ทีเด็ดบอล Pieta Hotspurs vs Zurrieq
‹ คู่ก่อนหน้าStrabane Athletic vs Annagh United · ส. 7 พ.ย. 02:45 น. คู่ที่ 145 / 159เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Glebe North FC vs St. Mochtas · ส. 7 พ.ย. 02:45 น.
Malta First Division League
🕒 07-11-2026 02:45 น.
Pieta Hotspursเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+5.4✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 145 / 15902:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน217aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a30พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 41% ★★สมดุลVSPieta HotspursZurrieqใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ74% @1.5526% @4.50สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
Zurrieqทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.8🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านPieta Hotspursต่อ 1 @1.95พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.8 vs 7.8Pieta Hotspursแนวรับ🛡️8.4 vs 9.6Pieta Hotspursการ์ดยิงดุ🔥13.8Pieta Hotspursการ์ดรับหลวม🕳️9.6Zurrieqการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2Pieta Hotspursการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนZurrieqรอง 1 @1.85การ์ดรับหลวม🕳️8.4Pieta Hotspursการ์ดยิงดุ🔥7.8Zurrieqการ์ดได้ราคา💰6/10Zurrieqการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.90พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥13.8 · 7.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️8.4 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2.5/3การ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Pieta Hotspursเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+5.4✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 145 / 15902:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน217aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a30พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 41% ★★สมดุลVS
Pieta HotspursZurrieq
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
74% @1.5526% @4.50
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
Zurrieqทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.8
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านPieta Hotspurs
ต่อ 1 @1.95
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.8 vs 7.8Pieta Hotspurs
แนวรับ🛡️8.4 vs 9.6Pieta Hotspurs
การ์ดยิงดุ🔥13.8Pieta Hotspurs
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Zurrieq
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2Pieta Hotspurs
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนZurrieq
รอง 1 @1.85
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Pieta Hotspurs
การ์ดยิงดุ🔥7.8Zurrieq
การ์ดได้ราคา💰6/10Zurrieq
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.90
พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥13.8 · 7.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️8.4 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2.5/3
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Pieta Hotspurs vs Zurrieq
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านPieta Hotspurs ต่อ 1 @1.95การ์ด 6 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.90การ์ด 5 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งPieta Hotspursโอกาสชนะ 58%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 17a · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Pieta Hotspurs · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล41%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Pieta Hotspurs ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.55 · ควรเป็น @1.53 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Pieta Hotspurs 38 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Pieta Hotspurs ต่อ 1
ได้ 46%คืนทุน 12%เสีย 41%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 46% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Pieta Hotspurs · คาดสกอร์ 2.1 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Pieta Hotspurs ชนะ 1 ลูก12%
Pieta Hotspurs ชนะ 2 ลูก23%
Pieta Hotspurs ชนะ 3 ลูกขึ้นไป23%
เสมอ22%
Zurrieq ชนะ 1 ลูก12%
Zurrieq ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Pieta Hotspurs ชนะ59%
Pieta Hotspurs ไม่แพ้80%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป46%
Pieta Hotspurs คลีนชีท28%
Zurrieq ยิงไม่ได้12%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Pieta Hotspurs ไม่แพ้80%
Zurrieq ไม่แพ้41%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)85%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)66%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)44%
ยิงได้ทั้งคู่63%
ต่ำ 2.534%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-110%1-19%2-07%1-07%3-17%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Pieta Hotspurs)
- โอกาส Pieta Hotspurs ชนะ 59% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 80%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 46%
- Pieta Hotspurs ยิงเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
- Zurrieq เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
- Pieta Hotspurs ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Pieta Hotspurs ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 46%
- เจอกันล่าสุด Zurrieq เคยชนะ 2 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Pieta Hotspurs
ช3-2พ2-3พ1-3ช2-0ช2-0ช3-0
Zurrieq
พ0-1พ1-2ส1-1ช1-0ช1-0พ0-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Pieta Hotspursยิง 2.3 · เสีย 1.4 ต่อนัด
Zurrieqยิง 1.3 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Pieta Hotspurs
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 22
Zurrieq
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Pieta Hotspurs
57%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 3
Zurrieq
33%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Pieta Hotspurs
57%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 3
Zurrieq
57%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Pieta Hotspurs ชนะ 5เสมอ 1Zurrieq ชนะ 2
- 14-02-2026Pieta Hotspurs3 - 1Zurrieq
- 14-04-2025Zurrieq1 - 1Pieta Hotspurs
- 23-09-2024Pieta Hotspurs1 - 2Zurrieq
- 16-03-2024Zurrieq3 - 0Pieta Hotspurs
- 10-02-2024Pieta Hotspurs2 - 0Zurrieq
- 04-02-2024Pieta Hotspurs2 - 0Zurrieq
- 06-04-2014Pieta Hotspurs1 - 0Zurrieq
- 14-12-2013Zurrieq0 - 2Pieta Hotspurs
คู่อื่นใน First Division League 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.55 | 4.00 | 4.50 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.95 | 1 | 1.85 | |
| Live | 1.55 | 4.00 | 4.50 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.95 | 1 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 1.55 | 3.83 | 4.73 | 1.85 | 2.5/3 | 1.89 | 1.95 | 1 | 1.79 | |
| Live | 1.55 | 3.83 | 4.72 | 1.85 | 2.5/3 | 1.89 | 1.95 | 1 | 1.79 | ||
| 18Bet | Initial | 1.52 | 3.90 | 4.40 | 1.71 | 2.5/3 | 1.81 | 1.81 | 1 | 1.71 | |
| Live | 1.54 | 3.90 | 4.60 | 1.75 | 2.5/3 | 1.82 | 1.86 | 1 | 1.71 | ||
| 1xBet | Initial | 1.49 | 3.96 | 5.39 | 1.83 | 2.5/3 | 1.83 | 1.63 | 0.5/1 | 2.03 | |
| Live | 1.51 | 3.98 | 5.12 | 1.83 | 2.5/3 | 1.83 | 1.67 | 0.5/1 | 1.98 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 1 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [MAL D2-5] Pieta Hotspurs | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 4 | 0 | 2 | 13 | 8 | 12 | 5 | 66.7% |
| Home Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 6 | 5 | 6 | 4 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 7 | 3 | 6 | 5 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 13 | 8 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 3 | 13 | 1 | 66.7% |
| Home Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 2 | 6 | 3 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 5 | 1 | 7 | 1 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 3 | 13 | 66.7% |
| [MAL D2-8] Zurrieq | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 7 | 7 | 8 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 5 | 3 | 12 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 10 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 7 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 4 | 11 | 3 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 4 | 4 | 10 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 2 | 0 | 7 | 3 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 4 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Pieta Hotspurs Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 | ||||||||||||||
| Win 5 (63%) Draw 1 (13%) Lose 2 (25%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (6 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (6 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| MAL D2 | 14-02-2026 | Pieta Hotspurs | 3-1 (3-0) | Zurrieq | 5-4 (1-2) | 1.65 | 3.90 | 4.20 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| MAL D2 | 14-04-2025 | Zurrieq | 1-1 (0-0) | Pieta Hotspurs | 2-3 (2-2) | D | ||||||||
| MAL D2 | 23-09-2024 | Pieta Hotspurs | 1-2 (1-1) | Zurrieq | 7-3 (3-3) | 1.75 | 3.60 | 3.70 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| MAL D2 | 16-03-2024 | Zurrieq | 3-0 (1-0) | Pieta Hotspurs | 7-5 (6-3) | 3.25 | 3.50 | 1.91 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| MAL D2 | 10-02-2024 | Pieta Hotspurs | 2-0 (1-0) | Zurrieq | 1-8 (1-2) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| MAL D2 | 04-02-2024 | Pieta Hotspurs | 2-0 (1-0) | Zurrieq | - | 2.20 | 3.30 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| MAL D2 | 06-04-2014 | Pieta Hotspurs | 1-0 (1-0) | Zurrieq | 10-5 | 1.25 | 5.50 | 7.50 | W | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | L | U |
| MAL D2 | 14-12-2013 | Zurrieq | 0-2 (0-0) | Pieta Hotspurs | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Pieta Hotspurs Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (7 games) 57% Home 0% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 57% Over 0% Draw 43% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| MAL D2 | 31-10-2026 | St. Andrews | 0-3 (0-2) | Pieta Hotspurs | 6-4 (3-2) | 3.20 | 3.40 | 1.95 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| MAL D2 | 25-10-2026 | Pieta Hotspurs | 2-0 (1-0) | Vittoriosa Stars | 3-9 (2-4) | 1.65 | 3.60 | 4.33 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| MAL D2 | 17-10-2026 | Melita FC Saint Julian | 0-2 (0-2) | Pieta Hotspurs | 14-4 (3-1) | 2.10 | 3.50 | 2.80 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| MAL D2 | 11-10-2026 | Pieta Hotspurs | 1-3 (1-0) | Tarxien Rainbows F.C | 1-6 (0-3) | 2.88 | 3.50 | 2.05 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| MAL D2 | 19-09-2026 | Swieqi United | 3-2 (1-1) | Pieta Hotspurs | 3-7 (1-3) | 1.80 | 3.60 | 3.50 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| MAL D2 | 12-09-2026 | Pieta Hotspurs | 3-2 (1-2) | Naxxar Lions | 7-5 (4-3) | 3.10 | 3.80 | 1.90 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | O |
| MAL D2 | 19-04-2026 | Pieta Hotspurs | 2-2 (0-1) | St. Andrews | 1-3 | D | ||||||||
| MAL D2 | 12-04-2026 | Sirens | 3-4 (2-1) | Pieta Hotspurs | 7-3 (1-1) | W | ||||||||
| MAL D2 | 04-04-2026 | Fgura United | 0-4 (0-0) | Pieta Hotspurs | 2-7 (1-4) | W | ||||||||
| AMEC | 18-03-2026 | Pieta Hotspurs | 0-1 (0-0) | Melita FC Saint Julian | 2-8 (1-5) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | U |
| MAL D2 | 15-03-2026 | Birzebbuga | 2-2 (1-0) | Pieta Hotspurs | 5-3 (2-1) | D | ||||||||
| MAL D2 | 08-03-2026 | Pieta Hotspurs | 1-0 (0-0) | Melita FC Saint Julian | 1-6 (0-5) | W | ||||||||
| AMEC | 05-03-2026 | Swieqi United | 0-1 (0-0) | Pieta Hotspurs | 1-4 (0-2) | 1.70 | 3.50 | 4.10 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| MAL D2 | 28-02-2026 | Pieta Hotspurs | 1-3 (0-1) | Balzan FC | 7-4 (5-3) | 4.75 | 4.00 | 1.53 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | L | O |
| MAL Cup | 26-02-2026 | Birkirkara FC | 2-0 (1-0) | Pieta Hotspurs | 3-2 (1-0) | 1.22 | 5.75 | 8.00 | L | 2.00 | 2 | 1.80 | D | U |
| MAL D2 | 22-02-2026 | Pieta Hotspurs | 1-3 (0-2) | Swieqi United | 3-7 (1-3) | 2.75 | 3.50 | 2.15 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| MAL D2 | 14-02-2026 | Pieta Hotspurs | 3-1 (3-0) | Zurrieq | 5-4 (1-2) | 1.65 | 3.90 | 4.20 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| MAL D2 | 09-02-2026 | Mtarfa | 0-6 (0-3) | Pieta Hotspurs | 1-3 (0-2) | 19.00 | 9.00 | 1.10 | W | 1.85 | -2.5/3 | 1.95 | W | O |
| MAL D2 | 01-02-2026 | Pieta Hotspurs | 1-1 (1-0) | Gudja United | 9-4 (3-2) | 1.85 | 3.60 | 3.40 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| MAL D2 | 18-01-2026 | Pieta Hotspurs | 1-0 (0-0) | Fgura United | 3-7 (2-3) | 2.70 | 3.60 | 2.15 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| No Data |
| Zurrieq Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (7 games) 57% Home 0% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 29% Over 14% Draw 57% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| MAL D2 | 31-10-2026 | Zurrieq | 0-3 (0-3) | Attard | 8-5 (3-2) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| MAL D2 | 26-10-2026 | Mgarr United FC | 0-1 (0-1) | Zurrieq | 12-4 (7-2) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| MAL D2 | 17-10-2026 | Zurrieq | 1-0 (1-0) | Gudja United | 4-6 (4-6) | 2.00 | 3.40 | 3.00 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| MAL D2 | 11-10-2026 | Santa Lucia | 1-1 (0-1) | Zurrieq | 8-5 (1-4) | 1.80 | 3.70 | 3.40 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| MAL D2 | 19-09-2026 | Zurrieq | 1-2 (1-1) | Victoria Hotspurs | 3-8 (3-3) | 6.25 | 4.33 | 1.36 | L | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | W | D |
| MAL D2 | 13-09-2026 | Sirens | 1-0 (0-0) | Zurrieq | 4-2 (2-2) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| MAL D2 | 19-04-2026 | Zurrieq | 4-2 (1-1) | Mgarr United FC | 1-5 (1-0) | W | ||||||||
| MAL D2 | 12-04-2026 | Santa Lucia | 3-0 (2-0) | Zurrieq | 4-9 (4-1) | L | ||||||||
| MAL D2 | 02-04-2026 | Zurrieq | 2-1 (1-1) | Marsa | 7-6 (1-4) | W | ||||||||
| MAL D2 | 15-03-2026 | Zurrieq | 3-3 (1-2) | Zebbug Rangers | 2-3 (2-1) | 1.50 | 4.10 | 5.00 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| MAL D2 | 07-03-2026 | Mtarfa | 0-2 (0-1) | Zurrieq | 0-8 (0-5) | W | ||||||||
| MAL Cup | 05-03-2026 | Zurrieq | 1-1 (0-1) | Naxxar Lions | 2-11 (2-2) | 6.50 | 5.25 | 1.30 | D | 1.85 | -1.5 | 1.95 | W | U |
| MAL D2 | 28-02-2026 | Vittoriosa Stars | 2-1 (2-1) | Zurrieq | 5-6 (3-2) | 2.40 | 4.00 | 2.25 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | D |
| MAL D2 | 21-02-2026 | Gudja United | 0-3 (0-1) | Zurrieq | 6-2 (4-0) | 2.35 | 3.50 | 2.63 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| MAL D2 | 14-02-2026 | Pieta Hotspurs | 3-1 (3-0) | Zurrieq | 5-4 (1-2) | 1.65 | 3.90 | 4.20 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| MAL D2 | 07-02-2026 | Sirens | 1-0 (1-0) | Zurrieq | 5-8 (4-7) | 1.85 | 3.80 | 3.10 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| MAL D2 | 01-02-2026 | Zurrieq | 1-1 (0-0) | Mgarr United FC | - | 2.55 | 3.70 | 2.20 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| MAL Cup | 28-01-2026 | Zurrieq | 3-0 (2-0) | Birzebbuga | 5-6 (2-2) | 4.00 | 4.33 | 1.57 | W | 1.85 | -1 | 1.95 | W | U |
| MAL D2 | 18-01-2026 | Swieqi United | 3-1 (2-0) | Zurrieq | 4-3 (4-1) | 1.70 | 3.80 | 3.80 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| MAL D2 | 12-01-2026 | Zurrieq | 1-1 (1-1) | Mtarfa | 15-3 (5-2) | 1.14 | 7.00 | 10.00 | D | 1.95 | 2.5 | 1.85 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| MAL D2 | 22-11 | Away | Fgura United | 16 Days |
| MAL D2 | 29-11 | Home | Gudja United | 23 Days |
| MAL D2 | 05-12 | Away | Mgarr United FC | 29 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| MAL D2 | 21-11 | Home | Zebbug Rangers | 15 Days |
| MAL D2 | 28-11 | Home | Melita FC Saint Julian | 22 Days |
| MAL D2 | 06-12 | Away | Vittoriosa Stars | 30 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.55 | 4.00 | 4.50 | 1.55 | 4.00 | 4.50 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.95 | 1 | 1.85 | 1.95 | 1 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 0.7 | 2.3 | Goal | 1.3 |
| 0 | Loss | 1 | 1.4 | Loss | 1.6 |
| 7 | Shot(OT) | 16.7 | 8.7 | Shot(OT) | 12 |
| 3.7 | Corner | 5.3 | 3.9 | Corner | 4.5 |
| 1.3 | Yellow Card | 1 | 1.3 | Yellow Card | 1.8 |
| 43.3% | Fouls | 53.7% | 49.1% | Fouls | 50% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Pieta Hotspurs ( 28 Matches) | Zurrieq ( 28 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 4 | 1 | 5 |
| HT-D / FT-W | 2 | 1 | 3 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 0 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 2 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-L | 2 | 2 | 4 | 6 |
Zebbug Rangers
St. Andrews