ทีเด็ดบอล Llanelli vs Pontardawe Town
‹ คู่ก่อนหน้าBaglan Dragons vs Ynyshir Albions · ส. 7 พ.ย. 02:30 น. คู่ที่ 120 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Newport City vs Treowen Stars · ส. 7 พ.ย. 02:30 น.
Wales FAW Championship
🕒 07-11-2026 02:30 น.
Llanelliเจ้าบ้าน💧แนวรุกน้ำ3.0📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-17.4🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส20.4คู่ที่ 120 / 15302:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน317aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 35% ★★★สมดุลVSLlanelliPontardawe Townใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ22% @5.0078% @1.40สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป -1.5/2 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
Pontardawe Townทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.0✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านLlanelliรอง 1.5/2 @1.83พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันการ์ดรับหลวม🕳️10.2Pontardawe Townการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Llanelliการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนPontardawe Townต่อ 1.5/2 @1.98พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 3.0Pontardawe Townแนวรับ🛡️10.2 vs 20.4Pontardawe Townการ์ดรุกทื่อ💧3.0Llanelliการ์ดรับหลวม🕳️20.4Llanelliการ์ดยิงดุ🔥10.2Pontardawe Townการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0Pontardawe Townการ์ด 7 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.88พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรับ🕳️20.4 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅3.4·1.7ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.93ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Llanelliเจ้าบ้าน💧แนวรุกน้ำ3.0
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-17.4
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส20.4
คู่ที่ 120 / 15302:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน317aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 35% ★★★สมดุลVS
LlanelliPontardawe Town
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
22% @5.0078% @1.40
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป -1.5/2 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
Pontardawe Townทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.0✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านLlanelli
รอง 1.5/2 @1.83
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันการ์ดรับหลวม🕳️10.2Pontardawe Town
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Llanelli
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนPontardawe Town
ต่อ 1.5/2 @1.98
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 3.0Pontardawe Town
แนวรับ🛡️10.2 vs 20.4Pontardawe Town
การ์ดรุกทื่อ💧3.0Llanelli
การ์ดรับหลวม🕳️20.4Llanelli
การ์ดยิงดุ🔥10.2Pontardawe Town
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0Pontardawe Town
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.88
พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรับ🕳️20.4 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅3.4·1.7ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.93
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Llanelli vs Pontardawe Town
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนPontardawe Town ต่อ 1.5/2 @1.98การ์ด 7 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @1.88การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งPontardawe Townโอกาสชนะ 64%
🛡️พิศดารติด 5 แผน2 · 3 · 17a · 20 · 22
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Pontardawe Town · บิลหลัก 1X2 @1.40
ความเสี่ยงของบิล35%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา Pontardawe Town ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.40 · ควรเป็น @1.37 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Pontardawe Town 46 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Pontardawe Town ต่อ 1.5/2
ได้ 65%เสียครึ่ง 18%เสีย 17%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 43%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Pontardawe Town · คาดสกอร์ 1.2 - 2.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Pontardawe Town ชนะ 1 ลูก22%
Pontardawe Town ชนะ 2 ลูก19%
Pontardawe Town ชนะ 3 ลูกขึ้นไป24%
เสมอ18%
Llanelli ชนะ 1 ลูก10%
Llanelli ชนะ 2 ลูกขึ้นไป6%
สรุป
Pontardawe Town ชนะ65%
Pontardawe Town ไม่แพ้83%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป43%
Pontardawe Town คลีนชีท30%
Llanelli ยิงไม่ได้9%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Llanelli ไม่แพ้35%
Pontardawe Town ไม่แพ้83%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)88%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)70%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)49%
ยิงได้ทั้งคู่63%
ต่ำ 2.530%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-29%0-28%1-18%1-38%0-17%0-36%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Pontardawe Town)
- โอกาส Pontardawe Town ชนะ 65% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 83%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 43%
- Llanelli เสียเฉลี่ย 3.4 ลูก/นัด
- Pontardawe Town ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Llanelli เคยชนะ 5 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Llanelli
พ0-2พ1-2พ2-6พ0-6พ0-3พ0-4
Pontardawe Town
ช4-1ช6-1ช3-2ส1-1ส1-1ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Llanelliยิง 0.5 · เสีย 3.4 ต่อนัด
Pontardawe Townยิง 1.7 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Llanelli
3.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 20
Pontardawe Town
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Llanelli
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
Pontardawe Town
43%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Llanelli
11%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 0เสียราคา 8
Pontardawe Town
43%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
6 นัดที่เจอกัน
Llanelli ชนะ 5เสมอ 0Pontardawe Town ชนะ 1
- 29-03-2024Llanelli5 - 0Pontardawe Town
- 12-08-2023Pontardawe Town1 - 3Llanelli
- 22-07-2023Llanelli1 - 0Pontardawe Town
- 07-04-2023Llanelli0 - 4Pontardawe Town
- 18-03-2023Pontardawe Town1 - 3Llanelli
- 01-08-2019Pontardawe Town0 - 2Llanelli
คู่อื่นใน FAW Championship 9 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 7 พ.ย.02:30
Afan Lido
Sport in Caerphilly
ส. 7 พ.ย.02:30
Baglan Dragons
Ynyshir Albions
ส. 7 พ.ย.02:30
Newport City
Treowen Stars
ส. 7 พ.ย.02:30
Bangor 1876
Gresford
ส. 7 พ.ย.02:45
Caerau Ely
Pontypridd
ส. 7 พ.ย.02:45
Bala Town F.C.
Guilsfield
ส. 7 พ.ย.02:45
Denbigh Town
Mold Alexandra
ส. 7 พ.ย.02:45
Penrhyncoch
Caersws
ส. 7 พ.ย.02:45
Ruthin Town FC
Newtown AFC
Afan Lido
Sport in Caerphilly
ส. 7 พ.ย.02:30
Baglan Dragons
Ynyshir Albions
ส. 7 พ.ย.02:30
Newport City
Treowen Stars
ส. 7 พ.ย.02:30
Bangor 1876
Gresford
ส. 7 พ.ย.02:45
Caerau Ely
Pontypridd
ส. 7 พ.ย.02:45
Bala Town F.C.
Guilsfield
ส. 7 พ.ย.02:45
Denbigh Town
Mold Alexandra
ส. 7 พ.ย.02:45
Penrhyncoch
Caersws
ส. 7 พ.ย.02:45
Ruthin Town FC
Newtown AFC
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 5.00 | 5.00 | 1.40 | 1.88 | 3.5 | 1.93 | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | |
| Live | 5.00 | 5.00 | 1.40 | 1.88 | 3.5 | 1.93 | 1.83 | -1.5/2 | 1.98 | ||
| wewbet | Initial | 5.05 | 4.53 | 1.43 | 1.88 | 3.5 | 1.82 | 1.82 | -1/1.5 | 1.88 | |
| Live | 8.00 | 5.05 | 1.26 | 1.88 | 3.5 | 1.82 | 1.81 | -1.5/2 | 1.89 | ||
| 18Bet | Initial | 4.80 | 4.70 | 1.40 | 1.80 | 3.5 | 1.73 | 1.74 | -1/1.5 | 1.79 | |
| Live | 7.25 | 5.50 | 1.25 | 1.80 | 3.5 | 1.76 | 1.77 | -1.5/2 | 1.79 | ||
| pinnacle | Initial | 5.81 | 5.08 | 1.37 | 1.83 | 3/3.5 | 1.89 | 1.98 | -1/1.5 | 1.78 | |
| Live | 7.40 | 5.73 | 1.26 | 1.89 | 3.5 | 1.85 | 1.86 | -1.5/2 | 1.88 | ||
| 1xBet | Initial | 5.10 | 5.10 | 1.43 | 1.83 | 3.5 | 1.87 | 1.67 | -1.5 | 2.07 | |
| Live | 9.10 | 5.55 | 1.22 | 1.86 | 3.5 | 1.81 | 1.82 | -1.5/2 | 1.84 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | -1.5/2 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [WAL FAWCS-16] Llanelli | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 0 | 2 | 11 | 9 | 40 | 2 | 16 | 0.0% |
| Home Field | 6 | 0 | 2 | 4 | 5 | 14 | 2 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 7 | 0 | 0 | 7 | 4 | 26 | 0 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 0 | 6 | 3 | 20 | 0 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 3 | 0 | 10 | 6 | 20 | 9 | 16 | 23.1% |
| Home Field | 6 | 3 | 0 | 3 | 5 | 7 | 9 | 8 | 50.0% |
| Away Field | 7 | 0 | 0 | 7 | 1 | 13 | 0 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 1 | 10 | 3 | 16.7% |
| [WAL FAWCS-12] Pontardawe Town | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 1 | 5 | 17 | 18 | 13 | 12 | 40.0% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 11 | 6 | 9 | 7 | 75.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 12 | 4 | 14 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 10 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 2 | 4 | 11 | 9 | 14 | 9 | 40.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 6 | 4 | 6 | 13 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 5 | 8 | 7 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 6 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Llanelli Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 | ||||||||||||||
| Win 5 (83%) Draw 0 (0%) Lose 1 (17%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (5 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (5 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| WAL FAWC | 29-03-2024 | Llanelli | 5-0 (3-0) | Pontardawe Town | - | 1.13 | 9.00 | 19.00 | W | 1.75 | 2/2.5 | 2.05 | W | O |
| WAL FAWC | 12-08-2023 | Pontardawe Town | 1-3 (1-2) | Llanelli | - | W | ||||||||
| WAL CLC | 22-07-2023 | Llanelli | 1-0 (0-0) | Pontardawe Town | 4-3 (4-1) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | U |
| WAL FAWC | 07-04-2023 | Llanelli | 0-4 (0-3) | Pontardawe Town | 4-1 (3-1) | 1.29 | 5.50 | 6.50 | L | 1.93 | 1.5/2 | 1.88 | L | O |
| WAL FAWC | 18-03-2023 | Pontardawe Town | 1-3 (0-1) | Llanelli | 5-7 (2-3) | 4.33 | 4.50 | 1.53 | W | 1.95 | -1 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 01-08-2019 | Pontardawe Town | 0-2 (0-2) | Llanelli | 5-11 (2-7) | 5.50 | 5.00 | 1.36 | W | 1.98 | -1/1.5 | 1.82 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Llanelli Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 1 (10%) Lose 9 (90%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 3.4 goals Asian Handicap Odds (9 games) 11% Home 0% Draw 89% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| WAL FAWC | 31-10-2026 | Pontypridd | 4-0 (2-0) | Llanelli | 10-1 (4-1) | 1.20 | 6.00 | 8.50 | L | 1.80 | 2 | 2.00 | L | O |
| WAL FAWC | 24-10-2026 | Llanelli | 0-3 (0-2) | Afan Lido | 5-2 (3-2) | 3.50 | 4.00 | 1.73 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | U |
| WALC | 17-10-2026 | Caerau Ely | 6-0 (3-0) | Llanelli | 3-8 (3-4) | 1.20 | 5.50 | 10.00 | L | 1.88 | 2 | 1.93 | L | O |
| WAL FAWC | 10-10-2026 | Ynyshir Albions | 6-2 (3-0) | Llanelli | - | 1.42 | 4.50 | 5.25 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| WAL FAWC | 03-10-2026 | Llanelli | 1-2 (1-0) | Baglan Dragons | 0-14 (0-8) | 3.50 | 3.75 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| WAL FAWC | 26-09-2026 | Llantwit Major | 2-0 (2-0) | Llanelli | - | L | ||||||||
| WAL FAWC | 12-09-2026 | Caerau Ely | 3-0 (1-0) | Llanelli | 3-3 (3-0) | 1.18 | 6.50 | 9.50 | L | 1.83 | 2 | 1.98 | L | U |
| WAL FAWC | 05-09-2026 | Llanelli | 0-2 (0-1) | Treowen Stars | 4-3 (0-1) | 3.00 | 3.90 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| WAL FAWC | 31-08-2026 | Aberystwyth Town | 4-0 (1-0) | Llanelli | 7-2 (3-1) | 1.40 | 4.60 | 5.50 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| WAL FAWC | 29-08-2026 | Llanelli | 2-2 (2-1) | Carmarthen | - | 3.25 | 4.00 | 1.80 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| WAL FAWC | 22-08-2026 | Cardiff Draconians FC | 4-2 (3-1) | Llanelli | 5-5 (1-1) | 2.05 | 3.75 | 2.80 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| WAL FAWC | 15-08-2026 | Swansea University | 3-0 (1-0) | Llanelli | 14-4 (7-1) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | D |
| WAL FAWC | 08-08-2026 | Llanelli | 1-1 (1-0) | Trey Thomas Drossel | 3-6 (0-3) | 3.40 | 3.80 | 1.80 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| WAL FAWC | 01-08-2026 | Llanelli | 1-4 (1-3) | Newport City | 3-5 (2-1) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Haverfordwest County | 8-0 (6-0) | Llanelli | 5-3 (2-3) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | O |
| Welsh PR | 18-04-2026 | Haverfordwest County | 6-0 (3-0) | Llanelli | 8-0 (1-0) | 1.20 | 6.00 | 11.00 | L | 1.98 | 2 | 1.83 | L | O |
| Welsh PR | 03-04-2026 | Llanelli | 0-5 (0-2) | Bala Town F.C. | 3-7 (2-4) | 4.20 | 3.60 | 1.67 | L | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | L | O |
| Welsh PR | 28-03-2026 | Flint Town | 1-2 (0-1) | Llanelli | 10-3 (6-1) | 1.20 | 5.50 | 10.00 | W | 1.98 | 2 | 1.83 | W | U |
| Welsh PR | 21-03-2026 | Llanelli | 1-2 (0-1) | UWIC Inter Cardiff | 0-4 (0-2) | 8.00 | 4.60 | 1.30 | L | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | W | O |
| Welsh PR | 14-03-2026 | Llanelli | 0-2 (0-1) | Briton Ferry Athletic | 3-3 (2-3) | 4.50 | 3.75 | 1.57 | L | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | L | U |
| No Data |
| Pontardawe Town Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 29% Draw 29% Away Over/Under Odds (7 games) 43% Over 0% Draw 57% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| WAL FAWC | 31-10-2026 | Pontardawe Town | 2-1 (0-1) | Carmarthen | 8-4 (6-3) | 2.10 | 3.90 | 2.63 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| WALC | 17-10-2026 | Llangennech AFC | 1-1 (1-1) | Pontardawe Town | 9-6 (6-3) | D | ||||||||
| WAL FAWC | 10-10-2026 | Llantwit Major | 1-1 (1-1) | Pontardawe Town | 2-11 (2-3) | 2.50 | 3.60 | 2.25 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| WAL FAWC | 03-10-2026 | Trey Thomas Drossel | 2-3 (1-2) | Pontardawe Town | 3-9 (1-5) | 1.75 | 3.90 | 3.50 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| WAL FAWC | 26-09-2026 | Pontardawe Town | 6-1 (5-1) | Treowen Stars | - | W | ||||||||
| WALC | 19-09-2026 | Pontardawe Town | 4-1 (1-0) | Penrhiwceiber Rangers | - | W | ||||||||
| WAL FAWC | 12-09-2026 | Swansea University | 4-0 (1-0) | Pontardawe Town | 5-3 (4-1) | 1.27 | 5.50 | 7.00 | L | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | L | O |
| WAL FAWC | 29-08-2026 | Aberystwyth Town | 1-0 (1-0) | Pontardawe Town | - | 1.57 | 4.20 | 4.20 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | D | U |
| WAL FAWC | 22-08-2026 | Afan Lido | 1-0 (0-0) | Pontardawe Town | 2-6 (0-3) | 1.48 | 4.50 | 4.75 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | U |
| WAL FAWC | 15-08-2026 | Pontardawe Town | 0-4 (0-2) | Newport City | 3-4 (0-2) | 2.35 | 3.75 | 2.38 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| WAL FAWC | 08-08-2026 | Pontypridd | 3-2 (1-2) | Pontardawe Town | 9-9 (5-7) | 1.62 | 4.10 | 3.90 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| WAL FAWC | 01-08-2026 | Pontardawe Town | 3-0 (1-0) | Sport in Caerphilly | 3-6 (2-3) | 2.70 | 3.75 | 2.10 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | D |
| INT CF | 27-06-2026 | UWIC Inter Cardiff | 5-0 (4-0) | Pontardawe Town | 5-2 (3-1) | 1.29 | 5.00 | 7.50 | L | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | L | O |
| WAL FAWC | 20-04-2024 | Baglan Dragons | 1-2 (0-1) | Pontardawe Town | - | W | ||||||||
| WAL FAWC | 18-04-2024 | Pontardawe Town | 0-3 (0-1) | Cambrian Clydach | 5-4 (5-1) | 4.50 | 3.75 | 1.62 | L | 2.03 | -0.5/1 | 1.78 | L | U |
| WAL FAWC | 13-04-2024 | Caerau Ely | 3-1 (1-1) | Pontardawe Town | - | L | ||||||||
| WAL FAWC | 06-04-2024 | Pontardawe Town | 1-1 (1-1) | Carmarthen | 4-2 (4-0) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | D | 2.03 | -1 | 1.78 | W | U |
| WAL FAWC | 01-04-2024 | Pontardawe Town | 3-3 (1-1) | Cwmbran Celtic | 6-7 (3-2) | 2.20 | 4.75 | 2.25 | D | 1.88 | 0 | 1.93 | D | O |
| WAL FAWC | 29-03-2024 | Llanelli | 5-0 (3-0) | Pontardawe Town | - | 1.13 | 9.00 | 19.00 | L | 1.75 | 2/2.5 | 2.05 | L | O |
| WAL FAWC | 23-03-2024 | Llantwit Major | 0-0 (0-0) | Pontardawe Town | 4-3 (4-2) | 2.38 | 3.60 | 2.38 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| WAL FAWC | 21-11 | Away | Sport in Caerphilly | 14 Days |
| WAL FAWC | 28-11 | Home | Cardiff Draconians FC | 21 Days |
| WAL FAWC | 05-12 | Away | Treowen Stars | 29 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| WAL FAWC | 21-11 | Home | Baglan Dragons | 15 Days |
| WAL FAWC | 28-11 | Away | Newport City | 21 Days |
| WAL FAWC | 05-12 | Home | Trey Thomas Drossel | 29 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 5.00 | 5.00 | 1.40 | 5.00 | 5.00 | 1.40 | 1.88 | 3.5 | 1.93 | 1.88 | 3.5 | 1.93 | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | 1.83 | -1.5/2 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0 | Goal | 1.3 | 0.5 | Goal | 1.7 |
| 4.3 | Loss | 1 | 3.4 | Loss | 1.7 |
| 15.7 | Shot(OT) | 8.3 | 18.4 | Shot(OT) | 12.1 |
| 4.7 | Corner | 8.3 | 3.3 | Corner | 6.6 |
| 1.7 | Yellow Card | 2 | 1.6 | Yellow Card | 1.7 |
| 43.3% | Fouls | 51.3% | 44.1% | Fouls | 52.4% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Llanelli ( 13 Matches) | Pontardawe Town ( 10 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 3 | 7 | 1 | 2 |