ทีเด็ดบอล Zebbug Rangers vs St. Andrews
‹ คู่ก่อนหน้าBotev Plovdiv vs FC Dunav Ruse · คืนนี้ 00:15 น. คู่ที่ 74 / 175เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Eintracht Braunschweig vs Energie Cottbus · คืนนี้ 00:30 น.
Malta First Division League
🕒 07-11-2026 00:15 น.
Zebbug Rangersเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.0✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 74 / 17500:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★43⚖️ เสี่ยง 56% ★แพงเกินจริงVSZebbug RangersSt. Andrewsใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ34% @3.5066% @1.80สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
St. Andrewsทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💧แนวรุกน้ำ3.6📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-7.2🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านZebbug Rangersรอง 0.5 @1.95แนวรุก🔥7.2 vs 3.6Zebbug Rangersการ์ดยิงดุ🔥7.2Zebbug Rangersการ์ดรุกทื่อ💧3.6St. Andrewsการ์ดรับหลวม🕳️10.8St. Andrewsการ์ดได้ราคา💰7/10Zebbug Rangersการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSt. Andrewsต่อ 0.5 @1.85การ์ดรับหลวม🕳️10.2Zebbug Rangersการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.85แนวรับ🕳️10.2 · 10.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·1.8ลูก/นัดการ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.95พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Zebbug Rangersเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.0✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 74 / 17500:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★43⚖️ เสี่ยง 56% ★แพงเกินจริงVS
Zebbug RangersSt. Andrews
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
34% @3.5066% @1.80
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
St. Andrewsทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💧แนวรุกน้ำ3.6
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-7.2
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านZebbug Rangers
รอง 0.5 @1.95
แนวรุก🔥7.2 vs 3.6Zebbug Rangers
การ์ดยิงดุ🔥7.2Zebbug Rangers
การ์ดรุกทื่อ💧3.6St. Andrews
การ์ดรับหลวม🕳️10.8St. Andrews
การ์ดได้ราคา💰7/10Zebbug Rangers
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSt. Andrews
ต่อ 0.5 @1.85
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Zebbug Rangers
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.85
แนวรับ🕳️10.2 · 10.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·1.8ลูก/นัด
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.95
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Zebbug Rangers vs St. Andrews
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านZebbug Rangers รอง 0.5 @1.95การ์ด 5 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.85การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSt. Andrewsโอกาสชนะ 50%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2.543/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: St. Andrews · บิลหลัก 1X2 @1.80
ความเสี่ยงของบิล56%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา St. Andrews ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.80 · ควรเป็น @2.05 (-12%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง St. Andrews 24 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป St. Andrews ต่อ 0.5
ได้ 44%เสีย 56%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 17%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง St. Andrews · คาดสกอร์ 1.6 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
St. Andrews ชนะ 1 ลูก27%
St. Andrews ชนะ 2 ลูก12%
St. Andrews ชนะ 3 ลูกขึ้นไป5%
เสมอ24%
Zebbug Rangers ชนะ 1 ลูก15%
Zebbug Rangers ชนะ 2 ลูกขึ้นไป17%
สรุป
St. Andrews ชนะ44%
St. Andrews ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป17%
St. Andrews คลีนชีท20%
Zebbug Rangers ยิงไม่ได้34%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Zebbug Rangers ไม่แพ้56%
St. Andrews ไม่แพ้68%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)51%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)29%
ยิงได้ทั้งคู่53%
ต่ำ 2.549%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-011%2-110%2-09%0-17%0-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง St. Andrews)
- โอกาส St. Andrews ชนะ 44% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
- Zebbug Rangers เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.80 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.05 (12%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ระบบให้ St. Andrews ชนะ 44% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (50%)
- St. Andrews ยิงเฉลี่ยแค่ 0.6 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด Zebbug Rangers เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Zebbug Rangers ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Zebbug Rangers
พ0-4พ1-3ช1-0พ1-2พ1-2ส1-1
St. Andrews
พ0-3ส1-1ช1-0พ0-2ช1-0พ0-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Zebbug Rangersยิง 1.2 · เสีย 1.7 ต่อนัด
St. Andrewsยิง 0.6 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Zebbug Rangers
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 17
St. Andrews
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 11
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Zebbug Rangers
57%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 3
St. Andrews
33%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Zebbug Rangers
75%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 1
St. Andrews
50%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Zebbug Rangers ชนะ 4เสมอ 1St. Andrews ชนะ 3
- 07-02-2026Zebbug Rangers2 - 1St. Andrews
- 06-04-2025Zebbug Rangers2 - 5St. Andrews
- 05-01-2025Zebbug Rangers2 - 0St. Andrews
- 02-03-2024Zebbug Rangers1 - 1St. Andrews
- 22-10-2023St. Andrews3 - 1Zebbug Rangers
- 22-02-2022St. Andrews0 - 1Zebbug Rangers
- 17-02-2022Zebbug Rangers0 - 2St. Andrews
- 30-10-2021Zebbug Rangers2 - 0St. Andrews
คู่อื่นใน First Division League 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| wewbet | Initial | 3.55 | 3.35 | 1.86 | 1.85 | 2.5 | 1.89 | 1.88 | -0.5 | 1.86 | |
| Live | 3.55 | 3.35 | 1.86 | 1.85 | 2.5 | 1.89 | 1.88 | -0.5 | 1.86 | ||
| 18Bet | Initial | 3.45 | 3.50 | 1.77 | 1.71 | 2.5 | 1.81 | 1.76 | -0.5 | 1.76 | |
| Live | 3.60 | 3.50 | 1.80 | 1.73 | 2.5 | 1.83 | 1.83 | -0.5 | 1.73 | ||
| 1xBet | Initial | 3.78 | 3.50 | 1.79 | 1.79 | 2.5 | 1.88 | 1.66 | -0.5/1 | 1.99 | |
| Live | 3.78 | 3.50 | 1.79 | 1.79 | 2.5 | 1.88 | 1.66 | -0.5/1 | 1.99 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| [MAL D2-15] Zebbug Rangers | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 12 | 4 | 15 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 6 | 3 | 11 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 3 | 6 | 1 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 12 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 0 | 2 | 4 | 0 | 5 | 2 | 16 | 0.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 3 | 1 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 0 | 5 | 2 | 0.0% |
| [MAL D2-9] St. Andrews | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 1 | 3 | 3 | 9 | 7 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 6 | 1 | 14 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 2 | 3 | 6 | 6 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 3 | 9 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 1 | 3 | 2 | 4 | 7 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 3 | 1 | 14 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 2 | 1 | 6 | 5 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 2 | 4 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Zebbug Rangers Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (7 games) 86% Home 0% Draw 14% Away Over/Under Odds (7 games) 29% Over 0% Draw 71% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| MAL D2 | 07-02-2026 | Zebbug Rangers | 2-1 (0-0) | St. Andrews | 5-1 (2-0) | 6.25 | 4.20 | 1.38 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | O |
| MAL D2 | 06-04-2025 | Zebbug Rangers | 2-5 (0-3) | St. Andrews | 1-6 (0-5) | L | ||||||||
| MAL D2 | 05-01-2025 | Zebbug Rangers | 2-0 (1-0) | St. Andrews | 4-8 (4-4) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| MAL D2 | 02-03-2024 | Zebbug Rangers | 1-1 (1-0) | St. Andrews | 5-8 (1-5) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| MAL D2 | 22-10-2023 | St. Andrews | 3-1 (0-0) | Zebbug Rangers | - | 1.73 | 3.75 | 3.75 | L | |||||
| MAL D2 | 22-02-2022 | St. Andrews | 0-1 (0-1) | Zebbug Rangers | 2-6 (1-2) | 3.40 | 3.60 | 1.85 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| MAL Cup | 17-02-2022 | Zebbug Rangers | 0-2 (0-1) | St. Andrews | - | L | ||||||||
| MAL D2 | 30-10-2021 | Zebbug Rangers | 2-0 (1-0) | St. Andrews | 5-5 (3-0) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | U |
| MAL D2 | 13-12-2020 | St. Andrews | 1-4 (0-1) | Zebbug Rangers | 6-7 (4-2) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| MAL D2 | 29-02-2020 | St. Andrews | 0-1 (0-0) | Zebbug Rangers | 1-5 (0-3) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| MAL D2 | 13-10-2019 | Zebbug Rangers | 0-2 (0-1) | St. Andrews | - | L | ||||||||
| MAL D2 | 06-04-2014 | St. Andrews | 2-1 (0-1) | Zebbug Rangers | 5-1 | 4.50 | 4.50 | 1.50 | L | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | L | U |
| MAL D2 | 15-12-2013 | Zebbug Rangers | 4-1 (0-0) | St. Andrews | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Zebbug Rangers Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (8 games) 75% Home 13% Draw 13% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 13% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| MAL D2 | 31-10-2026 | Vittoriosa Stars | 1-1 (1-0) | Zebbug Rangers | 4-8 (2-3) | 1.83 | 3.60 | 3.40 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| MAL D2 | 23-10-2026 | Zebbug Rangers | 1-2 (0-1) | Melita FC Saint Julian | 3-4 (2-2) | 5.25 | 4.33 | 1.45 | L | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | W | O |
| MAL D2 | 18-10-2026 | Tarxien Rainbows F.C | 2-1 (0-0) | Zebbug Rangers | 6-7 (2-5) | 1.29 | 5.00 | 7.00 | L | 1.83 | 1.5 | 1.98 | W | D |
| MAL D2 | 10-10-2026 | Zebbug Rangers | 1-0 (0-0) | Swieqi United | 2-6 (1-1) | 8.00 | 5.75 | 1.22 | W | 1.90 | -2/2.5 | 1.90 | W | U |
| MAL D2 | 20-09-2026 | Naxxar Lions | 3-1 (1-0) | Zebbug Rangers | 4-1 (2-1) | 1.20 | 6.25 | 9.00 | L | 2.00 | 2 | 1.80 | D | O |
| MAL D2 | 14-09-2026 | Zebbug Rangers | 0-4 (0-2) | Fgura United | 1-6 (0-4) | 4.33 | 4.10 | 1.57 | L | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | L | O |
| MAL D2 | 18-04-2026 | Zebbug Rangers | 1-1 (0-1) | Marsa | 3-6 (1-3) | 3.10 | 3.70 | 1.91 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| MAL D2 | 11-04-2026 | Vittoriosa Stars | 0-1 (0-1) | Zebbug Rangers | 5-6 (1-5) | W | ||||||||
| MAL D2 | 04-04-2026 | Gudja United | 1-2 (1-1) | Zebbug Rangers | 3-6 (2-4) | W | ||||||||
| MAL D2 | 15-03-2026 | Zurrieq | 3-3 (1-2) | Zebbug Rangers | 2-3 (2-1) | 1.50 | 4.10 | 5.00 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| MAL D2 | 09-03-2026 | Zebbug Rangers | 0-2 (0-0) | Mgarr United FC | 11-8 (7-2) | L | ||||||||
| MAL D2 | 01-03-2026 | Zebbug Rangers | 6-0 (3-0) | Mtarfa | 4-1 | W | ||||||||
| MAL D2 | 21-02-2026 | Santa Lucia | 1-1 (0-0) | Zebbug Rangers | 6-11 (3-4) | D | ||||||||
| MAL D2 | 15-02-2026 | Zebbug Rangers | 0-3 (0-1) | Birzebbuga | 1-10 (1-8) | 9.50 | 5.25 | 1.22 | L | 1.95 | -2 | 1.85 | L | U |
| MAL D2 | 07-02-2026 | Zebbug Rangers | 2-1 (0-0) | St. Andrews | 5-1 (2-0) | 6.25 | 4.20 | 1.38 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | O |
| MAL D2 | 31-01-2026 | Marsa | 0-1 (0-0) | Zebbug Rangers | 5-3 (2-1) | 1.62 | 3.80 | 4.10 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| MAL D2 | 18-01-2026 | Zebbug Rangers | 1-4 (0-1) | Melita FC Saint Julian | 4-7 (2-4) | 8.50 | 5.50 | 1.22 | L | 1.80 | -2 | 2.00 | L | O |
| MAL D2 | 11-01-2026 | Santa Lucia | 0-0 (0-0) | Zebbug Rangers | 7-3 (4-2) | 1.29 | 5.25 | 7.00 | D | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | W | U |
| MAL D2 | 20-12-2025 | Zebbug Rangers | 0-4 (0-1) | Vittoriosa Stars | 3-6 (2-2) | 2.63 | 3.60 | 2.20 | L | 1.83 | -1 | 1.98 | L | O |
| MAL D2 | 18-12-2025 | Zebbug Rangers | 1-4 (0-2) | Zurrieq | 5-8 (2-4) | 4.50 | 3.90 | 1.57 | L | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | L | O |
| No Data |
| St. Andrews Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 0.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (6 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (6 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| MAL D2 | 31-10-2026 | St. Andrews | 0-3 (0-2) | Pieta Hotspurs | 6-4 (3-2) | 3.20 | 3.40 | 1.95 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| MAL D2 | 24-10-2026 | Attard | 0-1 (0-1) | St. Andrews | 9-2 (3-2) | 2.55 | 3.40 | 2.35 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| MAL D2 | 17-10-2026 | St. Andrews | 0-2 (0-1) | Mgarr United FC | 5-9 (0-5) | 3.20 | 3.50 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| MAL D2 | 11-10-2026 | Gudja United | 0-1 (0-1) | St. Andrews | 2-5 (1-3) | 2.88 | 3.50 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| MAL D2 | 18-09-2026 | St. Andrews | 1-1 (0-0) | Santa Lucia | 8-2 (2-1) | 2.40 | 3.40 | 2.45 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| MAL D2 | 13-09-2026 | Victoria Hotspurs | 3-0 (1-0) | St. Andrews | 12-8 (4-5) | 1.90 | 3.60 | 3.40 | L | |||||
| MAL D2 | 19-04-2026 | Pieta Hotspurs | 2-2 (0-1) | St. Andrews | 1-3 | D | ||||||||
| MAL D2 | 12-04-2026 | St. Andrews | 0-1 (0-1) | Swieqi United | 1-3 (0-1) | L | ||||||||
| MAL D2 | 04-04-2026 | St. Andrews | 1-3 (0-3) | Birzebbuga | 4-6 (3-2) | L | ||||||||
| MAL D2 | 15-03-2026 | Melita FC Saint Julian | 3-0 (2-0) | St. Andrews | 1-4 (1-4) | 1.61 | 3.80 | 4.10 | L | 1.82 | 0.5/1 | 1.97 | L | O |
| MAL D2 | 07-03-2026 | St. Andrews | 0-3 (0-1) | Sirens | 6-3 (4-3) | L | ||||||||
| MAL D2 | 01-03-2026 | Fgura United | 2-0 (0-0) | St. Andrews | 4-8 (1-3) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| MAL D2 | 22-02-2026 | Balzan FC | 1-4 (0-2) | St. Andrews | 4-2 (1-2) | 1.25 | 5.00 | 8.50 | W | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | W | O |
| MAL D2 | 14-02-2026 | St. Andrews | 2-1 (1-0) | Santa Lucia | 4-5 (3-2) | 2.63 | 3.40 | 2.25 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | O |
| MAL D2 | 07-02-2026 | Zebbug Rangers | 2-1 (0-0) | St. Andrews | 5-1 (2-0) | 6.25 | 4.20 | 1.38 | L | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | O |
| MAL D2 | 01-02-2026 | St. Andrews | 3-3 (2-0) | Vittoriosa Stars | 6-4 (5-0) | 1.90 | 3.50 | 3.30 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| MAL D2 | 17-01-2026 | St. Andrews | 0-2 (0-0) | Balzan FC | 2-4 (2-1) | 6.25 | 4.50 | 1.36 | L | 1.80 | -1.5 | 2.00 | L | U |
| MAL D2 | 10-01-2026 | Birzebbuga | 1-0 (1-0) | St. Andrews | 3-2 (1-1) | 1.55 | 3.90 | 4.75 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | D | U |
| MAL Cup | 04-01-2026 | St. Andrews | 0-2 (0-0) | Gzira United | 3-7 (2-3) | 6.00 | 4.75 | 1.36 | L | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | L | U |
| MAL D2 | 21-12-2025 | Marsa | 1-2 (0-0) | St. Andrews | 2-8 (1-3) | 3.75 | 3.90 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| MAL D2 | 21-11 | Away | Zurrieq | 15 Days |
| MAL D2 | 28-11 | Home | Santa Lucia | 22 Days |
| MAL D2 | 06-12 | Away | Victoria Hotspurs | 30 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| MAL D2 | 22-11 | Home | Sirens | 16 Days |
| MAL D2 | 30-11 | Home | Vittoriosa Stars | 23 Days |
| MAL D2 | 05-12 | Away | Melita FC Saint Julian | 29 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.50 | 3.60 | 1.80 | 3.50 | 3.60 | 1.80 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.95 | -0.5 | 1.85 | 1.95 | -0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 0.3 | 1.2 | Goal | 0.6 |
| 1.7 | Loss | 1.7 | 1.7 | Loss | 1.8 |
| 7.7 | Shot(OT) | 11.7 | 7.8 | Shot(OT) | 10.4 |
| 6 | Corner | 4.3 | 4 | Corner | 4.6 |
| 1.3 | Yellow Card | 3 | 2.1 | Yellow Card | 2.9 |
| 52.3% | Fouls | 48.7% | 49.3% | Fouls | 46.7% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Zebbug Rangers ( 28 Matches) | St. Andrews ( 28 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 1 | 3 | 4 |
| HT-D / FT-W | 2 | 2 | 0 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 3 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 1 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-L | 8 | 5 | 8 | 3 |
Pieta Hotspurs
Zurrieq