ทีเด็ดบอล Bala Town F.C. vs Guilsfield
‹ คู่ก่อนหน้าCaerau Ely vs Pontypridd · ส. 7 พ.ย. 02:45 น. คู่ที่ 142 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Denbigh Town vs Mold Alexandra · ส. 7 พ.ย. 02:45 น.
Wales FAW Championship
🕒 07-11-2026 02:45 น.
Bala Town F.C.เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.6🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.0คู่ที่ 142 / 15302:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 53% ★แพงเกินจริงVSBala Town F.C.Guilsfieldใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ67% @1.7333% @3.50สูง/ต่ำ 3.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83
Guilsfieldทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.8✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านBala Town F.C.ต่อ 0.5/1 @1.98การ์ดยิงดุ🔥11.4Bala Town F.C.การ์ดรับหลวม🕳️7.8Guilsfieldการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนGuilsfieldรอง 0.5/1 @1.83พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.6 vs 11.4Guilsfieldแนวรับ🛡️7.8 vs 15.0Guilsfieldการ์ดรับหลวม🕳️15.0Bala Town F.C.การ์ดยิงดุ🔥12.6Guilsfieldการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @2.00พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥11.4 · 12.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️15.0 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.9เส้น 3.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·2.1ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุดการ์ด 9 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.80ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Bala Town F.C.เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.6
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.0
คู่ที่ 142 / 15302:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 53% ★แพงเกินจริงVS
Bala Town F.C.Guilsfield
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
67% @1.7333% @3.50
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83
Guilsfieldทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.8✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านBala Town F.C.
ต่อ 0.5/1 @1.98
การ์ดยิงดุ🔥11.4Bala Town F.C.
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Guilsfield
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนGuilsfield
รอง 0.5/1 @1.83
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.6 vs 11.4Guilsfield
แนวรับ🛡️7.8 vs 15.0Guilsfield
การ์ดรับหลวม🕳️15.0Bala Town F.C.
การ์ดยิงดุ🔥12.6Guilsfield
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @2.00
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥11.4 · 12.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️15.0 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.9เส้น 3.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·2.1ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุด
การ์ด 9 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.80
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Bala Town F.C. vs Guilsfield
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนGuilsfield รอง 0.5/1 @1.83การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @2.00การ์ด 9 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBala Town F.C.โอกาสชนะ 52%
🛡️พิศดารติด 5 แผน1 · 2 · 7 · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Bala Town F.C. · บิลหลัก 1X2 @1.73
ความเสี่ยงของบิล53%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Bala Town F.C. ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.73 · ควรเป็น @1.92 (-10%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Bala Town F.C. 26 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Bala Town F.C. ต่อ 0.5/1
ได้ 23%ได้ครึ่ง 24%เสีย 53%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Bala Town F.C. · คาดสกอร์ 1.7 - 2.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Bala Town F.C. ชนะ 1 ลูก24%
Bala Town F.C. ชนะ 2 ลูก14%
Bala Town F.C. ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ22%
Guilsfield ชนะ 1 ลูก13%
Guilsfield ชนะ 2 ลูกขึ้นไป19%
สรุป
Bala Town F.C. ชนะ47%
Bala Town F.C. ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
Bala Town F.C. คลีนชีท11%
Guilsfield ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Bala Town F.C. ไม่แพ้68%
Guilsfield ไม่แพ้53%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)90%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)55%
ยิงได้ทั้งคู่73%
ต่ำ 2.525%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-28%1-18%2-27%2-17%1-36%2-35%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Bala Town F.C.)
- โอกาส Bala Town F.C. ชนะ 47% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
- Bala Town F.C. ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.73 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.92 (10%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาส Guilsfield ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Bala Town F.C.
พ2-4ส3-3พ2-3พ3-4ส3-3ส1-1
Guilsfield
ช2-0ช1-0พ0-2ส3-3ส2-2ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Bala Town F.C.ยิง 1.9 · เสีย 2.5 ต่อนัด
Guilsfieldยิง 2.1 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Bala Town F.C.
4.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 30
Guilsfield
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Bala Town F.C.
83%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 1
Guilsfield
33%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Bala Town F.C.
29%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 4
Guilsfield
17%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
Bala Town F.C. ชนะ 2เสมอ 1Guilsfield ชนะ 1
- 02-08-2025Guilsfield2 - 2Bala Town F.C.
- 20-09-2023Guilsfield1 - 0Bala Town F.C.
- 29-08-2018Bala Town F.C.3 - 0Guilsfield
- 25-02-2017Guilsfield0 - 3Bala Town F.C.
คู่อื่นใน FAW Championship 9 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 7 พ.ย.02:30
Afan Lido
Sport in Caerphilly
ส. 7 พ.ย.02:30
Baglan Dragons
Ynyshir Albions
ส. 7 พ.ย.02:30
Llanelli
Pontardawe Town
ส. 7 พ.ย.02:30
Newport City
Treowen Stars
ส. 7 พ.ย.02:30
Bangor 1876
Gresford
ส. 7 พ.ย.02:45
Caerau Ely
Pontypridd
ส. 7 พ.ย.02:45
Denbigh Town
Mold Alexandra
ส. 7 พ.ย.02:45
Penrhyncoch
Caersws
ส. 7 พ.ย.02:45
Ruthin Town FC
Newtown AFC
Afan Lido
Sport in Caerphilly
ส. 7 พ.ย.02:30
Baglan Dragons
Ynyshir Albions
ส. 7 พ.ย.02:30
Llanelli
Pontardawe Town
ส. 7 พ.ย.02:30
Newport City
Treowen Stars
ส. 7 พ.ย.02:30
Bangor 1876
Gresford
ส. 7 พ.ย.02:45
Caerau Ely
Pontypridd
ส. 7 พ.ย.02:45
Denbigh Town
Mold Alexandra
ส. 7 พ.ย.02:45
Penrhyncoch
Caersws
ส. 7 พ.ย.02:45
Ruthin Town FC
Newtown AFC
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.73 | 4.00 | 3.50 | 2.00 | 3.5 | 1.80 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.73 | 4.00 | 3.50 | 2.00 | 3.5 | 1.80 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | ||
| wewbet | Initial | 1.74 | 3.91 | 3.49 | 1.82 | 3/3.5 | 1.88 | 1.92 | 0.5/1 | 1.78 | |
| Live | 1.67 | 3.94 | 3.76 | 1.87 | 3/3.5 | 1.83 | 1.83 | 0.5/1 | 1.87 | ||
| 18Bet | Initial | 1.70 | 3.90 | 3.45 | 1.81 | 3.5 | 1.71 | 1.76 | 0.5/1 | 1.76 | |
| Live | 1.65 | 4.00 | 3.80 | 1.78 | 3/3.5 | 1.78 | 1.73 | 0.5/1 | 1.83 | ||
| pinnacle | Initial | 1.61 | 4.20 | 4.19 | 1.93 | 3/3.5 | 1.83 | 1.76 | 0.5/1 | 2.01 | |
| Live | 1.61 | 4.20 | 4.19 | 1.93 | 3/3.5 | 1.83 | 1.76 | 0.5/1 | 2.01 | ||
| 1xBet | Initial | 1.80 | 4.00 | 3.53 | 1.95 | 3.5 | 1.76 | 1.40 | 0 | 2.75 | |
| Live | 1.61 | 4.05 | 4.14 | 1.85 | 3/3.5 | 1.81 | 1.74 | 0.5/1 | 1.89 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [WAL FAWCN-5] Bala Town F.C. | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 6 | 3 | 4 | 26 | 24 | 21 | 5 | 46.2% |
| Home Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 9 | 9 | 6 | 11 | 40.0% |
| Away Field | 8 | 4 | 3 | 1 | 17 | 15 | 15 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 12 | 14 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 7 | 2 | 7 | 6 | 19 | 5 | 30.8% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 3 | 6 | 12 | 20.0% |
| Away Field | 8 | 3 | 4 | 1 | 5 | 3 | 13 | 2 | 37.5% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 5 | 9 | 33.3% |
| [WAL FAWCN-8] Guilsfield | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 6 | 3 | 20 | 18 | 18 | 8 | 30.8% |
| Home Field | 7 | 3 | 3 | 1 | 13 | 9 | 12 | 4 | 42.9% |
| Away Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 7 | 9 | 6 | 12 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 7 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 3 | 5 | 5 | 6 | 8 | 14 | 12 | 23.1% |
| Home Field | 7 | 3 | 2 | 2 | 4 | 3 | 11 | 5 | 42.9% |
| Away Field | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 5 | 3 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 2 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Bala Town F.C. Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 2 (50%) Draw 1 (25%) Lose 1 (25%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (2 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (2 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| WAL CLC | 02-08-2025 | Guilsfield | 2-2 (1-1) | Bala Town F.C. | 4-3 (3-1) | 7.00 | 5.25 | 1.29 | D | 1.83 | -1.5/2 | 1.98 | L | O |
| WAL CLC | 20-09-2023 | Guilsfield | 1-0 (0-0) | Bala Town F.C. | 1-5 (0-2) | 4.75 | 4.20 | 1.50 | L | 2.00 | -1 | 1.80 | L | U |
| WAL CLC | 29-08-2018 | Bala Town F.C. | 3-0 (1-0) | Guilsfield | - | W | ||||||||
| WALC | 25-02-2017 | Guilsfield | 0-3 (0-1) | Bala Town F.C. | - | 5.00 | 4.00 | 1.50 | W | |||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Bala Town F.C. Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 2.5 goals Asian Handicap Odds (7 games) 29% Home 14% Draw 57% Away Over/Under Odds (7 games) 71% Over 14% Draw 14% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| WAL FAWC | 31-10-2026 | Brickfield Rangers | 1-1 (0-1) | Bala Town F.C. | - | 2.10 | 3.90 | 2.63 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| WAL FAWC | 24-10-2026 | Llanuwchllyn | 3-3 (1-2) | Bala Town F.C. | - | 3.30 | 4.10 | 1.75 | D | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | O |
| WALC | 17-10-2026 | Bala Town F.C. | 3-4 (1-1) | Holyhead | 5-0 (3-0) | 1.33 | 5.00 | 6.25 | L | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | O |
| WAL FAWC | 10-10-2026 | Bala Town F.C. | 2-3 (0-2) | Buckley Town | - | 1.42 | 4.50 | 5.25 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | O |
| WAL FAWC | 03-10-2026 | Caersws | 3-3 (1-1) | Bala Town F.C. | 4-4 (2-0) | 2.38 | 3.75 | 2.35 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | O |
| WAL FAWC | 26-09-2026 | Bala Town F.C. | 2-4 (1-1) | Mold Alexandra | - | L | ||||||||
| WAL FAWC | 16-09-2026 | Penrhyncoch | 0-1 (0-0) | Bala Town F.C. | - | W | ||||||||
| WAL FAWC | 12-09-2026 | Denbigh Town | 5-2 (1-0) | Bala Town F.C. | 4-2 (1-1) | 3.40 | 4.00 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| WAL FAWC | 05-09-2026 | Porthmadog | 1-2 (0-1) | Bala Town F.C. | - | 2.40 | 3.75 | 2.30 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | D |
| WAL FAWC | 31-08-2026 | Bala Town F.C. | 0-1 (0-0) | Newtown AFC | - | L | ||||||||
| WAL FAWC | 29-08-2026 | Rhyl FC | 1-3 (0-0) | Bala Town F.C. | - | 2.55 | 3.90 | 2.15 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| WAL FAWC | 22-08-2026 | Bala Town F.C. | 3-0 (1-0) | Gresford | - | W | ||||||||
| WAL FAWC | 08-08-2026 | Bala Town F.C. | 2-1 (0-0) | Ruthin Town FC | - | W | ||||||||
| WAL FAWC | 01-08-2026 | Bangor 1876 | 1-2 (0-0) | Bala Town F.C. | 6-5 (3-3) | 2.80 | 3.50 | 2.10 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | D |
| INT CF | 27-06-2026 | Bala Town F.C. | 0-4 (0-2) | Colwyn Bay | 0-5 (0-2) | 4.00 | 3.60 | 1.70 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| Welsh PR | 18-04-2026 | Bala Town F.C. | 1-2 (0-0) | Briton Ferry Athletic | 8-5 (5-0) | 2.05 | 3.75 | 2.80 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| Welsh PR | 03-04-2026 | Llanelli | 0-5 (0-2) | Bala Town F.C. | 3-7 (2-4) | 4.20 | 3.60 | 1.67 | W | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | W | O |
| Welsh PR | 28-03-2026 | UWIC Inter Cardiff | 2-1 (0-1) | Bala Town F.C. | 7-4 (2-4) | 1.80 | 3.20 | 4.00 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| Welsh PR | 22-03-2026 | Bala Town F.C. | 1-0 (1-0) | Haverfordwest County | 7-3 (2-2) | 3.20 | 3.20 | 2.05 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| Welsh PR | 14-03-2026 | Flint Town | 1-1 (1-0) | Bala Town F.C. | 4-10 (3-2) | 1.65 | 3.60 | 4.33 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| No Data |
| Guilsfield Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (6 games) 17% Home 17% Draw 67% Away Over/Under Odds (6 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| WAL FAWC | 31-10-2026 | Guilsfield | 2-2 (1-0) | Porthmadog | - | 1.95 | 3.75 | 3.00 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| WAL FAWC | 24-10-2026 | Caersws | 2-2 (1-0) | Guilsfield | - | 2.25 | 3.75 | 2.50 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | O |
| WALC | 17-10-2026 | Coedpoeth United | 3-3 (2-0) | Guilsfield | - | D | ||||||||
| WAL FAWC | 10-10-2026 | Guilsfield | 0-2 (0-0) | Denbigh Town | - | 1.57 | 4.20 | 4.00 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | U |
| WAL FAWC | 03-10-2026 | Guilsfield | 1-0 (1-0) | Llanuwchllyn | 3-9 (0-7) | 1.65 | 4.10 | 3.80 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| WAL FAWC | 26-09-2026 | Holyhead | 0-2 (0-0) | Guilsfield | - | W | ||||||||
| WALC | 19-09-2026 | Guilsfield | 6-1 (5-1) | Mynydd Isa | - | W | ||||||||
| WAL FAWC | 12-09-2026 | Guilsfield | 1-1 (0-1) | Gresford | - | 1.27 | 5.50 | 7.00 | D | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | L | U |
| WAL FAWC | 05-09-2026 | Brickfield Rangers | 2-0 (1-0) | Guilsfield | - | 1.91 | 3.75 | 3.10 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| WAL FAWC | 31-08-2026 | Guilsfield | 4-0 (1-0) | Penrhyncoch | - | W | ||||||||
| WAL FAWC | 29-08-2026 | Buckley Town | 3-1 (1-1) | Guilsfield | - | 3.00 | 3.90 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| WAL FAWC | 22-08-2026 | Guilsfield | 2-2 (1-1) | Ruthin Town FC | 4-5 (3-3) | 1.70 | 4.00 | 3.60 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | O |
| WAL FAWC | 15-08-2026 | Newtown AFC | 1-1 (1-1) | Guilsfield | 4-5 (2-3) | 1.75 | 3.90 | 3.50 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| WAL FAWC | 08-08-2026 | Guilsfield | 3-2 (0-1) | Mold Alexandra | 5-6 (3-4) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| WAL FAWC | 01-08-2026 | Rhyl FC | 1-1 (1-0) | Guilsfield | 6-0 (2-0) | 2.15 | 3.75 | 2.60 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| WAL FAWC | 18-04-2026 | Guilsfield | 4-0 (2-0) | Gresford | 5-3 (3-0) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | O |
| WAL FAWC | 11-04-2026 | Guilsfield | 4-1 (3-1) | Caersws | 4-3 (1-3) | 1.75 | 3.90 | 3.40 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| WAL FAWC | 06-04-2026 | Llandudno | 4-1 (2-1) | Guilsfield | 7-2 (6-1) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | O |
| WAL FAWC | 03-04-2026 | Rhyl FC | 1-2 (1-0) | Guilsfield | 2-8 (0-4) | 2.10 | 3.70 | 2.70 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | D |
| WAL FAWC | 28-03-2026 | Airbus UK Broughton | 3-0 (0-0) | Guilsfield | 5-2 (3-0) | 1.20 | 6.00 | 9.50 | L | 1.83 | 2 | 1.98 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| WAL FAWC | 21-11 | Away | Holyhead | 15 Days |
| WAL FAWC | 28-11 | Home | Caersws | 21 Days |
| WAL FAWC | 05-12 | Away | Gresford | 29 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| WAL FAWC | 21-11 | Home | Bangor 1876 | 15 Days |
| WAL FAWC | 28-11 | Away | Ruthin Town FC | 22 Days |
| WAL FAWC | 05-12 | Home | Rhyl FC | 29 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.73 | 4.00 | 3.50 | 1.73 | 4.00 | 3.50 | 2.00 | 3.5 | 1.80 | 2.00 | 3.5 | 1.80 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 2.3 | 1.9 | Goal | 2.1 |
| 2.7 | Loss | 2.3 | 2.5 | Loss | 1.3 |
| 11 | Shot(OT) | 0 | 13 | Shot(OT) | 12 |
| 5 | Corner | 0 | 3.7 | Corner | 3 |
| 1 | Yellow Card | 0 | 1.7 | Yellow Card | 3 |
| 54% | Fouls | 0% | 54.2% | Fouls | 55% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Bala Town F.C. ( 13 Matches) | Guilsfield ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 1 | 9 | 3 |
| HT-D / FT-W | 1 | 3 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 2 | 0 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-L | 1 | 1 | 3 | 6 |