ทีเด็ดบอล UD Santarem vs CD Mafra
‹ คู่ก่อนหน้าWillem II vs PEC Zwolle · ส. 7 พ.ย. 02:00 น. คู่ที่ 94 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Chambly FC vs Chantilly · ส. 7 พ.ย. 02:00 น.
Portugal Liga 3
🕒 07-11-2026 02:00 น.
UD Santaremเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.6⚖️กองกลางสูสี51%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6คู่ที่ 94 / 15302:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVSUD SantaremCD Mafraใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ42% @3.0058% @2.15สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
CD Mafraทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6🏠เต็งเจ้าบ้านUD Santaremรอง 0/-0.5 @1.80พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥9.6UD Santaremการ์ดรับหลวม🕳️9.6CD Mafraการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1UD Santaremการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนCD Mafraต่อ 0/-0.5 @2.00พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดรับหลวม🕳️9.6UD Santaremการ์ดยิงดุ🔥9.6CD Mafraการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/5CD Mafraการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.83พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥9.6 · 9.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 2/2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·1.6ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·1.6ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 9 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.98ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
UD Santaremเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.6
⚖️กองกลางสูสี51%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
คู่ที่ 94 / 15302:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVS
UD SantaremCD Mafra
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
42% @3.0058% @2.15
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
CD Mafraทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
🏠เต็งเจ้าบ้านUD Santarem
รอง 0/-0.5 @1.80
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥9.6UD Santarem
การ์ดรับหลวม🕳️9.6CD Mafra
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1UD Santarem
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนCD Mafra
ต่อ 0/-0.5 @2.00
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดรับหลวม🕳️9.6UD Santarem
การ์ดยิงดุ🔥9.6CD Mafra
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/5CD Mafra
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.83
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥9.6 · 9.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 2/2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·1.6ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·1.6ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 9 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.98
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์UD Santarem vs CD Mafra
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.83การ์ด 9 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCD Mafraโอกาสชนะ 41%
🛡️พิศดารติด 4 แผน2 · 7 · 10 · 20
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: CD Mafra · บิลหลัก 1X2 @2.15
ความเสี่ยงของบิล60%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา CD Mafra ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.15 · ควรเป็น @2.20 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง CD Mafra 11 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป CD Mafra ต่อ 0/-0.5
ได้ 40%เสียครึ่ง 27%เสีย 33%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 19%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง CD Mafra · คาดสกอร์ 1.7 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
CD Mafra ชนะ 1 ลูก21%
CD Mafra ชนะ 2 ลูก12%
CD Mafra ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ27%
UD Santarem ชนะ 1 ลูก16%
UD Santarem ชนะ 2 ลูกขึ้นไป17%
สรุป
CD Mafra ชนะ40%
CD Mafra ไม่แพ้67%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป19%
CD Mafra คลีนชีท18%
UD Santarem ยิงไม่ได้22%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
UD Santarem ไม่แพ้60%
CD Mafra ไม่แพ้67%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)83%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)63%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)41%
ยิงได้ทั้งคู่64%
ต่ำ 2.537%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-19%1-28%1-07%2-27%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง CD Mafra)
- โอกาส CD Mafra ชนะ 40% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 67%
- UD Santarem เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด CD Mafra ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- UD Santarem ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- โอกาส UD Santarem ชนะ 33%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
UD Santarem
ช2-1ช5-0ช3-0ส2-2ช2-1พ1-3
CD Mafra
พ1-2ส1-1ส2-2ส2-2ส3-3ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
UD Santaremยิง 1.6 · เสีย 1.6 ต่อนัด
CD Mafraยิง 1.6 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
UD Santarem
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 17
CD Mafra
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
UD Santarem
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
CD Mafra
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
UD Santarem
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
CD Mafra
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
5 นัดที่เจอกัน
UD Santarem ชนะ 1เสมอ 1CD Mafra ชนะ 3
- 03-04-2026CD Mafra2 - 1UD Santarem
- 05-03-2026UD Santarem3 - 1CD Mafra
- 17-01-2026CD Mafra0 - 0UD Santarem
- 26-10-2025UD Santarem1 - 2CD Mafra
- 02-10-2022UD Santarem0 - 1CD Mafra
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน UD Santarem@2.88 → @3.00▲ 4.2%
เสมอ@3.30 → @3.10▼ 6.1%
ทีมเยือน CD Mafra@2.15 → @2.150.0%
คู่อื่นใน Liga 3 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.88 | 3.30 | 2.15 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | |
| Live | 3.00 | 3.10 | 2.15 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.81 | 3.20 | 2.18 | 1.77 | 2/2.5 | 1.99 | 1.79 | 0/-0.5 | 1.97 | |
| Live | 2.93 | 3.25 | 2.10 | 1.81 | 2/2.5 | 1.95 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.91 | ||
| 12BET | Initial | 2.79 | 3.25 | 2.17 | 1.77 | 2/2.5 | 1.99 | 1.79 | 0/-0.5 | 1.97 | |
| Live | 2.93 | 3.25 | 2.10 | 1.81 | 2/2.5 | 1.95 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.91 | ||
| wewbet | Initial | 2.87 | 3.11 | 2.34 | 1.82 | 2/2.5 | 1.94 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.94 | 3.12 | 2.29 | 1.82 | 2/2.5 | 1.94 | 1.81 | 0/-0.5 | 1.97 | ||
| 18Bet | Initial | 3.40 | 3.40 | 2.00 | 1.73 | 2/2.5 | 1.99 | 1.99 | 0/-0.5 | 1.73 | |
| Live | 3.10 | 3.15 | 2.25 | 1.80 | 2/2.5 | 1.92 | 1.81 | 0/-0.5 | 1.91 | ||
| pinnacle | Initial | 3.55 | 3.27 | 1.98 | 1.99 | 2.5 | 1.78 | 1.80 | -0.5 | 1.98 | |
| Live | 3.18 | 3.08 | 2.31 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.98 | ||
| 1xBet | Initial | 3.28 | 3.20 | 2.04 | 1.77 | 2/2.5 | 1.90 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.77 | |
| Live | 2.98 | 2.98 | 2.28 | 2.05 | 2.5 | 1.66 | 1.72 | 0/-0.5 | 1.96 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0/-0.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [POR L3-6] UD Santarem | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 1 | 4 | 9 | 14 | 10 | 6 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 6 | 3 | 7 | 4 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 3 | 11 | 3 | 8 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 8 | 11 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 2 | 4 | 5 | 9 | 8 | 8 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 2 | 7 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 0 | 7 | 1 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 5 | 9 | 6 | 33.3% |
| [POR L3-3] CD Mafra | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 3 | 2 | 16 | 11 | 12 | 3 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 10 | 3 | 10 | 2 | 75.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 6 | 8 | 2 | 9 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 10 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 4 | 3 | 6 | 7 | 7 | 9 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 4 | 2 | 5 | 7 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 2 | 5 | 2 | 7 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 6 | 3 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| UD Santarem Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 | ||||||||||||||
| Win 1 (20%) Draw 1 (20%) Lose 3 (60%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (5 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (5 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR L3 | 03-04-2026 | CD Mafra | 2-1 (1-0) | UD Santarem | 2-1 (2-0) | 1.83 | 3.50 | 3.80 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| POR L3 | 05-03-2026 | UD Santarem | 3-1 (2-1) | CD Mafra | 3-6 (2-4) | 3.00 | 3.10 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| POR L3 | 17-01-2026 | CD Mafra | 0-0 (0-0) | UD Santarem | 6-5 (3-3) | 1.60 | 3.60 | 5.25 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| POR L3 | 26-10-2025 | UD Santarem | 1-2 (0-1) | CD Mafra | 1-11 (1-5) | 2.90 | 2.90 | 2.35 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| POR CUP | 02-10-2022 | UD Santarem | 0-1 (0-0) | CD Mafra | 1-5 (1-2) | 10.00 | 4.50 | 1.29 | L | 1.90 | -1.5 | 1.90 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| UD Santarem Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR L3 | 31-10-2026 | Atletico Clube Purtugal | 3-1 (3-0) | UD Santarem | 2-5 (0-3) | 1.90 | 3.20 | 3.70 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| POR L3 | 26-10-2026 | UD Santarem | 2-1 (2-1) | GD Vitoria Sernache | 6-5 (3-3) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| POR CUP | 15-10-2026 | UD Santarem | 2-2 (0-0) | Gil Vicente | 1-7 (1-5) | 9.00 | 4.50 | 1.29 | D | 1.90 | -1.5 | 1.90 | W | O |
| POR L3 | 10-10-2026 | UD Santarem | 3-0 (3-0) | Lusitano GC | 2-8 (2-5) | 3.10 | 3.10 | 2.20 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| POR CUP | 20-09-2026 | UD Santarem | 5-0 (1-0) | Merelinense | 11-2 (7-2) | W | ||||||||
| POR L3 | 12-09-2026 | Louletano | 1-2 (1-0) | UD Santarem | 6-6 (3-3) | 1.91 | 3.40 | 3.25 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| POR L3 | 05-09-2026 | UD Santarem | 0-1 (0-1) | FC Caldas | 8-6 (3-1) | 2.10 | 3.25 | 3.10 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| POR L3 | 22-08-2026 | CF Os Belenenses | 5-0 (3-0) | UD Santarem | 4-4 (4-2) | 1.62 | 3.50 | 4.50 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| POR L3 | 15-08-2026 | UD Santarem | 1-1 (0-0) | Oliveirense | 9-7 (1-5) | 2.70 | 3.10 | 2.45 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| POR L3 | 08-08-2026 | SC Covilha | 2-0 (0-0) | UD Santarem | 6-5 (3-2) | 2.45 | 3.10 | 2.60 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | UD Santarem | 0-0 (0-0) | Academica Coimbra | 2-11 (2-5) | 4.00 | 4.00 | 1.62 | D | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | U |
| POR L3 | 16-05-2026 | UD Santarem | 2-2 (1-2) | Varzim | 12-6 (5-4) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| POR L3 | 10-05-2026 | Amarante | 1-0 (0-0) | UD Santarem | 6-3 (4-3) | 1.57 | 3.25 | 6.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| POR L3 | 02-05-2026 | CF Os Belenenses | 1-1 (1-1) | UD Santarem | 12-1 (7-0) | 1.45 | 3.90 | 6.00 | D | 1.78 | 1 | 2.03 | W | U |
| POR L3 | 26-04-2026 | UD Santarem | 1-1 (0-1) | Academica Coimbra | 7-6 (1-4) | 4.10 | 3.40 | 1.75 | D | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | U |
| POR L3 | 19-04-2026 | Vitoria Guimaraes B | 1-1 (0-1) | UD Santarem | 8-3 (3-1) | 1.62 | 3.75 | 4.75 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| POR L3 | 11-04-2026 | UD Santarem | 0-1 (0-0) | Clube Desportivo Trofense | 3-7 (1-3) | 2.25 | 3.25 | 2.80 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| POR L3 | 03-04-2026 | CD Mafra | 2-1 (1-0) | UD Santarem | 2-1 (2-0) | 1.83 | 3.50 | 3.80 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| POR L3 | 22-03-2026 | Varzim | 1-0 (0-0) | UD Santarem | 4-8 (3-3) | 1.85 | 3.25 | 3.60 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| POR L3 | 14-03-2026 | UD Santarem | 1-2 (1-0) | Amarante | 3-7 (2-2) | 2.20 | 3.10 | 3.20 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| No Data |
| CD Mafra Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 6 (60%) Lose 2 (20%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 20% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR L3 | 31-10-2026 | CD Mafra | 2-1 (1-1) | Louletano | 7-3 (2-3) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| POR L3 | 24-10-2026 | FC Caldas | 3-3 (2-0) | CD Mafra | 7-9 (2-5) | 2.45 | 3.10 | 2.55 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| POR CUP | 18-10-2026 | CD Mafra | 2-2 (1-1) | Santa Clara | 5-3 (2-2) | 10.00 | 5.25 | 1.22 | D | 1.90 | -1.5/2 | 1.90 | W | O |
| POR L3 | 11-10-2026 | CD Mafra | 2-2 (0-1) | CF Os Belenenses | 10-1 (7-0) | 2.70 | 3.10 | 2.38 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | O |
| POR CUP | 20-09-2026 | CD Mafra | 1-1 (1-1) | Tirsense | 8-2 (2-2) | 1.70 | 3.50 | 4.10 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| POR L3 | 12-09-2026 | Oliveirense | 2-1 (1-0) | CD Mafra | 1-6 (1-4) | 2.90 | 3.25 | 2.15 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| POR L3 | 05-09-2026 | CD Mafra | 1-0 (0-0) | SC Covilha | 8-3 (5-1) | 1.65 | 3.30 | 4.75 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| POR CUP | 29-08-2026 | Atletico Malveira | 2-2 (1-1) | CD Mafra | 3-6 (1-4) | 4.00 | 3.50 | 1.73 | D | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | O |
| POR L3 | 22-08-2026 | Lusitano GC | 2-1 (1-1) | CD Mafra | 8-4 (5-1) | 2.38 | 3.00 | 2.75 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | O |
| POR L3 | 15-08-2026 | Atletico Clube Purtugal | 1-1 (1-1) | CD Mafra | 2-6 (0-3) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| POR L3 | 09-08-2026 | CD Mafra | 5-0 (3-0) | GD Vitoria Sernache | 6-1 (5-1) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | CD Mafra | 1-2 (0-2) | Sintrense | 3-6 (1-5) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Alverca | 0-1 (0-1) | CD Mafra | 5-2 (5-2) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 15-07-2026 | Fredericia | 3-2 (1-1) | CD Mafra | 8-0 (4-0) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Esbjerg | 0-2 (0-0) | CD Mafra | 2-5 (1-4) | 1.95 | 3.50 | 3.20 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| POR L3 | 16-05-2026 | CF Os Belenenses | 3-1 (0-0) | CD Mafra | 2-3 (2-2) | 1.60 | 3.80 | 4.50 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| POR L3 | 10-05-2026 | CD Mafra | 3-3 (2-0) | Academica Coimbra | 5-7 (1-5) | 2.90 | 3.10 | 2.25 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| POR L3 | 03-05-2026 | Vitoria Guimaraes B | 0-2 (0-1) | CD Mafra | 13-2 (5-1) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| POR L3 | 26-04-2026 | CD Mafra | 1-0 (0-0) | Clube Desportivo Trofense | 11-3 (4-2) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| POR L3 | 19-04-2026 | CD Mafra | 1-4 (0-1) | Amarante | 4-2 (0-1) | 2.10 | 3.10 | 3.40 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR L3 | 29-11 | Home | SC Covilha | 23 Days |
| POR L3 | 06-12 | Away | Oliveirense | 30 Days |
| POR L3 | 13-12 | Home | CF Os Belenenses | 37 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR CUP | 21-11 | Home | FC Arouca | 15 Days |
| POR L3 | 29-11 | Away | GD Vitoria Sernache | 23 Days |
| POR L3 | 06-12 | Home | Atletico Clube Purtugal | 30 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.88 | 3.30 | 2.15 | 3.00 | 3.10 | 2.15 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 2.3 | 1.6 | Goal | 1.6 |
| 2 | Loss | 2 | 1.6 | Loss | 1.6 |
| 11 | Shot(OT) | 11.7 | 9.8 | Shot(OT) | 9.8 |
| 4 | Corner | 7 | 5.7 | Corner | 6.9 |
| 2 | Yellow Card | 2.5 | 2.2 | Yellow Card | 2.2 |
| 12.3 | Fouls | 12 | 12.4 | Fouls | 13.9 |
| 49.7% | Possession | 57.3% | 51.1% | Possession | 53.7% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| UD Santarem ( 40 Matches) | CD Mafra ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 2 | 6 | 4 |
| HT-D / FT-W | 2 | 2 | 6 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 2 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 3 | 3 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-D | 2 | 0 | 2 | 3 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 5 | 0 | 3 |
| HT-L / FT-L | 4 | 5 | 3 | 5 |
CF Os Belenenses
Lusitano GC