ทีเด็ดบอล Boulogne vs FC Annecy
‹ คู่ก่อนหน้าAVS Futebol SAD vs Vizela · ส. 7 พ.ย. 01:45 น. คู่ที่ 87 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Dijon vs Red Star FC 93 · ส. 7 พ.ย. 02:00 น.
France Ligue 2
🕒 07-11-2026 02:00 น.
Boulogneเจ้าบ้าน · อันดับ #14 · 10 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🪵แนวรุกไม้4.8🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8คู่ที่ 87 / 15302:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★49⚖️ เสี่ยง 63% ★สมดุล63.3พลังทีม65.6BoulogneFC Annecyใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ55% @2.3445% @2.86สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 2.02 · ต่ำ 1.79แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.95
FC Annecyทีมเยือน · อันดับ #7 · 16 แต้ม🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี46%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🎯
✓ ชนะNBNolan BinetMF · 22 ปี£1Mคะแนน 6.1VS1⚽
Clement BillemazFW · 27 ปี£1Mคะแนน 6.12🧤
Blondy Nna NoukeuGK · 25 ปี£1Mคะแนน 6.0VS2🛡️
✓ ชนะ
Julien KouadioDF · 26 ปี£1Mคะแนน 6.13🛡️
Julien BoyerDF · 28 ปี£1Mคะแนน 5.9VS3⚽
✓ ชนะ
Moise Sahi DionFW · 24 ปี£1Mคะแนน 6.0FC Annecy ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 2 จาก 3 คู่)พลังทีม (ประมาณการ)64.6พลังที่แท้จริง63.3พลังโค้ช×0.98▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+2.3FC Annecy นำ 2.3 · ตลาดให้เต็ง 31%พลังทีม (ประมาณการ)65.0พลังที่แท้จริง65.6พลังโค้ช×1.01▲ ดึงพลังได้เกินตัวพลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านBoulogneต่อ 0 @1.87ดาวเด่น 1NB£1MBinetการ์ดรับหลวม🕳️7.8FC Annecyการ์ดได้ราคา💰6/10Boulogneการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFC Annecyรอง 0 @1.95พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥9.0 vs 4.8FC Annecyดาวเด่น 2
£1MKouadioดาวเด่น 3
£1MDionการ์ดรับหลวม🕳️7.8Boulogneการ์ดยิงดุ🔥9.0FC Annecyการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6FC Annecyการ์ด 7 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @2.02แนวรับ🕳️7.8 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.79พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Boulogneเจ้าบ้าน · อันดับ #14 · 10 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🪵แนวรุกไม้4.8
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
คู่ที่ 87 / 15302:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★49⚖️ เสี่ยง 63% ★สมดุล63.3พลังทีม65.6
BoulogneFC Annecy
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
55% @2.3445% @2.86
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 2.02 · ต่ำ 1.79แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.95
FC Annecyทีมเยือน · อันดับ #7 · 16 แต้ม🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี46%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🎯
✓ ชนะNBNolan BinetMF · 22 ปี£1Mคะแนน 6.1
VS
✓ ชนะNBNolan BinetMF · 22 ปี£1Mคะแนน 6.11⚽
Clement BillemazFW · 27 ปี£1Mคะแนน 6.1

Clement BillemazFW · 27 ปี£1Mคะแนน 6.12🧤
Blondy Nna NoukeuGK · 25 ปี£1Mคะแนน 6.0
VS
Blondy Nna NoukeuGK · 25 ปี£1Mคะแนน 6.02🛡️
✓ ชนะ
Julien KouadioDF · 26 ปี£1Mคะแนน 6.1
✓ ชนะ
Julien KouadioDF · 26 ปี£1Mคะแนน 6.13🛡️
Julien BoyerDF · 28 ปี£1Mคะแนน 5.9
VS
Julien BoyerDF · 28 ปี£1Mคะแนน 5.93⚽
✓ ชนะ
Moise Sahi DionFW · 24 ปี£1Mคะแนน 6.0
✓ ชนะ
Moise Sahi DionFW · 24 ปี£1Mคะแนน 6.0FC Annecy ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 2 จาก 3 คู่)
พลังทีม (ประมาณการ)64.6
พลังที่แท้จริง63.3
พลังโค้ช×0.98▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+2.3
FC Annecy นำ 2.3 · ตลาดให้เต็ง 31%
พลังทีม (ประมาณการ)65.0
พลังที่แท้จริง65.6
พลังโค้ช×1.01▲ ดึงพลังได้เกินตัว
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านBoulogne
ต่อ 0 @1.87
ดาวเด่น 1NB£1MBinet
การ์ดรับหลวม🕳️7.8FC Annecy
การ์ดได้ราคา💰6/10Boulogne
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFC Annecy
รอง 0 @1.95
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥9.0 vs 4.8FC Annecy
ดาวเด่น 2
£1MKouadio
£1MKouadioดาวเด่น 3
£1MDion
£1MDionการ์ดรับหลวม🕳️7.8Boulogne
การ์ดยิงดุ🔥9.0FC Annecy
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6FC Annecy
การ์ด 7 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @2.02
แนวรับ🕳️7.8 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.79
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Boulogne = วงกลม · FC Annecy = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Boulogneประมาณการจากมูลค่านักเตะ
FC Annecyประมาณการจากมูลค่านักเตะ
99Blondy Nna Noukeu6.0
12Julien Boyer5.9AP15Adrien Pinot5.9
ZM97Zoran Moco5.8
MM29Mathieu Mion5.8
NB19Nolan Binet6.1
21Aurelien Platret5.9AH10Abdel Hbouch5.8
11Noah Fatar5.9
64Theo Epailly5.8BB17Benjamin Besic5.8
1Florian Escales5.9
27Julien Kouadio6.1
41Thibault Delphis5.9
6Francois Lajugie5.8JM26Jonathan Do Marcolino5.8
15Pascal Mozie5.9PV25Paul Venot5.9
AC29Alexis Casadei5.8
22Clement Billemaz6.1
80Moise Sahi Dion6.0TR9Thibault Rambaud5.9
Boulogne4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
FC Annecy4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Boulogne vs แนวรุก FC Annecy
4vs323.4 – 17.9 คะแนน
Boulogne คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs317.8 – 17.6 คะแนน
สูสี
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Boulogne vs แนวรับ FC Annecy
3vs417.5 – 23.6 คะแนน
FC Annecy คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมบุกทั้งคู่ เกมเปิดแลกกัน คาดประตูเยอะ · กองกลางสูสี แย่งกันครองบอล
📜 บทสรุปคัมภีร์Boulogne vs FC Annecy
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFC Annecy รอง 0 @1.95การ์ด 7 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2/2.5 @1.79การ์ด 2 : 1 ใบ
💪พลังที่แท้จริงFC Annecy +2.363.3 vs 65.6
🃏ศึกดาวเด่นFC Annecy ชนะชนะดวล 2 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งBoulogneโอกาสชนะ 38%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2/2.549/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 2 แผน3 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Boulogne · บิลหลัก 1X2 @2.34
ความเสี่ยงของบิล63%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Boulogne ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.34 · ควรเป็น @2.39 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Boulogne 7 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Boulogne ต่อ 0
ได้ 37%คืนทุน 30%เสีย 33%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 15%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Boulogne · คาดสกอร์ 1.1 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Boulogne ชนะ 1 ลูก22%
Boulogne ชนะ 2 ลูก10%
Boulogne ชนะ 3 ลูกขึ้นไป5%
เสมอ30%
FC Annecy ชนะ 1 ลูก18%
FC Annecy ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
Boulogne ชนะ37%
Boulogne ไม่แพ้67%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป15%
Boulogne คลีนชีท26%
FC Annecy ยิงไม่ได้32%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Boulogne ไม่แพ้67%
FC Annecy ไม่แพ้63%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)71%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)45%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)23%
ยิงได้ทั้งคู่50%
ต่ำ 2.555%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%0-111%1-010%1-29%0-09%0-28%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Boulogne)
- โอกาส Boulogne ชนะ 37% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 67%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 30% ค่อนข้างสูง
- Boulogne ยิงเฉลี่ยแค่ 0.8 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- FC Annecy ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด FC Annecy เคยชนะ 4 นัด
- โอกาส FC Annecy ชนะ 33%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Boulogne
พ1-2พ1-6ส1-1ช2-0ส1-1พ0-1
FC Annecy
พ1-2ช2-1ช1-0พ1-2ช3-1พ0-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Boulogneยิง 0.8 · เสีย 1.3 ต่อนัด
FC Annecyยิง 1.3 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Boulogne
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 13
FC Annecy
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Boulogne
17%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 5
FC Annecy
78%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Boulogne
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 2
FC Annecy
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
6 นัดที่เจอกัน
Boulogne ชนะ 0เสมอ 2FC Annecy ชนะ 4
- 03-05-2026Boulogne1 - 2FC Annecy
- 01-11-2025FC Annecy1 - 1Boulogne
- 05-02-2022Boulogne1 - 1FC Annecy
- 28-08-2021FC Annecy2 - 0Boulogne
- 11-05-2021FC Annecy4 - 0Boulogne
- 09-01-2021Boulogne0 - 1FC Annecy
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Boulogne@2.36 → @2.340.8%
เสมอ@2.95 → @2.950.1%
ทีมเยือน FC Annecy@2.83 → @2.861.1%
คู่อื่นใน Ligue 2 5 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.23 | 2.71 | 2.78 | 1.92 | 2/2.5 | 1.70 | 2.02 | 0/0.5 | 1.68 | |
| Live | 2.23 | 2.98 | 2.53 | 1.92 | 2/2.5 | 1.70 | 2.02 | 0/0.5 | 1.68 | ||
| Crown | Initial | 2.42 | 3.00 | 2.82 | 2.02 | 2/2.5 | 1.78 | 1.77 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.42 | 3.00 | 2.82 | 2.00 | 2/2.5 | 1.76 | 1.74 | 0 | 2.02 | ||
| Bet365 | Initial | 2.30 | 2.90 | 2.90 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.30 | 2.90 | 2.90 | 2.03 | 2/2.5 | 1.78 | 1.75 | 0 | 2.05 | ||
| Easybet | Initial | 2.50 | 3.00 | 3.10 | 2.01 | 2/2.5 | 1.77 | 1.72 | 0 | 2.10 | |
| Live | 2.32 | 3.00 | 2.90 | 2.00 | 2/2.5 | 1.78 | 2.07 | 0/0.5 | 1.73 | ||
| Vcbet | Initial | 2.38 | 3.10 | 2.88 | 1.99 | 2/2.5 | 1.84 | 2.05 | 0/0.5 | 1.73 | |
| Live | 2.38 | 3.10 | 2.88 | 2.01 | 2/2.5 | 1.83 | 2.07 | 0/0.5 | 1.72 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.40 | 3.05 | 2.98 | 2.04 | 2/2.5 | 1.80 | 2.11 | 0/0.5 | 1.76 | |
| Live | 2.39 | 3.05 | 2.99 | 2.05 | 2/2.5 | 1.82 | 2.13 | 0/0.5 | 1.77 | ||
| 12BET | Initial | 2.40 | 3.05 | 2.98 | 2.04 | 2/2.5 | 1.80 | 2.11 | 0/0.5 | 1.76 | |
| Live | 2.39 | 3.05 | 2.99 | 2.05 | 2/2.5 | 1.82 | 2.13 | 0/0.5 | 1.77 | ||
| Sbobet | Initial | 2.37 | 2.95 | 2.76 | 2.08 | 2/2.5 | 1.78 | 2.13 | 0/0.5 | 1.76 | |
| Live | 2.31 | 2.96 | 2.85 | 2.04 | 2/2.5 | 1.82 | 2.11 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| wewbet | Initial | 2.48 | 3.25 | 2.98 | 2.01 | 2/2.5 | 1.83 | 2.08 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.47 | 3.23 | 2.93 | 2.06 | 2/2.5 | 1.82 | 1.80 | 0 | 2.11 | ||
| 18Bet | Initial | 2.45 | 2.95 | 2.95 | 2.01 | 2/2.5 | 1.75 | 1.73 | 0 | 2.04 | |
| Live | 2.45 | 3.05 | 3.05 | 2.02 | 2/2.5 | 1.78 | 1.72 | 0 | 2.09 | ||
| pinnacle | Initial | 2.52 | 2.96 | 3.05 | 2.02 | 2/2.5 | 1.78 | 1.73 | 0 | 2.11 | |
| Live | 2.52 | 3.06 | 3.15 | 2.05 | 2/2.5 | 1.82 | 2.13 | 0/0.5 | 1.77 | ||
| Willhill | Initial | 2.50 | 2.80 | 3.00 | 2.30 | 2.5 | 1.57 | 1.70 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.45 | 2.88 | 2.90 | 2.30 | 2.5 | 1.57 | 1.67 | 0 | 2.10 | ||
| Interwetten | Initial | 2.50 | 2.80 | 2.95 | 2.30 | 2.5 | 1.55 | 1.70 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.45 | 2.90 | 2.95 | 2.20 | 2.5 | 1.60 | 1.70 | 0 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 2.52 | 3.00 | 3.01 | 2.01 | 2/2.5 | 1.74 | 1.70 | 0 | 2.08 | |
| Live | 2.45 | 3.05 | 3.00 | 1.90 | 2/2.5 | 1.84 | 2.03 | 0/0.5 | 1.72 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.75 | AH: | 0 | Away | 2.05 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FRA D2-14] Boulogne | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 1 | 7 | 3 | 7 | 8 | 10 | 14 | 9.1% |
| Home Field | 5 | 0 | 4 | 1 | 4 | 5 | 4 | 14 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 3 | 6 | 9 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 5 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 2 | 6 | 3 | 2 | 3 | 12 | 13 | 18.2% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 2 | 1 | 8 | 6 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 4 | 2 | 0 | 2 | 4 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 2 | 6 | 16.7% |
| [FRA D2-7] FC Annecy | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 1 | 5 | 14 | 15 | 16 | 7 | 45.5% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 5 | 8 | 4 | 15 | 20.0% |
| Away Field | 6 | 4 | 0 | 2 | 9 | 7 | 12 | 4 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 7 | 10 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 7 | 2 | 2 | 8 | 4 | 23 | 1 | 63.6% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 3 | 4 | 7 | 9 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 5 | 1 | 0 | 5 | 0 | 16 | 1 | 83.3% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 4 | 3 | 12 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| Boulogne Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 2 (33%) Lose 4 (67%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (6 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (6 games) 33% Over 17% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D2 | 03-05-2026 | Boulogne | 1-2 (0-1) | FC Annecy | 4-4 (3-3) | 3.25 | 3.10 | 2.15 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| FRA D2 | 01-11-2025 | FC Annecy | 1-1 (1-0) | Boulogne | 6-1 (5-1) | 2.10 | 3.10 | 3.60 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | D |
| FRA D3 | 05-02-2022 | Boulogne | 1-1 (0-1) | FC Annecy | 6-1 (2-1) | 3.20 | 3.00 | 2.15 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| FRA D3 | 28-08-2021 | FC Annecy | 2-0 (2-0) | Boulogne | 5-5 (3-1) | 3.30 | 2.75 | 2.30 | L | 2.10 | 0 | 1.70 | L | U |
| FRA D3 | 11-05-2021 | FC Annecy | 4-0 (2-0) | Boulogne | 2-9 (2-6) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| FRA D3 | 09-01-2021 | Boulogne | 0-1 (0-0) | FC Annecy | 7-1 (2-1) | 1.91 | 3.10 | 4.00 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Boulogne Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 6 (60%) Lose 3 (30%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 11% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 11% Over 33% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D2 | 31-10-2026 | Stade Lavallois MFC | 1-0 (1-0) | Boulogne | 3-4 (1-2) | 2.45 | 3.00 | 2.70 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| FRA D2 | 27-10-2026 | Boulogne | 1-1 (1-0) | Reims | 5-6 (3-2) | 3.10 | 3.00 | 2.15 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| FRA D2 | 17-10-2026 | Grenoble | 0-2 (0-0) | Boulogne | 5-7 (3-4) | 2.63 | 2.88 | 2.55 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | D |
| FRA D2 | 10-10-2026 | Sochaux | 1-1 (1-0) | Boulogne | 8-4 (5-2) | 1.95 | 3.00 | 3.70 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | D |
| INT CF | 02-10-2026 | Le Havre | 6-1 (3-0) | Boulogne | - | L | ||||||||
| FRA D2 | 19-09-2026 | Boulogne | 1-2 (0-0) | Nantes | 1-6 (0-5) | 4.00 | 3.20 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| FRA D2 | 12-09-2026 | Clermont | 0-0 (0-0) | Boulogne | 3-4 (1-2) | 2.15 | 2.90 | 3.25 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| FRA D2 | 05-09-2026 | Boulogne | 1-1 (1-0) | Dijon | 10-5 (6-4) | 2.80 | 2.88 | 2.45 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | D |
| FRA D2 | 29-08-2026 | Montpellier | 0-0 (0-0) | Boulogne | 7-1 (2-0) | 1.70 | 3.20 | 4.50 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| FRA D2 | 22-08-2026 | Boulogne | 1-1 (0-1) | Red Star FC 93 | 3-3 (2-0) | 2.88 | 3.10 | 2.25 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| FRA D2 | 15-08-2026 | Guingamp | 1-0 (0-0) | Boulogne | 3-4 (1-3) | 1.70 | 3.60 | 5.00 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| FRA D2 | 09-08-2026 | Boulogne | 0-0 (0-0) | Nancy | 1-6 (0-1) | 2.40 | 3.20 | 2.75 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| INT CF | 31-07-2026 | Valenciennes | 1-1 (0-0) | Boulogne | 2-4 | 5.00 | 3.60 | 1.57 | D | 1.80 | -1 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Boulogne | 0-1 (0-0) | FC Rouen | 0-5 (0-3) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 24-07-2026 | Amiens | 0-1 (0-0) | Boulogne | 4-2 (1-2) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Lens | 4-1 (1-1) | Boulogne | - | L | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Fleury Merogis U.S. | 0-2 (0-0) | Boulogne | 2-4 (0-2) | 2.63 | 3.50 | 2.25 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 12-07-2026 | Boulogne | 0-1 (0-0) | UNFP | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Quevilly | 1-1 (0-0) | Boulogne | - | D | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Boulogne | 0-1 (0-1) | Versailles 78 | - | L | ||||||||
| No Data |
| FC Annecy Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 78% Over 0% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D2 | 31-10-2026 | FC Annecy | 0-3 (0-2) | Montpellier | 5-2 (2-2) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| FRA D2 | 24-10-2026 | Sochaux | 1-3 (0-1) | FC Annecy | 12-6 (3-3) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| FRA D2 | 17-10-2026 | FC Annecy | 1-2 (0-1) | Nancy | 3-7 (2-6) | 2.55 | 3.00 | 2.55 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| FRA D2 | 10-10-2026 | USL Dunkerque | 0-1 (0-1) | FC Annecy | 5-10 (2-4) | 2.35 | 3.10 | 2.75 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | U |
| INT CF | 02-10-2026 | FC Annecy | 2-1 (0-0) | Servette | - | W | ||||||||
| FRA D2 | 19-09-2026 | FC Annecy | 1-2 (1-0) | Dijon | 5-1 (1-0) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| FRA D2 | 12-09-2026 | Guingamp | 2-1 (0-1) | FC Annecy | 5-5 (3-2) | 2.10 | 3.00 | 3.25 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| FRA D2 | 05-09-2026 | Grenoble | 1-2 (0-0) | FC Annecy | 5-6 (1-4) | 2.88 | 3.00 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | O |
| FRA D2 | 29-08-2026 | FC Annecy | 1-1 (1-1) | Metz | 7-6 (2-1) | 2.30 | 2.90 | 2.88 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| FRA D2 | 25-08-2026 | Reims | 3-1 (0-1) | FC Annecy | 4-3 (2-2) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| FRA D2 | 15-08-2026 | FC Annecy | 2-0 (1-0) | Rodez Aveyron | 8-7 (6-1) | 2.10 | 3.40 | 3.40 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| FRA D2 | 09-08-2026 | Pau FC | 0-1 (0-1) | FC Annecy | 6-4 (1-2) | 2.30 | 3.40 | 2.75 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| INT CF | 31-07-2026 | Bastia | 2-2 (0-2) | FC Annecy | 4-7 (2-3) | 3.50 | 3.50 | 1.83 | D | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | O |
| INT CF | 28-07-2026 | Nancy | 1-1 (0-0) | FC Annecy | - | D | ||||||||
| INT CF | 17-07-2026 | FC Annecy | 0-4 (0-0) | FC Sion | 3-7 (2-4) | 3.90 | 4.50 | 1.57 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | L | O |
| FRA D2 | 10-05-2026 | FC Annecy | 1-2 (0-2) | Rodez Aveyron | 9-5 (4-3) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| FRA D2 | 03-05-2026 | Boulogne | 1-2 (0-1) | FC Annecy | 4-4 (3-3) | 3.25 | 3.10 | 2.15 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | O |
| FRA D2 | 25-04-2026 | FC Annecy | 5-1 (3-0) | Pau FC | 1-3 | 1.91 | 3.40 | 3.60 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| FRA D2 | 18-04-2026 | Nancy | 1-5 (0-2) | FC Annecy | 1-3 (0-1) | 2.50 | 3.00 | 2.55 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | O |
| FRA D2 | 11-04-2026 | FC Annecy | 0-0 (0-0) | Montpellier | 3-5 (2-3) | 2.55 | 3.00 | 2.55 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRAC | 14-11 | Away | St Ouen Aumone | 8 Days |
| FRA D2 | 21-11 | Away | Metz | 14 Days |
| FRA D2 | 05-12 | Home | Pau FC | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRAC | 14-11 | Away | Firminy | 8 Days |
| FRA D2 | 21-11 | Home | Clermont | 14 Days |
| FRA D2 | 05-12 | Home | Stade Lavallois MFC | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.10 | 1.95 | 3.50 | 3.10 | 1.95 | 3.50 | 2.08 | 1 | 1.72 | 2.06 | 1 | 1.70 | 1.79 | 0 | 2.03 | 1.76 | 0 | 2.00 | |
| Initial | 2.42 | 3.00 | 2.82 | 2.42 | 3.00 | 2.82 | 2.02 | 2/2.5 | 1.78 | 2.00 | 2/2.5 | 1.76 | 1.77 | 0 | 2.05 | 1.74 | 0 | 2.02 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.10 | 2.05 | 3.75 | 3.10 | 2.05 | 3.75 | 1.70 | 0.5/1 | 2.10 | 1.70 | 0.5/1 | 2.10 | 1.73 | 0 | 2.08 | 1.78 | 0 | 2.03 | |
| Live | 2.30 | 2.90 | 2.90 | 2.30 | 2.90 | 2.90 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | 2.03 | 2/2.5 | 1.78 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | 1.75 | 0 | 2.05 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.04 | 1.92 | 3.43 | 2.99 | 1.95 | 3.37 | 1.80 | 0.5/1 | 2.06 | 1.74 | 0.5/1 | 2.13 | 1.80 | 0 | 2.06 | 1.80 | 0 | 2.06 | |
| Initial | 2.37 | 2.95 | 2.76 | 2.31 | 2.96 | 2.85 | 2.08 | 2/2.5 | 1.78 | 2.04 | 2/2.5 | 1.82 | 2.13 | 0/0.5 | 1.76 | 2.11 | 0/0.5 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.80 | 9 | 2.00 | Live | 1.80 | 9 | 2.00 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1.7 | 0.8 | Goal | 1.5 |
| 0.7 | Loss | 1 | 1.3 | Loss | 1.3 |
| 9.7 | Shot(OT) | 12.7 | 9.7 | Shot(OT) | 13.1 |
| 5.3 | Corner | 6.3 | 4.3 | Corner | 5.9 |
| 1.7 | Yellow Card | 1.3 | 2.6 | Yellow Card | 1.9 |
| 18.3 | Fouls | 11 | 17.3 | Fouls | 13.4 |
| 41.3% | Possession | 41.3% | 44.1% | Possession | 46% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Boulogne ( 45 Matches) | FC Annecy ( 44 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 3 | 5 | 10 |
| HT-D / FT-W | 3 | 3 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 0 | 4 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 6 | 3 | 0 |
| HT-L / FT-D | 2 | 3 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-L | 5 | 3 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-L | 6 | 5 | 3 | 6 |
Dijon
Red Star FC 93
USL Dunkerque
Guingamp
Grenoble
Reims
Montpellier
Metz
Nancy
Sochaux