ทีเด็ดบอล Strabane Athletic vs Annagh United
‹ คู่ก่อนหน้าMoyola Park vs Newry City · ส. 7 พ.ย. 02:45 น. คู่ที่ 147 / 162เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Pieta Hotspurs vs Zurrieq · ส. 7 พ.ย. 02:45 น.
Northern Ireland IFA Championship
🕒 07-11-2026 02:45 น.
Strabane Athleticเจ้าบ้าน🪵แนวรุกไม้4.2📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-7.2🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4คู่ที่ 147 / 16202:45 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 34% ★★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Annagh United 87%★★ · 10 ข้อVSStrabane AthleticAnnagh Unitedใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ18% @6.2582% @1.38สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป -1/1.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.93
Annagh Unitedทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ16.2✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+9.6✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านStrabane Athleticรอง 1/1.5 @1.88การ์ดรับหลวม🕳️6.6Annagh Unitedการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนAnnagh Unitedต่อ 1/1.5 @1.93พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥16.2 vs 4.2Annagh Unitedแนวรับ🛡️6.6 vs 11.4Annagh Unitedการ์ดรับหลวม🕳️11.4Strabane Athleticการ์ดยิงดุ🔥16.2Annagh Unitedการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Annagh Unitedการ์ดได้ราคา💰6/10Annagh Unitedการ์ด 7 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.80พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️11.4 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 2.5/3การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @2.00พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Strabane Athleticเจ้าบ้าน🪵แนวรุกไม้4.2
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-7.2
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
คู่ที่ 147 / 16202:45 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 34% ★★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Annagh United 87%★★ · 10 ข้อVS
Strabane AthleticAnnagh United
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
18% @6.2582% @1.38
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป -1/1.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.93
Annagh Unitedทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ16.2✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+9.6✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านStrabane Athletic
รอง 1/1.5 @1.88
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Annagh United
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนAnnagh United
ต่อ 1/1.5 @1.93
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥16.2 vs 4.2Annagh United
แนวรับ🛡️6.6 vs 11.4Annagh United
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Strabane Athletic
การ์ดยิงดุ🔥16.2Annagh United
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Annagh United
การ์ดได้ราคา💰6/10Annagh United
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.80
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️11.4 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 2.5/3
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @2.00
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Strabane Athletic vs Annagh United
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนAnnagh United ต่อ 1/1.5 @1.93การ์ด 7 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.80การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งAnnagh Unitedโอกาสชนะ 65%
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Annagh United ★★โอกาสไม่แพ้ 87%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 14 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Annagh United · บิลหลัก 1X2 @1.38
ความเสี่ยงของบิล34%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา Annagh United ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.38 · ควรเป็น @1.36 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Annagh United 51 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Annagh United ต่อ 1/1.5
ได้ 66%เสียครึ่ง 21%เสีย 13%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 42%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Annagh United · คาดสกอร์ 1.0 - 2.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Annagh United ชนะ 1 ลูก24%
Annagh United ชนะ 2 ลูก20%
Annagh United ชนะ 3 ลูกขึ้นไป22%
เสมอ21%
Strabane Athletic ชนะ 1 ลูก9%
Strabane Athletic ชนะ 2 ลูกขึ้นไป4%
สรุป
Annagh United ชนะ66%
Annagh United ไม่แพ้87%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป42%
Annagh United คลีนชีท38%
Strabane Athletic ยิงไม่ได้11%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Strabane Athletic ไม่แพ้34%
Annagh United ไม่แพ้87%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Annagh United ★★ควรเป็น @1.15
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)61%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)39%
ยิงได้ทั้งคู่55%
ต่ำ 2.539%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-210%1-210%0-19%1-19%0-37%1-37%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Annagh United)
- โอกาส Annagh United ชนะ 66% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 87%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 42%
- Annagh United คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 38%
- Annagh United ยิงเฉลี่ย 2.7 ลูก/นัด
- Strabane Athletic เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ไม่พบตัวค้านที่ชัดเจน
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Strabane Athletic
ส0-0พ0-1ส1-1พ0-5พ0-1ส2-2
Annagh United
ส1-1ส1-1ช3-1พ3-4ช5-1ช3-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Strabane Athleticยิง 0.7 · เสีย 1.9 ต่อนัด
Annagh Unitedยิง 2.7 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Strabane Athletic
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 12
Annagh United
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 25
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Strabane Athletic
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
Annagh United
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Strabane Athletic
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
Annagh United
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
คู่อื่นใน IFA Championship 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 6.25 | 4.20 | 1.38 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 | |
| Live | 6.25 | 4.20 | 1.38 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 | ||
| wewbet | Initial | 6.10 | 4.19 | 1.39 | 1.79 | 2.5/3 | 1.95 | 1.83 | -1/1.5 | 1.91 | |
| Live | 6.10 | 4.19 | 1.39 | 1.79 | 2.5/3 | 1.95 | 1.83 | -1/1.5 | 1.91 | ||
| 18Bet | Initial | 6.00 | 4.20 | 1.37 | 1.71 | 2.5/3 | 1.81 | 1.90 | -1 | 1.64 | |
| Live | 6.25 | 4.30 | 1.37 | 1.69 | 2.5/3 | 1.89 | 1.77 | -1/1.5 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 5.94 | 4.30 | 1.45 | 1.61 | 2.5 | 2.13 | 1.58 | -1.5 | 2.18 | |
| Live | 6.74 | 4.15 | 1.39 | 1.77 | 2.5/3 | 1.90 | 1.75 | -1/1.5 | 1.88 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | -1/1.5 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [NIR CH-15] Strabane Athletic | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 2 | 5 | 7 | 13 | 24 | 11 | 15 | 14.3% |
| Home Field | 7 | 0 | 3 | 4 | 5 | 9 | 3 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 8 | 15 | 8 | 11 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 5 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 2 | 6 | 6 | 7 | 14 | 12 | 16 | 14.3% |
| Home Field | 7 | 1 | 4 | 2 | 4 | 5 | 7 | 11 | 14.3% |
| Away Field | 7 | 1 | 2 | 4 | 3 | 9 | 5 | 16 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 1 | 1 | 7 | 16.7% |
| [NIR CH-1] Annagh United | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 9 | 4 | 1 | 36 | 16 | 31 | 1 | 64.3% |
| Home Field | 7 | 6 | 1 | 0 | 22 | 6 | 19 | 1 | 85.7% |
| Away Field | 7 | 3 | 3 | 1 | 14 | 10 | 12 | 5 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 18 | 4 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 6 | 5 | 3 | 14 | 7 | 23 | 1 | 42.9% |
| Home Field | 7 | 3 | 3 | 1 | 8 | 2 | 12 | 3 | 42.9% |
| Away Field | 7 | 3 | 2 | 2 | 6 | 5 | 11 | 3 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 7 | 1 | 14 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| Strabane Athletic Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Strabane Athletic Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 5 (50%) Lose 4 (40%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NIR CH | 31-10-2026 | Rathfriland Rangers | 2-2 (1-0) | Strabane Athletic | 14-1 (4-0) | 2.10 | 3.40 | 2.88 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| NIR CH | 24-10-2026 | Strabane Athletic | 0-1 (0-0) | Ballinamallard United | 6-5 (4-1) | 2.88 | 3.30 | 2.15 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| NIR LC | 21-10-2026 | Strabane Athletic | 0-5 (0-3) | Glenavon Lurgan | 5-4 (2-1) | 5.75 | 5.00 | 1.36 | L | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | L | O |
| NIR CH | 17-10-2026 | Strabane Athletic | 1-1 (1-0) | Loughgall FC | - | 3.30 | 3.40 | 1.90 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| NIR CH | 10-10-2026 | Warrenpoint Town | 1-0 (0-0) | Strabane Athletic | - | 1.62 | 3.70 | 4.50 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| NIR CH | 03-10-2026 | Strabane Athletic | 0-0 (0-0) | Armagh City | 5-3 (2-2) | 1.70 | 3.70 | 3.90 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| NIR CH | 26-09-2026 | Ards FC | 0-1 (0-0) | Strabane Athletic | 2-1 (2-1) | 1.48 | 4.00 | 5.25 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | U |
| NIR CH | 19-09-2026 | Dundela | 1-1 (1-0) | Strabane Athletic | 8-6 (6-2) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| NIR CH | 12-09-2026 | Strabane Athletic | 2-2 (2-2) | Newry City | 7-4 (2-2) | 3.50 | 3.50 | 1.85 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| NIR CH | 05-09-2026 | Queen's University | 6-0 (4-0) | Strabane Athletic | - | L | ||||||||
| NIR CH | 29-08-2026 | Strabane Athletic | 1-2 (1-1) | Newington | 3-3 (1-2) | 4.33 | 3.90 | 1.57 | L | 1.78 | -1 | 2.03 | D | D |
| NIR CH | 22-08-2026 | Strabane Athletic | 1-2 (0-1) | HW Welders | 2-4 (1-2) | 8.50 | 5.50 | 1.22 | L | 1.95 | -1.5/2 | 1.85 | W | U |
| NIR CH | 15-08-2026 | Glenavon Lurgan | 4-1 (2-1) | Strabane Athletic | - | L | ||||||||
| NIR CH | 12-08-2026 | Moyola Park | 1-3 (1-2) | Strabane Athletic | 0-2 (0-2) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| NIR CH | 08-08-2026 | Strabane Athletic | 0-1 (0-1) | Institute FC | - | L | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | Limavady United | 1-0 (0-0) | Strabane Athletic | 2-3 (0-2) | 1.50 | 4.33 | 4.60 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | D | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Strabane Athletic | 2-2 (1-2) | Dungannon Swifts | - | D | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Ballymena United | 6-0 (2-0) | Strabane Athletic | - | 1.65 | 4.00 | 3.90 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| NIR D3 | 02-05-2026 | Strabane Athletic | 3-1 (0-1) | Coagh United | 10-4 (8-0) | 1.25 | 6.25 | 7.00 | W | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | W | O |
| NIR D3 | 29-04-2026 | Strabane Athletic | 4-4 (1-2) | Lisburn Distillery | 6-2 (3-0) | 1.38 | 4.75 | 5.50 | D | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | O |
| No Data |
| Annagh United Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 2.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NIR CH | 31-10-2026 | Loughgall FC | 0-3 (0-1) | Annagh United | 6-4 (5-1) | 2.75 | 3.50 | 2.15 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| NIR CH | 24-10-2026 | Annagh United | 5-1 (1-0) | Queen's University | 7-1 (6-0) | 1.70 | 3.60 | 3.90 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| NIR LC | 21-10-2026 | Annagh United | 3-4 (1-2) | Limavady United | 4-4 (2-1) | 2.63 | 3.50 | 2.30 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| NIR CH | 17-10-2026 | Armagh City | 1-3 (0-1) | Annagh United | 4-9 (1-5) | 7.00 | 4.75 | 1.30 | W | 1.88 | -1.5 | 1.93 | W | O |
| NIR CH | 10-10-2026 | Annagh United | 1-1 (1-1) | Glenavon Lurgan | 3-5 (1-1) | 2.10 | 3.50 | 2.88 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| NIR CH | 03-10-2026 | Warrenpoint Town | 1-1 (0-0) | Annagh United | 2-4 (2-2) | 3.10 | 3.50 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| NIR CH | 26-09-2026 | Annagh United | 5-0 (3-0) | Institute FC | 7-9 (6-3) | 1.91 | 3.50 | 3.25 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| NIR CH | 19-09-2026 | Newry City | 1-1 (0-1) | Annagh United | 14-3 (7-1) | 3.00 | 3.50 | 2.00 | D | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| NIR CH | 12-09-2026 | Annagh United | 3-1 (0-1) | HW Welders | 6-8 (5-3) | 3.10 | 3.50 | 1.95 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | O |
| NIR CH | 05-09-2026 | Annagh United | 2-1 (0-0) | Ards FC | 4-10 (2-3) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| NIR CH | 29-08-2026 | Ballinamallard United | 1-3 (1-1) | Annagh United | - | W | ||||||||
| NIR CH | 22-08-2026 | Annagh United | 2-0 (0-0) | Moyola Park | 4-3 (2-2) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | U |
| NIR CH | 15-08-2026 | Dundela | 2-2 (2-1) | Annagh United | 5-6 (1-1) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | D | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | O |
| NIR CH | 12-08-2026 | Annagh United | 4-2 (3-0) | Rathfriland Rangers | - | W | ||||||||
| NIR CH | 08-08-2026 | Newington | 4-1 (2-1) | Annagh United | - | L | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | Annagh United | 2-2 (0-1) | Ballymena United | 5-8 (3-4) | 3.30 | 3.50 | 1.90 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Annagh United | 5-2 (0-0) | Ballymacash Rangers | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Dungannon Swifts | 3-0 (1-0) | Annagh United | 5-3 (1-3) | 1.36 | 4.60 | 6.25 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | D |
| NIR CH | 02-05-2026 | Crusaders | 1-2 (0-1) | Annagh United | 9-3 (5-1) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | D |
| NIR CH | 29-04-2026 | Annagh United | 2-3 (2-1) | Crusaders | - | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NIR CH | 14-11 | Away | Newry City | 7 Days |
| NIR CH | 21-11 | Home | Dundela | 15 Days |
| NIR CH | 28-11 | Away | Loughgall FC | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NIR CH | 14-11 | Home | Ballinamallard United | 7 Days |
| NIR CH | 21-11 | Away | HW Welders | 15 Days |
| NIR CH | 28-11 | Away | Moyola Park | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 6.25 | 4.20 | 1.38 | 6.25 | 4.20 | 1.38 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 3.7 | 0.7 | Goal | 2.7 |
| 2.7 | Loss | 1.7 | 1.9 | Loss | 1.1 |
| 14.3 | Shot(OT) | 8 | 10.3 | Shot(OT) | 10 |
| 4 | Corner | 5 | 4.4 | Corner | 5.1 |
| 2.3 | Yellow Card | 3 | 2.4 | Yellow Card | 2.9 |
| 39.5% | Fouls | 56% | 46.6% | Fouls | 55.3% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Strabane Athletic ( 14 Matches) | Annagh United ( 54 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 1 | 10 | 10 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 6 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 3 | 2 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 0 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-D | 0 | 2 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 1 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-L | 2 | 2 | 1 | 5 |
Ballinamallard United
Rathfriland Rangers
Moyola Park
Newry City