ทีเด็ดบอล Bangor 1876 vs Gresford
‹ คู่ก่อนหน้าNewport City vs Treowen Stars · ส. 7 พ.ย. 02:30 น. คู่ที่ 122 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Venezia vs Udinese · ส. 7 พ.ย. 02:45 น.
Wales FAW Championship
🕒 07-11-2026 02:30 น.
Bangor 1876เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.2✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 122 / 15302:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 44% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Bangor 1876 86%★ · 7 ข้อVSBangor 1876Gresfordใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ85% @1.2715% @7.00สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 1.5/2 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
Gresfordทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.2📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-8.4🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านBangor 1876ต่อ 1.5/2 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 4.2Bangor 1876แนวรับ🛡️10.2 vs 12.6Bangor 1876การ์ดยิงดุ🔥11.4Bangor 1876การ์ดรับหลวม🕳️12.6Gresfordการ์ดได้ราคา💰6/10Bangor 1876การ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนGresfordรอง 1.5/2 @1.90การ์ดรับหลวม🕳️10.2Bangor 1876การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/5Gresfordการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.93แนวรับ🕳️10.2 · 12.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·2.1ลูก/นัดการ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.88การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 3.5การ์ด 1 ใบ
Bangor 1876เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.2✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 122 / 15302:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 44% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Bangor 1876 86%★ · 7 ข้อVS
Bangor 1876Gresford
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
85% @1.2715% @7.00
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 1.5/2 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
Gresfordทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.2
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-8.4
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านBangor 1876
ต่อ 1.5/2 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 4.2Bangor 1876
แนวรับ🛡️10.2 vs 12.6Bangor 1876
การ์ดยิงดุ🔥11.4Bangor 1876
การ์ดรับหลวม🕳️12.6Gresford
การ์ดได้ราคา💰6/10Bangor 1876
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนGresford
รอง 1.5/2 @1.90
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Bangor 1876
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/5Gresford
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.93
แนวรับ🕳️10.2 · 12.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·2.1ลูก/นัด
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.88
การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 3.5
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Bangor 1876 vs Gresford
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านBangor 1876 ต่อ 1.5/2 @1.90การ์ด 6 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @1.93การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBangor 1876โอกาสชนะ 71%
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Bangor 1876 ★โอกาสไม่แพ้ 86%
🛡️พิศดารติด 1 แผน2
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Bangor 1876 · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5/2
ความเสี่ยงของบิล44%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Bangor 1876 ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.27 · ควรเป็น @1.31 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Bangor 1876 58 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Bangor 1876 ต่อ 1.5/2
ได้ 29%ได้ครึ่ง 27%เสีย 44%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 56% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Bangor 1876 · คาดสกอร์ 2.2 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Bangor 1876 ชนะ 1 ลูก13%
Bangor 1876 ชนะ 2 ลูก27%
Bangor 1876 ชนะ 3 ลูกขึ้นไป29%
เสมอ17%
Gresford ชนะ 1 ลูก9%
Gresford ชนะ 2 ลูกขึ้นไป5%
สรุป
Bangor 1876 ชนะ69%
Bangor 1876 ไม่แพ้86%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป56%
Bangor 1876 คลีนชีท32%
Gresford ยิงไม่ได้12%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Bangor 1876 ไม่แพ้86%
Gresford ไม่แพ้31%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Bangor 1876 ★ควรเป็น @1.16
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)84%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)64%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)42%
ยิงได้ทั้งคู่60%
ต่ำ 2.536%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-110%1-19%2-09%1-08%3-17%3-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Bangor 1876)
- โอกาส Bangor 1876 ชนะ 69% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 86%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 56%
- Bangor 1876 ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- Gresford เสียเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1.5/2 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 56%
- เจอกันล่าสุด Gresford เคยชนะ 3 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Bangor 1876
ส3-3พ2-6พ0-1ส0-0ช2-0ส1-1
Gresford
ส1-1พ0-1ช3-1ช1-0พ0-1พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Bangor 1876ยิง 1.9 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Gresfordยิง 0.7 · เสีย 2.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Bangor 1876
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 19
Gresford
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 11
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Bangor 1876
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
Gresford
40%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Bangor 1876
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
Gresford
33%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
5 นัดที่เจอกัน
Bangor 1876 ชนะ 2เสมอ 0Gresford ชนะ 3
- 22-02-2025Gresford2 - 0Bangor 1876
- 28-09-2024Bangor 18761 - 0Gresford
- 03-02-2024Gresford1 - 3Bangor 1876
- 30-09-2023Bangor 18761 - 3Gresford
- 05-08-2023Bangor 18760 - 3Gresford
คู่อื่นใน FAW Championship 9 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 7 พ.ย.02:30
Afan Lido
Sport in Caerphilly
ส. 7 พ.ย.02:30
Baglan Dragons
Ynyshir Albions
ส. 7 พ.ย.02:30
Llanelli
Pontardawe Town
ส. 7 พ.ย.02:30
Newport City
Treowen Stars
ส. 7 พ.ย.02:45
Caerau Ely
Pontypridd
ส. 7 พ.ย.02:45
Bala Town F.C.
Guilsfield
ส. 7 พ.ย.02:45
Denbigh Town
Mold Alexandra
ส. 7 พ.ย.02:45
Penrhyncoch
Caersws
ส. 7 พ.ย.02:45
Ruthin Town FC
Newtown AFC
Afan Lido
Sport in Caerphilly
ส. 7 พ.ย.02:30
Baglan Dragons
Ynyshir Albions
ส. 7 พ.ย.02:30
Llanelli
Pontardawe Town
ส. 7 พ.ย.02:30
Newport City
Treowen Stars
ส. 7 พ.ย.02:45
Caerau Ely
Pontypridd
ส. 7 พ.ย.02:45
Bala Town F.C.
Guilsfield
ส. 7 พ.ย.02:45
Denbigh Town
Mold Alexandra
ส. 7 พ.ย.02:45
Penrhyncoch
Caersws
ส. 7 พ.ย.02:45
Ruthin Town FC
Newtown AFC
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.27 | 5.50 | 7.00 | 1.93 | 3.5 | 1.88 | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | |
| Live | 1.27 | 5.50 | 7.00 | 1.93 | 3.5 | 1.88 | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 1.31 | 4.81 | 6.65 | 1.88 | 3.5 | 1.82 | 1.84 | 1.5 | 1.86 | |
| Live | 1.25 | 5.10 | 8.10 | 1.84 | 3.5 | 1.86 | 1.87 | 1.5/2 | 1.83 | ||
| 18Bet | Initial | 1.24 | 5.50 | 6.75 | 1.76 | 3.5/4 | 1.76 | 1.76 | 1.5/2 | 1.76 | |
| Live | 1.25 | 5.50 | 7.25 | 1.73 | 3.5 | 1.83 | 1.82 | 1.5/2 | 1.74 | ||
| pinnacle | Initial | 1.31 | 5.55 | 6.41 | 1.94 | 3.5 | 1.81 | 1.85 | 1.5 | 1.90 | |
| Live | 1.26 | 5.91 | 7.03 | 1.79 | 3.5 | 1.95 | 1.89 | 1.5/2 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 1.30 | 5.70 | 6.84 | 1.87 | 3.5 | 1.83 | 1.80 | 1.5 | 1.90 | |
| Live | 1.22 | 5.80 | 8.55 | 1.78 | 3.5 | 1.89 | 1.70 | 1.5 | 1.98 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 1.5/2 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [WAL FAWCN-7] Bangor 1876 | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 5 | 4 | 3 | 25 | 19 | 19 | 7 | 41.7% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 12 | 11 | 7 | 9 | 40.0% |
| Away Field | 7 | 3 | 3 | 1 | 13 | 8 | 12 | 6 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 10 | 11 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 6 | 3 | 11 | 6 | 15 | 8 | 25.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 6 | 3 | 8 | 8 | 40.0% |
| Away Field | 7 | 1 | 4 | 2 | 5 | 3 | 7 | 8 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 4 | 8 | 33.3% |
| [WAL FAWCN-15] Gresford | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 2 | 1 | 8 | 7 | 24 | 7 | 15 | 18.2% |
| Home Field | 6 | 1 | 0 | 5 | 5 | 17 | 3 | 15 | 16.7% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 2 | 7 | 4 | 14 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 10 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 2 | 2 | 7 | 5 | 13 | 8 | 15 | 18.2% |
| Home Field | 6 | 1 | 0 | 5 | 4 | 11 | 3 | 16 | 16.7% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 1 | 2 | 5 | 12 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 8 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Bangor 1876 Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 | ||||||||||||||
| Win 2 (40%) Draw 0 (0%) Lose 3 (60%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (4 games) 25% Home 0% Draw 75% Away Over/Under Odds (4 games) 50% Over 25% Draw 25% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| WAL FAWC | 22-02-2025 | Gresford | 2-0 (2-0) | Bangor 1876 | 2-2 (1-0) | 3.10 | 3.75 | 1.85 | L | 1.88 | -0.5 | 1.93 | L | U |
| WAL FAWC | 28-09-2024 | Bangor 1876 | 1-0 (1-0) | Gresford | - | W | ||||||||
| WAL FAWC | 03-02-2024 | Gresford | 1-3 (0-1) | Bangor 1876 | 1-7 (1-3) | 2.40 | 4.00 | 2.25 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | O |
| WAL FAWC | 30-09-2023 | Bangor 1876 | 1-3 (0-1) | Gresford | 6-3 (2-2) | 1.83 | 3.60 | 3.40 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| WAL CLC | 05-08-2023 | Bangor 1876 | 0-3 (0-0) | Gresford | 1-6 (0-3) | 1.65 | 3.75 | 4.20 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | D |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Bangor 1876 Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 5 (50%) Lose 2 (20%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| WAL FAWC | 31-10-2026 | Caersws | 1-1 (0-0) | Bangor 1876 | - | 2.15 | 3.90 | 2.55 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| WALC | 17-10-2026 | Denbigh Town | 0-2 (0-2) | Bangor 1876 | 5-3 (4-1) | 2.60 | 3.60 | 2.20 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| WAL FAWC | 10-10-2026 | Newtown AFC | 0-0 (0-0) | Bangor 1876 | - | 1.50 | 4.20 | 4.75 | D | 1.83 | 1 | 1.98 | W | U |
| WAL FAWC | 03-10-2026 | Porthmadog | 1-0 (1-0) | Bangor 1876 | - | 2.20 | 3.80 | 2.50 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| WAL FAWC | 26-09-2026 | Bangor 1876 | 2-6 (2-3) | Buckley Town | 4-8 (3-2) | 1.36 | 4.80 | 5.75 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | O |
| WALC | 19-09-2026 | Bangor 1876 | 3-3 (2-2) | Mold Alexandra | 7-4 (4-2) | 1.67 | 4.00 | 3.75 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| WAL FAWC | 12-09-2026 | Penrhyncoch | 1-5 (0-4) | Bangor 1876 | - | 4.75 | 4.33 | 1.48 | W | 2.00 | -1 | 1.80 | W | O |
| WAL FAWC | 05-09-2026 | Bangor 1876 | 2-2 (1-0) | Rhyl FC | - | 1.62 | 4.00 | 4.00 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | L | O |
| WAL FAWC | 31-08-2026 | Mold Alexandra | 2-2 (0-0) | Bangor 1876 | - | D | ||||||||
| WAL FAWC | 29-08-2026 | Bangor 1876 | 2-1 (0-0) | Brickfield Rangers | - | 2.10 | 4.00 | 2.60 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| WAL FAWC | 22-08-2026 | Holyhead | 2-3 (2-1) | Bangor 1876 | 3-5 (3-2) | 3.70 | 4.10 | 1.67 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| WAL FAWC | 15-08-2026 | Bangor 1876 | 5-0 (3-0) | Llanuwchllyn | - | W | ||||||||
| WAL FAWC | 08-08-2026 | Denbigh Town | 1-2 (0-0) | Bangor 1876 | 6-7 (1-2) | 2.20 | 3.90 | 2.50 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| WAL FAWC | 01-08-2026 | Bangor 1876 | 1-2 (0-0) | Bala Town F.C. | 6-5 (3-3) | 2.80 | 3.50 | 2.10 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | D |
| INT CF | 01-07-2026 | The New Saints | 1-2 (0-0) | Bangor 1876 | - | W | ||||||||
| WALC | 07-03-2026 | Flint Town | 5-1 (3-0) | Bangor 1876 | 4-4 (3-2) | 1.25 | 5.50 | 7.50 | L | 1.98 | 2 | 1.83 | L | O |
| WALC | 31-01-2026 | Bangor 1876 | 3-1 (2-1) | Caerau Ely | 3-6 (3-3) | 3.00 | 3.90 | 1.91 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| WALC | 13-12-2025 | Bangor 1876 | 2-0 (0-0) | Trefelin | - | W | ||||||||
| WALC | 22-11-2025 | Bangor 1876 | 2-1 (0-1) | Holywell | - | W | ||||||||
| WALC | 18-10-2025 | Bangor 1876 | 1-1 (0-0) | Guilsfield | - | D | ||||||||
| No Data |
| Gresford Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 1 (10%) Lose 7 (70%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (6 games) 33% Home 17% Draw 50% Away Over/Under Odds (6 games) 33% Over 17% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| WAL FAWC | 31-10-2026 | Gresford | 1-2 (1-2) | Ruthin Town FC | - | 2.25 | 3.70 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | D |
| WAL FAWC | 10-10-2026 | Gresford | 0-1 (0-1) | Porthmadog | - | 4.10 | 4.10 | 1.57 | L | 1.83 | -1 | 1.98 | D | U |
| WAL FAWC | 03-10-2026 | Penrhyncoch | 0-1 (0-0) | Gresford | 5-1 (2-1) | 1.95 | 3.80 | 3.00 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| WAL FAWC | 26-09-2026 | Gresford | 3-1 (2-0) | Rhyl FC | - | W | ||||||||
| WALC | 19-09-2026 | Cenfn Albion FC | 1-0 (1-0) | Gresford | - | L | ||||||||
| WAL FAWC | 12-09-2026 | Guilsfield | 1-1 (0-1) | Gresford | - | 1.27 | 5.50 | 7.00 | D | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | W | U |
| WAL FAWC | 06-09-2026 | Gresford | 1-5 (1-5) | Mold Alexandra | - | 4.20 | 4.20 | 1.57 | L | 1.85 | -1 | 1.95 | L | O |
| WAL FAWC | 31-08-2026 | Llanuwchllyn | 2-0 (1-0) | Gresford | - | L | ||||||||
| WAL FAWC | 22-08-2026 | Bala Town F.C. | 3-0 (1-0) | Gresford | - | L | ||||||||
| WAL FAWC | 16-08-2026 | Gresford | 0-5 (0-1) | Brickfield Rangers | 1-8 (0-3) | 4.00 | 4.20 | 1.60 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | O |
| WAL FAWC | 08-08-2026 | Caersws | 1-0 (0-0) | Gresford | 8-3 (4-2) | 1.45 | 4.50 | 5.00 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| WAL FAWC | 02-08-2026 | Gresford | 0-3 (0-2) | Newtown AFC | 2-6 (0-4) | 3.25 | 4.20 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | U |
| WAL FAWC | 18-04-2026 | Guilsfield | 4-0 (2-0) | Gresford | 5-3 (3-0) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | O |
| WAL FAWC | 11-04-2026 | Penrhyncoch | 4-1 (1-1) | Gresford | 6-9 (3-9) | 1.75 | 4.00 | 3.30 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| WAL FAWC | 08-04-2026 | Rhyl FC | 1-0 (0-0) | Gresford | 8-4 (1-1) | 1.62 | 4.20 | 3.90 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| WAL FAWC | 03-04-2026 | Gresford | 0-2 (0-1) | Caersws | 4-5 (1-3) | 2.10 | 3.90 | 2.55 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| WAL FAWC | 28-03-2026 | Mold Alexandra | 4-1 (2-0) | Gresford | 8-5 (0-5) | 1.85 | 3.90 | 3.00 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| WAL FAWC | 21-03-2026 | Ruthin Town FC | 2-1 (1-1) | Gresford | 3-2 (1-1) | 2.40 | 4.00 | 2.25 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| WAL FAWC | 07-03-2026 | Newtown AFC | 0-5 (0-2) | Gresford | 4-6 (2-2) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | O |
| WAL FAWC | 01-03-2026 | Gresford | 1-0 (1-0) | Holyhead | 8-2 (5-0) | 2.45 | 4.00 | 2.20 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| WAL FAWC | 21-11 | Away | Guilsfield | 15 Days |
| WAL FAWC | 28-11 | Home | Mold Alexandra | 22 Days |
| WAL FAWC | 05-12 | Away | Brickfield Rangers | 29 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| WAL FAWC | 21-11 | Home | Buckley Town | 15 Days |
| WAL FAWC | 28-11 | Away | Rhyl FC | 22 Days |
| WAL FAWC | 05-12 | Home | Bala Town F.C. | 29 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.27 | 5.50 | 7.00 | 1.27 | 5.50 | 7.00 | 1.93 | 3.5 | 1.88 | 1.93 | 3.5 | 1.88 | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 0.7 | 1.9 | Goal | 0.7 |
| 0.3 | Loss | 1 | 1.7 | Loss | 2.1 |
| 12 | Shot(OT) | 6 | 15.7 | Shot(OT) | 19 |
| 3 | Corner | 1 | 4.7 | Corner | 1 |
| 1 | Yellow Card | 0 | 1.7 | Yellow Card | 1.5 |
| 41% | Fouls | 57% | 49.3% | Fouls | 51.2% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Bangor 1876 ( 12 Matches) | Gresford ( 41 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 1 | 5 | 1 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-D | 0 | 3 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 0 | 0 | 7 |
| HT-L / FT-L | 1 | 1 | 12 | 6 |