ทีเด็ดบอล Nancy vs Sochaux
‹ คู่ก่อนหน้าMontpellier vs Metz · ส. 7 พ.ย. 02:00 น. คู่ที่ 92 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Willem II vs PEC Zwolle · ส. 7 พ.ย. 02:00 น.
France Ligue 2
🕒 07-11-2026 02:00 น.
Nancyเจ้าบ้าน · อันดับ #3 · 22 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0คู่ที่ 92 / 15302:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★76⚖️ เสี่ยง 47% ★★สมดุล68.5พลังทีม63.4NancySochauxใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ74% @1.6326% @4.66สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 1.95🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🛡️
Logan NdenbeDF · 26 ปี£1Mคะแนน 6.1VS1⚽
✓ ชนะ
Tony MauricioFW · 32 ปี£2Mคะแนน 6.32⚽
Nordine KandilFW · 24 ปี£1Mคะแนน 6.1VS2⚽
✓ ชนะ
Louicius Don DeedsonFW · 25 ปี£1Mคะแนน 6.13🛡️
Nehemiah FernandezDF · 21 ปี£1Mคะแนน 6.1VS3⚽
Moussa DoumbiaFW · 32 ปี£1Mคะแนน 6.1Sochaux ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 2 จาก 3 คู่)พลังทีม (ประมาณการ)65.2พลังที่แท้จริง68.5พลังโค้ช×1.05▲ ดึงพลังได้เกินตัวต่างกัน+5.1Nancy นำ 5.1 · ตลาดให้เต็ง 55%พลังทีม (ประมาณการ)65.4พลังที่แท้จริง63.4พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านNancyต่อ 0.5/1 @1.86JOKERทีมบนเจอทีมล่าง69เจ้าบ้าน Nancy แฮนดิแคป 0.5/1แนวรุก🔥7.8 vs 6.0Nancyกองกลาง🎯54% vs 43%Nancyการ์ดยิงดุ🔥7.8Nancyการ์ดรับหลวม🕳️6.0Sochauxการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Nancyการ์ดได้ราคา💰7/10Nancyการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSochauxรอง 0.5/1 @1.95ดาวเด่น 1
£2MMauricioดาวเด่น 2
£1MDeedsonการ์ดรับหลวม🕳️6.0Nancyการ์ดยิงดุ🔥6.0Sochauxการ์ด 4 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.95แนวรุก🔥7.8 · 6.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.0 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.86พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.2เส้น 2.5การ์ดรับแน่น🛡️1.0·1.0ลูก/นัดการ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 4 ใบ
Nancyเจ้าบ้าน · อันดับ #3 · 22 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0
คู่ที่ 92 / 15302:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★76⚖️ เสี่ยง 47% ★★สมดุล68.5พลังทีม63.4
NancySochaux
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
74% @1.6326% @4.66
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 1.95
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🛡️
Logan NdenbeDF · 26 ปี£1Mคะแนน 6.1
VS
Logan NdenbeDF · 26 ปี£1Mคะแนน 6.11⚽
✓ ชนะ
Tony MauricioFW · 32 ปี£2Mคะแนน 6.3
✓ ชนะ
Tony MauricioFW · 32 ปี£2Mคะแนน 6.32⚽
Nordine KandilFW · 24 ปี£1Mคะแนน 6.1
VS
Nordine KandilFW · 24 ปี£1Mคะแนน 6.12⚽
✓ ชนะ
Louicius Don DeedsonFW · 25 ปี£1Mคะแนน 6.1
✓ ชนะ
Louicius Don DeedsonFW · 25 ปี£1Mคะแนน 6.13🛡️
Nehemiah FernandezDF · 21 ปี£1Mคะแนน 6.1
VS
Nehemiah FernandezDF · 21 ปี£1Mคะแนน 6.13⚽
Moussa DoumbiaFW · 32 ปี£1Mคะแนน 6.1

Moussa DoumbiaFW · 32 ปี£1Mคะแนน 6.1Sochaux ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 2 จาก 3 คู่)
พลังทีม (ประมาณการ)65.2
พลังที่แท้จริง68.5
พลังโค้ช×1.05▲ ดึงพลังได้เกินตัว
ต่างกัน+5.1
Nancy นำ 5.1 · ตลาดให้เต็ง 55%
พลังทีม (ประมาณการ)65.4
พลังที่แท้จริง63.4
พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านNancy
ต่อ 0.5/1 @1.86
JOKERทีมบนเจอทีมล่าง69เจ้าบ้าน Nancy แฮนดิแคป 0.5/1
แนวรุก🔥7.8 vs 6.0Nancy
กองกลาง🎯54% vs 43%Nancy
การ์ดยิงดุ🔥7.8Nancy
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Sochaux
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Nancy
การ์ดได้ราคา💰7/10Nancy
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSochaux
รอง 0.5/1 @1.95
ดาวเด่น 1
£2MMauricio
£2MMauricioดาวเด่น 2
£1MDeedson
£1MDeedsonการ์ดรับหลวม🕳️6.0Nancy
การ์ดยิงดุ🔥6.0Sochaux
การ์ด 4 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.95
แนวรุก🔥7.8 · 6.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.0 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.86
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.2เส้น 2.5
การ์ดรับแน่น🛡️1.0·1.0ลูก/นัด
การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 4 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Nancy = วงกลม · Sochaux = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Nancyประมาณการจากมูลค่านักเตะ
Sochauxประมาณการจากมูลค่านักเตะ
1Enzo Basilio5.9
22Logan Ndenbe6.1
4Nehemiah Fernandez6.1
25Jeremy Gelin6.0EM21Elydjah Mendy6.0
KK6Kouroufia Kebe5.9
17Mamadou Fofana5.8CH45Chafik El Hansar5.6
70Nordine Kandil6.1
29Noam Jacquet6.1
5Pape Meissa Ba6.0BV1Baptiste Valette6.0
EN26Elie N'Gatta6.0
AV4Arthur Vitelli5.9
TF•Thomas Fontaine5.8
97Saad Agouzoul5.8
•Dimitri Lienard5.9
13Kevin Hoggas5.8
•Younes Kaabouni5.8
•Tony Mauricio6.3
11Louicius Don Deedson6.1
•Moussa Doumbia6.1Nancy4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
Sochaux4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Nancy vs แนวรุก Sochaux
4vs324.1 – 18.4 คะแนน
Nancy คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs317.3 – 17.5 คะแนน
สูสี
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Nancy vs แนวรับ Sochaux
3vs418.1 – 23.5 คะแนน
Sochaux คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมบุกทั้งคู่ เกมเปิดแลกกัน คาดประตูเยอะ · กองกลางสูสี แย่งกันครองบอล
📜 บทสรุปคัมภีร์Nancy vs Sochaux
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านNancy ต่อ 0.5/1 @1.86การ์ด 7 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2.5 @1.86การ์ด 4 : 2 ใบ
💪พลังที่แท้จริงNancy +5.168.5 vs 63.4
🃏ศึกดาวเด่นSochaux ชนะชนะดวล 2 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งNancyโอกาสชนะ 55%
🧊คอมโบต่ำ★★★ ต่ำเหล็ก 2.576/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Nancy · บิลหลัก 1X2 @1.63
ความเสี่ยงของบิล47%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Nancy ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.63 · ควรเป็น @1.70 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Nancy 36 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Nancy ต่อ 0.5/1
ได้ 23%ได้ครึ่ง 29%เสีย 47%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Nancy · คาดสกอร์ 1.2 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Nancy ชนะ 1 ลูก29%
Nancy ชนะ 2 ลูก15%
Nancy ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ27%
Sochaux ชนะ 1 ลูก13%
Sochaux ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
Nancy ชนะ53%
Nancy ไม่แพ้79%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
Nancy คลีนชีท39%
Sochaux ยิงไม่ได้29%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Nancy ไม่แพ้79%
Sochaux ไม่แพ้47%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)64%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)38%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)18%
ยิงได้ทั้งคู่44%
ต่ำ 2.562%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-014%1-113%0-011%0-111%2-09%2-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Nancy)
- โอกาส Nancy ชนะ 53% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 79%
- Nancy คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 39%
- Nancy ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Sochaux รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Sochaux เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Sochaux ชนะ 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Nancy
ช4-3พ1-2ช1-0ช2-1ช1-0ช4-1
Sochaux
ส1-1ช2-1ส1-1พ2-3พ1-3พ0-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Nancyยิง 1.7 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Sochauxยิง 1.0 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Nancy
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 17
Sochaux
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Nancy
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
Sochaux
25%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Nancy
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
Sochaux
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Nancy ชนะ 2เสมอ 3Sochaux ชนะ 3
- 15-02-2025Nancy1 - 0Sochaux
- 14-09-2024Sochaux2 - 3Nancy
- 09-04-2024Sochaux4 - 1Nancy
- 04-11-2023Nancy1 - 1Sochaux
- 10-04-2022Sochaux1 - 0Nancy
- 31-10-2021Nancy0 - 0Sochaux
- 11-04-2021Nancy0 - 0Sochaux
- 21-01-2021Nancy0 - 1Sochaux
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Nancy@1.65 → @1.631.0%
เสมอ@3.53 → @3.550.6%
ทีมเยือน Sochaux@4.55 → @4.66▲ 2.4%
คู่อื่นใน Ligue 2 5 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.45 | 3.67 | 4.60 | 1.82 | 2.5 | 1.80 | 1.80 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.45 | 3.67 | 4.60 | 1.82 | 2.5 | 1.80 | 1.80 | 0.5/1 | 1.90 | ||
| Crown | Initial | 1.62 | 3.80 | 4.55 | 1.92 | 2.5 | 1.88 | 1.85 | 0.5/1 | 1.97 | |
| Live | 1.62 | 3.80 | 4.55 | 1.90 | 2.5 | 1.86 | 1.82 | 0.5/1 | 1.94 | ||
| Bet365 | Initial | 1.70 | 3.30 | 4.50 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.62 | 3.40 | 5.00 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | ||
| Easybet | Initial | 1.68 | 3.50 | 5.00 | 1.94 | 2.5 | 1.82 | 1.87 | 0.5/1 | 1.89 | |
| Live | 1.63 | 3.40 | 4.80 | 1.95 | 2.5 | 1.84 | 1.86 | 0.5/1 | 1.93 | ||
| Vcbet | Initial | 1.70 | 3.50 | 4.50 | 1.95 | 2.5 | 1.88 | 1.95 | 0.5/1 | 1.81 | |
| Live | 1.65 | 3.60 | 4.80 | 1.94 | 2.5 | 1.89 | 1.84 | 0.5/1 | 1.92 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.67 | 3.70 | 4.75 | 1.96 | 2.5 | 1.88 | 1.88 | 0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 1.68 | 3.70 | 4.70 | 1.98 | 2.5 | 1.89 | 1.91 | 0.5/1 | 1.98 | ||
| 12BET | Initial | 1.67 | 3.70 | 4.75 | 1.96 | 2.5 | 1.88 | 1.88 | 0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 1.68 | 3.70 | 4.70 | 1.98 | 2.5 | 1.89 | 1.91 | 0.5/1 | 1.98 | ||
| Sbobet | Initial | 1.62 | 3.49 | 4.59 | 2.00 | 2.5 | 1.86 | 1.90 | 0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 1.65 | 3.45 | 4.42 | 2.00 | 2.5 | 1.86 | 1.91 | 0.5/1 | 1.97 | ||
| wewbet | Initial | 1.87 | 3.66 | 4.09 | 1.98 | 2.5 | 1.86 | 1.87 | 0.5 | 1.99 | |
| Live | 1.70 | 3.88 | 4.99 | 1.97 | 2.5 | 1.91 | 1.90 | 0.5/1 | 2.00 | ||
| 18Bet | Initial | 1.82 | 3.45 | 4.00 | 1.93 | 2.5 | 1.82 | 1.83 | 0.5 | 1.91 | |
| Live | 1.67 | 3.70 | 5.25 | 1.91 | 2.5 | 1.88 | 1.86 | 0.5/1 | 1.93 | ||
| pinnacle | Initial | 1.67 | 3.75 | 4.94 | 1.94 | 2.5 | 1.84 | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | |
| Live | 1.67 | 3.81 | 5.46 | 1.93 | 2.5 | 1.92 | 1.86 | 0.5/1 | 2.01 | ||
| Willhill | Initial | 1.85 | 3.40 | 3.90 | 1.95 | 2.5 | 1.80 | 1.83 | 0.5 | 1.91 | |
| Live | 1.67 | 3.50 | 5.00 | 1.91 | 2.5 | 1.83 | 1.80 | 0.5/1 | 1.83 | ||
| Interwetten | Initial | 1.85 | 3.50 | 3.95 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.85 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.73 | 3.40 | 4.70 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.70 | 0.5 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 1.87 | 3.50 | 3.95 | 1.93 | 2.5 | 1.81 | 1.36 | 0 | 2.81 | |
| Live | 1.68 | 3.68 | 4.95 | 1.86 | 2.5 | 1.88 | 1.78 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FRA D2-3] Nancy | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 7 | 1 | 3 | 16 | 9 | 22 | 3 | 63.6% |
| Home Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 5 | 3 | 9 | 7 | 60.0% |
| Away Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 11 | 6 | 13 | 2 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 13 | 7 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 6 | 2 | 5 | 5 | 15 | 8 | 27.3% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 1 | 2 | 6 | 14 | 20.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 3 | 9 | 6 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 5 | 8 | 33.3% |
| [FRA D2-13] Sochaux | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 2 | 5 | 4 | 8 | 14 | 11 | 13 | 18.2% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 4 | 7 | 7 | 11 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 4 | 2 | 4 | 7 | 4 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 10 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 2 | 4 | 5 | 2 | 9 | 10 | 15 | 18.2% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 2 | 4 | 7 | 10 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 3 | 3 | 0 | 5 | 3 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 5 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Nancy Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 5 (50%) Lose 3 (30%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 20% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 20% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D3 | 15-02-2025 | Nancy | 1-0 (0-0) | Sochaux | - | 1.90 | 3.20 | 3.75 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| FRA D3 | 14-09-2024 | Sochaux | 2-3 (1-0) | Nancy | - | 2.25 | 3.00 | 3.00 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| FRA D3 | 09-04-2024 | Sochaux | 4-1 (2-0) | Nancy | 5-3 (3-1) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| FRA D3 | 04-11-2023 | Nancy | 1-1 (0-0) | Sochaux | 3-6 (1-4) | 2.60 | 3.10 | 2.50 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| FRA D2 | 10-04-2022 | Sochaux | 1-0 (1-0) | Nancy | 6-6 (5-2) | 1.73 | 3.40 | 5.00 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| FRA D2 | 31-10-2021 | Nancy | 0-0 (0-0) | Sochaux | 5-5 (3-3) | 3.10 | 3.10 | 2.25 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| FRA D2 | 11-04-2021 | Nancy | 0-0 (0-0) | Sochaux | 5-4 (2-0) | 2.75 | 3.00 | 2.70 | D | 1.95 | 0 | 1.90 | D | U |
| FRAC | 21-01-2021 | Nancy | 0-1 (0-0) | Sochaux | 5-6 (5-4) | 2.75 | 3.00 | 2.50 | L | 2.03 | 0 | 1.83 | L | U |
| FRA D2 | 06-12-2020 | Sochaux | 1-1 (0-0) | Nancy | 4-3 (4-1) | 2.10 | 2.90 | 4.00 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.95 | W | D |
| FRA D2 | 05-02-2020 | Nancy | 1-1 (1-0) | Sochaux | 2-6 (1-3) | 2.10 | 2.87 | 4.20 | D | 2.10 | 0.5 | 1.78 | L | D |
| FRA D2 | 24-08-2019 | Sochaux | 3-0 (1-0) | Nancy | 2-2 (1-0) | 2.30 | 3.00 | 3.40 | L | 2.02 | 0/0.5 | 1.82 | L | O |
| FRA D2 | 02-03-2019 | Sochaux | 0-4 (0-0) | Nancy | 6-7 (5-4) | 2.62 | 2.87 | 3.00 | W | 2.25 | 0/0.5 | 1.68 | W | O |
| FRA D2 | 29-09-2018 | Nancy | 0-0 (0-0) | Sochaux | 1-5 (0-2) | 2.20 | 2.87 | 3.80 | D | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 07-07-2018 | Sochaux | 1-0 (0-0) | Nancy | - | 2.25 | 3.40 | 2.62 | L | |||||
| FRA D2 | 20-01-2018 | Sochaux | 1-0 (0-0) | Nancy | 3-0 | 2.05 | 3.00 | 4.10 | L | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| FRA D2 | 19-08-2017 | Nancy | 2-2 (2-1) | Sochaux | 3-8 (1-4) | 2.15 | 3.20 | 3.50 | D | 1.82 | 0/0.5 | 2.02 | L | O |
| FRA D2 | 26-04-2016 | Nancy | 1-0 (1-0) | Sochaux | 8-1 (6-1) | 1.61 | 3.60 | 6.00 | W | 2.15 | 1 | 1.72 | D | U |
| FRAC | 06-12-2015 | Sochaux | 0-0 (0-0) | Nancy | 7-8 (1-2) | 3.40 | 3.00 | 2.15 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| FRA D2 | 02-12-2015 | Sochaux | 2-2 (0-1) | Nancy | 2-5 (1-1) | 4.00 | 3.00 | 2.10 | D | 2.05 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 11-07-2015 | Sochaux | 0-0 (0-0) | Nancy | 4-7 | 2.75 | 3.25 | 2.25 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Nancy Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 0 (0%) Lose 3 (30%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D2 | 03-11-2026 | Red Star FC 93 | 1-4 (1-2) | Nancy | 13-3 (6-3) | 2.15 | 3.10 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| FRA D2 | 24-10-2026 | Nancy | 1-0 (0-0) | Stade Lavallois MFC | 4-5 (4-2) | 1.67 | 3.60 | 4.25 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| FRA D2 | 17-10-2026 | FC Annecy | 1-2 (0-1) | Nancy | 3-7 (2-6) | 2.55 | 3.00 | 2.55 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| FRA D2 | 10-10-2026 | Nancy | 1-0 (0-0) | Guingamp | 4-4 (2-1) | 2.15 | 3.10 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 02-10-2026 | Saarbrucken | 2-1 (0-0) | Nancy | 1-8 (0-5) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | D |
| FRA D2 | 19-09-2026 | Rodez Aveyron | 3-4 (2-1) | Nancy | 4-5 (2-2) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| FRA D2 | 12-09-2026 | Nancy | 1-2 (0-2) | Reims | 5-0 (1-0) | 3.40 | 3.10 | 2.00 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | O |
| FRA D2 | 08-09-2026 | Nantes | 1-0 (0-0) | Nancy | 4-1 (2-0) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| FRA D2 | 29-08-2026 | Nancy | 2-0 (1-0) | USL Dunkerque | 1-3 (1-2) | 2.30 | 3.00 | 2.80 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| FRA D2 | 22-08-2026 | Pau FC | 0-1 (0-0) | Nancy | 5-4 (2-1) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| FRA D2 | 15-08-2026 | Nancy | 0-1 (0-0) | Montpellier | 6-6 (4-4) | 2.75 | 3.30 | 2.50 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| FRA D2 | 09-08-2026 | Boulogne | 0-0 (0-0) | Nancy | 1-6 (0-1) | 2.40 | 3.20 | 2.75 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Nancy | 2-2 (1-1) | Dijon | 4-4 (1-1) | 2.20 | 3.30 | 2.80 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Epinal | 0-0 (0-0) | Nancy | - | D | ||||||||
| INT CF | 28-07-2026 | Nancy | 1-1 (0-0) | FC Annecy | - | D | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Nancy | 5-0 (1-0) | Haguenau | 5-0 (2-0) | 1.30 | 4.75 | 7.50 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Thionville FC | 2-2 (0-2) | Nancy | - | D | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Nancy | 1-3 (0-1) | Troyes | - | 3.60 | 3.60 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Nancy | 8-0 (2-0) | Mamer | - | W | ||||||||
| FRA D2 | 10-05-2026 | Nancy | 3-2 (2-0) | USL Dunkerque | 3-5 (2-2) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| No Data |
| Sochaux Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 22% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 22% Over 11% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D2 | 03-11-2026 | Reims | 2-0 (2-0) | Sochaux | 3-9 (1-4) | 1.55 | 3.60 | 5.25 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| FRA D2 | 24-10-2026 | Sochaux | 1-3 (0-1) | FC Annecy | 12-6 (3-3) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| FRA D2 | 17-10-2026 | Metz | 3-2 (2-0) | Sochaux | 5-5 (1-3) | 1.75 | 3.20 | 4.20 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| FRA D2 | 10-10-2026 | Sochaux | 1-1 (1-0) | Boulogne | 8-4 (5-2) | 1.95 | 3.00 | 3.70 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | D |
| INT CF | 02-10-2026 | Sochaux | 2-1 (1-1) | Neuchatel Xamax | - | W | ||||||||
| FRA D2 | 19-09-2026 | Stade Lavallois MFC | 1-1 (0-0) | Sochaux | 6-3 (4-3) | 2.40 | 3.00 | 2.80 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| FRA D2 | 12-09-2026 | Sochaux | 1-0 (0-0) | Nantes | 4-5 (2-2) | 3.40 | 3.10 | 2.00 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | U |
| FRA D2 | 05-09-2026 | Pau FC | 1-1 (1-0) | Sochaux | 8-1 (3-1) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| FRA D2 | 29-08-2026 | Clermont | 0-0 (0-0) | Sochaux | 8-3 (2-0) | 2.40 | 2.90 | 2.75 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| FRA D2 | 22-08-2026 | Sochaux | 1-0 (1-0) | Guingamp | 2-8 (1-4) | 3.00 | 3.10 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| FRA D2 | 15-08-2026 | Red Star FC 93 | 0-0 (0-0) | Sochaux | 12-1 (9-1) | 1.95 | 3.25 | 3.60 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| FRA D2 | 09-08-2026 | Sochaux | 0-3 (0-3) | Saint Etienne | 6-1 (2-1) | 4.00 | 3.50 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Sochaux | 1-1 (1-0) | AJ Auxerre | - | D | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Sochaux | 0-3 (0-1) | Dijon | 4-2 (3-1) | 2.35 | 3.00 | 2.80 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 22-07-2026 | Metz | 4-1 (3-0) | Sochaux | - | L | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Sochaux | 1-0 (0-0) | Grenoble | - | W | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | FC Zurich | 1-2 (0-1) | Sochaux | - | W | ||||||||
| FRA D3 | 16-05-2026 | Sochaux | 2-2 (2-0) | Le Puy Foot 43 Auvergne | 5-3 (2-0) | 1.67 | 3.40 | 4.50 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| FRA D3 | 10-05-2026 | Chateauroux | 2-1 (0-0) | Sochaux | 6-9 (3-6) | 4.00 | 3.40 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| FRA D3 | 02-05-2026 | Sochaux | 1-1 (1-0) | Valenciennes | 5-3 (4-1) | 1.53 | 3.60 | 5.50 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRAC | 14-11 | Away | BETHUNE | 8 Days |
| FRA D2 | 21-11 | Home | Dijon | 14 Days |
| FRA D2 | 06-12 | Away | Saint Etienne | 29 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRAC | 14-11 | Away | Boulay | 8 Days |
| FRA D2 | 24-11 | Home | USL Dunkerque | 17 Days |
| FRA D2 | 05-12 | Away | Dijon | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.17 | 2.22 | 4.80 | 2.17 | 2.22 | 4.80 | 1.76 | 1 | 2.04 | 1.79 | 1 | 1.97 | 1.78 | 0/0.5 | 2.04 | 1.75 | 0/0.5 | 2.01 | |
| Initial | 1.62 | 3.80 | 4.55 | 1.62 | 3.80 | 4.55 | 1.92 | 2.5 | 1.88 | 1.90 | 2.5 | 1.86 | 1.85 | 0.5/1 | 1.97 | 1.82 | 0.5/1 | 1.94 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.30 | 2.20 | 5.00 | 2.25 | 2.25 | 5.50 | 1.90 | 1 | 1.90 | 1.85 | 1 | 1.95 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.70 | 3.30 | 4.50 | 1.62 | 3.40 | 5.00 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.20 | 2.09 | 4.75 | 2.16 | 2.16 | 4.60 | 2.04 | 1 | 1.82 | 1.90 | 1 | 1.96 | 1.86 | 0/0.5 | 2.00 | 1.84 | 0/0.5 | 2.02 | |
| Initial | 1.62 | 3.49 | 4.59 | 1.65 | 3.45 | 4.42 | 2.00 | 2.5 | 1.86 | 2.00 | 2.5 | 1.86 | 1.90 | 0.5/1 | 1.98 | 1.91 | 0.5/1 | 1.97 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 2.00 | 9.5 | 1.80 | Live | 2.00 | 9.5 | 1.80 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1.3 | 1.3 | Goal | 1 |
| 0.3 | Loss | 2.3 | 1 | Loss | 1 |
| 7 | Shot(OT) | 12 | 10 | Shot(OT) | 14.4 |
| 5 | Corner | 8.3 | 4.5 | Corner | 4.3 |
| 2 | Yellow Card | 1.3 | 1.6 | Yellow Card | 1.3 |
| 15.7 | Fouls | 14.3 | 15.2 | Fouls | 14.8 |
| 53% | Possession | 50% | 54.4% | Possession | 43% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Nancy ( 44 Matches) | Sochaux ( 10 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 3 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 3 | 2 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 5 | 0 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 2 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 5 | 4 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 6 | 3 | 2 | 1 |
Boulogne
FC Annecy
Dijon
Red Star FC 93
USL Dunkerque
Guingamp
Grenoble
Reims
Montpellier
Metz