ทีเด็ดบอล Caerau Ely vs Pontypridd
‹ คู่ก่อนหน้าGlebe North FC vs St. Mochtas · ส. 7 พ.ย. 02:45 น. คู่ที่ 141 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Bala Town F.C. vs Guilsfield · ส. 7 พ.ย. 02:45 น.
Wales FAW Championship
🕒 07-11-2026 02:45 น.
Caerau Elyเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.8✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 141 / 15302:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบVIPQ♦บอลสูง1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 52% ★สมดุลVSCaerau ElyPontypriddใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ60% @1.9140% @2.90สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83
Pontypriddทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.0🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านCaerau Elyต่อ 0.5 @1.98พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️7.8 vs 10.8Caerau Elyการ์ดยิงดุ🔥12.6Caerau Elyการ์ดรับหลวม🕳️10.8Pontypriddการ์ดได้ราคา💰7/10Caerau Elyการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนPontypriddรอง 0.5 @1.83แนวรุก🔥13.8 vs 12.6Pontypriddการ์ดรับหลวม🕳️7.8Caerau Elyการ์ดยิงดุ🔥13.8Pontypriddการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.85JOKERบอลสูง66สูง 3/3.5พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥12.6 · 13.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 10.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 3/3.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.1·2.3ลูก/นัดการ์ด 9 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.95ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Caerau Elyเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.8✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 141 / 15302:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
VIPQ♦บอลสูง
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 52% ★สมดุลVS
Caerau ElyPontypridd
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
60% @1.9140% @2.90
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83
Pontypriddทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.0
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านCaerau Ely
ต่อ 0.5 @1.98
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️7.8 vs 10.8Caerau Ely
การ์ดยิงดุ🔥12.6Caerau Ely
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Pontypridd
การ์ดได้ราคา💰7/10Caerau Ely
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนPontypridd
รอง 0.5 @1.83
แนวรุก🔥13.8 vs 12.6Pontypridd
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Caerau Ely
การ์ดยิงดุ🔥13.8Pontypridd
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.85
JOKERบอลสูง66สูง 3/3.5
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥12.6 · 13.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 10.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 3/3.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.1·2.3ลูก/นัด
การ์ด 9 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.95
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Caerau Ely vs Pontypridd
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านCaerau Ely ต่อ 0.5 @1.98การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.85การ์ด 9 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCaerau Elyโอกาสชนะ 47%
🛡️พิศดารติด 5 แผน1 · 2 · 7 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Caerau Ely · บิลหลัก 1X2 @1.91
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Caerau Ely ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.91 · ควรเป็น @1.86 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Caerau Ely 16 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Caerau Ely ต่อ 0.5
ได้ 48%เสีย 52%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 28%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Caerau Ely · คาดสกอร์ 2.1 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Caerau Ely ชนะ 1 ลูก20%
Caerau Ely ชนะ 2 ลูก14%
Caerau Ely ชนะ 3 ลูกขึ้นไป14%
เสมอ22%
Pontypridd ชนะ 1 ลูก15%
Pontypridd ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
Caerau Ely ชนะ48%
Caerau Ely ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป28%
Caerau Ely คลีนชีท18%
Pontypridd ยิงไม่ได้12%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Caerau Ely ไม่แพ้70%
Pontypridd ไม่แพ้52%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)89%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)73%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)53%
ยิงได้ทั้งคู่72%
ต่ำ 2.527%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-18%1-18%2-27%1-27%3-16%3-25%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Caerau Ely)
- โอกาส Caerau Ely ชนะ 48% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- Caerau Ely ยิงเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- Pontypridd เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Caerau Ely ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- Pontypridd ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Pontypridd เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Pontypridd ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Caerau Ely
ช3-1ช2-0ช1-0ช6-0พ0-2ช1-0
Pontypridd
ช2-1พ1-3ช4-1ส1-1ส4-4ช4-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Caerau Elyยิง 2.1 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Pontypriddยิง 2.3 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Caerau Ely
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 21
Pontypridd
4.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 25
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Caerau Ely
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Pontypridd
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Caerau Ely
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
Pontypridd
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
6 นัดที่เจอกัน
Caerau Ely ชนะ 1เสมอ 2Pontypridd ชนะ 3
- 18-04-2026Pontypridd0 - 0Caerau Ely
- 25-08-2025Caerau Ely2 - 0Pontypridd
- 05-02-2025Caerau Ely0 - 1Pontypridd
- 24-08-2024Pontypridd1 - 0Caerau Ely
- 25-01-2020Pontypridd4 - 4Caerau Ely
- 19-10-2019Pontypridd3 - 1Caerau Ely
คู่อื่นใน FAW Championship 9 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 7 พ.ย.02:30
Afan Lido
Sport in Caerphilly
ส. 7 พ.ย.02:30
Baglan Dragons
Ynyshir Albions
ส. 7 พ.ย.02:30
Llanelli
Pontardawe Town
ส. 7 พ.ย.02:30
Newport City
Treowen Stars
ส. 7 พ.ย.02:30
Bangor 1876
Gresford
ส. 7 พ.ย.02:45
Bala Town F.C.
Guilsfield
ส. 7 พ.ย.02:45
Denbigh Town
Mold Alexandra
ส. 7 พ.ย.02:45
Penrhyncoch
Caersws
ส. 7 พ.ย.02:45
Ruthin Town FC
Newtown AFC
Afan Lido
Sport in Caerphilly
ส. 7 พ.ย.02:30
Baglan Dragons
Ynyshir Albions
ส. 7 พ.ย.02:30
Llanelli
Pontardawe Town
ส. 7 พ.ย.02:30
Newport City
Treowen Stars
ส. 7 พ.ย.02:30
Bangor 1876
Gresford
ส. 7 พ.ย.02:45
Bala Town F.C.
Guilsfield
ส. 7 พ.ย.02:45
Denbigh Town
Mold Alexandra
ส. 7 พ.ย.02:45
Penrhyncoch
Caersws
ส. 7 พ.ย.02:45
Ruthin Town FC
Newtown AFC
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.91 | 4.00 | 2.90 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.98 | 0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.91 | 4.00 | 2.90 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.98 | 0.5 | 1.83 | ||
| wewbet | Initial | 1.93 | 3.74 | 2.96 | 1.87 | 3/3.5 | 1.83 | 1.93 | 0.5 | 1.77 | |
| Live | 1.86 | 3.78 | 3.13 | 1.87 | 3/3.5 | 1.83 | 1.86 | 0.5 | 1.84 | ||
| 18Bet | Initial | 1.88 | 3.90 | 2.85 | 1.80 | 3/3.5 | 1.73 | 1.84 | 0.5 | 1.69 | |
| Live | 1.84 | 3.90 | 3.10 | 1.87 | 3/3.5 | 1.70 | 1.77 | 0.5 | 1.79 | ||
| pinnacle | Initial | 1.81 | 3.91 | 3.44 | 1.93 | 3/3.5 | 1.83 | 1.81 | 0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.82 | 3.85 | 3.45 | 1.78 | 3 | 1.98 | 1.82 | 0.5 | 1.93 | ||
| 1xBet | Initial | 1.92 | 3.80 | 3.16 | 2.10 | 3.5 | 1.65 | 1.71 | 0/0.5 | 1.96 | |
| Live | 1.81 | 3.90 | 3.34 | 2.10 | 3.5 | 1.63 | 1.62 | 0/0.5 | 2.09 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0.5 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [WAL FAWCS-3] Caerau Ely | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 7 | 1 | 4 | 23 | 20 | 22 | 3 | 58.3% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 10 | 10 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 4 | 0 | 2 | 13 | 10 | 12 | 2 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 10 | 3 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 5 | 3 | 7 | 7 | 17 | 6 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 2 | 8 | 9 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 5 | 9 | 4 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 3 | 1 | 11 | 50.0% |
| [WAL FAWCS-1] Pontypridd | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 7 | 3 | 2 | 32 | 21 | 24 | 1 | 58.3% |
| Home Field | 6 | 4 | 0 | 2 | 14 | 8 | 12 | 2 | 66.7% |
| Away Field | 6 | 3 | 3 | 0 | 18 | 13 | 12 | 1 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 16 | 10 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 6 | 3 | 3 | 15 | 6 | 21 | 1 | 50.0% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 3 | 10 | 4 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 3 | 11 | 2 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 9 | 2 | 13 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| Caerau Ely Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 | ||||||||||||||
| Win 1 (17%) Draw 2 (33%) Lose 3 (50%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (4 games) 25% Home 0% Draw 75% Away Over/Under Odds (4 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| WAL FAWC | 18-04-2026 | Pontypridd | 0-0 (0-0) | Caerau Ely | 5-6 (1-1) | 5.00 | 5.00 | 1.40 | D | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | U |
| WAL FAWC | 25-08-2025 | Caerau Ely | 2-0 (1-0) | Pontypridd | 6-3 (2-1) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| WAL FAWC | 05-02-2025 | Caerau Ely | 0-1 (0-0) | Pontypridd | 6-4 (4-0) | 2.70 | 3.40 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| WAL FAWC | 24-08-2024 | Pontypridd | 1-0 (1-0) | Caerau Ely | 5-5 (2-3) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| WAL FAWC | 25-01-2020 | Pontypridd | 4-4 (3-2) | Caerau Ely | - | D | ||||||||
| WALC | 19-10-2019 | Pontypridd | 3-1 (1-1) | Caerau Ely | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Caerau Ely Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 0 (0%) Lose 3 (30%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| WAL FAWC | 31-10-2026 | Sport in Caerphilly | 0-1 (0-1) | Caerau Ely | 3-5 (3-0) | 2.70 | 3.90 | 2.05 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| WAL FAWC | 24-10-2026 | Caerau Ely | 0-2 (0-1) | Llantwit Major | 7-7 (5-3) | 1.27 | 5.25 | 7.50 | L | 1.93 | 1.5/2 | 1.88 | L | U |
| WALC | 17-10-2026 | Caerau Ely | 6-0 (3-0) | Llanelli | 3-8 (3-4) | 1.20 | 5.50 | 10.00 | W | 1.88 | 2 | 1.93 | W | O |
| WAL FAWC | 10-10-2026 | Aberystwyth Town | 0-1 (0-0) | Caerau Ely | 5-5 (3-2) | 2.20 | 3.60 | 2.60 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| WAL FAWC | 03-10-2026 | Caerau Ely | 2-0 (0-0) | Afan Lido | 7-3 (5-0) | 1.53 | 4.10 | 4.50 | W | 1.88 | 1 | 1.93 | W | U |
| WAL FAWC | 26-09-2026 | Cardiff Draconians FC | 1-3 (0-1) | Caerau Ely | 2-2 (1-2) | 3.20 | 3.90 | 1.83 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| WAL FAWC | 12-09-2026 | Caerau Ely | 3-0 (1-0) | Llanelli | 3-3 (3-0) | 1.18 | 6.50 | 9.50 | W | 1.83 | 2 | 1.98 | W | U |
| WAL FAWC | 31-08-2026 | Caerau Ely | 3-2 (0-1) | Treowen Stars | - | 1.80 | 4.00 | 3.25 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| WAL FAWC | 29-08-2026 | Baglan Dragons | 3-1 (3-1) | Caerau Ely | - | 2.90 | 3.75 | 2.00 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| WAL FAWC | 22-08-2026 | Caerau Ely | 1-5 (1-0) | Swansea University | 5-4 (3-2) | 2.05 | 3.70 | 2.80 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| WAL FAWC | 15-08-2026 | Trey Thomas Drossel | 2-4 (2-2) | Caerau Ely | 6-3 (1-2) | 3.90 | 4.00 | 1.62 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | O |
| WAL FAWC | 08-08-2026 | Caerau Ely | 1-1 (0-0) | Ynyshir Albions | 5-6 (2-2) | 1.27 | 5.50 | 7.00 | D | 1.93 | 1.5/2 | 1.88 | L | U |
| WAL FAWC | 01-08-2026 | Carmarthen | 4-3 (0-0) | Caerau Ely | 7-5 (7-1) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Caerau Ely | 4-4 (4-2) | Barnstaple Town | - | D | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | Haverfordwest County | 2-1 (0-0) | Caerau Ely | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Evesham United | 2-0 (1-0) | Caerau Ely | - | L | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Caerau Ely | 5-1 (3-0) | Croesceiliog | 7-1 (4-1) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 01-07-2026 | Caerau Ely | 0-0 (0-0) | Cardiff Corinthians AFC | 8-4 (3-2) | 1.17 | 6.00 | 11.00 | D | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 27-06-2026 | Caerau Ely | 2-0 (0-0) | Undy Athletic | - | W | ||||||||
| WAL FAWC | 18-04-2026 | Pontypridd | 0-0 (0-0) | Caerau Ely | 5-6 (1-1) | 5.00 | 5.00 | 1.40 | D | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | U |
| No Data |
| Pontypridd Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| WAL FAWC | 31-10-2026 | Pontypridd | 4-0 (2-0) | Llanelli | 10-1 (4-1) | 1.20 | 6.00 | 8.50 | W | 1.80 | 2 | 2.00 | W | O |
| WAL FAWC | 24-10-2026 | Newport City | 4-4 (0-3) | Pontypridd | 3-1 (2-1) | 2.38 | 3.70 | 2.35 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | O |
| WAL FAWC | 10-10-2026 | Baglan Dragons | 1-1 (0-0) | Pontypridd | 2-7 (0-5) | 2.70 | 3.60 | 2.10 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| WAL FAWC | 07-10-2026 | Pontypridd | 4-1 (2-0) | Llantwit Major | 5-4 (4-3) | 1.25 | 5.50 | 7.50 | W | 1.93 | 1.5/2 | 1.88 | W | O |
| WAL FAWC | 03-10-2026 | Pontypridd | 1-3 (0-1) | Aberystwyth Town | 10-2 (7-1) | 2.35 | 3.70 | 2.40 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | O |
| WAL FAWC | 26-09-2026 | Sport in Caerphilly | 1-2 (1-2) | Pontypridd | 6-4 (3-2) | 2.45 | 3.70 | 2.30 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| WALC | 19-09-2026 | Ynyshir Albions | 2-1 (1-1) | Pontypridd | 4-4 (1-4) | 3.00 | 3.75 | 1.95 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | D |
| WAL FAWC | 12-09-2026 | Pontypridd | 0-1 (0-0) | Afan Lido | 8-3 (6-1) | 1.55 | 4.10 | 4.33 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | U |
| WAL FAWC | 29-08-2026 | Swansea University | 4-4 (1-0) | Pontypridd | - | 2.00 | 4.00 | 2.75 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| WAL FAWC | 22-08-2026 | Pontypridd | 2-1 (2-0) | Trey Thomas Drossel | 4-3 (3-2) | 1.50 | 4.50 | 4.50 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | U |
| WAL FAWC | 15-08-2026 | Cardiff Draconians FC | 1-4 (1-1) | Pontypridd | 3-3 (3-1) | 2.15 | 3.75 | 2.60 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| WAL FAWC | 08-08-2026 | Pontypridd | 3-2 (1-2) | Pontardawe Town | 9-9 (5-7) | 1.62 | 4.10 | 3.90 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| WAL FAWC | 01-08-2026 | Treowen Stars | 2-3 (0-2) | Pontypridd | 5-6 (1-4) | 2.88 | 3.90 | 1.95 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| WAL FAWC | 18-04-2026 | Pontypridd | 0-0 (0-0) | Caerau Ely | 5-6 (1-1) | 5.00 | 5.00 | 1.40 | D | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | U |
| WAL FAWC | 11-04-2026 | Cardiff Draconians FC | 2-2 (0-1) | Pontypridd | 4-2 (2-1) | 2.20 | 3.90 | 2.50 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| WAL FAWC | 04-04-2026 | Carmarthen | 0-1 (0-1) | Pontypridd | 6-2 (2-1) | 1.80 | 3.90 | 3.30 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| WAL FAWC | 28-03-2026 | Pontypridd | 1-3 (1-2) | Trefelin | 4-11 (2-5) | 5.75 | 4.20 | 1.42 | L | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 | L | O |
| WAL FAWC | 21-03-2026 | Trey Thomas Drossel | 4-2 (1-1) | Pontypridd | 5-4 (3-0) | 2.60 | 3.80 | 2.15 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| WAL FAWC | 18-03-2026 | Cwmbran Celtic | 2-5 (0-4) | Pontypridd | 7-2 (4-1) | 7.50 | 4.75 | 1.30 | W | 1.95 | -1.5 | 1.85 | W | O |
| WAL FAWC | 14-03-2026 | Treowen Stars | 2-2 (0-2) | Pontypridd | 5-3 (2-3) | 2.50 | 3.70 | 2.25 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| WAL FAWC | 21-11 | Home | Newport City | 14 Days |
| WAL FAWC | 28-11 | Away | Afan Lido | 21 Days |
| WAL FAWC | 05-12 | Home | Carmarthen | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| WAL FAWC | 21-11 | Home | Carmarthen | 14 Days |
| WAL FAWC | 28-11 | Away | Aberystwyth Town | 22 Days |
| WAL FAWC | 05-12 | Home | Baglan Dragons | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.91 | 4.00 | 2.90 | 1.91 | 4.00 | 2.90 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.98 | 0.5 | 1.83 | 1.98 | 0.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 3 | 2.1 | Goal | 2.3 |
| 0.7 | Loss | 1.7 | 1.3 | Loss | 1.8 |
| 5.7 | Shot(OT) | 7.7 | 6.9 | Shot(OT) | 9.3 |
| 5 | Corner | 6 | 4.6 | Corner | 5.9 |
| 1.7 | Yellow Card | 4 | 1.5 | Yellow Card | 2.4 |
| 54.7% | Fouls | 56.3% | 55.6% | Fouls | 55.2% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Caerau Ely ( 42 Matches) | Pontypridd ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 9 | 6 | 4 |
| HT-D / FT-W | 4 | 3 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 3 |
| HT-D / FT-D | 4 | 1 | 1 | 5 |
| HT-L / FT-D | 0 | 2 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 2 | 0 | 3 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-L | 2 | 5 | 3 | 3 |