ทีเด็ดบอล Ruthin Town FC vs Newtown AFC
‹ คู่ก่อนหน้าPenrhyncoch vs Caersws · ส. 7 พ.ย. 02:45 น. คู่ที่ 145 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Everton vs Coventry City · ส. 7 พ.ย. 03:00 น.
Wales FAW Championship
🕒 07-11-2026 02:45 น.
Ruthin Town FCเจ้าบ้าน🪵แนวรุกไม้4.8📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-7.2🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0คู่ที่ 145 / 15302:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2คอมโบต่ำ🧊 ★41⚖️ เสี่ยง 34% ★★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Newtown AFC 86%★★ · 10 ข้อVSRuthin Town FCNewtown AFCใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ20% @5.5080% @1.40สูง/ต่ำ 3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป -1/1.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
Newtown AFCทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+9.6✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก2.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านRuthin Town FCรอง 1/1.5 @1.95การ์ดได้ราคา💰6/10Ruthin Town FCการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนNewtown AFCต่อ 1/1.5 @1.85พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.0 vs 4.8Newtown AFCแนวรับ🛡️2.4 vs 12.0Newtown AFCการ์ดรับหลวม🕳️12.0Ruthin Town FCการ์ดยิงดุ🔥12.0Newtown AFCการ์ดรับเหนียว🧱2.4Newtown AFCการ์ด 6 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.83ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.98การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 3การ์ด 1 ใบ
Ruthin Town FCเจ้าบ้าน🪵แนวรุกไม้4.8
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-7.2
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
คู่ที่ 145 / 15302:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2คอมโบต่ำ🧊 ★41⚖️ เสี่ยง 34% ★★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Newtown AFC 86%★★ · 10 ข้อVS
Ruthin Town FCNewtown AFC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
20% @5.5080% @1.40
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป -1/1.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
Newtown AFCทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+9.6✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก2.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านRuthin Town FC
รอง 1/1.5 @1.95
การ์ดได้ราคา💰6/10Ruthin Town FC
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนNewtown AFC
ต่อ 1/1.5 @1.85
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.0 vs 4.8Newtown AFC
แนวรับ🛡️2.4 vs 12.0Newtown AFC
การ์ดรับหลวม🕳️12.0Ruthin Town FC
การ์ดยิงดุ🔥12.0Newtown AFC
การ์ดรับเหนียว🧱2.4Newtown AFC
การ์ด 6 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.83
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.98
การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 3
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Ruthin Town FC vs Newtown AFC
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนNewtown AFC ต่อ 1/1.5 @1.85การ์ด 6 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งNewtown AFCโอกาสชนะ 64%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 341/100 คะแนน
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Newtown AFC ★★โอกาสไม่แพ้ 86%
🛡️พิศดารติด 1 แผน2
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Newtown AFC · บิลหลัก 1X2 @1.40
ความเสี่ยงของบิล34%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา Newtown AFC ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.40 · ควรเป็น @1.35 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Newtown AFC 48 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Newtown AFC ต่อ 1/1.5
ได้ 66%เสียครึ่ง 20%เสีย 14%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 40%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Newtown AFC · คาดสกอร์ 0.6 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Newtown AFC ชนะ 1 ลูก26%
Newtown AFC ชนะ 2 ลูก21%
Newtown AFC ชนะ 3 ลูกขึ้นไป20%
เสมอ20%
Ruthin Town FC ชนะ 1 ลูก10%
Ruthin Town FC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป3%
สรุป
Newtown AFC ชนะ66%
Newtown AFC ไม่แพ้86%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป40%
Newtown AFC คลีนชีท52%
Ruthin Town FC ยิงไม่ได้15%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Ruthin Town FC ไม่แพ้34%
Newtown AFC ไม่แพ้86%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Newtown AFC ★★ควรเป็น @1.16
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)72%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)47%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)25%
ยิงได้ทั้งคู่41%
ต่ำ 2.553%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-115%0-214%1-110%1-29%0-39%0-08%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Newtown AFC)
- โอกาส Newtown AFC ชนะ 66% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 86%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 40%
- Newtown AFC คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 52%
- Newtown AFC ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- Ruthin Town FC เสียเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ไม่พบตัวค้านที่ชัดเจน
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Ruthin Town FC
พ0-3พ0-3ช2-0ส1-1ส1-1ช2-1
Newtown AFC
พ0-1ช2-1ส0-0ช7-0ส2-2ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Ruthin Town FCยิง 0.8 · เสีย 2.0 ต่อนัด
Newtown AFCยิง 2.0 · เสีย 0.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Ruthin Town FC
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 12
Newtown AFC
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Ruthin Town FC
33%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 4
Newtown AFC
43%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Ruthin Town FC
63%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 3
Newtown AFC
43%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Ruthin Town FC ชนะ 0เสมอ 0Newtown AFC ชนะ 2
- 18-04-2026Ruthin Town FC2 - 3Newtown AFC
- 26-07-2025Newtown AFC3 - 0Ruthin Town FC
คู่อื่นใน FAW Championship 9 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 7 พ.ย.02:30
Afan Lido
Sport in Caerphilly
ส. 7 พ.ย.02:30
Baglan Dragons
Ynyshir Albions
ส. 7 พ.ย.02:30
Llanelli
Pontardawe Town
ส. 7 พ.ย.02:30
Newport City
Treowen Stars
ส. 7 พ.ย.02:30
Bangor 1876
Gresford
ส. 7 พ.ย.02:45
Caerau Ely
Pontypridd
ส. 7 พ.ย.02:45
Bala Town F.C.
Guilsfield
ส. 7 พ.ย.02:45
Denbigh Town
Mold Alexandra
ส. 7 พ.ย.02:45
Penrhyncoch
Caersws
Afan Lido
Sport in Caerphilly
ส. 7 พ.ย.02:30
Baglan Dragons
Ynyshir Albions
ส. 7 พ.ย.02:30
Llanelli
Pontardawe Town
ส. 7 พ.ย.02:30
Newport City
Treowen Stars
ส. 7 พ.ย.02:30
Bangor 1876
Gresford
ส. 7 พ.ย.02:45
Caerau Ely
Pontypridd
ส. 7 พ.ย.02:45
Bala Town F.C.
Guilsfield
ส. 7 พ.ย.02:45
Denbigh Town
Mold Alexandra
ส. 7 พ.ย.02:45
Penrhyncoch
Caersws
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 5.50 | 4.50 | 1.40 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | |
| Live | 5.50 | 4.50 | 1.40 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 6.10 | 4.38 | 1.38 | 1.79 | 3 | 1.91 | 1.89 | -1/1.5 | 1.81 | |
| Live | 5.55 | 4.31 | 1.42 | 1.79 | 3 | 1.91 | 1.80 | -1/1.5 | 1.90 | ||
| 18Bet | Initial | 5.50 | 4.40 | 1.38 | 1.64 | 3 | 1.90 | 1.71 | -1/1.5 | 1.81 | |
| Live | 5.50 | 4.30 | 1.41 | 1.78 | 3 | 1.79 | 1.71 | -1/1.5 | 1.86 | ||
| pinnacle | Initial | 5.05 | 4.41 | 1.48 | 1.88 | 3 | 1.87 | 1.99 | -1 | 1.78 | |
| Live | 5.05 | 4.41 | 1.48 | 1.88 | 3 | 1.87 | 1.99 | -1 | 1.78 | ||
| 1xBet | Initial | 5.51 | 4.70 | 1.44 | 2.30 | 3.5 | 1.54 | 1.62 | -1.5 | 2.16 | |
| Live | 5.97 | 4.40 | 1.40 | 1.64 | 2.5/3 | 2.09 | 1.56 | -1.5 | 2.21 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | -1/1.5 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [WAL FAWCN-14] Ruthin Town FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 3 | 6 | 12 | 22 | 12 | 14 | 25.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 11 | 7 | 10 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 11 | 5 | 13 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 9 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 4 | 5 | 6 | 11 | 13 | 14 | 25.0% |
| Home Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 6 | 5 | 15 | 16.7% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 5 | 8 | 7 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 5 | 10 | 50.0% |
| [WAL FAWCN-2] Newtown AFC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 8 | 3 | 1 | 22 | 5 | 27 | 2 | 66.7% |
| Home Field | 7 | 4 | 2 | 1 | 13 | 2 | 14 | 2 | 57.1% |
| Away Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 9 | 3 | 13 | 4 | 80.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 4 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 8 | 0 | 9 | 2 | 20 | 3 | 33.3% |
| Home Field | 7 | 3 | 4 | 0 | 6 | 1 | 13 | 2 | 42.9% |
| Away Field | 5 | 1 | 4 | 0 | 3 | 1 | 7 | 9 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 5 | 0 | 2 | 1 | 8 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Ruthin Town FC Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 2 (100%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 3 goals Asian Handicap Odds (2 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (2 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| WAL FAWC | 18-04-2026 | Ruthin Town FC | 2-3 (1-1) | Newtown AFC | 2-5 (1-3) | 2.38 | 3.90 | 2.30 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| WAL FAWC | 26-07-2025 | Newtown AFC | 3-0 (1-0) | Ruthin Town FC | - | 1.57 | 4.00 | 4.33 | L | 1.93 | 1 | 1.88 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Ruthin Town FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (8 games) 63% Home 0% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 25% Over 25% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| WAL FAWC | 31-10-2026 | Gresford | 1-2 (1-2) | Ruthin Town FC | - | 2.25 | 3.70 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | D |
| WAL FAWC | 10-10-2026 | Ruthin Town FC | 1-1 (1-1) | Rhyl FC | 3-0 (1-0) | 3.00 | 3.80 | 1.90 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| WAL FAWC | 03-10-2026 | Buckley Town | 1-1 (0-1) | Ruthin Town FC | 3-3 (1-1) | 1.48 | 4.50 | 4.75 | D | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | U |
| WAL FAWC | 26-09-2026 | Ruthin Town FC | 2-0 (1-0) | Penrhyncoch | 6-1 (5-1) | 1.95 | 3.80 | 2.90 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| WALC | 19-09-2026 | Llay Miners Welfare | 3-0 (0-0) | Ruthin Town FC | - | L | ||||||||
| WAL FAWC | 12-09-2026 | Porthmadog | 3-0 (1-0) | Ruthin Town FC | - | 1.70 | 4.00 | 3.60 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| WAL FAWC | 05-09-2026 | Ruthin Town FC | 0-3 (0-2) | Caersws | - | 3.10 | 3.75 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | D |
| WAL FAWC | 31-08-2026 | Brickfield Rangers | 2-0 (2-0) | Ruthin Town FC | - | L | ||||||||
| WAL FAWC | 29-08-2026 | Ruthin Town FC | 0-4 (0-2) | Mold Alexandra | - | 2.45 | 3.70 | 2.30 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| WAL FAWC | 22-08-2026 | Guilsfield | 2-2 (1-1) | Ruthin Town FC | 4-5 (3-3) | 1.70 | 4.00 | 3.60 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| WAL FAWC | 15-08-2026 | Ruthin Town FC | 2-1 (0-0) | Denbigh Town | 2-6 (1-4) | 2.88 | 3.90 | 1.95 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| WAL FAWC | 08-08-2026 | Bala Town F.C. | 2-1 (0-0) | Ruthin Town FC | - | L | ||||||||
| WAL FAWC | 01-08-2026 | Ruthin Town FC | 1-2 (0-1) | Holyhead | 5-7 (1-6) | 2.25 | 3.75 | 2.45 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| WAL FAWC | 18-04-2026 | Ruthin Town FC | 2-3 (1-1) | Newtown AFC | 2-5 (1-3) | 2.38 | 3.90 | 2.30 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| WAL FAWC | 03-04-2026 | Llandudno | 5-2 (1-1) | Ruthin Town FC | 14-6 (6-5) | 1.13 | 8.00 | 15.00 | L | 1.85 | 2.5 | 1.95 | L | O |
| WAL FAWC | 28-03-2026 | Ruthin Town FC | 1-0 (0-0) | Buckley Town | 5-2 (4-1) | 2.15 | 3.80 | 2.60 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| WAL FAWC | 21-03-2026 | Ruthin Town FC | 2-1 (1-1) | Gresford | 3-2 (1-1) | 2.40 | 4.00 | 2.25 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| WAL FAWC | 14-03-2026 | Ruthin Town FC | 1-2 (0-2) | Flint Mountain | 4-5 (2-3) | 2.05 | 3.70 | 2.80 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| WAL FAWC | 07-03-2026 | Mold Alexandra | 1-0 (0-0) | Ruthin Town FC | 6-3 (3-2) | 1.67 | 3.80 | 3.90 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| WAL FAWC | 01-03-2026 | Rhyl FC | 3-2 (1-2) | Ruthin Town FC | 3-2 (2-1) | 1.57 | 4.20 | 4.20 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | D | O |
| No Data |
| Newtown AFC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 0.4 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 14% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 43% Over 0% Draw 57% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| WAL FAWC | 01-11-2026 | Newtown AFC | 2-0 (1-0) | Buckley Town | - | 1.42 | 4.50 | 5.25 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | U |
| WAL FAWC | 24-10-2026 | Rhyl FC | 2-2 (1-1) | Newtown AFC | - | 3.25 | 3.80 | 1.83 | D | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | O |
| WALC | 17-10-2026 | Newtown AFC | 7-0 (3-0) | Llanuwchllyn | - | W | ||||||||
| WAL FAWC | 10-10-2026 | Newtown AFC | 0-0 (0-0) | Bangor 1876 | - | 1.50 | 4.20 | 4.75 | D | 1.83 | 1 | 1.98 | L | U |
| WAL FAWC | 03-10-2026 | Mold Alexandra | 1-2 (0-0) | Newtown AFC | 4-8 (0-1) | 2.88 | 3.70 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| WAL FAWC | 26-09-2026 | Newtown AFC | 0-1 (0-0) | Porthmadog | - | L | ||||||||
| WAL FAWC | 12-09-2026 | Holyhead | 0-1 (0-0) | Newtown AFC | 7-2 (0-2) | 4.00 | 4.10 | 1.62 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | D | U |
| WAL FAWC | 05-09-2026 | Newtown AFC | 1-0 (0-0) | Denbigh Town | - | 1.44 | 4.50 | 5.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | U |
| WAL FAWC | 31-08-2026 | Bala Town F.C. | 0-1 (0-0) | Newtown AFC | - | W | ||||||||
| WAL FAWC | 29-08-2026 | Newtown AFC | 4-0 (1-0) | Llanuwchllyn | - | 1.42 | 4.60 | 5.25 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| WAL FAWC | 15-08-2026 | Newtown AFC | 1-1 (1-1) | Guilsfield | 4-5 (2-3) | 1.75 | 3.90 | 3.50 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| WAL FAWC | 08-08-2026 | Newtown AFC | 5-0 (3-0) | Penrhyncoch | 5-1 (2-1) | 1.42 | 4.50 | 5.50 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | O |
| WAL FAWC | 02-08-2026 | Gresford | 0-3 (0-2) | Newtown AFC | 2-6 (0-4) | 3.25 | 4.20 | 1.75 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | U |
| WAL FAWC | 18-04-2026 | Ruthin Town FC | 2-3 (1-1) | Newtown AFC | 2-5 (1-3) | 2.38 | 3.90 | 2.30 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| WAL FAWC | 11-04-2026 | Newtown AFC | 1-2 (0-1) | Llandudno | 2-8 (1-3) | 5.50 | 4.33 | 1.42 | L | 1.93 | -1/1.5 | 1.88 | W | U |
| WAL FAWC | 09-04-2026 | Holywell | 6-0 (5-0) | Newtown AFC | 2-5 (1-4) | 1.55 | 4.10 | 4.20 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | O |
| WAL FAWC | 03-04-2026 | Newtown AFC | 1-2 (0-0) | Mold Alexandra | 3-2 (3-1) | 1.65 | 3.90 | 3.90 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | D |
| WAL FAWC | 28-03-2026 | Holyhead | 2-0 (1-0) | Newtown AFC | 4-8 (3-3) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| WAL FAWC | 25-03-2026 | Newtown AFC | 6-1 (3-0) | Rhyl FC | 0-5 (0-2) | 1.83 | 3.75 | 3.30 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| WAL FAWC | 21-03-2026 | Newtown AFC | 0-2 (0-2) | Buckley Town | 8-7 (3-5) | 1.36 | 5.25 | 5.25 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| WAL FAWC | 21-11 | Away | Llanuwchllyn | 15 Days |
| WAL FAWC | 28-11 | Home | Guilsfield | 22 Days |
| WAL FAWC | 05-12 | Away | Mold Alexandra | 29 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| WAL FAWC | 21-11 | Away | Brickfield Rangers | 15 Days |
| WAL FAWC | 28-11 | Home | Holyhead | 22 Days |
| WAL FAWC | 05-12 | Away | Llanuwchllyn | 29 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 5.50 | 4.50 | 1.40 | 5.50 | 4.50 | 1.40 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 3.7 | 0.8 | Goal | 2 |
| 1 | Loss | 0.7 | 2 | Loss | 0.4 |
| 6 | Shot(OT) | 0 | 8 | Shot(OT) | 3 |
| 3 | Corner | 0 | 4.2 | Corner | 5 |
| 1 | Yellow Card | 0 | 1.8 | Yellow Card | 1.3 |
| 45.5% | Fouls | 0% | 48.8% | Fouls | 48% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Ruthin Town FC ( 42 Matches) | Newtown AFC ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 2 | 8 | 6 |
| HT-D / FT-W | 4 | 1 | 4 | 5 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 3 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 1 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 4 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-L | 7 | 8 | 4 | 6 |