambrian Clydach | 9-6 (3-6) | 1.33 | 4.75 | 6.50 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | O |
| Welsh PR | 16-09-2026 | Llandudno | 1-1 (0-1) | Caernarfon | 3-6 (2-3) | 3.10 | 3.70 | 1.90 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| Welsh PR | 12-09-2026 | Ammanford | 0-5 (0-2) | Caernarfon | 0-5 (0-2) | 15.00 | 6.50 | 1.14 | W | 1.95 | -2 | 1.85 | W | O |
| Welsh PR | 05-09-2026 | Caernarfon | 3-0 (1-0) | Flint Town | 13-5 (7-3) | 1.40 | 4.33 | 5.75 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | U |
| Welsh PR | 31-08-2026 | Caernarfon | 2-3 (1-2) | The New Saints | 7-7 (3-5) | 4.20 | 3.90 | 1.62 | L | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | O |
| Welsh PR | 29-08-2026 | Holywell | 3-5 (1-3) | Caernarfon | - | 8.00 | 5.75 | 1.22 | W | 2.00 | -1.5/2 | 1.80 | W | O |
| Welsh PR | 22-08-2026 | Trefelin | 0-2 (0-2) | Caernarfon | 1-5 (0-2) | 7.00 | 5.00 | 1.30 | W | 1.98 | -1.5 | 1.83 | W | U |
| Welsh PR | 15-08-2026 | Caernarfon | 3-0 (1-0) | Colwyn Bay | 2-1 (1-1) | 2.00 | 3.60 | 3.20 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| Welsh PR | 08-08-2026 | Caernarfon | 1-2 (1-2) | Penybont FC | 3-3 (2-0) | 1.95 | 3.40 | 3.25 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| Welsh PR | 02-08-2026 | Connahs Quay Nomads FC | 1-2 (1-0) | Caernarfon | 8-4 (3-2) | 2.35 | 3.60 | 2.45 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| UEFA ECL | 16-07-2026 | Levadia Tallinn | 5-0 (3-0) | Caernarfon | 9-0 (5-0) | 1.22 | 5.50 | 9.00 | L | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | L | O |
| UEFA ECL | 10-07-2026 | Caernarfon | 0-5 (0-3) | Levadia Tallinn | 3-6 (1-5) | 2.55 | 3.40 | 2.35 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 20-06-2026 | Glentoran FC | 1-2 (0-1) | Caernarfon | 8-6 (4-5) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | D |
| Welsh PR | 18-04-2026 | Caernarfon | 2-0 (2-0) | Penybont FC | 5-5 (3-4) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Welsh PR | 21-11 | Home | Haverfordwest County | 14 Days |
| Welsh PR | 28-11 | Away | Briton Ferry Athletic | 21 Days |
| Welsh PR | 05-12 | Away | The New Saints | 29 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Welsh PR | 21-11 | Home | Connahs Quay Nomads FC | 14 Days |
| Welsh PR | 28-11 | Away | Barry Town United | 21 Days |
| Welsh PR | 05-12 | Home | Haverfordwest County | 29 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.05 | 2.20 | 2.97 | 3.05 | 2.20 | 2.97 | 1.73 | 1 | 2.07 | 1.71 | 1 | 2.05 | 1.94 | 0 | 1.88 | 1.91 | 0 | 1.85 | |
| Initial | 2.49 | 3.55 | 2.40 | 2.52 | 3.40 | 2.43 | 1.96 | 2.5/3 | 1.84 | 1.95 | 2.5/3 | 1.81 | 1.94 | 0 | 1.88 | 1.91 | 0 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.50 | 3.40 | 2.38 | 2.45 | 3.40 | 2.45 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 2.00 | 0 | 1.80 | 1.90 | 0 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.80 | 8.5 | 2.00 | Live | 1.80 | 8.5 | 2.00 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3.7 | Goal | 2.7 | 2.5 | Goal | 3 |
| 1 | Loss | 1.7 | 1 | Loss | 1.1 |
| 7.3 | Shot(OT) | 7.5 | 6.7 | Shot(OT) | 8.3 |
| 8.3 | Corner | 7.5 | 5.4 | Corner | 8 |
| 0.5 | Yellow Card | 2 | 2.2 | Yellow Card | 1.9 |
| 0 | Fouls | 10 | 9.5 | Fouls | 11.5 |
| 49.3% | Possession | 47.5% | 56.6% | Possession | 62.1% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Penybont FC ( 48 Matches) | Caernarfon ( 47 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 5 | 9 | 6 |
| HT-D / FT-W | 1 | 6 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-W | 2 | 0 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-D | 2 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 5 | 4 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 5 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 2 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-L | 2 | 7 | 9 | 1 |