ทีเด็ดบอล Denbigh Town vs Mold Alexandra
‹ คู่ก่อนหน้าBala Town F.C. vs Guilsfield · ส. 7 พ.ย. 02:45 น. คู่ที่ 143 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Penrhyncoch vs Caersws · ส. 7 พ.ย. 02:45 น.
Wales FAW Championship
🕒 07-11-2026 02:45 น.
Denbigh Townเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ10.8📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.2🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0คู่ที่ 143 / 15302:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 54% ★ราคาคุ้มVSDenbigh TownMold Alexandraใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ45% @2.5555% @2.15สูง/ต่ำ 3 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
Mold Alexandraทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ16.8✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+9.0✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านDenbigh Townรอง 0/-0.5 @1.80การ์ดยิงดุ🔥10.8Denbigh Townการ์ดรับหลวม🕳️7.8Mold Alexandraการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนMold Alexandraต่อ 0/-0.5 @2.00พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥16.8 vs 10.8Mold Alexandraแนวรับ🛡️7.8 vs 12.0Mold Alexandraการ์ดรับหลวม🕳️12.0Denbigh Townการ์ดยิงดุ🔥16.8Mold Alexandraการ์ดได้ราคา💰7/10Mold Alexandraการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.80พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥10.8 · 16.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️12.0 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~4.0เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·2.8ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 8 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @2.00ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Denbigh Townเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ10.8
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.2
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
คู่ที่ 143 / 15302:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 54% ★ราคาคุ้มVS
Denbigh TownMold Alexandra
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
45% @2.5555% @2.15
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
Mold Alexandraทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ16.8✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+9.0✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านDenbigh Town
รอง 0/-0.5 @1.80
การ์ดยิงดุ🔥10.8Denbigh Town
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Mold Alexandra
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนMold Alexandra
ต่อ 0/-0.5 @2.00
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥16.8 vs 10.8Mold Alexandra
แนวรับ🛡️7.8 vs 12.0Mold Alexandra
การ์ดรับหลวม🕳️12.0Denbigh Town
การ์ดยิงดุ🔥16.8Mold Alexandra
การ์ดได้ราคา💰7/10Mold Alexandra
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.80
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥10.8 · 16.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️12.0 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~4.0เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·2.8ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @2.00
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Denbigh Town vs Mold Alexandra
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนMold Alexandra ต่อ 0/-0.5 @2.00การ์ด 6 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.80การ์ด 8 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMold Alexandraโอกาสชนะ 42%
🛡️พิศดารติด 4 แผน1 · 2 · 7 · 20
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Mold Alexandra · บิลหลัก 1X2 @2.15
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Mold Alexandra ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.15 · ควรเป็น @1.96 (+10%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Mold Alexandra 7 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Mold Alexandra ต่อ 0/-0.5
ได้ 46%เสียครึ่ง 22%เสีย 32%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 28%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Mold Alexandra · คาดสกอร์ 1.7 - 2.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Mold Alexandra ชนะ 1 ลูก18%
Mold Alexandra ชนะ 2 ลูก14%
Mold Alexandra ชนะ 3 ลูกขึ้นไป15%
เสมอ22%
Denbigh Town ชนะ 1 ลูก17%
Denbigh Town ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
Mold Alexandra ชนะ46%
Mold Alexandra ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป28%
Mold Alexandra คลีนชีท19%
Denbigh Town ยิงไม่ได้10%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Denbigh Town ไม่แพ้54%
Mold Alexandra ไม่แพ้68%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)90%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)56%
ยิงได้ทั้งคู่73%
ต่ำ 2.524%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-28%1-17%2-27%1-36%2-16%2-35%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Mold Alexandra)
- โอกาส Mold Alexandra ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
- ราคา @2.15 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.96 (คุ้มกว่า 10%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 46% มากกว่าตลาด (42%)
- Mold Alexandra ยิงเฉลี่ย 2.8 ลูก/นัด
- Denbigh Town เสียเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Mold Alexandra ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- Denbigh Town ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Denbigh Town เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Denbigh Town ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Denbigh Town
ช2-1พ0-2พ2-4ช2-0พ0-2ช4-3
Mold Alexandra
ส2-2ส3-3ช4-2พ1-2ช4-0ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Denbigh Townยิง 1.8 · เสีย 2.0 ต่อนัด
Mold Alexandraยิง 2.8 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Denbigh Town
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 24
Mold Alexandra
4.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 20ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Denbigh Town
57%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 3
Mold Alexandra
75%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Denbigh Town
57%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 3
Mold Alexandra
75%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Denbigh Town ชนะ 3เสมอ 2Mold Alexandra ชนะ 3
- 07-02-2026Mold Alexandra2 - 1Denbigh Town
- 23-08-2025Denbigh Town3 - 1Mold Alexandra
- 05-10-2024Denbigh Town1 - 1Mold Alexandra
- 10-08-2024Mold Alexandra2 - 1Denbigh Town
- 16-12-2023Mold Alexandra2 - 0Denbigh Town
- 04-11-2023Denbigh Town3 - 2Mold Alexandra
- 11-02-2017Mold Alexandra1 - 3Denbigh Town
- 17-09-2016Denbigh Town1 - 1Mold Alexandra
คู่อื่นใน FAW Championship 9 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 7 พ.ย.02:30
Afan Lido
Sport in Caerphilly
ส. 7 พ.ย.02:30
Baglan Dragons
Ynyshir Albions
ส. 7 พ.ย.02:30
Llanelli
Pontardawe Town
ส. 7 พ.ย.02:30
Newport City
Treowen Stars
ส. 7 พ.ย.02:30
Bangor 1876
Gresford
ส. 7 พ.ย.02:45
Caerau Ely
Pontypridd
ส. 7 พ.ย.02:45
Bala Town F.C.
Guilsfield
ส. 7 พ.ย.02:45
Penrhyncoch
Caersws
ส. 7 พ.ย.02:45
Ruthin Town FC
Newtown AFC
Afan Lido
Sport in Caerphilly
ส. 7 พ.ย.02:30
Baglan Dragons
Ynyshir Albions
ส. 7 พ.ย.02:30
Llanelli
Pontardawe Town
ส. 7 พ.ย.02:30
Newport City
Treowen Stars
ส. 7 พ.ย.02:30
Bangor 1876
Gresford
ส. 7 พ.ย.02:45
Caerau Ely
Pontypridd
ส. 7 พ.ย.02:45
Bala Town F.C.
Guilsfield
ส. 7 พ.ย.02:45
Penrhyncoch
Caersws
ส. 7 พ.ย.02:45
Ruthin Town FC
Newtown AFC
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.55 | 3.80 | 2.15 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.55 | 3.80 | 2.15 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | ||
| wewbet | Initial | 2.54 | 3.61 | 2.25 | 1.95 | 3/3.5 | 1.75 | 1.73 | 0/-0.5 | 1.97 | |
| Live | 2.37 | 3.63 | 2.38 | 1.91 | 3/3.5 | 1.79 | 1.87 | 0 | 1.83 | ||
| 18Bet | Initial | 2.45 | 3.70 | 2.15 | 1.71 | 3 | 1.81 | 1.90 | 0 | 1.64 | |
| Live | 2.45 | 3.70 | 2.25 | 1.84 | 3/3.5 | 1.72 | 1.82 | 0 | 1.74 | ||
| pinnacle | Initial | 2.81 | 3.76 | 2.10 | 1.94 | 3/3.5 | 1.82 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.87 | |
| Live | 2.41 | 3.70 | 2.42 | 1.92 | 3/3.5 | 1.83 | 1.87 | 0 | 1.88 | ||
| 1xBet | Initial | 2.55 | 3.90 | 2.22 | 2.22 | 3.5 | 1.59 | 2.00 | 0 | 1.73 | |
| Live | 2.40 | 3.66 | 2.31 | 2.10 | 3.5 | 1.63 | 1.86 | 0 | 1.80 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0/-0.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [WAL FAWCN-12] Denbigh Town | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 1 | 7 | 24 | 26 | 13 | 12 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 11 | 14 | 3 | 14 | 20.0% |
| Away Field | 7 | 3 | 1 | 3 | 13 | 12 | 10 | 8 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 13 | 12 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 5 | 4 | 8 | 8 | 14 | 11 | 25.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 4 | 4 | 7 | 10 | 40.0% |
| Away Field | 7 | 1 | 4 | 2 | 4 | 4 | 7 | 10 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 3 | 9 | 33.3% |
| [WAL FAWCN-3] Mold Alexandra | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 7 | 3 | 2 | 30 | 15 | 24 | 3 | 58.3% |
| Home Field | 7 | 3 | 3 | 1 | 11 | 9 | 12 | 5 | 42.9% |
| Away Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 19 | 6 | 12 | 5 | 80.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 18 | 8 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 6 | 5 | 1 | 14 | 5 | 23 | 2 | 50.0% |
| Home Field | 7 | 2 | 4 | 1 | 4 | 3 | 10 | 7 | 28.6% |
| Away Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 10 | 2 | 13 | 1 | 80.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 10 | 4 | 12 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Denbigh Town Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (5 games) 40% Home 20% Draw 40% Away Over/Under Odds (5 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| WAL FAWC | 07-02-2026 | Mold Alexandra | 2-1 (2-0) | Denbigh Town | 4-4 (1-3) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| WAL FAWC | 23-08-2025 | Denbigh Town | 3-1 (2-1) | Mold Alexandra | 2-7 (1-0) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| WAL FAWC | 05-10-2024 | Denbigh Town | 1-1 (1-0) | Mold Alexandra | 6-6 (3-5) | 2.40 | 3.75 | 2.38 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| WAL FAWC | 10-08-2024 | Mold Alexandra | 2-1 (0-1) | Denbigh Town | 6-4 (3-1) | 2.00 | 3.75 | 2.88 | L | 2.05 | 0.5 | 1.75 | L | U |
| WAL FAWC | 16-12-2023 | Mold Alexandra | 2-0 (0-0) | Denbigh Town | - | L | ||||||||
| WAL FAWC | 04-11-2023 | Denbigh Town | 3-2 (1-0) | Mold Alexandra | 8-4 (5-0) | 2.00 | 3.75 | 2.90 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| WAL CA | 11-02-2017 | Mold Alexandra | 1-3 (0-2) | Denbigh Town | - | W | ||||||||
| WAL CA | 17-09-2016 | Denbigh Town | 1-1 (0-0) | Mold Alexandra | - | D | ||||||||
| WAL CA | 02-04-2016 | Mold Alexandra | 0-2 (0-1) | Denbigh Town | - | W | ||||||||
| WAL CA | 07-10-2015 | Denbigh Town | 3-2 (2-0) | Mold Alexandra | - | W | ||||||||
| WAL CA | 04-04-2015 | Mold Alexandra | 4-0 (0-0) | Denbigh Town | - | L | ||||||||
| WAL CA | 27-08-2014 | Denbigh Town | 2-2 (0-0) | Mold Alexandra | - | D | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Denbigh Town Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (7 games) 57% Home 0% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 57% Over 0% Draw 43% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| WAL FAWC | 31-10-2026 | Llanuwchllyn | 3-4 (1-1) | Denbigh Town | - | 2.30 | 3.90 | 2.35 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | O |
| WALC | 17-10-2026 | Denbigh Town | 0-2 (0-2) | Bangor 1876 | 5-3 (4-1) | 2.60 | 3.60 | 2.20 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| WAL FAWC | 10-10-2026 | Guilsfield | 0-2 (0-0) | Denbigh Town | - | 1.57 | 4.20 | 4.00 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | U |
| WAL FAWC | 03-10-2026 | Denbigh Town | 2-4 (2-1) | Holyhead | 3-4 (2-2) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| WAL FAWC | 26-09-2026 | Brickfield Rangers | 2-0 (1-0) | Denbigh Town | - | L | ||||||||
| WALC | 20-09-2026 | Denbigh Town | 2-1 (0-1) | Trearddur Bay | - | W | ||||||||
| WAL FAWC | 12-09-2026 | Denbigh Town | 5-2 (1-0) | Bala Town F.C. | 4-2 (1-1) | 3.40 | 4.00 | 1.75 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | O |
| WAL FAWC | 05-09-2026 | Newtown AFC | 1-0 (0-0) | Denbigh Town | - | 1.44 | 4.50 | 5.00 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| WAL FAWC | 31-08-2026 | Denbigh Town | 1-3 (1-2) | Rhyl FC | - | L | ||||||||
| WAL FAWC | 29-08-2026 | Penrhyncoch | 2-2 (1-0) | Denbigh Town | - | 3.50 | 4.20 | 1.70 | D | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | O |
| WAL FAWC | 22-08-2026 | Denbigh Town | 2-3 (0-1) | Porthmadog | 7-1 (4-1) | 2.15 | 3.75 | 2.60 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| WAL FAWC | 15-08-2026 | Ruthin Town FC | 2-1 (0-0) | Denbigh Town | 2-6 (1-4) | 2.88 | 3.90 | 1.95 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| WAL FAWC | 08-08-2026 | Denbigh Town | 1-2 (0-0) | Bangor 1876 | 6-7 (1-2) | 2.20 | 3.90 | 2.50 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| WAL FAWC | 01-08-2026 | Buckley Town | 2-4 (1-3) | Denbigh Town | 2-8 (0-5) | 2.45 | 3.90 | 2.20 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Denbigh Town | 0-2 (0-1) | Airbus UK Broughton | 4-7 (2-1) | 8.50 | 5.50 | 1.22 | L | 1.80 | -2 | 2.00 | D | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Colwyn Bay | 1-2 (0-2) | Denbigh Town | 3-2 (3-0) | 1.25 | 5.00 | 9.00 | W | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | W | U |
| WAL FAWC | 18-04-2026 | Caersws | 6-0 (3-0) | Denbigh Town | 5-4 (4-2) | 2.25 | 4.00 | 2.40 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| WAL FAWC | 03-04-2026 | Denbigh Town | 1-0 (1-0) | Penrhyncoch | - | 1.80 | 4.00 | 3.20 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| WAL FAWC | 01-04-2026 | Denbigh Town | 1-1 (1-0) | Holyhead | 6-3 (3-1) | 1.85 | 3.80 | 3.25 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| WAL FAWC | 28-03-2026 | Rhyl FC | 3-0 (2-0) | Denbigh Town | 0-6 (0-5) | 2.05 | 3.80 | 2.75 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | D |
| No Data |
| Mold Alexandra Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 2.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (8 games) 75% Home 0% Draw 25% Away Over/Under Odds (8 games) 75% Over 0% Draw 25% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| WAL FAWC | 31-10-2026 | Mold Alexandra | 2-1 (2-1) | Rhyl FC | - | 1.62 | 4.10 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| WAL FAWC | 10-10-2026 | Brickfield Rangers | 0-4 (0-1) | Mold Alexandra | - | 1.75 | 3.90 | 3.40 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| WAL FAWC | 03-10-2026 | Mold Alexandra | 1-2 (0-0) | Newtown AFC | 4-8 (0-1) | 2.88 | 3.70 | 2.00 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| WAL FAWC | 26-09-2026 | Bala Town F.C. | 2-4 (1-1) | Mold Alexandra | - | W | ||||||||
| WALC | 19-09-2026 | Bangor 1876 | 3-3 (2-2) | Mold Alexandra | 7-4 (4-2) | 1.67 | 4.00 | 3.75 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| WAL FAWC | 12-09-2026 | Mold Alexandra | 2-2 (1-1) | Llanuwchllyn | 14-1 (6-0) | 1.57 | 4.20 | 4.20 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | L | O |
| WAL FAWC | 06-09-2026 | Gresford | 1-5 (1-5) | Mold Alexandra | - | 4.20 | 4.20 | 1.57 | W | 1.85 | -1 | 1.95 | W | O |
| WAL FAWC | 31-08-2026 | Mold Alexandra | 2-2 (0-0) | Bangor 1876 | - | D | ||||||||
| WAL FAWC | 29-08-2026 | Ruthin Town FC | 0-4 (0-2) | Mold Alexandra | - | 2.45 | 3.70 | 2.30 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| WAL FAWC | 22-08-2026 | Mold Alexandra | 1-0 (0-0) | Buckley Town | 5-1 (4-0) | 1.75 | 3.90 | 3.50 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| WAL FAWC | 15-08-2026 | Mold Alexandra | 1-0 (1-0) | Holyhead | 1-9 (0-4) | 1.85 | 3.75 | 3.20 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| WAL FAWC | 08-08-2026 | Guilsfield | 3-2 (0-1) | Mold Alexandra | 5-6 (3-4) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| WAL FAWC | 01-08-2026 | Mold Alexandra | 2-2 (0-1) | Caersws | 4-6 (2-6) | 1.80 | 3.90 | 3.30 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Holywell | 1-1 (0-1) | Mold Alexandra | 2-3 (1-1) | 1.44 | 4.20 | 5.50 | D | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 01-07-2026 | Mold Alexandra | 3-4 (2-2) | Airbus UK Broughton | 3-6 (0-6) | 10.00 | 6.00 | 1.18 | L | 1.88 | -2 | 1.93 | W | O |
| WAL FAWC | 18-04-2026 | Mold Alexandra | 3-1 (3-0) | Flint Mountain | 6-4 (5-2) | 1.60 | 4.20 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| WAL FAWC | 11-04-2026 | Mold Alexandra | 2-1 (0-1) | Brickfield Rangers | - | 1.80 | 3.80 | 3.30 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | D |
| WAL FAWC | 03-04-2026 | Newtown AFC | 1-2 (0-0) | Mold Alexandra | 3-2 (3-1) | 1.65 | 3.90 | 3.90 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | D |
| WAL FAWC | 28-03-2026 | Mold Alexandra | 4-1 (2-0) | Gresford | 8-5 (0-5) | 1.85 | 3.90 | 3.00 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| WAL FAWC | 21-03-2026 | Holyhead | 0-1 (0-0) | Mold Alexandra | 4-3 (1-2) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| WAL FAWC | 21-11 | Away | Caersws | 15 Days |
| WAL FAWC | 28-11 | Home | Brickfield Rangers | 21 Days |
| WAL FAWC | 05-12 | Away | Holyhead | 29 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| WAL FAWC | 21-11 | Home | Porthmadog | 15 Days |
| WAL FAWC | 28-11 | Away | Bangor 1876 | 22 Days |
| WAL FAWC | 05-12 | Home | Ruthin Town FC | 29 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.55 | 3.80 | 2.15 | 2.55 | 3.80 | 2.15 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 2.3 | 1.8 | Goal | 2.8 |
| 1.7 | Loss | 1 | 2 | Loss | 1.3 |
| 8 | Shot(OT) | 16 | 11.3 | Shot(OT) | 15.2 |
| 5 | Corner | 4 | 4 | Corner | 6.8 |
| 0 | Yellow Card | 4 | 1.5 | Yellow Card | 2.8 |
| 59% | Fouls | 52% | 52.3% | Fouls | 49.8% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Denbigh Town ( 42 Matches) | Mold Alexandra ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 3 | 5 | 6 |
| HT-D / FT-W | 1 | 3 | 2 | 5 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 0 | 5 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 3 | 5 | 5 | 3 |
| HT-L / FT-L | 4 | 8 | 2 | 4 |