ทีเด็ดบอล Aarau vs FC Wil 1900
‹ คู่ก่อนหน้าMerelbeke vs KSK Heist · ส. 7 พ.ย. 02:00 น. คู่ที่ 107 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Hamburger SV vs Borussia Monchengladbach · ส. 7 พ.ย. 02:30 น.
Switzerland Challenge League
🕒 07-11-2026 02:15 น.
Aarauเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4คู่ที่ 107 / 15302:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 52% ★แพงเกินจริงVSAarauFC Wil 1900ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ67% @1.7533% @3.58สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.99 · เยือน 1.82
FC Wil 1900ทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านAarauต่อ 0.5/1 @1.99พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥10.2Aarauการ์ดรับหลวม🕳️9.0FC Wil 1900การ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFC Wil 1900รอง 0.5/1 @1.82พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 10.2FC Wil 1900แนวรับ🛡️9.0 vs 11.4FC Wil 1900การ์ดรับหลวม🕳️11.4Aarauการ์ดยิงดุ🔥11.4FC Wil 1900การ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @2.00พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.2 · 11.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️11.4 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.9ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅1.9·1.5ลูก/นัดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.80ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Aarauเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
คู่ที่ 107 / 15302:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 52% ★แพงเกินจริงVS
AarauFC Wil 1900
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
67% @1.7533% @3.58
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.99 · เยือน 1.82
FC Wil 1900ทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านAarau
ต่อ 0.5/1 @1.99
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥10.2Aarau
การ์ดรับหลวม🕳️9.0FC Wil 1900
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFC Wil 1900
รอง 0.5/1 @1.82
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 10.2FC Wil 1900
แนวรับ🛡️9.0 vs 11.4FC Wil 1900
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Aarau
การ์ดยิงดุ🔥11.4FC Wil 1900
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @2.00
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.2 · 11.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️11.4 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.9ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.9·1.5ลูก/นัด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.80
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Aarau vs FC Wil 1900
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFC Wil 1900 รอง 0.5/1 @1.82การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @2.00การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งAarauโอกาสชนะ 51%
🛡️พิศดารติด 4 แผน2 · 7 · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Aarau · บิลหลัก 1X2 @1.75
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Aarau ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.75 · ควรเป็น @1.86 (-6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Aarau 26 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Aarau ต่อ 0.5/1
ได้ 25%ได้ครึ่ง 24%เสีย 52%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Aarau · คาดสกอร์ 1.7 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Aarau ชนะ 1 ลูก24%
Aarau ชนะ 2 ลูก14%
Aarau ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ23%
FC Wil 1900 ชนะ 1 ลูก13%
FC Wil 1900 ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
Aarau ชนะ48%
Aarau ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
Aarau คลีนชีท16%
FC Wil 1900 ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Aarau ไม่แพ้72%
FC Wil 1900 ไม่แพ้52%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)87%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)69%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)47%
ยิงได้ทั้งคู่69%
ต่ำ 2.531%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%1-28%2-18%2-27%0-15%1-05%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Aarau)
- โอกาส Aarau ชนะ 48% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
- FC Wil 1900 เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.75 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.86 (6%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาส FC Wil 1900 ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Aarau
พ1-4พ1-2พ1-2ช2-0พ1-2ช3-1
FC Wil 1900
พ0-4ช5-0ส1-1ช1-0ส2-2พ0-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Aarauยิง 1.7 · เสีย 1.9 ต่อนัด
FC Wil 1900ยิง 1.3 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Aarau
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 20
FC Wil 1900
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Aarau
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
FC Wil 1900
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Aarau
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 5
FC Wil 1900
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Aarau ชนะ 2เสมอ 5FC Wil 1900 ชนะ 1
- 01-09-2026FC Wil 19002 - 2Aarau
- 25-04-2026FC Wil 19002 - 2Aarau
- 08-02-2026Aarau2 - 2FC Wil 1900
- 25-10-2025Aarau2 - 0FC Wil 1900
- 01-08-2025FC Wil 19001 - 3Aarau
- 10-05-2025Aarau2 - 4FC Wil 1900
- 16-03-2025FC Wil 19002 - 2Aarau
- 24-11-2024Aarau1 - 1FC Wil 1900
คู่อื่นใน Challenge League 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.80 | 3.95 | 3.45 | 1.98 | 3/3.5 | 1.82 | 2.01 | 0.5/1 | 1.81 | |
| Live | 1.80 | 3.95 | 3.45 | 1.96 | 3/3.5 | 1.80 | 1.98 | 0.5/1 | 1.78 | ||
| Bet365 | Initial | 1.75 | 3.90 | 3.70 | 1.98 | 3/3.5 | 1.83 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 1.75 | 3.90 | 3.70 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | ||
| Easybet | Initial | 1.74 | 3.80 | 3.70 | 1.95 | 3/3.5 | 1.80 | 1.97 | 0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 1.74 | 3.90 | 3.80 | 2.00 | 3/3.5 | 1.78 | 1.98 | 0.5/1 | 1.82 | ||
| Vcbet | Initial | 1.75 | 4.00 | 3.90 | 1.98 | 3/3.5 | 1.82 | 1.97 | 0.5/1 | 1.79 | |
| Live | 1.75 | 4.00 | 3.90 | 1.99 | 3/3.5 | 1.81 | 1.97 | 0.5/1 | 1.79 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.78 | 3.70 | 3.45 | 2.01 | 3/3.5 | 1.81 | 2.01 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.79 | 3.70 | 3.45 | 2.01 | 3/3.5 | 1.81 | 2.00 | 0.5/1 | 1.84 | ||
| 12BET | Initial | 1.78 | 3.70 | 3.45 | 2.01 | 3/3.5 | 1.81 | 2.01 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.79 | 3.70 | 3.45 | 2.01 | 3/3.5 | 1.81 | 2.00 | 0.5/1 | 1.84 | ||
| Sbobet | Initial | 1.70 | 3.63 | 3.58 | 2.04 | 3/3.5 | 1.80 | 2.01 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.70 | 3.63 | 3.58 | 2.04 | 3/3.5 | 1.80 | 2.01 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 1.78 | 3.73 | 3.50 | 2.01 | 3/3.5 | 1.81 | 2.00 | 0.5/1 | 1.84 | |
| Live | 1.81 | 3.95 | 3.72 | 2.03 | 3/3.5 | 1.83 | 2.03 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| 18Bet | Initial | 1.75 | 3.90 | 3.90 | 1.94 | 3/3.5 | 1.78 | 1.96 | 0.5/1 | 1.77 | |
| Live | 1.78 | 4.00 | 3.80 | 1.94 | 3/3.5 | 1.79 | 1.95 | 0.5/1 | 1.80 | ||
| pinnacle | Initial | 1.59 | 4.31 | 4.60 | 1.88 | 3/3.5 | 1.87 | 1.78 | 0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 1.79 | 4.06 | 4.02 | 2.00 | 3/3.5 | 1.82 | 2.01 | 0.5/1 | 1.83 | ||
| 1xBet | Initial | 1.78 | 3.90 | 3.90 | 2.13 | 3.5 | 1.64 | 1.94 | 0.5/1 | 1.76 | |
| Live | 1.73 | 3.82 | 3.76 | 1.91 | 3/3.5 | 1.76 | 1.92 | 0.5/1 | 1.71 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SUI CL-6] Aarau | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 3 | 5 | 19 | 21 | 15 | 6 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 11 | 9 | 11 | 4 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 8 | 12 | 4 | 9 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 11 | 11 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 4 | 4 | 7 | 7 | 16 | 6 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 4 | 3 | 10 | 4 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 7 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 5 | 5 | 16.7% |
| [SUI CL-9] FC Wil 1900 | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 5 | 5 | 18 | 27 | 11 | 9 | 16.7% |
| Home Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 10 | 11 | 5 | 8 | 16.7% |
| Away Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 8 | 16 | 6 | 7 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 9 | 11 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 4 | 6 | 7 | 16 | 10 | 9 | 16.7% |
| Home Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 5 | 8 | 16.7% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 9 | 5 | 8 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 6 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Aarau Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 6 (60%) Lose 2 (20%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 80% Over 0% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SUI CL | 01-09-2026 | FC Wil 1900 | 2-2 (0-2) | Aarau | 5-3 (3-1) | 3.40 | 3.60 | 2.00 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| SUI CL | 25-04-2026 | FC Wil 1900 | 2-2 (2-1) | Aarau | 3-4 (1-3) | 4.50 | 4.00 | 1.67 | D | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | O |
| SUI CL | 08-02-2026 | Aarau | 2-2 (0-0) | FC Wil 1900 | 9-2 (5-1) | 1.70 | 3.70 | 4.33 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | O |
| SUI CL | 25-10-2025 | Aarau | 2-0 (1-0) | FC Wil 1900 | 8-2 (5-0) | 1.57 | 4.00 | 4.75 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| SUI CL | 01-08-2025 | FC Wil 1900 | 1-3 (0-2) | Aarau | 3-4 (1-1) | 2.90 | 3.80 | 2.10 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| SUI CL | 10-05-2025 | Aarau | 2-4 (2-2) | FC Wil 1900 | 1-4 (1-2) | 1.60 | 4.00 | 4.50 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| SUI CL | 16-03-2025 | FC Wil 1900 | 2-2 (0-2) | Aarau | 3-2 (0-2) | 3.00 | 3.30 | 2.20 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| SUI CL | 24-11-2024 | Aarau | 1-1 (0-1) | FC Wil 1900 | 11-1 (6-1) | 1.80 | 3.60 | 3.80 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| SUI CL | 27-07-2024 | FC Wil 1900 | 2-2 (2-0) | Aarau | 3-4 (1-2) | 1.70 | 3.80 | 4.10 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| SUI CL | 18-05-2024 | Aarau | 0-4 (0-3) | FC Wil 1900 | 0-6 (0-2) | 2.60 | 3.10 | 2.70 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| SUI CL | 24-02-2024 | FC Wil 1900 | 1-1 (0-0) | Aarau | 6-2 (2-0) | 2.00 | 3.60 | 3.25 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| SUI CL | 10-12-2023 | Aarau | 1-1 (1-0) | FC Wil 1900 | 5-4 (4-1) | 2.05 | 3.50 | 3.30 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| SUI CL | 30-09-2023 | FC Wil 1900 | 0-2 (0-1) | Aarau | 5-5 (4-3) | 2.00 | 3.50 | 3.25 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| SUI CL | 06-05-2023 | Aarau | 0-0 (0-0) | FC Wil 1900 | 5-1 (1-1) | 2.10 | 3.50 | 2.88 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| SUI CL | 18-03-2023 | FC Wil 1900 | 0-3 (0-1) | Aarau | 7-5 (5-1) | 1.80 | 3.50 | 3.75 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | D |
| SUI CL | 13-11-2022 | FC Wil 1900 | 6-1 (3-1) | Aarau | 3-6 (1-1) | 2.20 | 3.75 | 2.70 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| SUI CL | 03-09-2022 | Aarau | 2-1 (2-0) | FC Wil 1900 | 9-5 (5-2) | 1.83 | 3.75 | 3.50 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | D |
| SUI CL | 02-04-2022 | FC Wil 1900 | 3-4 (3-2) | Aarau | 3-8 (1-4) | 3.20 | 3.60 | 1.91 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| SUI CL | 26-02-2022 | Aarau | 2-1 (1-0) | FC Wil 1900 | 6-5 (4-2) | 1.70 | 4.20 | 4.50 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | D |
| SUI CL | 28-11-2021 | FC Wil 1900 | 2-2 (0-1) | Aarau | 6-4 (2-1) | 3.30 | 3.50 | 2.00 | D | 2.08 | 0/-0.5 | 1.73 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Aarau Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 11% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 11% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SUI CL | 31-10-2026 | Neuchatel Xamax | 1-3 (1-0) | Aarau | 3-3 (1-0) | 2.63 | 3.75 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| SUI CL | 24-10-2026 | Aarau | 1-2 (1-0) | Etoile Carouge | 3-5 (1-5) | 1.70 | 3.90 | 4.00 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| SUI Cup | 18-10-2026 | Aarau | 2-0 (0-0) | FC Zurich | 6-11 (4-3) | 4.10 | 3.70 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | U |
| SUI CL | 10-10-2026 | Stade Nyonnais | 2-1 (0-0) | Aarau | 1-9 (1-6) | 5.25 | 4.50 | 1.45 | L | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 02-10-2026 | Aarau | 1-2 (0-1) | Young Boys | 4-4 (1-2) | 5.50 | 5.50 | 1.33 | L | 2.00 | -1.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 24-09-2026 | Grasshopper | 4-1 (4-1) | Aarau | - | L | ||||||||
| SUI CL | 19-09-2026 | Winterthur | 2-1 (1-1) | Aarau | 5-0 (3-0) | 2.20 | 3.80 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | D |
| SUI CL | 12-09-2026 | Aarau | 2-2 (1-2) | Kriens | 8-2 (4-2) | 1.60 | 4.00 | 4.33 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | L | O |
| SUI CL | 05-09-2026 | Aarau | 3-2 (0-1) | FC Rapperswil-Jona | 10-3 (5-1) | 1.60 | 4.10 | 4.50 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | D | O |
| SUI CL | 01-09-2026 | FC Wil 1900 | 2-2 (0-2) | Aarau | 5-3 (3-1) | 3.40 | 3.60 | 2.00 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| SUI CL | 29-08-2026 | Aarau | 2-1 (0-0) | Neuchatel Xamax | 4-5 (3-2) | 1.90 | 3.70 | 3.40 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | D |
| SUI CL | 23-08-2026 | Yverdon | 2-1 (2-0) | Aarau | 2-11 (0-2) | 2.10 | 3.70 | 2.88 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | D |
| SUI Cup | 16-08-2026 | Biel Bienne | 2-2 (0-0) | Aarau | 3-1 (1-1) | 4.00 | 4.00 | 1.57 | D | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | O |
| SUI CL | 08-08-2026 | Aarau | 2-1 (1-0) | Stade Nyonnais | 8-6 (5-1) | 1.30 | 5.25 | 7.50 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | U |
| SUI CL | 01-08-2026 | Aarau | 1-1 (1-0) | Stade Ouchy | 3-3 (2-1) | 1.85 | 3.75 | 3.50 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| SUI CL | 25-07-2026 | Etoile Carouge | 3-0 (0-0) | Aarau | 1-1 (1-0) | 5.00 | 4.20 | 1.53 | L | 1.93 | -1 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Aarau | 2-1 (1-1) | Union Berlin | 4-9 (1-6) | 4.50 | 4.00 | 1.55 | W | 1.85 | -1 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 10-07-2026 | Austria Lustenau | 1-0 (0-0) | Aarau | 3-5 (1-3) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 30-06-2026 | Aarau | 1-3 (1-1) | FC St.Gallen U21 | 4-5 (2-3) | 1.11 | 9.50 | 15.00 | L | 1.95 | 3 | 1.85 | L | U |
| SUI SL | 22-05-2026 | Grasshopper | 1-1 (1-1) | Aarau | 8-3 (6-2) | 2.10 | 3.40 | 3.00 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| No Data |
| FC Wil 1900 Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 5 (50%) Lose 3 (30%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SUI CL | 01-11-2026 | FC Wil 1900 | 0-3 (0-2) | Winterthur | 2-4 (2-1) | 3.20 | 3.80 | 1.95 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| SUI CL | 24-10-2026 | FC Wil 1900 | 2-2 (1-1) | FC Rapperswil-Jona | 2-5 (1-4) | 2.15 | 3.75 | 2.80 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| SUI Cup | 17-10-2026 | Bulle | 0-1 (0-0) | FC Wil 1900 | - | W | ||||||||
| SUI CL | 10-10-2026 | Kriens | 1-1 (0-0) | FC Wil 1900 | 5-7 (1-3) | 2.10 | 3.75 | 2.80 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| SUI CL | 19-09-2026 | FC Wil 1900 | 5-0 (1-0) | Stade Nyonnais | 4-3 (2-2) | 1.67 | 4.00 | 4.33 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| SUI CL | 12-09-2026 | Stade Ouchy | 4-0 (2-0) | FC Wil 1900 | 5-6 (2-3) | 1.50 | 4.33 | 5.00 | L | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | L | O |
| SUI CL | 05-09-2026 | Etoile Carouge | 1-1 (1-0) | FC Wil 1900 | 5-7 (1-2) | 1.70 | 3.80 | 4.10 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| SUI CL | 01-09-2026 | FC Wil 1900 | 2-2 (0-2) | Aarau | 5-3 (3-1) | 3.40 | 3.60 | 2.00 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| SUI CL | 29-08-2026 | Yverdon | 1-1 (1-1) | FC Wil 1900 | 11-3 (8-1) | 1.67 | 4.00 | 4.10 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| SUI CL | 22-08-2026 | FC Wil 1900 | 0-2 (0-1) | Kriens | 2-6 (1-2) | 2.00 | 3.60 | 3.10 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| SUI Cup | 16-08-2026 | Rebstein | 2-6 (1-1) | FC Wil 1900 | 2-20 (1-12) | W | ||||||||
| SUI CL | 08-08-2026 | Winterthur | 5-0 (3-0) | FC Wil 1900 | 6-4 (4-1) | 1.83 | 3.60 | 3.70 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| SUI CL | 01-08-2026 | FC Wil 1900 | 1-2 (1-1) | Neuchatel Xamax | 4-5 (3-3) | 2.20 | 3.60 | 2.80 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| SUI CL | 25-07-2026 | FC Rapperswil-Jona | 4-5 (2-3) | FC Wil 1900 | 7-4 (3-1) | 2.55 | 3.60 | 2.38 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | FC Wil 1900 | 3-2 (0-0) | Bruhl SG | - | W | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | FC Wil 1900 | 0-2 (0-1) | Luzern | - | 5.50 | 4.50 | 1.40 | L | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 04-07-2026 | FC Wil 1900 | 3-2 (2-0) | Grasshopper | 3-14 (2-5) | 3.50 | 3.50 | 1.83 | W | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 26-06-2026 | Austria Lustenau | 2-0 (1-0) | FC Wil 1900 | 6-3 (3-2) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | U |
| SUI CL | 16-05-2026 | FC Wil 1900 | 1-3 (0-2) | Vaduz | 1-2 (0-2) | 4.33 | 3.90 | 1.67 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | O |
| SUI CL | 12-05-2026 | Bellinzona | 2-4 (1-1) | FC Wil 1900 | 8-5 (7-2) | 2.80 | 3.40 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SUI CL | 21-11 | Away | FC Rapperswil-Jona | 15 Days |
| SUI CL | 28-11 | Away | Kriens | 22 Days |
| SUI CL | 05-12 | Home | Yverdon | 29 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SUI CL | 21-11 | Away | Stade Nyonnais | 15 Days |
| SUI CL | 28-11 | Home | Yverdon | 22 Days |
| SUI CL | 05-12 | Home | Etoile Carouge | 29 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.23 | 2.44 | 3.85 | 2.23 | 2.44 | 3.85 | 1.84 | 1/1.5 | 1.96 | 1.82 | 1/1.5 | 1.94 | 1.89 | 0/0.5 | 1.93 | 1.86 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Initial | 1.80 | 3.95 | 3.45 | 1.80 | 3.95 | 3.45 | 1.98 | 3/3.5 | 1.82 | 1.96 | 3/3.5 | 1.80 | 2.01 | 0.5/1 | 1.81 | 1.98 | 0.5/1 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.75 | 3.90 | 3.70 | 1.75 | 3.90 | 3.70 | 1.98 | 3/3.5 | 1.83 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.24 | 2.42 | 3.53 | 2.18 | 2.43 | 3.68 | 1.84 | 1/1.5 | 2.00 | 1.84 | 1/1.5 | 2.00 | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | 1.92 | 0/0.5 | 1.94 | |
| Initial | 1.70 | 3.63 | 3.58 | 1.70 | 3.63 | 3.58 | 2.04 | 3/3.5 | 1.80 | 2.04 | 3/3.5 | 1.80 | 2.01 | 0.5/1 | 1.85 | 2.01 | 0.5/1 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.85 | 9 | 1.95 | Live | 1.85 | 9 | 1.95 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1.3 | 1.7 | Goal | 1.9 |
| 1 | Loss | 1 | 1.9 | Loss | 1.5 |
| 11.7 | Shot(OT) | 11 | 14.1 | Shot(OT) | 14 |
| 4 | Corner | 4.5 | 5.1 | Corner | 6.2 |
| 2 | Yellow Card | 3.5 | 1.6 | Yellow Card | 2.1 |
| 17.5 | Fouls | 15 | 13.1 | Fouls | 15.8 |
| 40.3% | Possession | 55% | 48.2% | Possession | 51.3% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Aarau ( 48 Matches) | FC Wil 1900 ( 47 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 7 | 3 | 4 |
| HT-D / FT-W | 6 | 5 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-W | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 1 | 5 | 7 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 4 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-L | 2 | 3 | 6 | 8 |
Kriens
FC Rapperswil-Jona
Stade Nyonnais
Stade Ouchy