ทีเด็ดบอล Haverfordwest County vs UWIC Inter Cardiff
‹ คู่ก่อนหน้าCambrian Clydach vs Barry Town United · ส. 7 พ.ย. 02:45 น. คู่ที่ 131 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Holywell vs Airbus UK Broughton · ส. 7 พ.ย. 02:45 น.
Welsh Premier League
🕒 07-11-2026 02:45 น.
Haverfordwest Countyเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4🌀กองกลางเสียการครองบอล41%🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 131 / 15302:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 56% ★ราคาคุ้มVSHaverfordwest CountyUWIC Inter Cardiffใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ53% @2.3247% @2.59สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.95 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.02 · เยือน 1.77
UWIC Inter Cardiffทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านHaverfordwest Countyต่อ 0/0.5 @2.02แนวรับ🛡️4.8 vs 9.6Haverfordwest Countyการ์ดยิงดุ🔥8.4Haverfordwest Countyการ์ดรับหลวม🕳️9.6UWIC Inter Cardiffการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนUWIC Inter Cardiffรอง 0/0.5 @1.77กองกลาง🎯54% vs 41%UWIC Inter Cardiffการ์ดยิงดุ🔥8.4UWIC Inter Cardiffการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.95พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 8.4รุกดีทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.84พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Haverfordwest Countyเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4
🌀กองกลางเสียการครองบอล41%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 131 / 15302:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 56% ★ราคาคุ้มVS
Haverfordwest CountyUWIC Inter Cardiff
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
53% @2.3247% @2.59
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.95 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.02 · เยือน 1.77
UWIC Inter Cardiffทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านHaverfordwest County
ต่อ 0/0.5 @2.02
แนวรับ🛡️4.8 vs 9.6Haverfordwest County
การ์ดยิงดุ🔥8.4Haverfordwest County
การ์ดรับหลวม🕳️9.6UWIC Inter Cardiff
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนUWIC Inter Cardiff
รอง 0/0.5 @1.77
กองกลาง🎯54% vs 41%UWIC Inter Cardiff
การ์ดยิงดุ🔥8.4UWIC Inter Cardiff
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.95
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 8.4รุกดีทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.84
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Haverfordwest County vs UWIC Inter Cardiff
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านHaverfordwest County ต่อ 0/0.5 @2.02การ์ด 3 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.95การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งHaverfordwest Countyโอกาสชนะ 39%
🛡️พิศดารติด 2 แผน14 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Haverfordwest County · บิลหลัก 1X2 @2.32
ความเสี่ยงของบิล56%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Haverfordwest County ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.32 · ควรเป็น @2.06 (+12%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Haverfordwest County 4 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Haverfordwest County ต่อ 0/0.5
ได้ 44%เสียครึ่ง 26%เสีย 31%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Haverfordwest County · คาดสกอร์ 1.6 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Haverfordwest County ชนะ 1 ลูก21%
Haverfordwest County ชนะ 2 ลูก13%
Haverfordwest County ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ26%
UWIC Inter Cardiff ชนะ 1 ลูก19%
UWIC Inter Cardiff ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
Haverfordwest County ชนะ44%
Haverfordwest County ไม่แพ้69%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
Haverfordwest County คลีนชีท35%
UWIC Inter Cardiff ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Haverfordwest County ไม่แพ้69%
UWIC Inter Cardiff ไม่แพ้56%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)50%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)28%
ยิงได้ทั้งคู่52%
ต่ำ 2.550%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-011%2-110%2-09%0-17%0-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Haverfordwest County)
- โอกาส Haverfordwest County ชนะ 44% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 69%
- Haverfordwest County คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 35%
- ราคา @2.32 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.06 (คุ้มกว่า 12%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 44% มากกว่าตลาด (39%)
- UWIC Inter Cardiff เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- UWIC Inter Cardiff ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส UWIC Inter Cardiff ชนะ 31%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Haverfordwest County
พ0-1พ0-1พ1-2ช4-0ช3-1ช1-0
UWIC Inter Cardiff
ช1-0ช1-0พ1-3ช4-0ส2-2พ0-5
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Haverfordwest Countyยิง 1.4 · เสีย 0.8 ต่อนัด
UWIC Inter Cardiffยิง 1.4 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Haverfordwest County
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 15
UWIC Inter Cardiff
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Haverfordwest County
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
UWIC Inter Cardiff
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Haverfordwest County
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 4
UWIC Inter Cardiff
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Haverfordwest County ชนะ 4เสมอ 3UWIC Inter Cardiff ชนะ 1
- 30-09-2026UWIC Inter Cardiff1 - 0Haverfordwest County
- 14-03-2026Haverfordwest County1 - 0UWIC Inter Cardiff
- 24-01-2026UWIC Inter Cardiff0 - 2Haverfordwest County
- 31-12-2025UWIC Inter Cardiff0 - 0Haverfordwest County
- 23-08-2025Haverfordwest County2 - 2UWIC Inter Cardiff
- 12-04-2025UWIC Inter Cardiff1 - 1Haverfordwest County
- 22-02-2025Haverfordwest County1 - 0UWIC Inter Cardiff
- 28-09-2024Haverfordwest County1 - 0UWIC Inter Cardiff
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Haverfordwest County@2.32 → @2.320.0%
เสมอ@3.43 → @3.481.5%
ทีมเยือน UWIC Inter Cardiff@2.62 → @2.591.0%
คู่อื่นใน Premier League 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.28 | 3.55 | 2.63 | 1.96 | 2.5/3 | 1.84 | 2.04 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.28 | 3.55 | 2.63 | 1.94 | 2.5/3 | 1.82 | 2.01 | 0/0.5 | 1.75 | ||
| Bet365 | Initial | 2.35 | 3.30 | 2.60 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.80 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.35 | 3.40 | 2.55 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.18 | 3.35 | 2.75 | 1.91 | 2.5/3 | 1.85 | 1.98 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.13 | 3.40 | 2.82 | 1.90 | 2.5/3 | 1.86 | 1.94 | 0/0.5 | 1.82 | ||
| 12BET | Initial | 2.18 | 3.35 | 2.75 | 1.91 | 2.5/3 | 1.85 | 1.98 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.13 | 3.40 | 2.82 | 1.90 | 2.5/3 | 1.86 | 1.94 | 0/0.5 | 1.82 | ||
| wewbet | Initial | 2.53 | 3.32 | 2.50 | 1.80 | 2.5 | 1.96 | 1.88 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.30 | 3.38 | 2.72 | 1.95 | 2.5/3 | 1.81 | 2.00 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| 18Bet | Initial | 2.35 | 3.45 | 2.55 | 1.90 | 2.5/3 | 1.79 | 1.79 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.35 | 3.50 | 2.60 | 1.90 | 2.5/3 | 1.83 | 1.82 | 0 | 1.91 | ||
| pinnacle | Initial | 2.06 | 3.54 | 3.08 | 1.78 | 2.5/3 | 1.98 | 1.82 | 0/0.5 | 1.96 | |
| Live | 2.55 | 3.62 | 2.45 | 1.93 | 2.5/3 | 1.86 | 1.94 | 0 | 1.86 | ||
| Willhill | Initial | 2.38 | 3.30 | 2.75 | 1.75 | 2.5 | 2.00 | 1.73 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.30 | 3.30 | 2.75 | 1.75 | 2.5 | 2.00 | 2.00 | 0/0.5 | 1.73 | ||
| Interwetten | Initial | 2.50 | 3.35 | 2.60 | 1.75 | 2.5 | 1.90 | 2.30 | 0.5 | 1.50 | |
| Live | 2.25 | 3.35 | 2.85 | 1.70 | 2.5 | 1.95 | 2.20 | 0.5 | 1.55 | ||
| 1xBet | Initial | 2.45 | 3.30 | 2.55 | 1.68 | 2.5 | 2.04 | 1.81 | 0 | 1.89 | |
| Live | 2.38 | 3.36 | 2.50 | 1.69 | 2.5 | 2.01 | 1.79 | 0 | 1.87 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.03 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.78 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Welsh PR-11] Haverfordwest County | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 5 | 1 | 9 | 12 | 20 | 16 | 11 | 33.3% |
| Home Field | 8 | 3 | 0 | 5 | 7 | 12 | 9 | 12 | 37.5% |
| Away Field | 7 | 2 | 1 | 4 | 5 | 8 | 7 | 9 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 5 | 6 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 3 | 9 | 3 | 3 | 4 | 18 | 10 | 20.0% |
| Home Field | 8 | 1 | 5 | 2 | 1 | 3 | 8 | 12 | 12.5% |
| Away Field | 7 | 2 | 4 | 1 | 2 | 1 | 10 | 8 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 1 | 9 | 33.3% |
| [Welsh PR-8] UWIC Inter Cardiff | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 6 | 4 | 5 | 26 | 23 | 22 | 8 | 40.0% |
| Home Field | 8 | 3 | 2 | 3 | 15 | 18 | 11 | 10 | 37.5% |
| Away Field | 7 | 3 | 2 | 2 | 11 | 5 | 11 | 7 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 12 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 7 | 4 | 4 | 10 | 7 | 25 | 6 | 46.7% |
| Home Field | 8 | 4 | 1 | 3 | 6 | 6 | 13 | 8 | 50.0% |
| Away Field | 7 | 3 | 3 | 1 | 4 | 1 | 12 | 5 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 5 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Haverfordwest County Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 5 (50%) Lose 1 (10%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 10% Over 0% Draw 90% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Welsh PR | 30-09-2026 | UWIC Inter Cardiff | 1-0 (0-0) | Haverfordwest County | 2-4 (0-3) | 1.95 | 3.40 | 3.20 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| Welsh PR | 14-03-2026 | Haverfordwest County | 1-0 (0-0) | UWIC Inter Cardiff | 7-2 (2-1) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| Welsh PR | 24-01-2026 | UWIC Inter Cardiff | 0-2 (0-0) | Haverfordwest County | 7-3 (4-0) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| Welsh PR | 31-12-2025 | UWIC Inter Cardiff | 0-0 (0-0) | Haverfordwest County | 3-3 (1-0) | 2.45 | 2.90 | 2.70 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| Welsh PR | 23-08-2025 | Haverfordwest County | 2-2 (2-0) | UWIC Inter Cardiff | 4-1 (2-0) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| Welsh PR | 12-04-2025 | UWIC Inter Cardiff | 1-1 (1-0) | Haverfordwest County | 1-2 | 2.88 | 3.30 | 2.25 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| Welsh PR | 22-02-2025 | Haverfordwest County | 1-0 (0-0) | UWIC Inter Cardiff | 2-1 (1-1) | 1.67 | 3.30 | 4.50 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| Welsh PR | 28-09-2024 | Haverfordwest County | 1-0 (0-0) | UWIC Inter Cardiff | 4-4 (2-1) | 2.10 | 3.10 | 3.30 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| Welsh PR | 26-08-2024 | UWIC Inter Cardiff | 0-0 (0-0) | Haverfordwest County | 2-2 | 2.00 | 3.50 | 3.30 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| WALC | 09-12-2023 | Haverfordwest County | 1-1 (1-0) | UWIC Inter Cardiff | 3-8 (1-4) | 2.50 | 3.40 | 2.38 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | U |
| Welsh PR | 29-11-2023 | Haverfordwest County | 1-1 (1-1) | UWIC Inter Cardiff | 1-7 (0-5) | 2.60 | 3.40 | 2.40 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | U |
| Welsh PR | 27-09-2023 | UWIC Inter Cardiff | 1-1 (0-0) | Haverfordwest County | 8-1 (4-0) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| Welsh PR | 06-05-2023 | UWIC Inter Cardiff | 0-0 (0-0) | Haverfordwest County | 4-2 | 1.91 | 3.60 | 3.25 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| Welsh PR | 17-12-2022 | UWIC Inter Cardiff | 2-0 (1-0) | Haverfordwest County | 2-2 | 2.05 | 3.50 | 3.10 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| Welsh PR | 28-09-2022 | Haverfordwest County | 1-0 (0-0) | UWIC Inter Cardiff | 3-2 (3-1) | 2.60 | 3.25 | 2.38 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| Welsh PR | 23-04-2022 | Haverfordwest County | 1-2 (1-2) | UWIC Inter Cardiff | 8-5 (1-4) | 2.90 | 3.30 | 2.15 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| Welsh PR | 02-04-2022 | UWIC Inter Cardiff | 3-2 (1-0) | Haverfordwest County | 2-4 (1-3) | 2.25 | 3.30 | 2.75 | L | 2.10 | 0.5 | 1.70 | L | O |
| WAL CLC | 27-10-2021 | Haverfordwest County | 0-2 (0-0) | UWIC Inter Cardiff | 5-4 (4-3) | 2.80 | 3.50 | 2.10 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| Welsh PR | 09-10-2021 | UWIC Inter Cardiff | 0-2 (0-0) | Haverfordwest County | 3-2 (2-2) | 1.53 | 3.75 | 5.00 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| Welsh PR | 21-08-2021 | Haverfordwest County | 0-0 (0-0) | UWIC Inter Cardiff | 7-8 (6-6) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Haverfordwest County Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 22% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Welsh PR | 31-10-2026 | Ammanford | 0-1 (0-1) | Haverfordwest County | 3-4 (3-3) | 9.00 | 5.00 | 1.25 | W | 1.98 | -1.5 | 1.83 | L | U |
| Welsh PR | 24-10-2026 | Barry Town United | 1-3 (0-1) | Haverfordwest County | 3-3 (1-2) | 1.90 | 3.40 | 3.40 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| WALC | 17-10-2026 | Haverfordwest County | 4-0 (3-0) | Cardiff Corinthians AFC | - | W | ||||||||
| Welsh PR | 10-10-2026 | Haverfordwest County | 1-2 (0-1) | Caernarfon | 5-8 (1-6) | 4.50 | 3.90 | 1.55 | L | 1.83 | -1 | 1.98 | D | O |
| Welsh PR | 03-10-2026 | Haverfordwest County | 0-1 (0-0) | Flint Town | 11-8 (5-4) | 1.95 | 3.50 | 3.20 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| Welsh PR | 30-09-2026 | UWIC Inter Cardiff | 1-0 (0-0) | Haverfordwest County | 2-4 (0-3) | 1.95 | 3.40 | 3.20 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| Welsh PR | 26-09-2026 | Colwyn Bay | 1-0 (0-0) | Haverfordwest County | 8-1 (6-1) | 1.55 | 3.70 | 5.00 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | D | U |
| Welsh PR | 19-09-2026 | Haverfordwest County | 1-0 (1-0) | Holywell | 2-3 (1-1) | 1.36 | 4.75 | 5.75 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | U |
| Welsh PR | 12-09-2026 | Haverfordwest County | 3-1 (0-0) | Briton Ferry Athletic | 5-1 (3-0) | 1.95 | 3.50 | 3.10 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| Welsh PR | 05-09-2026 | Connahs Quay Nomads FC | 1-1 (0-0) | Haverfordwest County | 11-3 (4-2) | 1.38 | 4.33 | 6.25 | D | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | U |
| Welsh PR | 31-08-2026 | Haverfordwest County | 2-1 (0-0) | Trefelin | 3-4 (2-0) | 1.57 | 3.90 | 4.60 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | D | O |
| Welsh PR | 29-08-2026 | Llandudno | 2-0 (0-0) | Haverfordwest County | 4-0 | 2.05 | 3.50 | 2.90 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| Welsh PR | 22-08-2026 | Haverfordwest County | 0-3 (0-0) | Cambrian Clydach | 2-3 | 1.85 | 3.50 | 3.40 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| Welsh PR | 15-08-2026 | Haverfordwest County | 0-3 (0-2) | Penybont FC | 1-4 (0-3) | 3.20 | 3.50 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| Welsh PR | 08-08-2026 | The New Saints | 2-0 (1-0) | Haverfordwest County | 8-0 (7-0) | 1.22 | 5.25 | 9.00 | L | 1.93 | 1.5/2 | 1.88 | L | U |
| Welsh PR | 01-08-2026 | Haverfordwest County | 0-1 (0-0) | Airbus UK Broughton | 3-2 (3-2) | 1.53 | 4.33 | 4.33 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Haverfordwest County | 8-0 (6-0) | Llanelli | 5-3 (2-3) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 22-07-2026 | Haverfordwest County | 2-1 (0-0) | Caerau Ely | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Gloucester City | 0-1 (0-0) | Haverfordwest County | 2-3 (0-2) | 2.90 | 3.70 | 2.05 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Haverfordwest County | 0-4 (0-2) | Hamilton Academical | 2-2 (1-0) | 4.00 | 3.90 | 1.65 | L | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | O |
| No Data |
| UWIC Inter Cardiff Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Welsh PR | 31-10-2026 | UWIC Inter Cardiff | 0-5 (0-3) | Penybont FC | 1-2 (1-1) | 4.00 | 3.60 | 1.70 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | O |
| Welsh PR | 24-10-2026 | Colwyn Bay | 2-2 (0-1) | UWIC Inter Cardiff | 6-0 (4-0) | 1.65 | 3.70 | 4.33 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | W | O |
| WALC | 17-10-2026 | UWIC Inter Cardiff | 4-0 (2-0) | Ynyshir Albions | 5-2 (3-1) | 1.17 | 6.50 | 13.00 | W | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | W | O |
| Welsh PR | 10-10-2026 | UWIC Inter Cardiff | 1-3 (0-2) | Trefelin | 8-1 (1-1) | 1.30 | 5.00 | 7.50 | L | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | O |
| Welsh PR | 03-10-2026 | Llandudno | 0-1 (0-0) | UWIC Inter Cardiff | 4-3 (3-1) | 2.05 | 3.60 | 2.88 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| Welsh PR | 30-09-2026 | UWIC Inter Cardiff | 1-0 (0-0) | Haverfordwest County | 2-4 (0-3) | 1.95 | 3.40 | 3.20 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| Welsh PR | 26-09-2026 | UWIC Inter Cardiff | 2-2 (1-0) | Caernarfon | 2-11 (1-4) | 4.33 | 4.20 | 1.55 | D | 1.85 | -1 | 1.95 | W | O |
| Welsh PR | 19-09-2026 | Connahs Quay Nomads FC | 1-0 (0-0) | UWIC Inter Cardiff | 7-10 (2-3) | 1.57 | 3.75 | 4.75 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| Welsh PR | 12-09-2026 | Flint Town | 1-1 (1-0) | UWIC Inter Cardiff | 3-5 (1-3) | 2.40 | 3.60 | 2.38 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| Welsh PR | 05-09-2026 | UWIC Inter Cardiff | 2-2 (1-0) | Cambrian Clydach | 5-7 (4-1) | 1.75 | 3.75 | 3.60 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| Welsh PR | 31-08-2026 | Ammanford | 0-5 (0-2) | UWIC Inter Cardiff | 2-6 (1-5) | 4.25 | 3.60 | 1.67 | W | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | W | O |
| Welsh PR | 29-08-2026 | UWIC Inter Cardiff | 3-0 (1-0) | Briton Ferry Athletic | 6-11 (5-0) | 2.30 | 3.50 | 2.55 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| Welsh PR | 22-08-2026 | UWIC Inter Cardiff | 0-5 (0-1) | The New Saints | 1-8 (1-4) | 6.50 | 4.50 | 1.33 | L | 1.80 | -1.5 | 2.00 | L | O |
| Welsh PR | 15-08-2026 | Barry Town United | 1-0 (0-0) | UWIC Inter Cardiff | 7-6 (2-2) | 2.25 | 3.60 | 2.70 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| Welsh PR | 08-08-2026 | Airbus UK Broughton | 0-2 (0-1) | UWIC Inter Cardiff | 3-1 (0-1) | 2.88 | 3.00 | 2.35 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| Welsh PR | 01-08-2026 | UWIC Inter Cardiff | 6-1 (3-0) | Holywell | 6-2 (4-1) | 1.67 | 4.00 | 3.80 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Ebbsfleet United | 1-1 (1-0) | UWIC Inter Cardiff | 5-0 (2-0) | 2.30 | 3.50 | 2.55 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| INT CF | 18-07-2026 | UWIC Inter Cardiff | 0-0 (0-0) | Buckley Town | 10-4 (3-3) | 2.63 | 3.60 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 08-07-2026 | Carmarthen | 1-3 (1-1) | UWIC Inter Cardiff | 1-6 (0-3) | 4.50 | 4.50 | 1.50 | W | 2.00 | -1 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 04-07-2026 | UWIC Inter Cardiff | 2-1 (0-0) | Afan Lido | 3-2 (3-0) | 1.33 | 5.50 | 5.50 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Welsh PR | 21-11 | Away | Penybont FC | 14 Days |
| Welsh PR | 28-11 | Home | Connahs Quay Nomads FC | 21 Days |
| Welsh PR | 05-12 | Away | Caernarfon | 29 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Welsh PR | 21-11 | Home | Ammanford | 14 Days |
| Welsh PR | 28-11 | Home | Airbus UK Broughton | 21 Days |
| Welsh PR | 05-12 | Away | Trefelin | 29 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.85 | 2.20 | 3.20 | 2.85 | 2.20 | 3.20 | 1.73 | 1 | 2.07 | 1.71 | 1 | 2.05 | 1.80 | 0 | 2.02 | 1.77 | 0 | 1.99 | |
| Initial | 2.28 | 3.55 | 2.63 | 2.28 | 3.55 | 2.63 | 1.96 | 2.5/3 | 1.84 | 1.94 | 2.5/3 | 1.82 | 2.04 | 0/0.5 | 1.78 | 2.01 | 0/0.5 | 1.75 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.35 | 3.30 | 2.60 | 2.35 | 3.40 | 2.55 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.80 | 0 | 2.00 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.7 | Goal | 2 | 1.4 | Goal | 1.4 |
| 0.3 | Loss | 2.3 | 0.8 | Loss | 1.6 |
| 4.5 | Shot(OT) | 9.3 | 10.3 | Shot(OT) | 10.2 |
| 3.5 | Corner | 2 | 4.2 | Corner | 4.1 |
| 3.5 | Yellow Card | 1.5 | 2.6 | Yellow Card | 1.6 |
| 0 | Fouls | 0 | 2 | Fouls | 6 |
| 64.5% | Possession | 53.3% | 41.1% | Possession | 53.6% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Haverfordwest County ( 49 Matches) | UWIC Inter Cardiff ( 47 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 5 | 3 | 5 |
| HT-D / FT-W | 6 | 3 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-D | 2 | 0 | 4 | 3 |
| HT-D / FT-D | 0 | 3 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 3 | 2 | 5 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 6 | 3 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-L | 5 | 7 | 7 | 3 |
Ammanford
Briton Ferry Athletic
Cambrian Clydach
Barry Town United
Holywell
Airbus UK Broughton
Llandudno
The New Saints
Penybont FC
Caernarfon
Trefelin
Colwyn Bay
Connahs Quay Nomads FC
Flint Town