ทีเด็ดบอล Arges vs Dinamo Bucuresti
‹ คู่ก่อนหน้าStade Nyonnais vs Stade Ouchy · ส. 7 พ.ย. 01:30 น. คู่ที่ 85 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›AVS Futebol SAD vs Vizela · ส. 7 พ.ย. 01:45 น.
Romania Liga I
🕒 07-11-2026 01:30 น.
Argesเจ้าบ้าน💧แนวรุกน้ำ3.6⚖️กองกลางสูสี52%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6คู่ที่ 85 / 15301:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน5⚖️ เสี่ยง 44% ★★ราคาคุ้มVSArgesDinamo Bucurestiใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ34% @3.6566% @1.88สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.84 · ต่ำ 1.97แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.94 · เยือน 1.89
Dinamo Bucurestiทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านArgesรอง 0.5 @1.94ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนDinamo Bucurestiต่อ 0.5 @1.89JOKERราคาคุ้มเกินจริง68Dinamo Bucuresti ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงินแนวรุก🔥15.0 vs 3.6Dinamo Bucurestiกองกลาง🎯56% vs 52%Dinamo Bucurestiแนวรับ🛡️3.0 vs 9.6Dinamo Bucurestiการ์ดรุกทื่อ💧3.6Argesการ์ดรับหลวม🕳️9.6Argesการ์ดยิงดุ🔥15.0Dinamo Bucurestiการ์ดรับเหนียว🧱3.0Dinamo Bucurestiการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0Dinamo Bucurestiการ์ดได้ราคา💰8/10Dinamo Bucurestiการ์ด 12 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.84การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 2/2.5การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.97ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Argesเจ้าบ้าน💧แนวรุกน้ำ3.6
⚖️กองกลางสูสี52%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
คู่ที่ 85 / 15301:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน5⚖️ เสี่ยง 44% ★★ราคาคุ้มVS
ArgesDinamo Bucuresti
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
34% @3.6566% @1.88
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.84 · ต่ำ 1.97แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.94 · เยือน 1.89
Dinamo Bucurestiทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านArges
รอง 0.5 @1.94
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนDinamo Bucuresti
ต่อ 0.5 @1.89
JOKERราคาคุ้มเกินจริง68Dinamo Bucuresti ชนะ
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินแนวรุก🔥15.0 vs 3.6Dinamo Bucuresti
กองกลาง🎯56% vs 52%Dinamo Bucuresti
แนวรับ🛡️3.0 vs 9.6Dinamo Bucuresti
การ์ดรุกทื่อ💧3.6Arges
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Arges
การ์ดยิงดุ🔥15.0Dinamo Bucuresti
การ์ดรับเหนียว🧱3.0Dinamo Bucuresti
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0Dinamo Bucuresti
การ์ดได้ราคา💰8/10Dinamo Bucuresti
การ์ด 12 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.84
การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 2/2.5
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.97
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Arges vs Dinamo Bucuresti
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนDinamo Bucuresti ต่อ 0.5 @1.89การ์ด 12 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งDinamo Bucurestiโอกาสชนะ 48%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 5
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Dinamo Bucuresti · บิลหลัก 1X2 @1.88
ความเสี่ยงของบิล44%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Dinamo Bucuresti ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.88 · ควรเป็น @1.62 (+16%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Dinamo Bucuresti 23 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Dinamo Bucuresti ต่อ 0.5
ได้ 56%เสีย 44%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 35%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Dinamo Bucuresti · คาดสกอร์ 0.6 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Dinamo Bucuresti ชนะ 1 ลูก21%
Dinamo Bucuresti ชนะ 2 ลูก17%
Dinamo Bucuresti ชนะ 3 ลูกขึ้นไป18%
เสมอ25%
Arges ชนะ 1 ลูก15%
Arges ชนะ 2 ลูกขึ้นไป5%
สรุป
Dinamo Bucuresti ชนะ56%
Dinamo Bucuresti ไม่แพ้81%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป35%
Dinamo Bucuresti คลีนชีท55%
Arges ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Arges ไม่แพ้44%
Dinamo Bucuresti ไม่แพ้81%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)72%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)47%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)25%
ยิงได้ทั้งคู่38%
ต่ำ 2.553%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-115%0-215%0-310%1-19%1-29%0-08%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Dinamo Bucuresti)
- โอกาส Dinamo Bucuresti ชนะ 56% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 81%
- Dinamo Bucuresti คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 55%
- ราคา @1.88 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.62 (คุ้มกว่า 16%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 56% มากกว่าตลาด (48%)
- Dinamo Bucuresti ยิงเฉลี่ย 2.5 ลูก/นัด
- Arges เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
- Dinamo Bucuresti ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Arges เคยชนะ 3 นัด
- ราคา Dinamo Bucuresti ไหลขึ้นจาก @1.78 (เงินไหลออก)
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Arges
ส0-0พ0-1ส2-2พ0-1ช3-0พ0-2
Dinamo Bucuresti
ช4-0ช2-0ช2-0ส2-2ช5-2ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Argesยิง 0.9 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Dinamo Bucurestiยิง 2.7 · เสีย 0.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Arges
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 12
Dinamo Bucuresti
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Arges
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
Dinamo Bucuresti
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Arges
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 8
Dinamo Bucuresti
80%ได้ราคา
ได้ราคา 8คืนทุน 0เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Arges ชนะ 4เสมอ 2Dinamo Bucuresti ชนะ 2
- 10-05-2026Dinamo Bucuresti2 - 1Arges
- 04-04-2026Arges1 - 1Dinamo Bucuresti
- 01-03-2026Dinamo Bucuresti0 - 1Arges
- 25-10-2025Arges1 - 1Dinamo Bucuresti
- 04-07-2025Arges2 - 0Dinamo Bucuresti
- 04-06-2023Arges4 - 2Dinamo Bucuresti
- 30-05-2023Dinamo Bucuresti6 - 1Arges
- 22-01-2022Arges2 - 1Dinamo Bucuresti
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Arges@3.94 → @3.65▼ 7.3%
เสมอ@3.36 → @3.25▼ 3.3%
ทีมเยือน Dinamo Bucuresti@1.78 → @1.88▲ 5.6%
คู่อื่นใน Liga I 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 4.00 | 3.45 | 1.79 | 1.84 | 2/2.5 | 1.96 | 2.03 | -0.5 | 1.79 | |
| Live | 3.55 | 3.35 | 1.92 | 1.84 | 2/2.5 | 1.96 | 1.90 | -0.5 | 1.92 | ||
| Bet365 | Initial | 3.80 | 3.40 | 1.85 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.90 | -0.5 | 1.90 | |
| Live | 3.80 | 3.40 | 1.85 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.93 | -0.5 | 1.88 | ||
| Easybet | Initial | 4.50 | 3.50 | 1.73 | 1.82 | 2/2.5 | 1.93 | 2.01 | -0.5 | 1.77 | |
| Live | 4.10 | 3.40 | 1.84 | 1.84 | 2/2.5 | 2.00 | 1.98 | -0.5 | 1.88 | ||
| Vcbet | Initial | 4.40 | 3.40 | 1.73 | 1.84 | 2/2.5 | 1.96 | 1.79 | -0.5/1 | 2.02 | |
| Live | 4.10 | 3.30 | 1.80 | 1.84 | 2/2.5 | 1.95 | 1.98 | -0.5 | 1.82 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.25 | 3.35 | 1.95 | 1.86 | 2/2.5 | 1.96 | 1.89 | -0.5 | 1.95 | |
| Live | 3.45 | 3.40 | 1.87 | 1.84 | 2/2.5 | 1.98 | 1.97 | -0.5 | 1.87 | ||
| 12BET | Initial | 3.25 | 3.35 | 1.95 | 1.86 | 2/2.5 | 1.96 | 1.89 | -0.5 | 1.95 | |
| Live | 3.45 | 3.40 | 1.87 | 1.84 | 2/2.5 | 1.98 | 1.97 | -0.5 | 1.87 | ||
| Sbobet | Initial | 4.02 | 3.24 | 1.71 | 1.84 | 2/2.5 | 2.00 | 1.81 | -0.5/1 | 2.05 | |
| Live | 3.61 | 3.01 | 1.88 | 1.84 | 2/2.5 | 2.00 | 1.98 | -0.5 | 1.88 | ||
| wewbet | Initial | 3.67 | 3.21 | 1.88 | 2.01 | 2.5 | 1.83 | 1.98 | -0.5 | 1.88 | |
| Live | 4.10 | 3.34 | 1.88 | 1.85 | 2/2.5 | 1.99 | 1.98 | -0.5 | 1.88 | ||
| 18Bet | Initial | 4.20 | 3.40 | 1.79 | 1.73 | 2/2.5 | 2.01 | 2.01 | -0.5 | 1.73 | |
| Live | 4.00 | 3.40 | 1.89 | 1.81 | 2/2.5 | 1.92 | 1.90 | -0.5 | 1.84 | ||
| pinnacle | Initial | 4.47 | 3.48 | 1.78 | 1.83 | 2/2.5 | 1.95 | 2.01 | -0.5 | 1.78 | |
| Live | 4.28 | 3.47 | 1.88 | 1.87 | 2/2.5 | 1.95 | 1.95 | -0.5 | 1.88 | ||
| Willhill | Initial | 4.40 | 3.30 | 1.75 | 2.00 | 2.5 | 1.73 | 1.95 | -0.5 | 1.75 | |
| Live | 3.90 | 3.25 | 1.91 | 2.05 | 2.5 | 1.70 | 1.85 | -0.5 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 4.10 | 3.45 | 1.83 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.90 | -0.5 | 1.80 | |
| Live | 4.00 | 3.25 | 1.90 | 2.05 | 2.5 | 1.70 | 1.85 | -0.5 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 4.28 | 3.70 | 1.77 | 1.94 | 2.5 | 1.77 | 2.97 | 0 | 1.31 | |
| Live | 4.06 | 3.42 | 1.85 | 1.83 | 2/2.5 | 1.90 | 1.62 | -0.5/1 | 2.04 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | -0.5 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ROM D1-14] Arges | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 3 | 3 | 8 | 8 | 16 | 12 | 14 | 21.4% |
| Home Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 4 | 5 | 8 | 13 | 28.6% |
| Away Field | 7 | 1 | 1 | 5 | 4 | 11 | 4 | 12 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 4 | 10 | 2 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 2 | 7 | 5 | 4 | 8 | 13 | 13 | 14.3% |
| Home Field | 7 | 1 | 5 | 1 | 2 | 2 | 8 | 12 | 14.3% |
| Away Field | 7 | 1 | 2 | 4 | 2 | 6 | 5 | 13 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 4 | 3 | 0.0% |
| [ROM D1-1] Dinamo Bucuresti | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 10 | 3 | 1 | 31 | 9 | 33 | 1 | 71.4% |
| Home Field | 7 | 7 | 0 | 0 | 21 | 3 | 21 | 2 | 100.0% |
| Away Field | 7 | 3 | 3 | 1 | 10 | 6 | 12 | 1 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 15 | 3 | 16 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 9 | 2 | 3 | 14 | 4 | 29 | 1 | 64.3% |
| Home Field | 7 | 6 | 1 | 0 | 8 | 0 | 19 | 1 | 85.7% |
| Away Field | 7 | 3 | 1 | 3 | 6 | 4 | 10 | 2 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 2 | 13 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| Arges Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 10% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 20% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D1 | 10-05-2026 | Dinamo Bucuresti | 2-1 (1-0) | Arges | 5-2 (3-1) | 1.67 | 3.30 | 5.00 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| ROM D1 | 04-04-2026 | Arges | 1-1 (1-0) | Dinamo Bucuresti | 6-7 (4-6) | 2.80 | 2.80 | 2.40 | D | 2.05 | 0 | 1.75 | D | D |
| ROM D1 | 01-03-2026 | Dinamo Bucuresti | 0-1 (0-0) | Arges | 4-3 (1-2) | 1.62 | 3.20 | 5.50 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| ROM D1 | 25-10-2025 | Arges | 1-1 (1-1) | Dinamo Bucuresti | 3-3 (0-3) | 3.10 | 3.10 | 2.40 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| INT CF | 04-07-2025 | Arges | 2-0 (1-0) | Dinamo Bucuresti | - | 4.10 | 3.40 | 1.75 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | U |
| ROM D1 | 04-06-2023 | Arges | 4-2 (2-1) | Dinamo Bucuresti | 8-5 (2-2) | 1.91 | 3.40 | 3.50 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| ROM D1 | 30-05-2023 | Dinamo Bucuresti | 6-1 (4-0) | Arges | 2-7 (2-3) | 2.75 | 3.10 | 2.38 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | O |
| ROM D1 | 22-01-2022 | Arges | 2-1 (0-0) | Dinamo Bucuresti | 4-3 (1-2) | 1.80 | 3.20 | 4.33 | W | 1.85 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| ROMC | 27-10-2021 | Dinamo Bucuresti | 1-2 (0-0) | Arges | 6-4 (0-3) | 2.63 | 3.00 | 2.50 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| ROM D1 | 28-08-2021 | Dinamo Bucuresti | 0-2 (0-1) | Arges | 8-4 (2-2) | 2.88 | 3.00 | 2.40 | W | 2.08 | 0 | 1.73 | W | D |
| ROM D1 | 16-05-2021 | Arges | 1-2 (0-1) | Dinamo Bucuresti | 6-8 (2-5) | 3.25 | 3.10 | 2.30 | L | 2.08 | 0 | 1.73 | L | O |
| ROM D1 | 16-03-2021 | Dinamo Bucuresti | 1-2 (0-1) | Arges | 11-2 (5-2) | 2.00 | 3.20 | 3.60 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| ROM D1 | 05-12-2020 | Arges | 0-1 (0-1) | Dinamo Bucuresti | 5-5 (0-3) | 4.33 | 3.40 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| ROM D1 | 11-06-2009 | Arges | 5-2 (2-1) | Dinamo Bucuresti | - | 3.50 | 3.30 | 2.10 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| ROM D1 | 30-11-2008 | Dinamo Bucuresti | 2-0 (0-0) | Arges | - | 1.44 | 4.00 | 7.00 | L | 2.05 | 1/1.5 | 1.75 | L | U |
| ROM D1 | 15-04-2007 | Dinamo Bucuresti | 2-1 (1-0) | Arges | - | 1.16 | 5.50 | 11.00 | L | 1.95 | 1.5 | 1.90 | W | |
| ROM D1 | 24-09-2006 | Arges | 2-3 (1-3) | Dinamo Bucuresti | - | 7.00 | 4.00 | 1.36 | L | 1.90 | -1/1.5 | 1.95 | W | |
| ROM D1 | 20-05-2006 | Arges | 0-1 (0-0) | Dinamo Bucuresti | - | 4.50 | 3.50 | 1.62 | L | 2.00 | -0.5 | 1.85 | L | |
| ROM D1 | 20-11-2005 | Dinamo Bucuresti | 1-2 (0-1) | Arges | - | W | ||||||||
| ROM D1 | 11-06-2005 | Arges | 0-1 (0-0) | Dinamo Bucuresti | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Arges Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 0% Draw 80% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 10% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D1 | 31-10-2026 | Corvinul Hunedoara | 2-0 (0-0) | Arges | 8-5 (4-3) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| ROMC | 28-10-2026 | ASC Corona Brasov | 0-3 (0-2) | Arges | 7-2 (5-0) | 3.20 | 3.30 | 2.00 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| ROM D1 | 24-10-2026 | Arges | 0-1 (0-1) | UTA Arad | 9-4 (5-1) | 2.45 | 3.00 | 2.70 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| ROM D1 | 19-10-2026 | Universitaea Cluj | 2-2 (2-1) | Arges | 7-7 (4-3) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| ROM D1 | 12-10-2026 | Arges | 0-1 (0-0) | CFR Cluj | 7-2 (4-0) | 2.60 | 3.00 | 2.60 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 03-10-2026 | Arges | 0-0 (0-0) | CSM Slatina | 12-5 (6-2) | 1.80 | 3.60 | 3.70 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 30-09-2026 | Arges | 2-1 (1-0) | CNS Cetate Deva | 5-2 (3-0) | 1.20 | 5.50 | 11.00 | W | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | L | D |
| ROM D1 | 19-09-2026 | Rapid Bucuresti | 3-1 (1-0) | Arges | 10-4 (6-3) | 1.65 | 3.30 | 4.75 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | O |
| ROM D1 | 13-09-2026 | Arges | 1-1 (0-0) | FC Botosani | 2-2 (1-1) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| ROM D1 | 07-09-2026 | FC Voluntari | 1-0 (1-0) | Arges | 4-11 (1-6) | 2.75 | 2.90 | 2.45 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | U |
| ROMC | 03-09-2026 | Arges | 0-5 (0-2) | FCSB | 4-0 (2-0) | 2.80 | 3.20 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| ROM D1 | 29-08-2026 | Arges | 0-1 (0-0) | Sepsi OSK | 8-1 (2-1) | 2.10 | 2.88 | 3.40 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| ROM D1 | 25-08-2026 | SC Otelul Galati | 1-0 (0-0) | Arges | 2-3 (2-3) | 2.38 | 2.88 | 3.10 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| ROM D1 | 15-08-2026 | Arges | 1-1 (1-1) | Farul Constanta | 3-2 (2-0) | 2.10 | 3.20 | 3.25 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| ROM D1 | 10-08-2026 | CS Universitatea Craiova | 0-1 (0-1) | Arges | 12-1 (2-1) | 1.50 | 3.50 | 6.00 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | U |
| ROM D1 | 31-07-2026 | Arges | 1-0 (0-0) | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 3-2 (2-2) | 1.67 | 3.30 | 4.75 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| ROM D1 | 25-07-2026 | Arges | 1-0 (1-0) | Petrolul Ploiesti | 4-6 (4-1) | 2.10 | 2.90 | 3.40 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| ROM D1 | 18-07-2026 | FCSB | 2-0 (2-0) | Arges | 7-5 (2-2) | 1.57 | 4.00 | 4.75 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | U |
| INT CF | 10-07-2026 | Arges | 1-1 (1-1) | SCM Ramnicu Valcea | - | D | ||||||||
| INT CF | 02-07-2026 | Jadran Dekani | 0-4 (0-3) | Arges | 2-5 (2-3) | 11.00 | 6.25 | 1.18 | W | 1.78 | -2/2.5 | 2.03 | W | O |
| No Data |
| Dinamo Bucuresti Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 2 (20%) Lose 0 (0%) 2.7 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 80% Home 0% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D1 | 02-11-2026 | Dinamo Bucuresti | 2-0 (1-0) | UTA Arad | 7-2 (4-1) | 1.57 | 3.70 | 4.75 | W | 1.93 | 1 | 1.88 | W | U |
| ROMC | 29-10-2026 | Dinamo Bucuresti | 5-2 (2-0) | Chindia Targoviste | 5-3 (4-1) | 1.42 | 3.80 | 7.00 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | O |
| ROM D1 | 26-10-2026 | CFR Cluj | 2-2 (1-0) | Dinamo Bucuresti | 4-9 (1-4) | 3.25 | 3.25 | 2.00 | D | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | O |
| ROM D1 | 17-10-2026 | Dinamo Bucuresti | 2-0 (0-0) | FC Botosani | 7-4 (5-2) | 1.48 | 3.90 | 5.75 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | U |
| ROM D1 | 10-10-2026 | Sepsi OSK | 0-2 (0-2) | Dinamo Bucuresti | 3-8 (1-4) | 3.75 | 3.30 | 1.83 | W | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | U |
| ROM D1 | 21-09-2026 | Dinamo Bucuresti | 4-0 (2-0) | Farul Constanta | 5-4 (2-4) | 1.62 | 3.60 | 4.75 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| ROM D1 | 12-09-2026 | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 1-3 (1-3) | Dinamo Bucuresti | 2-4 (2-4) | 6.00 | 3.90 | 1.45 | W | 2.03 | -1 | 1.78 | W | O |
| ROM D1 | 06-09-2026 | Dinamo Bucuresti | 2-1 (1-0) | FCSB | 8-6 (1-2) | 2.25 | 3.25 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ROMC | 02-09-2026 | Sporting Liesti | 1-4 (0-3) | Dinamo Bucuresti | 2-9 (1-7) | 13.00 | 9.00 | 1.10 | W | 2.00 | -2/2.5 | 1.80 | W | O |
| ROM D1 | 30-08-2026 | Corvinul Hunedoara | 1-1 (1-0) | Dinamo Bucuresti | 3-6 (2-3) | 3.25 | 3.20 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| ROM D1 | 23-08-2026 | Dinamo Bucuresti | 2-1 (1-0) | Universitaea Cluj | 5-4 (4-1) | 1.80 | 3.40 | 4.20 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| ROM D1 | 16-08-2026 | Rapid Bucuresti | 0-1 (0-0) | Dinamo Bucuresti | 7-3 (4-0) | 2.30 | 3.10 | 2.90 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| ROM D1 | 09-08-2026 | Dinamo Bucuresti | 4-0 (1-0) | FC Voluntari | 3-3 (2-0) | 1.50 | 3.80 | 5.50 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| ROM D1 | 01-08-2026 | SC Otelul Galati | 1-1 (0-1) | Dinamo Bucuresti | 3-4 (0-3) | 3.30 | 3.10 | 2.05 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| ROM D1 | 26-07-2026 | Dinamo Bucuresti | 5-1 (2-0) | CS Universitatea Craiova | 8-1 (4-1) | 2.63 | 3.10 | 2.45 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| ROM D1 | 19-07-2026 | Petrolul Ploiesti | 1-0 (1-0) | Dinamo Bucuresti | 3-6 (3-3) | 3.40 | 3.10 | 2.10 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Dinamo Bucuresti | 1-3 (1-1) | Farul Constanta | 1-3 (0-3) | 1.62 | 3.50 | 4.75 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Dinamo Bucuresti | 1-0 (1-0) | Lindab Stefanesti | - | W | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | LKS Lodz | 0-4 (0-2) | Dinamo Bucuresti | 5-5 (2-0) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 27-06-2026 | Motor Lublin | 3-1 (1-1) | Dinamo Bucuresti | 3-3 (1-0) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D1 | 22-11 | Home | FCSB | 15 Days |
| ROM D1 | 29-11 | Away | Petrolul Ploiesti | 22 Days |
| ROMC | 02-12 | Away | FC Bihor Oradea | 26 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D1 | 22-11 | Home | Petrolul Ploiesti | 15 Days |
| ROM D1 | 29-11 | Away | CS Universitatea Craiova | 22 Days |
| ROMC | 02-12 | Away | CS Universitatea Craiova | 26 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.50 | 2.12 | 2.35 | 4.20 | 2.12 | 2.45 | 1.94 | 1 | 1.86 | 1.99 | 1 | 1.81 | 1.89 | 0/-0.5 | 1.93 | 1.79 | 0/-0.5 | 2.03 | |
| Initial | 4.00 | 3.45 | 1.79 | 3.55 | 3.35 | 1.92 | 1.84 | 2/2.5 | 1.96 | 1.84 | 2/2.5 | 1.96 | 2.03 | -0.5 | 1.79 | 1.90 | -0.5 | 1.92 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.75 | 2.10 | 2.60 | 4.75 | 2.10 | 2.60 | 2.03 | 1 | 1.78 | 2.03 | 1 | 1.78 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | |
| Live | 3.80 | 3.40 | 1.85 | 3.80 | 3.40 | 1.85 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.90 | -0.5 | 1.90 | 1.93 | -0.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.44 | 2.07 | 2.30 | 4.31 | 2.07 | 2.34 | 2.04 | 1 | 1.80 | 2.04 | 1 | 1.80 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.95 | 1.87 | 0/-0.5 | 1.99 | |
| Initial | 4.02 | 3.24 | 1.71 | 3.61 | 3.01 | 1.88 | 1.84 | 2/2.5 | 2.00 | 1.84 | 2/2.5 | 2.00 | 1.81 | -0.5/1 | 2.05 | 1.98 | -0.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 2.00 | 9.5 | 1.80 | Live | 2.00 | 9.5 | 1.80 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 2.7 | 0.6 | Goal | 2.5 |
| 1.3 | Loss | 0 | 1.6 | Loss | 0.5 |
| 13.3 | Shot(OT) | 10.3 | 11.2 | Shot(OT) | 10 |
| 7.7 | Corner | 6.7 | 6.9 | Corner | 5.8 |
| 3 | Yellow Card | 1.7 | 2.6 | Yellow Card | 2.4 |
| 15.3 | Fouls | 9.7 | 11.9 | Fouls | 10.2 |
| 54% | Possession | 51% | 51.5% | Possession | 56.2% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Arges ( 53 Matches) | Dinamo Bucuresti ( 53 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 4 | 12 | 4 |
| HT-D / FT-W | 4 | 5 | 5 | 5 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 5 | 3 | 4 | 5 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 2 | 4 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 6 | 3 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-L | 4 | 8 | 1 | 5 |
UTA Arad
Petrolul Ploiesti