ทีเด็ดบอล Trefelin vs Colwyn Bay
‹ คู่ก่อนหน้าPenybont FC vs Caernarfon · ส. 7 พ.ย. 02:45 น. คู่ที่ 135 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Ballinamallard United vs Rathfriland Rangers · ส. 7 พ.ย. 02:45 น.
Welsh Premier League
🕒 07-11-2026 02:45 น.
Trefelinเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.0🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0คู่ที่ 135 / 15302:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 50% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Colwyn Bay 86%★★ · 9 ข้อVSTrefelinColwyn Bayใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ16% @7.2584% @1.33สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.88 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป -1.5 เจ้าบ้าน 1.91 · เยือน 1.88
Colwyn Bayทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านTrefelinรอง 1.5 @1.91การ์ดยิงดุ🔥6.0Trefelinการ์ดได้ราคา💰6/10Trefelinการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนColwyn Bayต่อ 1.5 @1.88พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.0 vs 6.0Colwyn Bayกองกลาง🎯49% vs 45%Colwyn Bayแนวรับ🛡️5.4 vs 12.0Colwyn Bayการ์ดรับหลวม🕳️12.0Trefelinการ์ดยิงดุ🔥12.0Colwyn Bayการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Colwyn Bayการ์ด 7 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.88แนวรุก🔥6.0 · 12.0รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Trefelinเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.0
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
คู่ที่ 135 / 15302:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 50% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Colwyn Bay 86%★★ · 9 ข้อVS
TrefelinColwyn Bay
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
16% @7.2584% @1.33
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.88 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป -1.5 เจ้าบ้าน 1.91 · เยือน 1.88
Colwyn Bayทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านTrefelin
รอง 1.5 @1.91
การ์ดยิงดุ🔥6.0Trefelin
การ์ดได้ราคา💰6/10Trefelin
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนColwyn Bay
ต่อ 1.5 @1.88
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.0 vs 6.0Colwyn Bay
กองกลาง🎯49% vs 45%Colwyn Bay
แนวรับ🛡️5.4 vs 12.0Colwyn Bay
การ์ดรับหลวม🕳️12.0Trefelin
การ์ดยิงดุ🔥12.0Colwyn Bay
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Colwyn Bay
การ์ด 7 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.88
แนวรุก🔥6.0 · 12.0รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Trefelin vs Colwyn Bay
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนColwyn Bay ต่อ 1.5 @1.88การ์ด 7 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งColwyn Bayโอกาสชนะ 68%
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Colwyn Bay ★★โอกาสไม่แพ้ 86%
🛡️พิศดารติด 1 แผน2
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Colwyn Bay · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5
ความเสี่ยงของบิล50%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Colwyn Bay ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.33 · ควรเป็น @1.36 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Colwyn Bay 55 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Colwyn Bay ต่อ 1.5
ได้ 50%เสีย 50%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 50% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Colwyn Bay · คาดสกอร์ 1.0 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Colwyn Bay ชนะ 1 ลูก16%
Colwyn Bay ชนะ 2 ลูก26%
Colwyn Bay ชนะ 3 ลูกขึ้นไป24%
เสมอ20%
Trefelin ชนะ 1 ลูก9%
Trefelin ชนะ 2 ลูกขึ้นไป5%
สรุป
Colwyn Bay ชนะ66%
Colwyn Bay ไม่แพ้86%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป50%
Colwyn Bay คลีนชีท36%
Trefelin ยิงไม่ได้15%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Trefelin ไม่แพ้34%
Colwyn Bay ไม่แพ้86%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Colwyn Bay ★★ควรเป็น @1.16
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)79%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)56%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)34%
ยิงได้ทั้งคู่55%
ต่ำ 2.544%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%0-110%1-210%0-210%1-36%0-36%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Colwyn Bay)
- โอกาส Colwyn Bay ชนะ 66% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 86%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 50%
- Colwyn Bay คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 36%
- Colwyn Bay ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- Trefelin เสียเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 50%
- ราคา Colwyn Bay ไหลขึ้นจาก @1.25 (เงินไหลออก)
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Trefelin
พ1-3พ0-3ช3-1ช4-1พ0-2พ0-3
Colwyn Bay
ช1-0พ0-1ช1-0ส2-2ส2-2ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Trefelinยิง 1.0 · เสีย 2.0 ต่อนัด
Colwyn Bayยิง 2.0 · เสีย 0.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Trefelin
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 16
Colwyn Bay
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Trefelin
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
Colwyn Bay
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Trefelin
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
Colwyn Bay
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
Trefelin ชนะ 0เสมอ 0Colwyn Bay ชนะ 1
- 01-08-2026Colwyn Bay2 - 0Trefelin
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Trefelin@8.55 → @7.25▼ 15.2%
เสมอ@5.40 → @4.78▼ 11.6%
ทีมเยือน Colwyn Bay@1.25 → @1.33▲ 6.4%
คู่อื่นใน Premier League 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 7 พ.ย.02:45
Ammanford
Briton Ferry Athletic
ส. 7 พ.ย.02:45
Cambrian Clydach
Barry Town United
ส. 7 พ.ย.02:45
Haverfordwest County
UWIC Inter Cardiff
ส. 7 พ.ย.02:45
Holywell
Airbus UK Broughton
ส. 7 พ.ย.02:45
Llandudno
The New Saints
ส. 7 พ.ย.02:45
Penybont FC
Caernarfon
ส. 7 พ.ย.03:00
Connahs Quay Nomads FC
Flint Town
Ammanford
Briton Ferry Athletic
ส. 7 พ.ย.02:45
Cambrian Clydach
Barry Town United
ส. 7 พ.ย.02:45
Haverfordwest County
UWIC Inter Cardiff
ส. 7 พ.ย.02:45
Holywell
Airbus UK Broughton
ส. 7 พ.ย.02:45
Llandudno
The New Saints
ส. 7 พ.ย.02:45
Penybont FC
Caernarfon
ส. 7 พ.ย.03:00
Connahs Quay Nomads FC
Flint Town
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 8.10 | 5.30 | 1.27 | 1.83 | 3 | 1.97 | 2.00 | -1.5 | 1.82 | |
| Live | 7.60 | 4.70 | 1.32 | 1.98 | 2.5/3 | 1.78 | 1.77 | -1.5 | 1.99 | ||
| Bet365 | Initial | 9.00 | 5.50 | 1.22 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.93 | -1.5/2 | 1.88 | |
| Live | 7.00 | 4.75 | 1.33 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 2.03 | -1/1.5 | 1.78 | ||
| Mansion88 | Initial | 7.40 | 5.20 | 1.25 | 1.79 | 3 | 1.97 | 2.01 | -1.5 | 1.75 | |
| Live | 7.20 | 4.25 | 1.34 | 2.25 | 3 | 1.56 | 1.71 | -1.5 | 2.05 | ||
| 12BET | Initial | 7.40 | 5.20 | 1.25 | 1.79 | 3 | 1.97 | 2.01 | -1.5 | 1.75 | |
| Live | 7.20 | 4.25 | 1.34 | 2.25 | 3 | 1.56 | 1.71 | -1.5 | 2.05 | ||
| wewbet | Initial | 10.20 | 5.10 | 1.24 | 1.82 | 3 | 1.94 | 1.83 | -1.5/2 | 1.95 | |
| Live | 8.10 | 4.37 | 1.34 | 1.98 | 2.5/3 | 1.78 | 1.97 | -1/1.5 | 1.81 | ||
| 18Bet | Initial | 10.50 | 5.75 | 1.22 | 1.73 | 3 | 1.99 | 1.85 | -1.5/2 | 1.85 | |
| Live | 7.25 | 4.50 | 1.38 | 1.95 | 2.5/3 | 1.78 | 1.89 | -1/1.5 | 1.84 | ||
| pinnacle | Initial | 8.54 | 5.26 | 1.28 | 1.97 | 3 | 1.79 | 1.95 | -1.5 | 1.83 | |
| Live | 7.17 | 4.57 | 1.39 | 1.80 | 2.5 | 1.99 | 1.93 | -1/1.5 | 1.88 | ||
| Interwetten | Initial | 10.00 | 5.50 | 1.25 | 1.55 | 2.5 | 2.20 | 1.95 | -1.5 | 1.70 | |
| Live | 7.00 | 4.50 | 1.35 | 1.70 | 2.5 | 1.95 | 1.65 | -1.5 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 12.40 | 5.50 | 1.23 | 1.63 | 2.5/3 | 2.16 | 2.10 | -1.5 | 1.65 | |
| Live | 8.10 | 4.33 | 1.33 | 1.76 | 2.5 | 1.92 | 1.65 | -1.5 | 2.05 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.03 | AH: | -1/1.5 | Away | 1.78 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Welsh PR-15] Trefelin | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 1 | 3 | 11 | 8 | 36 | 6 | 15 | 6.7% |
| Home Field | 7 | 0 | 1 | 6 | 2 | 17 | 1 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 8 | 1 | 2 | 5 | 6 | 19 | 5 | 13 | 12.5% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 13 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 1 | 4 | 10 | 3 | 20 | 7 | 16 | 6.7% |
| Home Field | 7 | 0 | 2 | 5 | 1 | 10 | 2 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 8 | 1 | 2 | 5 | 2 | 10 | 5 | 14 | 12.5% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 8 | 4 | 16.7% |
| [Welsh PR-5] Colwyn Bay | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 9 | 2 | 4 | 26 | 17 | 29 | 5 | 60.0% |
| Home Field | 8 | 7 | 1 | 0 | 17 | 5 | 22 | 2 | 87.5% |
| Away Field | 7 | 2 | 1 | 4 | 9 | 12 | 7 | 8 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 11 | 5 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 7 | 1 | 7 | 14 | 10 | 22 | 8 | 46.7% |
| Home Field | 8 | 4 | 1 | 3 | 6 | 4 | 13 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 7 | 3 | 0 | 4 | 8 | 6 | 9 | 9 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 3 | 4 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Trefelin Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 1 (100%) 0 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (1 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (1 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Welsh PR | 01-08-2026 | Colwyn Bay | 2-0 (2-0) | Trefelin | 5-2 (4-2) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Trefelin Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 10% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Welsh PR | 31-10-2026 | Barry Town United | 3-0 (3-0) | Trefelin | 13-3 (8-2) | 1.33 | 4.75 | 6.50 | L | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | U |
| Welsh PR | 24-10-2026 | Trefelin | 0-2 (0-0) | Flint Town | 4-5 (3-3) | 2.70 | 3.50 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| WALC | 17-10-2026 | Trefelin | 4-1 (2-0) | Llantwit Major | 9-2 (5-1) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | W | 1.83 | 1.5 | 1.98 | W | O |
| Welsh PR | 10-10-2026 | UWIC Inter Cardiff | 1-3 (0-2) | Trefelin | 8-1 (1-1) | 1.30 | 5.00 | 7.50 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | O |
| Welsh PR | 03-10-2026 | Airbus UK Broughton | 3-0 (2-0) | Trefelin | 5-3 (4-0) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | U |
| Welsh PR | 26-09-2026 | Trefelin | 1-3 (1-2) | The New Saints | 1-6 (0-3) | 29.00 | 15.00 | 1.05 | L | 1.85 | -3/3.5 | 1.95 | W | D |
| Welsh PR | 19-09-2026 | Briton Ferry Athletic | 1-1 (1-0) | Trefelin | 5-5 (2-3) | 1.48 | 4.10 | 5.50 | D | 1.78 | 1 | 2.03 | W | U |
| Welsh PR | 16-09-2026 | Trefelin | 0-4 (0-1) | Cambrian Clydach | 4-9 (1-6) | 3.30 | 3.70 | 1.83 | L | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | O |
| Welsh PR | 12-09-2026 | Trefelin | 0-1 (0-0) | Penybont FC | 1-11 (0-7) | 6.25 | 4.50 | 1.36 | L | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | W | U |
| Welsh PR | 05-09-2026 | Holywell | 1-1 (0-0) | Trefelin | 6-5 (1-3) | 2.15 | 3.70 | 2.60 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| Welsh PR | 31-08-2026 | Haverfordwest County | 2-1 (0-0) | Trefelin | 3-4 (2-0) | 1.57 | 3.90 | 4.60 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | D | O |
| Welsh PR | 29-08-2026 | Trefelin | 1-1 (0-1) | Ammanford | 8-2 (1-0) | 1.95 | 3.60 | 3.10 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| Welsh PR | 22-08-2026 | Trefelin | 0-2 (0-2) | Caernarfon | 1-5 (0-2) | 7.00 | 5.00 | 1.30 | L | 1.98 | -1.5 | 1.83 | L | U |
| Welsh PR | 15-08-2026 | Connahs Quay Nomads FC | 6-0 (2-0) | Trefelin | 8-4 (4-0) | 1.22 | 5.75 | 10.00 | L | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | L | O |
| Welsh PR | 08-08-2026 | Trefelin | 0-4 (0-4) | Llandudno | 2-6 (1-3) | 2.80 | 3.50 | 2.15 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| Welsh PR | 01-08-2026 | Colwyn Bay | 2-0 (2-0) | Trefelin | 5-2 (4-2) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Bromsgrove Sporting FC | 8-0 (3-0) | Trefelin | - | L | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Carmarthen | 4-2 (0-2) | Trefelin | 6-3 (4-3) | 5.50 | 5.00 | 1.36 | L | 1.85 | -1.5 | 1.95 | L | O |
| WAL FAWC | 18-04-2026 | Newport City | 0-5 (0-3) | Trefelin | 3-3 (2-2) | 8.00 | 5.50 | 1.25 | W | 2.00 | -1.5/2 | 1.80 | W | O |
| WAL FAWC | 03-04-2026 | Trefelin | 6-0 (3-0) | Treowen Stars | 14-2 (4-1) | 1.14 | 7.50 | 12.00 | W | 1.90 | 2.5 | 1.90 | W | O |
| No Data |
| Colwyn Bay Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Welsh PR | 31-10-2026 | Colwyn Bay | 2-0 (1-0) | Cambrian Clydach | 5-2 (3-1) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | W | 1.88 | 1.5 | 1.93 | W | U |
| Welsh PR | 24-10-2026 | Colwyn Bay | 2-2 (0-1) | UWIC Inter Cardiff | 6-0 (4-0) | 1.65 | 3.70 | 4.33 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | L | O |
| WALC | 17-10-2026 | Buckley Town | 2-2 (1-1) | Colwyn Bay | 2-10 (0-5) | 7.00 | 5.00 | 1.30 | D | 1.95 | -1.5 | 1.85 | L | O |
| Welsh PR | 10-10-2026 | Flint Town | 0-1 (0-1) | Colwyn Bay | 2-8 (0-3) | 4.00 | 3.75 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | U |
| Welsh PR | 03-10-2026 | Briton Ferry Athletic | 1-0 (1-0) | Colwyn Bay | 3-3 (3-1) | 4.20 | 3.75 | 1.65 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | U |
| Welsh PR | 26-09-2026 | Colwyn Bay | 1-0 (0-0) | Haverfordwest County | 8-1 (6-1) | 1.55 | 3.70 | 5.00 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | D | U |
| Welsh PR | 19-09-2026 | Colwyn Bay | 5-2 (1-2) | Barry Town United | 6-0 (4-0) | 2.35 | 3.30 | 2.55 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| Welsh PR | 16-09-2026 | Holywell | 0-5 (0-5) | Colwyn Bay | 1-5 (1-2) | 5.00 | 3.90 | 1.53 | W | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | W | O |
| Welsh PR | 12-09-2026 | Colwyn Bay | 2-1 (0-1) | Connahs Quay Nomads FC | 4-8 (1-4) | 3.30 | 3.50 | 1.91 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| Welsh PR | 05-09-2026 | Penybont FC | 1-0 (1-0) | Colwyn Bay | 3-6 (2-1) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| Welsh PR | 31-08-2026 | Colwyn Bay | 2-0 (1-0) | Llandudno | 3-2 (2-0) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| Welsh PR | 29-08-2026 | The New Saints | 5-1 (3-0) | Colwyn Bay | 6-6 (5-1) | 1.27 | 5.00 | 8.00 | L | 1.83 | 1.5 | 1.98 | L | O |
| Welsh PR | 22-08-2026 | Colwyn Bay | 1-0 (1-0) | Airbus UK Broughton | 6-3 (3-2) | 1.50 | 4.10 | 4.75 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | D | U |
| Welsh PR | 15-08-2026 | Caernarfon | 3-0 (1-0) | Colwyn Bay | 2-1 (1-1) | 2.00 | 3.60 | 3.20 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| Welsh PR | 08-08-2026 | Ammanford | 2-2 (0-2) | Colwyn Bay | 3-5 (2-4) | 6.25 | 4.20 | 1.38 | D | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | O |
| Welsh PR | 01-08-2026 | Colwyn Bay | 2-0 (2-0) | Trefelin | 5-2 (4-2) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Colwyn Bay | 1-0 (0-0) | Bootle | - | W | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Marine | 2-0 (2-0) | Colwyn Bay | - | 1.73 | 3.75 | 3.75 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Colwyn Bay | 2-2 (1-1) | Altrincham | 5-6 (4-2) | 2.80 | 4.33 | 1.90 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 07-07-2026 | Colwyn Bay | 3-2 (2-1) | Rhyl FC | 10-2 (4-1) | 1.73 | 3.80 | 3.60 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Welsh PR | 21-11 | Away | The New Saints | 14 Days |
| Welsh PR | 28-11 | Away | Cambrian Clydach | 21 Days |
| Welsh PR | 05-12 | Home | UWIC Inter Cardiff | 29 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Welsh PR | 21-11 | Away | Airbus UK Broughton | 14 Days |
| Welsh PR | 28-11 | Home | Ammanford | 21 Days |
| Welsh PR | 05-12 | Away | Barry Town United | 29 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 6.80 | 2.59 | 1.70 | 6.70 | 2.45 | 1.77 | 1.86 | 1/1.5 | 1.94 | 2.02 | 1/1.5 | 1.74 | 1.84 | -0.5/1 | 1.98 | 1.99 | -0.5 | 1.77 | |
| Initial | 8.10 | 5.30 | 1.27 | 7.50 | 4.80 | 1.32 | 1.83 | 3 | 1.97 | 1.86 | 2.5/3 | 1.90 | 2.00 | -1.5 | 1.82 | 1.79 | -1.5 | 1.97 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 9.00 | 5.50 | 1.22 | 7.00 | 4.75 | 1.33 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.93 | -1.5/2 | 1.88 | 2.03 | -1/1.5 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.83 | 9.5 | 1.98 | Live | 1.83 | 9.5 | 1.98 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 2 | 1 | Goal | 2 |
| 2 | Loss | 1.3 | 2 | Loss | 0.9 |
| 12.7 | Shot(OT) | 8 | 14.7 | Shot(OT) | 6.9 |
| 5.3 | Corner | 7 | 3.6 | Corner | 6.1 |
| 0 | Yellow Card | 0.7 | 0.9 | Yellow Card | 1.9 |
| 11 | Fouls | 14 | 9 | Fouls | 12.7 |
| 51% | Possession | 57% | 44.9% | Possession | 49.2% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Trefelin ( 15 Matches) | Colwyn Bay ( 48 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 1 | 10 | 7 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 5 | 4 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 1 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-L | 4 | 4 | 2 | 9 |