ทีเด็ดบอล Penrhyncoch vs Caersws
‹ คู่ก่อนหน้าDenbigh Town vs Mold Alexandra · ส. 7 พ.ย. 02:45 น. คู่ที่ 144 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Ruthin Town FC vs Newtown AFC · ส. 7 พ.ย. 02:45 น.
Wales FAW Championship
🕒 07-11-2026 02:45 น.
Penrhyncochเจ้าบ้าน💧แนวรุกน้ำ3.0📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-13.2🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส16.2คู่ที่ 144 / 15302:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 38% ★★★ราคาคุ้มVSPenrhyncochCaerswsใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ26% @4.3374% @1.53สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
Caerswsทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.2✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านPenrhyncochรอง 1 @1.95การ์ดรับหลวม🕳️9.0Caerswsการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนCaerswsต่อ 1 @1.85พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.2 vs 3.0Caerswsแนวรับ🛡️9.0 vs 16.2Caerswsการ์ดรุกทื่อ💧3.0Penrhyncochการ์ดรับหลวม🕳️16.2Penrhyncochการ์ดยิงดุ🔥13.2Caerswsการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.90พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️16.2 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.7·1.5ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Penrhyncochเจ้าบ้าน💧แนวรุกน้ำ3.0
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-13.2
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส16.2
คู่ที่ 144 / 15302:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 38% ★★★ราคาคุ้มVS
PenrhyncochCaersws
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
26% @4.3374% @1.53
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
Caerswsทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.2✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านPenrhyncoch
รอง 1 @1.95
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Caersws
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนCaersws
ต่อ 1 @1.85
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.2 vs 3.0Caersws
แนวรับ🛡️9.0 vs 16.2Caersws
การ์ดรุกทื่อ💧3.0Penrhyncoch
การ์ดรับหลวม🕳️16.2Penrhyncoch
การ์ดยิงดุ🔥13.2Caersws
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.90
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️16.2 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.7·1.5ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Penrhyncoch vs Caersws
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนCaersws ต่อ 1 @1.85การ์ด 6 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.90การ์ด 5 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCaerswsโอกาสชนะ 59%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 10 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Caersws · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล38%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา Caersws ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.53 · ควรเป็น @1.45 (+5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Caersws 38 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Caersws ต่อ 1
ได้ 53%คืนทุน 9%เสีย 38%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 53% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Caersws · คาดสกอร์ 1.1 - 2.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Caersws ชนะ 1 ลูก9%
Caersws ชนะ 2 ลูก24%
Caersws ชนะ 3 ลูกขึ้นไป29%
เสมอ20%
Penrhyncoch ชนะ 1 ลูก12%
Penrhyncoch ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
Caersws ชนะ62%
Caersws ไม่แพ้82%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป53%
Caersws คลีนชีท34%
Penrhyncoch ยิงไม่ได้10%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Penrhyncoch ไม่แพ้38%
Caersws ไม่แพ้82%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)85%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)66%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)44%
ยิงได้ทั้งคู่60%
ต่ำ 2.534%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-210%0-29%1-18%0-18%1-38%0-37%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Caersws)
- โอกาส Caersws ชนะ 62% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 82%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 53%
- ราคา @1.53 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.45 (คุ้มกว่า 5%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 62% มากกว่าตลาด (59%)
- Caersws ยิงเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
- Penrhyncoch เสียเฉลี่ย 2.7 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 53%
- เจอกันล่าสุด Penrhyncoch เคยชนะ 3 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Penrhyncoch
พ0-1ส0-0พ0-2พ0-1พ1-4พ1-3
Caersws
พ2-3ช5-2ส3-3ส1-1ส2-2ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Penrhyncochยิง 0.5 · เสีย 2.7 ต่อนัด
Caerswsยิง 2.2 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Penrhyncoch
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 20
Caersws
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 22
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Penrhyncoch
71%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 2
Caersws
50%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Penrhyncoch
14%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 0เสียราคา 6
Caersws
29%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 2เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Penrhyncoch ชนะ 5เสมอ 2Caersws ชนะ 1
- 06-04-2026Caersws1 - 2Penrhyncoch
- 05-02-2026Penrhyncoch1 - 3Caersws
- 01-03-2025Caersws1 - 2Penrhyncoch
- 19-02-2025Penrhyncoch4 - 1Caersws
- 17-09-2022Penrhyncoch1 - 1Caersws
- 08-03-2018Penrhyncoch2 - 2Caersws
- 21-09-2017Caersws2 - 5Penrhyncoch
- 08-03-2017Caersws0 - 3Penrhyncoch
คู่อื่นใน FAW Championship 9 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 7 พ.ย.02:30
Afan Lido
Sport in Caerphilly
ส. 7 พ.ย.02:30
Baglan Dragons
Ynyshir Albions
ส. 7 พ.ย.02:30
Llanelli
Pontardawe Town
ส. 7 พ.ย.02:30
Newport City
Treowen Stars
ส. 7 พ.ย.02:30
Bangor 1876
Gresford
ส. 7 พ.ย.02:45
Caerau Ely
Pontypridd
ส. 7 พ.ย.02:45
Bala Town F.C.
Guilsfield
ส. 7 พ.ย.02:45
Denbigh Town
Mold Alexandra
ส. 7 พ.ย.02:45
Ruthin Town FC
Newtown AFC
Afan Lido
Sport in Caerphilly
ส. 7 พ.ย.02:30
Baglan Dragons
Ynyshir Albions
ส. 7 พ.ย.02:30
Llanelli
Pontardawe Town
ส. 7 พ.ย.02:30
Newport City
Treowen Stars
ส. 7 พ.ย.02:30
Bangor 1876
Gresford
ส. 7 พ.ย.02:45
Caerau Ely
Pontypridd
ส. 7 พ.ย.02:45
Bala Town F.C.
Guilsfield
ส. 7 พ.ย.02:45
Denbigh Town
Mold Alexandra
ส. 7 พ.ย.02:45
Ruthin Town FC
Newtown AFC
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 4.33 | 4.33 | 1.53 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.95 | -1 | 1.85 | |
| Live | 4.33 | 4.33 | 1.53 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.95 | -1 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 4.55 | 4.19 | 1.51 | 1.87 | 3/3.5 | 1.83 | 1.88 | -1 | 1.82 | |
| Live | 4.47 | 4.21 | 1.52 | 1.82 | 3/3.5 | 1.88 | 1.87 | -1 | 1.83 | ||
| 18Bet | Initial | 4.30 | 4.30 | 1.50 | 1.76 | 3/3.5 | 1.76 | 1.71 | -1 | 1.81 | |
| Live | 4.50 | 4.20 | 1.51 | 1.73 | 3/3.5 | 1.83 | 1.82 | -1 | 1.74 | ||
| pinnacle | Initial | 4.32 | 4.43 | 1.56 | 1.79 | 3/3.5 | 1.97 | 1.86 | -1 | 1.89 | |
| Live | 4.32 | 4.43 | 1.56 | 1.79 | 3/3.5 | 1.97 | 1.86 | -1 | 1.89 | ||
| 1xBet | Initial | 4.52 | 4.30 | 1.57 | 2.08 | 3.5 | 1.66 | 1.53 | -1.5 | 2.33 | |
| Live | 4.74 | 4.25 | 1.51 | 1.77 | 3/3.5 | 1.90 | 1.61 | -1/1.5 | 2.06 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | -1 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [WAL FAWCN-16] Penrhyncoch | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 0 | 1 | 11 | 6 | 37 | 1 | 16 | 0.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 4 | 12 | 1 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 7 | 0 | 0 | 7 | 2 | 25 | 0 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 0 | 6 | 3 | 16 | 0 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 1 | 4 | 7 | 3 | 15 | 7 | 16 | 8.3% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 5 | 6 | 13 | 20.0% |
| Away Field | 7 | 0 | 1 | 6 | 1 | 10 | 1 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 7 | 3 | 0.0% |
| [WAL FAWCN-6] Caersws | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 5 | 5 | 2 | 25 | 18 | 20 | 6 | 41.7% |
| Home Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 9 | 8 | 9 | 6 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 16 | 10 | 11 | 7 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 12 | 11 | 7 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 7 | 1 | 9 | 6 | 19 | 4 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 1 | 5 | 0 | 2 | 1 | 8 | 9 | 16.7% |
| Away Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 5 | 11 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 5 | 0 | 5 | 4 | 8 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Penrhyncoch Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (5 games) 80% Home 0% Draw 20% Away Over/Under Odds (5 games) 60% Over 20% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| WAL FAWC | 06-04-2026 | Caersws | 1-2 (1-1) | Penrhyncoch | 6-9 (5-3) | 1.67 | 3.90 | 3.80 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | D |
| WAL FAWC | 05-02-2026 | Penrhyncoch | 1-3 (1-1) | Caersws | 5-5 (3-2) | 2.20 | 3.75 | 2.55 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| WAL FAWC | 01-03-2025 | Caersws | 1-2 (1-1) | Penrhyncoch | 8-3 (5-0) | 2.60 | 3.75 | 2.15 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| WAL FAWC | 19-02-2025 | Penrhyncoch | 4-1 (2-1) | Caersws | 2-4 (2-0) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| WALC | 17-09-2022 | Penrhyncoch | 1-1 (0-1) | Caersws | - | D | ||||||||
| WAL CA | 08-03-2018 | Penrhyncoch | 2-2 (2-1) | Caersws | - | D | ||||||||
| WAL CA | 21-09-2017 | Caersws | 2-5 (2-0) | Penrhyncoch | 5-7 (3-2) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | W | 1.88 | 0.5 | 1.92 | W | O |
| WAL CA | 08-03-2017 | Caersws | 0-3 (0-1) | Penrhyncoch | - | W | ||||||||
| WAL CA | 14-09-2016 | Penrhyncoch | 0-2 (0-0) | Caersws | - | L | ||||||||
| WAL CA | 02-04-2014 | Caersws | 1-1 (0-0) | Penrhyncoch | - | D | ||||||||
| WAL CA | 18-09-2013 | Penrhyncoch | 1-5 (0-0) | Caersws | - | L | ||||||||
| WAL CA | 18-04-2013 | Penrhyncoch | 3-0 (1-0) | Caersws | - | W | ||||||||
| WAL CA | 22-08-2012 | Caersws | 1-3 (0-0) | Penrhyncoch | - | W | ||||||||
| WAL CA | 02-01-2012 | Caersws | 1-1 (1-0) | Penrhyncoch | - | D | ||||||||
| WAL CA | 24-08-2011 | Penrhyncoch | 1-4 (0-0) | Caersws | - | L | ||||||||
| WAL CA | 30-03-2011 | Caersws | 3-0 (0-0) | Penrhyncoch | - | L | ||||||||
| WAL CA | 28-08-2010 | Penrhyncoch | 0-2 (0-0) | Caersws | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Penrhyncoch Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 2 (20%) Lose 8 (80%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 2.7 goals Asian Handicap Odds (7 games) 14% Home 0% Draw 86% Away Over/Under Odds (7 games) 71% Over 0% Draw 29% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| WAL FAWC | 31-10-2026 | Holyhead | 3-1 (1-1) | Penrhyncoch | - | 1.50 | 4.50 | 4.50 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| WAL FAWC | 10-10-2026 | Llanuwchllyn | 4-1 (1-0) | Penrhyncoch | - | 1.57 | 4.20 | 4.20 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | O |
| WAL FAWC | 03-10-2026 | Penrhyncoch | 0-1 (0-0) | Gresford | 5-1 (2-1) | 1.95 | 3.80 | 3.00 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| WAL FAWC | 26-09-2026 | Ruthin Town FC | 2-0 (1-0) | Penrhyncoch | 6-1 (5-1) | 1.95 | 3.80 | 2.90 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| WALC | 19-09-2026 | Penrhyncoch | 0-0 (0-0) | Porthmadog | - | D | ||||||||
| WAL FAWC | 16-09-2026 | Penrhyncoch | 0-1 (0-0) | Bala Town F.C. | - | L | ||||||||
| WAL FAWC | 12-09-2026 | Penrhyncoch | 1-5 (0-4) | Bangor 1876 | - | 4.75 | 4.33 | 1.48 | L | 2.00 | -1 | 1.80 | L | O |
| WAL FAWC | 05-09-2026 | Buckley Town | 5-0 (2-0) | Penrhyncoch | - | 1.62 | 4.00 | 4.00 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| WAL FAWC | 31-08-2026 | Guilsfield | 4-0 (1-0) | Penrhyncoch | - | L | ||||||||
| WAL FAWC | 29-08-2026 | Penrhyncoch | 2-2 (1-0) | Denbigh Town | - | 3.50 | 4.20 | 1.70 | D | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | O |
| WAL FAWC | 22-08-2026 | Brickfield Rangers | 2-0 (1-0) | Penrhyncoch | 5-4 (2-2) | 1.42 | 4.75 | 4.75 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | U |
| WAL FAWC | 08-08-2026 | Newtown AFC | 5-0 (3-0) | Penrhyncoch | 5-1 (2-1) | 1.42 | 4.50 | 5.50 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| WAL FAWC | 01-08-2026 | Penrhyncoch | 1-3 (1-1) | Porthmadog | 0-3 | 2.35 | 3.60 | 2.45 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| WAL FAWC | 18-04-2026 | Penrhyncoch | 3-0 (1-0) | Rhyl FC | 7-2 (3-0) | 2.20 | 4.00 | 2.45 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| WAL FAWC | 11-04-2026 | Penrhyncoch | 4-1 (1-1) | Gresford | 6-9 (3-9) | 1.75 | 4.00 | 3.30 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| WAL FAWC | 06-04-2026 | Caersws | 1-2 (1-1) | Penrhyncoch | 6-9 (5-3) | 1.67 | 3.90 | 3.80 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | D |
| WAL FAWC | 03-04-2026 | Denbigh Town | 1-0 (1-0) | Penrhyncoch | - | 1.80 | 4.00 | 3.20 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| WAL FAWC | 28-03-2026 | Penrhyncoch | 0-1 (0-1) | Holywell | 4-5 (1-5) | 4.00 | 4.20 | 1.57 | L | 1.83 | -1 | 1.98 | D | U |
| WAL FAWC | 21-03-2026 | Flint Mountain | 2-3 (1-2) | Penrhyncoch | 4-5 (2-2) | 2.50 | 3.60 | 2.30 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| WAL FAWC | 14-03-2026 | Penrhyncoch | 1-0 (0-0) | Holyhead | 4-3 (3-1) | 2.00 | 3.70 | 2.88 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| No Data |
| Caersws Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (7 games) 29% Home 29% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 43% Over 14% Draw 43% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| WAL FAWC | 31-10-2026 | Caersws | 1-1 (0-0) | Bangor 1876 | - | 2.15 | 3.90 | 2.55 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| WAL FAWC | 24-10-2026 | Caersws | 2-2 (1-0) | Guilsfield | - | 2.25 | 3.75 | 2.50 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | O |
| WAL FAWC | 10-10-2026 | Holyhead | 1-1 (1-1) | Caersws | - | 2.70 | 3.80 | 2.10 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| WAL FAWC | 03-10-2026 | Caersws | 3-3 (1-1) | Bala Town F.C. | 4-4 (2-0) | 2.38 | 3.75 | 2.35 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | O |
| WAL FAWC | 26-09-2026 | Llanuwchllyn | 2-5 (2-2) | Caersws | - | W | ||||||||
| WALC | 19-09-2026 | Holyhead | 3-2 (3-0) | Caersws | - | L | ||||||||
| WAL FAWC | 12-09-2026 | Caersws | 0-2 (0-0) | Brickfield Rangers | - | 2.30 | 3.75 | 2.40 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| WAL FAWC | 05-09-2026 | Ruthin Town FC | 0-3 (0-2) | Caersws | - | 3.10 | 3.75 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | D |
| WAL FAWC | 31-08-2026 | Caersws | 2-0 (0-0) | Buckley Town | - | W | ||||||||
| WAL FAWC | 29-08-2026 | Porthmadog | 1-3 (0-1) | Caersws | 10-6 (5-1) | 1.85 | 4.00 | 3.10 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| WAL FAWC | 15-08-2026 | Rhyl FC | 4-2 (2-0) | Caersws | 5-1 (3-0) | L | ||||||||
| WAL FAWC | 08-08-2026 | Caersws | 1-0 (0-0) | Gresford | 8-3 (4-2) | 1.45 | 4.50 | 5.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | U |
| WAL FAWC | 01-08-2026 | Mold Alexandra | 2-2 (0-1) | Caersws | 4-6 (2-6) | 1.80 | 3.90 | 3.30 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| WAL FAWC | 18-04-2026 | Caersws | 6-0 (3-0) | Denbigh Town | 5-4 (4-2) | 2.25 | 4.00 | 2.40 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| WAL FAWC | 14-04-2026 | Caersws | 3-2 (0-2) | Buckley Town | 7-2 (4-1) | 1.95 | 4.00 | 2.90 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| WAL FAWC | 11-04-2026 | Guilsfield | 4-1 (3-1) | Caersws | 4-3 (1-3) | 1.75 | 3.90 | 3.40 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| WAL FAWC | 06-04-2026 | Caersws | 1-2 (1-1) | Penrhyncoch | 6-9 (5-3) | 1.67 | 3.90 | 3.80 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | D |
| WAL FAWC | 03-04-2026 | Gresford | 0-2 (0-1) | Caersws | 4-5 (1-3) | 2.10 | 3.90 | 2.55 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| WAL FAWC | 28-03-2026 | Caersws | 0-1 (0-0) | Llandudno | 2-4 (0-2) | 5.25 | 4.20 | 1.45 | L | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | W | U |
| WAL FAWC | 21-03-2026 | Caersws | 1-0 (1-0) | Rhyl FC | 3-7 (1-3) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| WAL FAWC | 21-11 | Home | Rhyl FC | 15 Days |
| WAL FAWC | 28-11 | Away | Porthmadog | 22 Days |
| WAL FAWC | 05-12 | Home | Buckley Town | 29 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| WAL FAWC | 21-11 | Home | Denbigh Town | 15 Days |
| WAL FAWC | 28-11 | Away | Bala Town F.C. | 21 Days |
| WAL FAWC | 05-12 | Home | Porthmadog | 29 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.33 | 4.33 | 1.53 | 4.33 | 4.33 | 1.53 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.95 | -1 | 1.85 | 1.95 | -1 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1.3 | 0.5 | Goal | 2.2 |
| 2.7 | Loss | 1.3 | 2.7 | Loss | 1.5 |
| 8 | Shot(OT) | 0 | 11.5 | Shot(OT) | 16 |
| 5 | Corner | 0 | 3 | Corner | 5 |
| 1 | Yellow Card | 0 | 1 | Yellow Card | 1 |
| 43% | Fouls | 0% | 42% | Fouls | 51.3% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Penrhyncoch ( 42 Matches) | Caersws ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 3 | 4 | 4 |
| HT-D / FT-W | 2 | 1 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 2 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-D | 2 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 5 | 1 | 5 | 2 |
| HT-L / FT-L | 6 | 13 | 1 | 9 |