ทีเด็ดบอล Stade Nyonnais vs Stade Ouchy
‹ คู่ก่อนหน้าKriens vs FC Rapperswil-Jona · ส. 7 พ.ย. 01:30 น. คู่ที่ 84 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Arges vs Dinamo Bucuresti · ส. 7 พ.ย. 01:30 น.
Switzerland Challenge League
🕒 07-11-2026 01:30 น.
Stade Nyonnaisเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม5.4🌀กองกลางเสียการครองบอล42%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.6คู่ที่ 84 / 15301:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน5⚖️ เสี่ยง 31% ★★★ราคาคุ้ม🛡️ ไม่แพ้ Stade Ouchy 88%★★★ · 11 ข้อVSStade NyonnaisStade Ouchyใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ19% @5.8381% @1.39สูง/ต่ำ 3 สูง 1.82 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป -1/1.5 เจ้าบ้าน 1.91 · เยือน 1.90
Stade Ouchyทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก1.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านStade Nyonnaisรอง 1/1.5 @1.91การ์ดยิงดุ🔥5.4Stade Nyonnaisการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนStade Ouchyต่อ 1/1.5 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงินแนวรุก🔥12.0 vs 5.4Stade Ouchyกองกลาง🎯50% vs 42%Stade Ouchyแนวรับ🛡️1.8 vs 15.6Stade Ouchyการ์ดรับหลวม🕳️15.6Stade Nyonnaisการ์ดยิงดุ🔥12.0Stade Ouchyการ์ดรับเหนียว🧱1.8Stade Ouchyการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0Stade Ouchyการ์ดได้ราคา💰8/10Stade Ouchyการ์ด 10 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.82แนวรุก🔥5.4 · 12.0รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.98การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Stade Nyonnaisเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม5.4
🌀กองกลางเสียการครองบอล42%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.6
คู่ที่ 84 / 15301:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน5⚖️ เสี่ยง 31% ★★★ราคาคุ้ม🛡️ ไม่แพ้ Stade Ouchy 88%★★★ · 11 ข้อVS
Stade NyonnaisStade Ouchy
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
19% @5.8381% @1.39
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.82 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป -1/1.5 เจ้าบ้าน 1.91 · เยือน 1.90
Stade Ouchyทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก1.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านStade Nyonnais
รอง 1/1.5 @1.91
การ์ดยิงดุ🔥5.4Stade Nyonnais
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนStade Ouchy
ต่อ 1/1.5 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินแนวรุก🔥12.0 vs 5.4Stade Ouchy
กองกลาง🎯50% vs 42%Stade Ouchy
แนวรับ🛡️1.8 vs 15.6Stade Ouchy
การ์ดรับหลวม🕳️15.6Stade Nyonnais
การ์ดยิงดุ🔥12.0Stade Ouchy
การ์ดรับเหนียว🧱1.8Stade Ouchy
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0Stade Ouchy
การ์ดได้ราคา💰8/10Stade Ouchy
การ์ด 10 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.82
แนวรุก🔥5.4 · 12.0รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.98
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Stade Nyonnais vs Stade Ouchy
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนStade Ouchy ต่อ 1/1.5 @1.90การ์ด 10 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งStade Ouchyโอกาสชนะ 65%
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Stade Ouchy ★★★โอกาสไม่แพ้ 88%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 5
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Stade Ouchy · บิลหลัก 1X2 @1.39
ความเสี่ยงของบิล31%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา Stade Ouchy ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.39 · ควรเป็น @1.32 (+5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Stade Ouchy 50 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Stade Ouchy ต่อ 1/1.5
ได้ 69%เสียครึ่ง 19%เสีย 12%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 46%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Stade Ouchy · คาดสกอร์ 0.6 - 2.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Stade Ouchy ชนะ 1 ลูก23%
Stade Ouchy ชนะ 2 ลูก21%
Stade Ouchy ชนะ 3 ลูกขึ้นไป25%
เสมอ19%
Stade Nyonnais ชนะ 1 ลูก9%
Stade Nyonnais ชนะ 2 ลูกขึ้นไป3%
สรุป
Stade Ouchy ชนะ69%
Stade Ouchy ไม่แพ้88%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป46%
Stade Ouchy คลีนชีท52%
Stade Nyonnais ยิงไม่ได้11%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Stade Nyonnais ไม่แพ้31%
Stade Ouchy ไม่แพ้88%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Stade Ouchy ★★★ควรเป็น @1.14
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)54%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)32%
ยิงได้ทั้งคู่42%
ต่ำ 2.546%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-214%0-113%0-310%1-29%1-18%1-37%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Stade Ouchy)
- โอกาส Stade Ouchy ชนะ 69% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 88%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 46%
- Stade Ouchy คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 52%
- ราคา @1.39 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.32 (คุ้มกว่า 5%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 69% มากกว่าตลาด (65%)
- Stade Ouchy ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- Stade Nyonnais เสียเฉลี่ย 2.6 ลูก/นัด
- Stade Ouchy ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Stade Ouchy ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ไม่พบตัวค้านที่ชัดเจน
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Stade Nyonnais
พ1-3พ0-5ช2-1พ0-3พ0-4ช4-1
Stade Ouchy
ช4-2ส0-0ช3-0ช3-0ส0-0ช3-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Stade Nyonnaisยิง 1.0 · เสีย 2.6 ต่อนัด
Stade Ouchyยิง 2.2 · เสีย 0.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Stade Nyonnais
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 23
Stade Ouchy
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Stade Nyonnais
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
Stade Ouchy
25%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Stade Nyonnais
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
Stade Ouchy
89%ได้ราคา
ได้ราคา 8คืนทุน 0เสียราคา 1
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Stade Nyonnais ชนะ 2เสมอ 2Stade Ouchy ชนะ 4
- 25-07-2026Stade Ouchy2 - 0Stade Nyonnais
- 12-05-2026Stade Nyonnais1 - 3Stade Ouchy
- 15-03-2026Stade Ouchy1 - 1Stade Nyonnais
- 02-11-2025Stade Ouchy3 - 3Stade Nyonnais
- 13-09-2025Stade Nyonnais1 - 2Stade Ouchy
- 26-04-2025Stade Ouchy0 - 1Stade Nyonnais
- 22-02-2025Stade Nyonnais3 - 0Stade Ouchy
- 09-11-2024Stade Ouchy6 - 2Stade Nyonnais
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Stade Nyonnais@5.68 → @5.83▲ 2.6%
เสมอ@4.46 → @4.480.4%
ทีมเยือน Stade Ouchy@1.40 → @1.390.5%
คู่อื่นใน Challenge League 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 5.70 | 4.65 | 1.40 | 1.81 | 3 | 1.99 | 1.90 | -1/1.5 | 1.92 | |
| Live | 5.70 | 4.65 | 1.40 | 1.79 | 3 | 1.97 | 1.87 | -1/1.5 | 1.89 | ||
| Bet365 | Initial | 5.75 | 4.50 | 1.42 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | |
| Live | 6.00 | 4.50 | 1.42 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 6.20 | 4.60 | 1.40 | 1.85 | 3 | 1.98 | 1.95 | -1/1.5 | 1.90 | |
| Live | 6.20 | 4.60 | 1.40 | 1.85 | 3 | 1.98 | 1.95 | -1/1.5 | 1.90 | ||
| Vcbet | Initial | 6.50 | 4.75 | 1.40 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.87 | -1/1.5 | 1.88 | |
| Live | 6.50 | 4.75 | 1.40 | 1.82 | 3 | 1.98 | 1.89 | -1/1.5 | 1.87 | ||
| Mansion88 | Initial | 5.60 | 4.35 | 1.41 | 1.82 | 3 | 2.00 | 1.91 | -1/1.5 | 1.93 | |
| Live | 5.70 | 4.35 | 1.40 | 1.82 | 3 | 2.00 | 1.93 | -1/1.5 | 1.91 | ||
| 12BET | Initial | 5.60 | 4.35 | 1.41 | 1.82 | 3 | 2.00 | 1.91 | -1/1.5 | 1.93 | |
| Live | 5.70 | 4.35 | 1.40 | 1.82 | 3 | 2.00 | 1.93 | -1/1.5 | 1.91 | ||
| Sbobet | Initial | 5.60 | 4.22 | 1.37 | 1.86 | 3 | 1.98 | 1.92 | -1/1.5 | 1.94 | |
| Live | 5.80 | 4.28 | 1.35 | 1.86 | 3 | 1.98 | 1.96 | -1/1.5 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 6.50 | 4.56 | 1.34 | 1.97 | 3/3.5 | 1.85 | 1.83 | -1.5 | 2.01 | |
| Live | 6.25 | 4.62 | 1.43 | 1.83 | 3 | 2.03 | 1.93 | -1/1.5 | 1.95 | ||
| 18Bet | Initial | 7.25 | 5.00 | 1.33 | 1.94 | 3/3.5 | 1.79 | 1.78 | -1.5 | 1.95 | |
| Live | 6.25 | 4.60 | 1.43 | 1.77 | 3 | 1.96 | 1.86 | -1/1.5 | 1.89 | ||
| pinnacle | Initial | 7.27 | 5.10 | 1.34 | 1.96 | 3/3.5 | 1.81 | 1.80 | -1.5 | 1.98 | |
| Live | 6.76 | 4.92 | 1.42 | 1.81 | 3 | 2.02 | 1.91 | -1/1.5 | 1.93 | ||
| 1xBet | Initial | 6.93 | 5.10 | 1.36 | 1.92 | 3/3.5 | 1.79 | 1.77 | -1.5 | 1.94 | |
| Live | 6.32 | 4.60 | 1.37 | 1.95 | 3/3.5 | 1.73 | 1.82 | -1/1.5 | 1.84 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | -1/1.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SUI CL-10] Stade Nyonnais | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 2 | 8 | 12 | 29 | 8 | 10 | 16.7% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 6 | 8 | 5 | 9 | 20.0% |
| Away Field | 7 | 1 | 0 | 6 | 6 | 21 | 3 | 10 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 8 | 18 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 0 | 4 | 8 | 2 | 12 | 4 | 10 | 0.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 2 | 4 | 3 | 9 | 0.0% |
| Away Field | 7 | 0 | 1 | 6 | 0 | 8 | 1 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 6 | 3 | 0.0% |
| [SUI CL-1] Stade Ouchy | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 8 | 4 | 0 | 23 | 5 | 28 | 1 | 66.7% |
| Home Field | 6 | 5 | 1 | 0 | 14 | 2 | 16 | 1 | 83.3% |
| Away Field | 6 | 3 | 3 | 0 | 9 | 3 | 12 | 1 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 12 | 2 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 8 | 2 | 2 | 11 | 3 | 26 | 1 | 66.7% |
| Home Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 5 | 2 | 13 | 1 | 66.7% |
| Away Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 6 | 1 | 13 | 1 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 2 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Stade Nyonnais Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 2.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SUI CL | 25-07-2026 | Stade Ouchy | 2-0 (1-0) | Stade Nyonnais | 6-4 (3-0) | 1.53 | 4.20 | 5.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | U |
| SUI CL | 12-05-2026 | Stade Nyonnais | 1-3 (0-1) | Stade Ouchy | 3-7 (1-1) | 3.25 | 3.70 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| SUI CL | 15-03-2026 | Stade Ouchy | 1-1 (0-1) | Stade Nyonnais | 6-1 (1-1) | 1.70 | 3.80 | 4.20 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| SUI CL | 02-11-2025 | Stade Ouchy | 3-3 (1-2) | Stade Nyonnais | 8-1 (2-0) | 1.33 | 5.00 | 7.00 | D | 1.88 | 1.5 | 1.93 | W | O |
| SUI CL | 13-09-2025 | Stade Nyonnais | 1-2 (1-1) | Stade Ouchy | 3-4 (1-1) | 4.80 | 4.00 | 1.57 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | D | U |
| SUI CL | 26-04-2025 | Stade Ouchy | 0-1 (0-0) | Stade Nyonnais | 6-3 (1-0) | 1.62 | 4.10 | 4.50 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| SUI CL | 22-02-2025 | Stade Nyonnais | 3-0 (0-0) | Stade Ouchy | 3-7 (1-3) | 3.40 | 3.50 | 2.00 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| SUI CL | 09-11-2024 | Stade Ouchy | 6-2 (1-1) | Stade Nyonnais | 2-0 (2-0) | 1.83 | 3.60 | 4.00 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| SUI CL | 31-08-2024 | Stade Nyonnais | 0-3 (0-2) | Stade Ouchy | 5-5 (4-2) | 2.45 | 3.50 | 2.63 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | D |
| SUI LC | 20-10-2018 | Stade Nyonnais | 1-4 (1-0) | Stade Ouchy | 1-8 (0-3) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| SUI LC | 11-11-2017 | Stade Ouchy | 2-4 (1-3) | Stade Nyonnais | 7-6 (1-2) | 3.10 | 3.75 | 1.90 | W | 2.02 | 0/-0.5 | 1.78 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Stade Nyonnais Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 2.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SUI CL | 31-10-2026 | FC Rapperswil-Jona | 1-4 (0-0) | Stade Nyonnais | 10-2 (8-1) | 1.53 | 4.33 | 4.75 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | O |
| SUI CL | 24-10-2026 | Winterthur | 4-0 (3-0) | Stade Nyonnais | 3-3 (2-1) | 1.20 | 6.00 | 10.00 | L | 1.95 | 2 | 1.85 | L | O |
| SUI Cup | 17-10-2026 | Stade Nyonnais | 0-3 (0-2) | Basel | 7-4 (3-3) | 13.00 | 9.00 | 1.08 | L | 1.90 | -2.5 | 1.90 | L | U |
| SUI CL | 10-10-2026 | Stade Nyonnais | 2-1 (0-0) | Aarau | 1-9 (1-6) | 5.25 | 4.50 | 1.45 | W | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | W | U |
| SUI CL | 19-09-2026 | FC Wil 1900 | 5-0 (1-0) | Stade Nyonnais | 4-3 (2-2) | 1.67 | 4.00 | 4.33 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| SUI CL | 12-09-2026 | Stade Nyonnais | 1-3 (1-1) | Neuchatel Xamax | 4-2 (0-1) | 3.40 | 3.80 | 1.85 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| SUI CL | 06-09-2026 | Yverdon | 4-1 (1-0) | Stade Nyonnais | 8-1 (7-0) | 1.40 | 4.75 | 6.00 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| SUI CL | 02-09-2026 | Stade Nyonnais | 2-2 (1-2) | Winterthur | 4-3 (0-2) | 4.20 | 3.90 | 1.67 | D | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | O |
| SUI CL | 29-08-2026 | Kriens | 3-0 (1-0) | Stade Nyonnais | 6-5 (6-2) | 1.60 | 4.10 | 4.50 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | D |
| SUI CL | 22-08-2026 | Stade Nyonnais | 0-0 (0-0) | Etoile Carouge | 3-11 (2-10) | 3.40 | 3.70 | 1.90 | D | 1.88 | -0.5 | 1.93 | W | U |
| SUI Cup | 15-08-2026 | FC Amical Saint-Prex | 1-3 (0-1) | Stade Nyonnais | - | W | ||||||||
| SUI CL | 08-08-2026 | Aarau | 2-1 (1-0) | Stade Nyonnais | 8-6 (5-1) | 1.30 | 5.25 | 7.50 | L | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | U |
| SUI CL | 01-08-2026 | Stade Nyonnais | 1-2 (0-1) | FC Rapperswil-Jona | 2-7 (0-3) | 2.55 | 3.60 | 2.38 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| SUI CL | 25-07-2026 | Stade Ouchy | 2-0 (1-0) | Stade Nyonnais | 6-4 (3-0) | 1.53 | 4.20 | 5.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Bulle | 4-4 (2-3) | Stade Nyonnais | 3-10 (2-5) | 2.50 | 3.40 | 2.38 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Servette | 1-1 (0-1) | Stade Nyonnais | - | 1.25 | 5.00 | 9.00 | D | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | W | U |
| SUI CL | 16-05-2026 | FC Rapperswil-Jona | 2-1 (1-1) | Stade Nyonnais | 3-0 | 1.95 | 3.70 | 3.25 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | D |
| SUI CL | 12-05-2026 | Stade Nyonnais | 1-3 (0-1) | Stade Ouchy | 3-7 (1-1) | 3.25 | 3.70 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| SUI CL | 09-05-2026 | Aarau | 5-1 (5-1) | Stade Nyonnais | 6-4 (3-0) | 1.40 | 5.00 | 5.75 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | O |
| SUI CL | 02-05-2026 | Stade Nyonnais | 0-1 (0-0) | FC Wil 1900 | 7-3 (0-2) | 2.60 | 3.40 | 2.40 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| No Data |
| Stade Ouchy Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 3 (30%) Lose 0 (0%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 0.4 goals Asian Handicap Odds (9 games) 89% Home 0% Draw 11% Away Over/Under Odds (9 games) 22% Over 11% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SUI CL | 31-10-2026 | Stade Ouchy | 3-2 (0-2) | Yverdon | 8-1 (6-0) | 2.15 | 3.60 | 2.90 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| SUI CL | 24-10-2026 | Stade Ouchy | 0-0 (0-0) | Neuchatel Xamax | 7-5 (2-3) | 1.60 | 4.10 | 4.50 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| SUI Cup | 17-10-2026 | Stade Ouchy | 3-0 (3-0) | Etoile Carouge | 2-0 (2-0) | 1.53 | 4.00 | 4.33 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | D |
| SUI CL | 10-10-2026 | FC Rapperswil-Jona | 0-3 (0-1) | Stade Ouchy | 5-7 (0-2) | 3.75 | 4.00 | 1.75 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 02-10-2026 | Grenoble | 0-0 (0-0) | Stade Ouchy | 3-4 (2-2) | 2.00 | 3.50 | 3.05 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 24-09-2026 | Stade Ouchy | 4-2 (0-1) | FC Sion | - | W | ||||||||
| SUI CL | 20-09-2026 | Yverdon | 0-0 (0-0) | Stade Ouchy | 6-1 (0-1) | 2.25 | 3.60 | 2.75 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| SUI CL | 12-09-2026 | Stade Ouchy | 4-0 (2-0) | FC Wil 1900 | 5-6 (2-3) | 1.50 | 4.33 | 5.00 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | O |
| SUI CL | 05-09-2026 | Kriens | 0-2 (0-2) | Stade Ouchy | 5-4 (4-2) | 2.88 | 3.70 | 2.10 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | U |
| SUI CL | 02-09-2026 | Stade Ouchy | 3-0 (1-0) | Etoile Carouge | 0-5 (0-2) | 1.50 | 4.33 | 5.50 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | U |
| SUI CL | 29-08-2026 | Winterthur | 1-1 (0-1) | Stade Ouchy | 8-5 (2-3) | 2.88 | 3.60 | 2.15 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| SUI CL | 22-08-2026 | Neuchatel Xamax | 1-2 (0-2) | Stade Ouchy | 7-4 (3-3) | 3.10 | 3.70 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| SUI Cup | 16-08-2026 | CS Italien | 1-8 (0-5) | Stade Ouchy | - | W | ||||||||
| SUI CL | 08-08-2026 | Stade Ouchy | 2-0 (1-0) | FC Rapperswil-Jona | 3-4 (3-1) | 1.42 | 4.50 | 6.00 | W | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | U |
| SUI CL | 01-08-2026 | Aarau | 1-1 (1-0) | Stade Ouchy | 3-3 (2-1) | 1.85 | 3.75 | 3.50 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| SUI CL | 25-07-2026 | Stade Ouchy | 2-0 (1-0) | Stade Nyonnais | 6-4 (3-0) | 1.53 | 4.20 | 5.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 17-07-2026 | Stade Ouchy | 3-1 (0-0) | Servette U21 | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | FC Zurich | 1-2 (0-1) | Stade Ouchy | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Servette | 2-0 (0-0) | Stade Ouchy | - | 2.00 | 3.60 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 27-06-2026 | Luzern | 3-2 (1-2) | Stade Ouchy | 2-1 (2-0) | 1.53 | 4.50 | 4.20 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | D | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SUI CL | 21-11 | Home | FC Wil 1900 | 15 Days |
| SUI CL | 28-11 | Away | Neuchatel Xamax | 22 Days |
| SUI CL | 05-12 | Home | Kriens | 29 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SUI CL | 21-11 | Home | Kriens | 15 Days |
| SUI CL | 28-11 | Away | Etoile Carouge | 22 Days |
| SUI CL | 05-12 | Home | Winterthur | 29 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 5.30 | 2.49 | 1.88 | 5.30 | 2.49 | 1.88 | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | 1.83 | 1/1.5 | 1.93 | 1.94 | -0.5 | 1.88 | 1.91 | -0.5 | 1.85 | |
| Initial | 5.70 | 4.65 | 1.40 | 5.70 | 4.65 | 1.40 | 1.81 | 3 | 1.99 | 1.79 | 3 | 1.97 | 1.90 | -1/1.5 | 1.92 | 1.87 | -1/1.5 | 1.89 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 5.75 | 4.50 | 1.42 | 6.00 | 4.50 | 1.42 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.68 | 2.41 | 1.95 | 4.85 | 2.43 | 1.91 | 1.90 | 1/1.5 | 1.94 | 1.90 | 1/1.5 | 1.94 | 1.91 | -0.5 | 1.95 | 1.95 | -0.5 | 1.91 | |
| Initial | 5.60 | 4.22 | 1.37 | 5.80 | 4.28 | 1.35 | 1.86 | 3 | 1.98 | 1.86 | 3 | 1.98 | 1.92 | -1/1.5 | 1.94 | 1.96 | -1/1.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 2 | 0.9 | Goal | 2 |
| 2.7 | Loss | 0 | 2.6 | Loss | 0.3 |
| 20 | Shot(OT) | 9 | 19.1 | Shot(OT) | 11.2 |
| 3.7 | Corner | 5.3 | 3.4 | Corner | 3.9 |
| 2.3 | Yellow Card | 3 | 2.1 | Yellow Card | 2.4 |
| 10 | Fouls | 11.3 | 10.7 | Fouls | 12.1 |
| 39.3% | Possession | 52.3% | 42.1% | Possession | 50.4% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Stade Nyonnais ( 47 Matches) | Stade Ouchy ( 47 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 0 | 10 | 6 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 2 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 7 | 2 | 4 | 4 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 4 | 4 | 4 | 4 |
| HT-L / FT-L | 5 | 13 | 2 | 3 |
Kriens
FC Rapperswil-Jona
Aarau
FC Wil 1900