ทีเด็ดบอล Kriens vs FC Rapperswil-Jona
‹ คู่ก่อนหน้าChateauroux vs Nimes · ส. 7 พ.ย. 01:30 น. คู่ที่ 83 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Stade Nyonnais vs Stade Ouchy · ส. 7 พ.ย. 01:30 น.
Switzerland Challenge League
🕒 07-11-2026 01:30 น.
Kriensเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 83 / 15301:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 53% ★ราคาคุ้มVSKriensFC Rapperswil-Jonaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ57% @2.0843% @2.76สูง/ต่ำ 3.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.91
FC Rapperswil-Jonaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.8🌀กองกลางเสียการครองบอล46%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านKriensต่อ 0/0.5 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥14.4 vs 10.8Kriensแนวรับ🛡️8.4 vs 10.2Kriensการ์ดยิงดุ🔥14.4Kriensการ์ดรับหลวม🕳️10.2FC Rapperswil-Jonaการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFC Rapperswil-Jonaรอง 0/0.5 @1.91การ์ดรับหลวม🕳️8.4Kriensการ์ดยิงดุ🔥10.8FC Rapperswil-Jonaการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @2.00พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥14.4 · 10.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️8.4 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.4·1.8ลูก/นัดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.80การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Kriensเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 83 / 15301:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 53% ★ราคาคุ้มVS
KriensFC Rapperswil-Jona
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
57% @2.0843% @2.76
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.91
FC Rapperswil-Jonaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.8
🌀กองกลางเสียการครองบอล46%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านKriens
ต่อ 0/0.5 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥14.4 vs 10.8Kriens
แนวรับ🛡️8.4 vs 10.2Kriens
การ์ดยิงดุ🔥14.4Kriens
การ์ดรับหลวม🕳️10.2FC Rapperswil-Jona
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFC Rapperswil-Jona
รอง 0/0.5 @1.91
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Kriens
การ์ดยิงดุ🔥10.8FC Rapperswil-Jona
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @2.00
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥14.4 · 10.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️8.4 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.4·1.8ลูก/นัด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.80
การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Kriens vs FC Rapperswil-Jona
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านKriens ต่อ 0/0.5 @1.90การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @2.00การ์ด 7 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งKriensโอกาสชนะ 43%
🛡️พิศดารติด 5 แผน1 · 2 · 7 · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Kriens · บิลหลัก 1X2 @2.08
ความเสี่ยงของบิล53%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Kriens ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.08 · ควรเป็น @1.89 (+10%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Kriens 10 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Kriens ต่อ 0/0.5
ได้ 47%เสียครึ่ง 23%เสีย 30%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 29%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Kriens · คาดสกอร์ 2.2 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Kriens ชนะ 1 ลูก18%
Kriens ชนะ 2 ลูก14%
Kriens ชนะ 3 ลูกขึ้นไป15%
เสมอ23%
FC Rapperswil-Jona ชนะ 1 ลูก16%
FC Rapperswil-Jona ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
Kriens ชนะ47%
Kriens ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป29%
Kriens คลีนชีท22%
FC Rapperswil-Jona ยิงไม่ได้11%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Kriens ไม่แพ้70%
FC Rapperswil-Jona ไม่แพ้53%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)89%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)72%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)51%
ยิงได้ทั้งคู่70%
ต่ำ 2.528%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%1-18%2-27%3-17%1-26%2-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Kriens)
- โอกาส Kriens ชนะ 47% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- ราคา @2.08 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.89 (คุ้มกว่า 10%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 47% มากกว่าตลาด (43%)
- Kriens ยิงเฉลี่ย 2.4 ลูก/นัด
- FC Rapperswil-Jona เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด FC Rapperswil-Jona เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส FC Rapperswil-Jona ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Kriens
ส2-2ช4-1พ0-2ส1-1พ2-5ส2-2
FC Rapperswil-Jona
ช2-0ช3-0พ0-3พ0-2ส2-2พ1-4
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Kriensยิง 1.7 · เสีย 1.6 ต่อนัด
FC Rapperswil-Jonaยิง 1.2 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Kriens
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 16
FC Rapperswil-Jona
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Kriens
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
FC Rapperswil-Jona
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Kriens
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
FC Rapperswil-Jona
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Kriens ชนะ 3เสมอ 1FC Rapperswil-Jona ชนะ 4
- 02-09-2026FC Rapperswil-Jona1 - 1Kriens
- 26-04-2025Kriens1 - 5FC Rapperswil-Jona
- 24-10-2024FC Rapperswil-Jona0 - 2Kriens
- 13-04-2024FC Rapperswil-Jona4 - 1Kriens
- 07-10-2023Kriens2 - 5FC Rapperswil-Jona
- 18-03-2023Kriens2 - 0FC Rapperswil-Jona
- 10-09-2022FC Rapperswil-Jona2 - 1Kriens
- 22-01-2020Kriens4 - 2FC Rapperswil-Jona
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Kriens@2.08 → @2.080.0%
เสมอ@3.77 → @3.770.0%
ทีมเยือน FC Rapperswil-Jona@2.73 → @2.761.0%
คู่อื่นใน Challenge League 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.12 | 3.95 | 2.66 | 1.99 | 3.5 | 1.81 | 1.93 | 0/0.5 | 1.89 | |
| Live | 2.12 | 3.95 | 2.66 | 1.97 | 3.5 | 1.79 | 1.90 | 0/0.5 | 1.86 | ||
| Bet365 | Initial | 2.10 | 3.80 | 2.80 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.10 | 3.80 | 2.88 | 2.00 | 3.5 | 1.80 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 2.05 | 3.80 | 2.80 | 2.04 | 3.5 | 1.80 | 1.90 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.05 | 3.80 | 2.80 | 2.25 | 3.5/4 | 1.63 | 1.90 | 0/0.5 | 1.95 | ||
| Vcbet | Initial | 2.15 | 3.90 | 2.80 | 1.97 | 3.5 | 1.83 | 1.91 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.10 | 3.90 | 2.88 | 1.98 | 3.5 | 1.82 | 1.86 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.07 | 3.50 | 2.72 | 2.01 | 3.5 | 1.81 | 1.94 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.08 | 3.50 | 2.82 | 2.01 | 3.5 | 1.81 | 1.88 | 0/0.5 | 1.96 | ||
| 12BET | Initial | 2.07 | 3.50 | 2.72 | 2.01 | 3.5 | 1.81 | 1.94 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.08 | 3.50 | 2.82 | 2.01 | 3.5 | 1.81 | 1.88 | 0/0.5 | 1.96 | ||
| Sbobet | Initial | 2.02 | 3.55 | 2.74 | 2.04 | 3.5 | 1.80 | 1.90 | 0/0.5 | 1.96 | |
| Live | 2.02 | 3.55 | 2.74 | 2.04 | 3.5 | 1.80 | 1.90 | 0/0.5 | 1.96 | ||
| wewbet | Initial | 2.28 | 3.74 | 2.44 | 1.80 | 3/3.5 | 2.02 | 1.83 | 0 | 2.01 | |
| Live | 2.16 | 3.93 | 2.78 | 1.82 | 3/3.5 | 2.04 | 1.94 | 0/0.5 | 1.94 | ||
| 18Bet | Initial | 2.30 | 3.90 | 2.55 | 1.94 | 3.5 | 1.78 | 1.76 | 0 | 1.97 | |
| Live | 2.10 | 3.90 | 2.85 | 1.95 | 3.5 | 1.78 | 1.84 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| pinnacle | Initial | 2.31 | 4.06 | 2.55 | 1.98 | 3.5 | 1.79 | 1.79 | 0 | 1.99 | |
| Live | 2.10 | 4.22 | 2.96 | 1.81 | 3/3.5 | 2.01 | 1.87 | 0/0.5 | 1.97 | ||
| 1xBet | Initial | 2.30 | 3.90 | 2.55 | 1.76 | 3/3.5 | 1.95 | 1.76 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.04 | 3.82 | 2.83 | 1.93 | 3.5 | 1.75 | 1.59 | 0 | 2.15 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SUI CL-4] Kriens | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 4 | 4 | 21 | 19 | 16 | 4 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 6 | 10 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 11 | 13 | 6 | 6 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 11 | 13 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 5 | 3 | 4 | 10 | 12 | 18 | 4 | 41.7% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 4 | 4 | 10 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 8 | 8 | 5 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 8 | 8 | 33.3% |
| [SUI CL-8] FC Rapperswil-Jona | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 2 | 7 | 18 | 25 | 11 | 8 | 25.0% |
| Home Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 8 | 15 | 4 | 10 | 16.7% |
| Away Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 10 | 7 | 5 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 12 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 5 | 4 | 8 | 8 | 14 | 7 | 25.0% |
| Home Field | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 5 | 3 | 10 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 3 | 11 | 2 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 2 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Kriens Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (4 games) 50% Home 25% Draw 25% Away Over/Under Odds (4 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SUI CL | 02-09-2026 | FC Rapperswil-Jona | 1-1 (0-0) | Kriens | 8-6 (3-3) | 2.50 | 3.60 | 2.40 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | U |
| SUI PL | 26-04-2025 | Kriens | 1-5 (1-2) | FC Rapperswil-Jona | - | L | ||||||||
| SUI PL | 24-10-2024 | FC Rapperswil-Jona | 0-2 (0-2) | Kriens | - | W | ||||||||
| SUI PL | 13-04-2024 | FC Rapperswil-Jona | 4-1 (2-0) | Kriens | - | L | ||||||||
| SUI PL | 07-10-2023 | Kriens | 2-5 (0-1) | FC Rapperswil-Jona | - | L | ||||||||
| SUI PL | 18-03-2023 | Kriens | 2-0 (1-0) | FC Rapperswil-Jona | - | W | ||||||||
| SUI PL | 10-09-2022 | FC Rapperswil-Jona | 2-1 (1-0) | Kriens | - | L | ||||||||
| INT CF | 22-01-2020 | Kriens | 4-2 (1-1) | FC Rapperswil-Jona | 6-4 (4-2) | 2.00 | 3.75 | 2.87 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| SUI CL | 04-05-2019 | FC Rapperswil-Jona | 1-0 (0-0) | Kriens | 9-5 (3-3) | 2.62 | 3.50 | 2.45 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| SUI CL | 09-03-2019 | Kriens | 2-1 (1-0) | FC Rapperswil-Jona | 4-2 (2-1) | 2.05 | 3.60 | 2.90 | W | 2.08 | 0.5 | 1.72 | W | O |
| SUI Cup | 02-11-2018 | FC Rapperswil-Jona | 1-4 (0-1) | Kriens | 4-8 (0-3) | 1.90 | 3.75 | 3.60 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| SUI CL | 20-10-2018 | FC Rapperswil-Jona | 1-2 (0-1) | Kriens | 11-5 (6-3) | 1.95 | 3.60 | 3.60 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| SUI CL | 28-07-2018 | Kriens | 1-4 (0-3) | FC Rapperswil-Jona | 5-3 (1-2) | 4.50 | 3.70 | 1.66 | L | 1.82 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 23-07-2016 | FC Rapperswil-Jona | 1-2 (1-2) | Kriens | 7-4 (4-2) | 2.40 | 3.50 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| SWPO | 06-06-2009 | Kriens | 3-2 (0-0) | FC Rapperswil-Jona | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Kriens Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SUI CL | 31-10-2026 | Etoile Carouge | 2-2 (1-1) | Kriens | 5-1 (4-0) | 2.10 | 3.80 | 2.88 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| SUI CL | 25-10-2026 | Yverdon | 5-2 (3-1) | Kriens | 8-5 (5-2) | 1.50 | 4.33 | 5.25 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| SUI CL | 10-10-2026 | Kriens | 1-1 (0-0) | FC Wil 1900 | 5-7 (1-3) | 2.10 | 3.75 | 2.80 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 03-10-2026 | Thun | 2-0 (1-0) | Kriens | 4-5 (1-2) | 1.73 | 4.50 | 3.20 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| SUI CL | 19-09-2026 | Kriens | 4-1 (2-1) | Etoile Carouge | 3-5 (1-2) | 2.40 | 3.75 | 2.50 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | O |
| SUI CL | 12-09-2026 | Aarau | 2-2 (1-2) | Kriens | 8-2 (4-2) | 1.60 | 4.00 | 4.33 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | W | O |
| SUI CL | 05-09-2026 | Kriens | 0-2 (0-2) | Stade Ouchy | 5-4 (4-2) | 2.88 | 3.70 | 2.10 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| SUI CL | 02-09-2026 | FC Rapperswil-Jona | 1-1 (0-0) | Kriens | 8-6 (3-3) | 2.50 | 3.60 | 2.40 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | U |
| SUI CL | 29-08-2026 | Kriens | 3-0 (1-0) | Stade Nyonnais | 6-5 (6-2) | 1.60 | 4.10 | 4.50 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | D |
| SUI CL | 22-08-2026 | FC Wil 1900 | 0-2 (0-1) | Kriens | 2-6 (1-2) | 2.00 | 3.60 | 3.10 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| SUI Cup | 16-08-2026 | SC Cham | 2-0 (2-0) | Kriens | 11-10 (4-4) | 3.40 | 3.75 | 1.76 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| SUI CL | 08-08-2026 | Kriens | 0-2 (0-1) | Yverdon | 4-7 (1-3) | 3.30 | 3.70 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| SUI CL | 01-08-2026 | Kriens | 2-0 (1-0) | Winterthur | 6-4 (5-1) | 3.00 | 3.60 | 2.10 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | U |
| SUI CL | 25-07-2026 | Neuchatel Xamax | 3-2 (3-1) | Kriens | 2-4 (2-2) | 1.65 | 3.90 | 4.33 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Biel Bienne | 1-1 (0-1) | Kriens | 4-2 (2-1) | 3.25 | 3.80 | 1.85 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Kriens | 1-1 (1-1) | YF Juventus Zurich | - | D | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Kriens | 3-1 (0-0) | FC Schotz | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | FC Zurich | 2-3 (1-0) | Kriens | - | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | O |
| INT CF | 27-06-2026 | Kriens | 1-2 (1-0) | Vaduz | - | L | ||||||||
| SUI PL | 30-05-2026 | Kriens | 2-1 (1-0) | Bavois | - | W | ||||||||
| No Data |
| FC Rapperswil-Jona Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 20% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 10% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SUI CL | 31-10-2026 | FC Rapperswil-Jona | 1-4 (0-0) | Stade Nyonnais | 10-2 (8-1) | 1.53 | 4.33 | 4.75 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | O |
| SUI CL | 24-10-2026 | FC Wil 1900 | 2-2 (1-1) | FC Rapperswil-Jona | 2-5 (1-4) | 2.15 | 3.75 | 2.80 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| SUI Cup | 17-10-2026 | FC Rapperswil-Jona | 0-2 (0-1) | St. Gallen | 2-8 (1-5) | 5.50 | 5.50 | 1.30 | L | 1.90 | -1.5 | 1.90 | L | U |
| SUI CL | 10-10-2026 | FC Rapperswil-Jona | 0-3 (0-1) | Stade Ouchy | 5-7 (0-2) | 3.75 | 4.00 | 1.75 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| SUI CL | 19-09-2026 | Neuchatel Xamax | 0-3 (0-2) | FC Rapperswil-Jona | 8-1 (3-0) | 1.85 | 4.00 | 3.50 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| SUI CL | 12-09-2026 | FC Rapperswil-Jona | 2-0 (0-0) | Yverdon | 3-8 (2-2) | 3.20 | 3.80 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| SUI CL | 05-09-2026 | Aarau | 3-2 (0-1) | FC Rapperswil-Jona | 10-3 (5-1) | 1.60 | 4.10 | 4.50 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | D | O |
| SUI CL | 02-09-2026 | FC Rapperswil-Jona | 1-1 (0-0) | Kriens | 8-6 (3-3) | 2.50 | 3.60 | 2.40 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | U |
| SUI CL | 29-08-2026 | Etoile Carouge | 2-1 (1-1) | FC Rapperswil-Jona | 8-4 (6-0) | 1.70 | 3.90 | 4.00 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | D |
| SUI CL | 22-08-2026 | FC Rapperswil-Jona | 0-2 (0-1) | Winterthur | 2-7 (1-4) | 2.88 | 3.70 | 2.20 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| SUI Cup | 15-08-2026 | YF Juventus Zurich | 1-6 (0-4) | FC Rapperswil-Jona | - | W | ||||||||
| SUI CL | 08-08-2026 | Stade Ouchy | 2-0 (1-0) | FC Rapperswil-Jona | 3-4 (3-1) | 1.42 | 4.50 | 6.00 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | U |
| SUI CL | 01-08-2026 | Stade Nyonnais | 1-2 (0-1) | FC Rapperswil-Jona | 2-7 (0-3) | 2.55 | 3.60 | 2.38 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| SUI CL | 25-07-2026 | FC Rapperswil-Jona | 4-5 (2-3) | FC Wil 1900 | 7-4 (3-1) | 2.55 | 3.60 | 2.38 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | FC Rapperswil-Jona | 3-1 (2-0) | SC Cham | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Lugano | 1-1 (0-0) | FC Rapperswil-Jona | 4-3 (3-2) | 1.29 | 5.50 | 6.50 | D | 1.80 | 1.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 26-06-2026 | FC Rapperswil-Jona | 0-3 (0-1) | Basel | 3-4 (1-2) | 9.50 | 5.75 | 1.22 | L | 1.85 | -2 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 24-06-2026 | Freienbach | 1-3 (1-0) | FC Rapperswil-Jona | 4-2 (3-2) | 4.75 | 4.20 | 1.50 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | W | O |
| SUI CL | 16-05-2026 | FC Rapperswil-Jona | 2-1 (1-1) | Stade Nyonnais | 3-0 | 1.95 | 3.70 | 3.25 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | D |
| SUI CL | 12-05-2026 | Yverdon | 3-1 (0-0) | FC Rapperswil-Jona | 8-7 (5-3) | 1.57 | 3.90 | 4.75 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SUI CL | 21-11 | Away | Stade Ouchy | 15 Days |
| SUI CL | 28-11 | Home | Aarau | 22 Days |
| SUI CL | 05-12 | Away | Stade Nyonnais | 29 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SUI CL | 21-11 | Home | Aarau | 15 Days |
| SUI CL | 28-11 | Away | Winterthur | 22 Days |
| SUI CL | 05-12 | Home | Neuchatel Xamax | 29 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.55 | 2.50 | 3.05 | 2.55 | 2.50 | 3.05 | 2.05 | 1.5 | 1.75 | 2.03 | 1.5 | 1.73 | 1.74 | 0 | 2.08 | 1.71 | 0 | 2.05 | |
| Initial | 2.12 | 3.95 | 2.66 | 2.12 | 3.95 | 2.66 | 1.99 | 3.5 | 1.81 | 1.97 | 3.5 | 1.79 | 1.93 | 0/0.5 | 1.89 | 1.90 | 0/0.5 | 1.86 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.10 | 3.80 | 2.80 | 2.10 | 3.80 | 2.88 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 2.00 | 3.5 | 1.80 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.48 | 2.45 | 3.04 | 2.48 | 2.45 | 3.04 | 2.09 | 1.5 | 1.75 | 2.09 | 1.5 | 1.75 | 2.19 | 0/0.5 | 1.70 | 2.19 | 0/0.5 | 1.70 | |
| Initial | 2.02 | 3.55 | 2.74 | 2.02 | 3.55 | 2.74 | 2.04 | 3.5 | 1.80 | 2.04 | 3.5 | 1.80 | 1.90 | 0/0.5 | 1.96 | 1.90 | 0/0.5 | 1.96 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1.3 | 2.4 | Goal | 1.8 |
| 1.7 | Loss | 1.7 | 1.4 | Loss | 1.7 |
| 0 | Shot(OT) | 14.3 | 15 | Shot(OT) | 15.4 |
| 0 | Corner | 2.7 | 6.7 | Corner | 4.2 |
| 0 | Yellow Card | 0 | 2 | Yellow Card | 1.3 |
| 0 | Fouls | 0 | 0 | Fouls | 9.1 |
| 0% | Possession | 48.7% | 47% | Possession | 45.5% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Kriens ( 0 Matches) | FC Rapperswil-Jona ( 36 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 4 | 3 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 5 | 6 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 3 | 4 |
Stade Nyonnais
Stade Ouchy
Aarau
FC Wil 1900