ทีเด็ดบอล Llandudno vs The New Saints
‹ คู่ก่อนหน้าHolywell vs Airbus UK Broughton · ส. 7 พ.ย. 02:45 น. คู่ที่ 133 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Penybont FC vs Caernarfon · ส. 7 พ.ย. 02:45 น.
Welsh Premier League
🕒 07-11-2026 02:45 น.
Llandudnoเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.0👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว60%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6คู่ที่ 133 / 15302:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน320พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบชนะ🏆 ★★82⚖️ เสี่ยง 48% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ The New Saints 94%★★★ · 11 ข้อVSLlandudnoThe New Saintsใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ8% @12.5092% @1.12สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 1.90 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป -2.5 เจ้าบ้าน 1.81 · เยือน 1.98
The New Saintsทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ23.4✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว65%✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก2.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านLlandudnoรอง 2.5 @1.81การ์ดยิงดุ🔥6.0Llandudnoการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนThe New Saintsต่อ 2.5 @1.98JOKERเจอกันทีไรชนะ96The New Saints ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥23.4 vs 6.0The New Saintsกองกลาง🎯65% vs 60%The New Saintsแนวรับ🛡️2.4 vs 12.6The New Saintsการ์ดรับหลวม🕳️12.6Llandudnoการ์ดยิงดุ🔥23.4The New Saintsการ์ดรับเหนียว🧱2.4The New Saintsการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0The New Saintsการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 6/6The New Saintsการ์ด 11 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5/4 @1.90พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.0 · 23.4รุกดีทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5/4 @1.89ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Llandudnoเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.0
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว60%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
คู่ที่ 133 / 15302:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน320พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบชนะ🏆 ★★82⚖️ เสี่ยง 48% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ The New Saints 94%★★★ · 11 ข้อVS
LlandudnoThe New Saints
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
8% @12.5092% @1.12
สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 1.90 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป -2.5 เจ้าบ้าน 1.81 · เยือน 1.98
The New Saintsทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ23.4✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว65%✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก2.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านLlandudno
รอง 2.5 @1.81
การ์ดยิงดุ🔥6.0Llandudno
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนThe New Saints
ต่อ 2.5 @1.98
JOKERเจอกันทีไรชนะ96The New Saints ชนะ
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥23.4 vs 6.0The New Saints
กองกลาง🎯65% vs 60%The New Saints
แนวรับ🛡️2.4 vs 12.6The New Saints
การ์ดรับหลวม🕳️12.6Llandudno
การ์ดยิงดุ🔥23.4The New Saints
การ์ดรับเหนียว🧱2.4The New Saints
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0The New Saints
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 6/6The New Saints
การ์ด 11 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5/4 @1.90
พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.0 · 23.4รุกดีทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5/4 @1.89
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Llandudno vs The New Saints
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนThe New Saints ต่อ 2.5 @1.98การ์ด 11 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5/4 @1.90การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งThe New Saintsโอกาสชนะ 82%
🏆คอมโบชนะขาด 1X2★★ The New Saints @1.1282/100 คะแนน
🛡️น่าเล่นไม่แพ้The New Saints ★★★โอกาสไม่แพ้ 94%
🛡️พิศดารติด 4 แผน2 · 3 · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: The New Saints · บิลหลัก แฮนดิแคป 2.5
ความเสี่ยงของบิล48%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา The New Saints ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.12 · ควรเป็น @1.11 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง The New Saints 75 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป The New Saints ต่อ 2.5
ได้ 52%เสีย 48%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 81% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง The New Saints · คาดสกอร์ 0.8 - 2.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
The New Saints ชนะ 1 ลูก2%
The New Saints ชนะ 2 ลูก29%
The New Saints ชนะ 3 ลูกขึ้นไป52%
เสมอ11%
Llandudno ชนะ 1 ลูก4%
Llandudno ชนะ 2 ลูกขึ้นไป2%
สรุป
The New Saints ชนะ83%
The New Saints ไม่แพ้94%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป81%
The New Saints คลีนชีท47%
Llandudno ยิงไม่ได้6%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Llandudno ไม่แพ้17%
The New Saints ไม่แพ้94%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้The New Saints ★★★ควรเป็น @1.06
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)87%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)70%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)49%
ยิงได้ทั้งคู่50%
ต่ำ 2.530%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-211%0-310%1-28%1-38%0-18%0-47%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง The New Saints)
- โอกาส The New Saints ชนะ 83% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 94%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 81%
- The New Saints คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 47%
- The New Saints ยิงเฉลี่ย 3.9 ลูก/นัด
- Llandudno เสียเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- The New Saints ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด The New Saints ชนะ 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 2.5 ต้องชนะห่าง 3 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 81%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Llandudno
พ3-4พ0-1พ1-4ช1-0พ0-2พ0-3
The New Saints
ช3-1ช9-0ช6-1ช2-1ช9-0ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Llandudnoยิง 1.0 · เสีย 2.1 ต่อนัด
The New Saintsยิง 3.9 · เสีย 0.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Llandudno
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 17
The New Saints
4.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 20ครึ่งหลัง 23
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Llandudno
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
The New Saints
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Llandudno
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 6
The New Saints
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Llandudno ชนะ 0เสมอ 0The New Saints ชนะ 8
- 19-09-2026The New Saints2 - 1Llandudno
- 06-12-2025The New Saints2 - 1Llandudno
- 02-03-2019Llandudno1 - 8The New Saints
- 22-12-2018Llandudno0 - 4The New Saints
- 31-10-2018Llandudno0 - 5The New Saints
- 18-10-2018The New Saints6 - 1Llandudno
- 18-11-2017Llandudno0 - 1The New Saints
- 23-09-2017The New Saints1 - 0Llandudno
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Llandudno@11.50 → @12.50▲ 8.7%
เสมอ@7.95 → @8.45▲ 6.3%
ทีมเยือน The New Saints@1.15 → @1.12▼ 2.2%
คู่อื่นใน Premier League 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 7 พ.ย.02:45
Ammanford
Briton Ferry Athletic
ส. 7 พ.ย.02:45
Cambrian Clydach
Barry Town United
ส. 7 พ.ย.02:45
Haverfordwest County
UWIC Inter Cardiff
ส. 7 พ.ย.02:45
Holywell
Airbus UK Broughton
ส. 7 พ.ย.02:45
Penybont FC
Caernarfon
ส. 7 พ.ย.02:45
Trefelin
Colwyn Bay
ส. 7 พ.ย.03:00
Connahs Quay Nomads FC
Flint Town
Ammanford
Briton Ferry Athletic
ส. 7 พ.ย.02:45
Cambrian Clydach
Barry Town United
ส. 7 พ.ย.02:45
Haverfordwest County
UWIC Inter Cardiff
ส. 7 พ.ย.02:45
Holywell
Airbus UK Broughton
ส. 7 พ.ย.02:45
Penybont FC
Caernarfon
ส. 7 พ.ย.02:45
Trefelin
Colwyn Bay
ส. 7 พ.ย.03:00
Connahs Quay Nomads FC
Flint Town
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 13.00 | 7.90 | 1.11 | 1.91 | 3.5/4 | 1.89 | 1.82 | -2.5 | 2.00 | |
| Live | 13.00 | 7.90 | 1.11 | 1.89 | 3.5/4 | 1.87 | 1.79 | -2.5 | 1.97 | ||
| Bet365 | Initial | 10.00 | 8.00 | 1.18 | 1.85 | 3.5 | 1.95 | 1.80 | -2/2.5 | 2.00 | |
| Live | 12.00 | 9.00 | 1.13 | 1.90 | 3.5/4 | 1.90 | 1.83 | -2.5 | 1.98 | ||
| Mansion88 | Initial | 11.00 | 8.10 | 1.11 | 1.88 | 3.5/4 | 1.88 | 1.82 | -2.5 | 1.94 | |
| Live | 11.00 | 8.10 | 1.11 | 1.88 | 3.5/4 | 1.88 | 1.82 | -2.5 | 1.94 | ||
| 12BET | Initial | 11.00 | 8.10 | 1.11 | 1.88 | 3.5/4 | 1.88 | 1.82 | -2.5 | 1.94 | |
| Live | 11.00 | 8.10 | 1.11 | 1.88 | 3.5/4 | 1.88 | 1.82 | -2.5 | 1.94 | ||
| wewbet | Initial | 9.30 | 5.25 | 1.25 | 1.86 | 3/3.5 | 1.90 | 1.85 | -1.5/2 | 1.93 | |
| Live | 17.70 | 7.05 | 1.11 | 1.92 | 3.5/4 | 1.84 | 1.82 | -2.5 | 1.96 | ||
| 18Bet | Initial | 9.00 | 5.75 | 1.23 | 1.79 | 3/3.5 | 1.90 | 1.79 | -1.5/2 | 1.90 | |
| Live | 14.50 | 8.25 | 1.12 | 1.87 | 3.5/4 | 1.86 | 1.79 | -2.5 | 1.93 | ||
| pinnacle | Initial | 15.09 | 8.80 | 1.10 | 1.81 | 3.5/4 | 1.93 | 1.86 | -2.5 | 1.89 | |
| Live | 15.78 | 8.99 | 1.12 | 1.91 | 3.5/4 | 1.88 | 1.82 | -2.5 | 1.99 | ||
| Willhill | Initial | 15.00 | 8.00 | 1.14 | 1.75 | 3.5 | 2.00 | 1.91 | -2/2.5 | 1.80 | |
| Live | 15.00 | 8.00 | 1.13 | 1.75 | 3.5 | 2.00 | 1.91 | -2/2.5 | 1.80 | ||
| Interwetten | Initial | 9.50 | 5.75 | 1.25 | 2.05 | 3.5 | 1.65 | 1.65 | -2.5 | 2.05 | |
| Live | 15.00 | 8.25 | 1.12 | 1.75 | 3.5 | 1.90 | 1.80 | -2.5 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 9.25 | 5.40 | 1.25 | 2.05 | 3.5 | 1.67 | 2.03 | -1.5 | 1.70 | |
| Live | 15.00 | 7.50 | 1.09 | 1.82 | 3.5/4 | 1.84 | 1.77 | -2.5 | 1.89 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | -2.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Welsh PR-10] Llandudno | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 5 | 1 | 9 | 22 | 28 | 16 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 7 | 4 | 1 | 2 | 12 | 9 | 13 | 7 | 57.1% |
| Away Field | 8 | 1 | 0 | 7 | 10 | 19 | 3 | 15 | 12.5% |
| Last 6 | 6 | 0 | 0 | 6 | 5 | 16 | 0 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 3 | 3 | 9 | 9 | 16 | 12 | 13 | 20.0% |
| Home Field | 7 | 1 | 3 | 3 | 4 | 7 | 6 | 13 | 14.3% |
| Away Field | 8 | 2 | 0 | 6 | 5 | 9 | 6 | 12 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 8 | 4 | 16.7% |
| [Welsh PR-1] The New Saints | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 13 | 2 | 0 | 53 | 6 | 41 | 1 | 86.7% |
| Home Field | 9 | 8 | 1 | 0 | 34 | 2 | 25 | 1 | 88.9% |
| Away Field | 6 | 5 | 1 | 0 | 19 | 4 | 16 | 2 | 83.3% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 29 | 3 | 16 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 9 | 5 | 1 | 23 | 4 | 32 | 1 | 60.0% |
| Home Field | 9 | 5 | 3 | 1 | 15 | 1 | 18 | 1 | 55.6% |
| Away Field | 6 | 4 | 2 | 0 | 8 | 3 | 14 | 4 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 11 | 3 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Llandudno Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 10 (100%) 0.4 goals Goal Score/Loss per Game 3.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Welsh PR | 19-09-2026 | The New Saints | 2-1 (0-1) | Llandudno | 11-2 (4-2) | 1.17 | 6.50 | 13.00 | L | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | W | U |
| WAL CLC | 06-12-2025 | The New Saints | 2-1 (2-0) | Llandudno | 4-4 (2-4) | 1.06 | 11.00 | 26.00 | L | 1.93 | 3 | 1.88 | W | U |
| WALC | 02-03-2019 | Llandudno | 1-8 (0-3) | The New Saints | 1-8 (0-5) | 13.00 | 8.50 | 1.14 | L | 1.92 | -2 | 1.88 | L | O |
| Welsh PR | 22-12-2018 | Llandudno | 0-4 (0-2) | The New Saints | 1-4 (1-0) | 8.50 | 6.00 | 1.28 | L | 2.02 | -1.5 | 1.78 | L | O |
| WAL CLC | 31-10-2018 | Llandudno | 0-5 (0-3) | The New Saints | 6-5 (4-4) | 9.00 | 5.00 | 1.25 | L | 1.92 | -1.5 | 1.88 | L | O |
| Welsh PR | 18-10-2018 | The New Saints | 6-1 (4-0) | Llandudno | 7-2 (4-1) | 1.14 | 8.50 | 15.00 | L | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | L | O |
| Welsh PR | 18-11-2017 | Llandudno | 0-1 (0-1) | The New Saints | 2-1 (2-0) | 6.00 | 5.00 | 1.33 | L | 2.05 | -1/1.5 | 1.75 | W | U |
| Welsh PR | 23-09-2017 | The New Saints | 1-0 (1-0) | Llandudno | 6-2 (2-1) | 1.18 | 6.00 | 10.00 | L | 1.75 | 1.5/2 | 2.05 | W | U |
| Welsh PR | 15-10-2016 | The New Saints | 5-0 (2-0) | Llandudno | 9-1 (4-1) | 1.10 | 8.00 | 13.00 | L | 1.82 | 2/2.5 | 1.98 | L | O |
| Welsh PR | 20-08-2016 | Llandudno | 0-5 (0-3) | The New Saints | 1-9 (0-5) | 7.00 | 4.50 | 1.33 | L | 1.78 | -1.5 | 2.02 | L | O |
| Welsh PR | 23-04-2016 | Llandudno | 1-5 (1-1) | The New Saints | 1-6 (0-2) | 2.75 | 3.60 | 2.20 | L | 1.82 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| Welsh PR | 12-03-2016 | The New Saints | 2-0 (1-0) | Llandudno | 7-6 (1-5) | 1.33 | 4.75 | 6.50 | L | 1.92 | 1.5 | 1.88 | L | U |
| Welsh PR | 07-11-2015 | Llandudno | 3-4 (1-3) | The New Saints | 3-7 | 7.00 | 4.40 | 1.44 | L | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 | W | O |
| Welsh PR | 29-08-2015 | The New Saints | 1-1 (1-0) | Llandudno | 9-2 | 1.20 | 6.00 | 9.00 | D | 1.65 | 2 | 2.20 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Llandudno Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 1 (10%) Lose 7 (70%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Welsh PR | 31-10-2026 | Briton Ferry Athletic | 3-0 (1-0) | Llandudno | 4-8 (2-5) | 2.45 | 3.50 | 2.38 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| Welsh PR | 24-10-2026 | Connahs Quay Nomads FC | 2-0 (1-0) | Llandudno | 5-0 (3-0) | 1.40 | 4.20 | 6.00 | L | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | L | U |
| WALC | 17-10-2026 | Llanefydd | 0-1 (0-0) | Llandudno | - | W | ||||||||
| Welsh PR | 10-10-2026 | Llandudno | 1-4 (1-3) | Airbus UK Broughton | 4-2 (1-0) | 1.95 | 3.70 | 3.10 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| Welsh PR | 03-10-2026 | Llandudno | 0-1 (0-0) | UWIC Inter Cardiff | 4-3 (3-1) | 2.05 | 3.60 | 2.88 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| Welsh PR | 26-09-2026 | Cambrian Clydach | 4-3 (3-0) | Llandudno | 2-4 (2-2) | 2.50 | 3.60 | 2.30 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| Welsh PR | 19-09-2026 | The New Saints | 2-1 (0-1) | Llandudno | 11-2 (4-2) | 1.17 | 6.50 | 13.00 | L | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | W | U |
| Welsh PR | 16-09-2026 | Llandudno | 1-1 (0-1) | Caernarfon | 3-6 (2-3) | 3.10 | 3.70 | 1.90 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| Welsh PR | 12-09-2026 | Barry Town United | 4-1 (2-0) | Llandudno | 6-4 (1-1) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| Welsh PR | 05-09-2026 | Llandudno | 2-0 (1-0) | Ammanford | 4-1 (2-1) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | U |
| Welsh PR | 31-08-2026 | Colwyn Bay | 2-0 (1-0) | Llandudno | 3-2 (2-0) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| Welsh PR | 29-08-2026 | Llandudno | 2-0 (0-0) | Haverfordwest County | 4-0 | 2.05 | 3.50 | 2.90 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| Welsh PR | 22-08-2026 | Penybont FC | 2-1 (1-0) | Llandudno | 4-5 (1-3) | 1.80 | 3.50 | 3.70 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| Welsh PR | 15-08-2026 | Llandudno | 3-1 (1-1) | Holywell | 12-2 (3-1) | 1.44 | 4.50 | 5.50 | W | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | O |
| Welsh PR | 08-08-2026 | Trefelin | 0-4 (0-4) | Llandudno | 2-6 (1-3) | 2.80 | 3.50 | 2.15 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| Welsh PR | 01-08-2026 | Llandudno | 3-2 (1-2) | Flint Town | 5-2 (3-1) | 1.75 | 3.90 | 3.50 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Llandudno | 5-0 (2-0) | Kidsgrove Athletic | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Llandudno | 2-0 (2-0) | Bootle | - | W | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Llandudno | 2-0 (1-0) | Rhyl FC | 3-4 (2-2) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Llandudno | 2-1 (0-1) | Avro FC | - | W | ||||||||
| No Data |
| The New Saints Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 9 (90%) Draw 1 (10%) Lose 0 (0%) 3.9 goals Goal Score/Loss per Game 0.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Welsh PR | 01-11-2026 | The New Saints | 0-0 (0-0) | Connahs Quay Nomads FC | 8-2 (1-0) | 1.25 | 5.25 | 9.00 | D | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | L | U |
| Welsh PR | 24-10-2026 | The New Saints | 9-0 (3-0) | Ammanford | 13-0 (8-0) | 1.03 | 15.00 | 67.00 | W | 1.90 | 4/4.5 | 1.90 | W | O |
| WALC | 17-10-2026 | Airbus UK Broughton | 1-2 (0-1) | The New Saints | 3-4 (1-1) | 9.00 | 5.75 | 1.22 | W | 1.80 | -2 | 2.00 | L | U |
| Welsh PR | 10-10-2026 | Holywell | 1-6 (1-1) | The New Saints | 6-6 (5-2) | 41.00 | 17.00 | 1.03 | W | 1.85 | -3.5/4 | 1.95 | W | O |
| Welsh PR | 03-10-2026 | The New Saints | 9-0 (5-0) | Cambrian Clydach | 8-0 (2-0) | 1.08 | 9.00 | 15.00 | W | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | W | O |
| Welsh PR | 26-09-2026 | Trefelin | 1-3 (1-2) | The New Saints | 1-6 (0-3) | 29.00 | 15.00 | 1.05 | W | 1.85 | -3/3.5 | 1.95 | L | D |
| Welsh PR | 19-09-2026 | The New Saints | 2-1 (0-1) | Llandudno | 11-2 (4-2) | 1.17 | 6.50 | 13.00 | W | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | L | U |
| Welsh PR | 16-09-2026 | The New Saints | 5-0 (3-0) | Flint Town | 18-0 (8-0) | 1.10 | 8.00 | 19.00 | W | 1.98 | 2.5 | 1.83 | W | O |
| Welsh PR | 12-09-2026 | Airbus UK Broughton | 0-2 (0-2) | The New Saints | 4-9 (4-7) | 8.00 | 5.75 | 1.22 | W | 1.83 | -1.5/2 | 1.98 | W | U |
| Welsh PR | 05-09-2026 | The New Saints | 1-0 (0-0) | Barry Town United | 6-3 (3-2) | 1.33 | 4.75 | 6.50 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | U |
| Welsh PR | 31-08-2026 | Caernarfon | 2-3 (1-2) | The New Saints | 7-7 (3-5) | 4.20 | 3.90 | 1.62 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | O |
| Welsh PR | 29-08-2026 | The New Saints | 5-1 (3-0) | Colwyn Bay | 6-6 (5-1) | 1.27 | 5.00 | 8.00 | W | 1.83 | 1.5 | 1.98 | W | O |
| Welsh PR | 22-08-2026 | UWIC Inter Cardiff | 0-5 (0-1) | The New Saints | 1-8 (1-4) | 6.50 | 4.50 | 1.33 | W | 1.80 | -1.5 | 2.00 | W | O |
| Welsh PR | 15-08-2026 | The New Saints | 1-0 (0-0) | Briton Ferry Athletic | 4-1 (2-0) | 1.11 | 8.00 | 15.00 | W | 2.00 | 2.5 | 1.80 | L | U |
| Welsh PR | 08-08-2026 | The New Saints | 2-0 (1-0) | Haverfordwest County | 8-0 (7-0) | 1.22 | 5.25 | 9.00 | W | 1.93 | 1.5/2 | 1.88 | W | U |
| Welsh PR | 02-08-2026 | Penybont FC | 0-0 (0-0) | The New Saints | 1-7 (1-3) | 3.75 | 3.75 | 1.73 | D | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | U |
| UEFA ECL | 31-07-2026 | The New Saints | 1-0 (0-0) | FC Flora Tallinn | 5-2 (2-0) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| UEFA ECL | 23-07-2026 | FC Flora Tallinn | 1-0 (1-0) | The New Saints | 7-3 (4-1) | 1.95 | 3.50 | 3.20 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| UEFA CL | 15-07-2026 | The New Saints | 1-2 (0-2) | Sabah FK Baku | 3-3 (2-2) | 5.25 | 4.10 | 1.48 | L | 2.00 | -1 | 1.80 | D | D |
| UEFA CL | 07-07-2026 | Sabah FK Baku | 2-0 (0-0) | The New Saints | 11-2 (5-2) | 1.48 | 3.70 | 6.00 | L | 1.88 | 1 | 1.93 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Welsh PR | 21-11 | Home | Barry Town United | 14 Days |
| Welsh PR | 28-11 | Away | Holywell | 21 Days |
| Welsh PR | 05-12 | Home | Cambrian Clydach | 29 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Welsh PR | 21-11 | Home | Trefelin | 14 Days |
| Welsh PR | 28-11 | Away | Flint Town | 21 Days |
| Welsh PR | 05-12 | Home | Penybont FC | 29 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 9.50 | 3.45 | 1.38 | 9.50 | 3.45 | 1.38 | 1.79 | 1.5 | 2.01 | 1.77 | 1.5 | 1.99 | 2.01 | -1 | 1.81 | 1.98 | -1 | 1.78 | |
| Initial | 13.00 | 7.90 | 1.11 | 13.00 | 7.90 | 1.11 | 1.91 | 3.5/4 | 1.89 | 1.89 | 3.5/4 | 1.87 | 1.82 | -2.5 | 2.00 | 1.79 | -2.5 | 1.97 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 10.00 | 8.00 | 1.18 | 12.00 | 9.00 | 1.13 | 1.85 | 3.5 | 1.95 | 1.90 | 3.5/4 | 1.90 | 1.80 | -2/2.5 | 2.00 | 1.83 | -2.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.85 | 9.5 | 1.95 | Live | 1.85 | 9.5 | 1.95 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 3.7 | 1 | Goal | 3.9 |
| 1.7 | Loss | 0.3 | 2.1 | Loss | 0.4 |
| 11.5 | Shot(OT) | 5.3 | 10.1 | Shot(OT) | 4.4 |
| 4 | Corner | 8.3 | 3.7 | Corner | 8.9 |
| 5.5 | Yellow Card | 2.5 | 3.9 | Yellow Card | 1.1 |
| 12 | Fouls | 0 | 12 | Fouls | 6 |
| 78% | Possession | 65% | 59.9% | Possession | 65.3% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Llandudno ( 15 Matches) | The New Saints ( 47 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 1 | 14 | 14 |
| HT-D / FT-W | 2 | 0 | 6 | 4 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 1 | 6 | 3 | 1 |
