ทีเด็ดบอล Montpellier vs Metz
‹ คู่ก่อนหน้าGrenoble vs Reims · ส. 7 พ.ย. 02:00 น. คู่ที่ 91 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Nancy vs Sochaux · ส. 7 พ.ย. 02:00 น.
France Ligue 2
🕒 07-11-2026 02:00 น.
Montpellierเจ้าบ้าน · อันดับ #2 · 24 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 91 / 15302:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน35พิศดาร
ทีมทำเงิน527พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 52% ★ราคาคุ้ม69.0พลังทีม64.5MontpellierMetzใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ62% @1.9938% @3.24สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.81
Metzทีมเยือน · อันดับ #10 · 14 แต้ม🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🧤
Simon NgapandouetnbuGK · 23 ปี£3Mคะแนน 6.4VS1🎯
✓ ชนะBMBelieve MunongoMF · 16 ปี£10Mคะแนน 7.22🛡️
Yanis ZouaouiDF · 28 ปี£3Mคะแนน 6.4VS2🛡️
✓ ชนะ
Alpha ToureDF · 20 ปี£5Mคะแนน 6.83⚽
Yassine BenhattabFW · 23 ปี£2Mคะแนน 6.3VS3⚽
✓ ชนะNMNathan MbalaFW · 18 ปี£5Mคะแนน 6.7Metz ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม (ประมาณการ)68.3พลังที่แท้จริง69.0พลังโค้ช×1.01▲ ดึงพลังได้เกินตัวต่างกัน+4.4Montpellier นำ 4.4 · ตลาดให้เต็ง 45%พลังทีม (ประมาณการ)70.1พลังที่แท้จริง64.5พลังโค้ช×0.92▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านMontpellierต่อ 0.5 @2.00พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันพิศดาร5
ทีมทำเงินแนวรับ🛡️3.6 vs 9.6Montpellierการ์ดยิงดุ🔥7.8Montpellierการ์ดรับเหนียว🧱3.6Montpellierการ์ดรับหลวม🕳️9.6Metzการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0Montpellierการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Montpellierการ์ดได้ราคา💰8/10Montpellierการ์ด 9 ใบ✈️เต็งทีมเยือนMetzรอง 0.5 @1.81แนวรุก🔥9.0 vs 7.8Metzดาวเด่น 1BM£10MMunongoดาวเด่น 2
£5MToureดาวเด่น 3NM£5MMbalaการ์ดยิงดุ🔥9.0Metzการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.90พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.8 · 9.0รุกดีทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.91ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Montpellierเจ้าบ้าน · อันดับ #2 · 24 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 91 / 15302:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน35พิศดาร
ทีมทำเงิน527พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 52% ★ราคาคุ้ม69.0พลังทีม64.5
MontpellierMetz
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
62% @1.9938% @3.24
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.81
Metzทีมเยือน · อันดับ #10 · 14 แต้ม🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🧤
Simon NgapandouetnbuGK · 23 ปี£3Mคะแนน 6.4
VS
Simon NgapandouetnbuGK · 23 ปี£3Mคะแนน 6.41🎯
✓ ชนะBMBelieve MunongoMF · 16 ปี£10Mคะแนน 7.2
✓ ชนะBMBelieve MunongoMF · 16 ปี£10Mคะแนน 7.22🛡️
Yanis ZouaouiDF · 28 ปี£3Mคะแนน 6.4
VS
Yanis ZouaouiDF · 28 ปี£3Mคะแนน 6.42🛡️
✓ ชนะ
Alpha ToureDF · 20 ปี£5Mคะแนน 6.8
✓ ชนะ
Alpha ToureDF · 20 ปี£5Mคะแนน 6.83⚽
Yassine BenhattabFW · 23 ปี£2Mคะแนน 6.3
VS
Yassine BenhattabFW · 23 ปี£2Mคะแนน 6.33⚽
✓ ชนะNMNathan MbalaFW · 18 ปี£5Mคะแนน 6.7
✓ ชนะNMNathan MbalaFW · 18 ปี£5Mคะแนน 6.7Metz ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม (ประมาณการ)68.3
พลังที่แท้จริง69.0
พลังโค้ช×1.01▲ ดึงพลังได้เกินตัว
ต่างกัน+4.4
Montpellier นำ 4.4 · ตลาดให้เต็ง 45%
พลังทีม (ประมาณการ)70.1
พลังที่แท้จริง64.5
พลังโค้ช×0.92▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านMontpellier
ต่อ 0.5 @2.00
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันพิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินแนวรับ🛡️3.6 vs 9.6Montpellier
การ์ดยิงดุ🔥7.8Montpellier
การ์ดรับเหนียว🧱3.6Montpellier
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Metz
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0Montpellier
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Montpellier
การ์ดได้ราคา💰8/10Montpellier
การ์ด 9 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนMetz
รอง 0.5 @1.81
แนวรุก🔥9.0 vs 7.8Metz
ดาวเด่น 1BM£10MMunongo
ดาวเด่น 2
£5MToure
£5MToureดาวเด่น 3NM£5MMbala
การ์ดยิงดุ🔥9.0Metz
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.90
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.8 · 9.0รุกดีทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.91
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Montpellier = วงกลม · Metz = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Montpellierประมาณการจากมูลค่านักเตะ
Metzประมาณการจากมูลค่านักเตะ
31Simon Ngapandouetnbu6.4
18Yanis Zouaoui6.4YM6Yael Mouanga6.3
27Daylam Meddah6.2NH3Naoufel El Hannach6.2
NP18Nicolas Pays6.3
77Everson Junior Pereira da Silva6.1
5Florian Tardiau5.8
90Yassine Benhattab6.3
11Mamadou Camara6.1
19Nordan Mukiele6.1
1Jonathan Fischer6.3
12Alpha Toure6.8
5Jean Ruiz6.1
3Florian Miguel6.1
4Urie-Michel Mboula6.0BM18Believe Munongo7.2
8Jessy Deminguet6.3TS10Teji Savanier6.1
NM22Nathan Mbala6.7
11Pape Moussa Fall6.6
9Giorgi Abuashvili6.1Montpellier4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
Metz4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Montpellier vs แนวรุก Metz
4vs325.1 – 19.3 คะแนน
Montpellier คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs318.3 – 19.5 คะแนน
Metz คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Montpellier vs แนวรับ Metz
3vs418.5 – 25.0 คะแนน
Metz คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมบุกทั้งคู่ เกมเปิดแลกกัน คาดประตูเยอะ · Metz คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Montpellier vs Metz
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านMontpellier ต่อ 0.5 @2.00การ์ด 9 : 5 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.90การ์ด 2 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงMontpellier +4.469.0 vs 64.5
🃏ศึกดาวเด่นMetz ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งMontpellierโอกาสชนะ 45%
🛡️พิศดารติด 3 แผน3 · 5 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Montpellier · บิลหลัก 1X2 @1.99
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Montpellier ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.99 · ควรเป็น @1.87 (+6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Montpellier 17 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Montpellier ต่อ 0.5
ได้ 48%เสีย 52%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Montpellier · คาดสกอร์ 1.6 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Montpellier ชนะ 1 ลูก23%
Montpellier ชนะ 2 ลูก15%
Montpellier ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ27%
Metz ชนะ 1 ลูก16%
Metz ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
Montpellier ชนะ48%
Montpellier ไม่แพ้74%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
Montpellier คลีนชีท37%
Metz ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Montpellier ไม่แพ้74%
Metz ไม่แพ้52%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)73%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)47%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)26%
ยิงได้ทั้งคู่50%
ต่ำ 2.553%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-012%1-112%2-09%2-19%0-08%0-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Montpellier)
- โอกาส Montpellier ชนะ 48% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 74%
- Montpellier คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 37%
- ราคา @1.99 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.87 (คุ้มกว่า 6%)
- Metz เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
- Montpellier ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Montpellier ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- โอกาส Metz ชนะ 26%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Montpellier
ช1-0ส1-1ช2-0ช3-0ช2-1ช3-0
Metz
พ0-1ส2-2พ2-4ช3-2ส1-1พ1-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Montpellierยิง 1.5 · เสีย 0.5 ต่อนัด
Metzยิง 1.5 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Montpellier
2.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 13
Metz
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Montpellier
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
Metz
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Montpellier
80%ได้ราคา
ได้ราคา 8คืนทุน 0เสียราคา 2
Metz
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Montpellier ชนะ 4เสมอ 2Metz ชนะ 2
- 12-01-2026Metz0 - 4Montpellier
- 18-02-2024Montpellier3 - 0Metz
- 17-12-2023Metz0 - 1Montpellier
- 01-05-2022Montpellier2 - 2Metz
- 02-12-2021Metz1 - 3Montpellier
- 31-07-2021Metz1 - 0Montpellier
- 04-02-2021Metz1 - 1Montpellier
- 17-12-2020Montpellier0 - 2Metz
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Montpellier@1.98 → @1.990.5%
เสมอ@3.37 → @3.350.7%
ทีมเยือน Metz@3.29 → @3.241.5%
คู่อื่นใน Ligue 2 5 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.97 | 3.28 | 2.73 | 1.79 | 2.5/3 | 1.83 | 1.97 | 0.5 | 1.73 | |
| Live | 1.92 | 3.27 | 2.81 | 1.80 | 2.5/3 | 1.82 | 1.92 | 0.5 | 1.78 | ||
| Crown | Initial | 2.02 | 3.50 | 3.15 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 2.02 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.02 | 3.50 | 3.15 | 1.88 | 2.5/3 | 1.88 | 1.99 | 0.5 | 1.77 | ||
| Bet365 | Initial | 1.85 | 3.40 | 3.70 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.90 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.95 | 3.30 | 3.40 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 2.00 | 0.5 | 1.80 | ||
| Easybet | Initial | 2.09 | 3.20 | 4.00 | 1.88 | 2.5/3 | 1.88 | 2.02 | 0.5 | 1.77 | |
| Live | 2.00 | 3.30 | 3.40 | 1.88 | 2.5/3 | 1.91 | 1.97 | 0.5 | 1.82 | ||
| Vcbet | Initial | 1.93 | 3.60 | 3.40 | 1.90 | 2.5/3 | 1.93 | 1.94 | 0.5 | 1.82 | |
| Live | 1.95 | 3.50 | 3.40 | 1.89 | 2.5/3 | 1.94 | 1.96 | 0.5 | 1.80 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.06 | 3.50 | 3.25 | 1.92 | 2.5/3 | 1.92 | 2.06 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.03 | 3.55 | 3.30 | 1.92 | 2.5/3 | 1.95 | 2.03 | 0.5 | 1.86 | ||
| 12BET | Initial | 2.06 | 3.50 | 3.25 | 1.92 | 2.5/3 | 1.92 | 2.06 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.03 | 3.55 | 3.30 | 1.92 | 2.5/3 | 1.95 | 2.03 | 0.5 | 1.86 | ||
| Sbobet | Initial | 2.08 | 3.21 | 3.03 | 1.96 | 2.5/3 | 1.90 | 2.08 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.01 | 3.24 | 3.18 | 1.92 | 2.5/3 | 1.94 | 2.01 | 0.5 | 1.87 | ||
| wewbet | Initial | 2.13 | 3.73 | 3.14 | 1.95 | 2.5/3 | 1.89 | 1.89 | 0/0.5 | 1.97 | |
| Live | 2.05 | 3.80 | 3.38 | 1.93 | 2.5/3 | 1.95 | 2.05 | 0.5 | 1.85 | ||
| 18Bet | Initial | 2.20 | 3.05 | 3.35 | 1.91 | 2.5/3 | 1.83 | 1.88 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Live | 2.00 | 3.40 | 3.60 | 1.88 | 2.5/3 | 1.91 | 2.00 | 0.5 | 1.79 | ||
| pinnacle | Initial | 2.21 | 3.01 | 3.58 | 1.92 | 2.5/3 | 1.87 | 1.87 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.02 | 3.35 | 3.99 | 1.89 | 2.5/3 | 1.96 | 2.03 | 0.5 | 1.85 | ||
| Willhill | Initial | 2.10 | 3.40 | 3.00 | 1.73 | 2.5 | 2.00 | 1.85 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.00 | 3.50 | 3.30 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 1.73 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| Interwetten | Initial | 2.10 | 2.90 | 3.80 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 2.05 | 0.5 | 1.70 | |
| Live | 2.00 | 3.30 | 3.60 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 1.95 | 0.5 | 1.75 | ||
| 1xBet | Initial | 2.22 | 3.00 | 3.60 | 1.88 | 2.5/3 | 1.86 | 1.51 | 0 | 2.46 | |
| Live | 2.03 | 3.22 | 3.75 | 1.81 | 2.5/3 | 1.93 | 1.72 | 0/0.5 | 2.03 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FRA D2-2] Montpellier | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 7 | 3 | 1 | 16 | 6 | 24 | 2 | 63.6% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 6 | 2 | 11 | 3 | 60.0% |
| Away Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 4 | 13 | 1 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 12 | 2 | 16 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 2 | 9 | 0 | 5 | 2 | 15 | 6 | 18.2% |
| Home Field | 5 | 1 | 4 | 0 | 1 | 0 | 7 | 8 | 20.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 5 | 0 | 4 | 2 | 8 | 7 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 4 | 1 | 10 | 33.3% |
| [FRA D2-10] Metz | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 5 | 3 | 17 | 17 | 14 | 10 | 27.3% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 13 | 10 | 11 | 4 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 4 | 7 | 3 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 9 | 13 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 6 | 2 | 8 | 6 | 15 | 7 | 27.3% |
| Home Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 2 | 9 | 3 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 3 | 4 | 6 | 10 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Montpellier Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (8 games) 63% Home 0% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 13% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRAC | 12-01-2026 | Metz | 0-4 (0-2) | Montpellier | 3-6 (1-4) | 1.91 | 3.50 | 3.75 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| FRA D1 | 18-02-2024 | Montpellier | 3-0 (1-0) | Metz | 7-4 (4-2) | 1.67 | 3.75 | 4.75 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.97 | W | O |
| FRA D1 | 17-12-2023 | Metz | 0-1 (0-1) | Montpellier | 12-5 (3-3) | 3.20 | 3.50 | 2.15 | W | 1.96 | 0/-0.5 | 1.94 | W | U |
| FRA D1 | 01-05-2022 | Montpellier | 2-2 (0-1) | Metz | 8-1 (7-0) | 1.80 | 3.50 | 4.50 | D | 2.07 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| FRA D1 | 02-12-2021 | Metz | 1-3 (0-2) | Montpellier | 7-4 (2-4) | 2.55 | 3.40 | 2.70 | W | 1.91 | 0 | 1.99 | W | O |
| INT CF | 31-07-2021 | Metz | 1-0 (1-0) | Montpellier | - | L | ||||||||
| FRA D1 | 04-02-2021 | Metz | 1-1 (0-0) | Montpellier | 8-7 (3-2) | 2.60 | 3.10 | 2.60 | D | 2.20 | 0/0.5 | 1.73 | W | U |
| FRA D1 | 17-12-2020 | Montpellier | 0-2 (0-0) | Metz | 10-2 (6-1) | 1.75 | 3.60 | 4.75 | L | 1.82 | 0.5 | 2.08 | L | U |
| INT CF | 22-08-2020 | Metz | 1-1 (0-1) | Montpellier | - | D | ||||||||
| FRA D1 | 06-02-2020 | Montpellier | 1-1 (1-0) | Metz | 6-8 (2-6) | 1.60 | 3.50 | 6.50 | D | 1.84 | 0.5/1 | 2.06 | L | D |
| FRA D1 | 03-11-2019 | Metz | 2-2 (1-0) | Montpellier | 5-3 (2-2) | 2.40 | 3.00 | 3.20 | D | 2.11 | 0/0.5 | 1.79 | W | O |
| FRA D1 | 11-02-2018 | Metz | 0-1 (0-1) | Montpellier | 11-6 (7-3) | 3.00 | 3.20 | 2.45 | W | 2.25 | 0 | 1.70 | W | U |
| FRA D1 | 17-12-2017 | Montpellier | 1-3 (1-1) | Metz | 3-2 (2-2) | 1.45 | 4.10 | 7.50 | L | 1.81 | 1 | 2.09 | L | O |
| FRA D1 | 22-01-2017 | Metz | 2-0 (2-0) | Montpellier | 4-8 (4-0) | 2.70 | 3.20 | 2.55 | L | 2.02 | 0 | 1.88 | L | U |
| FRA D1 | 25-09-2016 | Montpellier | 0-1 (0-1) | Metz | 7-5 (4-3) | 1.75 | 3.40 | 5.00 | L | 1.90 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| FRA D1 | 18-01-2015 | Metz | 2-3 (2-1) | Montpellier | 5-6 | 2.40 | 3.00 | 3.20 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| FRA D1 | 24-08-2014 | Montpellier | 2-0 (1-0) | Metz | 5-5 | 1.83 | 3.40 | 4.50 | W | 2.18 | 0.5/1 | 1.75 | W | U |
| FRA D2 | 14-02-2009 | Metz | 3-1 (2-1) | Montpellier | - | 2.00 | 3.00 | 3.75 | L | 2.10 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| FRA D2 | 02-09-2008 | Montpellier | 1-2 (0-1) | Metz | - | 2.20 | 2.87 | 3.20 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| FRA D2 | 03-03-2007 | Montpellier | 1-1 (1-1) | Metz | - | 2.88 | 2.80 | 2.38 | D | 1.98 | 0/-0.5 | 1.88 | W | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Montpellier Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 80% Home 0% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D2 | 31-10-2026 | FC Annecy | 0-3 (0-2) | Montpellier | 5-2 (2-2) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| FRA D2 | 27-10-2026 | Montpellier | 2-1 (0-0) | Red Star FC 93 | 3-2 (2-1) | 2.20 | 3.20 | 2.88 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| FRA D2 | 20-10-2026 | Rodez Aveyron | 0-3 (0-0) | Montpellier | 8-5 (4-3) | 2.63 | 3.20 | 2.35 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| FRA D2 | 10-10-2026 | Montpellier | 2-0 (1-0) | Grenoble | 7-7 (6-1) | 1.62 | 3.40 | 5.00 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| FRA D2 | 19-09-2026 | Reims | 1-1 (1-1) | Montpellier | 5-4 (1-1) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| FRA D2 | 12-09-2026 | Montpellier | 1-0 (0-0) | Pau FC | 6-3 (4-1) | 1.80 | 3.25 | 3.90 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| FRA D2 | 06-09-2026 | Saint Etienne | 3-1 (1-1) | Montpellier | 5-4 (4-0) | 1.62 | 3.50 | 4.75 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| FRA D2 | 29-08-2026 | Montpellier | 0-0 (0-0) | Boulogne | 7-1 (2-0) | 1.70 | 3.20 | 4.50 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| FRA D2 | 22-08-2026 | USL Dunkerque | 0-1 (0-0) | Montpellier | 5-7 (4-6) | 2.55 | 3.20 | 2.45 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | U |
| FRA D2 | 15-08-2026 | Nancy | 0-1 (0-0) | Montpellier | 6-6 (4-4) | 2.75 | 3.30 | 2.50 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| FRA D2 | 09-08-2026 | Montpellier | 1-1 (0-0) | Dijon | 4-0 (2-0) | 1.67 | 3.40 | 5.00 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Montpellier | 4-2 (3-0) | Rodez Aveyron | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Clermont | 0-1 (0-0) | Montpellier | 2-5 (0-3) | 3.20 | 3.50 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 22-07-2026 | Montpellier | 3-4 (2-2) | Cannes AS | 9-4 (8-1) | 1.50 | 4.10 | 5.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 17-07-2026 | Montpellier | 5-2 (2-1) | Le Puy Foot 43 Auvergne | 2-2 (2-2) | 1.50 | 3.50 | 6.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Montpellier | 3-2 (0-2) | Aubagne | 8-3 (4-0) | 1.44 | 3.80 | 6.25 | W | 1.78 | 1 | 2.03 | D | O |
| FRA D2 | 10-05-2026 | Red Star FC 93 | 1-1 (1-0) | Montpellier | 3-3 (2-1) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| FRA D2 | 03-05-2026 | Montpellier | 1-2 (1-2) | Clermont | 11-2 (7-2) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| FRA D2 | 25-04-2026 | Amiens | 0-2 (0-1) | Montpellier | 8-7 (4-4) | 3.25 | 3.50 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| FRA D2 | 18-04-2026 | Montpellier | 2-1 (1-0) | Grenoble | 4-1 (2-0) | 1.75 | 3.40 | 4.10 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| No Data |
| Metz Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 5 (50%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D2 | 31-10-2026 | Metz | 1-3 (0-1) | Pau FC | 8-4 (3-4) | 1.83 | 3.30 | 3.75 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| FRA D2 | 24-10-2026 | USL Dunkerque | 1-1 (0-1) | Metz | 2-4 (1-4) | 2.55 | 3.40 | 2.35 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| FRA D2 | 17-10-2026 | Metz | 3-2 (2-0) | Sochaux | 5-5 (1-3) | 1.75 | 3.20 | 4.20 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| FRA D2 | 13-10-2026 | Dijon | 4-2 (3-1) | Metz | 3-3 (1-1) | 2.70 | 3.10 | 2.38 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| FRA D2 | 20-09-2026 | Metz | 2-2 (0-0) | Saint Etienne | 3-6 (0-2) | 2.90 | 3.10 | 2.20 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| FRA D2 | 15-09-2026 | Red Star FC 93 | 1-0 (0-0) | Metz | 9-2 (4-1) | 2.30 | 3.00 | 2.80 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| FRA D2 | 05-09-2026 | Metz | 4-1 (3-1) | Rodez Aveyron | 7-7 (5-2) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| FRA D2 | 29-08-2026 | FC Annecy | 1-1 (1-1) | Metz | 7-6 (2-1) | 2.30 | 2.90 | 2.88 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| FRA D2 | 22-08-2026 | Metz | 1-1 (0-0) | Stade Lavallois MFC | 4-7 (3-5) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| FRA D2 | 15-08-2026 | Grenoble | 0-0 (0-0) | Metz | 1-5 (0-3) | 3.50 | 3.20 | 2.05 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| FRA D2 | 09-08-2026 | Metz | 2-1 (0-0) | Guingamp | 5-3 (5-0) | 1.85 | 3.50 | 3.75 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Metz | 1-3 (0-2) | Kaiserslautern | - | L | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Metz | 3-1 (1-1) | Fortuna Sittard | 4-8 (2-4) | 2.50 | 3.60 | 2.30 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 22-07-2026 | Metz | 4-1 (3-0) | Sochaux | - | W | ||||||||
| INT CF | 17-07-2026 | Metz | 6-0 (2-0) | Seraing United | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Metz | 2-1 (0-1) | Racing Union Luxemburg | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Metz | 1-1 (1-1) | Versailles 78 | - | 1.57 | 3.60 | 5.00 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Metz | 1-2 (0-0) | FC Differdange 03 | - | L | ||||||||
| INT CF | 03-07-2026 | Metz | 5-2 (1-1) | US Mondorf-les-Bains | - | W | ||||||||
| FRA D1 | 18-05-2026 | Nice | 0-0 (0-0) | Metz | 10-4 (5-3) | 1.36 | 4.80 | 7.00 | D | 1.90 | 1/1.5 | 1.95 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRAC | 14-11 | Away | Balagne | 8 Days |
| FRA D2 | 21-11 | Away | Stade Lavallois MFC | 15 Days |
| FRA D2 | 05-12 | Home | Nantes | 29 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRAC | 14-11 | Away | Kellermann | 8 Days |
| FRA D2 | 21-11 | Home | Boulogne | 14 Days |
| FRA D2 | 05-12 | Away | Clermont | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.48 | 2.32 | 3.50 | 2.48 | 2.32 | 3.50 | 2.01 | 1/1.5 | 1.79 | 1.99 | 1/1.5 | 1.77 | 2.08 | 0/0.5 | 1.74 | 2.05 | 0/0.5 | 1.71 | |
| Initial | 2.02 | 3.50 | 3.15 | 2.02 | 3.50 | 3.15 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.88 | 2.5/3 | 1.88 | 2.02 | 0.5 | 1.80 | 1.99 | 0.5 | 1.77 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.50 | 2.30 | 4.00 | 2.60 | 2.30 | 3.75 | 2.08 | 1/1.5 | 1.73 | 2.08 | 1/1.5 | 1.73 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | |
| Live | 1.85 | 3.40 | 3.70 | 1.95 | 3.30 | 3.40 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.90 | 0.5 | 1.90 | 2.00 | 0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.45 | 2.20 | 3.58 | 2.45 | 2.20 | 3.58 | 1.74 | 1 | 2.13 | 1.74 | 1 | 2.13 | 2.11 | 0/0.5 | 1.76 | 2.11 | 0/0.5 | 1.76 | |
| Initial | 2.08 | 3.21 | 3.03 | 2.01 | 3.24 | 3.18 | 1.96 | 2.5/3 | 1.90 | 1.92 | 2.5/3 | 1.94 | 2.08 | 0.5 | 1.80 | 2.01 | 0.5 | 1.87 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.90 | 9.5 | 1.90 | Live | 1.90 | 9.5 | 1.90 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 1.7 | 1.3 | Goal | 1.5 |
| 0.3 | Loss | 2 | 0.6 | Loss | 1.6 |
| 15 | Shot(OT) | 14 | 14.3 | Shot(OT) | 14.4 |
| 5 | Corner | 5.7 | 5.3 | Corner | 4.7 |
| 2.3 | Yellow Card | 1.7 | 2.4 | Yellow Card | 1.8 |
| 14 | Fouls | 14 | 17.1 | Fouls | 13.4 |
| 56.7% | Possession | 57% | 57.2% | Possession | 54.3% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Montpellier ( 44 Matches) | Metz ( 11 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 4 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-W | 7 | 5 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 4 | 5 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 4 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 5 | 3 | 1 | 1 |
Boulogne
FC Annecy
Dijon
Red Star FC 93
USL Dunkerque
Guingamp
Grenoble
Reims
Nancy
Sochaux