ทีเด็ดบอล Moyola Park vs Newry City
‹ คู่ก่อนหน้าBallinamallard United vs Rathfriland Rangers · ส. 7 พ.ย. 02:45 น. คู่ที่ 146 / 162เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Strabane Athletic vs Annagh United · ส. 7 พ.ย. 02:45 น.
Northern Ireland IFA Championship
🕒 07-11-2026 02:45 น.
Moyola Parkเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ8.4📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.0🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4คู่ที่ 146 / 16202:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 55% ★สมดุลVSMoyola ParkNewry Cityใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ38% @3.1062% @1.91สูง/ต่ำ 3 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
Newry Cityทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.8✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านMoyola Parkรอง 0.5 @1.80การ์ดยิงดุ🔥8.4Moyola Parkการ์ดรับหลวม🕳️10.2Newry Cityการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Moyola Parkการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนNewry Cityต่อ 0.5 @2.00แนวรับ🛡️10.2 vs 11.4Newry Cityการ์ดรับหลวม🕳️11.4Moyola Parkการ์ดยิงดุ🔥8.4Newry Cityการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.88แนวรุก🔥8.4 · 8.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️11.4 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.9·1.7ลูก/นัดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.93ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Moyola Parkเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ8.4
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.0
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
คู่ที่ 146 / 16202:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 55% ★สมดุล
VS
Moyola ParkNewry City
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
38% @3.1062% @1.91
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
Newry Cityทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.8✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านMoyola Park
รอง 0.5 @1.80
การ์ดยิงดุ🔥8.4Moyola Park
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Newry City
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Moyola Park
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนNewry City
ต่อ 0.5 @2.00
แนวรับ🛡️10.2 vs 11.4Newry City
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Moyola Park
การ์ดยิงดุ🔥8.4Newry City
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.88
แนวรุก🔥8.4 · 8.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️11.4 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.9·1.7ลูก/นัด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.93
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Moyola Park vs Newry City
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.88การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งNewry Cityโอกาสชนะ 47%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Newry City · บิลหลัก 1X2 @1.91
ความเสี่ยงของบิล55%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Newry City ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.91 · ควรเป็น @2.00 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Newry City 18 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Newry City ต่อ 0.5
ได้ 45%เสีย 55%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Newry City · คาดสกอร์ 1.7 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Newry City ชนะ 1 ลูก23%
Newry City ชนะ 2 ลูก13%
Newry City ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ24%
Moyola Park ชนะ 1 ลูก15%
Moyola Park ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
Newry City ชนะ45%
Newry City ไม่แพ้69%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
Newry City คลีนชีท19%
Moyola Park ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Moyola Park ไม่แพ้55%
Newry City ไม่แพ้69%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)83%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)63%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)41%
ยิงได้ทั้งคู่64%
ต่ำ 2.537%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-19%1-28%2-27%1-07%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Newry City)
- โอกาส Newry City ชนะ 45% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 69%
- Moyola Park เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- Moyola Park ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Moyola Park ชนะ 31%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Moyola Park
ช1-0พ0-3ช2-1พ2-3ช4-1ส1-1
Newry City
พ1-2ช3-1ส1-1พ0-3พ0-2ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Moyola Parkยิง 1.4 · เสีย 1.9 ต่อนัด
Newry Cityยิง 1.4 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Moyola Park
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 18
Newry City
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Moyola Park
40%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 3
Newry City
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Moyola Park
57%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 2
Newry City
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
Moyola Park ชนะ 0เสมอ 0Newry City ชนะ 1
- 13-08-2016Newry City3 - 2Moyola Park
คู่อื่นใน IFA Championship 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 3.10 | 3.60 | 1.91 | 1.88 | 3 | 1.93 | 1.80 | -0.5 | 2.00 | |
| Live | 3.10 | 3.60 | 1.91 | 1.88 | 3 | 1.93 | 1.80 | -0.5 | 2.00 | ||
| wewbet | Initial | 3.01 | 3.60 | 1.96 | 1.81 | 3 | 1.93 | 1.78 | -0.5 | 1.96 | |
| Live | 3.02 | 3.62 | 1.96 | 1.81 | 3 | 1.93 | 1.78 | -0.5 | 1.96 | ||
| 18Bet | Initial | 3.10 | 3.60 | 1.87 | 1.71 | 3 | 1.81 | 1.71 | -0.5 | 1.81 | |
| Live | 3.05 | 3.60 | 1.90 | 1.76 | 3 | 1.81 | 1.69 | -0.5 | 1.89 | ||
| 1xBet | Initial | 3.14 | 3.80 | 1.97 | 2.03 | 3/3.5 | 1.70 | 1.60 | -0.5/1 | 2.20 | |
| Live | 3.23 | 3.66 | 1.90 | 1.59 | 2.5/3 | 2.17 | 1.58 | -0.5/1 | 2.16 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | -0.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [NIR CH-12] Moyola Park | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 3 | 6 | 15 | 25 | 15 | 12 | 30.8% |
| Home Field | 7 | 2 | 1 | 4 | 7 | 13 | 7 | 10 | 28.6% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 12 | 8 | 10 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 8 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 2 | 6 | 5 | 7 | 10 | 12 | 15 | 15.4% |
| Home Field | 7 | 1 | 3 | 3 | 3 | 5 | 6 | 13 | 14.3% |
| Away Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 5 | 6 | 13 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 3 | 9 | 33.3% |
| [NIR CH-7] Newry City | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 5 | 5 | 4 | 21 | 23 | 20 | 7 | 35.7% |
| Home Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 10 | 15 | 8 | 8 | 28.6% |
| Away Field | 7 | 3 | 3 | 1 | 11 | 8 | 12 | 6 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 9 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 6 | 5 | 3 | 13 | 9 | 23 | 2 | 42.9% |
| Home Field | 7 | 3 | 2 | 2 | 6 | 4 | 11 | 5 | 42.9% |
| Away Field | 7 | 3 | 3 | 1 | 7 | 5 | 12 | 2 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 4 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Moyola Park Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 1 (100%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 3 goals Asian Handicap Odds (1 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (1 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 13-08-2016 | Newry City | 3-2 (1-0) | Moyola Park | 4-2 (3-2) | 2.70 | 3.75 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Moyola Park Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (7 games) 57% Home 14% Draw 29% Away Over/Under Odds (7 games) 29% Over 29% Draw 43% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NIR CH | 31-10-2026 | Institute FC | 1-1 (0-0) | Moyola Park | 6-3 (2-3) | 1.50 | 4.20 | 4.80 | D | 1.85 | 1 | 1.95 | W | U |
| NIR LC | 21-10-2026 | Dundela | 1-4 (1-1) | Moyola Park | 6-4 (4-2) | 2.00 | 3.75 | 2.90 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| NIR CH | 17-10-2026 | Moyola Park | 2-3 (2-0) | Newington | 3-7 (2-4) | 4.00 | 3.90 | 1.65 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | O |
| NIR CH | 10-10-2026 | Loughgall FC | 1-2 (1-2) | Moyola Park | 3-3 (0-1) | 1.42 | 4.20 | 5.75 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | D |
| NIR CH | 04-10-2026 | Moyola Park | 0-3 (0-2) | Glenavon Lurgan | - | 5.50 | 4.33 | 1.42 | L | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | L | D |
| NIR CH | 26-09-2026 | Queen's University | 0-1 (0-0) | Moyola Park | 7-3 (3-1) | 1.38 | 4.33 | 6.25 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | U |
| NIR CH | 19-09-2026 | Moyola Park | 0-0 (0-0) | Ards FC | - | D | ||||||||
| NIR CH | 12-09-2026 | Warrenpoint Town | 6-2 (3-2) | Moyola Park | - | L | ||||||||
| NIR CH | 05-09-2026 | Moyola Park | 1-4 (0-1) | HW Welders | - | L | ||||||||
| NIR CH | 29-08-2026 | Moyola Park | 1-0 (0-0) | Armagh City | 5-3 (3-1) | 1.57 | 4.00 | 4.20 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | D | U |
| NIR CH | 22-08-2026 | Annagh United | 2-0 (0-0) | Moyola Park | 4-3 (2-2) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | L | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | U |
| NIR CH | 15-08-2026 | Moyola Park | 2-0 (0-0) | Ballinamallard United | - | W | ||||||||
| NIR CH | 12-08-2026 | Moyola Park | 1-3 (1-2) | Strabane Athletic | 0-2 (0-2) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| NIR CH | 08-08-2026 | Dundela | 2-2 (1-0) | Moyola Park | 6-3 (3-0) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Moyola Park | 0-3 (0-1) | Dungannon Swifts | 2-1 | 6.50 | 4.75 | 1.33 | L | 1.88 | -1.5 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Moyola Park | 2-1 (1-0) | Crusaders | 5-6 (1-3) | 6.00 | 4.75 | 1.36 | W | 1.80 | -1.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Moyola Park | 1-2 (0-0) | Bangor FC | - | L | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Cliftonville | 3-0 (1-0) | Moyola Park | 7-3 (3-2) | 1.18 | 6.25 | 9.50 | L | 1.88 | 2 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Moyola Park | 1-3 (1-2) | Ballymena United | 2-5 (0-2) | 9.00 | 6.50 | 1.18 | L | 1.98 | -2 | 1.83 | D | O |
| NIR D3 | 24-04-2026 | Knockbreda | 0-1 (0-0) | Moyola Park | - | W | ||||||||
| No Data |
| Newry City Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 5 (50%) Lose 3 (30%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NIR CH | 31-10-2026 | Ards FC | 1-1 (0-1) | Newry City | 7-5 (0-2) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| NIR CH | 24-10-2026 | Newry City | 0-2 (0-0) | Newington | 4-7 (0-4) | 2.40 | 3.60 | 2.35 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| NIR LC | 21-10-2026 | Carrick Rangers | 3-0 (0-0) | Newry City | 8-7 (2-6) | 1.17 | 6.00 | 13.00 | L | 1.90 | 2 | 1.90 | L | U |
| NIR CH | 17-10-2026 | Queen's University | 1-1 (1-1) | Newry City | 5-5 (4-2) | 2.30 | 3.50 | 2.55 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| NIR CH | 10-10-2026 | Newry City | 3-1 (3-1) | Dundela | 5-5 (4-2) | 1.62 | 3.75 | 4.20 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| NIR CH | 03-10-2026 | Loughgall FC | 2-1 (2-0) | Newry City | - | 2.15 | 3.40 | 2.75 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| NIR CH | 26-09-2026 | Newry City | 3-2 (1-0) | HW Welders | 3-4 (2-2) | 4.33 | 3.90 | 1.57 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | W | O |
| NIR CH | 19-09-2026 | Newry City | 1-1 (0-1) | Annagh United | 14-3 (7-1) | 3.00 | 3.50 | 2.00 | D | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| NIR CH | 12-09-2026 | Strabane Athletic | 2-2 (2-2) | Newry City | 7-4 (2-2) | 3.50 | 3.50 | 1.85 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| NIR CH | 05-09-2026 | Newry City | 2-2 (1-0) | Armagh City | 7-3 (0-3) | 1.67 | 3.70 | 4.20 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| NIR CH | 29-08-2026 | Institute FC | 1-3 (0-1) | Newry City | 1-4 (1-3) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| NIR CH | 22-08-2026 | Newry City | 0-3 (0-1) | Warrenpoint Town | 4-1 (2-1) | 2.15 | 3.30 | 2.88 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| NIR CH | 15-08-2026 | Rathfriland Rangers | 1-2 (0-2) | Newry City | - | W | ||||||||
| NIR CH | 12-08-2026 | Newry City | 1-4 (1-1) | Glenavon Lurgan | - | L | ||||||||
| NIR CH | 08-08-2026 | Ballinamallard United | 0-1 (0-0) | Newry City | - | W | ||||||||
| INT CF | 29-07-2026 | Newry City | 1-0 (1-0) | Bangor FC | 1-4 (1-3) | 5.00 | 5.00 | 1.40 | W | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | W | U |
| NIR D3 | 24-04-2026 | Dergview FC | 2-3 (0-0) | Newry City | 4-6 (2-3) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| NIR D3 | 08-04-2026 | Rathfriland Rangers | 2-1 (1-1) | Newry City | - | L | ||||||||
| NIR LC | 03-12-2025 | Newry City | 2-3 (0-1) | Linfield FC | 3-5 (1-2) | 29.00 | 13.00 | 1.05 | L | 1.90 | -3.5 | 1.90 | W | O |
| NIR CUP | 22-11-2025 | Newry City | 1-2 (0-0) | Drumaness Mills | 17-1 (5-0) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NIR CH | 14-11 | Away | Ards FC | 7 Days |
| NIR CH | 21-11 | Home | Queen's University | 15 Days |
| NIR CH | 28-11 | Home | Annagh United | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NIR CH | 14-11 | Home | Strabane Athletic | 7 Days |
| NIR CH | 21-11 | Away | Glenavon Lurgan | 15 Days |
| NIR CH | 28-11 | Home | Ballinamallard United | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.10 | 3.60 | 1.91 | 3.10 | 3.60 | 1.91 | 1.88 | 3 | 1.93 | 1.88 | 3 | 1.93 | 1.80 | -0.5 | 2.00 | 1.80 | -0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 0.3 | 1.4 | Goal | 1.4 |
| 1.7 | Loss | 2 | 1.9 | Loss | 1.7 |
| 6.3 | Shot(OT) | 6 | 8.2 | Shot(OT) | 7.7 |
| 3.3 | Corner | 5.3 | 3.5 | Corner | 6 |
| 2.7 | Yellow Card | 1.3 | 2.7 | Yellow Card | 1.9 |
| 45.7% | Fouls | 44% | 51% | Fouls | 49.2% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Moyola Park ( 13 Matches) | Newry City ( 14 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 1 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-W | 2 | 1 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 1 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-L | 3 | 1 | 1 | 1 |
Ballinamallard United
Rathfriland Rangers
Strabane Athletic
Annagh United