ทีเด็ดบอล Ballinamallard United vs Rathfriland Rangers
‹ คู่ก่อนหน้าTrefelin vs Colwyn Bay · ส. 7 พ.ย. 02:45 น. คู่ที่ 142 / 159เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Moyola Park vs Newry City · ส. 7 พ.ย. 02:45 น.
Northern Ireland IFA Championship
🕒 07-11-2026 02:45 น.
Ballinamallard Unitedเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+2.4✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2คู่ที่ 142 / 15902:45 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ22พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 47% ★★สมดุลVSBallinamallard UnitedRathfriland Rangersใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ72% @1.6528% @4.20สูง/ต่ำ 3 สูง 2.03 · ต่ำ 1.78แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.93
Rathfriland Rangersทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.2🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านBallinamallard Unitedต่อ 0.5/1 @1.88แนวรุก🔥9.6 vs 6.0Ballinamallard Unitedการ์ดยิงดุ🔥9.6Ballinamallard Unitedการ์ดรับหลวม🕳️7.2Rathfriland Rangersการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนRathfriland Rangersรอง 0.5/1 @1.93การ์ดรับหลวม🕳️7.2Ballinamallard Unitedการ์ดยิงดุ🔥6.0Rathfriland Rangersการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @2.03พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.6 · 6.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.2 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.78การ์ดคาดประตู🎯~2.5เส้น 3การ์ด 1 ใบ
Ballinamallard Unitedเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+2.4✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
คู่ที่ 142 / 15902:45 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
22พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 47% ★★สมดุลVS
Ballinamallard UnitedRathfriland Rangers
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
72% @1.6528% @4.20
สูง/ต่ำ 3 สูง 2.03 · ต่ำ 1.78แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.93
Rathfriland Rangersทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.2
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านBallinamallard United
ต่อ 0.5/1 @1.88
แนวรุก🔥9.6 vs 6.0Ballinamallard United
การ์ดยิงดุ🔥9.6Ballinamallard United
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Rathfriland Rangers
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนRathfriland Rangers
รอง 0.5/1 @1.93
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Ballinamallard United
การ์ดยิงดุ🔥6.0Rathfriland Rangers
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @2.03
พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.6 · 6.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.2 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.78
การ์ดคาดประตู🎯~2.5เส้น 3
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Ballinamallard United vs Rathfriland Rangers
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านBallinamallard United ต่อ 0.5/1 @1.88การ์ด 3 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @2.03การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBallinamallard Unitedโอกาสชนะ 54%
🛡️พิศดารติด 1 แผน22
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Ballinamallard United · บิลหลัก 1X2 @1.65
ความเสี่ยงของบิล47%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Ballinamallard United ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.65 · ควรเป็น @1.67 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Ballinamallard United 33 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Ballinamallard United ต่อ 0.5/1
ได้ 27%ได้ครึ่ง 26%เสีย 47%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 27%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Ballinamallard United · คาดสกอร์ 1.5 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Ballinamallard United ชนะ 1 ลูก26%
Ballinamallard United ชนะ 2 ลูก16%
Ballinamallard United ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ25%
Rathfriland Rangers ชนะ 1 ลูก13%
Rathfriland Rangers ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Ballinamallard United ชนะ53%
Ballinamallard United ไม่แพ้79%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป27%
Ballinamallard United คลีนชีท35%
Rathfriland Rangers ยิงไม่ได้22%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Ballinamallard United ไม่แพ้79%
Rathfriland Rangers ไม่แพ้47%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)72%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)47%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)25%
ยิงได้ทั้งคู่51%
ต่ำ 2.553%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-012%2-19%2-09%0-18%0-08%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Ballinamallard United)
- โอกาส Ballinamallard United ชนะ 53% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 79%
- Ballinamallard United คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 35%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- Rathfriland Rangers ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Rathfriland Rangers ชนะ 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Ballinamallard United
ส1-1ช1-0ส2-2ส1-1ช1-0พ0-1
Rathfriland Rangers
พ0-2ช3-1ช2-1ช1-0ส0-0ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Ballinamallard Unitedยิง 1.6 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Rathfriland Rangersยิง 1.0 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Ballinamallard United
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 15
Rathfriland Rangers
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 9
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Ballinamallard United
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
Rathfriland Rangers
43%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Ballinamallard United
38%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 3เสียราคา 2
Rathfriland Rangers
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 3
คู่อื่นใน IFA Championship 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.65 | 3.70 | 4.20 | 2.03 | 3 | 1.78 | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | |
| Live | 1.65 | 3.70 | 4.20 | 2.03 | 3 | 1.78 | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | ||
| wewbet | Initial | 1.66 | 3.73 | 4.03 | 1.76 | 2.5/3 | 1.98 | 1.85 | 0.5/1 | 1.89 | |
| Live | 1.66 | 3.73 | 4.03 | 1.76 | 2.5/3 | 1.98 | 1.85 | 0.5/1 | 1.89 | ||
| 18Bet | Initial | 1.61 | 3.70 | 4.00 | 1.64 | 2.5/3 | 1.90 | 1.76 | 0.5/1 | 1.76 | |
| Live | 1.63 | 3.70 | 4.20 | 1.72 | 2.5/3 | 1.85 | 1.76 | 0.5/1 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 1.70 | 3.80 | 4.23 | 1.63 | 2.5 | 2.15 | 1.86 | 0.5/1 | 1.84 | |
| Live | 1.64 | 3.74 | 4.36 | 1.74 | 2.5/3 | 1.93 | 1.79 | 0.5/1 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [NIR CH-5] Ballinamallard United | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 6 | 3 | 5 | 20 | 19 | 21 | 5 | 42.9% |
| Home Field | 7 | 1 | 3 | 3 | 7 | 10 | 6 | 12 | 14.3% |
| Away Field | 7 | 5 | 0 | 2 | 13 | 9 | 15 | 1 | 71.4% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 8 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 1 | 10 | 3 | 6 | 10 | 13 | 14 | 7.1% |
| Home Field | 7 | 0 | 5 | 2 | 4 | 6 | 5 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 7 | 1 | 5 | 1 | 2 | 4 | 8 | 10 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 6 | 3 | 0.0% |
| [NIR CH-13] Rathfriland Rangers | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 1 | 8 | 14 | 25 | 13 | 13 | 30.8% |
| Home Field | 7 | 2 | 1 | 4 | 7 | 12 | 7 | 9 | 28.6% |
| Away Field | 6 | 2 | 0 | 4 | 7 | 13 | 6 | 15 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 9 | 6 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 5 | 1 | 7 | 7 | 15 | 16 | 12 | 38.5% |
| Home Field | 7 | 3 | 1 | 3 | 4 | 5 | 10 | 8 | 42.9% |
| Away Field | 6 | 2 | 0 | 4 | 3 | 10 | 6 | 14 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 6 | 3 | 13 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| Ballinamallard United Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Ballinamallard United Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 38% Draw 25% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 0% Draw 63% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NIR CH | 31-10-2026 | Ballinamallard United | 0-1 (0-1) | Armagh City | 4-4 (1-1) | 1.40 | 4.50 | 5.75 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | U |
| NIR CH | 24-10-2026 | Strabane Athletic | 0-1 (0-0) | Ballinamallard United | 6-5 (4-1) | 2.88 | 3.30 | 2.15 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| NIR LC | 21-10-2026 | Ballinamallard United | 1-1 (1-0) | Queen's University | 9-9 (2-5) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| NIR CH | 17-10-2026 | Ballinamallard United | 2-2 (1-1) | Warrenpoint Town | 8-3 (5-1) | 2.30 | 3.30 | 2.63 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | O |
| NIR CH | 10-10-2026 | Queen's University | 0-1 (0-0) | Ballinamallard United | 4-4 (2-2) | 1.80 | 3.60 | 3.50 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| NIR CH | 03-10-2026 | Ballinamallard United | 1-1 (0-1) | Ards FC | 10-5 (3-1) | 2.55 | 3.40 | 2.30 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| NIR CH | 26-09-2026 | Newington | 4-0 (3-0) | Ballinamallard United | 7-3 (5-1) | 1.65 | 3.80 | 3.90 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| NIR CH | 19-09-2026 | HW Welders | 1-3 (1-1) | Ballinamallard United | - | W | ||||||||
| NIR CH | 12-09-2026 | Ballinamallard United | 1-1 (1-1) | Glenavon Lurgan | - | D | ||||||||
| NIR CH | 05-09-2026 | Loughgall FC | 1-6 (0-1) | Ballinamallard United | 7-5 (3-3) | 1.53 | 3.80 | 5.00 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| NIR CH | 29-08-2026 | Ballinamallard United | 1-3 (1-1) | Annagh United | - | L | ||||||||
| NIR CH | 22-08-2026 | Ballinamallard United | 2-1 (1-1) | Dundela | - | W | ||||||||
| NIR CH | 15-08-2026 | Moyola Park | 2-0 (0-0) | Ballinamallard United | - | L | ||||||||
| NIR CH | 12-08-2026 | Institute FC | 1-2 (0-0) | Ballinamallard United | 2-4 (2-2) | 1.60 | 3.70 | 4.50 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| NIR CH | 08-08-2026 | Ballinamallard United | 0-1 (0-0) | Newry City | - | L | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | Ballinamallard United | 1-2 (0-2) | Bangor FC | 8-3 (5-1) | 5.50 | 4.60 | 1.40 | L | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Crusaders | 0-0 (0-0) | Ballinamallard United | 8-1 (3-1) | 1.20 | 6.50 | 8.00 | D | 1.95 | 2 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Limavady United | 0-0 (0-0) | Ballinamallard United | 9-1 (3-0) | 1.36 | 5.00 | 5.50 | D | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | U |
| NIR CH | 25-04-2026 | Ballinamallard United | 2-2 (0-1) | Dundela | - | 2.05 | 3.40 | 3.00 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| NIR CH | 22-04-2026 | Ballinamallard United | 6-0 (2-0) | Armagh City | - | W | ||||||||
| No Data |
| Rathfriland Rangers Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 13% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 13% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NIR CH | 31-10-2026 | Rathfriland Rangers | 2-2 (1-0) | Strabane Athletic | 14-1 (4-0) | 2.10 | 3.40 | 2.88 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| NIR LC | 21-10-2026 | Rathfriland Rangers | 0-0 (0-0) | Ards FC | - | D | ||||||||
| NIR CH | 17-10-2026 | Dundela | 0-1 (0-1) | Rathfriland Rangers | 7-2 (1-0) | 1.80 | 3.60 | 3.50 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| NIR CH | 10-10-2026 | Rathfriland Rangers | 2-1 (2-0) | Armagh City | 4-5 (3-1) | 1.73 | 3.70 | 3.70 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | D |
| NIR CH | 03-10-2026 | HW Welders | 1-3 (1-2) | Rathfriland Rangers | 11-3 (6-0) | 1.17 | 7.00 | 11.00 | W | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | W | O |
| NIR CH | 26-09-2026 | Rathfriland Rangers | 0-2 (0-2) | Warrenpoint Town | - | 3.70 | 3.70 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | U |
| NIR CH | 19-09-2026 | Rathfriland Rangers | 1-0 (0-0) | Queen's University | - | W | ||||||||
| NIR CH | 12-09-2026 | Ards FC | 1-0 (1-0) | Rathfriland Rangers | 13-5 (5-2) | 1.40 | 4.33 | 5.75 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| NIR CH | 05-09-2026 | Rathfriland Rangers | 0-2 (0-1) | Institute FC | 2-5 (0-2) | 4.75 | 4.20 | 1.50 | L | 1.98 | -1 | 1.83 | L | U |
| NIR CH | 29-08-2026 | Glenavon Lurgan | 3-1 (2-0) | Rathfriland Rangers | 6-3 (4-2) | 1.17 | 6.25 | 12.00 | L | 1.83 | 2 | 1.98 | D | O |
| NIR CH | 22-08-2026 | Newington | 4-0 (3-0) | Rathfriland Rangers | 4-2 (1-0) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | O |
| NIR CH | 15-08-2026 | Rathfriland Rangers | 1-2 (0-2) | Newry City | - | L | ||||||||
| NIR CH | 12-08-2026 | Annagh United | 4-2 (3-0) | Rathfriland Rangers | - | L | ||||||||
| NIR CH | 08-08-2026 | Rathfriland Rangers | 1-3 (1-0) | Loughgall FC | - | L | ||||||||
| NIR D3 | 24-04-2026 | Coagh United | 1-3 (0-0) | Rathfriland Rangers | - | W | ||||||||
| NIRI CUP | 22-04-2026 | Crumlin Star | 3-1 (2-0) | Rathfriland Rangers | 3-5 (3-2) | 2.90 | 4.10 | 1.90 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| NIR D3 | 15-04-2026 | Rathfriland Rangers | 1-1 (0-0) | Knockbreda | - | D | ||||||||
| NIR D3 | 08-04-2026 | Rathfriland Rangers | 2-1 (1-1) | Newry City | - | W | ||||||||
| NIR D3 | 04-04-2026 | Ballyclare Comrades | 3-1 (1-0) | Rathfriland Rangers | 1-7 (0-5) | 3.90 | 4.33 | 1.60 | L | 1.83 | -1 | 1.98 | L | O |
| NIR CUP | 29-01-2026 | Annagh United | 2-0 (1-0) | Rathfriland Rangers | 7-4 (3-1) | 1.33 | 5.50 | 5.50 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NIR CH | 14-11 | Away | Annagh United | 7 Days |
| NIR CH | 21-11 | Home | Loughgall FC | 15 Days |
| NIR CH | 28-11 | Away | Newry City | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NIR CH | 14-11 | Home | HW Welders | 7 Days |
| NIR CH | 21-11 | Away | Armagh City | 15 Days |
| NIR CH | 28-11 | Away | Queen's University | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.65 | 3.70 | 4.20 | 1.65 | 3.70 | 4.20 | 2.03 | 3 | 1.78 | 2.03 | 3 | 1.78 | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1 | 1.6 | Goal | 1 |
| 0.7 | Loss | 0.7 | 1.2 | Loss | 1.2 |
| 10.7 | Shot(OT) | 6 | 8 | Shot(OT) | 8.9 |
| 6 | Corner | 8 | 6 | Corner | 4.7 |
| 3.3 | Yellow Card | 1 | 2.5 | Yellow Card | 2.1 |
| 51.7% | Fouls | 59% | 48.3% | Fouls | 50.8% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Ballinamallard United ( 52 Matches) | Rathfriland Rangers ( 13 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 2 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-W | 3 | 7 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 7 | 3 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 4 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 7 | 8 | 3 | 4 |
Moyola Park
Newry City
Strabane Athletic
Annagh United