tded.us
อ่านเกมขาด ก่อนนกหวีดแรก
⏱ คู่ถัดไปเตะใน 15:30 น. Hapoel Ironi Karmiel vs Hapoel Ironi Baka El Garbiya
LIVEอัปเดต 06:05 น. 07:32:31 ศ. 6 พ.ย. 2569
141คู่ติดแผนพิศดาร 4คู่คอมโบ 1+7+10 21คู่น่าเล่นไม่แพ้ 15คู่คอมโบชนะขาด 2คู่คอมโบเต็งเจ้าบ้าน 4คู่คอมโบสูงเด่น 26คู่คอมโบต่ำ
ติดต่อ LINE

ทีเด็ดบอล CF Os Belenenses vs Lusitano GC

‹ คู่ก่อนหน้าDerby County vs Bolton Wanderers · ส. 7 พ.ย. 03:00 น. คู่ที่ 149 / 153เรียงตามเวลาเตะ คู่ถัดไป ›Connahs Quay Nomads FC vs Flint Town · ส. 7 พ.ย. 03:00 น.
Portugal Liga 3 🕒 07-11-2026 03:00 น.
CF Os Belenensesเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 149 / 15303:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
5พิศดารทีมทำเงิน514พิศดารครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 39% ★★★ราคาคุ้ม
VS
CF Os BelenensesLusitano GC
ประตูได้ป้องกันยิงตรงกรอบยิงคมครองบอลวินัย
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
76% @1.5724% @5.00
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 2.03 · ต่ำ 1.78แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 2.03 · เยือน 1.78
Lusitano GCทีมเยือน
🪵แนวรุกไม้4.2
⚖️กองกลางสูสี51%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านCF Os Belenenses
ต่อ 1 @2.03
พิศดาร5ทีมทำเงิน
แนวรุก🔥14.4 vs 4.2CF Os Belenenses
แนวรับ🛡️6.0 vs 8.4CF Os Belenenses
การ์ดยิงดุ🔥14.4CF Os Belenenses
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Lusitano GC
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส3 พ0CF Os Belenenses
การ์ดได้ราคา💰7/10CF Os Belenenses
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนLusitano GC
รอง 1 @1.78
การ์ดรับหลวม🕳️6.0CF Os Belenenses
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @2.03
แนวรับ🕳️6.0 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.78
พิศดาร14ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
การ์ด 1 ใบ

📜 บทสรุปคัมภีร์CF Os Belenenses vs Lusitano GC

🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านCF Os Belenenses ต่อ 1 @2.03การ์ด 7 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @2.03การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCF Os Belenensesโอกาสชนะ 57%
🛡️พิศดารติด 2 แผน5 · 14

⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: CF Os Belenenses · บิลหลัก แฮนดิแคป 1

ความเสี่ยงของบิล39%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา CF Os Belenenses ชนะราคาคุ้ม
แพง
คุ้ม
ตลาด @1.57 · ควรเป็น @1.47 (+7%)
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือน
ตลาด
57%25%18%
ระบบ
61%23%16%
ตลาดเอนไปทาง CF Os Belenenses 39 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป CF Os Belenenses ต่อ 1
ได้ 50%คืนทุน 11%เสีย 39%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 50% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม

📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง CF Os Belenenses · คาดสกอร์ 2.1 - 0.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)

ผลต่างประตู
CF Os Belenenses ชนะ 1 ลูก11%
CF Os Belenenses ชนะ 2 ลูก24%
CF Os Belenenses ชนะ 3 ลูกขึ้นไป26%
เสมอ23%
Lusitano GC ชนะ 1 ลูก11%
Lusitano GC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป5%
สรุป
CF Os Belenenses ชนะ61%
CF Os Belenenses ไม่แพ้84%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป50%
CF Os Belenenses คลีนชีท45%
Lusitano GC ยิงไม่ได้13%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
CF Os Belenenses ไม่แพ้84%
Lusitano GC ไม่แพ้39%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)54%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)32%
ยิงได้ทั้งคู่48%
ต่ำ 2.546%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-012%1-012%2-110%1-19%3-08%3-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง CF Os Belenenses)
  • โอกาส CF Os Belenenses ชนะ 61% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 84%
  • ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 50%
  • CF Os Belenenses คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 45%
  • ราคา @1.57 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.47 (คุ้มกว่า 7%)
  • ระบบให้โอกาสชนะ 61% มากกว่าตลาด (57%)
  • CF Os Belenenses ยิงเฉลี่ย 2.4 ลูก/นัด
  • เจอกันล่าสุด CF Os Belenenses ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
  • ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 50%

⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)

📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที

คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น

📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน

📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้

CF Os Belenenses
ช1-0ช2-0ส2-2ส3-3ส1-1ช2-1
12/18 แต้ม
Lusitano GC
พ1-2พ0-1ส2-2พ0-3ส2-2พ0-1
2/18 แต้ม

⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย

CF Os Belenensesยิง 2.4 · เสีย 1.0 ต่อนัด
31521311222331121
Lusitano GCยิง 0.7 · เสีย 1.4 ต่อนัด
1121121223221
ยิงได้เสีย

⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง

CF Os Belenenses
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 25
Lusitano GC
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 10

📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา

CF Os Belenenses
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
Lusitano GC
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4

⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา

CF Os Belenenses
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 1เสียราคา 2
Lusitano GC
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 6

⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า

3 นัดที่เจอกัน
CF Os Belenenses ชนะ 3เสมอ 0Lusitano GC ชนะ 0
  • 30-08-2026Lusitano GC1 - 2CF Os Belenenses
  • 07-12-2025Lusitano GC0 - 1CF Os Belenenses
  • 23-08-2025CF Os Belenenses1 - 0Lusitano GC

💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า

เจ้าบ้าน CF Os Belenenses@1.55 → @1.571.3%
เสมอ@3.60 → @3.600.0%
ทีมเยือน Lusitano GC@5.00 → @5.000.0%

คู่อื่นใน Liga 3 1 คู่ที่ยังไม่เตะ

📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)

Live Odds Comparison

Company 1X2 Odds Over/Under Odds Asian Handicap Odds Changes
Home Draw Away Over Odds Under Home Asian Handicap Away
Bet365 Initial 1.55 3.60 5.00 2.03 2.5 1.78 1.85 0.5/1 1.95
Live 1.65 3.40 4.75 2.03 2.5 1.78 2.03 1 1.78
Mansion88 Initial 1.66 3.60 4.15 1.76 2/2.5 2.00 1.89 0.5/1 1.87
Live 1.64 3.60 4.30 1.80 2/2.5 1.96 1.81 0.5/1 1.95
12BET Initial 1.70 3.55 4.00 1.76 2/2.5 2.00 1.89 0.5/1 1.87
Live 1.64 3.60 4.30 1.80 2/2.5 1.96 1.81 0.5/1 1.95
wewbet Initial 1.64 3.53 4.83 1.99 2.5 1.77 1.84 0.5/1 1.94
Live 1.65 3.48 4.90 1.79 2/2.5 1.97 1.85 0.5/1 1.93
18Bet Initial 1.64 3.70 4.70 1.91 2.5 1.80 1.80 0.5/1 1.91
Live 1.65 3.60 4.90 1.78 2/2.5 1.95 1.81 0.5/1 1.92
pinnacle Initial 1.60 3.65 5.14 1.99 2.5 1.78 1.78 0.5/1 2.01
Live 1.65 3.69 5.17 1.84 2/2.5 1.96 1.87 0.5/1 1.95
1xBet Initial 1.63 3.54 4.72 1.87 2.5 1.80 1.81 0.5/1 1.81
Live 1.61 3.50 4.98 1.99 2.5 1.70 1.80 0.5/1 1.82
No odds now. Please select other company Select

Who will win?

Home | 2.03 | AH: | 1 | Away | 1.78 | See the results after voting. Votes: | 0

Standings

[POR L3-1]   CF Os Belenenses
FT Matches Win Draw Lose Goal Miss Pts Rank Rate
Total 8 6 2 0 18 6 20 1 75.0%
Home Field 4 3 1 0 8 1 10 3 75.0%
Away Field 4 3 1 0 10 5 10 1 75.0%
Last 6 6 4 2 0 14 5 14 66.7%
HT Matches Win Draw Lose Goal Miss Pts Rank Rate
Total 8 4 2 2 6 2 14 2 50.0%
Home Field 4 2 2 0 4 0 8 2 50.0%
Away Field 4 2 0 2 2 2 6 2 50.0%
Last 6 6 3 2 1 5 1 11 50.0%
[POR L3-10]   Lusitano GC
FT Matches Win Draw Lose Goal Miss Pts Rank Rate
Total 8 1 3 4 6 11 6 10 12.5%
Home Field 5 1 2 2 6 7 5 7 20.0%
Away Field 3 0 1 2 0 4 1 10 0.0%
Last 6 6 1 2 3 6 10 5 16.7%
HT Matches Win Draw Lose Goal Miss Pts Rank Rate
Total 8 1 5 2 3 6 8 7 12.5%
Home Field 5 1 3 1 3 3 6 6 20.0%
Away Field 3 0 2 1 0 3 2 9 0.0%
Last 6 6 1 4 1 3 5 7 16.7%

Head to Head Statistics

CF Os Belenenses Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3
Win 3 (100%) Draw 0 (0%) Lose 0 (0%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.3 goals Asian Handicap Odds (3 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (3 games) 33% Over 0% Draw 67% Under
League/Cup Date Home Score Away Corner Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final O/U
HW D AW W/L H AH A AH
POR CUP 30-08-2026 Lusitano GC 1-2 (0-1) CF Os Belenenses 2-3 (0-2) 7.00 3.90 1.40 W 1.85 -1/1.5 1.95 L O
POR L3 07-12-2025 Lusitano GC 0-1 (0-1) CF Os Belenenses 5-3 (2-2) 2.20 3.10 3.10 W 2.00 0 1.80 W U
POR L3 23-08-2025 CF Os Belenenses 1-0 (1-0) Lusitano GC 2-8 (0-2) 2.20 3.40 2.75 W 2.00 0/0.5 1.80 W U
No Data

Previous Scores Statistics

CF Os Belenenses Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20
Win 7 (70%) Draw 3 (30%) Lose 0 (0%) 2.4 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 10% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under
League/Cup Date Home Score Away Corner Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final O/U
HW D AW W/L H AH A AH
POR L3 01-11-2026 Oliveirense 1-2 (1-0) CF Os Belenenses 7-3 (3-3) 3.10 3.50 1.95 W 1.90 0/-0.5 1.90 W O
POR L3 25-10-2026 CF Os Belenenses 1-1 (0-0) SC Covilha 6-3 (3-1) 1.38 4.20 6.50 D 1.88 1/1.5 1.93 L U
POR CUP 19-10-2026 CF Os Belenenses 3-3 (0-1) FC Arouca 3-7 (1-3) 7.00 4.50 1.33 D 2.00 -1/1.5 1.80 W O
POR L3 11-10-2026 CD Mafra 2-2 (0-1) CF Os Belenenses 10-1 (7-0) 2.70 3.10 2.38 D 2.03 0 1.78 D O
POR CUP 20-09-2026 Beira Mar 0-2 (0-0) CF Os Belenenses 10-6 (5-4) 4.75 3.60 1.60 W 1.98 -0.5/1 1.83 W U
POR L3 13-09-2026 CF Os Belenenses 1-0 (0-0) Atletico Clube Purtugal 2-4 (1-1) 1.83 3.20 3.80 W 1.90 0.5 1.90 W U
POR L3 06-09-2026 GD Vitoria Sernache 1-3 (0-1) CF Os Belenenses 3-6 (1-4) 5.25 3.90 1.50 W 1.88 -1 1.93 W O
POR CUP 30-08-2026 Lusitano GC 1-2 (0-1) CF Os Belenenses 2-3 (0-2) 7.00 3.90 1.40 W 1.85 -1/1.5 1.95 L O
POR L3 22-08-2026 CF Os Belenenses 5-0 (3-0) UD Santarem 4-4 (4-2) 1.62 3.50 4.50 W 1.85 0.5/1 1.95 W O
POR L3 15-08-2026 Louletano 1-3 (1-0) CF Os Belenenses 8-4 (6-4) 2.88 3.10 2.25 W 1.75 0/-0.5 2.05 W O
POR L3 08-08-2026 CF Os Belenenses 1-0 (1-0) FC Caldas 7-4 (2-0) 1.57 3.50 5.50 W 2.03 1 1.78 D U
INT CF 01-08-2026 CF Os Belenenses 1-1 (1-0) Estoril 2-6 (2-1) 3.50 4.00 1.73 D 1.80 -0.5/1 2.00 W U
INT CF 25-07-2026 Benfica 5-1 (3-1) CF Os Belenenses 4-2 (2-1) 1.17 7.50 10.00 L 1.85 2/2.5 1.95 L O
INT CF 17-07-2026 Alverca 2-1 (0-0) CF Os Belenenses - L
POR D2 31-05-2026 CF Os Belenenses 0-0 (0-0) SC Farense 11-6 (5-3) 3.00 3.10 2.30 D 1.80 0/-0.5 2.00 W U
POR D2 24-05-2026 SC Farense 1-0 (1-0) CF Os Belenenses 3-4 (2-3) 2.00 3.00 3.60 L 1.98 0.5 1.83 L U
POR L3 16-05-2026 CF Os Belenenses 3-1 (0-0) CD Mafra 2-3 (2-2) 1.60 3.80 4.50 W 1.78 0.5/1 2.03 W O
POR L3 11-05-2026 Varzim 1-2 (0-1) CF Os Belenenses 6-6 (2-5) 3.60 3.20 1.91 W 1.83 -0.5 1.98 W O
POR L3 02-05-2026 CF Os Belenenses 1-1 (1-1) UD Santarem 12-1 (7-0) 1.45 3.90 6.00 D 1.78 1 2.03 L U
POR L3 26-04-2026 Amarante 2-2 (1-1) CF Os Belenenses 5-6 (2-5) 3.00 2.90 2.30 D 2.05 0 1.75 D O
No Data
Lusitano GC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20
Win 1 (10%) Draw 3 (30%) Lose 6 (60%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 11% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under
League/Cup Date Home Score Away Corner Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final O/U
HW D AW W/L H AH A AH
POR L3 01-11-2026 Lusitano GC 0-1 (0-0) GD Vitoria Sernache 9-8 (4-6) 1.70 3.30 4.33 L 1.98 0.5/1 1.83 L U
POR L3 24-10-2026 Lusitano GC 2-2 (1-0) Oliveirense 2-6 (2-1) 2.10 3.20 3.10 D 1.83 0/0.5 1.98 L O
POR L3 10-10-2026 UD Santarem 3-0 (3-0) Lusitano GC 2-8 (2-5) 3.10 3.10 2.20 L 1.85 0/-0.5 1.95 L O
POR L3 12-09-2026 Lusitano GC 2-2 (1-1) SC Covilha 6-1 (1-0) 1.95 3.10 3.70 D 1.90 0.5/1 1.90 L O
POR L3 06-09-2026 Louletano 1-0 (0-0) Lusitano GC 1-6 (0-1) 2.90 3.00 2.30 L 1.80 0/-0.5 2.00 L U
POR CUP 30-08-2026 Lusitano GC 1-2 (0-1) CF Os Belenenses 2-3 (0-2) 7.00 3.90 1.40 L 1.85 -1/1.5 1.95 W O
POR L3 22-08-2026 Lusitano GC 2-1 (1-1) CD Mafra 8-4 (5-1) 2.38 3.00 2.75 W 1.75 0 2.05 W O
POR L3 16-08-2026 FC Caldas 0-0 (0-0) Lusitano GC 3-6 (2-2) 2.25 3.20 2.80 D 1.78 0 2.03 D U
POR L3 08-08-2026 Lusitano GC 0-1 (0-1) Atletico Clube Purtugal 6-3 (3-2) 2.20 3.10 3.00 L 1.95 0/0.5 1.85 L U
INT CF 30-07-2026 Estrela da Amadora 1-0 (1-0) Lusitano GC - L
INT CF 15-07-2026 SL Benfica B 1-1 (0-0) Lusitano GC - D
POR L3 02-05-2026 Lusitano GC 0-1 (0-0) Atletico Clube Purtugal 8-2 (3-1) 2.00 3.25 3.30 L 1.78 0/0.5 2.03 L U
POR L3 25-04-2026 Amora FC 1-2 (0-1) Lusitano GC 6-6 (2-5) 3.60 3.10 1.95 W 1.80 -0.5 2.00 W O
POR L3 18-04-2026 Lusitano GC 1-0 (1-0) SC Covilha 3-4 (2-3) 1.62 3.40 5.00 W 1.83 0.5/1 1.98 W U
POR L3 11-04-2026 Lusitano GC 2-1 (2-0) Dezembro 7-11 (3-5) 1.65 3.60 4.50 W 1.90 0.5/1 1.90 W O
POR L3 22-03-2026 FC Caldas 1-1 (1-1) Lusitano GC 2-7 (2-3) 2.80 3.10 2.30 D 1.75 0/-0.5 2.05 L D
POR L3 14-03-2026 SC Covilha 1-3 (0-2) Lusitano GC 1-8 (0-6) 3.25 3.20 2.10 W 1.95 0/-0.5 1.85 W O
POR L3 07-03-2026 Lusitano GC 0-1 (0-1) FC Caldas 7-1 (5-1) 1.83 3.20 3.75 L 1.90 0.5 1.90 L U
POR L3 28-02-2026 Dezembro 1-1 (1-1) Lusitano GC 4-6 (0-3) 2.90 3.10 2.20 D 1.80 0/-0.5 2.00 L D
POR L3 22-02-2026 Lusitano GC 1-0 (1-0) Amora FC 4-5 (1-3) 1.80 3.30 4.00 W 1.80 0.5 2.00 W U
No Data

Fixture (3 Matches)

League/Cup Date Type VS Count Down
POR L3 29-11 Away FC Caldas 23 Days
POR L3 06-12 Home Louletano 30 Days
POR L3 13-12 Away UD Santarem 37 Days
League/Cup Date Type VS Count Down
POR L3 21-11 Away SC Covilha 15 Days
POR L3 28-11 Away Atletico Clube Purtugal 22 Days
POR L3 06-12 Home FC Caldas 30 Days

ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)

ข้อมูลชุดที่ 1

Time Score 1x2 Over/Under Asian Handicap
Initial Odds Live Odds Initial Odds Live Odds Initial Odds Live Odds
Live 1.55 3.60 5.00 1.57 3.60 5.00 2.03 2.5 1.78 2.03 2.5 1.78 1.85 0.5/1 1.95 2.03 1 1.78

ข้อมูลชุดที่ 2

Over/Under
Initial 2.00 9.5 1.80 Live 2.00 9.5 1.80 Detail

ข้อมูลชุดที่ 3

Home Recent 3 Matches Away Home Recent 10 Matches Away
2 Goal 0.7 2.4 Goal 0.7
1.7 Loss 2 1 Loss 1.4
11.7 Shot(OT) 9.7 9.3 Shot(OT) 8.2
4 Corner 6.3 3.8 Corner 5.9
1.3 Yellow Card 4 2 Yellow Card 3.1
12.7 Fouls 15 13.4 Fouls 13.9
55.3% Possession 48.7% 53.6% Possession 50.8%

ข้อมูลชุดที่ 4

CF Os Belenenses ( 40 Matches) Lusitano GC ( 36 Matches)
Home Away Home Away
HT-W / FT-W 8 8 5 2
HT-D / FT-W 4 3 3 0
HT-L / FT-W 0 2 2 0
HT-W / FT-D 0 3 1 1
HT-D / FT-D 5 1 1 5
HT-L / FT-D 0 0 0 1
HT-W / FT-L 0 0 0 1
HT-D / FT-L 1 0 2 3
HT-L / FT-L 2 3 5 4

📣 ติดตามทีเด็ดบอลทุกช่องทาง

คลิปวิเคราะห์ · ทีเด็ดบอลเต็งประจำวัน · ทีเด็ดบอลสูง · เข้ากลุ่ม LINE VIP

LINEกลุ่ม LINE VIPทักแอดมิน สมัคร VIPfเพจ Facebookทีเด็ดบอล tded.us👥กลุ่ม Facebookคุยบอลก่อนเตะ▶YouTubeทีเด็ดบอล TDED♪TikTokคลิปสั้นทีเด็ดบอล★ทีเด็ดบอลเต็ง0tded.com⚽ทีเด็ดบอลสูงทีเด็ดบอลสูง.com