ทีเด็ดบอล AVS Futebol SAD vs Vizela
‹ คู่ก่อนหน้าArges vs Dinamo Bucuresti · ส. 7 พ.ย. 01:30 น. คู่ที่ 86 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Boulogne vs FC Annecy · ส. 7 พ.ย. 02:00 น.
Liga Portugal 2
🕒 07-11-2026 01:45 น.
AVS Futebol SADเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี47%🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 86 / 15301:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★77⚖️ เสี่ยง 62% ★แพงเกินจริงVSAVS Futebol SADVizelaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ41% @3.0759% @2.14สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.86 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.90
Vizelaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านAVS Futebol SADรอง 0/-0.5 @1.89แนวรุก🔥8.4 vs 6.0AVS Futebol SADการ์ดยิงดุ🔥8.4AVS Futebol SADการ์ดรับหลวม🕳️6.0Vizelaการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1AVS Futebol SADการ์ดได้ราคา💰6/10AVS Futebol SADการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนVizelaต่อ 0/-0.5 @1.90กองกลาง🎯56% vs 47%Vizelaการ์ดยิงดุ🔥6.0Vizelaการ์ด 2 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.86แนวรุก🔥8.4 · 6.0รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.93พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดรับแน่น🛡️0.9·1.0ลูก/นัดการ์ด 2 ใบ
AVS Futebol SADเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี47%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 86 / 15301:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★77⚖️ เสี่ยง 62% ★แพงเกินจริงVS
AVS Futebol SADVizela
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
41% @3.0759% @2.14
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.86 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.90
Vizelaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านAVS Futebol SAD
รอง 0/-0.5 @1.89
แนวรุก🔥8.4 vs 6.0AVS Futebol SAD
การ์ดยิงดุ🔥8.4AVS Futebol SAD
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Vizela
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1AVS Futebol SAD
การ์ดได้ราคา💰6/10AVS Futebol SAD
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนVizela
ต่อ 0/-0.5 @1.90
กองกลาง🎯56% vs 47%Vizela
การ์ดยิงดุ🔥6.0Vizela
การ์ด 2 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.86
แนวรุก🔥8.4 · 6.0รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.93
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดรับแน่น🛡️0.9·1.0ลูก/นัด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์AVS Futebol SAD vs Vizela
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านAVS Futebol SAD รอง 0/-0.5 @1.89การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2/2.5 @1.93การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งVizelaโอกาสชนะ 42%
🧊คอมโบต่ำ★★★ ต่ำเหล็ก 2/2.577/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Vizela · บิลหลัก 1X2 @2.14
ความเสี่ยงของบิล62%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Vizela ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @2.14 · ควรเป็น @2.34 (-9%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Vizela 13 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Vizela ต่อ 0/-0.5
ได้ 38%เสียครึ่ง 29%เสีย 33%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 13%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Vizela · คาดสกอร์ 1.3 - 0.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Vizela ชนะ 1 ลูก25%
Vizela ชนะ 2 ลูก10%
Vizela ชนะ 3 ลูกขึ้นไป3%
เสมอ29%
AVS Futebol SAD ชนะ 1 ลูก18%
AVS Futebol SAD ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
Vizela ชนะ38%
Vizela ไม่แพ้67%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป13%
Vizela คลีนชีท27%
AVS Futebol SAD ยิงไม่ได้41%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
AVS Futebol SAD ไม่แพ้62%
Vizela ไม่แพ้67%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)65%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)38%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)18%
ยิงได้ทั้งคู่43%
ต่ำ 2.562%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-014%1-113%0-011%0-110%2-09%2-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Vizela)
- โอกาส Vizela ชนะ 38% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 67%
- AVS Futebol SAD ยิงไม่ได้เลย 41%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @2.14 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.34 (9%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาสเสมอ 29% ค่อนข้างสูง
- Vizela ยิงเฉลี่ยแค่ 1.0 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- AVS Futebol SAD รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.9 ลูก/นัด
- AVS Futebol SAD ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด AVS Futebol SAD เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส AVS Futebol SAD ชนะ 33%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
AVS Futebol SAD
ส0-0ช2-0ช2-1ช1-0ช2-1พ1-2
Vizela
ส2-2ช1-0พ0-2พ0-1พ1-2ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
AVS Futebol SADยิง 1.4 · เสีย 0.9 ต่อนัด
Vizelaยิง 1.0 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
AVS Futebol SAD
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 14
Vizela
2.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 10
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
AVS Futebol SAD
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Vizela
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
AVS Futebol SAD
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 2เสียราคา 2
Vizela
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
3 นัดที่เจอกัน
AVS Futebol SAD ชนะ 2เสมอ 1Vizela ชนะ 0
- 02-06-2025Vizela2 - 2AVS Futebol SAD
- 25-05-2025AVS Futebol SAD3 - 0Vizela
- 29-07-2023AVS Futebol SAD1 - 0Vizela
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน AVS Futebol SAD@3.03 → @3.071.1%
เสมอ@3.20 → @3.171.0%
ทีมเยือน Vizela@2.14 → @2.140.0%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.96 | 3.35 | 2.16 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.92 | |
| Live | 2.96 | 3.35 | 2.16 | 1.78 | 2/2.5 | 1.98 | 1.87 | 0/-0.5 | 1.89 | ||
| Bet365 | Initial | 3.20 | 3.20 | 2.15 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | |
| Live | 3.30 | 3.10 | 2.15 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 3.30 | 3.20 | 2.18 | 1.78 | 2/2.5 | 1.98 | 1.89 | 0/-0.5 | 1.87 | |
| Live | 3.20 | 3.20 | 2.18 | 1.96 | 2.5 | 1.81 | 1.89 | 0/-0.5 | 1.89 | ||
| Vcbet | Initial | 3.13 | 3.20 | 2.15 | 1.83 | 2/2.5 | 1.99 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.88 | |
| Live | 3.10 | 3.25 | 2.15 | 1.98 | 2.5 | 1.84 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.90 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.10 | 3.25 | 2.07 | 1.81 | 2/2.5 | 2.01 | 1.92 | 0/-0.5 | 1.92 | |
| Live | 2.78 | 3.35 | 2.17 | 1.97 | 2.5 | 1.85 | 1.92 | 0/-0.5 | 1.92 | ||
| 12BET | Initial | 3.10 | 3.25 | 2.07 | 1.81 | 2/2.5 | 2.01 | 1.92 | 0/-0.5 | 1.92 | |
| Live | 2.78 | 3.35 | 2.17 | 1.97 | 2.5 | 1.85 | 1.92 | 0/-0.5 | 1.92 | ||
| Sbobet | Initial | 2.94 | 3.05 | 2.11 | 1.79 | 2/2.5 | 2.01 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.92 | |
| Live | 2.94 | 3.05 | 2.11 | 1.79 | 2/2.5 | 2.01 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.92 | ||
| wewbet | Initial | 3.14 | 3.24 | 2.20 | 1.82 | 2/2.5 | 1.98 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.94 | |
| Live | 3.15 | 3.29 | 2.21 | 2.05 | 2.5 | 1.81 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.95 | ||
| 18Bet | Initial | 2.95 | 3.05 | 2.30 | 1.91 | 2/2.5 | 1.78 | 1.71 | 0/-0.5 | 1.99 | |
| Live | 3.20 | 3.25 | 2.15 | 1.93 | 2.5 | 1.80 | 1.87 | 0/-0.5 | 1.86 | ||
| pinnacle | Initial | 3.27 | 3.25 | 2.19 | 1.80 | 2/2.5 | 1.96 | 1.89 | 0/-0.5 | 1.88 | |
| Live | 3.28 | 3.42 | 2.20 | 1.98 | 2.5 | 1.85 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.90 | ||
| Willhill | Initial | 3.00 | 3.00 | 2.20 | 2.00 | 2.5 | 1.73 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.91 | |
| Live | 3.10 | 3.00 | 2.15 | 2.00 | 2.5 | 1.73 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 3.27 | 3.22 | 2.16 | 2.03 | 2.5 | 1.72 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.83 | |
| Live | 3.21 | 3.26 | 2.17 | 1.93 | 2.5 | 1.80 | 1.86 | 0/-0.5 | 1.85 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [POR D2-10] AVS Futebol SAD | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 11 | 10 | 12 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 2 | 7 | 9 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 7 | 8 | 5 | 11 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 6 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 5 | 1 | 5 | 2 | 14 | 7 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 1 | 0 | 6 | 9 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 2 | 8 | 5 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 5 | 1 | 12 | 50.0% |
| [POR D2-8] Vizela | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 2 | 3 | 10 | 9 | 14 | 8 | 44.4% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 4 | 3 | 10 | 4 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 6 | 6 | 4 | 12 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 7 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 2 | 2 | 7 | 4 | 17 | 4 | 55.6% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 3 | 2 | 10 | 2 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 2 | 7 | 6 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 6 | 3 | 13 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| AVS Futebol SAD Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 2 (67%) Draw 1 (33%) Lose 0 (0%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (3 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (3 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D2 | 02-06-2025 | Vizela | 2-2 (1-1) | AVS Futebol SAD | 11-3 (3-3) | 2.25 | 3.40 | 3.10 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| POR D2 | 25-05-2025 | AVS Futebol SAD | 3-0 (0-0) | Vizela | 3-7 (3-3) | 2.45 | 3.20 | 2.75 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| PORLC | 29-07-2023 | AVS Futebol SAD | 1-0 (1-0) | Vizela | 9-5 (6-4) | 3.00 | 3.25 | 2.15 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.93 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| AVS Futebol SAD Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 20% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D2 | 01-11-2026 | Uniao Leiria | 2-1 (0-1) | AVS Futebol SAD | 6-2 (4-1) | 1.60 | 3.60 | 5.25 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| POR D2 | 25-10-2026 | AVS Futebol SAD | 2-1 (1-0) | CD Tondela | 3-12 (2-6) | 2.90 | 3.00 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| POR CUP | 17-10-2026 | AVS Futebol SAD | 1-0 (1-0) | Moreirense | 5-8 (2-4) | 3.50 | 3.25 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| POR D2 | 10-10-2026 | Penafiel | 1-2 (0-2) | AVS Futebol SAD | 8-2 (4-2) | 1.91 | 3.25 | 3.80 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| POR CUP | 20-09-2026 | Sintrense | 0-2 (0-1) | AVS Futebol SAD | 8-3 (2-2) | 12.00 | 5.00 | 1.20 | W | 1.95 | -1.5 | 1.85 | W | U |
| POR D2 | 13-09-2026 | AVS Futebol SAD | 0-0 (0-0) | SC Farense | 6-2 (3-1) | 2.80 | 3.00 | 2.35 | D | 2.08 | 0 | 1.73 | D | U |
| POR D2 | 08-09-2026 | Lusitania FC | 2-1 (1-1) | AVS Futebol SAD | 7-4 (3-1) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| POR D2 | 30-08-2026 | AVS Futebol SAD | 2-0 (0-0) | Feirense | 1-4 (1-0) | 1.95 | 3.10 | 3.60 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| POR D2 | 23-08-2026 | GD Chaves | 2-2 (1-0) | AVS Futebol SAD | 3-1 (1-1) | 1.95 | 3.25 | 3.50 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| POR D2 | 18-08-2026 | FC Felgueiras | 1-1 (0-0) | AVS Futebol SAD | 8-2 (5-2) | 2.60 | 3.00 | 2.50 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| POR D2 | 09-08-2026 | AVS Futebol SAD | 0-1 (0-0) | Sporting CP B | 4-4 (3-3) | 1.50 | 3.75 | 5.50 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | AVS Futebol SAD | 1-1 (0-1) | Clube Desportivo Trofense | 10-3 (2-3) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | D | 1.85 | 1 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 29-07-2026 | AVS Futebol SAD | 3-0 (0-0) | Vianense | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Pacos de Ferreira | 0-2 (0-0) | AVS Futebol SAD | - | W | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | AVS Futebol SAD | 2-4 (0-0) | Paredes | - | L | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Moreirense | 2-2 (0-0) | AVS Futebol SAD | - | D | ||||||||
| INT CF | 14-07-2026 | Maritimo | 2-0 (0-0) | AVS Futebol SAD | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | AVS Futebol SAD | 0-1 (0-0) | GD Chaves | - | L | ||||||||
| POR D1 | 16-05-2026 | Moreirense | 0-0 (0-0) | AVS Futebol SAD | 5-3 (3-2) | 1.68 | 3.60 | 4.50 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| POR D1 | 11-05-2026 | AVS Futebol SAD | 3-1 (1-0) | FC Porto | 3-7 (3-5) | 13.00 | 7.00 | 1.17 | W | 1.90 | -2 | 1.95 | W | O |
| No Data |
| Vizela Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D2 | 01-11-2026 | Vizela | 2-1 (1-0) | Academica Coimbra | 1-6 (0-2) | 2.25 | 3.10 | 3.10 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| POR D2 | 24-10-2026 | GD Chaves | 2-1 (0-1) | Vizela | 6-0 (3-0) | 2.63 | 3.10 | 2.40 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| POR CUP | 17-10-2026 | Atletico Clube Purtugal | 1-0 (0-0) | Vizela | 4-6 (2-3) | 3.50 | 3.50 | 1.83 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| POR D2 | 11-10-2026 | Vizela | 0-2 (0-2) | Sporting CP B | 5-2 (1-2) | 2.15 | 3.10 | 3.25 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| POR CUP | 20-09-2026 | Bombarralense | 0-1 (0-0) | Vizela | 0-13 (0-5) | W | ||||||||
| POR D2 | 15-09-2026 | Porto B | 2-2 (1-1) | Vizela | 2-4 (1-2) | 3.60 | 3.20 | 1.91 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| POR D2 | 06-09-2026 | Vizela | 1-0 (1-0) | FC Felgueiras | 8-3 (5-3) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| POR D2 | 30-08-2026 | SCU Torreense | 0-3 (0-2) | Vizela | 8-3 (2-3) | 1.90 | 3.20 | 3.75 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| POR D2 | 22-08-2026 | Vizela | 0-0 (0-0) | Amarante | 9-1 (5-0) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | U |
| POR D2 | 16-08-2026 | Portimonense | 2-0 (1-0) | Vizela | 2-3 (0-1) | 3.25 | 3.20 | 2.05 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| POR D2 | 09-08-2026 | Vizela | 1-0 (1-0) | Uniao Leiria | 7-5 (3-3) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Vizela | 0-1 (0-1) | Celta vigo b | 4-0 (1-0) | 2.15 | 3.30 | 2.88 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 29-07-2026 | Leixoes | 3-2 (0-0) | Vizela | - | L | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Vizela | 2-3 (0-0) | Sporting Braga II | - | L | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | Lusitania FC | 0-2 (0-0) | Vizela | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Vizela | 1-0 (0-0) | GD Chaves | - | W | ||||||||
| INT CF | 14-07-2026 | Sporting Braga | 5-0 (0-0) | Vizela | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Vizela | 0-3 (0-1) | Fafe | - | L | ||||||||
| POR D2 | 16-05-2026 | SCU Torreense | 4-0 (1-0) | Vizela | 3-3 (1-1) | 1.85 | 3.50 | 3.50 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| POR D2 | 10-05-2026 | Vizela | 1-0 (1-0) | Uniao Leiria | 5-4 (3-1) | 2.25 | 3.30 | 2.75 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR D2 | 15-11 | Away | SL Benfica B | 9 Days |
| POR D2 | 29-11 | Home | Leixoes | 23 Days |
| POR D2 | 06-12 | Away | Amarante | 30 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR D2 | 15-11 | Home | Feirense | 9 Days |
| POR D2 | 28-11 | Away | Lusitania FC | 22 Days |
| POR D2 | 06-12 | Home | SC Farense | 30 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.60 | 2.07 | 2.80 | 3.60 | 2.07 | 2.80 | 2.00 | 1 | 1.80 | 1.98 | 1 | 1.78 | 2.16 | 0 | 1.68 | 2.12 | 0 | 1.65 | |
| Initial | 2.96 | 3.35 | 2.16 | 2.96 | 3.35 | 2.16 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.78 | 2/2.5 | 1.98 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.92 | 1.87 | 0/-0.5 | 1.89 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.75 | 2.10 | 2.88 | 3.75 | 2.10 | 2.88 | 2.00 | 1 | 1.80 | 1.93 | 1 | 1.88 | 2.20 | 0 | 1.65 | 2.20 | 0 | 1.65 | |
| Live | 3.20 | 3.20 | 2.15 | 3.30 | 3.10 | 2.15 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.59 | 2.04 | 2.68 | 3.59 | 2.04 | 2.68 | 2.00 | 1 | 1.80 | 2.02 | 1 | 1.78 | 2.25 | 0 | 1.62 | 2.25 | 0 | 1.62 | |
| Initial | 2.94 | 3.05 | 2.11 | 2.94 | 3.05 | 2.11 | 1.79 | 2/2.5 | 2.01 | 1.79 | 2/2.5 | 2.01 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.92 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.92 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.80 | 9 | 2.00 | Live | 1.80 | 9 | 2.00 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1 | 1.4 | Goal | 1 |
| 1 | Loss | 1.3 | 0.9 | Loss | 1 |
| 19 | Shot(OT) | 13.3 | 20.1 | Shot(OT) | 10.8 |
| 3.3 | Corner | 2.3 | 2.9 | Corner | 5.2 |
| 4.7 | Yellow Card | 1.7 | 3.6 | Yellow Card | 2.8 |
| 14.7 | Fouls | 14.3 | 14.8 | Fouls | 12.7 |
| 44.3% | Possession | 51.7% | 46.6% | Possession | 56.1% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| AVS Futebol SAD ( 9 Matches) | Vizela ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 1 | 9 | 2 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-D | 1 | 1 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 3 | 5 |