ทีเด็ดบอล Glebe North FC vs St. Mochtas
‹ คู่ก่อนหน้าPieta Hotspurs vs Zurrieq · ส. 7 พ.ย. 02:45 น. คู่ที่ 140 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Caerau Ely vs Pontypridd · ส. 7 พ.ย. 02:45 น.
Ireland Leinster Senior League
🕒 07-11-2026 02:45 น.
Glebe North FCเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.6🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส19.8คู่ที่ 140 / 15302:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 31% ★★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ St. Mochtas 85%★ · 8 ข้อVSGlebe North FCSt. Mochtasใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ17% @6.5083% @1.29สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป -1.5/2 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88
St. Mochtasทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านGlebe North FCรอง 1.5/2 @1.93การ์ดยิงดุ🔥6.6Glebe North FCการ์ดรับหลวม🕳️10.2St. Mochtasการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนSt. Mochtasต่อ 1.5/2 @1.88พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥14.4 vs 6.6St. Mochtasกองกลาง🎯49% vs 44%St. Mochtasแนวรับ🛡️10.2 vs 19.8St. Mochtasการ์ดรับหลวม🕳️19.8Glebe North FCการ์ดยิงดุ🔥14.4St. Mochtasการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0St. Mochtasการ์ดได้ราคา💰6/10St. Mochtasการ์ด 8 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5/4 @1.90พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.6 · 14.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️19.8 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~4.3เส้น 3.5/4การ์ดเสียทั้งคู่🥅3.3·1.7ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈15/20นัดล่าสุดการ์ด 10 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5/4 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Glebe North FCเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.6
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส19.8
คู่ที่ 140 / 15302:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 31% ★★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ St. Mochtas 85%★ · 8 ข้อVS
Glebe North FCSt. Mochtas
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
17% @6.5083% @1.29
สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป -1.5/2 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88
St. Mochtasทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านGlebe North FC
รอง 1.5/2 @1.93
การ์ดยิงดุ🔥6.6Glebe North FC
การ์ดรับหลวม🕳️10.2St. Mochtas
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนSt. Mochtas
ต่อ 1.5/2 @1.88
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥14.4 vs 6.6St. Mochtas
กองกลาง🎯49% vs 44%St. Mochtas
แนวรับ🛡️10.2 vs 19.8St. Mochtas
การ์ดรับหลวม🕳️19.8Glebe North FC
การ์ดยิงดุ🔥14.4St. Mochtas
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0St. Mochtas
การ์ดได้ราคา💰6/10St. Mochtas
การ์ด 8 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5/4 @1.90
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.6 · 14.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️19.8 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~4.3เส้น 3.5/4
การ์ดเสียทั้งคู่🥅3.3·1.7ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈15/20นัดล่าสุด
การ์ด 10 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5/4 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Glebe North FC vs St. Mochtas
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนSt. Mochtas ต่อ 1.5/2 @1.88การ์ด 8 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5/4 @1.90การ์ด 10 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSt. Mochtasโอกาสชนะ 70%
🛡️น่าเล่นไม่แพ้St. Mochtas ★โอกาสไม่แพ้ 85%
🛡️พิศดารติด 6 แผน1 · 2 · 10 · 17a · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: St. Mochtas · บิลหลัก 1X2 @1.29
ความเสี่ยงของบิล31%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา St. Mochtas ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.29 · ควรเป็น @1.31 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง St. Mochtas 56 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป St. Mochtas ต่อ 1.5/2
ได้ 69%เสียครึ่ง 16%เสีย 15%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 47%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง St. Mochtas · คาดสกอร์ 1.5 - 2.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
St. Mochtas ชนะ 1 ลูก22%
St. Mochtas ชนะ 2 ลูก19%
St. Mochtas ชนะ 3 ลูกขึ้นไป28%
เสมอ16%
Glebe North FC ชนะ 1 ลูก8%
Glebe North FC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป6%
สรุป
St. Mochtas ชนะ69%
St. Mochtas ไม่แพ้85%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป47%
St. Mochtas คลีนชีท22%
Glebe North FC ยิงไม่ได้7%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Glebe North FC ไม่แพ้31%
St. Mochtas ไม่แพ้85%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้St. Mochtas ★ควรเป็น @1.17
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)92%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)79%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)61%
ยิงได้ทั้งคู่73%
ต่ำ 2.521%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-28%1-37%2-26%1-16%2-36%0-25%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง St. Mochtas)
- โอกาส St. Mochtas ชนะ 69% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 85%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 47%
- St. Mochtas ยิงเฉลี่ย 2.4 ลูก/นัด
- Glebe North FC เสียเฉลี่ย 3.3 ลูก/นัด
- St. Mochtas ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด St. Mochtas ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Glebe North FC เคยชนะ 2 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Glebe North FC
ส2-2พ2-3พ0-1พ1-6พ1-2ส2-2
St. Mochtas
ช2-1ส3-3ช3-1ช3-1ช3-1ช3-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Glebe North FCยิง 1.1 · เสีย 3.3 ต่อนัด
St. Mochtasยิง 2.4 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Glebe North FC
4.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 26
St. Mochtas
4.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 23ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Glebe North FC
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
St. Mochtas
89%ออกสูง
สูง 8ต่ำ 1
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Glebe North FC
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 8
St. Mochtas
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
7 นัดที่เจอกัน
Glebe North FC ชนะ 2เสมอ 1St. Mochtas ชนะ 4
- 24-05-2025St. Mochtas3 - 0Glebe North FC
- 14-02-2025St. Mochtas1 - 1Glebe North FC
- 04-03-2023Glebe North FC6 - 4St. Mochtas
- 08-10-2022St. Mochtas1 - 2Glebe North FC
- 19-05-2022Glebe North FC0 - 1St. Mochtas
- 17-01-2020St. Mochtas5 - 0Glebe North FC
- 15-11-2019Glebe North FC0 - 6St. Mochtas
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 6.50 | 5.50 | 1.29 | 1.90 | 3.5/4 | 1.90 | 1.93 | -1.5/2 | 1.88 | |
| Live | 6.50 | 5.50 | 1.29 | 1.90 | 3.5/4 | 1.90 | 1.93 | -1.5/2 | 1.88 | ||
| 1xBet | Initial | 6.63 | 5.50 | 1.32 | 1.80 | 3.5 | 1.90 | 1.88 | -1.5 | 1.82 | |
| Live | 8.00 | 5.25 | 1.26 | 1.76 | 3.5 | 1.92 | 1.89 | -1.5 | 1.77 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | -1.5/2 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Glebe North FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| St. Mochtas | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Glebe North FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 | ||||||||||||||
| Win 2 (29%) Draw 1 (14%) Lose 4 (57%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 3 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 0% Draw 57% Away Over/Under Odds (7 games) 43% Over 14% Draw 43% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Ire LSL | 24-05-2025 | St. Mochtas | 3-0 (1-0) | Glebe North FC | 7-0 (5-0) | 1.25 | 5.25 | 9.00 | L | 2.00 | 2 | 1.80 | L | U |
| Ire LSL | 14-02-2025 | St. Mochtas | 1-1 (0-1) | Glebe North FC | - | 1.40 | 4.50 | 5.75 | D | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | U |
| Ire LSL | 04-03-2023 | Glebe North FC | 6-4 (3-2) | St. Mochtas | 7-3 (3-0) | 3.50 | 4.00 | 1.73 | W | 2.03 | -0.5 | 1.78 | W | O |
| Ire LSL | 08-10-2022 | St. Mochtas | 1-2 (1-0) | Glebe North FC | 2-6 (2-5) | 1.30 | 4.50 | 8.50 | W | 1.80 | 1.5 | 2.00 | W | D |
| IRD AC | 19-05-2022 | Glebe North FC | 0-1 (0-0) | St. Mochtas | 7-6 (2-3) | 3.60 | 4.50 | 1.62 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | U |
| Ire LSL | 17-01-2020 | St. Mochtas | 5-0 (2-0) | Glebe North FC | 3-3 (3-0) | 1.44 | 5.50 | 4.20 | L | 1.78 | 1 | 2.02 | L | O |
| Ire LSL | 15-11-2019 | Glebe North FC | 0-6 (0-2) | St. Mochtas | 8-2 (4-1) | 2.60 | 3.60 | 2.20 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.02 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Glebe North FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 2 (20%) Lose 8 (80%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 3.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 0% Draw 80% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Ire LSL | 17-10-2026 | Glebe North FC | 2-2 (1-1) | Killester Donnycarne | 1-3 (1-1) | 5.00 | 5.00 | 1.40 | D | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | W | O |
| Ire LSL | 03-10-2026 | St Francis FC | 2-1 (0-0) | Glebe North FC | 4-7 (3-3) | 1.73 | 5.00 | 3.00 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | U |
| Ire LSL | 05-09-2026 | Wayside Celtic | 6-1 (3-1) | Glebe North FC | 8-1 (3-1) | 1.57 | 4.75 | 3.75 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | O |
| Ire LSL | 26-08-2026 | Glebe North FC | 0-1 (0-0) | Tolka Rovers | 6-4 (5-3) | 2.35 | 3.70 | 2.40 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | U |
| Ire LSL | 22-08-2026 | Montpelier FC | 3-2 (1-0) | Glebe North FC | 4-3 (2-3) | 1.91 | 3.75 | 3.00 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| Ire LSL | 19-08-2026 | Glebe North FC | 2-2 (1-2) | Kilbarrack United | 4-2 (2-1) | 6.25 | 4.50 | 1.36 | D | 1.95 | -1.5 | 1.85 | W | O |
| Ire LSL | 12-08-2026 | Glebe North FC | 1-2 (1-1) | Finglas United | 1-5 (0-2) | 3.40 | 3.75 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| Ire LSL | 21-10-2025 | Glebe North FC | 2-6 (1-2) | SVS FC | 4-7 (2-5) | 3.00 | 4.10 | 1.85 | L | 1.88 | -0.5 | 1.93 | L | O |
| INT CF | 15-07-2025 | Glebe North FC | 0-6 (0-2) | Dundalk | 4-5 (3-0) | 6.25 | 6.00 | 1.27 | L | 1.90 | -1.5/2 | 1.90 | L | O |
| Ire LSL | 24-05-2025 | St. Mochtas | 3-0 (1-0) | Glebe North FC | 7-0 (5-0) | 1.25 | 5.25 | 9.00 | L | 2.00 | 2 | 1.80 | L | U |
| Ire LSL | 17-05-2025 | Glebe North FC | 0-1 (0-0) | St Francis FC | 3-6 (1-5) | 3.40 | 3.75 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| Ire LSL | 10-05-2025 | Kilbarrack United | 1-0 (0-0) | Glebe North FC | 4-1 (1-0) | 1.22 | 6.50 | 10.00 | L | 1.83 | 2 | 1.98 | W | U |
| Ire LSL | 01-05-2025 | Glebe North FC | 2-2 (1-1) | Maynooth University Town FC | 9-7 (2-7) | 2.55 | 3.75 | 2.20 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| Ire LSL | 20-04-2025 | UCD B | 5-1 (0-1) | Glebe North FC | 0-6 (0-3) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| Ire LSL | 09-04-2025 | Glebe North FC | 1-2 (0-2) | Usher Celtic | 7-1 (1-1) | 3.50 | 3.10 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | D |
| Ire LSL | 29-03-2025 | Wayside Celtic | 2-2 (2-1) | Glebe North FC | 5-7 (5-1) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| Ire LSL | 23-03-2025 | Bangor Celtic | 4-1 (3-0) | Glebe North FC | 6-6 (3-3) | 1.53 | 4.33 | 4.33 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| Ire LSL | 08-03-2025 | Glebe North FC | 1-1 (0-0) | Tolka Rovers | 8-3 (2-0) | 3.00 | 3.75 | 1.95 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| Ire LSL | 22-02-2025 | Glebe North FC | 1-2 (1-1) | Killester Donnycarne | 2-6 (1-2) | 3.20 | 3.50 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| Ire LSL | 14-02-2025 | St. Mochtas | 1-1 (0-1) | Glebe North FC | - | 1.40 | 4.50 | 5.75 | D | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | U |
| No Data |
| St. Mochtas Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 2.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 80% Over 10% Draw 10% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Ire LSL | 03-10-2026 | St. Mochtas | 3-1 (1-1) | Killester Donnycarne | 5-5 (2-3) | 1.91 | 5.00 | 2.55 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| Ire LSL | 18-09-2026 | St. Mochtas | 3-1 (2-0) | Wayside Celtic | 4-3 (3-1) | 2.05 | 3.90 | 2.70 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| Ire LSL | 13-09-2026 | Bangor Celtic | 1-3 (0-3) | St. Mochtas | 8-5 (2-2) | 2.35 | 3.75 | 2.38 | W | 1.88 | -0.5 | 1.93 | W | O |
| Ire LSL | 30-08-2026 | Lucan United | 1-3 (0-3) | St. Mochtas | 2-5 (0-1) | 3.50 | 4.00 | 1.73 | W | 1.83 | -1 | 1.98 | W | O |
| Ire LSL | 27-08-2026 | St. Mochtas | 3-3 (1-0) | Kilbarrack United | 5-9 (3-3) | 2.15 | 3.70 | 2.70 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| IRE MCUP | 22-08-2026 | St. Mochtas | 2-1 (1-1) | Home Farm FC | 2-4 (0-3) | 1.44 | 5.25 | 4.33 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | L | D |
| Ire LSL | 16-08-2026 | St. Mochtas | 3-1 (2-0) | Malahide United | 1-4 (1-1) | 3.25 | 4.10 | 1.75 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| IRFAIC | 18-07-2026 | St. Mochtas | 1-3 (0-2) | Dundalk | 6-10 (1-6) | 6.50 | 5.00 | 1.30 | L | 1.90 | -1.5 | 1.90 | L | O |
| Ire LSL | 07-06-2026 | Kilbarrack United | 3-0 (2-0) | St. Mochtas | 4-0 (3-0) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | U |
| Ire LSL | 04-06-2026 | Finglas United | 2-3 (1-3) | St. Mochtas | 11-1 (3-1) | 2.30 | 3.80 | 2.40 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | O |
| Ire LSL | 30-05-2026 | St. Mochtas | 4-0 (1-0) | Killester Donnycarne | 7-5 (3-2) | 1.60 | 4.33 | 3.90 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | O |
| Ire LSL | 27-05-2026 | Bangor Celtic | 5-6 (4-2) | St. Mochtas | 10-3 (6-2) | 2.35 | 3.70 | 2.40 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| Ire LSL | 20-05-2026 | St. Mochtas | 1-0 (0-0) | Tolka Rovers | 7-5 (2-3) | 1.73 | 3.90 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| IRFAIC | 16-05-2026 | Wayside Celtic | 3-4 (2-3) | St. Mochtas | 4-2 (1-1) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| Ire LSL | 10-05-2026 | Usher Celtic | 1-1 (0-0) | St. Mochtas | 3-5 (1-2) | 4.50 | 4.50 | 1.50 | D | 2.00 | -1 | 1.80 | L | U |
| Ire LSL | 07-05-2026 | St. Mochtas | 0-1 (0-1) | Malahide United | 4-6 (1-3) | 2.70 | 3.70 | 2.10 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| Ire LSL | 30-04-2026 | St. Mochtas | 1-0 (1-0) | Ballymun United | 3-1 (1-0) | 1.40 | 4.75 | 5.25 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | U |
| Ire LSL | 23-04-2026 | St. Mochtas | 5-1 (3-0) | St Francis FC | 3-1 (3-1) | 1.70 | 3.90 | 3.60 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| Ire LSL | 15-04-2026 | Malahide United | 2-0 (2-0) | St. Mochtas | 3-3 (2-2) | 1.70 | 3.90 | 3.70 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| Ire LSL | 14-03-2026 | St. Mochtas | 1-2 (1-0) | St Francis FC | - | 1.83 | 3.80 | 3.30 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | D |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Glebe North FC | No Data | St. Mochtas | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 6.50 | 5.50 | 1.29 | 6.50 | 5.50 | 1.29 | 1.90 | 3.5/4 | 1.90 | 1.90 | 3.5/4 | 1.90 | 1.93 | -1.5/2 | 1.88 | 1.93 | -1.5/2 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 3 | 1.1 | Goal | 2.4 |
| 3.3 | Loss | 1 | 3.3 | Loss | 1.7 |
| 19.3 | Shot(OT) | 6.7 | 15.3 | Shot(OT) | 11.9 |
| 3 | Corner | 4.7 | 3.1 | Corner | 3.4 |
| 2.3 | Yellow Card | 3.7 | 1.8 | Yellow Card | 2.8 |
| 0 | Fouls | 0 | 12 | Fouls | 19 |
| 42.3% | Possession | 55.3% | 43.7% | Possession | 49.2% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Glebe North FC ( 22 Matches) | St. Mochtas ( 48 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 1 | 14 | 6 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 5 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 3 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 0 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 3 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 2 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 2 | 5 | 3 | 5 |