ทีเด็ดบอล Chambly FC vs Chantilly
‹ คู่ก่อนหน้าUD Santarem vs CD Mafra · ส. 7 พ.ย. 02:00 น. คู่ที่ 95 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Dordrecht vs NAC Breda · ส. 7 พ.ย. 02:00 น.
French Championnat National 2
🕒 07-11-2026 02:00 น.
Chambly FCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+6.0✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 95 / 15302:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 72% ★แพงเกินจริงVSChambly FCChantillyใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ96% @1.084% @23.00สูง/ต่ำ 3.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 2.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
Chantillyทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.2🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านChambly FCต่อ 2.5 @1.85พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.0 vs 7.8Chambly FCแนวรับ🛡️6.0 vs 9.0Chambly FCการ์ดยิงดุ🔥12.0Chambly FCการ์ดรับหลวม🕳️9.0Chantillyการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2Chambly FCการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนChantillyรอง 2.5 @1.95การ์ดรับหลวม🕳️6.0Chambly FCการ์ดยิงดุ🔥7.8Chantillyการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @2.00พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥12.0 · 7.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.0 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.80การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 3.5การ์ด 1 ใบ
Chambly FCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+6.0✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 95 / 15302:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 72% ★แพงเกินจริงVS
Chambly FCChantilly
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
96% @1.084% @23.00
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 2.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
Chantillyทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.2
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านChambly FC
ต่อ 2.5 @1.85
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.0 vs 7.8Chambly FC
แนวรับ🛡️6.0 vs 9.0Chambly FC
การ์ดยิงดุ🔥12.0Chambly FC
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Chantilly
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2Chambly FC
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนChantilly
รอง 2.5 @1.95
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Chambly FC
การ์ดยิงดุ🔥7.8Chantilly
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @2.00
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥12.0 · 7.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.0 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.80
การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 3.5
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Chambly FC vs Chantilly
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านChambly FC ต่อ 2.5 @1.85การ์ด 6 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @2.00การ์ด 7 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งChambly FCโอกาสชนะ 86%
🛡️พิศดารติด 5 แผน2 · 10 · 20 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Chambly FC · บิลหลัก แฮนดิแคป 2.5
ความเสี่ยงของบิล72%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Chambly FC ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.08 · ควรเป็น @1.19 (-9%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Chambly FC 82 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Chambly FC ต่อ 2.5
ได้ 28%เสีย 72%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 59% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Chambly FC · คาดสกอร์ 1.9 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Chambly FC ชนะ 1 ลูก19%
Chambly FC ชนะ 2 ลูก31%
Chambly FC ชนะ 3 ลูกขึ้นไป28%
เสมอ14%
Chantilly ชนะ 1 ลูก5%
Chantilly ชนะ 2 ลูกขึ้นไป3%
สรุป
Chambly FC ชนะ78%
Chambly FC ไม่แพ้92%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป59%
Chambly FC คลีนชีท34%
Chantilly ยิงไม่ได้15%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Chambly FC ไม่แพ้92%
Chantilly ไม่แพ้22%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)57%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)35%
ยิงได้ทั้งคู่56%
ต่ำ 2.543%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-110%1-010%2-09%3-16%1-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Chambly FC)
- โอกาส Chambly FC ชนะ 78% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 92%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 59%
- Chambly FC ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- Chantilly เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
- Chambly FC ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Chambly FC ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.08 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.19 (9%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 2.5 ต้องชนะห่าง 3 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 59%
- ระบบให้ Chambly FC ชนะ 78% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (86%)
- เจอกันล่าสุด Chantilly เคยชนะ 2 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Chambly FC
ช2-1พ1-2ช4-0พ0-1ช3-2ช2-1
Chantilly
พ1-3พ1-4พ0-4พ1-3พ0-4ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Chambly FCยิง 1.8 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Chantillyยิง 1.1 · เสีย 2.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Chambly FC
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 16
Chantilly
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 20ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Chambly FC
57%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 3
Chantilly
71%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Chambly FC
43%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 3
Chantilly
29%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
6 นัดที่เจอกัน
Chambly FC ชนะ 3เสมอ 1Chantilly ชนะ 2
- 14-02-2026Chantilly0 - 0Chambly FC
- 06-09-2025Chambly FC1 - 3Chantilly
- 03-05-2025Chantilly1 - 3Chambly FC
- 21-12-2024Chambly FC2 - 1Chantilly
- 27-07-2024Chantilly1 - 0Chambly FC
- 07-12-2013Chantilly1 - 2Chambly FC
คู่อื่นใน Championnat National 2 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.08 | 9.00 | 23.00 | 2.00 | 3.5 | 1.80 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | |
| Live | 1.08 | 9.00 | 23.00 | 2.00 | 3.5 | 1.80 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | ||
| wewbet | Initial | 1.05 | 7.95 | 36.00 | 1.91 | 3.5 | 1.85 | 1.84 | 2.5 | 1.94 | |
| Live | 1.05 | 8.05 | 40.00 | 1.77 | 3/3.5 | 1.99 | 1.85 | 2.5 | 1.93 | ||
| 18Bet | Initial | 1.08 | 8.50 | 21.00 | 1.80 | 3/3.5 | 1.91 | 1.91 | 2 | 1.80 | |
| Live | 1.08 | 8.50 | 21.00 | 1.92 | 3.5 | 1.81 | 1.81 | 2.5 | 1.91 | ||
| 1xBet | Initial | 1.05 | 8.50 | 20.00 | 1.88 | 3.5 | 1.79 | 1.79 | 2.5 | 1.87 | |
| Live | 1.07 | 7.20 | 22.00 | 1.89 | 3.5 | 1.78 | 1.79 | 2.5 | 1.87 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 2.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FRA N1-1] Chambly FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 6 | 0 | 2 | 15 | 8 | 18 | 1 | 75.0% |
| Home Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 9 | 3 | 9 | 4 | 100.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 6 | 5 | 9 | 2 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 12 | 7 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 4 | 2 | 2 | 7 | 4 | 14 | 3 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 2 | 6 | 6 | 66.7% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 2 | 8 | 4 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 4 | 10 | 50.0% |
| [FRA N1-16] Chantilly | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 0 | 2 | 5 | 5 | 20 | 2 | 16 | 0.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 3 | 13 | 2 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 2 | 0 | 0 | 2 | 2 | 7 | 0 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 1 | 5 | 4 | 19 | 1 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 1 | 3 | 3 | 4 | 9 | 6 | 14 | 14.3% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 7 | 5 | 10 | 20.0% |
| Away Field | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 3 | 9 | 3 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Chambly FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 | ||||||||||||||
| Win 3 (50%) Draw 1 (17%) Lose 2 (33%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 50% Draw 0% Away Over/Under Odds (2 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA N1 | 14-02-2026 | Chantilly | 0-0 (0-0) | Chambly FC | 4-1 (3-0) | 2.38 | 3.10 | 2.70 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| FRA N1 | 06-09-2025 | Chambly FC | 1-3 (0-2) | Chantilly | - | L | ||||||||
| FRA N1 | 03-05-2025 | Chantilly | 1-3 (0-1) | Chambly FC | 3-6 (2-5) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| FRA N1 | 21-12-2024 | Chambly FC | 2-1 (2-0) | Chantilly | - | W | ||||||||
| INT CF | 27-07-2024 | Chantilly | 1-0 (0-0) | Chambly FC | - | L | ||||||||
| FRAC | 07-12-2013 | Chantilly | 1-2 (1-1) | Chambly FC | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Chambly FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 0 (0%) Lose 3 (30%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 14% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 57% Over 0% Draw 43% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA N1 | 01-11-2026 | AS Montlouis | 1-2 (0-1) | Chambly FC | 7-5 (5-2) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | W | 1.95 | -1 | 1.85 | D | O |
| FRA N1 | 17-10-2026 | Chambly FC | 3-2 (1-2) | Dieppe | 12-8 (6-4) | 1.91 | 3.25 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| FRA N1 | 03-10-2026 | Feignies | 1-0 (0-0) | Chambly FC | 4-5 (2-4) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| FRA N1 | 19-09-2026 | Chambly FC | 4-0 (1-0) | Colmar | - | W | ||||||||
| FRA N1 | 12-09-2026 | St. Maur Lusi | 2-1 (2-1) | Chambly FC | 4-5 (3-2) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| FRA N1 | 06-09-2026 | Chambly FC | 2-1 (2-0) | Bastia Borgo | - | W | ||||||||
| FRA N1 | 29-08-2026 | Racing Club de France | 1-2 (0-0) | Chambly FC | - | 1.80 | 3.25 | 4.00 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| FRA N1 | 22-08-2026 | Haguenau | 0-1 (0-1) | Chambly FC | 1-5 (0-2) | 1.83 | 3.25 | 3.75 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 08-08-2026 | Chambly FC | 3-0 (1-0) | St. Maur Lusi | - | W | ||||||||
| INT CF | 31-07-2026 | Amiens | 2-0 (0-0) | Chambly FC | 3-5 (0-5) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| FRA N1 | 16-05-2026 | Thionville FC | 0-4 (0-0) | Chambly FC | 3-1 (0-1) | 1.67 | 3.40 | 4.50 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| FRA N1 | 09-05-2026 | Chambly FC | 6-0 (3-0) | Colmar | 6-3 (3-0) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| FRA N1 | 02-05-2026 | Feignies | 3-0 (1-0) | Chambly FC | 4-9 (2-4) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | L | O |
| FRA N1 | 25-04-2026 | Chambly FC | 3-0 (0-0) | Dieppe | 6-1 (3-1) | 2.25 | 3.00 | 2.88 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| FRA N1 | 18-04-2026 | Beauvais | 0-0 (0-0) | Chambly FC | 4-3 (1-0) | 2.45 | 3.20 | 2.55 | D | 1.88 | 0 | 1.93 | D | U |
| FRA N1 | 12-04-2026 | Chambly FC | 3-2 (3-1) | AS Furiani Agliani | 1-1 | 2.20 | 3.10 | 2.90 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| FRA N1 | 04-04-2026 | Epinal | 1-0 (1-0) | Chambly FC | - | L | ||||||||
| FRA N1 | 28-03-2026 | Chambly FC | 1-2 (1-0) | St Pryve St Hilaire | 4-5 (3-1) | 2.80 | 3.20 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| FRA N1 | 22-03-2026 | Biesheim | 0-0 (0-0) | Chambly FC | 5-2 (2-0) | 1.80 | 3.60 | 3.50 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| FRA N1 | 14-03-2026 | Chambly FC | 2-1 (1-1) | Blois | 8-2 (3-2) | 1.83 | 3.25 | 3.80 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| No Data |
| Chantilly Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 3 (30%) Lose 6 (60%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 2.6 goals Asian Handicap Odds (7 games) 29% Home 14% Draw 57% Away Over/Under Odds (7 games) 71% Over 0% Draw 29% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA N1 | 31-10-2026 | Chantilly | 1-1 (1-1) | USLPV | 4-3 (2-1) | 6.00 | 4.20 | 1.40 | D | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | U |
| FRA N1 | 03-10-2026 | Chantilly | 0-4 (0-2) | Biesheim | 2-5 (0-1) | 3.60 | 3.50 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| FRA N1 | 19-09-2026 | Creteil | 3-1 (1-1) | Chantilly | 7-4 (4-0) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| FRA N1 | 12-09-2026 | Chantilly | 0-4 (0-3) | AS Furiani Agliani | 4-3 (0-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| FRA N1 | 05-09-2026 | Epinal | 4-1 (1-0) | Chantilly | - | L | ||||||||
| FRA N1 | 29-08-2026 | Chantilly | 1-3 (1-1) | Haguenau | 4-8 (1-3) | 2.70 | 3.25 | 2.30 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | O |
| FRA N1 | 22-08-2026 | Chantilly | 1-1 (1-0) | AS Montlouis | 7-2 (3-1) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| FRA N1 | 16-05-2026 | Epinal | 3-2 (2-1) | Chantilly | - | L | ||||||||
| FRA N1 | 09-05-2026 | Chantilly | 1-1 (0-1) | Bourges | - | D | ||||||||
| FRA N1 | 02-05-2026 | Chantilly | 3-2 (2-1) | St Pryve St Hilaire | 4-4 (3-2) | 2.80 | 3.20 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| FRA N1 | 25-04-2026 | Thionville FC | 3-1 (2-0) | Chantilly | 1-3 (0-1) | 1.50 | 3.60 | 6.00 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| FRA N1 | 18-04-2026 | Chantilly | 1-1 (0-0) | Biesheim | - | D | ||||||||
| FRA N1 | 11-04-2026 | Colmar | 3-3 (1-1) | Chantilly | 4-3 (3-2) | 1.91 | 3.25 | 3.50 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| FRA N1 | 04-04-2026 | Chantilly | 2-0 (1-0) | Blois | 6-7 (2-4) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| FRA N1 | 29-03-2026 | Feignies | 1-0 (0-0) | Chantilly | 7-7 (3-1) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| FRA N1 | 21-03-2026 | Chantilly | 0-1 (0-0) | Haguenau | 0-5 (0-3) | 2.90 | 3.10 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| FRA N1 | 15-03-2026 | Dieppe | 0-0 (0-0) | Chantilly | - | D | ||||||||
| FRA N1 | 08-03-2026 | Chantilly | 1-2 (0-1) | ES Wasquehal | 9-4 (2-3) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| FRA N1 | 22-02-2026 | Beauvais | 4-1 (2-0) | Chantilly | 4-3 (2-1) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| FRA N1 | 14-02-2026 | Chantilly | 0-0 (0-0) | Chambly FC | 4-1 (3-0) | 2.38 | 3.10 | 2.70 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRAC | 14-11 | Away | Caen PTT | 8 Days |
| FRA N1 | 22-11 | Away | Epinal | 15 Days |
| FRA N1 | 06-12 | Home | AS Furiani Agliani | 29 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA N1 | 22-11 | Home | Racing Club de France | 15 Days |
| FRA N1 | 06-12 | Away | Bastia Borgo | 29 Days |
| FRA N1 | 13-12 | Home | St. Maur Lusi | 36 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.08 | 9.00 | 23.00 | 1.08 | 9.00 | 23.00 | 2.00 | 3.5 | 1.80 | 2.00 | 3.5 | 1.80 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | 2.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 2 | 2 | Goal | 1.3 |
| 0.7 | Loss | 2 | 1 | Loss | 1.5 |
| 7.5 | Shot(OT) | 7 | 7.9 | Shot(OT) | 10.2 |
| 3 | Corner | 4 | 4.4 | Corner | 3.8 |
| 1.5 | Yellow Card | 3 | 2.3 | Yellow Card | 2.8 |
| 45% | Fouls | 58% | 47% | Fouls | 46.7% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Chambly FC ( 30 Matches) | Chantilly ( 30 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 1 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-W | 2 | 2 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 6 | 4 | 4 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-L | 4 | 5 | 3 | 4 |
FC Limonest
Andrezieux
Chateauroux