ทีเด็ดบอล Chateauroux vs Nimes
‹ คู่ก่อนหน้าFC Limonest vs Andrezieux · ส. 7 พ.ย. 01:30 น. คู่ที่ 82 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Kriens vs FC Rapperswil-Jona · ส. 7 พ.ย. 01:30 น.
French Championnat National 2
🕒 07-11-2026 01:30 น.
Chateaurouxเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม7.2📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.8🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 82 / 15301:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน5⚖️ เสี่ยง 58% ★ราคาคุ้มVSChateaurouxNimesใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ49% @2.5551% @2.50สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88Nimesทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+7.2✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านChateaurouxรอง 0 @1.93การ์ดยิงดุ🔥7.2Chateaurouxการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนNimesต่อ 0 @1.88พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงินแนวรุก🔥12.0 vs 7.2Nimesแนวรับ🛡️4.8 vs 9.0Nimesการ์ดรับหลวม🕳️9.0Chateaurouxการ์ดยิงดุ🔥12.0Nimesการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Nimesการ์ดได้ราคา💰7/10Nimesการ์ด 8 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.98แนวรุก🔥7.2 · 12.0รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.83ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Chateaurouxเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม7.2
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.8
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 82 / 15301:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน5⚖️ เสี่ยง 58% ★ราคาคุ้มVS
ChateaurouxNimes
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
49% @2.5551% @2.50
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88
Nimesทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+7.2✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านChateauroux
รอง 0 @1.93
การ์ดยิงดุ🔥7.2Chateauroux
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนNimes
ต่อ 0 @1.88
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินแนวรุก🔥12.0 vs 7.2Nimes
แนวรับ🛡️4.8 vs 9.0Nimes
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Chateauroux
การ์ดยิงดุ🔥12.0Nimes
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Nimes
การ์ดได้ราคา💰7/10Nimes
การ์ด 8 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.98
แนวรุก🔥7.2 · 12.0รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.83
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Chateauroux vs Nimes
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนNimes ต่อ 0 @1.88การ์ด 8 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งNimesโอกาสชนะ 36%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 5
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Nimes · บิลหลัก 1X2 @2.50
ความเสี่ยงของบิล58%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Nimes ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.50 · ควรเป็น @2.16 (+16%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Nimes 1 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Nimes ต่อ 0
ได้ 42%คืนทุน 28%เสีย 31%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Nimes · คาดสกอร์ 1.1 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Nimes ชนะ 1 ลูก19%
Nimes ชนะ 2 ลูก13%
Nimes ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ28%
Chateauroux ชนะ 1 ลูก19%
Chateauroux ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Nimes ชนะ42%
Nimes ไม่แพ้69%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
Nimes คลีนชีท34%
Chateauroux ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Chateauroux ไม่แพ้58%
Nimes ไม่แพ้69%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)52%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)30%
ยิงได้ทั้งคู่54%
ต่ำ 2.548%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-111%1-210%0-29%1-07%0-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Nimes)
- โอกาส Nimes ชนะ 42% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 69%
- ราคา @2.50 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.16 (คุ้มกว่า 16%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 42% มากกว่าตลาด (36%)
- Nimes ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- Chateauroux เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Nimes ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- เจอกันล่าสุด Chateauroux เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Chateauroux ชนะ 31%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Chateauroux
พ0-1ส1-1พ0-1ส0-0พ4-7พ1-2
Nimes
ช1-0ช4-0ช3-1ส1-1พ0-1ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Chateaurouxยิง 1.2 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Nimesยิง 2.0 · เสีย 0.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Chateauroux
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 18
Nimes
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Chateauroux
20%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 4
Nimes
50%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Chateauroux
0%ได้ราคา
ได้ราคา 0คืนทุน 0เสียราคา 5
Nimes
100%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 0
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Chateauroux ชนะ 3เสมอ 2Nimes ชนะ 3
- 25-01-2025Chateauroux3 - 2Nimes
- 24-08-2024Nimes1 - 0Chateauroux
- 17-02-2024Chateauroux0 - 1Nimes
- 09-09-2023Nimes2 - 2Chateauroux
- 20-01-2018Nimes3 - 0Chateauroux
- 22-08-2017Chateauroux1 - 0Nimes
- 10-08-2016Nimes1 - 1Chateauroux
- 28-02-2015Chateauroux2 - 1Nimes
คู่อื่นใน Championnat National 2 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.55 | 3.10 | 2.50 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.93 | 0 | 1.88 | |
| Live | 2.55 | 3.10 | 2.50 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.93 | 0 | 1.88 | ||
| wewbet | Initial | 2.65 | 2.97 | 2.61 | 1.94 | 2.5 | 1.82 | 1.92 | 0 | 1.86 | |
| Live | 2.64 | 2.98 | 2.61 | 1.93 | 2.5 | 1.83 | 1.92 | 0 | 1.86 | ||
| 18Bet | Initial | 2.55 | 3.20 | 2.55 | 1.91 | 2.5 | 1.80 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.60 | 3.25 | 2.55 | 1.92 | 2.5 | 1.81 | 1.87 | 0 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 2.55 | 3.14 | 2.43 | 1.88 | 2.5 | 1.79 | 1.87 | 0 | 1.79 | |
| Live | 2.55 | 3.14 | 2.43 | 1.88 | 2.5 | 1.79 | 1.87 | 0 | 1.79 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 0 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FRA N1-16] Chateauroux | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 0 | 3 | 4 | 6 | 12 | 3 | 16 | 0.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 0 | 3 | 4 | 9 | 0 | 17 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 2 | 3 | 3 | 9 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 6 | 12 | 2 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 1 | 5 | 1 | 3 | 3 | 8 | 10 | 14.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 3 | 4 | 10 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 0 | 4 | 0 | 0 | 0 | 4 | 7 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 3 | 7 | 16.7% |
| [FRA N1-1] Nimes | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 5 | 2 | 1 | 17 | 6 | 17 | 1 | 62.5% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 10 | 3 | 8 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 7 | 3 | 9 | 1 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 11 | 5 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 5 | 0 | 3 | 7 | 5 | 15 | 2 | 62.5% |
| Home Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 3 | 3 | 6 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 4 | 2 | 9 | 1 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 4 | 5 | 9 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Chateauroux Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D3 | 25-01-2025 | Chateauroux | 3-2 (1-1) | Nimes | 6-5 (5-0) | 2.80 | 3.00 | 2.45 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | O |
| FRA D3 | 24-08-2024 | Nimes | 1-0 (1-0) | Chateauroux | 4-4 (2-2) | 2.50 | 2.88 | 2.90 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | U |
| FRA D3 | 17-02-2024 | Chateauroux | 0-1 (0-0) | Nimes | 10-2 (3-2) | 2.05 | 2.88 | 3.60 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| FRA D3 | 09-09-2023 | Nimes | 2-2 (0-1) | Chateauroux | 3-3 (0-2) | 2.10 | 3.00 | 3.30 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| FRA D2 | 20-01-2018 | Nimes | 3-0 (1-0) | Chateauroux | 8-4 (4-2) | 1.66 | 3.60 | 5.50 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| FRA D2 | 22-08-2017 | Chateauroux | 1-0 (0-0) | Nimes | 3-6 (1-5) | 2.90 | 3.10 | 2.50 | W | 2.05 | 0 | 1.80 | W | U |
| FRA LC | 10-08-2016 | Nimes | 1-1 (1-0) | Chateauroux | 6-2 (3-1) | 1.90 | 3.30 | 3.75 | D | 1.92 | 0.5 | 1.92 | W | U |
| FRA D2 | 28-02-2015 | Chateauroux | 2-1 (2-0) | Nimes | 2-5 | 2.70 | 3.00 | 2.80 | W | 1.88 | 0 | 1.98 | W | O |
| FRA D2 | 24-09-2014 | Nimes | 1-0 (1-0) | Chateauroux | 2-4 | 1.80 | 3.40 | 4.75 | L | 1.83 | 0.5 | 2.03 | L | U |
| FRA D2 | 29-03-2014 | Chateauroux | 2-0 (2-0) | Nimes | 2-9 | 2.60 | 3.00 | 2.87 | W | 2.20 | 0/0.5 | 1.70 | W | U |
| FRA D2 | 26-10-2013 | Nimes | 3-1 (1-0) | Chateauroux | - | 1.90 | 3.30 | 4.20 | L | 1.90 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| FRA D2 | 04-05-2013 | Chateauroux | 2-1 (2-0) | Nimes | - | 2.70 | 3.00 | 2.80 | W | 1.88 | 0 | 1.98 | W | O |
| FRA D2 | 12-12-2012 | Nimes | 2-0 (0-0) | Chateauroux | - | 2.25 | 3.00 | 3.20 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| FRA D2 | 15-01-2011 | Chateauroux | 1-1 (0-1) | Nimes | - | 2.10 | 3.00 | 3.40 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.05 | L | U |
| FRA D2 | 14-08-2010 | Nimes | 1-1 (0-0) | Chateauroux | - | 2.00 | 3.10 | 3.75 | D | 2.05 | 0.5 | 1.80 | W | D |
| FRA D2 | 13-03-2010 | Nimes | 1-4 (1-2) | Chateauroux | - | 1.80 | 3.20 | 4.20 | W | 1.90 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| FRA D2 | 17-10-2009 | Chateauroux | 1-2 (1-1) | Nimes | - | 1.85 | 3.10 | 4.33 | L | 1.93 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| FRA D2 | 09-05-2009 | Nimes | 1-0 (0-0) | Chateauroux | - | 2.30 | 3.00 | 3.00 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| FRA D2 | 06-12-2008 | Chateauroux | 0-0 (0-0) | Nimes | - | 1.83 | 3.00 | 4.50 | D | 1.88 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| FRA LC | 10-09-2008 | Chateauroux | 3-1 (0-1) | Nimes | - | 1.90 | 3.10 | 3.60 | W | 1.75 | 0/0.5 | 2.10 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Chateauroux Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (5 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (5 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA N1 | 01-11-2026 | Saint-Priest | 2-1 (0-0) | Chateauroux | - | L | ||||||||
| FRA N1 | 17-10-2026 | Chateauroux | 4-7 (3-2) | GFA Rumilly Vallieres | 5-5 (3-3) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| FRA N1 | 03-10-2026 | Istres | 0-0 (0-0) | Chateauroux | - | D | ||||||||
| FRA N1 | 12-09-2026 | Chateauroux | 0-1 (0-1) | FC Limonest | 2-6 (0-3) | 1.70 | 3.50 | 4.10 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| FRA N1 | 06-09-2026 | Touraine | 1-1 (0-0) | Chateauroux | - | D | ||||||||
| FRA N1 | 29-08-2026 | Chateauroux | 0-1 (0-0) | Hyeres | 6-7 (1-2) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| FRA N1 | 22-08-2026 | Hauts Lyonnais | 0-0 (0-0) | Chateauroux | 4-5 (2-1) | 3.75 | 3.60 | 1.75 | D | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 14-08-2026 | Chateauroux | 3-1 (1-0) | AS Montlouis | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-08-2026 | Vierzon | 1-3 (0-1) | Chateauroux | - | W | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | Chateauroux | 0-1 (0-1) | Bourges | 5-4 (1-2) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| FRA D3 | 16-05-2026 | Valenciennes | 2-2 (1-0) | Chateauroux | 5-4 (4-1) | 1.95 | 3.20 | 3.40 | D | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | O |
| FRA D3 | 10-05-2026 | Chateauroux | 2-1 (0-0) | Sochaux | 6-9 (3-6) | 4.00 | 3.40 | 1.75 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | O |
| FRA D3 | 01-05-2026 | Dijon | 1-2 (1-2) | Chateauroux | 4-2 | 1.42 | 3.90 | 6.00 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| FRA D3 | 25-04-2026 | Chateauroux | 0-2 (0-1) | Fleury Merogis U.S. | 3-7 (1-2) | 2.80 | 3.10 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| FRA D3 | 18-04-2026 | Versailles 78 | 4-0 (3-0) | Chateauroux | 6-0 (2-0) | 1.91 | 3.10 | 4.00 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | L | O |
| FRA D3 | 11-04-2026 | Chateauroux | 3-5 (2-3) | Quevilly | 7-4 (2-3) | 1.95 | 3.10 | 3.60 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| FRA D3 | 04-04-2026 | Aubagne | 1-1 (0-1) | Chateauroux | 5-6 (2-2) | 2.45 | 3.10 | 2.60 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| FRA D3 | 28-03-2026 | Chateauroux | 3-1 (2-1) | Concarneau | 5-3 (3-1) | 2.40 | 3.10 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| FRA D3 | 18-03-2026 | Stade Briochin | 2-0 (1-0) | Chateauroux | 3-6 (1-4) | 2.55 | 3.20 | 2.45 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| FRA D3 | 14-03-2026 | Chateauroux | 0-1 (0-0) | Villefranche | 6-0 (2-0) | 2.10 | 3.20 | 3.30 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| No Data |
| Nimes Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (4 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (4 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA N1 | 01-11-2026 | Nimes | 2-2 (0-2) | FC Limonest | - | D | ||||||||
| FRA N1 | 18-10-2026 | Touraine | 1-0 (1-0) | Nimes | - | L | ||||||||
| FRA N1 | 03-10-2026 | Nimes | 1-1 (0-1) | Hyeres | - | D | ||||||||
| FRA N1 | 19-09-2026 | Hauts Lyonnais | 1-3 (1-2) | Nimes | 5-3 (1-2) | 3.50 | 3.60 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| FRA N1 | 12-09-2026 | Nimes | 4-0 (1-0) | ES Troyes AC B | - | W | ||||||||
| FRA N1 | 05-09-2026 | Lyon Duchere | 0-1 (0-1) | Nimes | 1-9 (0-4) | 4.33 | 3.80 | 1.62 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | U |
| FRA N1 | 29-08-2026 | Nimes | 3-0 (2-0) | Frejus St-Raphael | 5-3 (2-1) | 1.42 | 3.80 | 6.50 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | O |
| FRA N1 | 23-08-2026 | Canet Roussillon | 1-3 (0-1) | Nimes | - | W | ||||||||
| INT CF | 30-07-2026 | Marseille | 2-1 (1-1) | Nimes | 5-3 (4-1) | 1.13 | 7.50 | 13.00 | L | 2.00 | 2.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 29-07-2026 | Nimes | 2-0 (1-0) | Istres | - | W | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | Rodez Aveyron | 2-1 (2-1) | Nimes | 3-5 (2-3) | 1.29 | 5.00 | 7.00 | L | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | D |
| INT CF | 18-07-2026 | Nice | 4-0 (2-0) | Nimes | 2-2 (1-1) | 1.13 | 8.00 | 11.00 | L | 1.90 | 2.5 | 1.90 | L | O |
| FRA N1 | 16-05-2026 | FC Limonest | 2-3 (0-1) | Nimes | 2-7 (1-6) | 3.80 | 3.40 | 1.80 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | O |
| FRA N1 | 09-05-2026 | Nimes | 3-0 (1-0) | Istres | 8-1 (5-0) | 1.50 | 3.75 | 5.50 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| FRA N1 | 02-05-2026 | Andrezieux | 4-1 (0-0) | Nimes | 1-7 (1-1) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| FRA N1 | 25-04-2026 | Nimes | 3-0 (2-0) | Cannes AS | - | W | ||||||||
| FRA N1 | 18-04-2026 | Hyeres | 1-2 (1-1) | Nimes | - | W | ||||||||
| FRA N1 | 11-04-2026 | Nimes | 1-2 (1-0) | St. Maur Lusi | - | L | ||||||||
| FRA N1 | 04-04-2026 | Rousset-Ste Victoire | 1-2 (1-0) | Nimes | - | 9.00 | 5.50 | 1.22 | W | 1.85 | -1.5/2 | 1.95 | L | U |
| FRA N1 | 29-03-2026 | Nimes | 2-0 (2-0) | GOAL FC | - | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA N1 | 12-11 | Away | Andrezieux | 5 Days |
| FRA N1 | 22-11 | Home | Toulon | 15 Days |
| FRA N1 | 06-12 | Away | GOAL FC | 29 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRAC | 14-11 | Away | Seyssinet | 8 Days |
| FRA N1 | 15-11 | Home | Istres | 8 Days |
| FRA N1 | 22-11 | Away | GFA Rumilly Vallieres | 15 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.55 | 3.10 | 2.50 | 2.55 | 3.10 | 2.50 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.93 | 0 | 1.88 | 1.93 | 0 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1 | 1.2 | Goal | 2 |
| 3 | Loss | 1.3 | 1.5 | Loss | 0.8 |
| 18 | Shot(OT) | 0 | 15 | Shot(OT) | 10.2 |
| 5 | Corner | 0 | 4.6 | Corner | 5 |
| 2 | Yellow Card | 0 | 1.5 | Yellow Card | 1.3 |
| 49% | Fouls | 0% | 49.8% | Fouls | 48% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Chateauroux ( 7 Matches) | Nimes ( 38 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 10 | 4 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 2 | 5 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 3 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-L | 1 | 0 | 0 | 4 |
FC Limonest
Andrezieux
Chambly FC
Chantilly