ทีเด็ดบอล Cambrian Clydach vs Barry Town United
‹ คู่ก่อนหน้าAmmanford vs Briton Ferry Athletic · ส. 7 พ.ย. 02:45 น. คู่ที่ 130 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Haverfordwest County vs UWIC Inter Cardiff · ส. 7 พ.ย. 02:45 น.
Welsh Premier League
🕒 07-11-2026 02:45 น.
Cambrian Clydachเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล46%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส18.0คู่ที่ 130 / 15302:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30คอมโบสูง🔥 ★73⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุลVSCambrian ClydachBarry Town Unitedใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ46% @2.5854% @2.19สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 2.00
Barry Town Unitedทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านCambrian Clydachรอง 0/-0.5 @1.78พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.0 vs 10.2Cambrian Clydachการ์ดยิงดุ🔥12.0Cambrian Clydachการ์ดรับหลวม🕳️11.4Barry Town Unitedการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนBarry Town Unitedต่อ 0/-0.5 @2.00JOKERเจอกันทีไรชนะ69Barry Town United ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันกองกลาง🎯53% vs 46%Barry Town Unitedแนวรับ🛡️11.4 vs 18.0Barry Town Unitedการ์ดรับหลวม🕳️18.0Cambrian Clydachการ์ดยิงดุ🔥10.2Barry Town Unitedการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Barry Town Unitedการ์ด 8 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.98พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥12.0 · 10.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️18.0 · 11.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~4.3เส้น 3/3.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.0·1.7ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅3.0·1.9ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุดการ์ด 14 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.80ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Cambrian Clydachเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล46%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส18.0
คู่ที่ 130 / 15302:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30คอมโบสูง🔥 ★73⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุลVS
Cambrian ClydachBarry Town United
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
46% @2.5854% @2.19
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 2.00
Barry Town Unitedทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านCambrian Clydach
รอง 0/-0.5 @1.78
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.0 vs 10.2Cambrian Clydach
การ์ดยิงดุ🔥12.0Cambrian Clydach
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Barry Town United
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนBarry Town United
ต่อ 0/-0.5 @2.00
JOKERเจอกันทีไรชนะ69Barry Town United ชนะ
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันกองกลาง🎯53% vs 46%Barry Town United
แนวรับ🛡️11.4 vs 18.0Barry Town United
การ์ดรับหลวม🕳️18.0Cambrian Clydach
การ์ดยิงดุ🔥10.2Barry Town United
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Barry Town United
การ์ด 8 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.98
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥12.0 · 10.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️18.0 · 11.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~4.3เส้น 3/3.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.0·1.7ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅3.0·1.9ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุด
การ์ด 14 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.80
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Cambrian Clydach vs Barry Town United
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนBarry Town United ต่อ 0/-0.5 @2.00การ์ด 8 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.98การ์ด 14 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBarry Town Unitedโอกาสชนะ 41%
🔥คอมโบสูงเด่น★ สูง 3/3.573/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 10 แผน1 · 2 · 3 · 7 · 10 · 17a · 20 · 22 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Barry Town United · บิลหลัก 1X2 @2.19
ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Barry Town United ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.19 · ควรเป็น @2.11 (+4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Barry Town United 6 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Barry Town United ต่อ 0/-0.5
ได้ 43%เสียครึ่ง 23%เสีย 35%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Barry Town United · คาดสกอร์ 2.1 - 2.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Barry Town United ชนะ 1 ลูก18%
Barry Town United ชนะ 2 ลูก13%
Barry Town United ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ23%
Cambrian Clydach ชนะ 1 ลูก15%
Cambrian Clydach ชนะ 2 ลูกขึ้นไป19%
สรุป
Barry Town United ชนะ43%
Barry Town United ไม่แพ้65%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
Barry Town United คลีนชีท12%
Cambrian Clydach ยิงไม่ได้11%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Cambrian Clydach ไม่แพ้57%
Barry Town United ไม่แพ้65%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)93%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)63%
ยิงได้ทั้งคู่78%
ต่ำ 2.519%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-27%1-27%2-16%1-16%2-35%1-35%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Barry Town United)
- โอกาส Barry Town United ชนะ 43% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 65%
- Cambrian Clydach เสียเฉลี่ย 3.0 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Barry Town United ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา Barry Town United ไหลขึ้นจาก @2.03 (เงินไหลออก)
- โอกาส Cambrian Clydach ชนะ 35%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Cambrian Clydach
ช4-3พ0-9พ0-1ช5-0พ2-3พ0-2
Barry Town United
พ1-4ช1-0พ1-3ช2-0พ1-3ช3-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Cambrian Clydachยิง 2.0 · เสีย 3.0 ต่อนัด
Barry Town Unitedยิง 1.7 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Cambrian Clydach
5.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 23ครึ่งหลัง 27
Barry Town United
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Cambrian Clydach
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
Barry Town United
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Cambrian Clydach
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
Barry Town United
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Cambrian Clydach ชนะ 0เสมอ 1Barry Town United ชนะ 7
- 01-08-2026Barry Town United2 - 1Cambrian Clydach
- 07-12-2025Cambrian Clydach0 - 3Barry Town United
- 18-02-2023Barry Town United4 - 2Cambrian Clydach
- 19-11-2022Cambrian Clydach1 - 2Barry Town United
- 03-03-2019Barry Town United3 - 2Cambrian Clydach
- 29-08-2018Cambrian Clydach0 - 0Barry Town United
- 22-04-2017Cambrian Clydach0 - 1Barry Town United
- 11-03-2017Barry Town United1 - 0Cambrian Clydach
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Cambrian Clydach@2.85 → @2.58▼ 9.6%
เสมอ@3.78 → @3.780.0%
ทีมเยือน Barry Town United@2.03 → @2.19▲ 7.9%
คู่อื่นใน Premier League 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 7 พ.ย.02:45
Ammanford
Briton Ferry Athletic
ส. 7 พ.ย.02:45
Haverfordwest County
UWIC Inter Cardiff
ส. 7 พ.ย.02:45
Holywell
Airbus UK Broughton
ส. 7 พ.ย.02:45
Llandudno
The New Saints
ส. 7 พ.ย.02:45
Penybont FC
Caernarfon
ส. 7 พ.ย.02:45
Trefelin
Colwyn Bay
ส. 7 พ.ย.03:00
Connahs Quay Nomads FC
Flint Town
Ammanford
Briton Ferry Athletic
ส. 7 พ.ย.02:45
Haverfordwest County
UWIC Inter Cardiff
ส. 7 พ.ย.02:45
Holywell
Airbus UK Broughton
ส. 7 พ.ย.02:45
Llandudno
The New Saints
ส. 7 พ.ย.02:45
Penybont FC
Caernarfon
ส. 7 พ.ย.02:45
Trefelin
Colwyn Bay
ส. 7 พ.ย.03:00
Connahs Quay Nomads FC
Flint Town
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.82 | 3.85 | 2.06 | 1.98 | 3/3.5 | 1.82 | 1.96 | 0/-0.5 | 1.86 | |
| Live | 2.55 | 3.85 | 2.23 | 1.96 | 3/3.5 | 1.80 | 1.76 | 0/-0.5 | 2.00 | ||
| Bet365 | Initial | 2.88 | 3.70 | 2.00 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.60 | 3.70 | 2.15 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.96 | 3.55 | 1.96 | 1.95 | 3/3.5 | 1.81 | 1.96 | 0/-0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.42 | 3.50 | 2.32 | 1.95 | 3/3.5 | 1.81 | 1.66 | 0/-0.5 | 2.11 | ||
| 12BET | Initial | 2.96 | 3.55 | 1.96 | 1.95 | 3/3.5 | 1.81 | 1.96 | 0/-0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.42 | 3.50 | 2.32 | 1.95 | 3/3.5 | 1.81 | 1.66 | 0/-0.5 | 2.11 | ||
| wewbet | Initial | 2.78 | 3.65 | 2.15 | 1.82 | 3 | 1.94 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.48 | 3.70 | 2.36 | 1.97 | 3/3.5 | 1.79 | 1.96 | 0 | 1.82 | ||
| 18Bet | Initial | 2.95 | 3.70 | 2.05 | 1.79 | 3 | 1.90 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.79 | |
| Live | 2.45 | 3.70 | 2.45 | 1.96 | 3/3.5 | 1.77 | 1.87 | 0 | 1.86 | ||
| pinnacle | Initial | 3.05 | 3.67 | 2.03 | 1.97 | 3/3.5 | 1.79 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.39 | 3.92 | 2.48 | 1.98 | 3/3.5 | 1.81 | 1.87 | 0 | 1.93 | ||
| Willhill | Initial | 3.00 | 3.50 | 2.10 | 2.20 | 3.5 | 1.62 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.70 | 3.50 | 2.25 | 2.20 | 3.5 | 1.62 | 2.40 | 0.5 | 1.50 | ||
| Interwetten | Initial | 2.90 | 3.55 | 2.15 | 2.20 | 3.5 | 1.55 | 1.65 | -0.5 | 2.05 | |
| Live | 2.50 | 3.55 | 2.45 | 2.10 | 3.5 | 1.60 | 1.50 | -0.5 | 2.30 | ||
| 1xBet | Initial | 2.94 | 3.55 | 2.14 | 2.24 | 3.5 | 1.55 | 2.15 | 0 | 1.60 | |
| Live | 2.38 | 3.62 | 2.38 | 1.91 | 3/3.5 | 1.76 | 1.83 | 0 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0/-0.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Welsh PR-9] Cambrian Clydach | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 5 | 3 | 7 | 23 | 38 | 18 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 7 | 3 | 2 | 2 | 12 | 11 | 11 | 9 | 42.9% |
| Away Field | 8 | 2 | 1 | 5 | 11 | 27 | 7 | 11 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 7 | 27 | 3 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 4 | 4 | 7 | 9 | 16 | 16 | 12 | 26.7% |
| Home Field | 7 | 3 | 2 | 2 | 7 | 4 | 11 | 10 | 42.9% |
| Away Field | 8 | 1 | 2 | 5 | 2 | 12 | 5 | 15 | 12.5% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 11 | 6 | 33.3% |
| [Welsh PR-6] Barry Town United | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 9 | 1 | 5 | 32 | 26 | 28 | 6 | 60.0% |
| Home Field | 8 | 5 | 1 | 2 | 18 | 13 | 16 | 5 | 62.5% |
| Away Field | 7 | 4 | 0 | 3 | 14 | 13 | 12 | 5 | 57.1% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 9 | 15 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 7 | 4 | 4 | 15 | 10 | 25 | 5 | 46.7% |
| Home Field | 8 | 4 | 2 | 2 | 7 | 4 | 14 | 4 | 50.0% |
| Away Field | 7 | 3 | 2 | 2 | 8 | 6 | 11 | 6 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 7 | 7 | 9 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Cambrian Clydach Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 2 (20%) Lose 8 (80%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (5 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (5 games) 80% Over 20% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Welsh PR | 01-08-2026 | Barry Town United | 2-1 (0-0) | Cambrian Clydach | 3-1 (1-0) | 1.40 | 4.50 | 5.75 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| WAL CLC | 07-12-2025 | Cambrian Clydach | 0-3 (0-1) | Barry Town United | 4-5 (2-1) | 5.50 | 4.33 | 1.42 | L | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | L | O |
| WAL FAWC | 18-02-2023 | Barry Town United | 4-2 (1-2) | Cambrian Clydach | 6-6 (1-4) | 1.50 | 4.20 | 4.75 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | L | O |
| WAL FAWC | 19-11-2022 | Cambrian Clydach | 1-2 (1-0) | Barry Town United | 2-7 (1-3) | 2.10 | 3.80 | 2.60 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | D |
| WALC | 03-03-2019 | Barry Town United | 3-2 (1-2) | Cambrian Clydach | 5-2 (2-0) | 1.30 | 4.80 | 7.50 | L | 1.72 | 1/1.5 | 2.08 | W | O |
| WAL CLC | 29-08-2018 | Cambrian Clydach | 0-0 (0-0) | Barry Town United | - | D | ||||||||
| WAL D1 | 22-04-2017 | Cambrian Clydach | 0-1 (0-0) | Barry Town United | - | L | ||||||||
| WAL D1 | 11-03-2017 | Barry Town United | 1-0 (0-0) | Cambrian Clydach | - | L | ||||||||
| WAL CLC | 07-09-2016 | Cambrian Clydach | 1-1 (1-0) | Barry Town United | - | D | ||||||||
| WAL D1 | 30-01-2016 | Barry Town United | 1-0 (0-0) | Cambrian Clydach | - | L | ||||||||
| WAL D1 | 17-10-2015 | Cambrian Clydach | 0-1 (0-0) | Barry Town United | - | L | ||||||||
| WAL D1 | 17-04-2013 | Cambrian Clydach | 1-0 (0-0) | Barry Town United | - | W | ||||||||
| WAL D1 | 28-11-2012 | Barry Town United | 5-2 (3-1) | Cambrian Clydach | - | L | ||||||||
| WAL D1 | 24-03-2012 | Barry Town United | 0-0 (0-0) | Cambrian Clydach | - | 3.40 | 3.40 | 1.90 | D | |||||
| WAL D1 | 28-01-2012 | Cambrian Clydach | 1-3 (0-0) | Barry Town United | - | L | ||||||||
| WAL D1 | 11-05-2011 | Cambrian Clydach | 4-0 (0-0) | Barry Town United | - | W | ||||||||
| WAL D1 | 26-02-2011 | Barry Town United | 1-3 (0-0) | Cambrian Clydach | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Cambrian Clydach Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Welsh PR | 31-10-2026 | Colwyn Bay | 2-0 (1-0) | Cambrian Clydach | 5-2 (3-1) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | L | 1.88 | 1.5 | 1.93 | L | U |
| Welsh PR | 24-10-2026 | Cambrian Clydach | 2-3 (2-1) | Airbus UK Broughton | 3-5 (3-0) | 3.10 | 3.90 | 1.85 | L | 1.88 | -0.5 | 1.93 | L | O |
| WALC | 17-10-2026 | Cambrian Clydach | 5-0 (3-0) | Trey Thomas Drossel | 8-3 (4-1) | 1.22 | 5.75 | 8.50 | W | 2.00 | 2 | 1.80 | W | O |
| Welsh PR | 10-10-2026 | Cambrian Clydach | 0-1 (0-1) | Ammanford | 8-1 (1-0) | 1.29 | 5.00 | 7.00 | L | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | L | U |
| Welsh PR | 03-10-2026 | The New Saints | 9-0 (5-0) | Cambrian Clydach | 8-0 (2-0) | 1.08 | 9.00 | 15.00 | L | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | L | O |
| Welsh PR | 26-09-2026 | Cambrian Clydach | 4-3 (3-0) | Llandudno | 2-4 (2-2) | 2.50 | 3.60 | 2.30 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| Welsh PR | 19-09-2026 | Caernarfon | 9-1 (3-1) | Cambrian Clydach | 9-6 (3-6) | 1.33 | 4.75 | 6.50 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | O |
| Welsh PR | 16-09-2026 | Trefelin | 0-4 (0-1) | Cambrian Clydach | 4-9 (1-6) | 3.30 | 3.70 | 1.83 | W | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | O |
| Welsh PR | 12-09-2026 | Cambrian Clydach | 2-1 (1-0) | Holywell | 6-2 (3-1) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | U |
| Welsh PR | 05-09-2026 | UWIC Inter Cardiff | 2-2 (1-0) | Cambrian Clydach | 5-7 (4-1) | 1.75 | 3.75 | 3.60 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| Welsh PR | 31-08-2026 | Cambrian Clydach | 2-2 (1-1) | Penybont FC | 2-5 (1-2) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| Welsh PR | 29-08-2026 | Connahs Quay Nomads FC | 3-0 (2-0) | Cambrian Clydach | 1-3 (0-2) | 1.33 | 4.75 | 6.50 | L | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | D |
| Welsh PR | 22-08-2026 | Haverfordwest County | 0-3 (0-0) | Cambrian Clydach | 2-3 | 1.85 | 3.50 | 3.40 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| Welsh PR | 15-08-2026 | Cambrian Clydach | 1-0 (0-0) | Flint Town | 7-3 (4-0) | 2.20 | 3.60 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| Welsh PR | 08-08-2026 | Cambrian Clydach | 1-1 (0-1) | Briton Ferry Athletic | 5-4 (3-2) | 2.15 | 3.50 | 2.75 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| Welsh PR | 01-08-2026 | Barry Town United | 2-1 (0-0) | Cambrian Clydach | 3-1 (1-0) | 1.40 | 4.50 | 5.75 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Merthyr Town | 4-2 (1-1) | Cambrian Clydach | 6-2 (3-2) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | L | 1.93 | 1.5 | 1.88 | L | O |
| INT CF | 27-06-2026 | Cambrian Clydach | 1-0 (1-0) | Newport City | 12-2 (7-2) | 1.25 | 5.50 | 7.50 | W | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | L | U |
| WAL FAWC | 18-04-2026 | Llantwit Major | 1-3 (1-2) | Cambrian Clydach | 4-9 (1-4) | 8.00 | 6.50 | 1.20 | W | 1.80 | -2 | 2.00 | D | O |
| WAL FAWC | 04-04-2026 | Cambrian Clydach | 2-0 (1-0) | Baglan Dragons | 9-1 (3-1) | 1.08 | 10.00 | 19.00 | W | 2.00 | 3 | 1.80 | L | U |
| No Data |
| Barry Town United Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Welsh PR | 31-10-2026 | Barry Town United | 3-0 (3-0) | Trefelin | 13-3 (8-2) | 1.33 | 4.75 | 6.50 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | U |
| Welsh PR | 24-10-2026 | Barry Town United | 1-3 (0-1) | Haverfordwest County | 3-3 (1-2) | 1.90 | 3.40 | 3.40 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| WALC | 17-10-2026 | Barry Town United | 2-0 (1-0) | Tredegar Town | - | W | ||||||||
| Welsh PR | 10-10-2026 | Penybont FC | 3-1 (2-1) | Barry Town United | 9-1 (5-1) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| Welsh PR | 03-10-2026 | Caernarfon | 0-1 (0-1) | Barry Town United | 5-5 (3-1) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | U |
| Welsh PR | 26-09-2026 | Barry Town United | 1-4 (0-3) | Connahs Quay Nomads FC | - | 3.10 | 3.40 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| Welsh PR | 19-09-2026 | Colwyn Bay | 5-2 (1-2) | Barry Town United | 6-0 (4-0) | 2.35 | 3.30 | 2.55 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| Welsh PR | 16-09-2026 | Barry Town United | 2-2 (1-0) | Ammanford | 10-1 (6-0) | 1.22 | 5.50 | 10.00 | D | 1.98 | 2 | 1.83 | L | O |
| Welsh PR | 12-09-2026 | Barry Town United | 4-1 (2-0) | Llandudno | 6-4 (1-1) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| Welsh PR | 05-09-2026 | The New Saints | 1-0 (0-0) | Barry Town United | 6-3 (3-2) | 1.33 | 4.75 | 6.50 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | U |
| Welsh PR | 31-08-2026 | Briton Ferry Athletic | 1-4 (0-2) | Barry Town United | 3-3 (1-2) | 3.20 | 3.50 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| Welsh PR | 29-08-2026 | Barry Town United | 4-2 (1-0) | Airbus UK Broughton | 5-4 (3-1) | 1.50 | 4.20 | 4.50 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | O |
| Welsh PR | 22-08-2026 | Holywell | 1-3 (1-1) | Barry Town United | 2-7 (0-4) | 5.50 | 4.33 | 1.42 | W | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 | W | O |
| Welsh PR | 15-08-2026 | Barry Town United | 1-0 (0-0) | UWIC Inter Cardiff | 7-6 (2-2) | 2.25 | 3.60 | 2.70 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| Welsh PR | 08-08-2026 | Flint Town | 2-3 (2-1) | Barry Town United | 4-3 (2-2) | 2.70 | 3.30 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| Welsh PR | 01-08-2026 | Barry Town United | 2-1 (0-0) | Cambrian Clydach | 3-1 (1-0) | 1.40 | 4.50 | 5.75 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Barry Town United | 0-1 (0-1) | Gloucester City | 6-0 (3-0) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Weymouth | 2-3 (0-1) | Barry Town United | - | W | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Barry Town United | 5-1 (2-0) | Trey Thomas Drossel | 8-2 (4-1) | 1.25 | 5.50 | 7.50 | W | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Yate Town | 0-1 (0-0) | Barry Town United | - | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Welsh PR | 21-11 | Away | Flint Town | 14 Days |
| Welsh PR | 28-11 | Home | Trefelin | 21 Days |
| Welsh PR | 05-12 | Away | Llandudno | 29 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Welsh PR | 21-11 | Away | Llandudno | 14 Days |
| Welsh PR | 28-11 | Home | Caernarfon | 21 Days |
| Welsh PR | 05-12 | Home | Colwyn Bay | 29 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.25 | 2.41 | 2.52 | 2.99 | 2.40 | 2.71 | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | 1.83 | 1/1.5 | 1.93 | 1.70 | 0/-0.5 | 2.13 | 1.98 | 0 | 1.78 | |
| Initial | 2.82 | 3.85 | 2.06 | 2.55 | 3.85 | 2.23 | 1.98 | 3/3.5 | 1.82 | 1.96 | 3/3.5 | 1.80 | 1.96 | 0/-0.5 | 1.86 | 1.76 | 0/-0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.88 | 3.70 | 2.00 | 2.60 | 3.70 | 2.15 | 1.83 | 3 | 1.98 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.78 | 8.5 | 2.03 | Live | 1.78 | 8.5 | 2.03 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 2 | 2 | Goal | 1.7 |
| 1.7 | Loss | 1 | 3 | Loss | 1.9 |
| 12.3 | Shot(OT) | 9.5 | 13.1 | Shot(OT) | 12.6 |
| 4.3 | Corner | 8 | 5.1 | Corner | 5.1 |
| 1.3 | Yellow Card | 4 | 1.8 | Yellow Card | 2.4 |
| 6 | Fouls | 14 | 8 | Fouls | 16.3 |
| 51% | Possession | 57% | 45.8% | Possession | 53.2% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Cambrian Clydach ( 15 Matches) | Barry Town United ( 48 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 1 | 7 | 6 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 5 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 0 | 5 | 4 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-L | 1 | 4 | 4 | 6 |