ทีเด็ดบอล Dijon vs Red Star FC 93
‹ คู่ก่อนหน้าBoulogne vs FC Annecy · ส. 7 พ.ย. 02:00 น. คู่ที่ 88 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›USL Dunkerque vs Guingamp · ส. 7 พ.ย. 02:00 น.
France Ligue 2
🕒 07-11-2026 02:00 น.
Dijonเจ้าบ้าน · อันดับ #8 · 15 แต้ม🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4คู่ที่ 88 / 15302:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ10พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 60% ★ราคาคุ้ม65.2พลังทีม66.3DijonRed Star FC 93ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ50% @2.4650% @2.45สูง/ต่ำ 3 สูง 1.92 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.92
Red Star FC 93ทีมเยือน · อันดับ #6 · 17 แต้ม🔥แนวรุกไฟ7.8🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🎯
BNBrandon NdeziMF · 26 ปี£1Mคะแนน 5.9VS1🛡️
✓ ชนะ
Dylan DurivauxDF · 25 ปี£2Mคะแนน 6.22🛡️
Tom MeynadierDF · 26 ปี£1Mคะแนน 5.9VS2🧤
✓ ชนะ
Gaetan PoussinGK · 27 ปี£1Mคะแนน 6.13🎯
LDLucas DeauxMF · 37 ปี£0Mคะแนน 5.8VS3⚽
✓ ชนะ
Jovany IkangaFW · 24 ปี£1Mคะแนน 6.1Red Star FC 93 ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม (ประมาณการ)63.3พลังที่แท้จริง65.2พลังโค้ช×1.03▲ ดึงพลังได้เกินตัวต่างกัน+1.1Red Star FC 93 นำ 1.1 · ตลาดให้เต็ง 37%พลังทีม (ประมาณการ)66.3พลังที่แท้จริง66.3พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติพลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านDijonHDP 0 @1.90แนวรุก🔥12.6 vs 7.8Dijonการ์ดยิงดุ🔥12.6Dijonการ์ดรับหลวม🕳️7.2Red Star FC 93การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/5Dijonการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนRed Star FC 93HDP 0 @1.92แนวรับ🛡️7.2 vs 11.4Red Star FC 93ดาวเด่น 1
£2MDurivauxดาวเด่น 2
£1MPoussinดาวเด่น 3
£1MIkangaการ์ดรับหลวม🕳️11.4Dijonการ์ดยิงดุ🔥7.8Red Star FC 93การ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.92พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥12.6 · 7.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️11.4 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 8 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.89ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Dijonเจ้าบ้าน · อันดับ #8 · 15 แต้ม🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
คู่ที่ 88 / 15302:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ
10พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 60% ★ราคาคุ้ม65.2พลังทีม66.3
DijonRed Star FC 93
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
50% @2.4650% @2.45
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.92 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.92
Red Star FC 93ทีมเยือน · อันดับ #6 · 17 แต้ม🔥แนวรุกไฟ7.8
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🎯
BNBrandon NdeziMF · 26 ปี£1Mคะแนน 5.9
VS
BNBrandon NdeziMF · 26 ปี£1Mคะแนน 5.91🛡️
✓ ชนะ
Dylan DurivauxDF · 25 ปี£2Mคะแนน 6.2
✓ ชนะ
Dylan DurivauxDF · 25 ปี£2Mคะแนน 6.22🛡️
Tom MeynadierDF · 26 ปี£1Mคะแนน 5.9
VS
Tom MeynadierDF · 26 ปี£1Mคะแนน 5.92🧤
✓ ชนะ
Gaetan PoussinGK · 27 ปี£1Mคะแนน 6.1
✓ ชนะ
Gaetan PoussinGK · 27 ปี£1Mคะแนน 6.13🎯
LDLucas DeauxMF · 37 ปี£0Mคะแนน 5.8
VS
LDLucas DeauxMF · 37 ปี£0Mคะแนน 5.83⚽
✓ ชนะ
Jovany IkangaFW · 24 ปี£1Mคะแนน 6.1
✓ ชนะ
Jovany IkangaFW · 24 ปี£1Mคะแนน 6.1Red Star FC 93 ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม (ประมาณการ)63.3
พลังที่แท้จริง65.2
พลังโค้ช×1.03▲ ดึงพลังได้เกินตัว
ต่างกัน+1.1
Red Star FC 93 นำ 1.1 · ตลาดให้เต็ง 37%
พลังทีม (ประมาณการ)66.3
พลังที่แท้จริง66.3
พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติ
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านDijon
HDP 0 @1.90
แนวรุก🔥12.6 vs 7.8Dijon
การ์ดยิงดุ🔥12.6Dijon
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Red Star FC 93
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/5Dijon
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนRed Star FC 93
HDP 0 @1.92
แนวรับ🛡️7.2 vs 11.4Red Star FC 93
ดาวเด่น 1
£2MDurivaux
£2MDurivauxดาวเด่น 2
£1MPoussin
£1MPoussinดาวเด่น 3
£1MIkanga
£1MIkangaการ์ดรับหลวม🕳️11.4Dijon
การ์ดยิงดุ🔥7.8Red Star FC 93
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.92
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥12.6 · 7.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️11.4 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.89
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Dijon = วงกลม · Red Star FC 93 = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Dijonประมาณการจากมูลค่านักเตะ
Red Star FC 93ประมาณการจากมูลค่านักเตะPD16Paul Delecroix5.7
22Tom Meynadier5.9DC3Daniel Congre5.8
QB5Quentin Bernard5.7
RS•Rayan Souici5.8
BN18Brandon Ndezi5.8
LD88Lucas Deaux5.8
21Samy Chouchane5.8YB10Yanis Barka5.8
11Joseph Mendes5.8
11Julio Tavares5.7
16Gaetan Poussin6.1
20Dylan Durivaux6.2
25Leonardo Buta6.1
2Theo Magnin6.0
6Bradley Danger6.0MD14Mahamadou Diawara6.1
10Saif-Eddine Khaoui5.9
19Islamdine Halifa5.8
23Jovany Ikanga6.1
91Kevin Cabral6.1
7Damien Durand6.0Dijon4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
Red Star FC 934-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Dijon vs แนวรุก Red Star FC 93
4vs323.0 – 18.1 คะแนน
Dijon คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs317.4 – 17.8 คะแนน
สูสี
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Dijon vs แนวรับ Red Star FC 93
3vs417.2 – 24.3 คะแนน
Red Star FC 93 คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมบุกทั้งคู่ เกมเปิดแลกกัน คาดประตูเยอะ · กองกลางสูสี แย่งกันครองบอล
📜 บทสรุปคัมภีร์Dijon vs Red Star FC 93
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนRed Star FC 93 HDP 0 @1.92การ์ด 6 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.92การ์ด 8 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงRed Star FC 93 +1.165.2 vs 66.3
🃏ศึกดาวเด่นRed Star FC 93 ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งสูสีโอกาสชนะ 37%
🛡️พิศดารติด 5 แผน10 · 17a · 20 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Dijon · บิลหลัก 1X2 @2.46
ความเสี่ยงของบิล60%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Dijon ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.46 · ควรเป็น @2.26 (+9%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Dijon 0 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Dijon ต่อ 0
ได้ 40%คืนทุน 25%เสีย 35%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Dijon · คาดสกอร์ 1.8 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Dijon ชนะ 1 ลูก19%
Dijon ชนะ 2 ลูก12%
Dijon ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ25%
Red Star FC 93 ชนะ 1 ลูก18%
Red Star FC 93 ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
Dijon ชนะ40%
Dijon ไม่แพ้65%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
Dijon คลีนชีท22%
Red Star FC 93 ยิงไม่ได้17%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Dijon ไม่แพ้65%
Red Star FC 93 ไม่แพ้60%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)84%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)64%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)42%
ยิงได้ทั้งคู่65%
ต่ำ 2.536%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-19%1-28%2-27%1-07%2-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Dijon)
- โอกาส Dijon ชนะ 40% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 65%
- ราคา @2.46 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.26 (คุ้มกว่า 9%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 40% มากกว่าตลาด (37%)
- Dijon ยิงเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Dijon ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- Red Star FC 93 ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Red Star FC 93 ชนะ 35%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Dijon
ช2-1ส2-2ช4-2พ2-4พ1-2ช3-1
Red Star FC 93
ช1-0ช3-1ช3-2พ0-1พ1-2พ1-4
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Dijonยิง 2.1 · เสีย 1.9 ต่อนัด
Red Star FC 93ยิง 1.3 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Dijon
4.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 20ครึ่งหลัง 20
Red Star FC 93
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Dijon
88%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 1
Red Star FC 93
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Dijon
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 3
Red Star FC 93
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
5 นัดที่เจอกัน
Dijon ชนะ 3เสมอ 1Red Star FC 93 ชนะ 1
- 20-04-2024Red Star FC 930 - 2Dijon
- 25-11-2023Dijon3 - 1Red Star FC 93
- 03-09-2016Dijon2 - 0Red Star FC 93
- 07-05-2016Red Star FC 933 - 2Dijon
- 19-12-2015Dijon0 - 0Red Star FC 93
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Dijon@2.47 → @2.460.1%
เสมอ@3.40 → @3.371.0%
ทีมเยือน Red Star FC 93@2.43 → @2.450.8%
คู่อื่นใน Ligue 2 5 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.23 | 3.52 | 2.25 | 1.95 | 3 | 1.67 | 1.84 | 0 | 1.86 | |
| Live | 2.23 | 3.51 | 2.25 | 1.73 | 2.5/3 | 1.89 | 1.84 | 0 | 1.86 | ||
| Crown | Initial | 2.41 | 3.70 | 2.41 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.91 | 0 | 1.91 | |
| Live | 2.42 | 3.65 | 2.42 | 2.04 | 3 | 1.72 | 1.88 | 0 | 1.88 | ||
| Bet365 | Initial | 2.55 | 3.20 | 2.45 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.95 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.55 | 3.20 | 2.45 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 1.90 | 0 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 2.50 | 3.40 | 2.50 | 1.98 | 3 | 1.79 | 1.89 | 0 | 1.87 | |
| Live | 2.50 | 3.30 | 2.49 | 1.89 | 2.5/3 | 1.97 | 1.87 | 0 | 1.92 | ||
| Vcbet | Initial | 2.50 | 3.50 | 2.45 | 1.83 | 2.5/3 | 2.01 | 1.90 | 0 | 1.86 | |
| Live | 2.45 | 3.50 | 2.50 | 1.84 | 2.5/3 | 1.99 | 1.86 | 0 | 1.90 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.51 | 3.50 | 2.51 | 2.03 | 3 | 1.81 | 1.93 | 0 | 1.93 | |
| Live | 2.48 | 3.45 | 2.58 | 1.87 | 2.5/3 | 2.00 | 1.91 | 0 | 1.98 | ||
| 12BET | Initial | 2.51 | 3.50 | 2.51 | 2.03 | 3 | 1.81 | 1.93 | 0 | 1.93 | |
| Live | 2.48 | 3.45 | 2.58 | 1.87 | 2.5/3 | 2.00 | 1.91 | 0 | 1.98 | ||
| Sbobet | Initial | 2.44 | 3.30 | 2.44 | 2.06 | 3 | 1.80 | 1.94 | 0 | 1.94 | |
| Live | 2.42 | 3.25 | 2.49 | 1.89 | 2.5/3 | 1.97 | 1.91 | 0 | 1.97 | ||
| wewbet | Initial | 2.62 | 3.63 | 2.57 | 2.01 | 2.5/3 | 1.83 | 1.96 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.54 | 3.76 | 2.58 | 1.86 | 2.5/3 | 2.02 | 1.93 | 0 | 1.97 | ||
| 18Bet | Initial | 2.60 | 3.35 | 2.50 | 1.97 | 2.5/3 | 1.78 | 1.91 | 0 | 1.84 | |
| Live | 2.60 | 3.45 | 2.60 | 1.84 | 2.5/3 | 1.95 | 1.87 | 0 | 1.91 | ||
| pinnacle | Initial | 2.85 | 3.70 | 2.26 | 1.98 | 3 | 1.82 | 1.82 | 0/-0.5 | 1.99 | |
| Live | 2.60 | 3.55 | 2.67 | 1.88 | 2.5/3 | 1.97 | 1.91 | 0 | 1.96 | ||
| hkjc | Initial | 2.34 | 3.30 | 2.48 | 1.81 | 2.5/3 | 1.89 | 1.83 | 0 | 1.93 | |
| Live | 2.34 | 3.30 | 2.48 | 1.81 | 2.5/3 | 1.89 | 1.83 | 0 | 1.93 | ||
| Willhill | Initial | 2.60 | 3.25 | 2.50 | 1.73 | 2.5 | 2.00 | 1.83 | 0 | 1.75 | |
| Live | 2.50 | 3.30 | 2.50 | 1.67 | 2.5 | 2.10 | 1.85 | 0 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 2.60 | 3.35 | 2.55 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.60 | 3.25 | 2.55 | 1.65 | 2.5 | 2.10 | 1.85 | 0 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 2.60 | 3.35 | 2.55 | 1.77 | 2.5 | 1.98 | 1.88 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.53 | 3.55 | 2.51 | 1.72 | 2.5/3 | 2.05 | 1.87 | 0 | 1.86 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FRA D2-8] Dijon | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 3 | 4 | 20 | 19 | 15 | 8 | 36.4% |
| Home Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 10 | 10 | 6 | 12 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 10 | 9 | 9 | 8 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 15 | 12 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 5 | 3 | 9 | 9 | 14 | 11 | 27.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 7 | 4 | 9 | 2 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 5 | 5 | 12 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 7 | 10 | 50.0% |
| [FRA D2-6] Red Star FC 93 | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 2 | 4 | 14 | 16 | 17 | 6 | 45.5% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 3 | 9 | 4 | 17 | 20.0% |
| Away Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 11 | 7 | 13 | 3 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 10 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 5 | 3 | 8 | 6 | 14 | 10 | 27.3% |
| Home Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 2 | 5 | 2 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 3 | 0 | 6 | 1 | 12 | 2 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 4 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Dijon Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 | ||||||||||||||
| Win 3 (60%) Draw 1 (20%) Lose 1 (20%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (5 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (5 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D3 | 20-04-2024 | Red Star FC 93 | 0-2 (0-1) | Dijon | 10-6 (1-4) | 1.73 | 3.50 | 4.20 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| FRA D3 | 25-11-2023 | Dijon | 3-1 (2-0) | Red Star FC 93 | 6-9 (6-2) | 2.25 | 3.25 | 2.90 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 03-09-2016 | Dijon | 2-0 (1-0) | Red Star FC 93 | 6-3 (5-0) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | W | 1.82 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| FRA D2 | 07-05-2016 | Red Star FC 93 | 3-2 (2-1) | Dijon | 8-6 (3-4) | 2.62 | 3.30 | 2.62 | L | 1.95 | 0 | 1.90 | L | O |
| FRA D2 | 19-12-2015 | Dijon | 0-0 (0-0) | Red Star FC 93 | 6-3 (2-1) | 1.72 | 3.50 | 5.00 | D | 1.83 | 0.5 | 2.03 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Dijon Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 22% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 78% Over 11% Draw 11% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D2 | 31-10-2026 | Grenoble | 1-3 (0-1) | Dijon | 7-2 (3-1) | 3.20 | 3.10 | 2.10 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| FRA D2 | 24-10-2026 | Dijon | 1-2 (1-1) | Rodez Aveyron | 10-3 (5-2) | 2.05 | 3.60 | 2.88 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| FRA D2 | 17-10-2026 | Reims | 4-2 (3-1) | Dijon | 3-5 (1-3) | 1.60 | 3.50 | 5.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| FRA D2 | 13-10-2026 | Dijon | 4-2 (3-1) | Metz | 3-3 (1-1) | 2.70 | 3.10 | 2.38 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| INT CF | 02-10-2026 | Dijon | 2-2 (2-0) | Troyes | - | D | ||||||||
| FRA D2 | 19-09-2026 | FC Annecy | 1-2 (1-0) | Dijon | 5-1 (1-0) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| FRA D2 | 12-09-2026 | Dijon | 3-2 (2-1) | Stade Lavallois MFC | 2-7 (2-4) | 2.10 | 3.00 | 3.25 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| FRA D2 | 05-09-2026 | Boulogne | 1-1 (1-0) | Dijon | 10-5 (6-4) | 2.80 | 2.88 | 2.45 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | D |
| FRA D2 | 01-09-2026 | Dijon | 2-3 (1-1) | Saint Etienne | 3-3 (1-2) | 3.70 | 3.20 | 1.85 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| FRA D2 | 22-08-2026 | Clermont | 1-1 (0-0) | Dijon | 2-7 (2-3) | 2.75 | 3.10 | 2.35 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| FRA D2 | 15-08-2026 | Dijon | 0-1 (0-0) | Pau FC | 6-2 (3-2) | 2.10 | 3.25 | 3.25 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| FRA D2 | 09-08-2026 | Montpellier | 1-1 (0-0) | Dijon | 4-0 (2-0) | 1.67 | 3.40 | 5.00 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Nancy | 2-2 (1-1) | Dijon | 4-4 (1-1) | 2.20 | 3.30 | 2.80 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Sochaux | 0-3 (0-1) | Dijon | 4-2 (3-1) | 2.35 | 3.00 | 2.80 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 23-07-2026 | Bourg Peronnas | 1-2 (0-1) | Dijon | 2-0 (2-0) | 6.50 | 5.25 | 1.27 | W | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | L | D |
| INT CF | 18-07-2026 | Dijon | 4-1 (1-0) | Progres Niedercorn | - | W | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Dijon | 5-2 (2-1) | UNFP | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Le Puy Foot 43 Auvergne | 1-1 (0-1) | Dijon | 2-3 (1-2) | 3.75 | 3.40 | 1.80 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| FRA D3 | 16-05-2026 | Dijon | 3-2 (1-0) | Orleans US 45 | 4-4 (3-1) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| FRA D3 | 10-05-2026 | Le Puy Foot 43 Auvergne | 1-2 (0-1) | Dijon | 9-2 (4-0) | 3.40 | 3.10 | 2.00 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | O |
| No Data |
| Red Star FC 93 Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D2 | 03-11-2026 | Red Star FC 93 | 1-4 (1-2) | Nancy | 13-3 (6-3) | 2.15 | 3.10 | 3.00 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| FRA D2 | 27-10-2026 | Montpellier | 2-1 (0-0) | Red Star FC 93 | 3-2 (2-1) | 2.20 | 3.20 | 2.88 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| FRA D2 | 18-10-2026 | Red Star FC 93 | 0-1 (0-1) | Saint Etienne | 4-5 (1-3) | 3.25 | 3.30 | 1.95 | L | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | U |
| FRA D2 | 10-10-2026 | Clermont | 2-3 (1-1) | Red Star FC 93 | 6-3 (1-2) | 3.80 | 3.10 | 1.85 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| FRA D2 | 19-09-2026 | Guingamp | 1-3 (0-2) | Red Star FC 93 | 4-3 (1-2) | 2.20 | 3.10 | 2.88 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| FRA D2 | 15-09-2026 | Red Star FC 93 | 1-0 (0-0) | Metz | 9-2 (4-1) | 2.30 | 3.00 | 2.80 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| FRA D2 | 05-09-2026 | Stade Lavallois MFC | 1-2 (0-2) | Red Star FC 93 | 5-6 (1-3) | 2.75 | 3.00 | 2.40 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| FRA D2 | 29-08-2026 | Red Star FC 93 | 1-4 (1-2) | Reims | 7-2 (4-1) | 2.35 | 3.00 | 2.80 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | O |
| FRA D2 | 22-08-2026 | Boulogne | 1-1 (0-1) | Red Star FC 93 | 3-3 (2-0) | 2.88 | 3.10 | 2.25 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| FRA D2 | 15-08-2026 | Red Star FC 93 | 0-0 (0-0) | Sochaux | 12-1 (9-1) | 1.95 | 3.25 | 3.60 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| FRA D2 | 09-08-2026 | Nantes | 0-1 (0-0) | Red Star FC 93 | 4-8 (1-4) | 1.67 | 3.50 | 4.80 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 31-07-2026 | Amiens | 3-1 (1-0) | Red Star FC 93 | 1-11 (1-3) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | L | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 28-07-2026 | UNFP | 1-4 (1-3) | Red Star FC 93 | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Le Havre | 2-1 (0-1) | Red Star FC 93 | - | L | ||||||||
| INT CF | 21-07-2026 | Red Star FC 93 | 3-2 (1-1) | Orleans US 45 | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Troyes | 1-0 (0-0) | Red Star FC 93 | - | L | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | Guingamp | 1-0 (0-0) | Red Star FC 93 | - | L | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | Red Star FC 93 | 2-1 (0-0) | Stade Lavallois MFC | - | W | ||||||||
| FRA D2 | 13-05-2026 | Red Star FC 93 | 2-3 (1-1) | Rodez Aveyron | 2-3 (0-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| FRA D2 | 10-05-2026 | Red Star FC 93 | 1-1 (1-0) | Montpellier | 3-3 (2-1) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRAC | 14-11 | Home | Orleans US 45 | 8 Days |
| FRA D2 | 21-11 | Away | Nancy | 14 Days |
| FRA D2 | 05-12 | Home | Sochaux | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRAC | 14-11 | Away | Paris 13 Atletico | 8 Days |
| FRA D2 | 21-11 | Home | Pau FC | 14 Days |
| FRA D2 | 05-12 | Away | USL Dunkerque | 29 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.87 | 2.36 | 2.87 | 2.89 | 2.33 | 2.89 | 1.92 | 1/1.5 | 1.88 | 1.98 | 1/1.5 | 1.78 | 1.91 | 0 | 1.91 | 1.88 | 0 | 1.88 | |
| Initial | 2.41 | 3.70 | 2.41 | 2.42 | 3.65 | 2.42 | 2.00 | 3 | 1.80 | 2.04 | 3 | 1.72 | 1.91 | 0 | 1.91 | 1.88 | 0 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.20 | 2.30 | 3.10 | 3.10 | 2.40 | 3.00 | 1.70 | 1 | 2.10 | 2.05 | 1/1.5 | 1.75 | 1.95 | 0 | 1.85 | 1.90 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.55 | 3.20 | 2.45 | 2.55 | 3.20 | 2.45 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 1.95 | 0 | 1.85 | 1.90 | 0 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.86 | 2.26 | 2.86 | 2.90 | 2.21 | 2.90 | 2.06 | 1/1.5 | 1.80 | 2.14 | 1/1.5 | 1.73 | 1.93 | 0 | 1.93 | 1.93 | 0 | 1.93 | |
| Initial | 2.44 | 3.30 | 2.44 | 2.42 | 3.25 | 2.49 | 2.06 | 3 | 1.80 | 1.89 | 2.5/3 | 1.97 | 1.94 | 0 | 1.94 | 1.91 | 0 | 1.97 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.95 | 8.5 | 1.85 | Live | 1.95 | 8.5 | 1.85 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1.3 | 2.1 | Goal | 1.3 |
| 2.3 | Loss | 1.7 | 1.9 | Loss | 1.2 |
| 16.3 | Shot(OT) | 8 | 14.9 | Shot(OT) | 10.4 |
| 5.7 | Corner | 3 | 4.2 | Corner | 5.7 |
| 1 | Yellow Card | 2 | 1.3 | Yellow Card | 2.7 |
| 17.3 | Fouls | 20 | 16.3 | Fouls | 17.9 |
| 62.3% | Possession | 54% | 54.4% | Possession | 53.5% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Dijon ( 11 Matches) | Red Star FC 93 ( 45 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 1 | 5 | 6 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 2 | 7 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 2 | 5 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 0 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 4 | 3 |
Boulogne
FC Annecy
USL Dunkerque
Guingamp
Grenoble
Reims
Montpellier
Metz
Nancy
Sochaux